Forkeppni í Fjórgang og T2 lokið á Íslandsmóti

Elín Holst og Frami frá Ketilsstöðum leiða bæði fjórgang og T2

21.07.2016 - 17:34
 Glæsilegri forkeppni er lokið á Íslandsmóti. Margar glæsilegar sýningar sáust og verður feykilega spennandi að horfa á bæði b – og a-úrslit.  Elín Holst á Frama frá Ketilsstöðum leiðir bæði fjórgang og T2.
 
Forkeppni í Fjórgang
1   Elin Holst / Frami frá Ketilsstöðum 7,90 
2-3   Jakob Svavar Sigurðsson / Júlía frá Hamarsey 7,73 
2-3   Hulda Gústafsdóttir / Askur frá Laugamýri 7,73 
4   Bergur Jónsson / Katla frá Ketilsstöðum 7,63 
5   Artemisia Bertus / Korgur frá Ingólfshvoli 7,47 
6   Hinrik Bragason / Pistill frá Litlu-Brekku 7,43 
7   Ásmundur Ernir Snorrason / Spölur frá Njarðvík 7,37 
8   Sylvía Sigurbjörnsdóttir / Gola frá Hofsstöðum, Garðabæ 7,27 
9   Sigurður Vignir Matthíasson / Arður frá Efri-Þverá 7,23 
42654   Þórdís Erla Gunnarsdóttir / Sproti frá Enni 7,17 
42654   Viðar Ingólfsson / Von frá Ey I 7,17 
12   Ásmundur Ernir Snorrason / Frægur frá Strandarhöfði 7,13 
13   Flosi Ólafsson / Rektor frá Vakurstöðum 7,10 
14-15   Guðmundur Björgvinsson / Sökkull frá Dalbæ 7,00 
14-15   Ísólfur Líndal Þórisson / Kristófer frá Hjaltastaðahvammi 7,00 
16-17   Ragnar Tómasson / Sleipnir frá Árnanesi 6,97 
16-17   Jakob Svavar Sigurðsson / Harka frá Hamarsey 6,97 
18   Sólon Morthens / Ólína frá Skeiðvöllum 6,93 
19-20   Elías Þórhallsson / Barónessa frá Ekru 6,83 
19-20   Lilja S. Pálmadóttir / Fannar frá Hafsteinsstöðum 6,83 
21-22   John Sigurjónsson / Feykir frá Ey I 6,80 
21-22   Arnar Bjarki Sigurðarson / Glæsir frá Torfunesi 6,80 
23   Hanne Oustad Smidesang / Roði frá Syðri-Hofdölum 6,70 
24-25   Vilfríður Sæþórsdóttir / Gaumur frá Skarði 6,63 
24-25   Tómas Örn Snorrason / Úlfur frá Hólshúsum 6,63 
26   Vignir Sigurðsson / Nói frá Hrafnsstöðum 6,60 
27-28   Hanna Rún Ingibergsdóttir / Mörður frá Kirkjubæ 6,53 
27-28   Stella Sólveig Pálmarsdóttir / Sóley frá Efri-Hömrum 6,53 
29-30   Páll Bragi Hólmarsson / Ópera frá Austurkoti 6,47 
29-30   Kristín Lárusdóttir / Aðgát frá Víðivöllum fremri 6,47 
31   Pernille Lyager Möller / Afturelding frá Þjórsárbakka 6,33 
32   Sina Scholz / Nói frá Saurbæ 6,27 
33   Sandra Pétursdotter Jonsson / Kóróna frá Dallandi 6,20 
34-35   Magnús Bragi Magnússon / Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum 6,17 
34-35   Bylgja Gauksdóttir / Gambur frá Engjavatni 6,17 
36-42   Pernille Lyager Möller / Þjóð frá Skör 0,00 
36-42   Jóhann Kristinn Ragnarsson / Roði frá Hala 0,00 
36-42   Bjarni Sveinsson / Hrappur frá Selfossi 0,00 
36-42   Edda Rún Guðmundsdóttir / Spyrna frá Strandarhöfði 0,00 
36-42   Ármann Sverrisson / Dessi frá Stöðulfelli 0,00 
36-42   Matthías Leó Matthíasson / Nanna frá Leirubakka 0,00 
36-42   Guðmar Þór Pétursson / Flóki frá Flekkudal 0,00 
 
 
Forkeppni í T2
1   Elin Holst / Frami frá Ketilsstöðum 8,33 
2   Flosi Ólafsson / Rektor frá Vakurstöðum 8,03 
3   Sigurður Sigurðarson / List frá Langsstöðum 7,73 
4   Sigurbjörn Bárðarson / Spói frá Litlu-Brekku 7,47 
5   Guðmar Þór Pétursson / Brúney frá Grafarkoti 7,40 
6   Þórarinn Eymundsson / Taktur frá Varmalæk 7,33 
7   Páll Bragi Hólmarsson / Ópera frá Austurkoti 7,10 
8   Mette Mannseth / Hryðja frá Þúfum 7,03 
9   Þórarinn Ragnarsson / Sólfaxi frá Sámsstöðum 6,97 
10   Fredrica Fagerlund / Snær frá Keldudal 6,73 
11-12   Reynir Örn Pálmason / Glæsir frá Lækjarbrekku 2 6,57 
11-12   Edda Rún Guðmundsdóttir / Þulur frá Hólum 6,57 
13   Bjarni Sveinsson / Hrappur frá Selfossi 6,47 
14   Reynir Örn Pálmason / Laxnes frá Lambanesi 6,27 
15   Eysteinn Leifsson / Freyþór frá Mosfellsbæ 6,17 
16   Reynir Örn Pálmason / Brimnir frá Efri-Fitjum 5,63 
Forkeppni í slaktaumatölti er lokið og mæta fimm efstu knapar til úrslita.