Heildarniðurstöður úr fjórgangi á Reykjavíkurmeistaramóti Fáks

10.05.2017 - 07:28
 Hér koma heildarniðurstöður úr fjórgangi frá þriðjudegi á Reykjavíkurmeistaramóti Fáks
 
FJóRGANGUR V2
Opinn flokkur - 1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1-2 Saga Steinþórsdóttir   Mói frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 6,67 
1-2 Edda Rún Guðmundsdóttir   Spyrna frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt Fákur 6,67 
3-4 Stella Sólveig Pálmarsdóttir   Pétur Gautur frá Strandarhöfði Grár/brúnn skjótt Máni 6,63 
3-4 John Sigurjónsson   Æska frá Akureyri Jarpur/milli- einlitt Fákur 6,63 
5 Jón Steinar Konráðsson   Prins frá Skúfslæk Jarpur/milli- stjörnótt Máni 6,50 
6 Telma Tómasson   Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 6,40 
7 Jóhanna Margrét Snorradóttir   Kári frá Ásbrú Brúnn/milli- einlitt Máni 6,37 
8 Ragnheiður Þorvaldsdóttir   Hrafnagaldur frá Hvítárholti Brúnn/milli- einlitt Hörður 6,33 
9-10 Anna S. Valdemarsdóttir   Blökk frá Þingholti Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,30 
9-10 Jón Finnur Hansson   Töfri frá Flagbjarnarholti Grár/brúnn skjótt Fákur 6,30 
11 Halldóra Baldvinsdóttir   Tenór frá Stóra-Ási Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 6,27 
12 Sara Ástþórsdóttir   Eyvar frá Álfhólum Vindóttur/mó einlitt Geysir 6,17 
13 Jón Finnur Hansson   Sól frá Mosfellsbæ Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,10 
14 Jón Páll Sveinsson   Sesar frá Lönguskák Jarpur/milli- einlitt Geysir 5,93 
15 Ólafur Ásgeirsson   Öngull frá Efri-Rauðalæk Brúnn/dökk/sv. einlitt Smári 5,90 
16 Birgitta Bjarnadóttir   Sveinsson frá Skíðbakka 1A Brúnn/milli- einlitt Geysir 5,87 
17 Hlynur Guðmundsson   Vatnar frá Böðmóðsstöðum 2 Rauður/milli- tvístjörnótt Hornfirðingur 5,83 
18-19 Hrafnhildur Jónsdóttir   Kraftur frá Keldudal Rauður/dökk/dr. blesótt Fákur 5,80 
18-19 Ragnheiður Þorvaldsdóttir   Hrímnir frá Hvítárholti Grár/brúnn einlitt Hörður 5,80 
20 Guðrún Sylvía Pétursdóttir   Kraumur frá Glæsibæ 2 Jarpur/ljós stjörnótt Fákur 5,73 
21 Elin Adina Maria Bössfall   Sóta frá Steinnesi Rauður/sót- einlitt Skagfirðingur 5,50 
22 Hilmar Þór Sigurjónsson   Hrafn frá Litla-Hofi Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,43 
23-24 Bjarki Freyr Arngrímsson   Súla frá Sælukoti Bleikur/álóttur einlitt Fákur 0,00 
23-24 Hrefna María Ómarsdóttir   Gýmir frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt Fákur 0,00 
Opinn flokkur - 2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Vilborg Smáradóttir   Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttur einlitt Sindri 6,30 
2-3 Vilborg Smáradóttir   Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr. stjörnótt Sindri 6,20 
2-3 Gunnhildur Sveinbjarnardó   Skjálfti frá Langholti Brúnn/milli- skjótt Fákur 6,20 
4 Arnhildur Halldórsdóttir   Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó- einlitt Sprettur 5,97 
5-6 Jóhann Ólafsson   Stjörnufákur frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt Sprettur 5,90 
5-6 Elín Hrönn Sigurðardóttir   Davíð frá Hofsstöðum Rauður/milli- einlitt Geysir 5,90 
7 Kristín Margrét Ingólfsdóttir   Svalur frá Hofi Brúnn Adam 5,83 
8 Elka Guðmundsdóttir   Sólargeisli frá Kjarri Vindóttur/mó einlitt Sprettur 5,80 
9 Jóhann Ólafsson   Dáti frá Hrappsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur 5,73 
10-12 Sverrir Einarsson   Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt Sprettur 5,70 
10-12 Rúnar Bragason   Penni frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,70 
10-12 Ingibjörg Guðmundsdóttir   Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt Fákur 5,70 
13-14 Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg   Tign frá Vöðlum Jarpur/milli- einlitt Smári 5,63 
13-14 Óskar Pétursson   Sólroði frá Reykjavík Rauður/milli- einlitt Fákur 5,63 
15-16 Sigurður Freyr Árnason   Kolbakur frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,57 
15-16 Jenny Elisabet Eriksson   Rosti frá Hæl Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur 5,57 
17-18 Birna Sif Sigurðardóttir   Kolbeinn frá Hárlaugsstöðum 2 Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,40 
17-18 Jóhann Ólafsson   Hremmsa frá Hrafnagili Móálóttur,mósóttur/milli-... Sprettur 5,40 
19 Edda Sóley Þorsteinsdóttir   Selja frá Vorsabæ Brúnn/milli- stjörnótt Fákur 5,23 
20 Óskar Pétursson   Hrannar frá Reykjavík Bleikur/álóttur einlitt Fákur 5,13 
21 Susi Haugaard Pedersen   Fjörgyn frá Árbakka Vindóttur/bleik einlitt Fákur 4,83 
22 Berglind Sveinsdóttir   Tvistur frá Efra-Seli Brúnn/milli- tvístjörnótt Fákur 4,30 
23 Þormar Ingimarsson   Ýmir frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt Fákur 3,43 
24 Sóley Þórsdóttir   Fönix frá Fornusöndum Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 0,00 
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Elísa Benedikta Andrésdóttir   Lukka frá Bjarnanesi Jarpur/rauð- einlitt Sleipnir 6,73 
2 Gústaf Ásgeir Hinriksson   Óskadís frá Árdal Brúnn Fákur 6,47 
3 Heiða Rún Sigurjónsdóttir   Krás frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt Fákur 6,33 
4 Janita Fromm   Náttfari frá Bakkakoti Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,30 
5 Brynjar Nói Sighvatsson   Þrándur frá Sauðárkróki Vindóttur/jarp- blesótt Fákur 6,27 
6-7 Kristín Hermannsdóttir   Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli- einlitt Sprettur 6,17 
6-7 Þorgils Kári Sigurðsson   Vakar frá Efra-Seli Móálóttur,mósóttur/dökk- ... Sleipnir 6,17 
8 Finnur Jóhannesson   Óðinn frá Áskoti Jarpur/milli- einlitt Logi 6,10 
9 Birta Ingadóttir   Október frá Oddhóli Bleikur/fífil/kolóttur ei... Fákur 6,07 
10-12 Bríet Guðmundsdóttir   Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur 6,03 
10-12 Viktor Aron Adolfsson   Stapi frá Dallandi Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,03 
10-12 Brynjar Nói Sighvatsson   Flóki frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,03 
13 Konráð Valur Sveinsson   Stefnir frá Þjóðólfshaga 1 Jarpur/milli- einlitt Fákur 6,00 
14 Þorgeir Ólafsson   Öngull frá Leirulæk Rauður/dökk/dr. sokkar(ei... Skuggi 5,93 
15 Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir   Fluga frá Flugumýrarhvammi Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,90 
16 Rúna Tómasdóttir   Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót- einlitt Fákur 5,87 
17 Valdís Björk Guðmundsdóttir   Vaðlar frá Svignaskarði Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,83 
18-19 Sigrún Rós Helgadóttir   Halla frá Kverná Bleikur/fífil- blesótt Skuggi 5,77 
18-19 Dagbjört Hjaltadóttir   Kraftur frá Árseli Rauður/ljós- einlitt Sörli 5,77 
20 Bergþór Atli Halldórsson   Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,70 
21 Elín Árnadóttir   Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt Sindri 5,60 
22 Benjamín Sandur Ingólfsson   Leiknir frá Litlu-Brekku Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,57 
23 Janita Fromm   Vörður frá Lynghaga Brúnn Geysir 5,47 
24 Atli Freyr Maríönnuson   Tangó frá Gljúfurárholti Jarpur/milli- einlitt Sleipnir 5,43 
25 Þuríður Inga Gísladóttir   Otti frá Skarði Jarpur/rauð- einlitt Sindri 5,30 
26 Heiða Rún Sigurjónsdóttir   Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt Fákur 5,23 
27 Björgvin Viðar Jónsson   Hörður frá Síðu Brúnn/milli- einlitt Smári 5,20 
28 Bergþór Kjartansson   Röðull frá Fremra-Hálsi Rauðtvístjörnóttur Fákur 5,00 
29-30 Valdís Björk Guðmundsdóttir   Hugsýn frá Svignaskarði Grár/brúnn einlitt Sprettur 0,00 
29-30 Bríet Guðmundsdóttir   Hervar frá Haga Rauður/milli- blesótt glófext Sprettur 0,00 
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Katla Sif Snorradóttir   Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,67 
2 Hafþór Hreiðar Birgisson   Villimey frá Hafnarfirði Brúnn/milli- stjörnótt Sprettur 6,43 
3 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir   Glanni frá Hofi Brúnn/milli- stjörnótt Fákur 6,27 
4 Thelma Dögg Tómasdóttir   Marta frá Húsavík Brúnn/milli- einlitt Grani 6,20 
5-7 Hafþór Hreiðar Birgisson   Dimma frá Grindavík Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur 6,10 
5-7 Arnar Máni Sigurjónsson   Segull frá Mið-Fossum 2 Móálóttur,mósóttur/dökk- ... Fákur 6,10 
5-7 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir   Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- stjörnótt Máni 6,10 
8-9 Jóhanna Guðmundsdóttir   Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,03 
8-9 Glódís Rún Sigurðardóttir   Bruni frá Varmá Rauður/milli- einlitt Sleipnir 6,03 
10-11 Annabella R Sigurðardóttir   Glettingur frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt Sörli 6,00 
10-11 Unnur Lilja Gísladóttir   Eldey frá Grjóteyri Bleikur/fífil- blesótt Sleipnir 6,00 
12-13 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir   Dynjandi frá Höfðaströnd Rauður/milli- einlitt Sleipnir 5,97 
12-13 Hafþór Hreiðar Birgisson   Nóta frá Syðri-Úlfsstöðum Rauður/milli- einlitt Sprettur 5,97 
14 Hákon Dan Ólafsson   Gormur frá Garðakoti Brúnn/mó- einlitt Fákur 5,93 
15-16 Kristófer Darri Sigurðsson   Von frá Bjarnanesi Rauður/sót- einlitt Sprettur 5,87 
15-16 Sölvi Karl Einarsson   Sýnir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt Fákur 5,87 
17-19 Kristrún Ragnhildur Bender   Dásemd frá Dallandi Jarpur/milli- einlitt Hörður 5,80 
17-19 Thelma Rut Davíðsdóttir   Fálknir frá Ásmundarstöðum Rauður/milli- einlitt glófext Hörður 5,80 
17-19 Hrund Ásbjörnsdóttir   Frigg frá Leirulæk Brúnn/mó- stjörnótt Fákur 5,80 
20 Benedikt Ólafsson   Biskup frá Ólafshaga Vindóttur/jarp- einlitt g... Hörður 5,77 
21 Hákon Dan Ólafsson   Lúðvík frá Laugarbökkum Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 5,60 
22 Sara Bjarnadóttir   Gullbrá frá Hólabaki Rauður/dökk/dr. stjörnótt Hörður 5,57 
23 Herdís Lilja Björnsdóttir   Bylur frá Hrauni Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,53 
24 Dagur Ingi Axelsson   Fjörnir frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,50 
25-27 Bergey Gunnarsdóttir   Gimli frá Lágmúla Brúnn/milli- einlitt Máni 5,40 
25-27 Aron Freyr Petersen   Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,40 
25-27 Sölvi Freyr Freydísarson   Gæi frá Svalbarðseyri Brúnn/mó- einlitt Logi 5,40 
28 Melkorka Gunnarsdóttir   Ymur frá Reynisvatni Jarpur/milli- einlitt Hörður 5,30 
29 Sunna Dís Heitmann   Hásteinn frá Hrafnkelsstöðum 1 Rauður/milli- blesótt Sprettur 5,27 
30 Selma María Jónsdóttir   Kylja frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt Fákur 5,23 
31 Snædís Birta Ásgeirsdóttir   Rauðskeggur frá Kjartansstöðum Rauður/milli- stjörnótt Fákur 5,13 
32 Viktoría Von Ragnarsdóttir   Tónn frá Móeiðarhvoli Brúnn/milli- einlitt Hörður 5,10 
33 Viktoría Von Ragnarsdóttir   Akkur frá Akranesi Jarpur/milli- einlitt Hörður 4,97 
34 Kristín Hrönn Pálsdóttir   Bú-Álfur frá Vakurstöðum Jarpur/milli- einlitt Fákur 4,60 
35 Vigdís Helga Einarsdóttir   Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 4,33 
36 Kristín Hrönn Pálsdóttir   Gleipnir frá Stóru-Ásgeirsá Jarpur/milli- einlitt Fákur 4,07 
37 Agatha Elín Steinþórsdóttir   Gramur frá Gunnarsholti Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 3,97 
38-40 Helga Stefánsdóttir   Blika frá Syðra-Kolugili Bleikur/ál/kol. einlitt Hörður 0,00 
38-40 Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir   Kvistur frá Strandarhöfði Jarpur/milli- stjörnótt Hörður 0,00 
38-40 Magnús Þór Guðmundsson   Kvistur frá Skálmholti Brúnn/milli- einlitt Hörður 0,00