RVMM Fáks - öll úrslit miðvikudagsins

11.05.2017 - 16:20
 Niðurstöður miðvikudagsins en þá var keppt í fjórgangi meistara- og barnaflokki sem og fimmgangi meistaraflokki. Margar glæsisýningar sáust enda flinkir knapar og flottir hestar á ferðinni.
 
Fimmgangur heldur áfram á fimmtudaginn og hefst keppnin kl. 16:00 og hvetjum við alla til að kíkja við og sjá flotta íþróttaknapa etja kappi.
 
Niðurstöður miðvikudagsins:
 
Fjórgangur V2
Forkeppni Opinn flokkur – Meistaraflokkur –
 
1 Jakob Svavar Sigurðsson / Júlía frá Hamarsey 7,50
2 Sigurður Vignir Matthíasson / Arður frá Efri-Þverá 7,37
3 Þórarinn Ragnarsson / Hringur frá Gunnarsstöðum I 7,33
4 Siguroddur Pétursson / Steggur frá Hrísdal 7,30
5 Jakob Svavar Sigurðsson / Herkúles frá Ragnheiðarstöðum 7,23
6 Ásmundur Ernir Snorrason / Frægur frá Strandarhöfði 7,17
7-8 Matthías Leó Matthíasson / Nanna frá Leirubakka 7,13
7-8 Ásmundur Ernir Snorrason / Spölur frá Njarðvík 7,13
9-10 Hulda Gústafsdóttir / Valur frá Árbakka 7,03
9-10 Hinrik Bragason / Pistill frá Litlu-Brekku 7,03
11-12 Þórdís Erla Gunnarsdóttir / Sproti frá Enni 7,00
11-12 Viðar Ingólfsson / Þrumufleygur frá Álfhólum 7,00
13-14 Þórdís Erla Gunnarsdóttir / Sölvi frá Auðsholtshjáleigu 6,93
13-14 Sigursteinn Sumarliðason / Háfeti frá Hákoti 6,93
15 Viðar Ingólfsson / Ísafold frá Lynghóli 6,90
16 Janus Halldór Eiríksson / Hlýri frá Hveragerði 6,87
17 Ólafur Andri Guðmundsson / Gerpla frá Feti 6,77
18 Guðmar Þór Pétursson / Flóki frá Flekkudal 6,70
19-20 Hanne Oustad Smidesang / Roði frá Hala 6,67
19-20 Lilja Sigurlína Pálmadóttir / Mói frá Hjaltastöðum 6,67
21 Guðmar Þór Pétursson / Brúney frá Grafarkoti 6,63
22 Sigurður Vignir Matthíasson / Aþena frá Húsafelli 2 6,60
23 Fríða Hansen / Kvika frá Leirubakka 6,57
24 Ragnhildur Haraldsdóttir / Gleði frá Steinnesi 6,53
25-26 Fredrica Fagerlund / Stígandi frá Efra-Núpi 6,47
25-26 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir / Óskar frá Breiðstöðum 6,47
27-28 Hinrik Bragason / Bragi frá Litlu-Tungu 2 6,43
27-28 Elías Þórhallsson / Barónessa frá Ekru 6,43
29 Pernille Lyager Möller / Þjóð frá Skör 5,97
 
Fjórgangur V2
Forkeppni Barnaflokkur -Sæti Keppandi
1-2 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Magni frá Spágilsstöðum 6,43
1-2 Signý Sól Snorradóttir / Glói frá Varmalæk 1 6,43
3 Haukur Ingi Hauksson / Barði frá Laugarbökkum 6,40
4 Védís Huld Sigurðardóttir / Baldvin frá Stangarholti 6,27
5 Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Gjafar frá Hæl 6,23
6 Haukur Ingi Hauksson / Mirra frá Laugarbökkum 6,13
7 Signý Sól Snorradóttir / Rektor frá Melabergi 6,03
8 Védís Huld Sigurðardóttir / Kamban frá Húsavík 6,00
9 Sólveig Rut Guðmundsdóttir / Ýmir frá Ármúla 5,87
10 Þorleifur Einar Leifsson / Faxi frá Hólkoti 5,80
11-13 Aníta Eik Kjartansdóttir / Lóðar frá Tóftum 5,60
11-13 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir / Hjaltalín frá Oddhóli 5,60
11-13 Selma Leifsdóttir / Brimill frá Þúfu í Landeyjum 5,60
14-15 Helena Rán Gunnarsdóttir / Kornelíus frá Kirkjubæ 5,57
14-15 Matthías Sigurðsson / Biskup frá Sigmundarstöðum 5,57
16 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir / Drift frá Efri-Brú 5,47
17 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Töffari frá Hlíð 5,27
18 Lilja Dögg Ágústsdóttir / Strákur frá Hestasteini 5,13
19-20 Jón Ársæll Bergmann / Gola frá Bakkakoti 5,10
19-20 Sigurður Baldur Ríkharðsson / Ernir frá Tröð 5,10
21 Saraq Dís Snorradóttir / Prins frá Njarðvík 5,00
22 Sveinn Sölvi Petersen / Ás frá Tjarnarlandi 4,93
23 Sveinn Sölvi Petersen / Kolbakur frá Laugabakka 4,90
24-25 Aníta Eik Kjartansdóttir / Sprengja frá Breiðabólsstað 4,87
24-25 Jóhanna Ásgeirsdóttir / Rokkur frá Syðri-Hofdölum 4,87
26 Guðný Dís Jónsdóttir / Þruma frá Hofsstöðum, Garðabæ 4,73
 
Fimmgangur F1
Forkeppni Opinn flokkur – Meistaraflokkur –
 
Sæti Keppandi
1 Þórarinn Ragnarsson / Spuni frá Vesturkoti 7,67
2 Hulda Gústafsdóttir / Birkir frá Vatni 7,37
3 Daníel Jónsson / Þór frá Votumýri 2 6,97
4 Sigurður Vignir Matthíasson / Gormur frá Efri-Þverá 6,93
5 Þórdís Erla Gunnarsdóttir / Hrafnar frá Auðsholtshjáleigu 6,90
6 Teitur Árnason / Jarl frá Jaðri 6,87
7 Teitur Árnason / Hafsteinn frá Vakurstöðum 6,83
8 Eyrún Ýr Pálsdóttir / Heikir frá Hamarsey 6,80
9-11 Viðar Ingólfsson / Völsungur frá Skeiðvöllum 6,77
9-11 Sigurbjörn Bárðarson / Spói frá Litlu-Brekku 6,77
9-11 Hekla Katharína Kristinsdóttir / Jarl frá Árbæjarhjáleigu II 6,77
12 Hinrik Bragason / Milljarður frá Barká 6,73
13 Kári Steinsson / Binný frá Björgum 6,70
14-15 Matthías Leó Matthíasson / Oddaverji frá Leirubakka 6,67
14-15 Viðar Ingólfsson / Bruni frá Brautarholti 6,67
16 Hinrik Bragason / Byr frá Borgarnesi 6,63
17 Hulda Gústafsdóttir / Vísir frá Helgatúni 6,60
18 Steingrímur Sigurðsson / Gróði frá Naustum 6,53
19-20 Jakob Svavar Sigurðsson / Logi frá Oddsstöðum I 6,47
19-20 Sigurbjörn Bárðarson / Oddur frá Breiðholti í Flóa 6,47
21 Jóhann Kristinn Ragnarsson / Púki frá Lækjarbotnum 6,43
22-23 Ragnhildur Haraldsdóttir / Þróttur frá Tungu 6,17
22-23 Ásmundur Ernir Snorrason / Þórir frá Strandarhöfði 6,17
24 Sara Sigurbjörnsdóttir / Fjóla frá Oddhóli 6,10