Reykjavíkurmeistaramót 2017 - Heildarniðurstöður

15.05.2017 - 08:11
Stórglæsilegu Reykjavíkurmeistaramóti Fáks lauk í kvöld með glæsilegum töltúrslitum í meistaraflokki þar sem Jakob Svavar Sigurðsson stóð efstur á Gloríu frá Skúfslæk. Mótið er stærsta íþróttamótið í hestaíþróttum á hverju ári og stóð yfir frá mánudegi til sunnudags í Víðidalnum. 
 
Fákur þakkar keppendum, aðstandendum og starfsfólki fyrir frábært samstarf á mótinu sem er grundvöllurinn fyrir því að svona stórmót gangi vel. 
 
Allar niðurstöður fylgja hér í viðhengi. 
 
Samanlagðir sigurvegarar:
Samanlagður fjórgangssigurvegari í meistaraflokki: Ásmundur Ernir Snorrason/Spölur frá Njarðvík
Samanlagður fimmgangssigurvegarí meistaraflokki: Sigurður Vignir Matthíasson/Gormur frá Efri-Þverá
Samanlagður fjórgangssigurvegari í 1.flokki: Edda Rún Guðmundsdóttir
Samanlagður fjórganssigurvegarí í 2.flokki: Vilborg Smáradóttir
Samanlagður fjórgangssigurvegari í ungmennaflokki: Elísa Benedikta Andrésdóttir
Stigahæsti knapi í unglingaflokki: Ylfa Guðrún Svavarsdóttir
Stigahæsti knapi í barnaflokki: Védís Huld Sigurðardóttir
 
 
Niðurstöður
 IS2017FAK090 - Reykjavíkurmeistaramót
 Mótshaldari: Fákur
 Dagsetning: 9.5.2017 - 14.5.2017
TöLT T1
Opinn flokkur - Meistaraflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
42737 Guðmundur Björgvinsson   Straumur frá Feti Brúnn/milli- einlitt Geysir 8,30 
42737 Viðar Ingólfsson   Pixi frá Mið-Fossum Brúnn/milli- einlitt Fákur 8,30 
3 Jakob Svavar Sigurðsson   Gloría frá Skúfslæk Rauður/milli- einlitt Dreyri 8,27 
4 Ásmundur Ernir Snorrason   Spölur frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt Máni 8,07 
5 Ævar Örn Guðjónsson   Vökull frá Efri-Brú Brúnn/milli- einlitt Sprettur 7,77 
6 Sigurður Vignir Matthíasson   Arður frá Efri-Þverá Jarpur/milli- einlitt Fákur 7,67 
7 Janus Halldór Eiríksson   Hlýri frá Hveragerði Brúnn/milli- einlitt Ljúfur 7,63 
8 Sigurður Rúnar Pálsson   Reynir frá Flugumýri Jarpur/milli- stjörnótt Skagfirðingur 7,57 
9 Siguroddur Pétursson   Steggur frá Hrísdal Bleikur/álóttur skjótt Snæfellingur 7,50 
10 Ragnhildur Haraldsdóttir   Gleði frá Steinnesi Jarpur/milli- skjótt Hörður 7,30 
11 Hulda Gústafsdóttir   Draupnir frá Brautarholti Brúnn/mó- einlitt Fákur 7,27 
12 Pernille Lyager Möller   Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- einlitt Geysir 7,13 
13 Sigursteinn Sumarliðason   Háfeti frá Hákoti Bleikur/álóttur stjörnótt Sleipnir 7,10 
14 Sigurbjörn Bárðarson   Bráinn frá Oddsstöðum I Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,07 
15-19 Viðar Ingólfsson   Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,93 
15-19 Steinn Haukur Hauksson   Hreimur frá Kvistum Brúnn/mó- einlitt Fákur 6,93 
15-19 Helgi Þór Guðjónsson   Hnoss frá Kolsholti 2 Jarpur/rauð- einlitt Sleipnir 6,93 
15-19 Helga Una Björnsdóttir   Þoka frá Hamarsey Bleikur/álóttur einlitt Þytur 6,93 
15-19 Ólafur Andri Guðmundsson   Nína frá Feti Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,93 
20 Arnar Bjarki Sigurðarson   Glæsir frá Torfunesi Rauður/milli- einlitt Ljúfur 6,87 
21-22 Helga Una Björnsdóttir   Sóllilja frá Hamarsey Bleikur/álóttur stjörnótt Þytur 6,70 
21-22 Eggert Helgason   Stúfur frá Kjarri Rauður/milli- stjörnótt g... Sleipnir 6,70 
23 Fredrica Fagerlund   Tindur frá Efri-Þverá Rauður/milli- einlitt Hörður 6,67 
24 Sigurður Vignir Matthíasson   Gormur frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,63 
25 Fríða Hansen   Kvika frá Leirubakka Rauður/milli- stjörnótt Geysir 6,50 
26 Ragnar Tómasson   Heimur frá Votmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 6,03 
27 Sigurður Vignir Matthíasson   Aþena frá Húsafelli 2 Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 0,00 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Siguroddur Pétursson   Steggur frá Hrísdal Bleikur/álóttur skjótt Snæfellingur 8,33 
2 Sigurður Rúnar Pálsson   Reynir frá Flugumýri Jarpur/milli- stjörnótt Skagfirðingur 7,78 
3 Hulda Gústafsdóttir   Draupnir frá Brautarholti Brúnn/mó- einlitt Fákur 7,61 
4 Ragnhildur Haraldsdóttir   Gleði frá Steinnesi Jarpur/milli- skjótt Hörður 7,22 
5 Janus Halldór Eiríksson   Hlýri frá Hveragerði Brúnn/milli- einlitt Ljúfur 0,00 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Jakob Svavar Sigurðsson   Gloría frá Skúfslæk Rauður/milli- einlitt Dreyri 8,83 
2 Viðar Ingólfsson   Pixi frá Mið-Fossum Brúnn/milli- einlitt Fákur 8,78 
3 Guðmundur Björgvinsson   Straumur frá Feti Brúnn/milli- einlitt Geysir 8,61 
4 Ásmundur Ernir Snorrason   Spölur frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt Máni 8,39 
42861 Siguroddur Pétursson   Steggur frá Hrísdal Bleikur/álóttur skjótt Snæfellingur 7,94 
42861 Ævar Örn Guðjónsson   Vökull frá Efri-Brú Brúnn/milli- einlitt Sprettur 7,94 
TöLT T2
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Sigurbjörn Bárðarson   Spói frá Litlu-Brekku Brúnn/mó- einlitt Fákur 7,53 
2 Jakob Svavar Sigurðsson   Júlía frá Hamarsey Bleikur/fífil- tvístjörnótt Dreyri 7,43 
3 Ásmundur Ernir Snorrason   Frægur frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt Máni 7,30 
42830 Sigursteinn Sumarliðason   Krókus frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 7,20 
42830 Guðmar Þór Pétursson   Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli- einlitt Hörður 7,20 
6 Reynir Örn Pálmason   Laxnes frá Lambanesi Rauður/milli- stjörnótt Hörður 6,80 
7 Reynir Örn Pálmason   Brimnir frá Efri-Fitjum Bleikur/álóttur einlitt Hörður 6,77 
8 Páll Bragi Hólmarsson   Ópera frá Austurkoti Bleikur/fífil- stjörnótt Sleipnir 6,63 
9 Kári Steinsson   Binný frá Björgum Grár/brúnn einlitt Fákur 6,07 
10 Sigurður Sigurðarson   Magni frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir 6,00 
11 Ragnhildur Haraldsdóttir   Þróttur frá Tungu Brúnn/milli- einlitt Hörður 5,87 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Jakob Svavar Sigurðsson   Júlía frá Hamarsey Bleikur/fífil- tvístjörnótt Dreyri 8,25 
2 Guðmar Þór Pétursson   Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli- einlitt Hörður 7,63 
3 Sigurbjörn Bárðarson   Spói frá Litlu-Brekku Brúnn/mó- einlitt Fákur 7,58 
4 Sigursteinn Sumarliðason   Krókus frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 7,38 
5 Ásmundur Ernir Snorrason   Frægur frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt Máni 7,25 
Opinn flokkur - 1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Jóhann Ólafsson   Hremmsa frá Hrafnagili Móálóttur,mósóttur/milli-... Sprettur 6,43 
2 Hrafnhildur Jónsdóttir   Hrímnir frá Syðri-Brennihóli Grár/jarpur einlitt Fákur 6,23 
3 Hlynur Guðmundsson   Goði frá Lækjarbrekku 2 Jarpur/rauð- einlitt Hornfirðingur 6,10 
4 Anna S. Valdemarsdóttir   Kappi frá Hvoli Jarpur/milli- einlitt Fákur 5,83 
5 Þorvarður Friðbjörnsson   Taktur frá Mosfellsbæ Grár/brúnn einlitt Fákur 5,77 
6 Sóley Þórsdóttir   Krákur frá Skjálg Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 5,53 
7 Stella Sólveig Pálmarsdóttir   Pétur Gautur frá Strandarhöfði Grár/brúnn skjótt Máni 4,97 
42957 Hrefna María Ómarsdóttir   Gýmir frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt Fákur 0,00 
42957 Jón Finnur Hansson   Töfri frá Flagbjarnarholti Grár/brúnn skjótt Fákur 0,00 
42957 Jóhann Ólafsson   Nóta frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt Sprettur 0,00 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Þorvarður Friðbjörnsson   Taktur frá Mosfellsbæ Grár/brúnn einlitt Fákur 6,50 
2 Jóhann Ólafsson   Hremmsa frá Hrafnagili Móálóttur,mósóttur/milli-... Sprettur 6,33 
3 Hlynur Guðmundsson   Goði frá Lækjarbrekku 2 Jarpur/rauð- einlitt Hornfirðingur 6,17 
4 Hrafnhildur Jónsdóttir   Hrímnir frá Syðri-Brennihóli Grár/jarpur einlitt Fákur 5,96 
5 Anna S. Valdemarsdóttir   Kappi frá Hvoli Jarpur/milli- einlitt Fákur 5,42 
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson   Skorri frá Skriðulandi Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,33 
2 Bergþór Atli Halldórsson   Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,63 
3 Valdís Björk Guðmundsdóttir   Snúður frá Svignaskarði Jarpur/milli- stjörnótt Sprettur 6,50 
4 Þorgeir Ólafsson   Goði frá Leirulæk Brúnn/milli- einlitt Skuggi 6,07 
42861 Særós Ásta Birgisdóttir   Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum Jarpur/rauð- einlitt Sprettur 5,90 
42861 Heiða Rún Sigurjónsdóttir   Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt Fákur 5,90 
7 Ólöf Helga Hilmarsdóttir   Laufey frá Seljabrekku Brúnn/milli- stjörnótt hr... Fákur 5,80 
8 Hulda Katrín Eiríksdóttir   Sæþór frá Forsæti Grár/brúnn einlitt Sprettur 5,50 
9 Sigrún Rós Helgadóttir   Blæja frá Fellskoti Jarpur/ljós einlitt Skuggi 5,07 
10 Elmar Ingi Guðlaugsson   Kufl frá Grafarkoti Brúnn/milli- skjótt Fákur 4,73 
43051 Heiða Rún Sigurjónsdóttir   Krás frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt Fákur 0,00 
43051 Konráð Valur Sveinsson   Þeldökk frá Lækjarbotnum Brúnn/milli- einlitt Fákur 0,00 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson   Skorri frá Skriðulandi Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,58 
2 Valdís Björk Guðmundsdóttir   Snúður frá Svignaskarði Jarpur/milli- stjörnótt Sprettur 6,42 
3 Bergþór Atli Halldórsson   Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,25 
4 Þorgeir Ólafsson   Goði frá Leirulæk Brúnn/milli- einlitt Skuggi 5,96 
5 Heiða Rún Sigurjónsdóttir   Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt Fákur 5,79 
6 Særós Ásta Birgisdóttir   Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum Jarpur/rauð- einlitt Sprettur 5,63 
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir   Sandra frá Dufþaksholti Moldóttur/ljós- einlitt Fákur 7,07 
2 Arnar Máni Sigurjónsson   Geisli frá Möðrufelli Bleikur/álóttur einlitt Fákur 6,73 
3 Kristófer Darri Sigurðsson   Gnýr frá Árgerði Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Sprettur 6,57 
4 Dagur Ingi Axelsson   Fjörnir frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,13 
5 Glódís Rún Sigurðardóttir   Bruni frá Varmá Rauður/milli- einlitt Sleipnir 5,83 
6 Haukur Ingi Hauksson   Töfri frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- tvístjörnótt Sprettur 5,47 
7 Magnús Þór Guðmundsson   Drífandi frá Búðardal Jarpur/rauð- einlitt Hörður 5,40 
8 Selma María Jónsdóttir   Sproti frá Mörk Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 5,10 
9 Bergey Gunnarsdóttir   Larfur frá Dýrfinnustöðum Grár/brúnn einlitt Máni 4,93 
10 Helga Stefánsdóttir   Völsungur frá Skarði Brúnn/milli- stjarna,nös ... Hörður 3,83 
11 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir   Draumey frá Flagbjarnarholti Brúnn/dökk/sv. einlitt Máni 0,00 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir   Sandra frá Dufþaksholti Moldóttur/ljós- einlitt Fákur 7,25 
2 Arnar Máni Sigurjónsson   Geisli frá Möðrufelli Bleikur/álóttur einlitt Fákur 6,75 
3 Dagur Ingi Axelsson   Fjörnir frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,17 
4 Glódís Rún Sigurðardóttir   Bruni frá Varmá Rauður/milli- einlitt Sleipnir 5,63 
5 Kristófer Darri Sigurðsson   Gnýr frá Árgerði Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Sprettur 5,46 
TöLT T3
Opinn flokkur - 1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Jón Steinar Konráðsson   Prins frá Skúfslæk Jarpur/milli- stjörnótt Máni 7,10 
2 Edda Rún Guðmundsdóttir   Spyrna frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt Fákur 7,07 
3 Jóhanna Margrét Snorradóttir   Kári frá Ásbrú Brúnn/milli- einlitt Máni 6,93 
4 Telma Tómasson   Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 6,80 
5 Lena Zielinski   Afturelding frá Þjórsárbakka Rauður/milli- blesótt Geysir 6,77 
6 Saga Steinþórsdóttir   Mói frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 6,70 
7 Ragnheiður Þorvaldsdóttir   Hrafnagaldur frá Hvítárholti Brúnn/milli- einlitt Hörður 6,63 
8 Lena Zielinski   Þrá frá Eystra-Fróðholti Vindóttur/mó einlitt Geysir 6,57 
42988 Þorvarður Friðbjörnsson   Þjóðólfur frá Þjóðólfshaga 1 Grár/rauður stjörnótt Fákur 6,43 
42988 Guðrún Sylvía Pétursdóttir   Rafn frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt Fákur 6,43 
43051 Birgitta Bjarnadóttir   Þytur frá Gegnishólaparti Jarpur/korg- einlitt Geysir 6,37 
43051 John Sigurjónsson   Æska frá Akureyri Jarpur/milli- einlitt Fákur 6,37 
13-14 Edda Hrund Hinriksdóttir   Þytur frá Efsta-Dal Brúnn Fákur 6,30 
13-14 Bjarki Freyr Arngrímsson   Súla frá Sælukoti Bleikur/álóttur einlitt Fákur 6,30 
15 Anna S. Valdemarsdóttir   Þokki frá Egilsá Jarpur/milli- einlitt Fákur 6,27 
16 Hrafnhildur Jónsdóttir   Hrafnkatla frá Snartartungu Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,23 
17 Rakel Sigurhansdóttir   Glaumur frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- einlitt Fákur 6,00 
18 Elin Adina Maria Bössfall   Sóta frá Steinnesi Rauður/sót- einlitt Skagfirðingur 5,93 
19 Hlynur Guðmundsson   Tromma frá Höfn Brúnn/milli- einlitt Hornfirðingur 5,87 
20 Erlendur Ari Óskarsson   Byr frá Grafarkoti Brúnn/milli- stjörnótt Fákur 5,57 
21-26 Guðrún Sylvía Pétursdóttir   Pollýana frá Torfunesi Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 0,00 
21-26 Sara Ástþórsdóttir   Eldhugi frá Álfhólum Rauður/milli- einlitt Geysir 0,00 
21-26 Ríkharður Flemming Jensen   Freyja frá Traðarlandi Jarpur/milli- einlitt Sprettur 0,00 
21-26 Friðdóra Friðriksdóttir   Orka frá Stóru-Hildisey Sörli 0,00 
21-26 Þorvarður Friðbjörnsson   Glæðir frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- einlitt Fákur 0,00 
21-26 Lena Zielinski   Prinsinn frá Efra-Hvoli Rauður/milli- skjótt Geysir 0,00 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 John Sigurjónsson   Æska frá Akureyri Jarpur/milli- einlitt Fákur 7,22 
42769 Birgitta Bjarnadóttir   Þytur frá Gegnishólaparti Jarpur/korg- einlitt Geysir 6,78 
42769 Saga Steinþórsdóttir   Mói frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 6,78 
4 Þorvarður Friðbjörnsson   Þjóðólfur frá Þjóðólfshaga 1 Grár/rauður stjörnótt Fákur 6,61 
5 Ragnheiður Þorvaldsdóttir   Hrafnagaldur frá Hvítárholti Brúnn/milli- einlitt Hörður 6,56 
6 Guðrún Sylvía Pétursdóttir   Rafn frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt Fákur 6,28 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Edda Rún Guðmundsdóttir   Spyrna frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt Fákur 7,50 
2 John Sigurjónsson   Æska frá Akureyri Jarpur/milli- einlitt Fákur 7,39 
42798 Lena Zielinski   Afturelding frá Þjórsárbakka Rauður/milli- blesótt Geysir 7,17 
42798 Jón Steinar Konráðsson   Prins frá Skúfslæk Jarpur/milli- stjörnótt Máni 7,17 
5 Telma Tómasson   Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 7,06 
6 Jóhanna Margrét Snorradóttir   Kári frá Ásbrú Brúnn/milli- einlitt Máni 6,78 
Opinn flokkur - 2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Lára Jóhannsdóttir   Gormur frá Herríðarhóli Brúnn/mó- einlitt Fákur 6,77 
42769 Jóhann Ólafsson   Dáti frá Hrappsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur 6,57 
42769 Brynja Viðarsdóttir   Sólfaxi frá Sámsstöðum Grár/rauður stjörnótt Sprettur 6,57 
4 Vilborg Smáradóttir   Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr. stjörnótt Sindri 6,43 
5 Lea Schell   Elding frá V-Stokkseyrarseli Rauður/milli- stjörnótt Geysir 6,40 
6 Kristjörg Eyvindsdóttir   Ösp frá Enni Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 6,30 
7 Vilborg Smáradóttir   Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttur einlitt Sindri 6,27 
8 Jóhann Ólafsson   Djörfung frá Reykjavík Bleikur/fífil- skjótt Sprettur 6,20 
9 Kristín Margrét Ingólfsdóttir   Svalur frá Hofi Brúnn Adam 6,07 
43019 Óskar Pétursson   Hróðný frá Eystra-Fróðholti Rauður/sót- tvístjörnótt ... Fákur 5,77 
43019 Elín Hrönn Sigurðardóttir   Davíð frá Hofsstöðum Rauður/milli- einlitt Geysir 5,77 
43083 Sverrir Einarsson   Mábil frá Votmúla 2 Rauður/milli- nösótt Sprettur 5,73 
43083 Gunnhildur Sveinbjarnardó   Skjálfti frá Langholti Brúnn/milli- skjótt Fákur 5,73 
43083 Sóley Þórsdóttir   Fönix frá Fornusöndum Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 5,73 
15-16 Ingibjörg Guðmundsdóttir   Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt Fákur 5,70 
15-16 Valdimar Ómarsson   Dögun frá Haga Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 5,70 
17 Hafdís Svava Níelsdóttir   Hvöt frá Árbæ Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,60 
18-19 Jóhann Ólafsson   Helgi frá Neðri-Hrepp Grár/bleikur einlitt Sprettur 5,57 
18-19 Sverrir Einarsson   Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt Sprettur 5,57 
20 Susi Haugaard Pedersen   Efri-Dís frá Skyggni Jarpur/dökk- stjörnótt Fákur 5,53 
21 Bjarni Friðjón Karlsson   Fönix frá Hnausum Rauður/milli- einlitt Fákur 5,47 
22 Magnús Haukur Norðdahl   Hugleikur frá Hafragili Rauður/milli- einlitt Fákur 4,93 
23 Berglind Sveinsdóttir   Tvistur frá Efra-Seli Brúnn/milli- tvístjörnótt Fákur 0,00 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Lára Jóhannsdóttir   Gormur frá Herríðarhóli Brúnn/mó- einlitt Fákur 7,17 
42769 Vilborg Smáradóttir   Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr. stjörnótt Sindri 6,72 
42769 Brynja Viðarsdóttir   Sólfaxi frá Sámsstöðum Grár/rauður stjörnótt Sprettur 6,72 
4 Jóhann Ólafsson   Dáti frá Hrappsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur 6,67 
5 Lea Schell   Elding frá V-Stokkseyrarseli Rauður/milli- stjörnótt Geysir 6,39 
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson   Sprengihöll frá Lækjarbakka Rauður/milli- einlitt Fákur 7,20 
2 Atli Freyr Maríönnuson   Óðinn frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/milli-... Sleipnir 6,77 
3 Rúna Tómasdóttir   Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót- einlitt Fákur 6,70 
42830 Benjamín Sandur Ingólfsson   Freri frá Vetleifsholti 2 Grár/jarpur einlitt Fákur 6,63 
42830 Konráð Valur Sveinsson   Frú Lauga frá Laugavöllum Brúnn/milli- stjörnótt Fákur 6,63 
6 Brynjar Nói Sighvatsson   Flóki frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,47 
7 Elísa Benedikta Andrésdóttir   Lukka frá Bjarnanesi Jarpur/rauð- einlitt Sleipnir 6,37 
8 Sigrún Rós Helgadóttir   Halla frá Kverná Bleikur/fífil- blesótt Skuggi 6,27 
9 Viktor Aron Adolfsson   Stapi frá Dallandi Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,23 
43019 Birta Ingadóttir   Október frá Oddhóli Bleikur/fífil/kolóttur ei... Fákur 6,17 
43019 Brynjar Nói Sighvatsson   Þrándur frá Sauðárkróki Vindóttur/jarp- blesótt Fákur 6,17 
12 Valdís Björk Guðmundsdóttir   Védís frá Jaðri Jarpur/milli- einlitt Sprettur 6,10 
13-14 Hulda Katrín Eiríksdóttir   Fura frá Stóru-Ásgeirsá Grár/brúnn einlitt Sprettur 6,00 
13-14 Kristín Hermannsdóttir   Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli- einlitt Sprettur 6,00 
15 Elín Árnadóttir   Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt Sindri 5,90 
16 Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir   Fluga frá Flugumýrarhvammi Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,87 
17 Ásta Margrét Jónsdóttir   Glanni frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- blesótt Fákur 5,80 
18 Þorgils Kári Sigurðsson   Vakar frá Efra-Seli Móálóttur,mósóttur/dökk- ... Sleipnir 5,77 
19 Þorgeir Ólafsson   Öngull frá Leirulæk Rauður/dökk/dr. sokkar(ei... Skuggi 5,57 
20 Særós Ásta Birgisdóttir   Líf frá Baugsstöðum 5 Moldóttur/d./draug einlitt Sprettur 5,53 
21-22 Bergþór Atli Halldórsson   Náma frá Klömbrum Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,30 
21-22 Kolbrá Jóhanna Magnadóttir   Örlygur frá Hafnarfirði Rauður/dökk/dr. stjörnótt... Fákur 5,30 
23-27 Þorgils Kári Sigurðsson   Úlfur frá Miðhjáleigu Bleikur/álóttur skjótt hr... Sleipnir 0,00 
23-27 Bríet Guðmundsdóttir   Gígja frá Reykjum Brúnn/mó- einlitt Sprettur 0,00 
23-27 Róbert Bergmann   Brynja frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir 0,00 
23-27 Benjamín Sandur Ingólfsson   Leiknir frá Litlu-Brekku Brúnn/milli- einlitt Fákur 0,00 
23-27 Valdís Björk Guðmundsdóttir   Smiður frá Hólum Jarpur/milli- tvístjörnótt Sprettur 0,00 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Brynjar Nói Sighvatsson   Flóki frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,78 
2 Valdís Björk Guðmundsdóttir   Védís frá Jaðri Jarpur/milli- einlitt Sprettur 6,56 
3 Kristín Hermannsdóttir   Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli- einlitt Sprettur 6,39 
4 Birta Ingadóttir   Október frá Oddhóli Bleikur/fífil/kolóttur ei... Fákur 6,33 
5 Sigrún Rós Helgadóttir   Halla frá Kverná Bleikur/fífil- blesótt Skuggi 6,22 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson   Sprengihöll frá Lækjarbakka Rauður/milli- einlitt Fákur 7,28 
2 Atli Freyr Maríönnuson   Óðinn frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/milli-... Sleipnir 6,67 
42798 Brynjar Nói Sighvatsson   Flóki frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,61 
42798 Rúna Tómasdóttir   Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót- einlitt Fákur 6,61 
5 Benjamín Sandur Ingólfsson   Freri frá Vetleifsholti 2 Grár/jarpur einlitt Fákur 6,33 
6 Konráð Valur Sveinsson   Frú Lauga frá Laugavöllum Brúnn/milli- stjörnótt Fákur 5,50 
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Jóhanna Guðmundsdóttir   Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,57 
42769 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir   Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,50 
42769 Thelma Dögg Tómasdóttir   Taktur frá Torfunesi Rauður/milli- stjörnótt Grani 6,50 
42830 Arnar Máni Sigurjónsson   Segull frá Mið-Fossum 2 Móálóttur,mósóttur/dökk- ... Fákur 6,43 
42830 Kristófer Darri Sigurðsson   Lilja frá Ytra-Skörðugili Rauður/ljós- stjörnótt Sprettur 6,43 
6 Unnur Lilja Gísladóttir   Eldey frá Grjóteyri Bleikur/fífil- blesótt Sleipnir 6,37 
7 Kristófer Darri Sigurðsson   Von frá Bjarnanesi Rauður/sót- einlitt Sprettur 6,23 
8 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir   Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- stjörnótt Máni 6,13 
42988 Hafþór Hreiðar Birgisson   Nóta frá Syðri-Úlfsstöðum Rauður/milli- einlitt Sprettur 6,07 
42988 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir   Dynjandi frá Höfðaströnd Rauður/milli- einlitt Sleipnir 6,07 
11 Hafþór Hreiðar Birgisson   Villimey frá Hafnarfirði Brúnn/milli- stjörnótt Sprettur 6,00 
12 Bergey Gunnarsdóttir   Flikka frá Brú Brúnn/gló- einlitt Máni 5,97 
13 Bergey Gunnarsdóttir   Gimli frá Lágmúla Brúnn/milli- einlitt Máni 5,93 
14-15 Sara Bjarnadóttir   Gullbrá frá Hólabaki Rauður/dökk/dr. stjörnótt Hörður 5,90 
14-15 Sölvi Karl Einarsson   Sýnir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt Fákur 5,90 
16 Benedikt Ólafsson   Biskup frá Ólafshaga Vindóttur/jarp- einlitt g... Hörður 5,80 
17-18 Kristrún Ragnhildur Bender   Dásemd frá Dallandi Jarpur/milli- einlitt Hörður 5,73 
17-18 Melkorka Gunnarsdóttir   Rún frá Naustanesi Rauður/milli- blesótt Hörður 5,73 
19 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir   Hríma frá Hestabergi Grár/jarpur stjörnótt Sleipnir 5,67 
20-21 Glódís Rún Sigurðardóttir   Dáð frá Jaðri Rauður/milli- einlitt glófext Sleipnir 5,63 
20-21 Hrund Ásbjörnsdóttir   Frigg frá Leirulæk Brúnn/mó- stjörnótt Fákur 5,63 
22 Aron Freyr Petersen   Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,27 
23 Agatha Elín Steinþórsdóttir   Gramur frá Gunnarsholti Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 4,93 
24 Helga Stefánsdóttir   Blika frá Syðra-Kolugili Bleikur/ál/kol. einlitt Hörður 4,43 
25 Viktoría Von Ragnarsdóttir   Akkur frá Akranesi Jarpur/milli- einlitt Hörður 4,37 
26 Kolbrá Lóa Ágústsdóttir   Áslaug frá Eystra-Fróðholti Jarpur/milli- einlitt Geysir 3,70 
27-32 Snædís Birta Ásgeirsdóttir   Rauðskeggur frá Kjartansstöðum Rauður/milli- stjörnótt Fákur 0,00 
27-32 Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir   Kvistur frá Strandarhöfði Jarpur/milli- stjörnótt Hörður 0,00 
27-32 Selma María Jónsdóttir   Skrautlist frá Akureyri Rauður/milli- skjótt Fákur 0,00 
27-32 Hákon Dan Ólafsson   Gormur frá Garðakoti Brúnn/mó- einlitt Fákur 0,00 
27-32 Arnar Máni Sigurjónsson   Arion frá Miklholti Grár/óþekktur skjótt Fákur 0,00 
27-32 Glódís Rún Sigurðardóttir   Rjóð frá Jaðri Rauður/milli- einlitt Sleipnir 0,00 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
42738 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir   Dynjandi frá Höfðaströnd Rauður/milli- einlitt Sleipnir 6,28 
42738 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir   Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- stjörnótt Máni 6,28 
42738 Unnur Lilja Gísladóttir   Eldey frá Grjóteyri Bleikur/fífil- blesótt Sleipnir 6,28 
4 Hafþór Hreiðar Birgisson   Nóta frá Syðri-Úlfsstöðum Rauður/milli- einlitt Sprettur 6,22 
5 Bergey Gunnarsdóttir   Flikka frá Brú Brúnn/gló- einlitt Máni 5,94 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Jóhanna Guðmundsdóttir   Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,94 
2 Kristófer Darri Sigurðsson   Lilja frá Ytra-Skörðugili Rauður/ljós- stjörnótt Sprettur 6,83 
3 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir   Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- stjörnótt Máni 6,50 
42830 Thelma Dögg Tómasdóttir   Taktur frá Torfunesi Rauður/milli- stjörnótt Grani 6,44 
42830 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir   Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,44 
6 Unnur Lilja Gísladóttir   Eldey frá Grjóteyri Bleikur/fífil- blesótt Sleipnir 6,28 
42924 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir   Dynjandi frá Höfðaströnd Rauður/milli- einlitt Sleipnir 6,22 
42924 Arnar Máni Sigurjónsson   Segull frá Mið-Fossum 2 Móálóttur,mósóttur/dökk- ... Fákur 6,22 
Barnaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Védís Huld Sigurðardóttir   Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt Sleipnir 7,00 
2 Guðný Dís Jónsdóttir   Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli- nösótt glófext Sprettur 6,73 
42798 Signý Sól Snorradóttir   Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt Máni 6,57 
42798 Haukur Ingi Hauksson   Barði frá Laugarbökkum Rauður/milli- einlitt Sprettur 6,57 
5 Védís Huld Sigurðardóttir   Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-... Sleipnir 6,43 
6 Signý Sól Snorradóttir   Rektor frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt Máni 6,37 
42924 Hulda María Sveinbjörnsdóttir   Gjafar frá Hæl Grár/brúnn einlitt Sprettur 6,27 
42924 Sólveig Rut Guðmundsdóttir   Ýmir frá Ármúla Rauður/milli- einlitt Máni 6,27 
9 Sigurður Baldur Ríkharðsson   Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli- stjörnótt Sprettur 6,13 
10 Glódís Líf Gunnarsdóttir   Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli- einlitt Máni 6,10 
11 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir   Drift frá Efri-Brú Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,93 
12 Haukur Ingi Hauksson   Mirra frá Laugarbökkum Rauður/milli- stjörnótt Sprettur 5,83 
13 Heiður Karlsdóttir   Ómur frá Brimilsvöllum Jarpur/milli- einlitt Faxi 5,73 
14 Selma Leifsdóttir   Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 5,67 
15 Jóhanna Ásgeirsdóttir   Rokkur frá Syðri-Hofdölum Rauður/milli- stjörnótt Fákur 5,53 
16 Sveinn Sölvi Petersen   Ás frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt Fákur 4,70 
17 Saraq Dís Snorradóttir   Prins frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt Sörli 4,00 
18 Sveinn Sölvi Petersen   Kolbakur frá Laugabakka Brúnn/milli- einlitt Fákur 3,00 
19 Glódís Líf Gunnarsdóttir   Töffari frá Hlíð Brúnn/dökk/sv. einlitt Máni 0,00 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Sigurður Baldur Ríkharðsson   Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli- stjörnótt Sprettur 6,61 
2 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir   Drift frá Efri-Brú Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,00 
3 Heiður Karlsdóttir   Ómur frá Brimilsvöllum Jarpur/milli- einlitt Faxi 5,56 
4 Glódís Líf Gunnarsdóttir   Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli- einlitt Máni 0,00 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Védís Huld Sigurðardóttir   Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt Sleipnir 7,28 
2 Sigurður Baldur Ríkharðsson   Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli- stjörnótt Sprettur 6,61 
42798 Signý Sól Snorradóttir   Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt Máni 6,56 
42798 Guðný Dís Jónsdóttir   Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli- nösótt glófext Sprettur 6,56 
42861 Sólveig Rut Guðmundsdóttir   Ýmir frá Ármúla Rauður/milli- einlitt Máni 6,33 
42861 Hulda María Sveinbjörnsdóttir   Gjafar frá Hæl Grár/brúnn einlitt Sprettur 6,33 
7 Haukur Ingi Hauksson   Barði frá Laugarbökkum Rauður/milli- einlitt Sprettur 6,17 
TöLT T7
Opinn flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Gústaf Fransson   Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt Fákur 6,27 
2 Bergþór Kjartansson   Svarthamar frá Ásmundarstöðum Fákur 5,80 
3 Sigurður Freyr Árnason   Kolbakur frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,70 
42830 Sanne Van Hezel   Ábóti frá Skálakoti Brúnn/milli- einlitt Geysir 5,60 
42830 Gústaf Fransson   Stormar frá Syðri-Brennihóli Grár/brúnn einlitt Fákur 5,60 
6 Verena Stephanie Wellenhofer   Dögun frá Hnausum II Rauður/milli- einlitt Fákur 5,27 
7 Sandra Westphal-Wiltschek   Ösp frá Hlíðartúni Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,17 
42956 Vanessa Oed   Snægrímur frá Grímarsstöðum Brúnn/milli- einlitt Geysir 0,00 
42956 Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg   Tign frá Vöðlum Jarpur/milli- einlitt Smári 0,00 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
42737 Sigurður Freyr Árnason   Kolbakur frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,75 
42737 Gústaf Fransson   Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt Fákur 5,75 
3 Bergþór Kjartansson   Svarthamar frá Ásmundarstöðum Fákur 5,67 
4 Sanne Van Hezel   Ábóti frá Skálakoti Brúnn/milli- einlitt Geysir 5,50 
5 Verena Stephanie Wellenhofer   Dögun frá Hnausum II Rauður/milli- einlitt Fákur 0,00 
17 ára og yngri
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Lilja Dögg Ágústsdóttir   Strákur frá Hestasteini Brúnn/milli- einlitt Geysir 5,93 
2 Helena Rán Gunnarsdóttir   Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt Máni 5,80 
42799 Aníta Eik Kjartansdóttir   Lóðar frá Tóftum Rauður/milli- einlitt Hörður 5,70 
42799 Matthías Sigurðsson   Biskup frá Sigmundarstöðum Rauður/milli- blesótt Fákur 5,70 
42799 Kristín Karlsdóttir   Einar-Sveinn frá Framnesi Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,70 
42893 Sigurbjörg Helgadóttir   Geysir frá Læk Fákur 5,20 
42893 Aníta Eik Kjartansdóttir   Sprengja frá Breiðabólsstað Grár/brúnn einlitt Hörður 5,20 
8 Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson   Skyggnir frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur 4,33 
9 Inga Fanney Hauksdóttir   Huginn frá Höfða Rauður/milli- einlitt Sprettur 3,60 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
42737 Aníta Eik Kjartansdóttir   Lóðar frá Tóftum Rauður/milli- einlitt Hörður 6,00 
42737 Lilja Dögg Ágústsdóttir   Strákur frá Hestasteini Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,00 
3 Helena Rán Gunnarsdóttir   Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt Máni 5,92 
4 Matthías Sigurðsson   Biskup frá Sigmundarstöðum Rauður/milli- blesótt Fákur 5,83 
5 Kristín Karlsdóttir   Einar-Sveinn frá Framnesi Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,67 
FJóRGANGUR V2
Opinn flokkur - Meistaraflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Jakob Svavar Sigurðsson   Júlía frá Hamarsey Bleikur/fífil- tvístjörnótt Dreyri 7,50 
2 Sigurður Vignir Matthíasson   Arður frá Efri-Þverá Jarpur/milli- einlitt Fákur 7,37 
3 Þórarinn Ragnarsson   Hringur frá Gunnarsstöðum I Brúnn/milli- stjörnótt hr... Smári 7,33 
4 Siguroddur Pétursson   Steggur frá Hrísdal Bleikur/álóttur skjótt Snæfellingur 7,30 
5 Jakob Svavar Sigurðsson   Herkúles frá Ragnheiðarstöðum Rauður/milli- skjótt Dreyri 7,23 
6 Ásmundur Ernir Snorrason   Frægur frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt Máni 7,17 
42924 Matthías Leó Matthíasson   Nanna frá Leirubakka Rauður/milli- einlitt Trausti 7,13 
42924 Ásmundur Ernir Snorrason   Spölur frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt Máni 7,13 
42988 Hulda Gústafsdóttir   Valur frá Árbakka Bleikálóttur Fákur 7,03 
42988 Hinrik Bragason   Pistill frá Litlu-Brekku Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 7,03 
43051 Þórdís Erla Gunnarsdóttir   Sproti frá Enni Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,00 
43051 Viðar Ingólfsson   Þrumufleygur frá Álfhólum Brúnn/milli- stjörnótt Fákur 7,00 
13-14 Þórdís Erla Gunnarsdóttir   Sölvi frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,93 
13-14 Sigursteinn Sumarliðason   Háfeti frá Hákoti Bleikur/álóttur stjörnótt Sleipnir 6,93 
15 Viðar Ingólfsson   Ísafold frá Lynghóli Rauður/milli- skjótt Fákur 6,90 
16 Janus Halldór Eiríksson   Hlýri frá Hveragerði Brúnn/milli- einlitt Ljúfur 6,87 
17 Ólafur Andri Guðmundsson   Gerpla frá Feti Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,77 
18 Guðmar Þór Pétursson   Flóki frá Flekkudal Brúnn/milli- einlitt Hörður 6,70 
19-20 Hanne Oustad Smidesang   Roði frá Hala Rauður/dökk/dr. einlitt Smári 6,67 
19-20 Lilja Sigurlína Pálmadóttir   Mói frá Hjaltastöðum Brúnn - mó Skagfirðingur 6,67 
21 Guðmar Þór Pétursson   Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli- einlitt Hörður 6,63 
22 Sigurður Vignir Matthíasson   Aþena frá Húsafelli 2 Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 6,60 
23 Fríða Hansen   Kvika frá Leirubakka Rauður/milli- stjörnótt Geysir 6,57 
24 Ragnhildur Haraldsdóttir   Gleði frá Steinnesi Jarpur/milli- skjótt Hörður 6,53 
25-26 Fredrica Fagerlund   Stígandi frá Efra-Núpi Móálóttur,mósóttur/milli-... Hörður 6,47 
25-26 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir   Óskar frá Breiðstöðum Jarpur/rauð- einlitt Hörður 6,47 
27-28 Hinrik Bragason   Bragi frá Litlu-Tungu 2 Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 6,43 
27-28 Elías Þórhallsson   Barónessa frá Ekru Rauður/milli- einlitt Hörður 6,43 
29 Pernille Lyager Möller   Þjóð frá Skör Jarpur/milli- einlitt Geysir 5,97 
30 Guðmundur Björgvinsson   Straumur frá Feti Brúnn/milli- einlitt Geysir 0,00 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Þórdís Erla Gunnarsdóttir   Sproti frá Enni Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,63 
2 Hinrik Bragason   Pistill frá Litlu-Brekku Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 7,27 
3 Hulda Gústafsdóttir   Valur frá Árbakka Bleikálóttur Fákur 7,23 
4 Ólafur Andri Guðmundsson   Gerpla frá Feti Brúnn/milli- einlitt Geysir 7,17 
5 Viðar Ingólfsson   Þrumufleygur frá Álfhólum Brúnn/milli- stjörnótt Fákur 6,77 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Jakob Svavar Sigurðsson   Júlía frá Hamarsey Bleikur/fífil- tvístjörnótt Dreyri 7,97 
2 Sigurður Vignir Matthíasson   Arður frá Efri-Þverá Jarpur/milli- einlitt Fákur 7,77 
3 Siguroddur Pétursson   Steggur frá Hrísdal Bleikur/álóttur skjótt Snæfellingur 7,73 
42830 Þórdís Erla Gunnarsdóttir   Sproti frá Enni Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,57 
42830 Þórarinn Ragnarsson   Hringur frá Gunnarsstöðum I Brúnn/milli- stjörnótt hr... Smári 7,57 
6 Ásmundur Ernir Snorrason   Spölur frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt Máni 7,47 
Opinn flokkur - 1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
42737 Saga Steinþórsdóttir   Mói frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 6,67 
42737 Edda Rún Guðmundsdóttir   Spyrna frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt Fákur 6,67 
42798 Stella Sólveig Pálmarsdóttir   Pétur Gautur frá Strandarhöfði Grár/brúnn skjótt Máni 6,63 
42798 John Sigurjónsson   Æska frá Akureyri Jarpur/milli- einlitt Fákur 6,63 
5 Jón Steinar Konráðsson   Prins frá Skúfslæk Jarpur/milli- stjörnótt Máni 6,50 
6 Telma Tómasson   Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 6,40 
7 Jóhanna Margrét Snorradóttir   Kári frá Ásbrú Brúnn/milli- einlitt Máni 6,37 
8 Ragnheiður Þorvaldsdóttir   Hrafnagaldur frá Hvítárholti Brúnn/milli- einlitt Hörður 6,33 
42988 Anna S. Valdemarsdóttir   Blökk frá Þingholti Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,30 
42988 Jón Finnur Hansson   Töfri frá Flagbjarnarholti Grár/brúnn skjótt Fákur 6,30 
11 Halldóra Baldvinsdóttir   Tenór frá Stóra-Ási Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 6,27 
12 Sara Ástþórsdóttir   Eyvar frá Álfhólum Vindóttur/mó einlitt Geysir 6,17 
13 Jón Finnur Hansson   Sól frá Mosfellsbæ Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,10 
14 Jón Páll Sveinsson   Sesar frá Lönguskák Jarpur/milli- einlitt Geysir 5,93 
15 Ólafur Ásgeirsson   Öngull frá Efri-Rauðalæk Brúnn/dökk/sv. einlitt Smári 5,90 
16 Birgitta Bjarnadóttir   Sveinsson frá Skíðbakka 1A Brúnn/milli- einlitt Geysir 5,87 
17 Hlynur Guðmundsson   Vatnar frá Böðmóðsstöðum 2 Rauður/milli- tvístjörnótt Hornfirðingur 5,83 
18-19 Hrafnhildur Jónsdóttir   Kraftur frá Keldudal Rauður/dökk/dr. blesótt Fákur 5,80 
18-19 Ragnheiður Þorvaldsdóttir   Hrímnir frá Hvítárholti Grár/brúnn einlitt Hörður 5,80 
20 Guðrún Sylvía Pétursdóttir   Kraumur frá Glæsibæ 2 Jarpur/ljós stjörnótt Fákur 5,73 
21 Elin Adina Maria Bössfall   Sóta frá Steinnesi Rauður/sót- einlitt Skagfirðingur 5,50 
22 Hilmar Þór Sigurjónsson   Hrafn frá Litla-Hofi Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,43 
23-24 Bjarki Freyr Arngrímsson   Súla frá Sælukoti Bleikur/álóttur einlitt Fákur 0,00 
23-24 Hrefna María Ómarsdóttir   Gýmir frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt Fákur 0,00 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Anna S. Valdemarsdóttir   Blökk frá Þingholti Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,97 
42769 Halldóra Baldvinsdóttir   Tenór frá Stóra-Ási Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 6,93 
42769 Telma Tómasson   Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 6,93 
4 Jóhanna Margrét Snorradóttir   Kári frá Ásbrú Brúnn/milli- einlitt Máni 6,57 
5 Ragnheiður Þorvaldsdóttir   Hrafnagaldur frá Hvítárholti Brúnn/milli- einlitt Hörður 6,47 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Edda Rún Guðmundsdóttir   Spyrna frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt Fákur 7,03 
42769 Stella Sólveig Pálmarsdóttir   Pétur Gautur frá Strandarhöfði Grár/brúnn skjótt Máni 6,90 
42769 Saga Steinþórsdóttir   Mói frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 6,90 
4 Anna S. Valdemarsdóttir   Blökk frá Þingholti Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,83 
5 Jón Steinar Konráðsson   Prins frá Skúfslæk Jarpur/milli- stjörnótt Máni 6,77 
6 John Sigurjónsson   Æska frá Akureyri Jarpur/milli- einlitt Fákur 6,53 
Opinn flokkur - 2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Vilborg Smáradóttir   Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttur einlitt Sindri 6,30 
42769 Vilborg Smáradóttir   Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr. stjörnótt Sindri 6,20 
42769 Gunnhildur Sveinbjarnardó   Skjálfti frá Langholti Brúnn/milli- skjótt Fákur 6,20 
4 Arnhildur Halldórsdóttir   Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó- einlitt Sprettur 5,97 
42861 Jóhann Ólafsson   Stjörnufákur frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt Sprettur 5,90 
42861 Elín Hrönn Sigurðardóttir   Davíð frá Hofsstöðum Rauður/milli- einlitt Geysir 5,90 
7 Kristín Margrét Ingólfsdóttir   Svalur frá Hofi Brúnn Adam 5,83 
8 Elka Guðmundsdóttir   Sólargeisli frá Kjarri Vindóttur/mó einlitt Sprettur 5,80 
9 Jóhann Ólafsson   Dáti frá Hrappsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur 5,73 
43020 Sverrir Einarsson   Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt Sprettur 5,70 
43020 Rúnar Bragason   Penni frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,70 
43020 Ingibjörg Guðmundsdóttir   Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt Fákur 5,70 
13-14 Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg   Tign frá Vöðlum Jarpur/milli- einlitt Smári 5,63 
13-14 Óskar Pétursson   Sólroði frá Reykjavík Rauður/milli- einlitt Fákur 5,63 
15-16 Sigurður Freyr Árnason   Kolbakur frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,57 
15-16 Jenny Elisabet Eriksson   Rosti frá Hæl Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur 5,57 
17-18 Birna Sif Sigurðardóttir   Kolbeinn frá Hárlaugsstöðum 2 Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,40 
17-18 Jóhann Ólafsson   Hremmsa frá Hrafnagili Móálóttur,mósóttur/milli-... Sprettur 5,40 
19 Edda Sóley Þorsteinsdóttir   Selja frá Vorsabæ Brúnn/milli- stjörnótt Fákur 5,23 
20 Óskar Pétursson   Hrannar frá Reykjavík Bleikur/álóttur einlitt Fákur 5,13 
21 Susi Haugaard Pedersen   Fjörgyn frá Árbakka Vindóttur/bleik einlitt Fákur 4,83 
22 Berglind Sveinsdóttir   Tvistur frá Efra-Seli Brúnn/milli- tvístjörnótt Fákur 4,30 
23 Þormar Ingimarsson   Ýmir frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt Fákur 3,43 
24 Sóley Þórsdóttir   Fönix frá Fornusöndum Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 0,00 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Kristín Margrét Ingólfsdóttir   Svalur frá Hofi Brúnn Adam 6,30 
2 Elka Guðmundsdóttir   Sólargeisli frá Kjarri Vindóttur/mó einlitt Sprettur 6,27 
3 Rúnar Bragason   Penni frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,20 
42830 Ingibjörg Guðmundsdóttir   Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt Fákur 5,87 
42830 Sverrir Einarsson   Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt Sprettur 5,87 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Vilborg Smáradóttir   Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttur einlitt Sindri 6,73 
2 Gunnhildur Sveinbjarnardó   Skjálfti frá Langholti Brúnn/milli- skjótt Fákur 6,43 
3 Elín Hrönn Sigurðardóttir   Davíð frá Hofsstöðum Rauður/milli- einlitt Geysir 6,33 
4 Kristín Margrét Ingólfsdóttir   Svalur frá Hofi Brúnn Adam 6,27 
5 Arnhildur Halldórsdóttir   Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó- einlitt Sprettur 6,07 
6 Jóhann Ólafsson   Stjörnufákur frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt Sprettur 5,43 
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Elísa Benedikta Andrésdóttir   Lukka frá Bjarnanesi Jarpur/rauð- einlitt Sleipnir 6,73 
2 Gústaf Ásgeir Hinriksson   Óskadís frá Árdal Brúnn Fákur 6,47 
3 Heiða Rún Sigurjónsdóttir   Krás frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt Fákur 6,33 
4 Janita Fromm   Náttfari frá Bakkakoti Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,30 
5 Brynjar Nói Sighvatsson   Þrándur frá Sauðárkróki Vindóttur/jarp- blesótt Fákur 6,27 
42893 Kristín Hermannsdóttir   Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli- einlitt Sprettur 6,17 
42893 Þorgils Kári Sigurðsson   Vakar frá Efra-Seli Móálóttur,mósóttur/dökk- ... Sleipnir 6,17 
8 Finnur Jóhannesson   Óðinn frá Áskoti Jarpur/milli- einlitt Logi 6,10 
9 Birta Ingadóttir   Október frá Oddhóli Bleikur/fífil/kolóttur ei... Fákur 6,07 
43020 Bríet Guðmundsdóttir   Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur 6,03 
43020 Viktor Aron Adolfsson   Stapi frá Dallandi Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,03 
43020 Brynjar Nói Sighvatsson   Flóki frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,03 
13 Konráð Valur Sveinsson   Stefnir frá Þjóðólfshaga 1 Jarpur/milli- einlitt Fákur 6,00 
14 Þorgeir Ólafsson   Öngull frá Leirulæk Rauður/dökk/dr. sokkar(ei... Skuggi 5,93 
15 Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir   Fluga frá Flugumýrarhvammi Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,90 
16 Rúna Tómasdóttir   Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót- einlitt Fákur 5,87 
17 Valdís Björk Guðmundsdóttir   Vaðlar frá Svignaskarði Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,83 
18-19 Sigrún Rós Helgadóttir   Halla frá Kverná Bleikur/fífil- blesótt Skuggi 5,77 
18-19 Dagbjört Hjaltadóttir   Kraftur frá Árseli Rauður/ljós- einlitt Sörli 5,77 
20 Bergþór Atli Halldórsson   Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,70 
21 Elín Árnadóttir   Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt Sindri 5,60 
22 Benjamín Sandur Ingólfsson   Leiknir frá Litlu-Brekku Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,57 
23 Janita Fromm   Vörður frá Lynghaga Brúnn Geysir 5,47 
24 Atli Freyr Maríönnuson   Tangó frá Gljúfurárholti Jarpur/milli- einlitt Sleipnir 5,43 
25 Þuríður Inga Gísladóttir   Otti frá Skarði Jarpur/rauð- einlitt Sindri 5,30 
26 Heiða Rún Sigurjónsdóttir   Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt Fákur 5,23 
27 Björgvin Viðar Jónsson   Hörður frá Síðu Brúnn/milli- einlitt Smári 5,20 
28 Bergþór Kjartansson   Röðull frá Fremra-Hálsi Rauðtvístjörnóttur Fákur 5,00 
29-30 Valdís Björk Guðmundsdóttir   Hugsýn frá Svignaskarði Grár/brúnn einlitt Sprettur 0,00 
29-30 Bríet Guðmundsdóttir   Hervar frá Haga Rauður/milli- blesótt glófext Sprettur 0,00 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Viktor Aron Adolfsson   Stapi frá Dallandi Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,67 
42769 Bríet Guðmundsdóttir   Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur 6,40 
42769 Birta Ingadóttir   Október frá Oddhóli Bleikur/fífil/kolóttur ei... Fákur 6,40 
4 Kristín Hermannsdóttir   Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli- einlitt Sprettur 6,33 
5 Finnur Jóhannesson   Óðinn frá Áskoti Jarpur/milli- einlitt Logi 6,27 
6 Þorgils Kári Sigurðsson   Vakar frá Efra-Seli Móálóttur,mósóttur/dökk- ... Sleipnir 6,07 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
42737 Janita Fromm   Náttfari frá Bakkakoti Brúnn/milli- einlitt Geysir 7,00 
42737 Gústaf Ásgeir Hinriksson   Óskadís frá Árdal Brúnn Fákur 7,00 
3 Elísa Benedikta Andrésdóttir   Lukka frá Bjarnanesi Jarpur/rauð- einlitt Sleipnir 6,97 
4 Heiða Rún Sigurjónsdóttir   Krás frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt Fákur 6,60 
5 Viktor Aron Adolfsson   Stapi frá Dallandi Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,50 
6 Brynjar Nói Sighvatsson   Þrándur frá Sauðárkróki Vindóttur/jarp- blesótt Fákur 6,40 
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Katla Sif Snorradóttir   Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,67 
2 Hafþór Hreiðar Birgisson   Villimey frá Hafnarfirði Brúnn/milli- stjörnótt Sprettur 6,43 
3 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir   Glanni frá Hofi Brúnn/milli- stjörnótt Fákur 6,27 
4 Thelma Dögg Tómasdóttir   Marta frá Húsavík Brúnn/milli- einlitt Grani 6,20 
42862 Hafþór Hreiðar Birgisson   Dimma frá Grindavík Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur 6,10 
42862 Arnar Máni Sigurjónsson   Segull frá Mið-Fossum 2 Móálóttur,mósóttur/dökk- ... Fákur 6,10 
42862 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir   Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- stjörnótt Máni 6,10 
42956 Jóhanna Guðmundsdóttir   Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,03 
42956 Glódís Rún Sigurðardóttir   Bruni frá Varmá Rauður/milli- einlitt Sleipnir 6,03 
43019 Annabella R Sigurðardóttir   Glettingur frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt Sörli 6,00 
43019 Unnur Lilja Gísladóttir   Eldey frá Grjóteyri Bleikur/fífil- blesótt Sleipnir 6,00 
43082 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir   Dynjandi frá Höfðaströnd Rauður/milli- einlitt Sleipnir 5,97 
43082 Hafþór Hreiðar Birgisson   Nóta frá Syðri-Úlfsstöðum Rauður/milli- einlitt Sprettur 5,97 
14 Hákon Dan Ólafsson   Gormur frá Garðakoti Brúnn/mó- einlitt Fákur 5,93 
15-16 Kristófer Darri Sigurðsson   Von frá Bjarnanesi Rauður/sót- einlitt Sprettur 5,87 
15-16 Sölvi Karl Einarsson   Sýnir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt Fákur 5,87 
17-19 Kristrún Ragnhildur Bender   Dásemd frá Dallandi Jarpur/milli- einlitt Hörður 5,80 
17-19 Thelma Rut Davíðsdóttir   Fálknir frá Ásmundarstöðum Rauður/milli- einlitt glófext Hörður 5,80 
17-19 Hrund Ásbjörnsdóttir   Frigg frá Leirulæk Brúnn/mó- stjörnótt Fákur 5,80 
20 Benedikt Ólafsson   Biskup frá Ólafshaga Vindóttur/jarp- einlitt g... Hörður 5,77 
21 Hákon Dan Ólafsson   Lúðvík frá Laugarbökkum Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 5,60 
22 Sara Bjarnadóttir   Gullbrá frá Hólabaki Rauður/dökk/dr. stjörnótt Hörður 5,57 
23 Herdís Lilja Björnsdóttir   Bylur frá Hrauni Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,53 
24 Dagur Ingi Axelsson   Fjörnir frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,50 
25-27 Bergey Gunnarsdóttir   Gimli frá Lágmúla Brúnn/milli- einlitt Máni 5,40 
25-27 Aron Freyr Petersen   Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,40 
25-27 Sölvi Freyr Freydísarson   Gæi frá Svalbarðseyri Brúnn/mó- einlitt Logi 5,40 
28 Melkorka Gunnarsdóttir   Ymur frá Reynisvatni Jarpur/milli- einlitt Hörður 5,30 
29 Sunna Dís Heitmann   Hásteinn frá Hrafnkelsstöðum 1 Rauður/milli- blesótt Sprettur 5,27 
30 Selma María Jónsdóttir   Kylja frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt Fákur 5,23 
31 Snædís Birta Ásgeirsdóttir   Rauðskeggur frá Kjartansstöðum Rauður/milli- stjörnótt Fákur 5,13 
32 Viktoría Von Ragnarsdóttir   Tónn frá Móeiðarhvoli Brúnn/milli- einlitt Hörður 5,10 
33 Viktoría Von Ragnarsdóttir   Akkur frá Akranesi Jarpur/milli- einlitt Hörður 4,97 
34 Kristín Hrönn Pálsdóttir   Bú-Álfur frá Vakurstöðum Jarpur/milli- einlitt Fákur 4,60 
35 Vigdís Helga Einarsdóttir   Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 4,33 
36 Kristín Hrönn Pálsdóttir   Gleipnir frá Stóru-Ásgeirsá Jarpur/milli- einlitt Fákur 4,07 
37 Agatha Elín Steinþórsdóttir   Gramur frá Gunnarsholti Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 3,97 
38-40 Helga Stefánsdóttir   Blika frá Syðra-Kolugili Bleikur/ál/kol. einlitt Hörður 0,00 
38-40 Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir   Kvistur frá Strandarhöfði Jarpur/milli- stjörnótt Hörður 0,00 
38-40 Magnús Þór Guðmundsson   Kvistur frá Skálmholti Brúnn/milli- einlitt Hörður 0,00 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Jóhanna Guðmundsdóttir   Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,77 
2 Annabella R Sigurðardóttir   Glettingur frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt Sörli 6,70 
3 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir   Dynjandi frá Höfðaströnd Rauður/milli- einlitt Sleipnir 6,17 
4 Unnur Lilja Gísladóttir   Eldey frá Grjóteyri Bleikur/fífil- blesótt Sleipnir 6,07 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Jóhanna Guðmundsdóttir   Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,83 
2 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir   Glanni frá Hofi Brúnn/milli- stjörnótt Fákur 6,73 
3 Hafþór Hreiðar Birgisson   Villimey frá Hafnarfirði Brúnn/milli- stjörnótt Sprettur 6,67 
4 Katla Sif Snorradóttir   Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,47 
5 Thelma Dögg Tómasdóttir   Marta frá Húsavík Brúnn/milli- einlitt Grani 6,40 
6 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir   Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- stjörnótt Máni 6,23 
7 Arnar Máni Sigurjónsson   Segull frá Mið-Fossum 2 Móálóttur,mósóttur/dökk- ... Fákur 1,80 
Barnaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
42737 Glódís Líf Gunnarsdóttir   Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli- einlitt Máni 6,43 
42737 Signý Sól Snorradóttir   Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt Máni 6,43 
3 Haukur Ingi Hauksson   Barði frá Laugarbökkum Rauður/milli- einlitt Sprettur 6,40 
4 Védís Huld Sigurðardóttir   Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt Sleipnir 6,27 
5 Hulda María Sveinbjörnsdóttir   Gjafar frá Hæl Grár/brúnn einlitt Sprettur 6,23 
6 Haukur Ingi Hauksson   Mirra frá Laugarbökkum Rauður/milli- stjörnótt Sprettur 6,13 
7 Signý Sól Snorradóttir   Rektor frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt Máni 6,03 
8 Védís Huld Sigurðardóttir   Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-... Sleipnir 6,00 
9 Sólveig Rut Guðmundsdóttir   Ýmir frá Ármúla Rauður/milli- einlitt Máni 5,87 
10 Þorleifur Einar Leifsson   Faxi frá Hólkoti Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,80 
43052 Aníta Eik Kjartansdóttir   Lóðar frá Tóftum Rauður/milli- einlitt Hörður 5,60 
43052 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir   Hjaltalín frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 5,60 
43052 Selma Leifsdóttir   Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 5,60 
14-15 Helena Rán Gunnarsdóttir   Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt Máni 5,57 
14-15 Matthías Sigurðsson   Biskup frá Sigmundarstöðum Rauður/milli- blesótt Fákur 5,57 
16 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir   Drift frá Efri-Brú Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,47 
17 Glódís Líf Gunnarsdóttir   Töffari frá Hlíð Brúnn/dökk/sv. einlitt Máni 5,27 
18 Lilja Dögg Ágústsdóttir   Strákur frá Hestasteini Brúnn/milli- einlitt Geysir 5,13 
19-20 Jón Ársæll Bergmann   Gola frá Bakkakoti Jarpur/milli- einlitt Geysir 5,10 
19-20 Sigurður Baldur Ríkharðsson   Ernir frá Tröð Brúnn/milli- skjótt Sprettur 5,10 
21 Saraq Dís Snorradóttir   Prins frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt Sörli 5,00 
22 Sveinn Sölvi Petersen   Ás frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt Fákur 4,93 
23 Sveinn Sölvi Petersen   Kolbakur frá Laugabakka Brúnn/milli- einlitt Fákur 4,90 
24-25 Aníta Eik Kjartansdóttir   Sprengja frá Breiðabólsstað Grár/brúnn einlitt Hörður 4,87 
24-25 Jóhanna Ásgeirsdóttir   Rokkur frá Syðri-Hofdölum Rauður/milli- stjörnótt Fákur 4,87 
26 Guðný Dís Jónsdóttir   Þruma frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli- skjótt Sprettur 4,73 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Þorleifur Einar Leifsson   Faxi frá Hólkoti Brúnn/milli- einlitt Sprettur 6,33 
2 Sólveig Rut Guðmundsdóttir   Ýmir frá Ármúla Rauður/milli- einlitt Máni 5,87 
3 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir   Hjaltalín frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 5,70 
4 Selma Leifsdóttir   Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 5,63 
5 Aníta Eik Kjartansdóttir   Lóðar frá Tóftum Rauður/milli- einlitt Hörður 4,77 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Védís Huld Sigurðardóttir   Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt Sleipnir 6,53 
42769 Hulda María Sveinbjörnsdóttir   Gjafar frá Hæl Grár/brúnn einlitt Sprettur 6,43 
42769 Signý Sól Snorradóttir   Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt Máni 6,43 
4 Haukur Ingi Hauksson   Barði frá Laugarbökkum Rauður/milli- einlitt Sprettur 6,10 
5 Þorleifur Einar Leifsson   Faxi frá Hólkoti Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,90 
6 Glódís Líf Gunnarsdóttir   Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli- einlitt Máni 0,00 
FIMMGANGUR F1
Opinn flokkur - Meistaraflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Þórarinn Ragnarsson   Spuni frá Vesturkoti Jarpur / milli Smári 7,67 
2 Hulda Gústafsdóttir   Birkir frá Vatni Vindóttur/jarp- einlitt Fákur 7,37 
3 Daníel Jónsson   Þór frá Votumýri 2 Rauður/milli- einlitt Sprettur 6,97 
4 Sigurður Vignir Matthíasson   Gormur frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,93 
5 Þórdís Erla Gunnarsdóttir   Hrafnar frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,90 
6 Teitur Árnason   Jarl frá Jaðri Jarpur/milli- einlitt Fákur 6,87 
7 Teitur Árnason   Hafsteinn frá Vakurstöðum Rauður/milli- skjótt Fákur 6,83 
8 Eyrún Ýr Pálsdóttir   Heikir frá Hamarsey Bleikur/fífil- einlitt Skagfirðingur 6,80 
42989 Viðar Ingólfsson   Völsungur frá Skeiðvöllum Brúnn/mó- einlitt Fákur 6,77 
42989 Sigurbjörn Bárðarson   Spói frá Litlu-Brekku Brúnn/mó- einlitt Fákur 6,77 
42989 Hekla Katharína Kristinsdóttir   Jarl frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- tvístjörnót... Geysir 6,77 
12 Hinrik Bragason   Milljarður frá Barká Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,73 
13 Kári Steinsson   Binný frá Björgum Grár/brúnn einlitt Fákur 6,70 
14-15 Matthías Leó Matthíasson   Oddaverji frá Leirubakka Brúnn/mó- einlitt Trausti 6,67 
14-15 Viðar Ingólfsson   Bruni frá Brautarholti Rauður/milli- blesótt Fákur 6,67 
16 Hinrik Bragason   Byr frá Borgarnesi Vindóttur/jarp- stjörnótt Fákur 6,63 
17 Hulda Gústafsdóttir   Vísir frá Helgatúni Rauður/milli- stjörnótt g... Fákur 6,60 
18 Steingrímur Sigurðsson   Gróði frá Naustum Jarpur/milli- einlitt Geysir 6,53 
19-20 Jakob Svavar Sigurðsson   Logi frá Oddsstöðum I Rauður/milli- einlitt Dreyri 6,47 
19-20 Sigurbjörn Bárðarson   Oddur frá Breiðholti í Flóa Rauður/milli- stjörnótt Fákur 6,47 
21 Jóhann Kristinn Ragnarsson   Púki frá Lækjarbotnum Grár/rauður stjarna,nös e... Sprettur 6,43 
22-23 Ragnhildur Haraldsdóttir   Þróttur frá Tungu Brúnn/milli- einlitt Hörður 6,17 
22-23 Ásmundur Ernir Snorrason   Þórir frá Strandarhöfði Brúnn/milli- einlitt Máni 6,17 
24 Sara Sigurbjörnsdóttir   Fjóla frá Oddhóli Grár/bleikur einlitt Fákur 6,10 
25 Ásdís Brynja Jónsdóttir   Sleipnir frá Runnum Grár/brúnn einlitt Neisti 5,23 
26-30 Reynir Örn Pálmason   Laxnes frá Lambanesi Rauður/milli- stjörnótt Hörður 0,00 
26-30 Sigursteinn Sumarliðason   Svarthöfði frá Hofi I Brúnn/milli- skjótt Sleipnir 0,00 
26-30 Guðmar Þór Pétursson   Brenna frá Blönduósi Rauður/milli- einlitt Hörður 0,00 
26-30 Snorri Dal   Engill frá Ytri-Bægisá Rauðblesóttur Skuggi 0,00 
26-30 Sigursteinn Sumarliðason   Krókus frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 0,00 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Teitur Árnason   Jarl frá Jaðri Jarpur/milli- einlitt Fákur 7,29 
2 Hinrik Bragason   Milljarður frá Barká Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,07 
3 Hekla Katharína Kristinsdóttir   Jarl frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- tvístjörnót... Geysir 6,88 
4 Eyrún Ýr Pálsdóttir   Heikir frá Hamarsey Bleikur/fífil- einlitt Skagfirðingur 6,81 
5 Viðar Ingólfsson   Völsungur frá Skeiðvöllum Brúnn/mó- einlitt Fákur 6,79 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Þórarinn Ragnarsson   Spuni frá Vesturkoti Jarpur / milli Smári 7,98 
2 Teitur Árnason   Jarl frá Jaðri Jarpur/milli- einlitt Fákur 7,38 
3 Hulda Gústafsdóttir   Birkir frá Vatni Vindóttur/jarp- einlitt Fákur 7,17 
4 Þórdís Erla Gunnarsdóttir   Hrafnar frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,05 
5 Sigurður Vignir Matthíasson   Gormur frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,95 
6 Daníel Jónsson   Þór frá Votumýri 2 Rauður/milli- einlitt Sprettur 6,83 
FIMMGANGUR F2
Opinn flokkur - 1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Henna Johanna Sirén   Gormur frá Fljótshólum 2 Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,53 
2 Jón Páll Sveinsson   Penni frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- blesótt Geysir 6,33 
3 Ólafur Ásgeirsson   Freyja frá Vöðlum Brúnn/milli- einlitt Smári 6,27 
4 Agnes Hekla Árnadóttir   Hrynur frá Ytra-Hóli Rauður/milli- einlitt Fákur 6,10 
5 Hlynur Pálsson   Drottning frá Reykjavík Rauður/milli- skjótt Fákur 6,03 
6 Stella Sólveig Pálmarsdóttir   Eva frá Strandarhöfði Grár/rauður einlitt Máni 5,90 
7 Daníel Gunnarsson   Magni frá Ósabakka Brúnn/dökk/sv. einlitt Sleipnir 5,87 
8 Ragnheiður Samúelsdóttir   Eyjarós frá Borg Rauður/milli- einlitt Sprettur 5,83 
9 Hrefna María Ómarsdóttir   Hrafna frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,70 
10 Hrefna María Ómarsdóttir   Hljómar frá Álfhólum Rauður/dökk/dr. einlitt Fákur 5,60 
11 G. Snorri Ólason   Flosi frá Melabergi Rauður/milli- blesótt Máni 5,40 
12 Þorvarður Friðbjörnsson   Kveikur frá Ytri-Bægisá I Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,33 
13 Arnar Bjarnason   Hvinur frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,27 
14 Sveinn Ragnarsson   Stjarni frá Laugavöllum Rauður/milli- stjörnótt Fákur 0,00 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Agnes Hekla Árnadóttir   Hrynur frá Ytra-Hóli Rauður/milli- einlitt Fákur 6,93 
2 Henna Johanna Sirén   Gormur frá Fljótshólum 2 Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,90 
3 Ólafur Ásgeirsson   Freyja frá Vöðlum Brúnn/milli- einlitt Smári 6,26 
4 Stella Sólveig Pálmarsdóttir   Eva frá Strandarhöfði Grár/rauður einlitt Máni 6,17 
5 Jón Páll Sveinsson   Penni frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- blesótt Geysir 5,81 
Opinn flokkur - 2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Jóhann Ólafsson   Nóta frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,77 
2 Sigríður Helga Sigurðardóttir   Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt Fákur 5,73 
3 Sigurbjörn J Þórmundsson   Askur frá Akranesi Jarpur/dökk- einlitt Fákur 5,70 
4 Gunnhildur Sveinbjarnardó   Heimur frá Hvítárholti Brúnn/mó- stjörnótt Fákur 5,57 
5 Lára Jóhannsdóttir   Kappi frá Dallandi Brúnn/milli- tvístjörnótt Fákur 5,27 
6 Vilborg Smáradóttir   Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnn einlitt Sindri 4,67 
7 Sigurlaug Anna Auðunsd.   Sleipnir frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt Fákur 4,63 
8 Bjarni Friðjón Karlsson   Fönix frá Hnausum Rauður/milli- einlitt Fákur 4,40 
9 Arnhildur Halldórsdóttir   Þrumugnýr frá Hestasýn Brúnn/milli- stjörnótt Sprettur 4,23 
10 Maaru Katariina Moilanen   Mánadís frá Efra-Núpi Brúnn/milli- skjótt Hörður 4,17 
11 Kristín Margrét Ingólfsdóttir   Glaðvör frá Hamrahóli Jörp Sörli 3,93 
12 Guðni Halldórsson   Skeggi frá Munaðarnesi Brúnn/mó- einlitt Fákur 3,60 
13-15 Susi Haugaard Pedersen   Disel frá Grenstanga Leirljós/Hvítur/milli- ei... Fákur 0,00 
13-15 Arnór Kristinn Hlynsson   Sylgja frá Kirkjuferjuhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt Sörli 0,00 
13-15 Jóhann Ólafsson   Hárekur frá Sandhólaferju Jarpur/milli- einlitt Sprettur 0,00 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Sigurbjörn J Þórmundsson   Askur frá Akranesi Jarpur/dökk- einlitt Fákur 5,95 
2 Jóhann Ólafsson   Nóta frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,90 
3 Sigríður Helga Sigurðardóttir   Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt Fákur 5,71 
4 Gunnhildur Sveinbjarnardó   Heimur frá Hvítárholti Brúnn/mó- stjörnótt Fákur 5,43 
5 Lára Jóhannsdóttir   Kappi frá Dallandi Brúnn/milli- tvístjörnótt Fákur 0,00 
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson   Konsert frá Korpu Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,63 
2 Máni Hilmarsson   Prestur frá Borgarnesi Vindóttur/mó skjótt Skuggi 6,37 
3 Viktor Aron Adolfsson   Glanni frá Hvammi III Brúnn/milli- blesótt Sörli 6,00 
4 Katrín Eva Grétarsdóttir   Gyllir frá Skúfslæk Rauður/milli- tvístjörnót... Háfeti 5,87 
5 Benjamín Sandur Ingólfsson   Þengill frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 5,83 
6 Finnur Jóhannesson   Freyþór frá Mosfellsbæ Grár/mósóttur einlitt Logi 5,77 
7 Þorsteinn Björn Einarsson   Erpur frá Efri-Gróf Jarpur/milli- stjörnótt Sindri 5,60 
8 Ásdís Brynja Jónsdóttir   Sleipnir frá Runnum Grár/brúnn einlitt Neisti 5,53 
9 Ólöf Helga Hilmarsdóttir   Ísak frá Jarðbrú Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,47 
10 Ásta Margrét Jónsdóttir   Dögun frá Mosfellsbæ Jarpur/milli- einlitt Fákur 5,43 
11 Ásta Margrét Jónsdóttir   Brandur Ari frá Miðhjáleigu Móálóttur,mósóttur/ljós- ... Fákur 4,77 
12 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir   Óðinn frá Hvítárholti Móálóttur,mósóttur/dökk- ... Hörður 4,67 
13 Sigrún Rós Helgadóttir   Blæja frá Fellskoti Jarpur/ljós einlitt Skuggi 4,13 
14 Brynjar Nói Sighvatsson   Alísa frá Miðengi Brúnn/gló- einlitt Fákur 4,10 
15 Guðrún Agata Jakobsdóttir   Aría frá Forsæti Rauður/milli- stjörnótt Hörður 3,63 
16 Konráð Valur Sveinsson   Þeldökk frá Lækjarbotnum Brúnn/milli- einlitt Fákur 3,47 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson   Konsert frá Korpu Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,74 
2 Máni Hilmarsson   Prestur frá Borgarnesi Vindóttur/mó skjótt Skuggi 6,55 
3 Benjamín Sandur Ingólfsson   Þengill frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 6,36 
4 Viktor Aron Adolfsson   Glanni frá Hvammi III Brúnn/milli- blesótt Sörli 5,79 
5 Katrín Eva Grétarsdóttir   Gyllir frá Skúfslæk Rauður/milli- tvístjörnót... Háfeti 5,43 
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Thelma Dögg Tómasdóttir   Sirkus frá Torfunesi Rauður/ljós- tvístjörnótt Grani 6,17 
2 Védís Huld Sigurðardóttir   Krapi frá Fremri-Gufudal Rauður/milli- skjótt Sleipnir 6,03 
3 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir   Erla frá Austurási Rauður/milli- einlitt Fákur 6,00 
4 Kristófer Darri Sigurðsson   Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,90 
5 Annabella R Sigurðardóttir   Styrkur frá Skagaströnd Brúnskjóttur Sörli 5,80 
6 Sigurður Baldur Ríkharðsson   Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt Adam 5,77 
42924 Glódís Rún Sigurðardóttir   Bragi frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 5,73 
42924 Hafþór Hreiðar Birgisson   Björk frá Barkarstöðum Brúnn/milli- stjörnótt Sprettur 5,73 
9 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir   Bjarkey frá Blesastöðum 1A Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 5,70 
10 Arnar Máni Sigurjónsson   Vindur frá Miðási Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,60 
43051 Rakel Ösp Gylfadóttir   Greipur frá Syðri-Völlum Brúnn/dökk/sv. einlitt Hörður 4,70 
43051 Helga Stefánsdóttir   Völsungur frá Skarði Brúnn/milli- stjarna,nös ... Hörður 4,70 
13 Benedikt Ólafsson   Týpa frá Vorsabæ II Jarpur/milli- einlitt Hörður 4,53 
14 Herdís Lilja Björnsdóttir   Byr frá Bjarnarnesi Jarpur/milli- einlitt Sprettur 4,50 
15 Rósa Kristín Jóhannesdóttir   Kolbrún frá Rauðalæk Brúnn/mó- einlitt Logi 4,43 
16-17 Signý Sól Snorradóttir   Falur frá Skammbeinsstöðum 3 Rauður/milli- blesa auk l... Máni 4,17 
16-17 Arnar Máni Sigurjónsson   Hljómur frá Skálpastöðum Fákur 4,17 
18 Kristrún Ragnhildur Bender   Karen frá Árgerði Jarpur/rauð- einlitt Hörður 4,03 
19-20 Hákon Dan Ólafsson   Goldfinger frá Vatnsenda Fákur 0,00 
19-20 Kolbrá Lóa Ágústsdóttir   Hreimur frá Reykjavík Vindóttur/jarp- einlitt Geysir 0,00 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Védís Huld Sigurðardóttir   Krapi frá Fremri-Gufudal Rauður/milli- skjótt Sleipnir 6,71 
2 Thelma Dögg Tómasdóttir   Sirkus frá Torfunesi Rauður/ljós- tvístjörnótt Grani 6,36 
3 Kristófer Darri Sigurðsson   Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli- einlitt Sprettur 6,26 
4 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir   Erla frá Austurási Rauður/milli- einlitt Fákur 6,21 
5 Annabella R Sigurðardóttir   Styrkur frá Skagaströnd Brúnskjóttur Sörli 4,74 
GæðINGASKEIð
Opinn flokkur - Meistaraflokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Guðmar Þór Pétursson Rúna frá Flugumýri Leirljós/Hvítur/milli- ei... Hörður 7,75 
2 Viðar Ingólfsson Sleipnir frá Skör Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,71 
3 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Ása frá Fremri-Gufudal Rauður/milli- einlitt Hörður 7,54 
4 Hinrik Bragason Askur frá Syðri-Reykjum Rauður/milli- stjörnótt g... Fákur 7,42 
5 Sigurður Vignir Matthíasson Gormur frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,42 
6 Sylvía Sigurbjörnsdóttir Villingur frá Breiðholti í Flóa Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 7,38 
7 Sigurbjörn Bárðarson Flosi frá Keldudal Móálóttur,mósóttur/ljós- ... Fákur 7,04 
8 Hekla Katharína Kristinsdóttir Jarl frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- tvístjörnót... Geysir 6,88 
9 Kári Steinsson Binný frá Björgum Grár/brúnn einlitt Fákur 6,79 
10 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Tromma frá Skógskoti Rauður/sót- stjörnótt Faxi 6,75 
11 Haukur Baldvinsson Grímur frá Borgarnesi Brúnn/milli- stjörnótt Sleipnir 6,58 
12 Reynir Örn Pálmason Laxnes frá Lambanesi Rauður/milli- stjörnótt Hörður 5,83 
13 Sigursteinn Sumarliðason Krókus frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 4,42 
14 Arna Ýr Guðnadóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði Brúnn/milli- skjótt Fákur 4,33 
15 Teitur Árnason Hafsteinn frá Vakurstöðum Rauður/milli- skjótt Fákur 4,04 
16 Fredrica Fagerlund Snær frá Keldudal Grár/brúnn einlitt Hörður 3,71 
17 Edda Rún Ragnarsdóttir Tign frá Fornusöndum Rauður/milli- stjörnótt Fákur 0,17 
18 Guðmundur Björgvinsson Glúmur frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt Geysir 0,00 
19 Helga Una Björnsdóttir Besti frá Upphafi Leirljós/Hvítur/milli- ei... Þytur 0,00 
20 Elías Þórhallsson Klemma frá Koltursey Rauður/milli- blesótt Hörður 0,00 
21 Páll Bragi Hólmarsson Heiða frá Austurkoti Rauður/milli- blesótt Sleipnir 0,00 
Opinn flokkur - 1. flokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Þorvarður Friðbjörnsson Kveikur frá Ytri-Bægisá I Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,63 
2 Arnar Bjarnason Aldís frá Kvíarholti Jarpur/dökk- einlitt Fákur 3,13 
3 Hilmar Þór Sigurjónsson Þytur frá Litla-Hofi Jarpur/milli- einlitt Fákur 2,71 
4 Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði Rauður/milli- stjörnótt Fákur 0,00 
5 Daníel Gunnarsson Magni frá Ósabakka Brúnn/dökk/sv. einlitt Sleipnir 0,00 
Opinn flokkur - 2. flokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Gunnhildur Sveinbjarnardó Heimur frá Hvítárholti Brúnn/mó- stjörnótt Fákur 5,08 
2 Sigurlaug Anna Auðunsd. Sleipnir frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt Fákur 4,46 
3 Lára Jóhannsdóttir Kappi frá Dallandi Brúnn/milli- tvístjörnótt Fákur 4,08 
4 Sigurbjörn J Þórmundsson Askur frá Akranesi Jarpur/dökk- einlitt Fákur 3,42 
5 Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt Fákur 2,50 
Ungmennaflokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Máni Hilmarsson Prestur frá Borgarnesi Vindóttur/mó skjótt Skuggi 6,88 
2 Benjamín Sandur Ingólfsson Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolóttur st... Fákur 6,83 
3 Brynjar Nói Sighvatsson Rangá frá Torfunesi Bleikur/ál/kol. einlitt Fákur 5,29 
4 Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði Rauður/milli- stjörnótt Sprettur 4,54 
5 Katrín Eva Grétarsdóttir Gyllir frá Skúfslæk Rauður/milli- tvístjörnót... Háfeti 3,92 
6 Rúna Tómasdóttir Hrammur frá Álftárósi Brúnn Fákur 3,63 
7 Þorgeir Ólafsson Ísak frá Búðardal Rauður/milli- stjörnótt Skuggi 3,58 
8 Dagmar Öder Einarsdóttir Odda frá Halakoti Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 3,50 
9 Ásta Margrét Jónsdóttir Dögun frá Mosfellsbæ Jarpur/milli- einlitt Fákur 3,04 
10 Konráð Valur Sveinsson Þeldökk frá Lækjarbotnum Brúnn/milli- einlitt Fákur 2,71 
11 Þorsteinn Björn Einarsson Erpur frá Efri-Gróf Jarpur/milli- stjörnótt Sindri 0,42 
Unglingaflokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Védís Huld Sigurðardóttir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt Sleipnir 7,42 
2 Hákon Dan Ólafsson Spurning frá Vakurstöðum Jarpur/milli- stjörnótt Fákur 6,50 
3 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Erla frá Austurási Rauður/milli- einlitt Fákur 4,54 
4 Hafþór Hreiðar Birgisson Björk frá Barkarstöðum Brúnn/milli- stjörnótt Sprettur 4,13 
5 Dagur Ingi Axelsson List frá Svalbarða Brúnn/milli- blesa auk le... Fákur 3,75 
6 Sigurður Baldur Ríkharðsson Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt Adam 3,29 
7 Arnar Máni Sigurjónsson Vindur frá Miðási Brúnn/milli- einlitt Fákur 0,42 
8 Melkorka Gunnarsdóttir Naha frá Áskoti Vindóttur/jarp- einlitt Hörður 0,42 
9 Kristófer Darri Sigurðsson Diljá frá Kópavogi Rauður/sót- tvístjörnótt Sprettur 0,17 
10 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Bjarkey frá Blesastöðum 1A Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 0,00 
11 Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil- stjörnótt Sleipnir 0,00 
12 Herdís Lilja Björnsdóttir Byr frá Bjarnarnesi Jarpur/milli- einlitt Sprettur 0,00 
13 Sara Bjarnadóttir Dimmalimm frá Kílhrauni Bleikur/álóttur einlitt Hörður 0,00 
14 Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Hreimur frá Reykjavík Vindóttur/jarp- einlitt Geysir 0,00 
SKEIð 100M (FLUGSKEIð)
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími
1 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt v... Fákur 7,44 
2 Helga Una Björnsdóttir Besti frá Upphafi Leirljós/Hvítur/milli- ei... Þytur 7,62 
3 Teitur Árnason Jökull frá Efri-Rauðalæk Bleikur/álóttur einlitt Fákur 7,82 
4 Erlendur Ari Óskarsson Korði frá Kanastöðum Jarpur/ljós einlitt Fákur 7,89 
5 Árni Björn Pálsson Skykkja frá Breiðholti í Flóa Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,92 
6 Ragnar Tómasson Isabel frá Forsæti Jarpur/dökk- skjótt Fákur 7,93 
7 Dagmar Öder Einarsdóttir Odda frá Halakoti Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 7,97 
8 Sigurbjörn Bárðarson Snarpur frá Nýjabæ Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 8,25 
9 Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt Fákur 8,26 
10 Védís Huld Sigurðardóttir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt Sleipnir 8,26 
11 Sæmundur Sæmundsson Vökull frá Tunguhálsi II Brúnn/milli- einlitt Freyfaxi 8,38 
12 Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil- stjörnótt Sleipnir 8,39 
13 Brynjar Nói Sighvatsson Rangá frá Torfunesi Bleikur/ál/kol. einlitt Fákur 8,48 
14 Hlynur Guðmundsson Klaustri frá Hraunbæ Brúnn/milli- stjörnótt Hornfirðingur 8,54 
15 Guðjón Örn Sigurðsson Lukka frá Úthlíð Brúnn/milli- einlitt Smári 8,87 
16 Dagur Ingi Axelsson List frá Svalbarða Brúnn/milli- blesa auk le... Fákur 8,90 
17 Hilmar Þór Sigurjónsson Þytur frá Litla-Hofi Jarpur/milli- einlitt Fákur 8,93 
18 Þorsteinn Björn Einarsson Mínúta frá Hryggstekk Brúnn/milli- skjótt Sindri 9,12 
19 Bjarki Freyr Arngrímsson Alma frá Mosfellsbæ Grár/bleikur stjörnótt Fákur 9,37 
20 Ragnar Hinriksson Umsögn frá Fossi Brúnn/milli- stjörnótt Fákur 9,37 
21 Hrefna Hallgrímsdóttir Sveppi frá Staðartungu Bleikur/litföróttur einlitt Fákur 9,49 
22 Rúna Tómasdóttir Hrammur frá Álftárósi Brúnn Fákur 0,00 
23 Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Von frá Mið-Fossum Bleikur/álóttur einlitt Fákur 0,00 
24 Kristófer Darri Sigurðsson Diljá frá Kópavogi Rauður/sót- tvístjörnótt Sprettur 0,00 
25 Þorgeir Ólafsson Ögrunn frá Leirulæk Jarpur/milli- sokkar(eing... Skuggi 0,00 
26 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Eldur frá Litlu-Tungu 2 Rauður/milli- einlitt Fákur 0,00 
27 Þórarinn Ragnarsson Hákon frá Sámsstöðum Bleikur/álóttur einlitt Smári 0,00 
28 Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði Rauður/milli- stjörnótt Sprettur 0,00 
SKEIð 150M
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími
1 Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum Jarpur/milli- skjótt Fákur 14,72 
2 Teitur Árnason Ör frá Eyri Jarpur/milli- blesótt hri... Fákur 15,09 
3 Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi Rauður/milli- einlitt Smári 15,43 
4 Árni Björn Pálsson Korka frá Steinnesi Leirljós/Hvítur/milli- ei... Fákur 15,43 
5 Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil- stjörnótt Sleipnir 15,83 
6 Daníel Gunnarsson Vænting frá Mosfellsbæ Rauður/milli- tvístjörnótt Sleipnir 16,22 
7 Guðjón Örn Sigurðsson Lukka frá Úthlíð Brúnn/milli- einlitt Smári 16,38 
8 Hrefna Hallgrímsdóttir Sveppi frá Staðartungu Bleikur/litföróttur einlitt Fákur 0,00 
9 Þorgeir Ólafsson Ísak frá Búðardal Rauður/milli- stjörnótt Skuggi 0,00 
SKEIð 250M
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími
1 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt v... Fákur 22,62 
2 Guðmundur Björgvinsson Glúmur frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt Geysir 23,59 
3 Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt Fákur 24,04 
4 Árni Björn Pálsson Dalvar frá Horni I Jarpur/ljós einlitt Fákur 24,33 
5 Sæmundur Sæmundsson Vökull frá Tunguhálsi II Brúnn/milli- einlitt Freyfaxi 24,76 
6 Hinrik Bragason Askur frá Syðri-Reykjum Rauður/milli- stjörnótt g... Fákur 0,00 
7 Sigurbjörn Bárðarson Snarpur frá Nýjabæ Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 0,00