Röðun hrossa á kynbótasýningu á Sörlastöðum 22.- 26. maí

16.05.2017 - 10:26
 Kynbótasýning verður á Sörlastöðum í Hafnarfirði dagana 22. til 26. maí. Dómar hefjast stundvíslega kl. 12:30 mánudaginn 22. maí. Yfirlitssýning verður föstudaginn 26. maí. Alls eru 74 hross skráð á sýninguna. 
 
Búið er að birta hollaröðun hér á vefnum og má nálgast hana með því að smella á hnappinn "Röðun hrossa á kynbótasýningum" á forsíðu heimasíðunnar.
 
Við biðjum eigendur og sýnendur að mæta tímanlega með hrossin til dóms þannig að dómstörf gangi sem greiðast fyrir sig og tímasetningar haldist sem best.
 
ATHUGIÐ!
Dómar hefjast ekki fyrr en kl. 12:30
á mánudeginum 22. maí.
Mánudagur 22. maí
Hópur 2 kl. 12:30-15:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2013187937 Dór Votumýri 2 Daníel Jónsson
2 IS2011287936 Gló Votumýri 2 Daníel Jónsson
3 IS2011188560 RauðskeggurKjarnholtum I Daníel Jónsson
4 IS2008188560 Kolskeggur Kjarnholtum I Daníel Jónsson
5 IS2010287142 Lilja Litlalandi Fanney Guðrún Valsdóttir
6 IS2009158150 Grámann Hofi á Höfðaströnd Flosi Ólafsson
7 IS2013155642 Strákur Efra-Núpi Fredrica Anna Lovisa Fagerlund
8 IS2011165591 Lister Akureyri Helgi Þór Guðjónsson
9 IS2010225161 Dögun Mosfellsbæ Helgi Þór Guðjónsson
10 IS2012187593 Bassi Litlu-Sandvík Hlynur Theódórs
11 IS2013180711 Spaði Barkarstöðum John Kristinn Sigurjónsson
Hópur 3 kl. 16:00-19:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2010201357 Eiða Óskarshóli Árni Björn Pálsson
2 IS2013182591 Jökull Breiðholti í Flóa Árni Björn Pálsson
3 IS2012282593 Krafla Breiðholti í Flóa Árni Björn Pálsson
4 IS2012235111 Von Akranesi Benedikt Þór Kristjánsson
5 IS2006165794 Krókur Ytra-Dalsgerði Daníel Jónsson
6 IS2012286587 Hvella Ásmundarstöðum 3 Daníel Jónsson
7 IS2012286645 Lukka Efsta-Seli Daníel Jónsson
8 IS2012286646 Katla Efsta-Seli Daníel Jónsson
9 IS2013187936 Darri Votumýri 2 Daníel Jónsson
10 IS2010225426 Þruma Hofsstöðum, Garðabæ Sylvía Sigurbjörnsdóttir
Þriðjudagur 23. maí
Hópur 1 kl. 08:00-11:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
Hollaröðun á Sörlastöðum 22. - 24. maí 2017
1 IS2011165060 Árblakkur Laugasteini Daníel Jónsson
2 IS2011288159 Þruma Haukholtum Daníel Jónsson
3 IS2012188158 Apollo Haukholtum Daníel Jónsson
4 IS2012182899 Krummi Tjarnastöðum Daníel Jónsson
5 IS2010236591 Mist-Eik Rauðanesi 2 Guðrún Helga Skowronski
6 IS2012187592 Tenór Litlu-Sandvík Hlynur Theódórs
7 IS2011287590 Hylling Litlu-Sandvík Hlynur Theódórs
8 IS2012281629 Þjóð Þingholti Ragnhildur Haraldsdóttir
9 IS2011201225 Rimma Hólateigi Sigríður Guðrún Kristinsdóttir
10 IS2009237304 Vordís Grund Sindri Sigurðsson
11 IS2010125556 Sókron Hafnarfirði Sindri Sigurðsson
Hópur 2 kl. 12:30-15:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2013277270 Fjara Horni I Daníel Jónsson
2 IS2011184939 Sveinsson Skíðbakka 1A Daníel Jónsson
3 IS2011286099 Fía Eystra-Fróðholti Daníel Jónsson
4 IS2008281511 Hnit Koltursey Daníel Jónsson
5 IS2010255250 Skörp Efri-Þverá Jóhann Kristinn Ragnarsson
6 IS2011281603 Sóldís Pulu Jóhann Kristinn Ragnarsson
7 IS2012281606 Krossgáta Pulu Jóhann Kristinn Ragnarsson
8 IS2012186708 Galdur Leirubakka Matthías Leó Matthíasson
9 IS2009282037 Lotta Lækjarteigi Máni Hilmarsson
10 IS2010236316 Lísbet Borgarnesi Máni Hilmarsson
Hópur 3 kl. 16:00-19:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2011288520 Rausn Bræðratungu Bjarni Sveinsson
2 IS2010281213 Nútíð Koltursey Daníel Jónsson
3 IS2010281214 Framtíð Koltursey Daníel Jónsson
4 IS2010286184 Gná Eystra-Fróðholti Daníel Jónsson
5 IS2010237637 Aska Brautarholti Daníel Jónsson
6 IS2013286810 Ísöld Lækjarbotnum Jóhann Kristinn Ragnarsson
7 IS2012237313 Freyja Kverná Jóhann Kristinn Ragnarsson
8 IS2011281606 Ráðgáta Pulu Jóhann Kristinn Ragnarsson
9 IS2010282038 Fiðla Lækjarteigi Máni Hilmarsson
10 IS2009136036 Prestur Borgarnesi Máni Hilmarsson
Miðvikudagur 24. maí
Hópur 1 kl. 08:00-11:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2012237638 Brimhildur Brautarholti Daníel Jónsson
2 IS2010201041 Rakel Skipaskaga Daníel Jónsson
3 IS2012201044 Dís Skipaskaga Daníel Jónsson
4 IS2011201041 Kenning Skipaskaga Daníel Jónsson
5 IS2010225556 Stelpa Hafnarfirði Friðdóra Bergrós Friðriksdóttir
6 IS2008225520 Villimey Hafnarfirði Hafþór Hreiðar Birgisson
7 IS2011225360 Alþýða Kópavogi Hafþór Hreiðar Birgisson
8 IS2012255110 Trú Lækjamóti Ísólfur Líndal Þórisson
9 IS2013155119 Júpiter Lækjamóti Ísólfur Líndal Þórisson
10 IS2011101391 Fönix Hrauney Ísólfur Líndal Þórisson
11 IS2012255115 Ísey Lækjamóti Ísólfur Líndal Þórisson
Hópur 2 kl. 12:30-15:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2011256955 Þyrnirós Skagaströnd Daníel Jónsson
2 IS2011287106 Urður Stuðlum Daníel Jónsson
3 IS2012235606 Úa Efri-Hrepp Daníel Jónsson
4 IS2012235058 Lilja Öxnholti Daníel Jónsson
5 IS2009284980 Gæfa Vindási Daníel Jónsson
6 IS2008258515 Trú Vatnsleysu Hörður Óli Sæmundarson
7 IS2010155344 Eldur Bjarghúsum Hörður Óli Sæmundarson
8 IS2011238426 Valkyrja Lambeyrum Ísólfur Líndal Þórisson
9 IS2011287651 Ármey Selfossi Ísólfur Líndal Þórisson
10 IS2013155105 Kambur Lækjamóti Ísólfur Líndal Þórisson
11 IS2011201050 Sveðja Skipaskaga Leifur George Gunnarsson
* Hross sem eingöngu eru að mæta í byggingardóm erum merkt með rauðu letri.
 
 
Röð eftir knöpum
Fæðingarnúmer Nafn Uppruni Knapi Dagsetning
IS2010201357 Eiða Óskarshóli Árni Björn Pálsson 22. maí 3 holl
IS2013182591 Jökull Breiðholti í Flóa Árni Björn Pálsson 22. maí 3 holl
IS2012282593 Krafla Breiðholti í Flóa Árni Björn Pálsson 22. maí 3 holl
IS2012235111 Von Akranesi Benedikt Þór Kristjánsson 22. maí 3 holl
IS2011288520 Rausn Bræðratungu Bjarni Sveinsson 23. maí 3 holl
IS2013187937 Dór Votumýri 2 Daníel Jónsson 22. maí 2 holl
IS2011287936 Gló Votumýri 2 Daníel Jónsson 22. maí 2 holl
IS2011188560 Rauðskeggur Kjarnholtum I Daníel Jónsson 22. maí 2 holl
IS2008188560 Kolskeggur Kjarnholtum I Daníel Jónsson 22. maí 2 holl
IS2006165794 Krókur Ytra-Dalsgerði Daníel Jónsson 22. maí 3 holl
IS2012286587 Hvella Ásmundarstöðum 3 Daníel Jónsson 22. maí 3 holl
IS2012286645 Lukka Efsta-Seli Daníel Jónsson 22. maí 3 holl
IS2012286646 Katla Efsta-Seli Daníel Jónsson 22. maí 3 holl
IS2013187936 Darri Votumýri 2 Daníel Jónsson 22. maí 3 holl
IS2011165060 Árblakkur Laugasteini Daníel Jónsson 23. maí 1 holl
IS2011288159 Þruma Haukholtum Daníel Jónsson 23. maí 1 holl
IS2012188158 Apollo Haukholtum Daníel Jónsson 23. maí 1 holl
IS2012182899 Krummi Tjarnastöðum Daníel Jónsson 23. maí 1 holl
IS2013277270 Fjara Horni I Daníel Jónsson 23. maí 2 holl
IS2011184939 Sveinsson Skíðbakka 1A Daníel Jónsson 23. maí 2 holl
IS2011286099 Fía Eystra-Fróðholti Daníel Jónsson 23. maí 2 holl
IS2008281511 Hnit Koltursey Daníel Jónsson 23. maí 2 holl
IS2010281213 Nútíð Koltursey Daníel Jónsson 23. maí 3 holl
IS2010281214 Framtíð Koltursey Daníel Jónsson 23. maí 3 holl
IS2010286184 Gná Eystra-Fróðholti Daníel Jónsson 23. maí 3 holl
IS2010237637 Aska Brautarholti Daníel Jónsson 23. maí 3 holl
IS2012237638 Brimhildur Brautarholti Daníel Jónsson 24. maí 1 holl
IS2010201041 Rakel Skipaskaga Daníel Jónsson 24. maí 1 holl
IS2012201044 Dís Skipaskaga Daníel Jónsson 24. maí 1 holl
IS2011201041 Kenning Skipaskaga Daníel Jónsson 24. maí 1 holl
IS2011256955 Þyrnirós Skagaströnd Daníel Jónsson 24. maí 2 holl
IS2011287106 Urður Stuðlum Daníel Jónsson 24. maí 2 holl
IS2012235606 Úa Efri-Hrepp Daníel Jónsson 24. maí 2 holl
IS2012235058 Lilja Öxnholti Daníel Jónsson 24. maí 2 holl
IS2009284980 Gæfa Vindási Daníel Jónsson 24. maí 2 holl
IS2010287142 Lilja Litlalandi Fanney Guðrún Valsdóttir 22. maí 2 holl
IS2009158150 Grámann Hofi á Höfðaströnd Flosi Ólafsson 22. maí 2 holl
IS2013155642 Strákur Efra-Núpi Fredrica Anna Lovisa Fagerlund22. maí 2 holl
IS2010225556 Stelpa Hafnarfirði Friðdóra Bergrós Friðriksdóttir24. maí 1 holl
IS2010236591 Mist-Eik Rauðanesi 2 Guðrún Helga Skowronski 23. maí 1 holl
IS2008225520 Villimey Hafnarfirði Hafþór Hreiðar Birgisson 24. maí 1 holl
IS2011225360 Alþýða Kópavogi Hafþór Hreiðar Birgisson 24. maí 1 holl
Hollaröðun á Sörlastöðum 22. - 24. maí 2017
IS2011165591 Lister Akureyri Helgi Þór Guðjónsson 22. maí 2 holl
IS2010225161 Dögun Mosfellsbæ Helgi Þór Guðjónsson 22. maí 2 holl
IS2012187593 Bassi Litlu-Sandvík Hlynur Theódórs 22. maí 2 holl
IS2012187592 Tenór Litlu-Sandvík Hlynur Theódórs 23. maí 1 holl
IS2011287590 Hylling Litlu-Sandvík Hlynur Theódórs 23. maí 1 holl
IS2008258515 Trú Vatnsleysu Hörður Óli Sæmundarson 24. maí 2 holl
IS2010155344 Eldur Bjarghúsum Hörður Óli Sæmundarson 24. maí 2 holl
IS2012255110 Trú Lækjamóti Ísólfur Líndal Þórisson 24. maí 1 holl
IS2013155119 Júpiter Lækjamóti Ísólfur Líndal Þórisson 24. maí 1 holl
IS2011101391 Fönix Hrauney Ísólfur Líndal Þórisson 24. maí 1 holl
IS2012255115 Ísey Lækjamóti Ísólfur Líndal Þórisson 24. maí 1 holl
IS2011238426 Valkyrja Lambeyrum Ísólfur Líndal Þórisson 24. maí 2 holl
IS2011287651 Ármey Selfossi Ísólfur Líndal Þórisson 24. maí 2 holl
IS2013155105 Kambur Lækjamóti Ísólfur Líndal Þórisson 24. maí 2 holl
IS2013180711 Spaði Barkarstöðum John Kristinn Sigurjónsson 22. maí 2 holl
IS2010255250 Skörp Efri-Þverá Jóhann Kristinn Ragnarsson 23. maí 2 holl
IS2011281603 Sóldís Pulu Jóhann Kristinn Ragnarsson 23. maí 2 holl
IS2012281606 Krossgáta Pulu Jóhann Kristinn Ragnarsson 23. maí 2 holl
IS2013286810 Ísöld Lækjarbotnum Jóhann Kristinn Ragnarsson 23. maí 3 holl
IS2012237313 Freyja Kverná Jóhann Kristinn Ragnarsson 23. maí 3 holl
IS2011281606 Ráðgáta Pulu Jóhann Kristinn Ragnarsson 23. maí 3 holl
IS2011201050 Sveðja Skipaskaga Leifur George Gunnarsson 24. maí 2 holl
IS2012186708 Galdur Leirubakka Matthías Leó Matthíasson 23. maí 2 holl
IS2009282037 Lotta Lækjarteigi Máni Hilmarsson 23. maí 2 holl
IS2010236316 Lísbet Borgarnesi Máni Hilmarsson 23. maí 2 holl
IS2010282038 Fiðla Lækjarteigi Máni Hilmarsson 23. maí 3 holl
IS2009136036 Prestur Borgarnesi Máni Hilmarsson 23. maí 3 holl
IS2012281629 Þjóð Þingholti Ragnhildur Haraldsdóttir 23. maí 1 holl
IS2011201225 Rimma Hólateigi Sigríður Guðrún Kristinsdóttir 23. maí 1 holl
IS2009237304 Vordís Grund Sindri Sigurðsson 23. maí 1 holl
IS2010125556 Sókron Hafnarfirði Sindri Sigurðsson 23. maí 1 holl
IS2010225426 Þruma Hofsstöðum, Garðabæ Sylvía Sigurbjörnsdóttir 22. maí 3 holl
* Hross sem eingöngu eru að mæta í byggingardóm erum merkt með rauðu letri.