WR íþróttamót Sleipnis - niðurstöður fimmtudags

18.05.2017 - 23:56
 Opið Wr íþróttamót Sleipnis og skeiðleikar Baldvins og Þorvaldar fóru fram í dag á Brávöllum á Selfossi. Keppt var í fimmgangi Meistaraflokk og öllum skeiðgreinum. Góðar sýningar voru í fimmgangi og skeiðleikarnir gengu hratt og vel fyrir sig. Hér fyrir neðan eru niðustöður fimmtudagsins.
 
100 metra fljúgandi skeið
1   Konráð Valur Sveinsson
 
   Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 7,46
2   Teitur Árnason
 
   Jökull frá Efri-Rauðalæk 7,77
3   Sigurður Óli Kristinsson
 
   Snælda frá Laugabóli 7,83
4   Bjarni Bjarnason
 
   Randver frá Þóroddsstöðum 7,84
5   Dagmar Öder Einarsdóttir
 
   Odda frá Halakoti 7,96
6   Sæmundur Sæmundsson
 
   Vökull frá Tunguhálsi II 7,97
7   Þórarinn Ragnarsson
 
   Hákon frá Sámsstöðum 7,97
8   Glódís Rún Sigurðardóttir
 
   Blikka frá Þóroddsstöðum 7,98
9   Védís Huld Sigurðardóttir
 
   Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi 8,19
10   Ingibergur Árnason
 
   Sólveig frá Kirkjubæ 8,19
11   Árni Sigfús Birgisson
 
   Flipi frá Haukholtum 8,21
12   Daníel Ingi Larsen
 
   Stúlka frá Hvammi 8,22
13   Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir
 
   Ása frá Fremri-Gufudal 8,23
14   Sunna Lind Ingibergsdóttir
 
   Flótti frá Meiri-Tungu 1 8,76
15   Hans Þór Hilmarsson
 
   Gloría frá Grænumýri 8,76
16   Þorsteinn Björn Einarsson
 
   Mínúta frá Hryggstekk 8,78
17   Sveinbjörn Bragason
 
   Þöll frá Haga 8,80
18   Hans Þór Hilmarsson
 
   Assa frá Bjarnarhöfn 8,80
19   Helgi Þór Guðjónsson
 
   Hella frá Efri-Rauðalæk 8,92
20   Ingi Björn Leifsson
 
   Stjarna frá Vatnsleysu 9,21
21   Guðjón Sigurðsson
 
   Stúlka frá Gerðum 9,21
22   Sara Rut Heimisdóttir
 
   Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði 9,67
23   Jónas Már Hreggviðsson
 
   Vala frá Norður-Hvammi 9,96
24   Vilborg Smáradóttir
 
   Snæfríður frá Ölversholti 10,24
25   Jónas Már Hreggviðsson
 
   Hekla frá Norður-Hvammi 10,93
26   Kári Kristinsson
 
   Kamus frá Hákoti 0,00
27   Kristína Rannveig Jóhannsdótti
 
   Óðinn frá Efsta-Dal I 0,00
28   Sigurður Vignir Matthíasson
 
   Eyvör frá Miðhjáleigu 0,00
 
 
150 metra skeið
1   Glódís Rún Sigurðardóttir
 
   Blikka frá Þóroddsstöðum 14,60
2   Reynir Örn Pálmason
 
   Skemill frá Dalvík 14,64
3   Teitur Árnason
 
   Ör frá Eyri 14,74
4   Sigurður Vignir Matthíasson
 
   Léttir frá Eiríksstöðum 14,74
5   Teitur Árnason
 
   Loki frá Kvistum 14,96
6   Þórdís Erla Gunnarsdóttir
 
   Lilja frá Dalbæ 15,05
7   Bergur Jónsson
 
   Sædís frá Ketilsstöðum 15,55
8   Þráinn Ragnarsson
 
   Gassi frá Efra-Seli 15,61
9   Edda Rún Ragnarsdóttir
 
   Tign frá Fornusöndum 15,69
10   Guðrún Elín Jóhannsdóttir
 
   Askur frá Efsta-Dal I 15,74
11   Ásgeir Símonarson
 
   Bína frá Vatnsholti 15,75
12   Erling Ó. Sigurðsson
 
   Hnikar frá Ytra-Dalsgerði 16,12
13   Sveinbjörn Bragason
 
   Þöll frá Haga 16,29
14   Þorgeir Ólafsson
 
   Ísak frá Búðardal 16,33
15   Ólafur Þórðarson
 
   Lækur frá Skák 0,00
16   Guðjón Örn Sigurðsson
 
   Lukka frá Úthlíð 0,00
17   Vilborg Smáradóttir
 
   Snæfríður frá Ölversholti 0,00
18   Davíð Jónsson
 
   Irpa frá Borgarnesi 0,00
19   Tómas Örn Snorrason
 
   Bið frá Nýjabæ 0,00
20   Sigvaldi Lárus Guðmundsson
 
   Bylting frá Árbæjarhjáleigu II 0,00
21   Sigurður Vignir Matthíasson
 
   Eyvör frá Miðhjáleigu 0,00
22   Benjamín Sandur Ingólfsson
 
   Messa frá Káragerði 0,00
23   Bjarni Bjarnason
 
   Randver frá Þóroddsstöðum 0,00
24   Hanna Rún Ingibergsdóttir
 
   Birta frá Suður-Nýjabæ 0,00
25   Þórarinn Ragnarsson
 
   Funi frá Hofi 0,00
 
 
250 metra skeiði 
1   Ævar Örn Guðjónsson
 
   Vaka frá Sjávarborg 23,12 23,12
2   Helga Una Björnsdóttir
 
   Besti frá Upphafi 0,00 23,34
3   Sigurður Óli Kristinsson
 
   Snælda frá Laugabóli 0,00 24,11
4   Sæmundur Sæmundsson
 
   Vökull frá Tunguhálsi II 0,00 24,24
5   Hekla Katharína Kristinsdóttir
 
   Lukka frá Árbæjarhjáleigu II 24,70 24,70
6   Davíð Jónsson
 
   Álfadís frá Hafnarfirði 0,00 0,00
7   Gústaf Ásgeir Hinriksson
 
   Andri frá Lynghaga 0,00 0,00
8   Guðmundur Björgvinsson
 
   Glúmur frá Þóroddsstöðum 0,00 0,00
9   Hildur G. Benediktsdóttir
 
   Viola frá Steinnesi 0,00 0,00
 
Gæðingaskeið Meistaraflokkur
1 Helga Una Björnsdóttir Besti frá Upphafi 7,88 
2 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi 7,54 
3 Ævar Örn Guðjónsson Stáss frá Ytra-Dalsgerði 7,42 
4 Viðar Ingólfsson Sleipnir frá Skör 7,21 
5 Edda Rún Ragnarsdóttir Tign frá Fornusöndum 7,04 
6 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Ása frá Fremri-Gufudal 6,96 
7 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Tromma frá Skógskoti 6,67 
8 Bergur Jónsson Flugnir frá Ketilsstöðum 6,58 
9 Bergur Jónsson Minning frá Ketilsstöðum 6,46 
10 Sigurður Óli Kristinsson Hafliði frá Hólaborg 6,08 
11 Reynir Örn Pálmason Laxnes frá Lambanesi 6,04 
12 Páll Bragi Hólmarsson Álvar frá Hrygg 5,42 
13 Sigursteinn Sumarliðason Krókus frá Dalbæ 4,17 
14 Daníel Ingi Larsen Stúlka frá Hvammi 4,08 
15 Ísleifur Jónasson Prins frá Hellu 3,92 
16 Páll Bragi Hólmarsson Heiða frá Austurkoti 3,63 
17 Elin Holst Fylking frá Ketilsstöðum 3,17 
18 Ragnhildur Haraldsdóttir Þróttur frá Tungu 1,50 
19 Teitur Árnason Loki frá Kvistum 0,33 
Gæðingaskeið 1.flokkur
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II 7,08 
2 Jóhann Kristinn Ragnarsson Elja frá Sauðholti 2 6,29 
3 Jóhann Kristinn Ragnarsson Sproti frá Sauðholti 2 5,71 
4 Guðjón Örn Sigurðsson Lukka frá Úthlíð 5,54 
5 Guðbjörg Matthíasdóttir Hind frá Dverghamri 5,33 
6 Klara Sveinbjörnsdóttir Gola frá Þingnesi 5,00 
7 Hulda Björk Haraldsdóttir Stormur frá Sólheimum 4,83 
8 Elín Hrönn Sigurðardóttir Harpa-Sjöfn frá Þverá II 4,67 
9 Lena Zielinski Öðlingur frá Hárlaugsstöðum 2 4,38 
10 Guðmundur Baldvinsson Ylur frá Blönduhlíð 3,79 
11 Ragna Brá Guðnadóttir Fold frá Mið-Seli 2,00 
12 Halldór Vilhjálmsson Sólskær frá Selfossi 1,96 
13 Halldór Þorbjörnsson Vörður frá Hafnarfirði 1,50 
14 Sara Pesenacker Katla frá Norður-Götum 0,79 
15 Ásta Björnsdóttir Bjartey frá Ragnheiðarstöðum 0,00 
Gæðingaskeið Ungmennaflokkur
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Þorgeir Ólafsson Ísak frá Búðardal 5,63 
2 Thelma Dögg Tómasdóttir Sirkus frá Torfunesi 4,08 
3 Katrín Eva Grétarsdóttir Gyllir frá Skúfslæk 3,08 
4 Ásdís Brynja Jónsdóttir Sleipnir frá Runnum 3,04 
5 Þorvaldur Logi Einarsson Ísdögg frá Miðfelli 2 1,46 
6 Ingi Björn Leifsson Stjarna frá Vatnsleysu 0,96 
7 Védís Huld Sigurðardóttir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi 0,00 
 
 
Niðurstöður Fimmgangur F1 Meistaraflokkur
A-úrslit
1   Jakob Svavar Sigurðsson / Skýr frá Skálakoti 7,23 
2   Guðmundur Björgvinsson / Sjóður frá Kirkjubæ 7,10 
3   Teitur Árnason / Hafsteinn frá Vakurstöðum 7,00 
4   Reynir Örn Pálmason / Brimnir frá Efri-Fitjum 6,83 
5-6   Viðar Ingólfsson / Bruni frá Brautarholti 6,77 
5-6   Ragnhildur Haraldsdóttir / Þróttur frá Tungu 6,77 
B-Úrslit
7   Hans Þór Hilmarsson / Lukku-Láki frá Stóra-Vatnsskarði 6,73 
8-9   Sigurður Sigurðarson / Magni frá Þjóðólfshaga 1 6,63 
8-9   Hinrik Bragason / Byr frá Borgarnesi 6,63 
10   Þórdís Erla Gunnarsdóttir / Hrafnar frá Auðsholtshjáleigu 6,60 
 
11   Steingrímur Sigurðsson / Gróði frá Naustum 6,57 
12   Bjarni Bjarnason / Hnokki frá Þóroddsstöðum 6,50 
13   Agnes Hekla Árnadóttir / Hrynur frá Ytra-Hóli 6,47 
14   Jón Páll Sveinsson / Penni frá Eystra-Fróðholti 6,37 
15-16   Jakob Svavar Sigurðsson / Logi frá Oddsstöðum I 6,33 
15-16   Ísleifur Jónasson / Prins frá Hellu 6,33 
17   Reynir Örn Pálmason / Laxnes frá Lambanesi 6,30 
18   Bergur Jónsson / Stúdent frá Ketilsstöðum 6,27 
19   Ólafur Ásgeirsson / Freyja frá Vöðlum 6,23 
20   Sigurður Óli Kristinsson / Fagriblakkur frá Vorsabæ II 6,20 
21   Hanne Oustad Smidesang / Sæmundur frá Vesturkoti 5,80 
22   Hanna Rún Ingibergsdóttir / Voröld frá Kirkjubæ 5,70 
23   Ásdís Brynja Jónsdóttir / Sleipnir frá Runnum 5,47 
24   Páll Bragi Hólmarsson / Álvar frá Hrygg 5,10 
25   Þórdís Erla Gunnarsdóttir / Vaki frá Auðsholtshjáleigu 5,03 
26   Hanna Rún Ingibergsdóttir / Dropi frá Kirkjubæ 4,97 
27   Fríða Hansen / Sturlungur frá Leirubakka 4,47 
28-31   Sigurður Óli Kristinsson / Örk frá Bjarghúsum 0,00 
28-31   Matthías Leó Matthíasson / Oddaverji frá Leirubakka 0,00 
28-31   Sigursteinn Sumarliðason / Krókus frá Dalbæ 0,00 
28-31   Sigursteinn Sumarliðason / Júní frá Reykjavík 0,00