Íþrótamót Harðar, niðurstöður

22.05.2017 - 12:48
 Íþróttamót Harðar var haldið í frábæru veðri um síðustu helgi. Viljum við í mótanefnd þakka öllum þeim frábæru sjálfboðaliðum fyrir þeirra störf. Án þeirra væri ekki hægt að halda slíkan viðburð.
 
Hér að neðan má sjá heildarniðurstöður mótsins.
 
 
 Mótshaldari: Hörður
 Dagsetning: 19.5.2017 - 21.5.2017
 
TöLT T2
Opinn flokkur - 1. flokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Hulda Kolbeinsdóttir   Nemi frá Grafarkoti 6,67 
2 Játvarður Jökull Ingvarsson   Sóldögg frá Brúnum 6,50 
3 Saga Steinþórsdóttir   Myrkva frá Álfhólum 6,38 
4 Sóley Þórsdóttir   Krákur frá Skjálg 6,08 
5 Rúna Helgadóttir   Fjóla frá Brú 5,83 
Ungmennaflokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Haukur Ingi Hauksson   Töfri frá Þúfu í Landeyjum 6,17 
2 Aníta Eik Kjartansdóttir   Sprengja frá Breiðabólsstað 5,92 
3 Hulda Katrín Eiríksdóttir   Sæþór frá Forsæti 5,54 
4 Viktoría Von Ragnarsdóttir   Mökkur frá Heysholti 5,13 
5 Rakel Ösp Gylfadóttir   Gjafar frá Norður-Götum 5,08 
TöLT T3
Opinn flokkur - 1. flokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Elías Þórhallsson   Barónessa frá Ekru 6,94 
2 Fredrica Fagerlund   Tindur frá Efri-Þverá 6,89 
3 Ríkharður Flemming Jensen   Freyja frá Traðarlandi 6,56 
4 Ingi Guðmundsson   Sævar frá Ytri-Skógum 6,50 
5 Jón Ó Guðmundsson   Draumur frá Hofsstöðum, Garðabæ 6,28 
Opinn flokkur - 2. flokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Kjartan Ólafsson   Sproti frá Gili 6,67 
2 Sverrir Einarsson   Mábil frá Votmúla 2 6,17 
3 Kolbrún Þórólfsdóttir   Spes frá Hjaltastöðum 5,94 
4 Valdimar Ómarsson   Þoka frá Reykjavík 5,72 
5 Sveinbjörn Sævar Ragnarsson   Þruma frá Akureyri 5,33 
Ungmennaflokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Hrafndís Katla Elíasdóttir   Stingur frá Koltursey 6,67 
42769 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir   Eva frá Mosfellsbæ 6,39 
42769 Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir   Fluga frá Flugumýrarhvammi 6,39 
4 Lara Alexie Ragnarsdóttir   Ra frá Marteinstungu 5,28 
5 Linda Bjarnadóttir   Skeifa frá Hraðastöðum 3 4,83 
Unglingaflokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Hákon Dan Ólafsson   Gormur frá Garðakoti 7,06 
2 Melkorka Gunnarsdóttir   Rún frá Naustanesi 6,39 
3 Benedikt Ólafsson   Biskup frá Ólafshaga 6,17 
4 Aron Freyr Petersen   Adam frá Skammbeinsstöðum 1 6,11 
5 Bergey Gunnarsdóttir   Flikka frá Brú 5,83 
Barnaflokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Einkunn
42738 Sigurður Baldur Ríkharðsson   Auðdís frá Traðarlandi 6,78 
42738 Signý Sól Snorradóttir   Rektor frá Melabergi 6,78 
42738 Guðný Dís Jónsdóttir   Roði frá Margrétarhofi 6,78 
4 Haukur Ingi Hauksson   Mirra frá Laugarbökkum 6,33 
5 Sveinn Sölvi Petersen   Ás frá Tjarnarlandi 6,00 
TöLT T7
Opinn flokkur - 2. flokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Einkunn
42737 Kristmundur Anton Jónasson   Hringja frá Dýrfinnustöðum 5,92 
42737 Hulda Katrín Eiríksdóttir   Glanni frá Fornusöndum 5,92 
3 Erna Jökulsdóttir   Nunna frá Bjarnarhöfn 5,67 
4 Berglind Sveinsdóttir   Tvistur frá Efra-Seli 5,33 
5 Hrafnhildur Björk Eggertsdótti   Svalur frá Marbæli 0,00 
Unglingaflokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir   Kvistur frá Strandarhöfði 6,25 
2 Stefanía Vilhjálmsd. Reykdal   Gestur frá Útnyrðingsstöðum 5,42 
3 Anika Hrund Ómarsdóttir   Tindur frá Álfhólum 5,00 
FJóRGANGUR V2
Opinn flokkur - 1. flokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Haukur Bjarnason   Ísar frá Skáney 6,77 
2 Elías Þórhallsson   Barónessa frá Ekru 6,73 
3 Fredrica Fagerlund   Stígandi frá Efra-Núpi 6,40 
4 Adolf Snæbjörnsson   Dýri frá Dallandi 6,23 
5 Súsanna Sand Ólafsdóttir   Fjölnir frá Gamla-Hrauni 6,17 
Opinn flokkur - 2. flokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Kjartan Ólafsson   Sproti frá Gili 6,23 
2 Ingvar Ingvarsson   Trausti frá Glæsibæ 5,83 
3 Rúna Helgadóttir   Freyja frá Brú 5,67 
4 Berglind Sveinsdóttir   Tvistur frá Efra-Seli 5,40 
5 Kristinn Karl Garðarsson   Beitir frá Gunnarsstöðum 3,13 
Ungmennaflokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Konráð Valur Sveinsson   Stefnir frá Þjóðólfshaga 1 6,57 
2 Máni Hilmarsson   Neisti frá Grindavík 6,40 
3 Hrafndís Katla Elíasdóttir   Stingur frá Koltursey 6,30 
4 Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir   Fluga frá Flugumýrarhvammi 6,13 
5 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir   Eva frá Mosfellsbæ 5,87 
Unglingaflokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Melkorka Gunnarsdóttir   Rún frá Naustanesi 5,97 
2 Thelma Rut Davíðsdóttir   Þráður frá Ármóti 5,90 
3 Bergey Gunnarsdóttir   Gimli frá Lágmúla 5,87 
4 Benedikt Ólafsson   Biskup frá Ólafshaga 5,77 
5 Aron Freyr Petersen   Adam frá Skammbeinsstöðum 1 4,90 
Barnaflokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Signý Sól Snorradóttir   Rektor frá Melabergi 6,73 
2 Haukur Ingi Hauksson   Barði frá Laugarbökkum 6,50 
3 Sigurður Baldur Ríkharðsson   Auðdís frá Traðarlandi 6,47 
42830 Aníta Eik Kjartansdóttir   Lóðar frá Tóftum 6,10 
42830 Sveinn Sölvi Petersen   Ás frá Tjarnarlandi 6,10 
FIMMGANGUR F2
Opinn flokkur - 1. flokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Fredrica Fagerlund   Snær frá Keldudal 6,55 
2 Randi Holaker   Þytur frá Skáney 6,43 
3 Súsanna Sand Ólafsdóttir   Óskar Þór frá Hvítárholti 6,29 
4 Ríkharður Flemming Jensen   Myrkvi frá Traðarlandi 6,00 
5 Fanney Guðrún Valsdóttir   Kandís frá Litlalandi 5,50 
Opinn flokkur - 2. flokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Halldóra Sif Guðlaugsdóttir   Ópal frá Lækjarbakka 5,81 
2 Sigurbjörn J Þórmundsson   Askur frá Akranesi 5,71 
3 Rúna Helgadóttir   Fjóla frá Brú 5,21 
4 Kolbrún Þórólfsdóttir   Spes frá Hjaltastöðum 4,95 
5 Guðni Halldórsson   Skeggi frá Munaðarnesi 4,45 
Ungmennaflokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Brynja Kristinsdóttir   Gull-Inga frá Lækjarbakka 6,21 
2 Rakel Ösp Gylfadóttir   Greipur frá Syðri-Völlum 5,74 
3 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir   Óðinn frá Hvítárholti 5,62 
4 Benedikt Ólafsson   Týpa frá Vorsabæ II 5,40 
5 Sigurður Baldur Ríkharðsson   Sölvi frá Tjarnarlandi 4,17 
GæðINGASKEIð
Opinn flokkur - 1. flokkur
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Adolf Snæbjörnsson Klókur frá Dallandi 6,67 
2 Fredrica Fagerlund Snær frá Keldudal 4,17 
3 Guðrún Rut Hreiðarsdóttir Fura frá Dæli 3,96 
4 Arna Ýr  Guðnadóttir Hrafnhetta  frá Hvannastóði 3,88 
5 Sonja Noack Tvistur frá Skarði 3,08 
Opinn flokkur - 2. flokkur
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Kjartan Ólafsson Brík frá Laugabóli 2,79 
2 Sigurlaug Anna Auðunsd. Sleipnir frá Melabergi 1,88 
3 Sóley Þórsdóttir Gýmir frá Ármóti 1,58 
4 Sigurbjörn J Þórmundsson Askur frá Akranesi 0,00 
Ungmennaflokkur
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Hákon Dan Ólafsson Spurning frá Vakurstöðum 6,50 
2 Sigurður Baldur Ríkharðsson Sölvi frá Tjarnarlandi 5,00 
3 Sara Bjarnadóttir Dimmalimm frá Kílhrauni 3,08 
4 Helga Stefánsdóttir Völsungur frá Skarði 1,17 
5 Melkorka Gunnarsdóttir Naha frá Áskoti 0,79 
 
100m skeið
1 Sonja Noack Tvistur Skarði 8,24
2 Kjartan Ólafsson Vörður Laugarbóli 8,53
3 Sara Bjarnadóttir Dimmalimm Hestasýn 9,38