Gæðingamót Harðar - Úrslit

06.06.2017 - 08:50
 Gæðingamót Harðar var haldið laugardaginn 3, júni í frábæru veðri. Hér að neðan má sjá niðurstöður mótsins.
 
Niðurstöður
IS2017HOR115 - Gæðingamót Harðar 2017 
Mótshaldari: Hörður 
Dagsetning: 3.6.2017 - 3.6.2017
 
A flokkur áhugamenn 
1 Tenór frá Hestasýn Ólöf Guðmunsdóttir 8,31
2 Týpa frá Vorsabæ Benedikt Ólafsson 8,27
3 Óðinn frá Hvítarholti Súsanna Katarína 8,24
4 Greipur frá Syðri Völlum Rakel Ösp Gylfad 8,03
5 Kvika frá Grenjum Hrafnhildur Jóhannesd 7,6
6 Mökkur frá Heysholti Viktoría Von Ragna 7,45
 
B flokkur áhugamenn
1 Aría frá Hestaýn Ólöf Guðmundsdóttir 8,25
2 Gestur frá Útnyrðingst Vilhjálmur Þorgrím 8,1
3 Megas frá Oddhól Brynhildur Þorkelsdóttir 8,09
 
 
TöLT T3 
Opinn flokkur 
A úrslit 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Sigurður Sigurðarson Ferill frá Búðarhóli 7,11 
2 Kjartan Ólafsson Sproti frá Gili 6,17 
3 Lara Alexie Ragnarsdóttir Ra frá Marteinstungu 5,89 
4 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Eva frá Mosfellsbæ 5,67 
5 Jón Atli Kjartansson Sóldís frá Dunki 5,56 
17 ára og yngri 
 
A úrslit 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Benedikt Ólafsson Biskup frá Ólafshaga 6,94 
2 Sara Bjarnadóttir Gullbrá frá Hólabaki 6,00 
3 Aníta Eik Kjartansdóttir Lóðar frá Tóftum 5,89 
4 Kristrún Ragnhildur Bender Dásemd frá Dallandi 5,39 
5 Viktoría Von Ragnarsdóttir Lipurtá frá Skarði 5,06 
A FLOKKUR 
 
A úrslit 
Sæti Hross Knapi Einkunn
1 Óskar Þór frá Hvítárholti Súsanna Sand Ólafsdóttir 8,46 
2 Hyllir frá Hvítárholti Súsanna Sand Ólafsdóttir 8,44 
3 Klemma frá Koltursey Elías Þórhallsson 8,35 
4 Glæsir frá Víðidal Adolf Snæbjörnsson 8,22 
5 Frá frá Flagbjarnarholti Guðrún Rut Hreiðarsdóttir 7,87 
6 Dimmalimm frá Neðra-Seli Guðrún Rut Hreiðarsdóttir 7,78 
 
B FLOKKUR 
A úrslit 
Sæti Hross Knapi Einkunn
1 Hrafnagaldur frá Hvítárholti Ragnheiður Þorvaldsdóttir 8,60 
2 Tinni frá Laugabóli Guðlaugur Pálsson 8,54 
3 Rún frá Naustanesi Sólon Morthens 8,51 
4 Ymur frá Reynisvatni Sólon Morthens 8,42 
5 Dýri frá Dallandi Adolf Snæbjörnsson 8,38 
6 Krumma frá Skör Súsanna Sand Ólafsdóttir 8,25 
7 Skíma frá Krossum 1 Guðrún Rut Hreiðarsdóttir 8,20 
8 Sinfónía frá Krossum 1 Guðrún Rut Hreiðarsdóttir 8,20 
 
UNGMENNAFLOKKUR 
A úrslit 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Páll Jökull Þorsteinsson Sproti frá Ragnheiðarstöðum 8,29 
2 Erna Jökulsdóttir Nunna frá Bjarnarhöfn 8,27 
3 Hrafndís Katla Elíasdóttir Fortíð frá Koltursey 8,25 
4 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Eva frá Mosfellsbæ 8,19 
5 Lara Alexie Ragnarsdóttir Valdemar frá Marteinstungu 8,04 
 
UNGLINGAFLOKKUR 
A úrslit 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Benedikt Ólafsson Biskup frá Ólafshaga 8,59 
2 Melkorka Gunnarsdóttir Þruma frá Akureyri 8,53 
3 Helga Stefánsdóttir Hákon frá Dallandi 8,39 
4 Magnús Þór Guðmundsson Kvistur frá Skálmholti 8,36 
5 Thelma Rut Davíðsdóttir Fálknir frá Ásmundarstöðum 8,31 
6 Sara Bjarnadóttir Gullbrá frá Hólabaki 8,28 
7 Kristrún Ragnhildur Bender Dásemd frá Dallandi 8,17 
8 Agnes Sjöfn Reynisdóttir Náma frá Grenstanga 7,96 
 
BARNAFLOKKUR 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Aníta Eik Kjartansdóttir Lóðar frá Tóftum 8,23 
2 Aníta Eik Kjartansdóttir Sprengja frá Breiðabólsstað 7,79
 
B flokkur áhugamenn 
1 Tenór frá Hestasýn Ólöf Guðmunsdóttir 8,31
2 Týpa frá Vorsabæ Benedikt Ólafsson 8,27
3 Óðinn frá Hvítarholti Súsanna Katarína 8,24
4 Greipur frá Syðri Völlum Rakel Ösp Gylfad 8,03
5 Kvika frá Grenjum Hrafnhildur Jóhannesd 7,6
6 Mökkur frá Heysholti Viktoría Von Ragna 7,45
 
A flokkur áhugamenn
1 Aría frá Hestaýn Ólöf Guðmundsdóttir 8,25
2 Gestur frá Útnyrðingst Vilhjálmur Þorgrím 8,1
3 Megas frá Oddhól Brynhildur Þorkelsdóttir 8,09
 
100 metra skeið 
1 Sonja Noack Tvistur frá Skarði 8,13
2 Kjartan Ólafsson Vörður frá Laugarbóli 9,22
3 Sara Bjarnadóttir Dimmalimm frá Kílhrauni 10,02
4 Kristrún Bender Karen frá Árgerði 10,94
5 Guðrún R Hreiðarsd Fura frá Dæli 11,66