Úrslit miðvikudagsins - Úrtaka fyrir HM2017

08.06.2017 - 12:01
 Eftir frábæran dag í Spretti er fyrri umferð í Úrtöku fyrir HM 2017 nú lokið. 
 
Fimmgangur F1
Meistaraflokkur:
Forkeppni:
Sæti/Knapi/Hestur/Einkunn
1. Hulda Gústafsdóttir Birkir frá Vatni 7,10 
2-3. Guðmar Þór Pétursson Sólbjartur frá Flekkudal 7,00
2-3. Daníel Jónsson Þór frá Votumýri 2 7,00
4. Sigursteinn Sumarliðason Krókus frá Dalbæ 6,90
5-6. Þórarinn Eymundsson Narri frá Vestri-Leirárgörðum 6,80
5-6. Viðar Ingólfsson Kjarkur frá Skriðu 6,80
7-8. Ragnhildur Haraldsdóttir Þróttur frá Tungu 6,70
7-8. Sigurður Vignir Matthíasson Gormur frá Efri-Þverá 6,70
9. Mette Mannseth Kiljan frá Þúfum 6,67
10. Sigurbjörn Bárðarson Oddur frá Breiðholti í Flóa 6,47
11. Mette Mannseth Karl frá Torfunesi 5,90
12. Bjarni Bjarnason Hnokki frá Þóroddsstöðum 0,00
 
Fimmgangur F1
Ungmennaflokkur
Forkeppni:
Sæti/Keppandi/Hestur/Einkunn
1. Gústaf Ásgeir Hinriksson Milljarður frá Barká 6,77
2. Gústaf Ásgeir Hinriksson Binný frá Björgum 6,50
3. Hafþór Hreiðar Birgisson Oddaverji frá Leirubakka 6,37
4. Ásdís Ósk Elvarsdóttir Hrafnfaxi frá Húsavík 6,27
5. Konráð Valur Sveinsson Askur frá Syðri-Reykjum 6,17
6-7. Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Bjarkey frá Blesastöðum 1A 6,13
6-7. Arnór Dan Kristinsson Bruni frá Brautarholti 6,13
8. Máni Hilmarsson Prestur frá Borgarnesi 6,10
9. Máni Hilmarsson Askur frá Laugavöllum 5,77
10. Þorgeir Ólafsson Straumur frá Skrúð 5,53
11. Finnur Jóhannesson Freyþór frá Mosfellsbæ 5,50
12. Annabella R Sigurðardóttir Styrkur frá Skagaströnd 5,43
13. Vera Van Praag Sigaar Rauðbrá frá Hólabaki 4,77
14. Ásdís Brynja Jónsdóttir Sleipnir frá Runnum 4,70
15. Finnbogi Bjarnason Dynur frá Dalsmynni 4,53
16. Arnór Dan Kristinsson Ásdís frá Dalsholti 0,00
 
Fjórgangur V1:
Meistaraflokkur
Forkeppni:
Sæti/Knapi/Hestur/Einkunn
1. Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík 7,60
2. Artemisia Bertus Korgur frá Ingólfshvoli 7,37
3. Viðar Ingólfsson Ísafold frá Lynghóli 7,13
4. Jakob Svavar Sigurðsson Gloría frá Skúfslæk 7,07
5. Sigurður Vignir Matthíasson Arður frá Efri-Þverá 6,97
6. Elías Þórhallsson Barónessa frá Ekru 6,73
7. Kristín Lárusdóttir Aðgát frá Víðivöllum fremri 6,60
8. Kristín Lárusdóttir Náttfari frá Bakkakoti 6,10
9. Sigurður Sigurðarson Eldur frá Einhamri 2 0,00
 
Fjórgangur V1
Ungmennaflokkur
Forkeppni:
Sæti/Knapi/Hestur/Einkunn
1. Gústaf Ásgeir Hinriksson Pistill frá Litlu-Brekku 7,17
2-3. Ásdís Ósk Elvarsdóttir Koltinna frá Varmalæk 6,50
2-3. Heiða Rún Sigurjónsdóttir Krás frá Árbæjarhjáleigu 2 6,50
4. Hrafndís Katla Elíasdóttir Stingur frá Koltursey 6,47
5. Dagbjört Hrund Hjartardóttir Súla frá Sælukoti 6,37
6. Dagmar Öder Einarsdóttir Glóinn frá Halakoti 6,33
7. Guðmar Freyr Magnússon Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum 6,27
8. Birta Ingadóttir Október frá Oddhóli 6,13
9. Konráð Valur Sveinsson Stefnir frá Þjóðólfshaga 1 6,0
10. Brynjar Nói Sighvatsson Þrándur frá Sauðárkróki 5,73
11. Ásdís Brynja Jónsdóttir Keisari frá Hofi 5,67
12. Viktor Aron Adolfsson Stapi frá Dallandi 0,00
 
Tölt T2-Meistaraflokkur
Forkeppni:
Sæti/Knapi/Hestur/Einkunn
1. Viðar Ingólfsson Kjarkur frá Skriðu 7,80
2. Guðmar Þór Pétursson Brúney frá Grafarkoti 7,60
3. Sigursteinn Sumarliðason Krókus frá Dalbæ 7,37
4. Mette Mannseth Kiljan frá Þúfum 7,07
5. Sigurður Sigurðarson Magni frá Þjóðólfshaga 1 6,97
 
Tölt T2-Ungmennaflokkur
Forkeppni:
Sæti/Knapi/Hestur/Einkunn
1. Gústaf Ásgeir Hinriksson Pistill frá Litlu-Brekku 7,63
2. Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Sandra frá Dufþaksholti 7,07
3. Finnbogi Bjarnason Dynur frá Dalsmynni 6,50
4. Dagbjört Hrund Hjaltadóttir Súla frá Sælukoti 6,37
5. Heiða Rún Sigurjónsdóttir Krás frá Árbæjarhjáleigu 2 6,20
6. Ásdís Ósk Elvarsdóttir Hrafnfaxi frá Húsavík 6,07
7. Finnur Jóhannesson Freyþór frá Mosfellsbæ 5,87
8. Guðmar Freyr Magnússon Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum 5,70
9. Ásdís Brynja Jónsdóttir Sleipnir frá Runnum 4,97
 
Tölt T1-meistaraflokkur
Forkeppni:
Sæti/Knapi/Hestur/Einkunn
1. Jakob Svavar Sigurðsson Gloría frá Skúfslæk 8,70
2. Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík 8,27
3. Sigurður Rúnar Pálsson Reynir frá Flugumýri 7,57
4. Mette Mannseth Karl frá Torfunesi 7,07
5. Elías Þórhallsson Barónessa frá Ekru 6,43
6. Kristín Lárusdóttir Aðgát frá Víðivöllum fremri 6,33
 
Tölt T1 – Ungmennaflokkur
Forkeppni:
Sæti/Knapi/Hestur/Einkunn
1. Finnbogi Bjarnason Randalín frá Efri-Rauðalæk 7,00
2. Gústaf Ásgeir Hinriksson Garpur frá Skúfslæk 6,97
3. Hákon Dan Ólafsson Gormur frá Garðakoti 6,93
4. Þorgils Kári Sigurðsson Vakar frá Efri-Seli 6,83
5. Atli Freyr Mariönnuson Óðinn frá Ingólfshvoli 6,73
6-7 Róbert Bergmann Brynja frá Bakkakoti 6,63
6-7 Ásdis Ósk Elvarsdóttir Koltinna frá Varmalæk 6,63
8. Valdís Björk Guðmundsdóttir Védís frá Jaðri 6,60
9. Dagmar Öder Einarsdóttir Glóinn frá Halakoti 6,50
10. Hrafndís Katla Eliasdóttir Stingur frá Koltursey 6,37
11. Rúna Tómasdóttir Sleipnir frá Árnanesi 6,30
12-13 Brynjar Nói Sighvatsson Þrándur frá Sauðárkróki 6,20
12-13 Guðmar Freyr Magnússon Fönix frá Hlíðartúni 6,20
14. Birta Ingadóttir Október frá Oddhóli 5,83
15. Benjamín Sandur Ingólfsson Freri frá Vetleifsholti 2 5,80
 
Skeið 100m (flugskeið)
Sæti/Keppandi/Hestur/Sprettur 1/Betri sprettur/Einkunn
1. Helga Una Björnsdóttir Besti frá Upphafi 7,63 7,60 7,33
2. Svavar Örn Hreiðarsson Hekla frá Akureyri 7,93 7,84 6,93
3. Viktor Aron Adolfsson Klókur frá Dallandi 7,92 7,92 6,80
4. Dagmar Öder Einarsdóttir Odda frá Halakoti 8,12 8,12 6,47
5. Elvar Einarsson Segull frá Halldórsstöðum 8,45 8,45 5,92
6. Arnór Dan Kristinsson Ásdís frá Dalsholti 8,99 8,99 5,02
 
Gæðingaskeið – Meistaraflokkur
Forkeppni
1. Sigursteinn Sumarliðason, Krókus frá Dalbæ 7,38 
2. Guðmar Þór Pétursson, Rúna frá Flugumýri 7,29
 
Gæðingaskeið – Ungmennaflokkur
Forkeppni
1. Konráð Valur Sveinsson, Sleipnir frá Skör 7,29
2. Máni Hilmarsson Prestur frá Borgarnesi 7,04
3. Benjamín Sandur Ingólfsson Messa frá Káragerði 6,75
4. Arnór Dan Kristinsson, Ásdís frá Dalsholti 6,46
5. Ásdís Brynja Jónsdóttir Sleipnir frá Runnum 4,67
6. Konráð Valur Sveinsson Askur frá Syðri-Reykjum 4,58
7. Finnur Jóhannesson Freyþór frá Mosfellsbæ 4,17
8. Viktor Aron Adolfsson Klókur frá Dallandi 3,75
9. Ásdís Ósk Elvarsson Hrafnfaxi frá Húsavík 3,38