Úrslit þriðjudagsins á Reykjavík Riders Cup

21.06.2017 - 15:51
Það má með sanni segja að veðurguðinn hafi boðið upp á íslenskt veður í 
verri kanntinum á fyrsta keppnisdegi Reykjavík Riders Cup. En keppendur 
létu flestir það ekkert á sig fá, enda alvöru íþróttafólk á ferðinni og 
ekki hægt að þræta við blessaðan veðurguðinn. 
 
Margar flottar sýningar  sáust og einbeitnin skein úr augunum á unga fólkinu sem ætlar sér  greinilega stóra hluti á komandi Íslandsmóti. Mótið heldur svo áfram í dag með forkeppni í fimmgangi meistara og  ungmenna, fjórgangi í öllum flokkum og slaktaumatölti.
 
Úrslit úr forkeppnum þriðjudagsins urðu eftirfarandi:
 
Tölt T1
Forkeppni Opinn flokkur – Meistaraflokkur –
   Sæti   Keppandi   Heildareinkunn
1   Snorri Dal / Sæþór frá Stafholti 6,83
2   Pernille Lyager Möller / Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 6,77
 
Tölt T3
Forkeppni Unglingaflokkur –
   Sæti   Keppandi   Heildareinkunn
1   Unnur Lilja Gísladóttir / Eldey frá Grjóteyri 6,57
2   Thelma Dögg Tómasdóttir / Taktur frá Torfunesi 6,50
3   Glódís Rún Sigurðardóttir / Dáð frá Jaðri 6,47
4   Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Skálmöld frá Eystra-Fróðholti 6,43
5   Benedikt Ólafsson / Biskup frá Ólafshaga 6,33
6   Arnar Máni Sigurjónsson / Segull frá Mið-Fossum 2 6,27
7   Glódís Rún Sigurðardóttir / Bruni frá Varmá 6,23
8   Aron Freyr Petersen / Adam frá Skammbeinsstöðum 1 6,13
9   Bergey Gunnarsdóttir / Gimli frá Lágmúla 5,77
10   Katla Sif Snorradóttir / Tappi frá Ytri-Bægisá 1 5,43
11   Bergey Gunnarsdóttir / Flikka frá Brú 5,30
12   Þorvaldur Logi Einarsson / Stjarni frá Dalbæ 5,23
13   Birgitta Sól Helgadóttir / Elding frá Stóru-Ásgeirsá 4,67
 
Tölt T3
Forkeppni Barnaflokkur –
   Sæti   Keppandi   Heildareinkunn
1   Sólveig Rut Guðmundsdóttir / Ýmir frá Ármúla 6,63
2   Signý Sól Snorradóttir / Glói frá Varmalæk 1 6,57
3   Sigurður Baldur Ríkharðsson / Auðdís frá Traðarlandi 6,50
4   Helena Rán Gunnarsdóttir / Kornelíus frá Kirkjubæ 5,70
5-6   Jóhanna Ásgeirsdóttir / Rokkur frá Syðri-Hofdölum 5,27
5-6   Þórey Þula Helgadóttir / Gjálp frá Hvammi I 5,27
 
Tölt T3
Forkeppni Opinn flokkur – 1. flokkur –
   Sæti   Keppandi   Heildareinkunn
1   Lára Jóhannsdóttir / Gormur frá Herríðarhóli 7,07
2   Saga Steinþórsdóttir / Mói frá Álfhólum 6,77
3   Rósa Valdimarsdóttir / Íkon frá Hákoti 6,67
4-5   Erlendur Ari Óskarsson / Byr frá Grafarkoti 6,63
4-5   Jón Finnur Hansson / Sól frá Mosfellsbæ 6,63
6   Sunna Sigríður Guðmundsdóttir / Fífill frá Feti 6,50
7   Kári Steinsson / Svarthöfði frá Hofi 1 6,30
8   Ólöf Rún Guðmundsdóttir / Farsæll frá Forsæti II 6,27
9   Jóhann Ólafsson / Nóta frá Grímsstöðum 6,13
10   Hrafnhildur Jónsdóttir / Hrafnkatla frá Snartartungu 5,97
11   Anna S. Valdemarsdóttir / Fjöður frá Geirshlíð 5,90
12   Jóhann Ólafsson / Óskar frá Tungu 5,83
13   Larissa Silja Werner / Sólbjartur frá Kjarri 5,80
14   Jóhann Ólafsson / Djörfung frá Reykjavík 5,77
15   Ingibjörg Guðmundsdóttir / Garri frá Strandarhjáleigu 5,70
16   Vilfríður Sæþórsdóttir / Vildís frá Múla 5,67
17   Valka Jónsdóttir / Ófeigur frá Hafnarfirði 5,33
18   Guðjón Gunnarsson / Mikkalína frá Ólafsbergi 5,23
 
Tölt T1
Forkeppni Ungmennaflokkur –
   Sæti   Keppandi   Heildareinkunn
1   Róbert Bergmann / Brynja frá Bakkakoti 6,63
2   Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir / Fluga frá Flugumýrarhvammi 5,93
 
Fimmgangur F1
Forkeppni Unglingaflokkur –
   Sæti   Keppandi   Heildareinkunn
1   Thelma Dögg Tómasdóttir / Sirkus frá Torfunesi 6,03
2   Glódís Rún Sigurðardóttir / Bragi frá Efri-Þverá 5,83
3   Védís Huld Sigurðardóttir / Krapi frá Fremri-Gufudal 5,30
4   Benedikt Ólafsson / Týpa frá Vorsabæ II 4,70
5   Arnar Máni Sigurjónsson / Vörður frá Hafnarfirði 4,30
6   Viktoría Von Ragnarsdóttir / Mökkur frá Heysholti 4,17
 
Fimmgangur F2
Forkeppni Opinn flokkur – 1. flokkur –
   Sæti   Keppandi   Heildareinkunn
1   Anna S. Valdemarsdóttir / Sæborg frá Hjarðartúni 6,90
2   Jóhann Kristinn Ragnarsson / Púki frá Lækjarbotnum 6,30
3   Jóhann Ólafsson / Hremmsa frá Hrafnagili 5,97
4   Inken Lüdemann / Platína frá Miðási 5,37
5   Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir / Kröggólfur frá Kröggólfsstöðum 5,00
6   Auðunn Kristjánsson / Salka frá Hofsstöðum 4,77
7   Guðbjörn Tryggvason / Irpa frá Feti 4,63
8   Maaru Katariina Moilanen / Mánadís frá Efra-Núpi 4,13
9   Sara Pesenacker / Aska frá Norður-Götum 4,10