Öll úrslit Stórmóts Hrings

hringurdalvik.net

27.08.2017 - 21:11
 Stórmót Hrinngs var haldið nú um helgina og eru hér með öll úrslit mótsins sem heppnaðist í alla staði mjög vel. 
 
 TöLT T1  
Opinn flokkur - Meistaraflokkur  
Forkeppni  
Sæti Knapi Hross Aðildaf. knapa Einkunn
1 Bjarni Jónasson   Úlfhildur frá Strönd Skagfirðingur 7,23 
2 Viðar Bragason   Þytur frá Narfastöðum Léttir 7,20 
3 Guðmundur Karl Tryggvason   Brá frá Akureyri Léttir 6,73 
4 Vignir Sigurðsson   Nói frá Hrafnsstöðum Léttir 6,57 
5 Anna Catharina Gros   Logi frá Sauðárkróki Léttir 6,30 
6 Fanndís Viðarsdóttir   Stirnir frá Skriðu Léttir 6,23 
7 Guðmundur Karl Tryggvason   Rauðhetta frá Efri-Rauðalæk Léttir 6,20 
8 Elísabet Jansen   Molda frá Íbishóli Skagfirðingur 6,07 
9 Anna Kristín Friðriksdóttir   Klakkur frá Litlu-Brekku Hringur 6,00 
  A-úrslit  
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1 Bjarni Jónasson   Úlfhildur frá Strönd Skagfirðingur 7,78 
2 Viðar Bragason   Þytur frá Narfastöðum Léttir 7,56 
3 Guðmundur Karl Tryggvason   Brá frá Akureyri Léttir 7,17 
4 Vignir Sigurðsson   Nói frá Hrafnsstöðum Léttir 6,67 
5 Anna Catharina Gros   Logi frá Sauðárkróki Léttir 6,50 
TöLT T2  
Opinn flokkur - 1. flokkur  
Forkeppni  
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1 Viðar Bragason   Dúkkulísa frá Þjóðólfshaga 1 Léttir 6,83 
2 Sveinn Ingi Kjartansson   Stígur frá Naustum III Léttir 6,17 
3 Anna Catharina Gros   Sátt frá Grafarkoti Léttir 6,03 
4 Vigdís Anna Sigurðardóttir   Valur frá Tóftum Hringur 5,90 
5 Unnur Rún Sigurpálsdóttir   Ester frá Mosfellsbæ Skagfirðingur 5,03 
6 Auður Karen Auðbjörnsdóttir   Maren frá Vestri-Leirárgörðum Léttir 4,47 
  A-úrslit  
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1 Viðar Bragason   Dúkkulísa frá Þjóðólfshaga 1 Léttir 6,88 
2 Sveinn Ingi Kjartansson   Stígur frá Naustum III Léttir 6,63 
3 Anna Catharina Gros   Sátt frá Grafarkoti Léttir 6,33 
4 Unnur Rún Sigurpálsdóttir   Ester frá Mosfellsbæ Skagfirðingur 5,42 
5 Vigdís Anna Sigurðardóttir   Valur frá Tóftum Hringur 5,38 
TöLT T3  
Opinn flokkur - 2. flokkur  
Forkeppni  
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1 Birna Hólmgeirsdóttir   Hátíð frá Syðra-Fjalli I Þjálfi 6,50 
2 Elín M. Stefánsdóttir   Kuldi frá Fellshlíð Funi 5,63 
3 Steingrímur Magnússon   Blesi frá Skjólgarði Funi 5,57 
4 Lisa Charlotte Lantz Cronqvist   Hástíg frá Hrafnagili Léttir 5,47 
5 Brynhildur Heiða Jónsdóttir   Ásaþór frá Hnjúki Hringur 5,40 
6 Katharina Winter   Oddþór frá Gunnarsstöðum Snæfaxi 5,33 
7 Sævaldur Jens Gunnarsson   Embla frá Dalvík Hringur 4,53 
8 Hreinn Haukur Pálsson   Dáð frá Hólakoti Léttir 4,50 
A úrslit
 A-Úrslit
   
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1 Elín M. Stefánsdóttir   Kuldi frá Fellshlíð Funi 6,56 
2 Birna Hólmgeirsdóttir   Hátíð frá Syðra-Fjalli I Þjálfi 6,50 
3 Lisa Charlotte Lantz Cronqvist   Hástíg frá Hrafnagili Léttir 5,94 
4 Steingrímur Magnússon   Blesi frá Skjólgarði Funi 5,67 
5 Brynhildur Heiða Jónsdóttir   Ásaþór frá Hnjúki Hringur 5,61 
Ungmennaflokkur  
Forkeppni  
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1 Ásdís Ósk Elvarsdóttir   Koltinna frá Varmalæk Skagfirðingur 6,93 
2 Viktoría Eik Elvarsdóttir   Gjöf frá Sjávarborg Skagfirðingur 6,43 
3 Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson   Gígja frá Hrafnsstöðum Hringur 5,77 
4 Ólöf Antons   Gildra frá Tóftum Hringur 5,70 
5 Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson   Glóð frá Dalvík Hringur 3,97 
  A-úrslit  
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1 Ásdís Ósk Elvarsdóttir   Koltinna frá Varmalæk Skagfirðingur 7,11 
2 Viktoría Eik Elvarsdóttir   Gjöf frá Sjávarborg Skagfirðingur 6,56 
3 Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson   Gígja frá Hrafnsstöðum Hringur 5,83 
4 Ólöf Antons   Gildra frá Tóftum Hringur 5,78 
Unglingaflokkur  
Forkeppni  
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1 Guðmar Freyr Magnússun   Fönix frá Hlíðartúni Skagfirðingur 6,60 
2 Guðný Rúna Vésteinsdóttir   Þruma frá Hofsstaðaseli Skagfirðingur 6,50 
3 Ingunn Ingólfsdóttir   Bálkur frá Dýrfinnustöðum Skagfirðingur 6,43 
4 Freydís Þóra Bergsdóttir   Ötull frá Narfastöðum Skagfirðingur 6,30 
5 Urður Birta Helgadóttir   Glaður frá Grund Hringur 6,23 
6 Björg Ingólfsdóttir   Hnokki frá Fjalli Skagfirðingur 6,13 
7 Freyja Vignisdóttir   Lygna frá Litlu-Brekku Léttir 6,10 
8 Ingunn Birna Árnadóttir   Sylgja frá Syðri-Reykjum Léttir 5,63 
9 Anna Kristín Auðbjörnsdóttir   Sirkill frá Akureyri Léttir 5,27 
10 Vigdís Sævaldsdóttir   Goði frá Hálsi Hringur 4,93 
  A-úrslit  
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1 Freydís Þóra Bergsdóttir   Ötull frá Narfastöðum Skagfirðingur 6,94 
2 Guðmar Freyr Magnússun   Fönix frá Hlíðartúni Skagfirðingur 6,78 
3 Guðný Rúna Vésteinsdóttir   Þruma frá Hofsstaðaseli Skagfirðingur 6,50 
4 Björg Ingólfsdóttir   Hnokki frá Fjalli Skagfirðingur 6,33 
5 Urður Birta Helgadóttir   Glaður frá Grund Hringur 6,11 
Barnaflokkur  
Forkeppni  
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1 Katrín Ösp Bergsdóttir   Gnótt frá Syðra-Fjalli I Skagfirðingur 6,30 
2 Katrín Ösp Bergsdóttir   Svartálfur frá Sauðárkróki Skagfirðingur 6,10 
3 Auður Karen Auðbjörnsdóttir   Hróðný frá Syðri-Reykjum Léttir 5,53 
FJóRGANGUR V1  
Opinn flokkur - Meistaraflokkur  
Forkeppni  
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1 Viðar Bragason   Þytur frá Narfastöðum Léttir 6,87 
2 Fanndís Viðarsdóttir   Stirnir frá Skriðu Léttir 6,73 
3 Bjarni Jónasson   Kyndill frá Ytra-Vallholti Skagfirðingur 6,63 
4 Vignir Sigurðsson   Nói frá Hrafnsstöðum Léttir 6,53 
5 Baldvin Ari Guðlaugsson   Öngull frá Efri-Rauðalæk Léttir 6,47 
6 Viðar Bragason   Katla frá Runnum Léttir 6,13 
7-8 Baldvin Ari Guðlaugsson   Logi frá Akureyri Léttir 6,03 
7-8 Guðmundur Karl Tryggvason   Fífa frá Nautabúi Léttir 6,03 
9 Stefán Birgir Stefánsson   Bergrós frá Litla-Garði Funi 5,87 
10 Anna Kristín Friðriksdóttir   Klakkur frá Litlu-Brekku Hringur 5,77 
11 Fanndís Viðarsdóttir   Marri frá Hauganesi Léttir 5,53 
12 Bergþóra Sigtryggsdóttir   Aría frá Jarðbrú Hringur 5,50 
13 Viðar Bragason   Lóa frá Gunnarsstöðum Léttir 0,00 
  A-úrslit  
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1 Fanndís Viðarsdóttir   Stirnir frá Skriðu Léttir 7,33 
2 Viðar Bragason   Þytur frá Narfastöðum Léttir 7,13 
3 Bjarni Jónasson   Kyndill frá Ytra-Vallholti Skagfirðingur 6,90 
4 Vignir Sigurðsson   Nói frá Hrafnsstöðum Léttir 6,77 
5 Baldvin Ari Guðlaugsson   Öngull frá Efri-Rauðalæk Léttir 6,67 
Opinn flokkur - 2. flokkur  
Forkeppni  
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1 Lisa Charlotte Lantz Cronqvist   Hástíg frá Hrafnagili Léttir 5,43 
2 Steingrímur Magnússon   Blesi frá Skjólgarði Funi 5,30 
3 Reynir  Hjartarson   Snillingur frá Vallanesi Léttir 5,23 
4 Reynir  Hjartarson   Vaskur frá Vallanesi Léttir 3,93 
5 Hreinn Haukur Pálsson   Sigur frá Hólakoti Léttir 3,40 
  A-úrslit  
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1 Lisa Charlotte Lantz Cronqvist   Hástíg frá Hrafnagili Léttir 6,07 
2 Reynir  Hjartarson   Snillingur frá Vallanesi Léttir 4,93 
3 Hreinn Haukur Pálsson   Sigur frá Hólakoti Léttir 4,83 
4 Steingrímur Magnússon   Blesi frá Skjólgarði Funi 4,10 
Ungmennaflokkur  
Forkeppni  
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1 Ásdís Ósk Elvarsdóttir   Koltinna frá Varmalæk Skagfirðingur 6,80 
2 Viktoría Eik Elvarsdóttir   Gjöf frá Sjávarborg Skagfirðingur 6,27 
3 Finnbogi Bjarnason   Hera frá Árholti Skagfirðingur 6,13 
4 Ólöf Antons   Gildra frá Tóftum Hringur 5,70 
5 María Marta Bjarkadóttir   Danni frá Litlu-Brekku Grani 5,47 
6 Vigdís Anna Sigurðardóttir   Valur frá Tóftum Hringur 5,40 
7 Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson   Glóð frá Dalvík Hringur 5,17 
8 Unnur Rún Sigurpálsdóttir   Ester frá Mosfellsbæ Skagfirðingur 5,13 
9 Eydís Arna Hilmarsdóttir   Sprettur frá Holtsenda 2 Hringur 5,10 
10 Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson   Hella frá Dalvík Hringur 0,00 
  A-úrslit  
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1 Ásdís Ósk Elvarsdóttir   Koltinna frá Varmalæk Skagfirðingur 7,10 
2 Viktoría Eik Elvarsdóttir   Gjöf frá Sjávarborg Skagfirðingur 6,67 
3 Finnbogi Bjarnason   Hera frá Árholti Skagfirðingur 6,37 
4 Ólöf Antons   Gildra frá Tóftum Hringur 5,83 
5 María Marta Bjarkadóttir   Danni frá Litlu-Brekku Grani 5,23 
Unglingaflokkur  
Forkeppni  
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1 Guðmar Freyr Magnússun   Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Skagfirðingur 6,67 
2 Freydís Þóra Bergsdóttir   Ötull frá Narfastöðum Skagfirðingur 6,40 
3 Urður Birta Helgadóttir   Glaður frá Grund Hringur 6,33 
4 Guðný Rúna Vésteinsdóttir   Þruma frá Hofsstaðaseli Skagfirðingur 6,23 
5 Ingunn Ingólfsdóttir   Bálkur frá Dýrfinnustöðum Skagfirðingur 6,13 
6 Steinunn Birta Ólafsdóttir   Þröstur frá Dæli Hringur 5,63 
7 Freyja Vignisdóttir   Lygna frá Litlu-Brekku Léttir 5,30 
8 Vigdís Sævaldsdóttir   Goði frá Hálsi Hringur 5,13 
9 Anna Kristín Auðbjörnsdóttir   Nöf frá Njálsstöðum Léttir 4,53 
 
 A-úrslit
   
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1 Guðmar Freyr Magnússun   Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Skagfirðingur 6,80 
2 Freydís Þóra Bergsdóttir   Ötull frá Narfastöðum Skagfirðingur 6,67 
3 Urður Birta Helgadóttir   Glaður frá Grund Hringur 6,40 
4 Ingunn Ingólfsdóttir   Bálkur frá Dýrfinnustöðum Skagfirðingur 6,13 
5 Guðný Rúna Vésteinsdóttir   Þruma frá Hofsstaðaseli Skagfirðingur 5,57 
Barnaflokkur  
Forkeppni  
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1 Katrín Ösp Bergsdóttir   Svartálfur frá Sauðárkróki Skagfirðingur 5,50 
2 Auður Karen Auðbjörnsdóttir   Koldís frá Þverá Léttir 4,50 
3 Margrét Ásta Hreinsdóttir   Randver frá Garðshorni Léttir 3,67 
FIMMGANGUR F1  
Opinn flokkur - Meistaraflokkur  
Forkeppni  
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1 Bjarni Jónasson   Knár frá Ytra-Vallholti Skagfirðingur 6,53 
2 Viðar Bragason   Bergsteinn frá Akureyri Léttir 6,43 
3 Viðar Bragason   Þórir frá Björgum Léttir 6,37 
4 Elísabet Jansen   Ósk frá Ysta-Mó Skagfirðingur 6,23 
5-7 Þórhallur Þorvaldsson   Birta frá Árhóli Funi 6,10 
5-7 Guðmundur Karl Tryggvason   Díva frá Steinnesi Léttir 6,10 
5-7 Magnús Bragi Magnússon   Snillingur frá Íbishóli Skagfirðingur 6,10 
8 Fanndís Viðarsdóttir   Vænting frá Hrafnagili Léttir 6,03 
9 Vignir Sigurðsson   Elva frá Litlu-Brekku Léttir 6,00 
10-13 Sveinn Ingi Kjartansson   Dofri frá Úlfsstöðum Léttir 5,87 
10-13 Anna Kristín Friðriksdóttir   Vængur frá Grund Hringur 5,87 
10-13 Baldvin Ari Guðlaugsson   Freyr frá Efri-Rauðalæk Léttir 5,70 
10-13 Viðar Bragason   Mist frá Eystra-Fróðholti Léttir 5,70 
14 Bergþóra Sigtryggsdóttir   Piparmey frá Selfossi Hringur 5,67 
15 Magnús Bragi Magnússon   Salka frá Steinnesi Skagfirðingur 5,60 
16 Hanna Maria Lindmark   Díva frá Dalsmynni Skagfirðingur 4,50 
17-20 Karen Konráðsdóttir   Lind frá Hárlaugsstöðum 2 Léttir 0,00 
17-20 Svavar Örn Hreiðarsson   Eldey frá Akureyri Hringur 0,00 
17-20 Baldvin Ari Guðlaugsson   Börkur frá Efri-Rauðalæk Léttir 0,00 
17-20 Elísabet Jansen   Molda frá Íbishóli Skagfirðingur 0,00 
  A-úrslit  
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1 Viðar Bragason   Bergsteinn frá Akureyri Léttir 6,79 
2 Bjarni Jónasson   Knár frá Ytra-Vallholti Skagfirðingur 6,71 
3 Magnús Bragi Magnússon   Snillingur frá Íbishóli Skagfirðingur 6,55 
4 Guðmundur Karl Tryggvason   Díva frá Steinnesi Léttir 6,38 
5 Elísabet Jansen   Ósk frá Ysta-Mó Skagfirðingur 6,07 
6 Þórhallur Þorvaldsson   Birta frá Árhóli Funi 5,24 
Opinn flokkur - 2. flokkur  
Forkeppni  
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1 Lisa Charlotte Lantz Cronqvist   Þórdís frá Björgum Léttir 5,10 
2 Sigfús Arnar Sigfússon   Ísöld frá Fornhaga II Léttir 4,80 
3 Hreinn Haukur Pálsson   Dáð frá Hólakoti Léttir 4,03 
  A-úrslit  
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1 Hreinn Haukur Pálsson   Dáð frá Hólakoti Léttir 5,52 
2 Lisa Charlotte Lantz Cronqvist   Þórdís frá Björgum Léttir 5,17 
3 Sigfús Arnar Sigfússon   Ísöld frá Fornhaga II Léttir 4,93 
Ungmennaflokkur  
Forkeppni  
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1 Finnbogi Bjarnason   Dynur frá Dalsmynni Skagfirðingur 6,53 
2 Bjarki Fannar Stefánsson   Fálki frá Björgum Hringur 5,90 
3 Bjarki Fannar Stefánsson   Snædís frá Dalvík Hringur 4,80 
4 Ólöf Antons   Ómar frá Ysta-Gerði Hringur 4,67 
  A-úrslit  
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1 Bjarki Fannar Stefánsson   Fálki frá Björgum Hringur 5,88 
2 Finnbogi Bjarnason   Dynur frá Dalsmynni Skagfirðingur 5,55 
3 Ólöf Antons   Ómar frá Ysta-Gerði Hringur 5,24 
Unglingaflokkur  
Forkeppni  
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1 Auður Karen Auðbjörnsdóttir   Hróðný frá Syðri-Reykjum Léttir 5,17 
2 Anna Kristín Auðbjörnsdóttir   Aría frá Breiðumörk 2 Léttir 3,87 
GæðINGASKEIð  
Opinn flokkur  
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Einkunn
1 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Hrappur frá Sauðárkróki Skagfirðingur 6,67 
2 Anna Kristín Friðriksdóttir Svarti-Svanur frá Grund Hringur 6,54 
3 Sveinn Ingi Kjartansson Dofri frá Úlfsstöðum Léttir 6,50 
4 Ingólfur Helgason Eining frá Laugabóli Skagfirðingur 6,42 
5 Þórhallur Þorvaldsson Birta frá Árhóli Funi 6,33 
6 Magnús Bragi Magnússon Snillingur frá Íbishóli Skagfirðingur 6,25 
7 Bergþóra Sigtryggsdóttir Piparmey frá Selfossi Hringur 5,88 
8 Sveinbjörn Hjörleifsson Drífa Drottning frá Dalvík Hringur 5,75 
9 Auður Karen Auðbjörnsdóttir Hróðný frá Syðri-Reykjum Léttir 5,42 
10 Auður Karen Auðbjörnsdóttir Maren frá Vestri-Leirárgörðum Léttir 5,38 
11 Svavar Örn Hreiðarsson Skreppa frá Hólshúsum Hringur 4,46 
12 Hanna Maria Lindmark Nikulás frá Langholtsparti Skagfirðingur 4,29 
13 Baldvin Ari Guðlaugsson Freyr frá Efri-Rauðalæk Léttir 3,92 
14 Sigfús Arnar Sigfússon Ísöld frá Fornhaga II Léttir 3,58 
15 Katharina Winter Eva frá Skarði Snæfaxi 2,83 
16 Bjarki Fannar Stefánsson Snædís frá Dalvík Hringur 1,50 
17 Elísabet Jansen Ósk frá Ysta-Mó Skagfirðingur 0,50 
18 Elísabet Jansen Molda frá Íbishóli Skagfirðingur 0,50 
19 Bjarki Fannar Stefánsson Júdit frá Fornhaga II Hringur 0,00 
SKEIð 100M (FLUGSKEIð)  
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Tími
1 Stefán Birgir Stefánsson Sigurdís frá Árgerði Funi 7,95 
2 Svavar Örn Hreiðarsson Flugar frá Akureyri Hringur 7,99 
3 Anna Kristín Friðriksdóttir Svarti-Svanur frá Grund Hringur 8,28 
4 Finnbogi Bjarnason Kjarnoddur frá Ytra-Vallholti Skagfirðingur 8,32 
5 Sveinbjörn Hjörleifsson Drífa Drottning frá Dalvík Hringur 8,40 
6 Ingólfur Helgason Eining frá Laugabóli Skagfirðingur 8,55 
7 Sveinbjörn Hjörleifsson Náttar frá Dalvík Hringur 8,55 
8 Sveinn Ingi Kjartansson Prati frá Eskifirði Léttir 8,57 
9 Urður Birta Helgadóttir Blævar frá Dalvík Hringur 9,56 
10 Ólöf Antons Tildra frá Tóftum Hringur 10,70 
  Svavar Örn Hreiðarsson Skreppa frá Hólshúsum Hringur 0,00 
  Ásdís Ósk Elvarsdóttir Hrappur frá Sauðárkróki Skagfirðingur 0,00 
  Katharina Winter Eva frá Skarði Snæfaxi 0,00 
  Hreinn Haukur Pálsson Gríma frá Miðgerði Léttir 0,00 
  Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson Gjafar frá Hrafnsstöðum Hringur 0,00 
SKEIð 150M  
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Tími
1 Stefán Birgir Stefánsson Sigurdís frá Árgerði Funi 15,10 
2 Sveinbjörn Hjörleifsson Drífa Drottning frá Dalvík Hringur 15,41 
3 Sveinbjörn Hjörleifsson Náttar frá Dalvík Hringur 16,67 
4 Finnbogi Bjarnason Kjarnoddur frá Ytra-Vallholti Skagfirðingur 17,01 
5 Magnús Bragi Magnússon Hvönn frá Steinnesi Skagfirðingur 17,18 
  Svavar Örn Hreiðarsson Skreppa frá Hólshúsum Hringur 0,00 
  Magnús Bragi Magnússon Hagur frá Skefilsstöðum Skagfirðingur 0,00 
SKEIð 250M  
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Tími
1 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Hrappur frá Sauðárkróki Skagfirðingur 24,49 
2 Sveinbjörn Hjörleifsson Drífa Drottning frá Dalvík Hringur 25,58 
3 Sveinn Ingi Kjartansson Prati frá Eskifirði Léttir 26,65 
STöKK 250M  
Sæti Knapi Hross Aðildafélag knapa Tími
1 Björg Ingólfsdóttir Strákur frá Hofsstöðum Skagfirðingur 20,59 
2 Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson Andri frá Hrafnsstöðum Hringur 21,94 
3 Ólöf Antons Tildra frá Tóftum Hringur 22,26 
4 Ingunn Ingólfsdóttir Fannar frá Fjalli Skagfirðingur 22.63
5 Ingunn Birna Árnadóttir Sylgja frá Syðri-Reykjum Léttir 22.77
6 Steinunn Birta Ólafsdóttir Stormur frá Hof Hringur 23.62
7 Urður Birta Helgadóttir Drift frá Dalvík Hringur 23,65 
8 Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Sirkill frá Akureyri Léttir 0,00