Suðurlandsmóti 2017 lokið - Öll Úrslit

27.08.2017 - 21:22
 Suðurlandsmóti 2017 er nú lokið en það var haldið á Gaddstaðaflötum á Hellu. Meðfylgjandi eru öll úrslit mótsins.
 
Tölt T1
 
Opinn flokkur - Meistaraflokkur
Forkeppni
 
1 Vignir Siggeirsson   Hátíð frá Hemlu II 7,50 
2-5 Sigurður Sigurðarson   Ferill frá Búðarhóli 7,13 
2-5 Ragnhildur Haraldsdóttir  Gleði frá Steinnesi 7,13 
2-5 Hulda Gústafsdóttir   Draupnir frá Brautarholti 7,13 
2-5 Sigurbjörn Bárðarson   Hrafn frá Breiðholti í Flóa 7,13 
6 Hinrik Bragason   Garpur frá Skúfslæk 7,07 
7 Jóhanna Margrét Snorradóttir   Kári frá Ásbrú 6,90 
8 Sara Sigurbjörnsdóttir   Trú frá Eystra-Fróðholti 6,87 
9 Helga Una Björnsdóttir   Þoka frá Hamarsey 6,80 
10 Pernille Lyager Möller   Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 6,73 
11 Helga Una Björnsdóttir   Hafrót frá Ásbrú 6,60 
12 Daníel Gunnarsson   Fjöður frá Ragnheiðarstöðum 6,57 
13-14 Hlynur Guðmundsson   Tromma frá Höfn 6,50 
13-14 Fríða Hansen   Hekla frá Leirubakka 6,50 
15 Fríða Hansen   Kvika frá Leirubakka 6,43 
16 Pernille Lyager Möller   Þjóð frá Skör 6,30 
17-18 Ragnhildur Haraldsdóttir  Þróttur frá Tungu 0,00 
17-18 Sigurður Vignir Matthíasson  Arður frá Efri-Þverá 0,00 
 
A úrslit
1 Vignir Siggeirsson   Hátíð frá Hemlu II 7,94 
2 Sigurður Sigurðarson   Ferill frá Búðarhóli 7,61 
3 Hulda Gústafsdóttir   Draupnir frá Brautarholti 7,56 
4 Sigurbjörn Bárðarson   Hrafn frá Breiðholti í Flóa 7,50 
5 Ragnhildur Haraldsdóttir  Gleði frá Steinnesi 7,17 
 
Tölt T2
1-2 Hulda Gústafsdóttir   Valur frá Árbakka 7,07 
1-2 Jakob Svavar Sigurðsson   Júlía frá Hamarsey 7,07 
3 Sigurður Sigurðarson   Magni frá Þjóðólfshaga 1 6,63 
4 Hlynur Guðmundsson   Goði frá Lækjarbrekku 2 5,80 
5-8 Guðmar Þór Pétursson   Brúney frá Grafarkoti 0,00 
5-8 Páll Bragi Hólmarsson   Ópera frá Austurkoti 0,00 
5-8 Reynir Örn Pálmason   Kinnskær frá Selfossi 0,00 
5-8 Ásmundur Ernir Snorrason  Frægur frá Strandarhöfði 0,00 
 
A úrslit
1 Hulda Gústafsdóttir   Valur frá Árbakka 7,54 
2 Sigurður Sigurðarson   Magni frá Þjóðólfshaga 1 7,00 
 
Opinn flokkur / 1. flokkur
 
Forkeppni
1 Brynja Amble Gísladóttir  Goði frá Ketilsstöðum 6,73 
2 Bjarki Freyr Arngrímsson  Fjalar frá Selfossi 6,70 
3 Bergrún Ingólfsdóttir  Kæti frá Kálfholti 6,60 
4-5 Hrefna María Ómarsdóttir  Laufey frá Seljabrekku 6,00 
4-5 Jóhann Ólafsson  Hremmsa frá Hrafnagili 6,00 
6 Elín Deborah Guðmundsdóttir   Faxi frá Hólkoti 5,37 
7 Arna Snjólaug Birgisdóttir  Nasa frá Útey 2 5,10 
8-11 Jóhann Ólafsson  Nóta frá Grímsstöðum 0,00 
8-11 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir  Losti frá Ekru 0,00 
8-11 Hulda Björk Haraldsdóttir  Stormur frá Sólheimum 0,00 
8-11 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir  Bruni frá Efri-Fitjum 0,00 
 
A úrslit
1 Bergrún Ingólfsdóttir  Kæti frá Kálfholti 6,92 
2 Bjarki Freyr Arngrímsson  Fjalar frá Selfossi 6,67 
3 Brynja Amble Gísladóttir  Goði frá Ketilsstöðum 6,17 
4 Hrefna María Ómarsdóttir  Laufey frá Seljabrekku 6,00 
5 Jóhann Ólafsson  Hremmsa frá Hrafnagili 5,67 
 
Tölt T3
1 Jóhann Kristinn Ragnarsson  Vegur frá Kagaðarhóli 6,67 
2 Ævar Örn Guðjónsson   Blíða frá Keldulandi 6,53 
3-4 Ævar Örn Guðjónsson   Ljúfur frá Skjólbrekku 6,50 
3-4 Lára Jóhannsdóttir  Gormur frá Herríðarhóli 6,50 
5 Sigursteinn Sumarliðason  Helga Möller frá Hlemmiskeiði 3 6,47 
6-7 Jón Steinar Konráðsson  Vænting frá Brekkukoti 6,43 
6-7 Lena Zielinski  Líney frá Þjóðólfshaga 6,43 
8 Jón Steinar Konráðsson  Fífill frá Feti 6,40 
9 Alma Gulla Matthíasdóttir  Neisti frá Strandarhjáleigu 6,23 
10 Sæmundur Sæmundsson  Lind frá Úlfsstöðum 6,20 
11-14 Lena Zielinski   Jómfrú frá Húsatóftum 2a 6,17 
11-14 Brynja Viðarsdóttir  Sólfaxi frá Sámsstöðum 6,17 
11-14 Jóhann Ólafsson  Gnýr frá Árgerði 6,17 
11-14 Helgi Þór Guðjónsson  Stefna frá Dalbæ 6,17 
15-16 Bergrún Ingólfsdóttir  Gustur frá Kálfholti 6,10 
15-16 Ævar Örn Guðjónsson  Ásdís frá Eystri-Hól 6,10 
17 Birgitta Bjarnadóttir  Þytur frá Gegnishólaparti 6,03 
18-20 Bergrún Ingólfsdóttir  Púki frá Kálfholti 6,00 
18-20 Hrefna María Ómarsdóttir  Gýmir frá Álfhólum 6,00 
18-20 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir  Vísa frá Hrísdal 6,00 
21-22 Ingunn Birna Ingólfsdóttir  Þryma frá Ólafsvöllum 5,93 
21-22 Elin Holst  Herdís frá Lönguhlíð 5,93 
23 Larissa Silja Werner  Sólbjartur frá Kjarri 5,90 
24-26 Jóhann Ólafsson  Djörfung frá Reykjavík 5,87 
24-26 Sólon Morthens  Hugi frá Hrepphólum 5,87 
24-26 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir  Laxnes frá Lambanesi 5,87 
27 Johannes Amplatz  Vonadís frá Reykjum 5,80 
28 Sara Rut Heimisdóttir  Túrbína frá Húsafelli 2 5,77 
29 Matthías Leó Matthíasson  Vörður frá Hrafnsholti 5,70 
30 Jóhann Ólafsson  Óskar frá Akureyri 5,67 
31 Stella Sólveig Pálmarsdóttir  Sóley frá Efri-Hömrum 0,00 
 
B úrslit
1 Brynja Viðarsdóttir  Sólfaxi frá Sámsstöðum 6,44 
2 Jóhann Ólafsson  Gnýr frá Árgerði 6,39 
3 Sæmundur Sæmundsson  Lind frá Úlfsstöðum 6,28 
4 Alma Gulla Matthíasdóttir  Neisti frá Strandarhjáleigu 6,06 
 
A úrslit
1 Jóhann Kristinn Ragnarsson  Vegur frá Kagaðarhóli 7,28 
2 Ævar Örn Guðjónsson  Ljúfur frá Skjólbrekku 6,94 
3 Brynja Viðarsdóttir  Sólfaxi frá Sámsstöðum 6,83 
4 Sigursteinn Sumarliðason  Helga Möller frá Hlemmiskeiði 3 6,78 
5 Jón Steinar Konráðsson  Vænting frá Brekkukoti 6,72 
6 Lára Jóhannsdóttir  Gormur frá Herríðarhóli 6,61 
7 Lena Zielinski  Líney frá Þjóðólfshaga 6,50 
 
Opinn flokkur - 2. Flokkur
 
Forkeppni
1 Lea  Schell  Elding frá V-Stokkseyrarseli 6,27 
2 Arnhildur Halldórsdóttir  Þytur frá Stykkishólmi 6,07 
3 Kristín Ingólfsdóttir  Svalur frá Hofi á Höfðaströnd 5,87 
4 Matthías Elmar Tómasson  Austri frá Svanavatni 5,77 
5 Ingibjörg Guðmundsdóttir  Garri frá Strandarhjáleigu 5,60 
6 Elín Deborah Guðmundsdóttir   Jökull frá Hólkoti 5,33 
7-8 Theódóra Þorvaldsdóttir  Nökkvi frá Pulu 0,00 
7-8 Jónas Már Hreggviðsson  Kolbeinn frá Hrafnsholti 0,00 
 
A úrslit
1 Kristín Ingólfsdóttir  Svalur frá Hofi á Höfðaströnd 6,61 
2 Lea  Schell  Elding frá V-Stokkseyrarseli 6,44 
3-5 Ingibjörg Guðmundsdóttir  Garri frá Strandarhjáleigu 6,06 
3-5 Matthías Elmar Tómasson  Austri frá Svanavatni 6,06 
3-5 Arnhildur Halldórsdóttir  Þytur frá Stykkishólmi 6,06 
 
Tölt T7
 
Forkeppni
1 Linda Björk Gunnlaugsdóttir  Snædís frá Blönduósi 5,63 
2 Pia Rumpf  Hausti frá Syðri-Úlfsstöðum 5,43 
3 Halldóra Anna Ómarsdóttir  Argentína frá Kastalabrekku 5,20 
4 Bryndís Árný Antonsdóttir  Yrsa frá Álfhólum 4,43 
5-6 Hulda Jónsdóttir  Nn frá Álfhólum 0,00 
5-6 Elísabet Sveinsdóttir  Viktor frá Hófgerði 0,00 
 
A úrslit
1 Halldóra Anna Ómarsdóttir  Argentína frá Kastalabrekku 5,83 
2 Pia Rumpf  Hausti frá Syðri-Úlfsstöðum 5,67 
3 Linda Björk Gunnlaugsdóttir  Snædís frá Blönduósi 5,58 
4 Bryndís Árný Antonsdóttir  Yrsa frá Álfhólum 5,00 
 
Fjórgangur V1
 
Opinn flokkur - Meistaraflokkur
 
Forkeppni
1 Árni Björn Pálsson  Flaumur frá Sólvangi 7,13 
2 Árni Björn Pálsson  Gola frá Hofsstöðum, Garðabæ 6,97 
3 Sylvía Sigurbjörnsdóttir  Sæmd frá Vestra-Fíflholti 6,87 
4 Hulda Gústafsdóttir  Valur frá Árbakka 6,80 
5-6 Þórdís Erla Gunnarsdóttir  Sproti frá Enni 6,73 
5-6 Sigurður Vignir Matthíasson  Arður frá Efri-Þverá 6,73 
7-8 Sigvaldi Lárus Guðmundsson  Lottó frá Kvistum 6,63 
7-8 Helga Una Björnsdóttir   Þoka frá Hamarsey 6,63 
9-12 Hinrik Bragason  Garpur frá Skúfslæk 6,57 
9-12 Sara Sigurbjörnsdóttir   Dökkvi frá Strandarhöfði 6,57 
9-12 Sigurbjörn Bárðarson   Flóki frá Oddhóli 6,57 
9-12 Guðmar Þór Pétursson   Flóki frá Flekkudal 6,57 
13 Fríða Hansen   Kvika frá Leirubakka 6,53 
14 Þórdís Erla Gunnarsdóttir  Sölvi frá Auðsholtshjáleigu 6,47 
15 Ragnhildur Haraldsdóttir  Ási frá Þingholti 6,43 
16 Helga Una Björnsdóttir   Hafrót frá Ásbrú 6,40 
17 Pernille Lyager Möller   Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 6,37 
18 Ragnhildur Haraldsdóttir  Kraumur frá Glæsibæ 2 6,33 
19 Pernille Lyager Möller   Þjóð frá Skör 6,23 
20 Daníel Gunnarsson  Fjöður frá Ragnheiðarstöðum 5,67 
21-24 Páll Bragi Hólmarsson   Ópera frá Austurkoti 0,00 
21-24 Ásmundur Ernir Snorrason  Frægur frá Strandarhöfði 0,00 
21-24 Fríða Hansen   Salka frá Vindhóli 0,00 
21-24 Helga Una Björnsdóttir   Sóllilja frá Hamarsey 0,00 
 
B úrslit
1 Sara Sigurbjörnsdóttir   Dökkvi frá Strandarhöfði 6,97 
2-3 Hinrik Bragason  Garpur frá Skúfslæk 6,83 
2-3 Sigvaldi Lárus Guðmundsson  Lottó frá Kvistum 6,83 
4 Helga Una Björnsdóttir   Þoka frá Hamarsey 6,57 
5 Sigurbjörn Bárðarson   Flóki frá Oddhóli 6,33 
6 Guðmar Þór Pétursson   Flóki frá Flekkudal 6,10 
 
A úrslit
1 Hulda Gústafsdóttir  Valur frá Árbakka 7,30 
2 Sara Sigurbjörnsdóttir   Dökkvi frá Strandarhöfði 7,20 
3 Þórdís Erla Gunnarsdóttir  Sproti frá Enni 7,17 
4 Árni Björn Pálsson  Flaumur frá Sólvangi 7,13 
5 Sigurður Vignir Matthíasson  Arður frá Efri-Þverá 7,07 
6 Sylvía Sigurbjörnsdóttir  Sæmd frá Vestra-Fíflholti 7,03 
 
Fjórgangur V2
 
Opinn flokkur /1. flokkur
 
Forkeppni
1 Jón Steinar Konráðsson  Fífill frá Feti 6,53 
2 Brynja Amble Gísladóttir  Goði frá Ketilsstöðum 6,47 
3 Elvar Þormarsson  Hrafndís frá Ey I 6,37 
4-5 Elvar Þormarsson  Móða frá Leirubakka 6,30 
4-5 Matthías Leó Matthíasson  Taktur frá Vakurstöðum 6,30 
6 Hjörvar Ágústsson  Bylur frá Kirkjubæ 6,27 
7-9 Hlynur Pálsson   Mökkur frá Hellu 6,23 
7-9 Sara Ástþórsdóttir  Eyvar frá Álfhólum 6,23 
7-9 Alma Gulla Matthíasdóttir  Neisti frá Strandarhjáleigu 6,23 
10-11 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir  Vísa frá Hrísdal 6,20 
10-11 Lena Zielinski  Jómfrú frá Húsatóftum 2a 6,20 
12 Bjarki Freyr Arngrímsson  Fjalar frá Selfossi 6,17 
13 Hrefna María Ómarsdóttir  Gýmir frá Álfhólum 6,13 
14-15 Bergrún Ingólfsdóttir  Púki frá Kálfholti 6,10 
14-15 Hekla Katharína Kristinsdóttir  Hanna frá Herríðarhóli 6,10 
16-17 Birgitta Bjarnadóttir  Sveinsson frá Skíðbakka 1A 6,07 
16-17 Hlynur Pálsson   Hrafn frá Markaskarði 6,07 
18 Hanna Rún Ingibergsdóttir  Hafsteinn frá Kirkjubæ 6,03 
19-22 Helgi Þór Guðjónsson  Stefna frá Dalbæ 6,00 
19-22 Jóhann Kristinn Ragnarsson  Karitas frá Langholti 6,00 
19-22 Ævar Örn Guðjónsson  Hugsuður frá Melaleiti 6,00 
19-22 Hanna Rún Ingibergsdóttir  Stapi frá Kirkjubæ 6,00 
23 Larissa Silja Werner  Sólbjartur frá Kjarri 5,90 
24 Elvar Þormarsson  Valtýr frá Leirubakka 5,87 
25 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir  Alfreð frá Skör 5,83 
26-27 Sigríkur Jónsson  Gnýr frá Syðri-Úlfsstöðum 5,73 
26-27 Sara Rut Heimisdóttir  Brák frá Stóra-Vatnsskarði 5,73 
28-29 Ævar Örn Guðjónsson  Njáll frá Eystri-Hól 5,70 
28-29 Birgitta Bjarnadóttir  Fengsæll frá Jórvík 5,70 
30 Stella Sólveig Pálmarsdóttir  Frami frá Strandarhöfði 4,77 
31-34 Sæmundur Sæmundsson  Austri frá Úlfsstöðum 0,00 
31-34 Telma Tómasson  Baron frá Bala 1 0,00 
31-34 Sólon Morthens  Hugi frá Hrepphólum 0,00 
31-34 Stella Sólveig Pálmarsdóttir  Pétur Gautur frá Strandarhöfði 0,00 
 
B úrslit
1 Hlynur Pálsson   Mökkur frá Hellu 6,60 
2 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir  Vísa frá Hrísdal 6,57 
3 Alma Gulla Matthíasdóttir  Neisti frá Strandarhjáleigu 6,37 
4 Sara Ástþórsdóttir  Eyvar frá Álfhólum 6,33 
5 Lena Zielinski   Jómfrú frá Húsatóftum 2a 6,13 
 
A úrslit
1 Brynja Amble Gísladóttir  Goði frá Ketilsstöðum 6,90 
2 Elvar Þormarsson  Hrafndís frá Ey I 6,73 
3 Hlynur Pálsson   Mökkur frá Hellu 6,53 
4 Hjörvar Ágústsson  Bylur frá Kirkjubæ 6,20 
5-6 Matthías Leó Matthíasson  Taktur frá Vakurstöðum 0,00 
5-6 Jón Steinar Konráðsson  Fífill frá Feti 0,00 
 
Opinn flokkur / 2. flokkur
 
Forkeppni
1 Ingibjörg Guðmundsdóttir  Garri frá Strandarhjáleigu 6,27 
2 Lea  Schell  Þrá frá Eystra-Fróðholti 6,23 
3 Arnhildur Halldórsdóttir  Þytur frá Stykkishólmi 6,20 
4 Kristín Ingólfsdóttir  Svalur frá Hofi á Höfðaströnd 6,10 
5 Matthías Elmar Tómasson  Austri frá Svanavatni 6,03 
6 Arna Snjólaug Birgisdóttir  Nasa frá Útey 2 6,00 
7 Elín Deborah Guðmundsdóttir   Faxi frá Hólkoti 5,83 
8 Oddný Erlendsdóttir  Hervar frá Haga 5,57 
9 Pia Rumpf  Hausti frá Syðri-Úlfsstöðum 5,43 
10 Halldóra Anna Ómarsdóttir  Argentína frá Kastalabrekku 5,23 
 
A úrslit
1 Ingibjörg Guðmundsdóttir  Garri frá Strandarhjáleigu 6,40 
2-3 Matthías Elmar Tómasson  Austri frá Svanavatni 6,27 
2-3 Lea  Schell  Þrá frá Eystra-Fróðholti 6,27 
4 Arnhildur Halldórsdóttir  Þytur frá Stykkishólmi 6,13 
5 Kristín Ingólfsdóttir  Svalur frá Hofi á Höfðaströnd 5,77 
 
Fimmgangur F1
1 Sylvía Sigurbjörnsdóttir  Héðinn Skúli frá Oddhóli 7,10 
2 Teitur Árnason   Hafsteinn frá Vakurstöðum 6,93 
3-4 Ragnhildur Haraldsdóttir  Þróttur frá Tungu 6,90 
3-4 Hulda Gústafsdóttir  Birkir frá Vatni 6,90 
5 Sigurður Vignir Matthíasson  Gormur frá Efri-Þverá 6,77 
6 Helga Una Björnsdóttir   Álfrún frá Egilsstaðakoti 6,67 
7-8 Hinrik Bragason  Byr frá Borgarnesi 6,60 
7-8 Viðar Ingólfsson  Bruni frá Brautarholti 6,60 
9-10 Hulda Gústafsdóttir  Vísir frá Helgatúni 6,57 
9-10 Þórarinn Ragnarsson  Sæmundur frá Vesturkoti 6,57 
11-12 Þórarinn Ragnarsson  Stekkja frá Brimnesi 6,53 
11-12 Þórdís Erla Gunnarsdóttir  Vaki frá Auðsholtshjáleigu 6,53 
13 Sigurbjörn Bárðarson  Álfsteinn frá Hvolsvelli 6,43 
14 Sara Sigurbjörnsdóttir Fjóla frá Oddhóli 6,37 
15 Vignir Siggeirsson  Kolgrímur frá Hemlu II 6,30 
16-17 Sigvaldi Lárus Guðmundsson  Tromma frá Skógskoti 6,27 
16-17 Bjarni Bjarnason  Hnokki frá Þóroddsstöðum 6,27 
18 Guðmar Þór Pétursson   Sólbjartur frá Flekkudal 6,23 
19 Ásmundur Ernir Snorrason  Kórall frá Lækjarbotnum 6,17 
20-21 Jakob Svavar Sigurðsson  Straumur frá Skrúð 6,10 
20-21 Guðmar Þór Pétursson   Brenna frá Blönduósi 6,10 
22 Sigurbjörn Bárðarson  Oddur frá Breiðholti í Flóa 5,77 
23 Hlynur Guðmundsson  Goði frá Lækjarbrekku 2 5,30 
24-29 Þórdís Erla Gunnarsdóttir  Hrafnar frá Auðsholtshjáleigu 0,00 
24-29 Sigurður Vignir Matthíasson  Stimpill frá Hestheimum 0,00 
24-29 Bergur Jónsson  Stúdent frá Ketilsstöðum 0,00 
24-29 Árni Björn Pálsson  Villingur frá Breiðholti í Flóa 0,00 
24-29 Páll Bragi Hólmarsson  Álvar frá Hrygg 0,00 
24-29 Bergur Jónsson  Fákur frá Ketilsstöðum 0,00 
 
B úrslit
1 Þórdís Erla Gunnarsdóttir  Vaki frá Auðsholtshjáleigu 6,74 
2 Hulda Gústafsdóttir  Vísir frá Helgatúni 6,69 
3 Þórarinn Ragnarsson  Sæmundur frá Vesturkoti 6,55 
4 Viðar Ingólfsson  Bruni frá Brautarholti 6,45 
5 Hinrik Bragason  Byr frá Borgarnesi 0,00 
 
A úrslit
1 Sylvía Sigurbjörnsdóttir  Héðinn Skúli frá Oddhóli 7,33 
2 Teitur Árnason   Hafsteinn frá Vakurstöðum 7,26 
3 Ragnhildur Haraldsdóttir  Þróttur frá Tungu 7,21 
4 Helga Una Björnsdóttir   Álfrún frá Egilsstaðakoti 6,83 
5 Sigurður Vignir Matthíasson  Gormur frá Efri-Þverá 6,76 
6 Þórdís Erla Gunnarsdóttir  Vaki frá Auðsholtshjáleigu 6,69 
 
Fimmgangur F2
 
Opinn flokkur / 1. flokkur
 
Forkeppni
1 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir  Laxnes frá Lambanesi 6,60 
2 Hanna Rún Ingibergsdóttir  Þrá frá Kirkjubæ 6,50 
3 Súsanna Sand Ólafsdóttir  Hyllir frá Hvítárholti 6,43 
4 Ólafur Þórðarson  Stekkur frá Skák 6,30 
5 Sólon Morthens  Gáll frá Dalbæ 6,20 
6-7 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir  Losti frá Ekru 6,17 
6-7 Jóhann Kristinn Ragnarsson  Elja frá Sauðholti 2 6,17 
8 Ragnar Eggert Ágústsson  Sæla frá Hemlu II 6,13 
9 Sara Rut Heimisdóttir   Gola frá Stóra-Vatnsskarði 6,07 
10 Hjörvar Ágústsson  Ás frá Kirkjubæ 6,03 
11 Hans Þór Hilmarsson  Kylja frá Stóra-Vatnsskarði 6,00 
12 Sigursteinn Sumarliðason  Ída frá Hlemmiskeiði 3 5,97 
13-14 Maiju Maaria Varis  Elding frá Hvoli 5,80 
13-14 Bjarni Sveinsson   Sif frá Laugardælum 5,80 
15-16 Hrefna María Ómarsdóttir  Hrafna frá Álfhólum 5,77 
15-16 Lena Zielinski Öðlingur frá Hárlaugsstöðum 2 5,77 
17 Súsanna Sand Ólafsdóttir  Óskar Þór frá Hvítárholti 5,73 
18 Hekla Katharína Kristinsdóttir  Hátíð frá Hofi I 5,60 
19 Hulda Björk Haraldsdóttir  Stormur frá Sólheimum 5,57 
20-23 Jóhann Kristinn Ragnarsson  Narfi frá Áskoti 5,50 
20-23 Hrefna María Ómarsdóttir  Hljómar frá Álfhólum 5,50 
20-23 Sara Rut Heimisdóttir   Magnús frá Feti 5,50 
20-23 Jóhann Kristinn Ragnarsson  Þórvör frá Lækjarbotnum 5,50 
24 Sigríkur Jónsson  Sjóður frá Syðri-Úlfsstöðum 5,10 
25 Ólafur Guðni Sigurðsson  Hátíð frá Steinsholti 5,03 
26 Johannes Amplatz  Vonadís frá Reykjum 4,77 
27 Súsanna Sand Ólafsdóttir  Ótta frá Sælukoti 4,73 
28 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir  Bruni frá Efri-Fitjum 4,67 
29 Hlynur Pálsson   Hylling frá Litlu-Sandvík 4,27 
30-32 Ævar Örn Guðjónsson  Kolskör frá Hárlaugsstöðum 2 0,00 
30-32 Auðunn Kristjánsson  Kopar frá Vatnsenda 0,00 
30-32 Sigríkur Jónsson  Nótt frá Syðri-Úlfsstöðum 0,00 
 
B úrslit
1 Jóhann Kristinn Ragnarsson  Elja frá Sauðholti 2 6,76 
2 Sigursteinn Sumarliðason  Ída frá Hlemmiskeiði 3 6,05 
3 Ragnar Eggert Ágústsson  Sæla frá Hemlu II 5,95 
4-5 Hans Þór Hilmarsson  Kylja frá Stóra-Vatnsskarði 0,00 
4-5 Hjörvar Ágústsson  Ás frá Kirkjubæ 0,00 
 
A úrslit
1 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir  Laxnes frá Lambanesi 6,93 
2 Jóhann Kristinn Ragnarsson  Elja frá Sauðholti 2 6,93 
3 Súsanna Sand Ólafsdóttir  Hyllir frá Hvítárholti 6,76 
4 Hanna Rún Ingibergsdóttir  Þrá frá Kirkjubæ 6,62 
5 Sólon Morthens  Gáll frá Dalbæ 6,55 
6 Ólafur Þórðarson  Stekkur frá Skák 6,48 
 
Opinn flokkur / 2. flokkur
 
Forkeppni
1 Elín Hrönn Sigurðardóttir  Harpa-Sjöfn frá Þverá II 5,77 
2 Svanhildur Hall   Þeyr frá Holtsmúla 1 5,73 
3 Hafdís Arna Sigurðardóttir  Sólon frá Lækjarbakka 5,53 
4 Guðmundur Guðmundsson  Snör frá Lönguskák 5,47 
5 Kristín Ingólfsdóttir  Glaðvör frá Hamrahóli 5,43 
 
A úrslit
1 Svanhildur Hall   Þeyr frá Holtsmúla 1 6,31 
2 Hafdís Arna Sigurðardóttir  Sólon frá Lækjarbakka 6,21 
3 Elín Hrönn Sigurðardóttir  Harpa-Sjöfn frá Þverá II 5,88 
4 Kristín Ingólfsdóttir  Glaðvör frá Hamrahóli 5,48 
5 Guðmundur Guðmundsson  Snör frá Lönguskák 5,36 
 
Gæðingaskeið
 
Opinn flokkur /  Meistaraflokkur
1 Árni Björn PálssonVillingur frá Breiðholti í Flóa 7,75 
2 Sigurður Vignir MatthíassonLéttir frá Eiríksstöðum 7,58 
3 Guðmar Þór Pétursson Rúna frá Flugumýri 7,33 
4 Ásmundur Ernir SnorrasonFáfnir frá Efri-Rauðalæk 7,17 
5 Edda Rún Ragnarsdóttir Tign frá Fornusöndum 6,83 
6 Sigvaldi Lárus GuðmundssonTromma frá Skógskoti 6,75 
7 Viðar Ingólfsson Gyðja frá Hvammi III 6,33 
8 Viðar Ingólfsson Bruni frá Brautarholti 3,79 
9 Sigurbjörn Bárðarson Rangá frá Torfunesi 0,58 
10 Hlynur Guðmundsson Goði frá Lækjarbrekku 2 0,00 
11 Páll Bragi Hólmarsson Heiða frá Austurkoti 0,00 
12 Vignir SiggeirssonHugrún frá Hemlu II 0,00 
13 Sylvía Sigurbjörnsdóttir Þröstur frá Hólum 0,00 
14 Ragnhildur HaraldsdóttirÞróttur frá Tungu 0,00 
 
Opinn flokkur / 1. flokkur
1 Hjörvar ÁgústssonAldur frá Brautarholti 7,38 
2 Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II 7,33 
3 Sólon Morthens Gáll frá Dalbæ 7,13 
4 Jóhann Kristinn RagnarssonÞórvör frá Lækjarbotnum 7,08 
5 Sæmundur SæmundssonSaga frá Söguey 6,17 
6 Jóhann Kristinn RagnarssonElja frá Sauðholti 2 6,08 
7 Maiju Maaria VarisElding frá Hvoli 5,63 
8 Hlynur Pálsson Hylling frá Litlu-Sandvík 5,29 
9 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Losti frá Ekru 4,58 
10 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Laxnes frá Lambanesi 3,25 
11 Elin HolstMinning frá Ketilsstöðum 2,96 
12 Bjarki Freyr ArngrímssonHríma frá Gunnlaugsstöðum 2,96 
13 Hekla Katharína Kristinsdóttir Hátíð frá Hofi I 0,00 
14 Sara Rut Heimisdóttir Magnús frá Feti 0,00 
15 Hulda Björk HaraldsdóttirStormur frá Sólheimum 0,00 
16 Hrefna María ÓmarsdóttirHrafna frá Álfhólum 0,00 
17 Rakel Sigurhansdóttir Steinvör frá Skeggjastöðum 0,00 
18 Sævar HaraldssonDögun frá Mosfellsbæ 0,00 
19 Hans Þór Hilmarsson Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði 0,00 
20 Ragnar Eggert Ágústsson Sæla frá Hemlu II 0,00 
 
Opinn flokkur / 2. flokkur
1 Elín Hrönn Sigurðardóttir Harpa-Sjöfn frá Þverá II 6,25 
2 Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka 6,13 
 
Skeið 100 metrar flugskeið
1 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 7,51 
2 Árni Björn PálssonSkykkja frá Breiðholti í Flóa 7,53 
3 Sæmundur SæmundssonSeyður frá Gýgjarhóli 7,85 
4 Sigurbjörn Bárðarson Vökull frá Tunguhálsi II 7,86 
5 Gústaf Ásgeir HinrikssonAndri frá Lynghaga 7,87 
6 Bjarni BjarnasonRandver frá Þóroddsstöðum 7,89 
7 Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II 7,98 
8 Árni Björn PálssonGloría frá Grænumýri 8,11 
9 Bergur Jónsson Sædís frá Ketilsstöðum 8,14 
10 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Bylting frá Árbæjarhjáleigu 8,15 
11 Elvar ÞormarssonTígull frá Bjarnastöðum 8,19 
12 Bjarni BjarnasonJarl frá Þóroddsstöðum 8,25 
13 Elin HolstMinning frá Ketilsstöðum 8,39 
14 Guðbjörn Tryggvason Kjarkur frá Feti 8,42 
15 Larissa Silja Werner Rúmba frá Kjarri 8,46 
16 Atli Fannar Guðjónsson Viola frá Steinnesi 8,54 
17 Jóhanna Margrét Snorradóttir Flosi frá Melabergi 8,55 
18 Hulda Björk HaraldsdóttirDraumur frá Borgarhóli 8,69 
19 Hjörvar ÁgústssonNáttsól frá Geitaskarði 8,81 
20 Hlynur Guðmundsson Krafla frá Efstu-Grund 0,00 
21 Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum 0,00 
22 Guðjón Örn Sigurðsson Lukka frá Úthlíð 0,00 
23 Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi 0,00 
24 Þórarinn Ragnarsson Hákon frá Sámsstöðum 0,00 
25 Jóhanna Margrét Snorradóttir Gletta frá Bringu 0,00 
26 Helga Una Björnsdóttir Besti frá Upphafi 0,00 
27 Jónas Már HreggviðssonVala frá Norður-Hvammi 0,00 
 
150m Skeið
1 Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum 14,33 
2 Árni Björn Pálsson Korka frá Steinnesi 14,63 
3 Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi 14,99 
4 Sigurbjörn Bárðarson Rangá frá Torfunesi 15,25 
5 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Lilja frá Dalbæ 15,30 
6 Elvar Þormarsson Tígull frá Bjarnastöðum 15,44 
7 Jóhanna Margrét Snorradóttir Gletta frá Bringu 15,44 
8 Bergur Jónsson Sædís frá Ketilsstöðum 15,45 
9 Teitur Árnason Loki frá Kvistum 15,49 
10 Ásgeir Símonarson Bína frá Vatnsholti 15,58 
11 Hans Þór Hilmarsson Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði 15,69 
12 Edda Rún Ragnarsdóttir Tign frá Fornusöndum 15,77 
13 Gústaf Ásgeir Hinriksson Björt frá Bitru 15,78 
14 Ásmundur Ernir Snorrason Fáfnir frá Efri-Rauðalæk 16,07 
15 Lárus Jóhann Guðmundsson Hausti frá Árbæ 16,07 
16 Bjarney Jóna Unnsteinsd. Stússý frá Sörlatungu 16,11 
17 Sigursteinn Sumarliðason Kara frá Efri-Brú 16,13 
18 Guðjón Örn Sigurðsson Lukka frá Úthlíð 16,17 
19 Viðar Ingólfsson Gyðja frá Hvammi III 16,23 
20 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Bylting frá Árbæjarhjáleigu 16,28 
21 Sæmundur Sæmundsson Saga frá Söguey 16,37 
22 Auðunn Kristjánsson Kopar frá Vatnsenda 16,37 
23 Bjarni Bjarnason Jarl frá Þóroddsstöðum 16,40 
24 Ólafur Þórðarson Lækur frá Skák 16,49 
25 Teitur Árnason Ör frá Eyri 0,00 
26 Guðbjörn Tryggvason Kjarkur frá Feti 0,00 
 
250 m Skeið
1 Bjarni Bjarnason Randver frá Þóroddsstöðum 22,72 
2 Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga 22,79 
3 Sigurbjörn Bárðarson Vökull frá Tunguhálsi II 22,91 
4 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 23,02 
5 Árni Björn Pálsson Dalvar frá Horni I 23,05 
6 Sæmundur Sæmundsson Seyður frá Gýgjarhóli 23,15 
7 Sigurbjörn Bárðarson Snarpur frá Nýjabæ 23,76 
8 Daníel Gunnarsson Vænting frá Mosfellsbæ 24,49 
9 Hlynur Guðmundsson Ólmur frá Böðmóðsstöðum 2 24,75 
10 Þórarinn Ragnarsson Hákon frá Sámsstöðum 0,00