Dagskrá LM 2018

29.12.2017 - 17:26
 Það styttist í Landsmót hestamanna 2018 og nú eru eingöngu tveir dagar eftir af forsölu aðgöngumiða – nánar um miðasölu á landsmot.is 
 
Hér má sjá dagskrá mótsins, sem sett er fram með fyrirvara um breytingar. 
Enn er verið að vinna að hliðar- og skemmtidagskrá mótsins og verður hún kynnt þegar nær líður móti. 
Ljóst er að það verður nóg um að vera í Víðidalnum í Reykjavík 1. – 8. Júlí 2018! 
 
SUNNUDAGUR 1. JÚLÍ
Tímasetning Gæðingavöllur
10:00-11:00 Knapafundur
11:00-12:30 Hádegishlé
12:30-14:00 Barnaflokkur holl 1-15
14:00-14:15 Hlé
14:15-15:30 Barnaflokkur holl 16-27
15:30-16:00 Hlé
16:00-17:30 Unglingaflokkur holl 1-15
17:30-17:45 Hlé
17:45-19:15 Unglingaflokkur holl 16-30
 
MÁNUDAGUR 2. JÚLÍ
Tímasetning Gæðingavöllur
09:00-10:45 B-flokkur holl 1-18
10:45-11:00 Hlé 
11:00-12:45 B-flokkur holl 19-36
12:45-14:00 Hádegishlé
14:00-15:30 Ungmennaflokkur holl 1-15
15:30-16:00 Hlé 
16:00-17:30 Ungmennaflokkur holl 16-30
Tímasetning Kynbótavöllur
08:30-10:30 Dómar hryssur 7 vetra og eldri
10:30-10:40 Hlé
10:40-11:30 Dómar hryssur 7 vetra og eldri
11:30-12:30 Matarhlé
12:30-15:00 Dómar 6v hryssur
15:00-15:30 Hlé
15:30-17:30 Dómar 6v hryssur
17:30-17:40 Hlé
17:40-18:10 Dómar 6v hryssur
18:10-19:00 Dómar 5v hryssur
 
ÞRIÐJUDAGUR 3. JÚLÍ
Tímasetning Gæðingavöllur
9:00-10:30 A-flokkur holl 1-12
10:30-10:45 Hlé
10:45-12:15 A-flokkur holl 13-24
12:15-13:15 Hlé
13:15-14:45 A-flokkur holl 25-36
14:45-15:15 Hlé
15:15-16:45 Milliriðlar Barnaflokkur 1-16
16:45-17:00 Hlé
17:00-18:15 Milliriðlar Barnaflokkur 17-30
Tímasetning Kynbótavöllur
8:30-10:30 Dómar 5v hryssur
10:30-10:40 Hlé
10:40-11:30 Dómar 5v hryssur
11:30-12:30 Matarhlé
12:30-14:40 Dómar 5v hryssur
14:40-15:00 Hlé
15:00-16:30 Dómar 4v hryssur
16:30-16:50 Hlé
16:50-17:50 Dómar 4v hryssur
17:50-18:00 Hlé
18:00-18:50 Dómar 4v hryssur
18:50-19:15 Hlé
19:15-20:30 Fyrri umferð kappreiða
 
 
MIÐVIKUDAGUR 4. JÚLÍ
Tímasetning Gæðingavöllur
9:00-10:30 Milliriðlar Unglingaflokkur 1-16
10:30-10:45 Hlé
10:45-12:00 Milliriðlar Unglingaflokkur 17-30
12:00-13:30 Hádegishlé
13:30-15:00 Milliriðlar B-flokkur 1-16
15:00-15:15 Hlé
15:15-17:00 Milliriðlar B-flokkur 17-30
 
 
Tímasetning Kynbótavöllur
08:30-10:00 Dómar 4v stóðhestar
10:00-10:10 Hlé
10:10-11:10 Dómar 4v stóðhestar
11:10-11:20 Hlé
11:20-13:20 Dómar 5v stóðhestar
13:20-14:20 Matarhlé
14:20-15:10 Dómar 5v stóðhestar
15:10-15:40 Dómar 5v stóðhestar
15:40-16:00 Hlé
16:00-18:40 Dómar 6v stóðhestar
18:40-19:10 Matarhlé
19:10-20:10 Dómar 6v stóðhestar
20:10-21:50 Dómar 7v og eldri stóðhestar
 
 
FIMMTUDAGUR 5. JÚLÍ
Tímasetning Gæðingavöllur
9:00-10:30 Milliriðlar Ungmennaflokkur 1-16
10:30-10:45 Hlé 
10:45-12:00 Milliriðlar Ungmennaflokkur 17-30
12:00-15:30 Hlé
15:30-17:00 Milliriðlar A-flokkur 1-16
17:00-17:15 Hlé 
17:15-18:30 Milliriðlar A-flokkur 17-30
18:30-19:30 Matarhlé
19:30-20:00 Setningarathöfn
20:15-22:00 Forkeppni tölt
Tímasetning Kynbótavöllur
8:00-9:10 Yfirlit 7v og eldri hryssna
9:10-9:20 Hlé
9:20-11:10 Yfirlit 6v hryssur
11:10-11:45 Matarhlé
11:45-14:00 Yfirlit 5v hryssur
14:00-14:10 Hlé
14:10-15:30 Yfirlit 4v hryssur
 
 
 
FÖSTUDAGUR 6. JÚLÍ
Tímasetning Gæðingavöllur
9:00-9:30 B-úrslit Unglingaflokkur
9:30-9:45 Hlé
9:45-10:15 B-úrslit Barnaflokkur
10:15-10:30 Hlé
10:30-11:00 B-úrslit B-flokkur
Tímasetning Kynbótavöllur
11:40-12:30 Yfirlit 4v stóðhestar
12:30-12:40 Hlé
12:40-14:00 Yfirlit 5v stóðhestar
14:00-14:10 Hlé
14:10-15:30 Yfirlit 6v stóðhestar
15:30-15:40 Hlé
15:40-16:30 Yfirlit 7v og eldri stóðhestar
16:30-16:45 Hlé
16:45-17:45 Seinni umferð kappreiða
17:45-18:45 Kvöldmatarhlé og verðlaunaafhending fyrir kappreiðar
Tímasetning Gæðingavöllur
18:45-20:15 Verðlaun hryssur
20:15-20:30 Hlé
20:30-21:00 B-úrslit tölt
21:05-22:30 Ræktunarbúsýningar
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
LAUGARDAGUR 7. JÚLÍ
Tímasetning Gæðingavöllur
9:00-9:30 B-úrslit Ungmennaflokkur
9:30-9:45 Hlé
9:45-10:15 B-úrslit A-flokkur
10:15-10:30 Hlé
10:30-12:00 Verðlaun stóðhestar
12:00-13:15 Hádegishlé
13:15-14:45 Stóðhestar 1v.afkv. 1.-5. sæti
14:45-15:00 Hlé
15:00-16:00 Úrvalssýning kynbótahrossa
16:00-16:15 Hlé
16:15-17:00 Heiðursverðlaunahestar
17:00-19:00 Kvöldmatarhlé
19:00-19:30 Ræktunarbú
19:40-20:30 100m skeið
20:30-21:00 Sleipnisbikarinn
21:05-21:45 A-úrslit tölt
 
 
SUNNUDAGUR 8. JÚLÍ
Tímasetning Gæðingavöllur
10:00-10:45 A-úrslit B-flokkur
10:45-11:00 Hlé
11:00-11:45 A-úrslit Unglingaflokkur
11:45-12:00 Hlé
12:00-12:45 A-úrslit Barnaflokkur
12:45-14:00 Hádegishlé
14:00-14:45 A-úrslit Ungmennaflokkur
14:45-15:15 Viðurkenningar
15:15-16:00 A-úrslit A-flokkur
16:00 Mótslok