Hrímnis fjórgangur

Meistaradeild Líflands og æskunnar - ráslistar

15.02.2018 - 14:06
 Hrímnis fjórgangur er fyrsta mótið í Meistaradeild Líflands og æskunnar fer fram í TM reiðhöllinni í Fáki næstkomandi sunnudag, þann 18. febrúar. 
 
48 knapar eru skráðir til leiks og verður afar spennandi að fylgjast með þeim etja kappi. Forkeppnin hefst kl 14:00 og úrslit kl 17:00. Veitingasala verður á staðnum þar sem boðið verður meðal annars upp á rjúkandi heitar vöfflur og kaffi. Við hvetjum alla til þess að mæta og styðja við bakið á ungu knöpunum okkar. Við viljum vekja athygli á því að aðgangur er ókeypis.
 
Hér má sjá ráslistana:
 
1 V Signý Sól Snorradóttir Máni Rektor Jarpur/milli-einlitt Cintamani
2 V Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Arður Grár/óþekktureinlitt H. Hauksson
3 H Agatha Elín Steinþórsdóttir Fákur Þráður Rauður/milli-nösótt Team WOW air
4 V Arndís Ólafsdóttir Glaður Ymur Jarpur/milli-einlitt Reykjabúsliðið
5 V Kristján Árni Birgisson Geysir Fold Rauður/milli-tvístjörnóttglófext H. Hauksson
6 V Selma Leifsdóttir Fákur Glaður Brúnn/milli-einlitt Leiknir
7 V Aron Ernir Ragnarsson Smári Váli Jarpur/rauð-einlitt Josera
8 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vörður Brúnn/milli-einlitt H. Hauksson
9 H Viktoría Von Ragnarsdóttir Hörður Akkur Jarpur/milli-einlitt Mustad
10 V Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur Villimey Brúnn/milli-stjörnótt Cintamani
11 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Skálmöld Bleikur/fífil-stjörnótt Margrétarhof
12 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Garpur Rauður/milli-einlitt Cintamani
13 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Úlfur Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Kerckhaert
14 V Birna Filippía Steinarsdóttir Sóti Kolskeggur Brúnn/milli-einlitt BS. Vélar
15 V Sara Bjarnadóttir Hörður Harðsnúna-Hanna Jarpur/dökk-einlitt Reykjabúsliðið
16 V Melkorka Gunnarsdóttir Hörður Rún Rauður/milli-blesótt Reykjabúsliðið
17 V Heiður Karlsdóttir Fákur Frakkur Jarpur/milli-tvístjörnótt Leiknir
18 V Ásdís Agla Brynjólfsdóttir Sóti Líf Brúnn/milli-einlitt BS. Vélar
19 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Glanni Brúnn/milli-stjörnótt Kerckhaert
20 H Sigrún Högna Tómasdóttir Hörður Tandri Brúnn/milli-einlitt Margrétarhof
21 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Fákur Saga Brúnn/dökk/sv.stjörnótt Team WOW air
22 V Rakel Ösp Gylfadóttir Hörður Óskadís Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Leiknir
23 H Elín Þórdís Pálsdóttir Sleipnir Ópera Bleikur/fífil-stjörnótt Austurkot
24 H Sigurður Steingrímsson Geysir Örn Rauður/milli-einlitt Austurkot
25 V Sveinn Sölvi Petersen Fákur Stjörnufákur Rauður/milli-stjörnótt Traðarland
26 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Hrafnfaxi Brúnn/milli-einlitt Kerckhaert
27 H Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir Hörður Kvistur Jarpur/milli-stjörnótt Mustad
28 V Kári Kristinsson Sleipnir Draumur Bleikur/fífil-stjörnótt Josera
29 V Agnes Sjöfn Reynisdóttir Fákur Ás Brúnn/mó-einlitt Mustad
30 H Hrund Ásbjörnsdóttir Fákur Píla Brúnn/milli-einlitt Team WOW air
31 V Helga Stefánsdóttir Hörður Kolbeinn Jarpur/dökk-einlitt Mustad
32 V Þorvaldur Logi Einarsson Smári Hátíð Moldóttur/d./draugstjörnótt Josera
33 V Haukur Ingi Hauksson Sprettur Barði Rauður/milli-einlitt H. Hauksson
34 V Sölvi Freyr Freydísarson Logi Gæi Brúnn/mó-einlitt Josera
35 H Kristín Hrönn Pálsdóttir Fákur Gaumur Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Team WOW air
36 V Jónas Aron Jónasson Sörli Þruma Rauður/milli-stjörnótt BS. Vélar
37 H Jón Ársæll Bergmann Geysir Glói Brúnn/mó-einlitt Austurkot
38 V Magnús Þór Guðmundsson Hörður Júní Brúnn/milli-leistar(eingöngu) Reykjabúsliðið
39 H Benedikt Ólafsson Hörður Biskup Vindóttur/jarp-einlittglófext Traðarland
40 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Ernir Brúnn/milli-skjótt Traðarland
41 V Þórey Þula Helgadóttir Smári Vákur Rauður/milli-einlitt Austurkot
42 V Aron Freyr Petersen Fákur Adam Brúnn/milli-einlitt Traðarland
43 V Thelma Dögg Tómasdóttir Hörður Marta Brúnn/milli-einlitt Margrétarhof
44 V Anita Björk Björgvinsdóttir Skuggi Klöpp Grár/brúnnskjótt BS. Vélar
45 V Bergey Gunnarsdóttir Máni Sváfnir Brúnn/dökk/sv.stjörnótt Cintamani
46 V Kristrún Ragnhildur Bender Hörður Dásemd Jarpur/milli-einlitt Leiknir
47 H Rósa Kristín Jóhannesdóttir Logi Taktur Rauður/milli-stjörnótt Margrétarhof
48 V Hákon Dan Ólafsson Fákur Gormur Brúnn/mó-einlitt Kerckhaert