Líflandsmót Æskulýðsdeildar Fáks - Dagskrá og ráslistar

13.04.2018 - 16:19
  Líflandsmót Æskulýðsdeildar Fáks 2018 verður haldið í TM Reiðhöllinni, Víðidal þann 15. apríl. Þetta er kjörið tækifæri fyrir unga knapa að stíga sín fyrstu skref.
 
Á mótinu verða 3 dómarar og keppt verður í eftirfarandi flokkum:
 
Pollaflokkur (2009 og síðar) Teymdir / ríða sjálfir
Barnaflokkur (2005 – 2008) Tölt T7, tölt T3, fjórgangur V2, fjórgangur V5.
Unglingaflokkur (2001 – 2004) Tölt T7, tölt T3, fjórgangur V2, fjórgangur V5 og fimmgangur F2.
Ungmennaflokkur (1997 – 2000) Tölt T3, fjórgangur V2 og fimmgangur F2.
 
Dagskrá
Kl: 11:00 Fjórgangur V2 barnaflokkur
Kl: 11:30 Fjórgangur V2 unglingaflokkur
Kl: 12:00 Fjórgangur V2 ungmennaflokkur
Kl: 12:10 Fjórgangur V5 barnaflokkur
HLÉ
Kl: 13:00 Tölt T3 barnaflokkur
Kl: 13:15 Tölt T3 unglingaflokkur
Kl: 13:30 Tölt T7 barnaflokkur
Kl: 14:00 Tölt T7 unglingaflokkur
Kl: 14:10 Fimmgangur F2 unglingaflokkur
Kl: 14:30 Fimmgangur F2 ungmennaflokkur
Kl: 14:40 POLLAR TEYMDIR og RÍÐANDI
HLÉ
Kl: 15:00 B-úrslit í fjórgangi V2 unglingaflokki
Kl: 15:20 B-úrslit í tölti T7 barnaflokki
Kl: 15:35 A-úrslit í fjórgangi V2 ungmennaflokki
Kl: 15:55 A-úrslit í fjórgangi V2 barnaflokki
Kl: 16:15 A-úrslit í fjórgangi V2 unglingaflokki
Kl: 16:35 A-úrslit í fjórgangi V5 barnaflokki
Kl: 16:55 A-úrslit í fimmgangi F2 unglingaflokki
Kl: 17:25 A-úrslit í fimmgangi F2 ungmennaflokki
Kl: 17:45 A-úrslit í tölti T7 barnaflokki
Kl: 18:00 A-úrslit í tölti T7 unglingaflokki
Kl: 18:15 A-úrslit í tölti T3 barnaflokki
Kl: 18:35 A-úrslit í tölti T3 unglingaflokki
Mótslok
 
Líflandsmót Fáks 2018
Tölt T3 Barnaflokkur
Nr. Holl Hönd Knapi Hestur Litur Aldur
1 1 H "Selma
Leifsdóttir" "Glaður frá
Mykjunesi 2" Brúnn/milli-einlitt 9
2 1 H "Ragnar Snær
Viðarsson" Síða frá Kvíarhóli Jarpur/dökk-einlitt 8
3 1 H "Glódís Líf
Gunnarsdóttir" Töffari frá Hlíð Brúnn/dökk/sv.einlitt 13
4 2 V "Heiður
Karlsdóttir" "Ómur frá
Brimilsvöllum" Jarpur/milli-einlitt 11
5 2 V "Sara Dís
Snorradóttir" "Sæþór frá
Stafholti" Brúnn/milli-skjótt 8
6 2 V "Eydís Ósk
Sævarsdóttir" Selja frá Vorsabæ Brúnn/milli-stjörnótt 12
7 3 H "Ragnar Snær
Viðarsson" Bruni frá Varmá Rauður/milli-einlitt 7
8 3 H "Matthías
Sigurðsson" "Biskup frá
Sigmundarstöðum" Rauður/milli-blesótt 17
9 3 H "Guðný Dís
Jónsdóttir" "Roði frá
Margrétarhofi" "Rauður/milli-
nösóttglófext" 10
10 4 V "Lilja Rún
Sigurjónsdóttir" "Geisli frá
Möðrufelli" Bleikur/álóttureinlitt 18
11 4 V "Heiður
Karlsdóttir" "Frakkur frá
Laugavöllum" "Jarpur/milli-
tvístjörnótt" 17
Tölt T3 Unglingaflokkur
Nr. Holl Hönd Knapi Hestur Litur Aldur
1 1 H "Aron Freyr
Petersen" "Röst frá
Eystra-
Fróðholti" Rauður/milli-tvístjörnótt 9
2 1 H "Eygló Hildur
Ásgeirsdóttir" "Saga frá
Dalsholti" Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 8
3 1 H "Kristín Hrönn
Pálsdóttir" "Gaumur frá
Skarði" "Móálóttur,mósóttur/milli-
einlitt" 14
4 2 V "Sólveig Rut
Guðmundsdóttir" "Ýmir frá
Ármúla" Rauður/milli-einlitt 16
5 2 V "Aníta Eik
Kjartansdóttir" "Dynur frá
Vatnsleysu" Brúnn/milli-einlitt 9
6 2 V "Haukur Ingi
Hauksson" "Mirra frá
Laugarbökkum" Rauður/milli-stjörnótt 8
7 3 H Ævar Kærnested "Hermann frá
Kópavogi" Bleikur/álótturstjörnótt 10
8 3 H "Hrund
Ásbjörnsdóttir" "Garpur frá
Kálfhóli 2" "Rauður/ljós-
tvístjörnóttglófext" 12
9 4 H Kristófer Darri Vörður frá Brúnn/milli-einlitt 8
Sigurðsson Vestra-Fíflholti
10 4 H Sigrún Heiða Hálfdán frá Brúnn/milli-einlitt 9
Styrmisdóttir Oddhóli
Tölt T7 Barnaflokkur
Nr. Holl Hönd Knapi Hestur Litur Aldur
1 1 V "Álfheiður Þóra
Ágústsdóttir" "Líf frá Vestra-
Fíflholti" Rauður/milli-einlitt 11
2 1 V "Selma Dóra
Þorsteinsdóttir" "Þokki frá
Kambanesi" Jarpur/milli-einlitt 19
3 1 V "Arnar Þór
Ástvaldsson" Ketill frá Votmúla 1 Brúnn/milli-einlitt 15
4 2 H "Anika Hrund
Ómarsdóttir" Yrsa frá Álfhólum Jarpur/milli-einlitt 12
5 2 H "Hildur Dís
Árnadóttir" "Klara frá
Blesastöðum 1A" Brúnn/milli-einlitt 6
6 2 H "Inga Fanney
Hauksdóttir" "Fjöður frá
Laugarbökkum" Brúnn/milli-einlitt 15
7 3 V "Kristín
Karlsdóttir" "Hávarður frá
Búðarhóli" Brúnn/gló-einlitt 20
8 3 V "Stefanía
Heimisdóttir" "Rúnar Ormur frá
Garðabæ" Bleikur/álóttureinlitt 18
9 3 V "Óli Björn
Ævarsson" Fáfnir frá Skarði Brúnn/milli-stjörnótt 11
10 4 H "Helena Rán
Gunnarsdóttir" "Kornelíus frá
Kirkjubæ" Jarpur/milli-einlitt 15
11 4 H "Elva Rún
Jónsdóttir" "Straumur frá
Hofsstöðum,
Garðabæ" Jarpur/milli-einlitt 7
12 4 H Eva Kærnested "Huld frá
Sunnuhvoli" Jarpur/milli-einlitt 9
13 5 V "Sigrún Helga
Halldórsdóttir" "Gefjun frá
Bjargshóli" Brúnn/milli-einlitt 12
14 5 V "Ragnar Bjarki
Sveinbjörnsson" Gjafar frá Hæl Grár/brúnneinlitt 19
15 5 V "Sigurbjörg
Helgadóttir" Geysir frá Læk Brúnn/dökk/sv.einlitt 14
16 6 V "Guðrún Lilja
Rúnarsdóttir" Glaumur frá Enni Brúnn/milli-einlitt 18
17 6 V "Oddur Carl
Arason" "Hrafnagaldur frá
Hvítárholti" Brúnn/milli-einlitt 19
18 6 V Hulda Ingadóttir "Gígur frá
Hofsstöðum,
Garðabæ" Brúnn/milli-einlitt 8
19 7 H "Arnþór Hugi
Snorrason" Pálmi frá Skrúð Moldóttur/d./draugeinlitt 7
20 7 H "Kristín
Karlsdóttir" "Einar-Sveinn frá
Framnesi" Brúnn/milli-einlitt 13
Tölt T7 Unglingaflokkur
Nr. Holl Hönd Knapi Hestur Litur Aldur
1 1 H "Guðrún Maryam
Rayadh" "Kolbeinn frá
Hárlaugsstöðum 2" Brúnn/milli-einlitt 9
2 1 H "Anna María
Bjarnadóttir" "Daggrós frá
Hjarðartúni" Brúnn/milli-einlitt 6
3 2 H "Halldóra Hlíf
Þorvaldsdóttir" Ganti frá Torfunesi Brúnn/milli-einlitt 15
4 2 H "Ída Rún
Sveinsdóttir" "Þrándur frá Eystri-
Hól" Rauður/milli-stjörnótt 8
5 2 H "Sigríður Viktoría
Brekkan" Sumarliði frá Haga Bleikur/ál/kol.stjörnótt 11
Fjórgangur V2 Barnaflokkur
Nr. Holl Hönd Knapi Hestur Litur Aldur
1 1 V "Glódís Líf
Gunnarsdóttir" Fífill frá Feti Bleikur/álótturstjörnótt 11
2 1 V "Matthías
Sigurðsson" "Biskup frá
Sigmundarstöðum" Rauður/milli-blesótt 17
3 1 V "Ragnar Snær
Viðarsson" Bruni frá Varmá Rauður/milli-einlitt 7
4 2 H "Svala Rún
Stefánsdóttir" Þrenna frá Ási 1 Brúnn/milli-einlitt 9
5 2 H "Heiður
Karlsdóttir" "Frakkur frá
Laugavöllum" Jarpur/milli-tvístjörnótt 17
6 2 H "Óli Björn
Ævarsson" Fáfnir frá Skarði Brúnn/milli-stjörnótt 11
7 3 V "Sara Dís
Snorradóttir" "Sæþór frá
Stafholti" Brúnn/milli-skjótt 8
8 3 V "Eva
Kærnested" "Huld frá
Sunnuhvoli" Jarpur/milli-einlitt 9
9 3 V "Selma
Leifsdóttir" "Glaður frá
Mykjunesi 2" Brúnn/milli-einlitt 9
10 4 V "Guðný Dís
Jónsdóttir" "Ás frá
Hofsstöðum,
Garðabæ" Rauður/dökk/dr.stjörnótt 10
11 4 V "Þórdís Agla
Jóhannsdóttir" "Geisli frá
Keldulandi" "Rauður/milli-
stjörnóttglófext" 16
12 4 V "Helena Rán
Gunnarsdóttir" "Kornelíus frá
Kirkjubæ" Jarpur/milli-einlitt 15
13 5 V "Eydís Ósk
Sævarsdóttir" Selja frá Vorsabæ Brúnn/milli-stjörnótt 12
14 5 V "Ragnar Snær
Viðarsson" Síða frá Kvíarhóli Jarpur/dökk-einlitt 8
15 6 V Glódís Líf Töffari frá Hlíð Brúnn/dökk/sv.einlitt 13
Gunnarsdóttir
16 6 V Matthías Stefnir frá Jarpur/milli-einlitt 12
Sigurðsson Þjóðólfshaga 1
Fjórgangur V2 Unglingaflokkur
Nr. Holl Hönd Knapi Hestur Litur Aldur
1 1 V "Kolbrá Lóa
Ágústsdóttir" "Vestri frá
Vestra-Fíflholti" Brúnn/milli-einlitt 6
2 1 V Guðrún Maryam Rayadh Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli-skjótt 15
3 1 V "Hrund
Ásbjörnsdóttir" "Garpur frá
Kálfhóli 2" "Rauður/ljós-
tvístjörnóttglófext" 12
4 2 V "Sveinn Sölvi
Petersen" "Stjörnufákur frá
Blönduósi" Rauður/milli-stjörnótt 13
5 2 V "Kristín Hrönn
Pálsdóttir" "Gaumur frá
Skarði" "Móálóttur,mósóttur/milli-
einlitt" 14
6 2 V "Aron Freyr
Petersen" "Röst frá Eystra-
Fróðholti" Rauður/milli-tvístjörnótt 9
7 3 H "Rakel Ösp
Gylfadóttir" "Óskadís frá
Hrísdal" "Móálóttur,mósóttur/milli-
einlitt" 7
8 3 H "Haukur Ingi
Hauksson" "Mirra frá
Laugarbökkum" Rauður/milli-stjörnótt 8
9 3 H "Viktoría Von
Ragnarsdóttir" "Akkur frá
Akranesi" Jarpur/milli-einlitt 14
10 4 V "Kristófer
Darri
Sigurðsson" "Vörður frá
Vestra-Fíflholti" Brúnn/milli-einlitt 8
11 4 V "Kolbrá Lóa
Ágústsdóttir" "Prins frá Syðri-
Hofdölum" Brúnn/milli-einlitt 12
12 4 V "Sigríður
Viktoría
Brekkan" "Gleði frá
Krossum 1" "Rauður/sót-
skjótthringeygt eða
glaseygt" 10
13 5 V "Katla Sif
Snorradóttir" "Ölur frá
Akranesi" Brúnn/milli-stjörnótt 7
14 5 V "Agnes Sjöfn
Reynisdóttir" "Ás frá
Tjarnarlandi" Brúnn/mó-einlitt 16
15 5 V "Ævar
Kærnested" "Hermann frá
Kópavogi" Bleikur/álótturstjörnótt 10
16 6 H "Jóhanna Lilja
P.
Guðjónsdóttir" "Kvistur frá
Strandarhöfði" Jarpur/milli-stjörnótt 11
17 6 H "Arndís
Ólafsdóttir" "Hvinur frá
Magnússkógum" Grár/brúnneinlitt 15
18 6 H "Vigdís Helga
Einarsdóttir" Trú frá Álfhólum Rauður/milli-tvístjörnótt 18
19 7 V Aníta Eik Kjartansdóttir Lóðar frá Tóftum Rauður/milli-einlitt 15
20 7 V Guðrún Maryam Rayadh Kolbeinn frá Hárlaugsstöðum 2 Brúnn/milli-einlitt 9
21 7 V Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Úlfur frá Vestra- Fíflholti Jarpur/rauð-einlitt 12
Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur
Nr. Holl Hönd Knapi Hestur Litur Aldur
1 1 V Herdís Lilja Björnsdóttir Sólargeisli frá Kjarri Vindóttur/móeinlitt 9
2 1 V Hildur Berglind Jóhannsdóttir Gimsteinn frá Röðli Grár/rauðurskjótt 10
3 2 V Thelma Rut Davíðsdóttir Þráður frá Ármóti Rauður/milli-einlitt 8
4 2 V Bergþór Atli Halldórsson Harki frá Bjargshóli Brúnn/milli-einlitt 10
Fimmgangur F2 Unglingaflokkur
Nr. Holl Hönd Knapi Hestur Litur Aldur
1 1 H "Viktoría Von
Ragnarsdóttir" "Mökkur frá
Heysholti" Brúnn/milli-stjörnótt 12
2 1 H "Embla Þórey
Elvarsdóttir" "Tinni frá
Laxdalshofi" Brúnn/milli-einlitt 11
3 2 V "Sigrún Högna
Tómasdóttir" "Sirkus frá
Torfunesi" Rauður/ljós-tvístjörnótt 12
4 2 V "Lilja Rún
Sigurjónsdóttir" "Draumur frá
Hjallanesi 1" "Móálóttur,mósóttur/milli-
einlitt" 19
5 2 V "Sara Dís
Snorradóttir" "Íslendingur
frá Dalvík" Brúnn/milli-einlitt 11
6 3 V "Hrund
Ásbjörnsdóttir" "Sæmundur
frá Vesturkoti" Brúnn/milli-einlitt 10
7 3 V "Jóhanna Lilja P.
Guðjónsdóttir" "Sprettur frá
Laugabóli" Brúnn/milli-skjótt 10
8 4 V "Katla Sif
Snorradóttir" "Týr frá
Miklagarði" Vindóttur/móeinlitt 12
9 4 V "Glódís Líf
Gunnarsdóttir" "Gyðja frá
Læk" Brúnn/milli-einlitt 11
Fimmgangur F2 Ungmennaflokkur
Nr. Holl Hönd Knapi Hestur Litur Aldur
1 1 V Herdís Lilja Björnsdóttir Glaumur frá Bjarnastöðum Vindóttur 12
2 1 V Thelma Dögg Tómasdóttir Fálki frá Flekkudal Brúnn/dökk/sv.einlitt 6
3 2 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Ísak frá Jarðbrú Brúnn/milli-einlitt 8
4 2 V Viktor Aron Adolfsson Glanni frá Hvammi III Brúnn/milli-blesótt 18
Fjórgangur V5 barnaflokkur
Nr. Holl Hönd Knapi Hestur Litur
1 1 H Elva Rún Jónsdóttir Straumur frá Hofsstöðum jarpur
2 1 H Sigrún Helga Halldórsdóttir Vænting frá Bjargshóli rauðsokkótt
3 1 H Kristín Karlsdóttir Hávarður frá Búðarhóli brúnn
4 2 V Inga Fanney Hauksdóttir Lóa frá Hrafnkellsstöðum 1 brún
5 2 V Sigurbjörg Helgadóttir Gosi frá Hveragerði móálóttur
6 3 V Arnar Þór Ástvaldsson Ketill frá Votmúla 1 brúnn
7 3 V Hulda Ingadóttir Gígur frá Hofsstöðum brúnn
8 4 H Anika Hrund Ómarsdóttir Merkúr frá Stóra-Rimakoti vindótt
9 4 H Sigrún Helga Halldórsdóttir Gefjun frá Bjargshóli brún