WR íþróttamót Sleipnis og Skeiðleikar

17.05.2018 - 10:16
 Framundan eru veisludagar á Brávöllum á Selfossi fyrir alla unnendur íslenska hestsins. Opið world ranking íþróttamót Sleipnis og Skeiðleikar verða haldin daganna 17.- 20.maí. Hér birtist dagskrá og Ráslistar. 
 
Mótið byrjar á fimmtudagskvöldi á Skeiðleikum Baldvins og Þorvaldar og Skeiðfélagsins. Þetta verða jafnframt fyrstu skeiðleikar ársins og nú eins og undanfarinn ár er keppt í stigakeppni sem nær yfir allt keppnistímabilið. Til mikils er að vinna í heildarstigakeppninni þar sem hestavöruverslunin Baldvin og Þorvaldur gefa heildarsigurvegurum ársins eftirfarandi verðlaun.
1.sæti 100.000 króna gjafaúttekt í Baldvin og Þorvaldi
2.sæti 50.000 króna gjafaúttekt í Baldvin og Þorvaldi
3.sæti 25.000 króna gjafaúttekt í Baldvin og Þorvaldi
Heildarsigurvegari skeiðleika vinnur einnig farandbikar sem gefinn er af Gunnari Arnarssyni og Kristbjörgu Eyvindsdóttur til minningar um Einar Öder Magnússon
 
Sleipni og Skeiðfélaginu hlakkar til að eyða með ykkur skemmtilegum dögum um hvítasunnuhelgi, veðurspáin skánar með hverjum klukkutímanum og það er alltaf heitt á könnunni í vallarsjoppunni á Brávöllum. Það er sérstök ábending að keppnisvöllurinn verður lokaður frá klukkan 22:00 fimmtudaginn 17.maí til klukkan 10:00 föstudaginn 18.maí. Við biðjum fólk um að sýna þessu skilning og æfa ekki á vellinum á þessum tíma.
Allar afskráningar berist á gisli-@hotmail.com
 
 
Fimmtudagur 17.maí
19:00 Skeiðleikar Baldvins og Þorvaldar
250 metra skeið
150 metra skeið
100 metra skeið
Föstudagur 18.maí
10:00 Fimmgangur F1 Meistaraflokkur ( 120 mín)
12:00-13:00 Hádegishlé
13:00    Fimmgangur F2 1.flokkur ( 75 mín)
14:20 Fimmgangur F2 Ungmennaflokkur (30 mín)
15:10 Fimmgangur F2 Unglingaflokkur (30 mín)
15:40 Fimmgangur F2 2.flokkur (25 mín)
Kaffihlé
16:30 Fjórgangur Meistaraflokkur (145 mín)
19:00-19:30 Kvöldmatarhlé
19:30 Gæðingaskeið 1.flokkur
Gæðingaskeið Ungmennaflokkur
Gæðingaskeið Meistaraflokkur
 
Laugardagur 19.maí
09:00 Fjórgangur V2 1.flokkur (80 mín)
10:20 Fjórgangur V2 Barnaflokkur (15mín)
10:40 Fjórgangur V2 Unglingaflokkur (40 mín)
11:20 Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur (45 mín)
12:00-12:50 Hádegishlé
13:00 Fjórgangur V2 2.flokkur (25 mín)
13:25 Tölt T2 Meistaraflokkur (40 mín)
14:00 Tölt T4 1.flokkur (20 mín)
14:20 Tölt T3 Barnaflokkur (20 mín)
14:40 Tölt T3 1.flokkur (45 mín)
15:10 Tölt T3 Ungmennaflokkur (30 mín)
15:40 – 16:00
16:00 Tölt T3 Unglingaflokkur (15 mín)
16:15 Tölt T7 Barnaflokkur (10 mín)
16:25 Tölt T7 2.flokkur (20 mín)
16:50 Tölt T1 Meistaraflokkur (120 mín)
kvöldmatarhlé
19:00 B-úrslit fimmgangur 1.flokkur
19:30 B-úrslit fimmgangur Meistaraflokkur
20:00 B-úrslit Fjórgangur 1.flokkur
20:20 B-úrslit Fjórgangur Meistaraflokkur
20:40 B-úrslit Tölt 1.flokkur
21:00 B-úrslit Tölt Meistaraflokkur
 
 
Sunnudagur 20. Mai.
09:00 A úrslit fjórgangur börn. 
09:20 A úrslit fjórgangur Unglingar.
09:40 A úrslit fjórgangur Ungmenni.
10:00 A úrslit fjórgangur 2 flokkur.
10:30 A úrslit fjórgangur 1 flokkur.
11:00 A úrslit fjórgangur Meistaraflokkur.
11:30 A úrslit fimmgangur 1 flokkur.
12:00 Matarhlé.
13:00 A úrslit fimmgangur unglinga
13:30 A úrslit fimmgangur ungmenna.
14:00 A úrslit Fimmgangur 2 flokkur
14:30 A úrslit fimmgangur Meistaraflokkur.
15:00 A úrslit tölt T3 barnafl.
15:15 A úrslit tölt T3 unglinga.
15:30 Kaffihlé
16:00 A úrslit tölt T3 ungmenna
16:20 A úrslit tölt T7 barnaflokkur
16:40 A úrslit tölt T4 1 flokkur
17:00 A úrslit tölt T2 meistaraflokkur.
17:20 A úrslit tölt T7 2 flokkur
17:40 A úrslit tölt T3 1 flokkur
18:00 A úrslit tölt T1 Meistaraflokkur.
19:00 Mótslit.
Ráslistar
Fimmgangur F1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur
Hópur; Hönd; Knapi; Hestur
1; H; Fanney Guðrún
Valsdóttir; Árdís frá
Litlalandi
2; V; Sigurður
Sigurðarson; Álfsteinn frá
Hvolsvelli
3; V; Hlynur Pálsson; Teitur frá Efri-
Þverá
4; V; Jón Páll
Sveinsson; Penni frá
EystraFróðholti
5; V; Vignir
Siggeirsson; Ásdís frá
Hemlu II
6; V; Þórarinn
Ragnarsson; Hildingur frá
Bergi
7; H; Guðjón
Sigurðsson; Gustur frá
Ásatúni
8; V; Sigvaldi Lárus
Guðmundsson; Tromma frá
Skógskoti
9; V; Ragnhildur
Haraldsdóttir; Þróttur frá
Tungu
10; V; Sigurður
Sigurðarson; Karri frá
Gauksmýri
11; V; Viðar
Ingólfsson; Óskahringur frá Miðási
12; V; Reynir Örn
Pálmason; Laxnes frá
Lambanesi
13; V; Bjarney Jóna Unnsteinsd.; Glæsir frá
Lækjarbrekku
2
14; V; Aðalheiður
Anna
Guðjónsdóttir; Bruni frá Efri-
Fitjum
15; V; Bergur Jónsson; Stúdent frá
Ketilsstöðum
16; V; Guðmundur
Björgvinsson; Elrir frá
Rauðalæk
17; V; Jóhann Kristinn
Ragnarsson; Atlas frá
Lýsuhóli
 
Fjórgangur V1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur
1; V; Hanna Rún
Ingibergsdóttir; Grímur frá
Skógarási
2; V; Hanna Rún
Ingibergsdóttir; Mörður frá
Kirkjubæ
3; V; Jóhann
Kristinn
Ragnarsson; Ráðgáta frá
Pulu
4; V; Bergur
Jónsson; Glampi frá
Ketilsstöðum
5; V; Ólafur Andri
Guðmundsson; Gerpla frá Feti
6; V; Kristín
Lárusdóttir; Aðgát frá Víðivöllum fremri
7; V; Hanna Rún
Ingibergsdóttir; Hekla frá
Hamarsey
8; V; Sigurður
Sigurðarson; Dagur frá
Hemlu I
9; V; Elin Holst; Frami frá
Ketilsstöðum
10; V; Aðalheiður Anna
Guðjónsdóttir; Óskar frá
Breiðstöðum
11; V; Fredrica
Fagerlund; Stormur frá
Yztafelli
12; V; Matthías Leó
Matthíasson; Taktur frá
Vakurstöðum
13; V; Þórdís Erla
Gunnarsdóttir; Sproti frá Enni
14; V; Guðmundur
Björgvinsson; Sesar frá
Lönguskák
15; V; Jón Páll
Sveinsson; Fengsæll frá
Jórvík
16; V; Hanne Oustad
Smidesang; Roði frá Hala
17; V; Ragnhildur
Haraldsdóttir; Syrpa frá Hrygg
18; V; Lena Zielinski; Kolka frá
Hárlaugsstöðum
2
19; V; Viðar
Ingólfsson; Ísafold frá
Lynghóli
20; V; Hallgrímur
Birkisson; Snillingur frá
Sólheimum
21; V; Bergur
Jónsson; Herdís frá
Lönguhlíð
22; V; Ásmundur
Ernir
Snorrason; Dökkvi frá
Strandarhöfði
23; V; Þórarinn
Ragnarsson; Leikur frá
Vesturkoti
24; V; Ragnhildur
Haraldsdóttir; Ási frá Þingholti
Tölt T1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur
Hópur; Hönd; Knapi; Hestur
1; V; Ragnhildur
Haraldsdóttir; Freydís frá
Akureyri
2; V; Jón Páll
Sveinsson; Hátíð frá
Forsæti II
3; V; Ásmundur
Ernir
Snorrason; Skíma frá
Hjallanesi 1
4; V; Davíð
Jónsson; Ólína frá
Skeiðvöllum
5; V; Lena Zielinski; Kolka frá
Hárlaugsstöðum
2
6; V; Lena Zielinski; Líney frá
Þjóðólfshaga 1
7; V; Guðjón
Sigurðsson; Lukka frá
Bjarnastöðum
8; V; Ragnhildur
Haraldsdóttir; Gleði frá
Steinnesi
9; V; Hanna Rún
Ingibergsdóttir; Hrafnfinnur frá
Sörlatungu
10; V; Vignir
Siggeirsson; Valdís frá
Hemlu II
12; V; Fredrica
Fagerlund; Tindur frá Efri-
Þverá
13; V; Viðar
Ingólfsson; Pixi frá Mið-
Fossum
14; V; Elvar
Þormarsson; Katla frá
Fornusöndum
15; H; Helgi Þór
Guðjónsson; Hnoss frá
Kolsholti 2
16; H; Matthías Leó
Matthíasson; Taktur frá
Vakurstöðum
17; V; Sigurður
Sigurðarson; Ferill frá
Búðarhóli
18; V; Kristín
Lárusdóttir; Aðgát frá Víðivöllum fremri
19; V; Bergur
Jónsson; Herdís frá
Lönguhlíð
20; V; Bergur
Jónsson; Glampi frá
Ketilsstöðum
21; V; Elin Holst; Frami frá
Ketilsstöðum
22; V; Ólafur Andri
Guðmundsson; Gerpla frá Feti
23; V; Sigursteinn
Sumarliðason; Háfeti frá Hákoti
24; V; Leó Geir
Arnarson; Lúna frá
Reykjavík
25; V; Teitur
Árnason; Roði frá Syðri-
Hofdölum
Hópur; Hönd; Knapi; Hestur
1; V; Emil Þórðarsson; Þökk frá Sólheimum
1; V; Bryndís
Guðmundsdóttir; Villimey frá
Hveragerði
1; V; Högni Freyr
Kristínarson; Óðinn frá Flugumýri
II
2; V; Sigurður Freyr
Árnason; Kolbakur frá
Hólshúsum
3; H; Sanne Van Hezel; Fúga frá Skálakoti
3; H; Eyrún Jónasdóttir; Maístjarna frá
Kálfholti
Tölt T2 Opinn flokkur - Meistaraflokkur
Hópur; Hönd; Knapi; Hestur
1; V; Viðar
Ingólfsson; Rosi frá Litlu-
Brekku
2; V; Aðalheiður
Anna
Guðjónsdóttir; Óskar frá
Breiðstöðum
3; V; Reynir Örn
Pálmason; Laxnes frá
Lambanesi
4; V; Hanna Rún
Ingibergsdóttir; Mörður frá
Kirkjubæ
5; V; Ragnhildur
Haraldsdóttir; Þróttur frá
Tungu
6; V; Bjarney Jóna Unnsteinsd.; Sara frá
Lækjarbrekku
2
7; V; Ásmundur
Ernir
Snorrason; Pegasus frá
Strandarhöfði
8; V; Sigurður
Sigurðarson; Magni frá Þjóðólfshaga1
Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur - 1. flokkur
Nr.; Hópur; Hönd; Knapi; Hestur
; 1; V; Hjörvar Ágústsson; Skerpla frá
Kirkjubæ
2; V; Elisa Englund
Berge; Vörður frá
Hafnarfirði
3; V; Maiju Maaria
Varis; Elding frá
Hvoli
4; V; Jóna Margrét
Ragnarsdóttir; Björk frá
Fossi
5; V; Elísabet
Thorsteinsson; Hrönn frá
Hörgslandi II
6; V; Guðmunda Ellen
Sigurðardóttir; Hafliði frá
Hólaborg
7; V; Hildur Kristín
Hallgrímsdóttir; Ísar frá Hala
8; V; Leifur Sigurvin
Helgason; Ketill frá
Selfossi
9; V; Guðbjörn
Tryggvason; Kjarkur frá
Feti
10; V; Hulda Björk
Haraldsdóttir; Stormur frá
Sólheimum
11; V; Sæmundur
Sæmundsson; Saga frá
Söguey
12; V; Daníel
Gunnarsson; Magni frá
Ósabakka
13; V; Páll Bragi
Hólmarsson; Heiða frá Austurkoti
Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur
Hópur; Hönd; Knapi; Hestur
1; V; Bergur
Jónsson; Flugnir frá
Ketilsstöðum
2; V; Edda Rún
Ragnarsdóttir; Rúna frá
Flugumýri
3; V; Hekla
Katharína
Kristinsdóttir; Lukka frá
Árbæjarhjáleigu
II
4; V; Sigurður
Sigurðarson; Karri frá
Gauksmýri
5; V; Jóhann
Kristinn
Ragnarsson; Atlas frá
Lýsuhóli
6; V; Lena Zielinski; Kolka frá
Hárlaugsstöðum
2
7; V; Ólafur Örn
Þórðarson; Stekkur frá Skák
8; V; Reynir Örn
Pálmason; Laxnes frá
Lambanesi
9; V; Aðalheiður
Anna
Guðjónsdóttir; Ása frá Fremri-
Gufudal
 
10; V; Guðmundur
Björgvinsson; Elrir frá
Rauðalæk
11; V; Hekla
Katharína
Kristinsdóttir; Frægur frá Árbæjarhjáleigu II
12; H; Elin Holst; Minning frá
Ketilsstöðum
13; V; Hans Þór
Hilmarsson; Vorsól frá Stóra-
Vatnsskarði
14; V; Jóhann
Kristinn
Ragnarsson; Þórvör frá
Lækjarbotnum
15; V; Davíð
Jónsson; Irpa frá
Borgarnesi
16; V; Bjarney Jóna Unnsteinsd.; Sara frá
Lækjarbrekku 2
17; V; Fredrica
Fagerlund; Snær frá
Keldudal
18; V; Sigvaldi Lárus
Guðmundsson; Tromma frá
Skógskoti
Gæðingaskeið PP1 Ungmennaflokkur
Hópur; Hönd; Knapi; Hestur
1; V; Aldís
Gestsdóttir; Þór frá
Selfossi
2; V; Ingi Björn
Leifsson; Askur frá
Selfossi
3; V; Thelma Dögg
Tómasdóttir; Sirkus frá
Torfunesi
4; V; Svanhildur
Guðbrandsdóttir; Nói frá
Votmúla 1
5; V; Þorgils Kári
Sigurðsson; Gjóska frá
Kolsholti 3
6; V; Védís Huld
Sigurðardóttir; Krapi frá
FremriGufudal
7; V; Kári Kristinsson; Kamus frá
Hákoti
Skeið 150m P3 Opinn flokkur
Hópur; Hönd; Knapi; Hestur
1; V; Hlynur
Pálsson; Snafs frá Stóra-
Hofi
1; V; Jóhann
Valdimarsson; Mímir frá Efsta-
Dal I
1; V; Sæmundur
Sæmundsson; Saga frá Söguey
 
2; V; Leifur Sigurvin
Helgason; Ketill frá Selfossi
2; V; Benjamín
Sandur
Ingólfsson; Messa frá
Káragerði
2; V; Þórdís Erla
Gunnarsdóttir; Lilja frá Dalbæ
3; V; Agnes Hekla
Árnadóttir; Loki frá Kvistum
3; V; Þorbjörn Hreinn
Matthíasson; Snæfríður frá
Ölversholti
3; V; Reynir Örn
Pálmason; Skemill frá
Dalvík
4; V; Jóhann
Valdimarsson; Óðinn frá Efsta-
Dal I
4; V; Guðjón
Sigurðsson; Hugur frá
Grenstanga
4; V; Sigurður
Vignir
Matthíasson; Léttir frá
Eiríksstöðum
5; V; Bjarney Jóna Unnsteinsd.; Stússý frá
Sörlatungu
5; V; Þráinn
Ragnarsson; Blundur frá
Skrúð
5; V; Árni Björn
Pálsson; Korka frá
Steinnesi
6; V; Hans Þór
Hilmarsson; Vorsól frá Stóra-
Vatnsskarði
6; V; Bergur
Jónsson; Sædís frá
Ketilsstöðum
6; V; Glódís Rún
Sigurðardóttir; Blikka frá
Þóroddsstöðum
7; V; Kristína
Rannveig
Jóhannsdótti; Askur frá Efsta-
Dal I
7; V; Þórarinn
Ragnarsson; Funi frá Hofi
7; V; Edda Rún
Ragnarsdóttir; Rúna frá
Flugumýri
8; V; Sæmundur
Sæmundsson; Fatíma frá Mið-
Seli
8; V; Hlynur
Guðmundsson; Klaustri frá
Hraunbæ
8; V; Bjarni
Bjarnason; Þröm frá
Þóroddsstöðum
9; V; Guðbjörn
Tryggvason; Kjarkur frá Feti
 
9; V; Hanna Rún
Ingibergsdóttir; Birta frá Suður-
Nýjabæ
9; V; Ingi Björn
Leifsson; Vindur frá
Hafnarfirði
10; V; Ólafur Örn
Þórðarson; Lækur frá Skák
10; V; Sigurður
Sigurðarson; Drift frá
Hafsteinsstöðum
10; V; Bjarki Freyr
Arngrímsson; Gýmir frá Syðri-
Löngumýri
Skeið 250m P1 Opinn flokkur
Hópur; Hönd; Knapi; Hestur
1; V; Herdís
Rútsdóttir; Flipi frá
Haukholtum
1; V; Bjarni
Bjarnason; Randver frá
Þóroddsstöðum
1; V; Ingibergur
Árnason; Flótti frá Meiri-
Tungu 1
2; V; Konráð Valur
Sveinsson; Kjarkur frá
Árbæjarhjáleigu
II
2; V; Erik Spee; Líf frá
Framnesi
2; V; Sigvaldi Lárus
Guðmundsson; Bylting frá
Árbæjarhjáleigu
II
3; V; Alexander
Hrafnkelsson; Elliði frá
Hestasýn
3; V; Árni Björn
Pálsson; Dalvar frá Horni
I
3; V; Guðmundur
Björgvinsson; Glúmur frá
Þóroddsstöðum
4; V; Ásgeir
Símonarson; Bína frá
Vatnsholti
4; V; Sæmundur
Sæmundsson; Seyður frá
Gýgjarhóli
4; V; Hekla
Katharína
Kristinsdóttir; Lukka frá
Árbæjarhjáleigu
II
5; V; Ásmundur
Ernir
Snorrason; Fáfnir frá Efri-
Rauðalæk
Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur
Nr.; Hópur; Hönd; Knapi
1; 1; V; Þráinn
Ragnarsson
3; 3; V; Sæmundur
Sæmundsson
 
4; V; Guðmunda
Ellen
Sigurðardóttir; Hafliði frá
Hólaborg
5; V; Þorgils Kári
Sigurðsson; Snædís frá
Kolsholti 3
6; V; Þorvaldur Logi
Einarsson; Ísdögg frá Miðfelli
2
7; V; Guðmundur
Björgvinsson; Glúmur frá
Þóroddsstöðum
8; V; Leó Hauksson; Ólmur frá
Böðmóðsstöðum
2
9; V; Glódís Rún
Sigurðardóttir; Blikka frá
Þóroddsstöðum
10; V; Kristína
Rannveig
Jóhannsdótti; Askur frá Efsta-
Dal I
11; V; Davíð
Jónsson; Glóra frá
Skógskoti
12; V; Þorbjörn
Hreinn
Matthíasson; Snæfríður frá
Ölversholti
13; V; Daníel
Gunnarsson; Skæruliði frá
Djúpadal
14; V; Kári
Kristinsson; Kamus frá Hákoti
15; V; Vilborg
Smáradóttir; Klókur frá Dallandi
16; V; Brynjar Nói
Sighvatsson; Hríma frá
Gunnlaugsstöðum
17; V; Bjarki Freyr
Arngrímsson; Gýmir frá Syðri-
Löngumýri
18; V; Helgi Þór
Guðjónsson; Hella frá Efri-
Rauðalæk
19; V; Þorgils Kári
Sigurðsson; Gjóska frá
Kolsholti 3
20; V; Elín Þórdís
Pálsdóttir; Pandra frá Minni-
Borg
21; V; Ásmundur
Ernir
Snorrason; Fáfnir frá Efri-
Rauðalæk
22; V; Ingibergur
Árnason; Sólveig frá
Kirkjubæ
23; V; Bjarni
Bjarnason; Randver frá
Þóroddsstöðum
24; V; Árni Björn
Pálsson; Skykkja frá
Breiðholti í Flóa
25; V; Erik Spee; Líf frá Framnesi
26; V; Agnes Hekla
Árnadóttir; Loki frá Kvistum
 
27; V; Ásgeir
Símonarson; Bína frá Vatnsholti
28; V; Konráð Valur
Sveinsson; Kjarkur frá
Árbæjarhjáleigu II
29; V; Jóhann
Kristinn
Ragnarsson; Þórvör frá
Lækjarbotnum
30; V; Sonja Noack; Tvistur frá Skarði
31; V; Sveinn
Ragnarsson; Þeldökk frá
Lækjarbotnum
32; V; Sigvaldi Lárus
Guðmundsson; Bylting frá
Árbæjarhjáleigu II
33; V; Þórarinn
Ragnarsson; Hákon frá
Sámsstöðum
34; V; Bergur
Jónsson; Sædís frá
Ketilsstöðum
35; V; Hekla
Katharína
Kristinsdóttir; Frægur frá
Árbæjarhjáleigu II
36; V; Atli Fannar
Guðjónsson; Viola frá Steinnesi
 
Tölt T3 Barnaflokkur
Hópur; Hönd; Knapi; Hestur
1; V; Sigurður
Steingrímsson; Kristín frá
Firði
1; H; Jón Ársæll
Bergmann; Glói frá
Varmalæk 1
1; H; Ragnar Snær
Viðarsson; Kamban frá
Húsavík
2; V; Lilja Dögg
Ágústsdóttir; Dáð frá
Eyvindarmúla
2; H; Elísabet Vaka
Guðmundsdóttir; Náttfari frá
Bakkakoti
2; V; Elín Þórdís
Pálsdóttir; Ópera frá
Austurkoti
3; V; Sigurður
Steingrímsson; Rómur frá
Gíslholti
Tölt T3 Opinn flokkur - 1. flokkur
Hópur; Hönd; Knapi; Hestur
1; V; Janus Halldór
Eiríksson; Askur frá
Hveragerði
1; V; Þorbjörn Hreinn
Matthíasson; Karmur frá
Kanastöðum
 
1; V; Anna Kristín
Friðriksdóttir; Kylja frá
Árbæjarhjáleigu II
2; H; Edda Rún
Guðmundsdóttir; Spyrna frá
Strandarhöfði
2; H; Leifur Sigurvin
Helgason; Þórdís frá Selfossi
2; H; Jessica
Dahlgren; Glæta frá Hellu
3; H; Vilborg
Smáradóttir; Dreyri frá
Hjaltastöðum
3; H; Pernille Lyager
Möller; Rokkur frá Ytra-
Vallholti
3; H; Páll Bragi
Hólmarsson; Álfaborg frá
Austurkoti
4; V; Svanhvít
Kristjánsdóttir; Ötull frá Halakoti
4; V; Lea Schell; Prinsinn frá Efra-
Hvoli
4; V; Lea Schell; Snót frá Snóksdal I
5; H; Vilborg
Smáradóttir; Grunnur frá
Hólavatni
5; H; Árný Oddbjörg
Oddsdóttir; Hugur frá Vestra-
Fíflholti
5; H; Sigurður Rúnar
Guðjónsson; Freydís frá
Kolsholti 3
6; V; Bjarki Freyr
Arngrímsson; Hamar frá Kringlu
6; V; Sæmundur
Sæmundsson; Austri frá
Úlfsstöðum
6; V; Daníel
Gunnarsson; Fjöður frá
Ragnheiðarstöðum
7; V; Ólöf Rún
Guðmundsdóttir; Sóley frá Forsæti II
7; V; Sæmundur
Sæmundsson; Lind frá
Úlfsstöðum
7; V; Berglind
Sveinsdóttir; Tvistur frá Efra- Seli
Tölt T3 Unglingaflokkur
Nr.; Hópur; Hönd; Knapi; Hestur
1; V; Stefanía Hrönn
Stefánsdóttir; Akkur frá
Holtsmúla 1
1; V; Kári Kristinsson; Hrólfur frá
Hraunholti
2; H; Gyða Sveinbjörg
Kristinsdóttir; Skálmöld frá
Eystra-Fróðholti
2; H; Svandís Rós
Treffer Jónsdóttir; Dögg frá
Breiðholti, Gbr.
 
2; H; Glódís Rún
Sigurðardóttir; Glæsir frá
Torfunesi
3; H; Jóhanna
Guðmundsdóttir; Leynir frá
Fosshólum
 
Tölt T3 Ungmennaflokkur
Hópur; Hönd; Knapi; Hestur
1; H; Unnur Lilja
Gísladóttir; Eldey frá
Grjóteyri
1; H; Ísólfur
Ólafsson; Öngull frá
Leirulæk
1; H; Kristrún Ósk
Baldursdóttir; Elddís frá
Sæfelli
2; V; Dagmar
Öder
Einarsdóttir; Hraunglóð
frá Halakoti
2; V; Ólöf
Sigurlína
Einarsdóttir; Drösull frá
Nautabúi
2; H; Thelma
Dögg
Tómasdóttir; Marta frá
Húsavík
3; H; Eyjalín
Harpa
Eyjólfsdóttir; Gola frá
Bakkakoti
3; H; Eva María
Larsen; Kolfinna frá
Fellskoti
3; H; Aldís
Gestsdóttir; Þór frá
Selfossi
4; H; Þorgils Kári
Sigurðsson; Vakar frá
Efra-Seli
4; H; Benjamín
Sandur
Ingólfsson; Fiðla frá
Sólvangi
4; H; Þórdís Inga
Pálsdóttir; Glanni frá
Dalsholti
5; H; Elísa
Benedikta
Andrésdóttir; Töffari frá
Hlíð
5; V; Ásdís Ósk
Elvarsdóttir; Koltinna frá
Varmalæk
5; V; Ayla Green; Fróði frá
Ketilsstöðum
 
Tölt T7 Barnaflokkur
Hópur; Hönd; Knapi; Hestur
1; V; Elísabet Vaka
Guðmundsdóttir; Þór frá Bakkakoti
1; V; Elín Þórdís Pálsdóttir; Tryggur frá
Austurkoti
1; V; Steinunn Lilja
Guðnadóttir
2; V; Herdís Björg
Jóhannsdóttir
Fjórgangur V2 Barnaflokkur
Hópur; Hönd; Knapi; Hestur
1; V; Elísabet Vaka
Guðmundsdóttir; Náttfari frá
Bakkakoti
1; H; Elín Þórdís Pálsdóttir; Ópera frá
Austurkoti
1; V; Jón Ársæll Bergmann; Glói frá
Varmalæk 1
2; V; Herdís Björg
Jóhannsdóttir; Nökkvi frá Pulu
 
Fjórgangur V2 Opinn flokkur - 1. flokkur
Hópur; Hönd; Knapi; Hestur
1; H; Guðmunda Ellen Sigurðardóttir; Lína frá Litlu-
Tungu 2
1; H; Stella Sólveig
Pálmarsdóttir; Frami frá
Strandarhöfði
1; H; Brynja Amble
Gísladóttir; Rauðka frá
Ketilsstöðum
2; V; Vilborg
Smáradóttir; Grunnur frá
Hólavatni
2; V; Jessica
Dahlgren; Glæta frá Hellu
2; V; Pia Rumpf; Hausti frá Syðri-
Úlfsstöðum
3; H; Svanhvít
Kristjánsdóttir; Vorsól frá
Grjóteyri
3; H; Ruth Övrebö
Vidvei; Elva frá
Auðsholtshjáleigu
3; H; Emilia
Staffansdotter; Fálki frá
Hólaborg
4; V; Stella Sólveig
Pálmarsdóttir; Pétur Gautur frá
Strandarhöfði
4; V; Maiju Maaria
Varis; Vopni frá
Sauðárkróki
4; V; Edda Rún
Guðmundsdóttir; Spyrna frá
Strandarhöfði
5; V; Guðmunda
Ellen
Sigurðardóttir; Frosti frá
Hólaborg
5; V; Hjörvar
Ágústsson; Bylur frá
Kirkjubæ
5; V; Sigríkur
Jónsson; Frómur frá
Búðarhóli
6; V; Róbert
Bergmann; Brynjar frá
Bakkakoti
6; V; Birgitta
Bjarnadóttir; Sveinsson frá
Skíðbakka 1A
6; V; Lea Schell; Eldey frá
Þjórsárbakka
7; V; Páll Bragi
Hólmarsson; Djarfur frá Minni-
Borg
7; V; Pernille Lyager
Möller; Rokkur frá Ytra-
Vallholti
7; V; Vilborg
Smáradóttir; Dreyri frá
Hjaltastöðum
8; V; Pia Rumpf; Garpur frá Syðri-
Úlfsstöðum
8; V; Brynja Amble
Gísladóttir; Goði frá
Ketilsstöðum
8; V; Bryndís
Arnarsdóttir; Fákur frá
Grænhólum
9; H; Hjörvar
Ágústsson; Farsæll frá
Hafnarfirði
9; H; Guðmunda
Ellen
Sigurðardóttir; Cesar frá
Húsafelli 2
10; V; Agnes Hekla
Árnadóttir; Askur frá
Gillastöðum
10; V; Þorbjörn Hreinn
Matthíasson; Karmur frá
Kanastöðum
10; V; Berglind
Sveinsdóttir; Tvistur frá Efra-
Seli
11; V; Eygló Arna
Guðnadóttir; Nýr Dagur frá
Þúfu í Landeyjum
; 11; V; Gunnlaugur
Bjarnason; Valtýr frá
Leirubakka
 
Fjórgangur V2 Opinn flokkur - 2. flokkur
Hópur; Hönd; Knapi; Hestur
1; V; Axel Páll
Einarsson; Varða frá Syðri-
Gróf 1
1; V; Maja Vilstrup; Forsjá frá
Túnsbergi
1; V; Sigurður Freyr
Árnason; Kolbakur frá
Hólshúsum
2; H; Matthías Elmar
Tómasson; Astrópía frá
Svanavatni
2; H; Sanne Van
Hezel; Fúga frá
Skálakoti
3; V; Anja-Kaarina
Susanna Siipola; Styrmir frá
Hveragerði
3; V; Theodóra Jóna
Guðnadóttir; Þorvar frá Þúfu í Landeyjum
3; V; Eyrún
Jónasdóttir; Maístjarna frá
Kálfholti
4; V; Laura Diehl; Fákur frá
Bólstað
4; V; Brynjar Nói
Sighvatsson; Heimur frá
Syðri-Reykjum
 
Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur
Hópur; Hönd; Knapi; Hestur
1; H; Svanhildur
Guðbrandsdóttir; Hlíðar frá
Votmúla 1
1; H; Eyjalín Harpa
Eyjólfsdóttir; Gola frá
Bakkakoti
1; H; Kristrún Ósk
Baldursdóttir; Elddís frá
Sæfelli
2; V; Katrín Eva
Grétarsdóttir; Járnsíða frá
Hvammi
2; V; Unnur Lilja
Gísladóttir; Eldey frá
Grjóteyri
2; V; Thelma Dögg
Tómasdóttir; Marta frá
Húsavík
3; H; Þorgils Kári
Sigurðsson; Vakar frá
Efra-Seli
3; H; Dagmar Öder
Einarsdóttir; Hraunglóð
frá Halakoti
3; H; Ásdís Ósk
Elvarsdóttir; Koltinna frá
Varmalæk
4; V; Ísólfur Ólafsson; Öngull frá
Leirulæk
4; V; Ayla Green; Fróði frá
Ketilsstöðum
4; V; Elísa Benedikta
Andrésdóttir; Lukka frá
Bjarnanesi
5; V; Þuríður Ósk
Ingimarsdóttir; Jakob frá
Árbæ
5; V; Ásdís Ósk
Elvarsdóttir; Haustnótt frá
Syðra-
Skörðugili
5; V; Thelma Dögg
Tómasdóttir; Bessi frá
Húsavík
6; H; Katrín Eva
Grétarsdóttir; Tarsan frá
Skálakoti
 
Fjórgangur V2 Unglingaflokkur
1; V; Kristján Árni
Birgisson; Dimma-Svört frá
Sauðholti 2
1; V; Sigríður Ingibjörg
Einarsdóttir; Dropi frá Ytri-
Sólheimum II
1; V; Sölvi Freyr
Freydísarson; Gæi frá
Svalbarðseyri
2; H; Kolbrá Lóa
Ágústsdóttir; Úlfur frá Vestra-
Fíflholti
3; V; Gyða Sveinbjörg
Kristinsdóttir; Skálmöld frá
Eystra-Fróðholti
3; V; Kári Kristinsson; Draumur frá
Hraunholti
3; V; Glódís Rún
Sigurðardóttir; Bruni frá Varmá
4; V; Anna María
Bjarnadóttir; Daggrós frá
Hjarðartúni
4; V; Glódís Rún
Sigurðardóttir; Jökull frá Jaðri
4; V; Kolbrá Lóa
Ágústsdóttir; Prins frá Syðri-
Hofdölum
5; V; Svandís Rós Treffer
Jónsdóttir; Dögg frá
Breiðholti, Gbr.
5; V; Stefanía Hrönn
Stefánsdóttir; Dynjandi frá
Höfðaströnd
5; V; Sigríður Ingibjörg
Einarsdóttir; Ylfa frá Miðengi
6; V; Jóhanna
Guðmundsdóttir; Leynir frá
Fosshólum
 
 
Fimmgangur F2 Opinn flokkur - 1. flokkur
Hópur; Hönd; Knapi; Hestur
1; V; Vilborg
Smáradóttir; Þoka frá
Þjóðólfshaga 1
1; V; Guðmunda
Ellen
Sigurðardóttir; Óliver frá
Hólaborg
1; V; Maiju Maaria
Varis; Elding frá Hvoli
2; V; Hulda Björk
Haraldsdóttir; Stormur frá
Sólheimum
2; V; Árný Oddbjörg
Oddsdóttir; Þrá frá Eystra-
Fróðholti
2; V; Sigurbjörg
Jenný
Jónsdóttir; Kröggólfur frá
Kröggólfsstöðum
3; H; Páll Bragi
Hólmarsson; Hríma frá Meiri-
Tungu 3
3; H; Hjörvar
Ágústsson; Ás frá Kirkjubæ
3; H; Sara
Pesenacker; Aska frá Norður-
Götum
4; V; Arnar Bjarki
Sigurðarson; Sögn frá
Sunnuhvoli
4; V; Þorbjörn Hreinn
Matthíasson; Fursti frá
Kanastöðum
4; V; Edda Rún
Guðmundsdóttir; Þulur frá Hólum
5; V; Svanhvít
Kristjánsdóttir; Ötull frá Halakoti
5; V; Stella Sólveig
Pálmarsdóttir; Þoka frá Ytra-
Vallholti
5; V; Daníel
Gunnarsson; Magni frá
Ósabakka
6; V; Ólafur
Ásgeirsson; Óskar frá
Árbæjarhjáleigu
II
6; V; Bjarni
Bjarnason; Ófeigur frá
Þóroddsstöðum
6; V; Svanhildur Hall; Þeyr frá
Holtsmúla 1
7; V; Stella Sólveig
Pálmarsdóttir; Frægð frá
Strandarhöfði
7; V; Hildur Kristín
Hallgrímsdóttir; Ísar frá Hala
7; V; Ólöf Rún
Guðmundsdóttir; Glóey frá
8; V; Arnar Bjarki
Sigurðarson; Smyrill frá V-
Stokkseyrarseli
9; H; Guðmunda
Ellen
Sigurðardóttir; Gára frá
Hólaborg
 
Flagbjarnarholti
 
Fimmgangur F2 Opinn flokkur - 2. flokkur
Hópur; Hönd; Knapi; Hestur
1; V; Laura Diehl; Bára frá
Bakkakoti
1; V; Sigríkur Jónsson; Kylja frá Syðri-
Úlfsstöðum
1; V; Guðmundur
Guðmundsson; Snör frá
Lönguskák
2; H; Sanne Van
Hezel; Völundur frá
Skálakoti
3; V; Elísabet
Thorsteinsson; Hrönn frá
Hörgslandi II
3; V; Jóna Margrét
Ragnarsdóttir; Björk frá Fossi
3; V; Eyrún
Jónasdóttir; Svalur frá
Blönduhlíð
 
Fimmgangur F2 Unglingaflokkur
Hópur; Hönd; Knapi; Hestur
1; V; Þorvaldur Logi
Einarsson; Hátíð frá
Hlemmiskeiði
3
1; V; Elín Þórdís
Pálsdóttir; Pandra frá
Minni-Borg
1; V; Glódís Rún
Sigurðardóttir; Salka frá
Steinnesi
2; H; Katrín Diljá
Vignisdóttir; Hugrún frá
Hemlu II
2; H; Jón Ársæll
Bergmann; Glóð frá
EystraFróðholti
3; V; Embla Þórey
Elvarsdóttir; Tinni frá
Laxdalshofi
3; V; Rósa Kristín
Jóhannesdóttir; Kolbrún frá
Rauðalæk
3; V; Kári Kristinsson; Bruni frá
Hraunholti
4; V; Gyða Sveinbjörg
Kristinsdóttir; Þeyr frá
Strandarhöfði
 
Fimmgangur F2 Ungmennaflokkur
1; V; Ylfa Guðrún
Svafarsdóttir; Óskar frá
Draflastöðum
1; V; Ingi Björn Leifsson; Askur frá Selfossi
1; V; Ívar ÖrnGuðjónsson; Alfreð frá Valhöll
2; H; Þorgils Kári
Sigurðsson; Stoð frá Hrafnagili
3; V; Stella Andrea von
Schulthess; Irpa frá Feti
3; V; Thelma Dögg
Tómasdóttir; Fálki frá Flekkudal
3; V; Vilborg Hrund
Jónsdóttir; Skarphéðinn frá
Vindheimum
4; V; Katrín Eva
Grétarsdóttir; Eldey frá
Skálatjörn
 
Tölt T4 Opinn flokkur - 1. flokkur
Hópur; Hönd; Knapi; Hestur
1; H; Bjarki Freyr
Arngrímsson; Fjalar frá Selfossi
1; H; Brynja Amble
Gísladóttir; Goði frá
Ketilsstöðum
1; H; Hulda Björk
Haraldsdóttir; Stormur frá
Sólheimum
2; V; ÞorbjörnHreinn
Matthíasson; Fold frá Jaðri
2; V; Bryndís
Arnarsdóttir; Fákur frá
Grænhólum
2; V; Ruth Övrebö
Vidvei; Elva frá
Auðsholtshjáleigu
3; V; Agnes Hekla
Árnadóttir; Askur frá
Gillastöðum
3; V; Dagbjört
Hjaltadóttir; Flói frá Oddhóli
3; V; Eygló Arna
Guðnadóttir; Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum