Niðurstöður Skeiðleika Baldvins og Þorvaldar og skeiðfélagsins

18.05.2018 - 08:28
 Fyrstu skeiðleikar sumarsins fóru fram í hressilega hvössu vorveðri á Brávöllum á Selfossi í kvöld. Margir knapar tóku þátt og góðir tímar náðust í öllum greinum. Nú eins og undanfarinn ár er keppt í stigakeppni sem nær yfir allt keppnistímabilið.
 
 Til mikils er að vinna í heildarstigakeppninni þar sem hestavöruverslunin Baldvin og Þorvaldur gefa heildarsigurvegurum ársins eftirfarandi verðlaun.
1.sæti 100.000 króna gjafaúttekt í Baldvin og Þorvaldi
2.sæti 50.000 króna gjafaúttekt í Baldvin og Þorvaldi
3.sæti 25.000 króna gjafaúttekt í Baldvin og Þorvaldi
Heildarsigurvegari skeiðleika vinnur einnig farandbikar sem gefinn er af Gunnari Arnarssyni og Kristbjörgu Eyvindsdóttur til minningar um Einar Öder Magnússon
 
250 metra skeið
Sæti Knapi Hross Tími
1 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 22,38
2 Guðmundur Björgvinsson Glúmur frá Þóroddsstöðum 23,79
3 Ásgeir Símonarson Bína frá Vatnsholti 24,04
4 Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II 24,08
5 Erik Spee Líf frá Framnesi 24,54
6 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Bylting frá Árbæjarhjáleigu II 24,91
7 Ingibergur Árnason Flótti frá Meiri-Tungu 1 25,66
8-12 Ásmundur Ernir Snorrason Fáfnir frá Efri-Rauðalæk 0,00
8-12 Herdís Rútsdóttir Flipi frá Haukholtum 0,00
8-12 Bjarni Bjarnason Randver frá Þóroddsstöðum 0,00
8-12 Sæmundur Sæmundsson Seyður frá Gýgjarhóli 0,00
8-12 Lárus Jóhann Guðmundsson Tinna frá Árbæ 0,00
 
150 metra skeið
Sæti Knapi Hross Tími
1 Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi 14,77
2 Bergur Jónsson Sædís frá Ketilsstöðum 14,80
3 Ólafur Örn Þórðarson Lækur frá Skák 14,87
4 Reynir Örn Pálmason Skemill frá Dalvík 14,98
5 Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum 14,99
6 Hans Þór Hilmarsson Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði 15,12
7 Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ 15,15
8 Benjamín Sandur Ingólfsson Messa frá Káragerði 15,25
9 Þorbjörn Hreinn Matthíasson Snæfríður frá Ölversholti 15,35
10 Þráinn Ragnarsson Blundur frá Skrúð 15,40
11 Ingi Björn Leifsson Vindur frá Hafnarfirði 15,44
12 Hlynur Guðmundsson Klaustri frá Hraunbæ 15,70
13 Bjarney Jóna Unnsteinsd. Stússý frá Sörlatungu 16,03
14 Hlynur Pálsson Snafs frá Stóra-Hofi 16,04
15 Sæmundur Sæmundsson Saga frá Söguey 16,15
16 Leifur Sigurvin Helgason Ketill frá Selfossi 16,23
17 Sæmundur Sæmundsson Fatíma frá Mið-Seli 16,35
18 Bjarni Bjarnason Þröm frá Þóroddsstöðum 17,59
19-23 Bjarki Freyr Arngrímsson Gýmir frá Syðri-Löngumýri 0,00
19-23 Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum 0,00
19-23 Edda Rún Ragnarsdóttir Rúna frá Flugumýri 0,00
19-23 Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum 0,00
19-23 Guðbjörn Tryggvason Kjarkur frá Feti 0,00
 
100 metra skeið
Sæti Knapi Hross Tími
1 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 7,49
2 Bjarni Bjarnason Randver frá Þóroddsstöðum 8,09
3 Lárus Jóhann Guðmundsson Tinna frá Árbæ 8,14
4 Sæmundur Sæmundsson Seyður frá Gýgjarhóli 8,18
5 Bergur Jónsson Sædís frá Ketilsstöðum 8,28
6 Ingibergur Árnason Sólveig frá Kirkjubæ 8,34
7 Ásgeir Símonarson Bína frá Vatnsholti 8,35
8 Vilborg Smáradóttir Klókur frá Dallandi 8,40
9 Davíð Jónsson Glóra frá Skógskoti 8,44
10 Hanne Oustad Smidesang Funi frá Hofi 8,44
11 Þorbjörn Hreinn Matthíasson Snæfríður frá Ölversholti 8,58
12 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Bylting frá Árbæjarhjáleigu II 8,59
13 Ásmundur Ernir Snorrason Fáfnir frá Efri-Rauðalæk 8,63
14 Jóhann Kristinn Ragnarsson Þórvör frá Lækjarbotnum 8,70
15 Þráinn Ragnarsson Blundur frá Skrúð 8,86
16 Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum 8,87
17 Þorgils Kári Sigurðsson Snædís frá Kolsholti 3 8,89
18 Bjarki Freyr Arngrímsson Gýmir frá Syðri-Löngumýri 9,02
19 Þorgils Kári Sigurðsson Gjóska frá Kolsholti 3 9,13
20 Alma Gulla Matthíasdóttir Auðna frá Hlíðarfæti 9,59
21 Brynjar Nói Sighvatsson Hríma frá Gunnlaugsstöðum 10,13
22-29 Helgi Þór Guðjónsson Hella frá Efri-Rauðalæk 0,00
22-29 Guðmundur Björgvinsson Glúmur frá Þóroddsstöðum 0,00
22-29 Hekla Katharína Kristinsdóttir Frægur frá Árbæjarhjáleigu II 0,00
22-29 Þórarinn Ragnarsson Hákon frá Sámsstöðum 0,00
22-29 Elín Þórdís Pálsdóttir Pandra frá Minni-Borg 0,00
22-29 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Hafliði frá Hólaborg 0,00
22-29 Erik Spee Líf frá Framnesi 0,00
22-29 Kári Kristinsson Kamus frá Hákoti 0,00
 
 
Uppfærðir ráslistar og dagskrá helgarinnar 
 
Eftirfarandi er dagskrá helgarinnar á opnu WR íþróttamóti Sleipnis og uppfærðir ráslistar.
 
Útvarpstíðnin á Brávöllum er 106,1
 
Allar afskráningar berist á gisli-@hotmail.com
 
 
Föstudagur 18.maí
09:00-09:45 Viðtalstími yfirdómara sími; 849-4505
10:00 Fimmgangur F1 Meistaraflokkur ( 120 mín)
12:00-13:00 Hádegishlé
13:00    Fimmgangur F2 1.flokkur ( 75 mín)
14:20 Fimmgangur F2 Ungmennaflokkur (30 mín)
15:10 Fimmgangur F2 Unglingaflokkur (30 mín)
15:40 Fimmgangur F2 2.flokkur (25 mín)
Kaffihlé
16:30 Fjórgangur Meistaraflokkur (145 mín)
19:00-19:30 Kvöldmatarhlé
19:30 Gæðingaskeið 1.flokkur
Gæðingaskeið Ungmennaflokkur
Gæðingaskeið Meistaraflokkur
 
Laugardagur 19.maí
09:00 Fjórgangur V2 1.flokkur (80 mín)
10:20 Fjórgangur V2 Barnaflokkur (15mín)
10:40 Fjórgangur V2 Unglingaflokkur (40 mín)
11:20 Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur (45 mín)
12:00-12:50 Hádegishlé
13:00 Fjórgangur V2 2.flokkur (25 mín)
13:25 Tölt T2 Meistaraflokkur (40 mín)
14:00 Tölt T4 1.flokkur (20 mín)
14:20 Tölt T3 Barnaflokkur (20 mín)
14:40 Tölt T3 1.flokkur (45 mín)
15:10 Tölt T3 Ungmennaflokkur (30 mín)
15:40 – 16:00
16:00 Tölt T3 Unglingaflokkur (15 mín)
16:15 Tölt T7 Barnaflokkur (10 mín)
16:25 Tölt T7 2.flokkur (20 mín)
16:50 Tölt T1 Meistaraflokkur (120 mín)
kvöldmatarhlé
19:00 B-úrslit fimmgangur 1.flokkur
19:30 B-úrslit fimmgangur Meistaraflokkur
20:00 B-úrslit Fjórgangur 1.flokkur
20:20 B-úrslit Fjórgangur Meistaraflokkur
20:40 B-úrslit Tölt 1.flokkur
21:00 B-úrslit Tölt Meistaraflokkur
 
 
Sunnudagur 20. Mai.
09:00 A úrslit fjórgangur börn. 
09:20 A úrslit fjórgangur Unglingar.
09:40 A úrslit fjórgangur Ungmenni.
10:00 A úrslit fjórgangur 2 flokkur.
10:30 A úrslit fjórgangur 1 flokkur.
11:00 A úrslit fjórgangur Meistaraflokkur.
11:30 A úrslit fimmgangur 1 flokkur.
12:00 Matarhlé.
13:00 A úrslit fimmgangur unglinga
13:30 A úrslit fimmgangur ungmenna.
14:00 A úrslit Fimmgangur 2 flokkur
14:30 A úrslit fimmgangur Meistaraflokkur.
15:00 A úrslit tölt T3 barnafl.
15:15 A úrslit tölt T3 unglinga.
15:30 Kaffihlé
16:00 A úrslit tölt T3 ungmenna
16:20 A úrslit tölt T7 barnaflokkur
16:40 A úrslit tölt T4 1 flokkur
17:00 A úrslit tölt T2 meistaraflokkur.
17:20 A úrslit tölt T7 2 flokkur
17:40 A úrslit tölt T3 1 flokkur
18:00 A úrslit tölt T1 Meistaraflokkur.
19:00 Mótslit.
 
 
 
Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur
Fimmgangur F1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur
1 1 H Fanney Guðrún Valsdóttir Árdís frá Litlalandi
2 2 V Sigurður Sigurðarson Álfsteinn frá Hvolsvelli
3 3 V Hlynur Pálsson Teitur frá Efri-Þverá
4 4 V Jón Páll Sveinsson Penni frá Eystra-Fróðholti
5 5 V Lena Zielinski Öðlingur frá Hárlaugsstöðum 2
6 5 V Vignir Siggeirsson Ásdís frá Hemlu II
7 6 V Þórarinn Ragnarsson Hildingur frá Bergi
8 7 V Sigurður Vignir Matthíasson Bjarmi frá Bæ 2
9 7 H Guðjón Sigurðsson Gustur frá Ásatúni
10 8 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Tromma frá Skógskoti
11 9 V Ragnhildur Haraldsdóttir Þróttur frá Tungu
12 10 V Sigurður Sigurðarson Karri frá Gauksmýri
13 11 V Viðar Ingólfsson Óskahringur frá Miðási
14 12 V Reynir Örn Pálmason Laxnes frá Lambanesi
15 14 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Bruni frá Efri-Fitjum
16 15 V Bergur Jónsson Stúdent frá Ketilsstöðum
17 16 V Guðmundur Björgvinsson Elrir frá Rauðalæk
18 5 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Atlas frá Lýsuhóli
Fjórgangur V1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur
1 1 V Bergur Jónsson Herdís frá Lönguhlíð
2 2 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Mörður frá Kirkjubæ
3 3 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Ráðgáta frá Pulu
4 4 V Guðmundur Björgvinsson Sesar frá Lönguskák
5 5 V Ólafur Andri Guðmundsson Gerpla frá Feti
6 6 V Kristín Lárusdóttir Aðgát frá Víðivöllum fremri
7 8 V Sigurður Sigurðarson Dagur frá Hemlu I
8 9 V Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum
9 10 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Óskar frá Breiðstöðum
10 11 V Fredrica Fagerlund Stormur frá Yztafelli
11 13 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Sproti frá Enni
12 14 V Bergur Jónsson Glampi frá Ketilsstöðum
13 15 V Jón Páll Sveinsson Fengsæll frá Jórvík
14 16 V Hanne Oustad Smidesang Roði frá Hala
15 18 V Lena Zielinski Kolka frá Hárlaugsstöðum 2
16 19 V Viðar Ingólfsson Ísafold frá Lynghóli
17 20 V Hallgrímur Birkisson Snillingur frá Sólheimum
18 21 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Grímur frá Skógarási
19 22 V Ásmundur Ernir Snorrason Dökkvi frá Strandarhöfði
20 23 V Þórarinn Ragnarsson Leikur frá Vesturkoti
21 24 V Ragnhildur Haraldsdóttir Ási frá Þingholti
22 25 V Hallgrímur Birkisson Hallveig frá Litla-Moshvoli
Tölt T1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur
1 1 V Ólafur Andri Guðmundsson Gerpla frá Feti
2 2 V Leó Geir Arnarson Lúna frá Reykjavík
3 3 V Lena Zielinski Líney frá Þjóðólfshaga 1
4 4 V Bergur Jónsson Herdís frá Lönguhlíð
5 5 V Vignir Siggeirsson Valdís frá Hemlu II
6 6 V Fredrica Fagerlund Tindur frá Efri-Þverá
7 7 V Ásmundur Ernir Snorrason Skíma frá Hjallanesi 1
8 8 V Ragnhildur Haraldsdóttir Freydís frá Akureyri
9 9 V Elvar Þormarsson Katla frá Fornusöndum
10 10 V Jón Páll Sveinsson Hátíð frá Forsæti II
11 11 V Viðar Ingólfsson Pixi frá Mið-Fossum
12 12 V Guðjón Sigurðsson Lukka frá Bjarnastöðum
13 13 V Kristín Lárusdóttir Aðgát frá Víðivöllum fremri
14 14 V Sigurður Sigurðarson Ferill frá Búðarhóli
15 15 V Ragnhildur Haraldsdóttir Gleði frá Steinnesi
16 16 V Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum
17 18 H Helgi Þór Guðjónsson Hnoss frá Kolsholti 2
18 19 V Sigursteinn Sumarliðason Háfeti frá Hákoti
19 20 V Lena Zielinski Kolka frá Hárlaugsstöðum 2
20 21 V Teitur Árnason Roði frá Syðri-Hofdölum
21 22 V Davíð Jónsson Ólína frá Skeiðvöllum
22 23 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Hrafnfinnur frá Sörlatungu
23 24 V Bergur Jónsson Glampi frá Ketilsstöðum
Tölt T2 Opinn flokkur - Meistaraflokkur
1 1 V Viðar Ingólfsson Rosi frá Litlu-Brekku
2 2 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Óskar frá Breiðstöðum
3 3 V Reynir Örn Pálmason Laxnes frá Lambanesi
4 4 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Mörður frá Kirkjubæ
5 5 V Ragnhildur Haraldsdóttir Þróttur frá Tungu
6 6 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Sara frá Lækjarbrekku 2
7 7 V Ásmundur Ernir Snorrason Pegasus frá Strandarhöfði
8 8 V Sigurður Sigurðarson Magni frá Þjóðólfshaga 1
Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 V Hjörvar Ágústsson Skerpla frá Kirkjubæ
2 2 V Elisa Englund Berge Vörður frá Hafnarfirði
3 3 V Maiju Maaria Varis Elding frá Hvoli
4 4 V Jóna Margrét Ragnarsdóttir Björk frá Fossi
5 5 V Elísabet Thorsteinsson Hrönn frá Hörgslandi II
6 6 V Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Hafliði frá Hólaborg
7 7 V Hildur Kristín Hallgrímsdóttir Ísar frá Hala
8 8 V Leifur Sigurvin Helgason Ketill frá Selfossi
9 9 V Guðbjörn Tryggvason Kjarkur frá Feti
10 10 V Hulda Björk Haraldsdóttir Stormur frá Sólheimum
11 11 V Sæmundur Sæmundsson Saga frá Söguey
12 12 V Daníel Gunnarsson Magni frá Ósabakka
13 13 V Páll Bragi Hólmarsson Heiða frá Austurkoti
Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur
1 1 V Bergur Jónsson Flugnir frá Ketilsstöðum
2 2 V Edda Rún Ragnarsdóttir Rúna frá Flugumýri
3 3 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II
4 4 V Sigurður Sigurðarson Karri frá Gauksmýri
5 5 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Atlas frá Lýsuhóli
6 7 V Ólafur Örn Þórðarson Stekkur frá Skák
7 8 V Reynir Örn Pálmason Laxnes frá Lambanesi
8 9 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Ása frá Fremri-Gufudal
9 10 V Guðmundur Björgvinsson Elrir frá Rauðalæk
10 11 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Frægur frá Árbæjarhjáleigu II
11 12 H Elin Holst Minning frá Ketilsstöðum
12 13 V Hans Þór Hilmarsson Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði
13 14 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Þórvör frá Lækjarbotnum
14 15 V Edda Rún Ragnarsdóttir Tign frá Fornusöndum
15 15 V Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi
16 16 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Sara frá Lækjarbrekku 2
17 17 V Fredrica Fagerlund Snær frá Keldudal
18 18 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Tromma frá Skógskoti
19 19 V Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum
Gæðingaskeið PP1 Ungmennaflokkur
1 1 V Aldís Gestsdóttir Þór frá Selfossi
2 2 V Ingi Björn Leifsson Askur frá Selfossi
3 3 V Thelma Dögg Tómasdóttir Sirkus frá Torfunesi
4 4 V Svanhildur Guðbrandsdóttir Nói frá Votmúla 1
5 5 V Þorgils Kári Sigurðsson Gjóska frá Kolsholti 3
6 6 V Védís Huld Sigurðardóttir Krapi frá Fremri-Gufudal
7 7 V Kári Kristinsson Kamus frá Hákoti
Tölt T3 Barnaflokkur
1 1 V Sigurður Steingrímsson Kristín frá Firði
2 1 H Jón Ársæll Bergmann Glói frá Varmalæk 1
3 2 H Ragnar Snær Viðarsson Kamban frá Húsavík
4 2 H Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Náttfari frá Bakkakoti
5 3 V Lilja Dögg Ágústsdóttir Dáð frá Eyvindarmúla
6 3 V Sigurður Steingrímsson Rómur frá Gíslholti
7 3 V Elín Þórdís Pálsdóttir Ópera frá Austurkoti
Tölt T3 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 V Lea Schell Snót frá Snóksdal I
2 1 V Þorbjörn Hreinn Matthíasson Karmur frá Kanastöðum
3 1 V Svanhvít Kristjánsdóttir Ötull frá Halakoti
4 2 H Vilborg Smáradóttir Grunnur frá Hólavatni
5 2 H Edda Rún Guðmundsdóttir Spyrna frá Strandarhöfði
6 2 H Páll Bragi Hólmarsson Álfaborg frá Austurkoti
7 3 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Sóley frá Forsæti II
8 3 V Sæmundur Sæmundsson Austri frá Úlfsstöðum
9 3 V Daníel Gunnarsson Fjöður frá Ragnheiðarstöðum
10 4 H Árný Oddbjörg Oddsdóttir Hugur frá Vestra-Fíflholti
11 4 H Leifur Sigurvin Helgason Þórdís frá Selfossi
12 4 H Sigurður Rúnar Guðjónsson Freydís frá Kolsholti 3
13 5 V Janus Halldór Eiríksson Askur frá Hveragerði
14 5 V Berglind Sveinsdóttir Tvistur frá Efra-Seli
15 6 H Vilborg Smáradóttir Dreyri frá Hjaltastöðum
16 6 H Jessica Dahlgren Glæta frá Hellu
17 6 H Pernille Lyager Möller Rokkur frá Ytra-Vallholti
18 7 V Lea Schell Prinsinn frá Efra-Hvoli
19 7 V Sæmundur Sæmundsson Lind frá Úlfsstöðum
20 7 V Anna Kristín Friðriksdóttir Kylja frá Árbæjarhjáleigu II
Tölt T3 Unglingaflokkur
1 1 V Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Akkur frá Holtsmúla 1
2 1 V Kári Kristinsson Hrólfur frá Hraunholti
3 2 H Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti
4 2 H Svandís Rós Treffer Jónsdóttir Dögg frá Breiðholti, Gbr.
5 3 H Jóhanna Guðmundsdóttir Leynir frá Fosshólum
6 3 H Glódís Rún Sigurðardóttir Glæsir frá Torfunesi
Tölt T3 Ungmennaflokkur
1 1 H Unnur Lilja Gísladóttir Eldey frá Grjóteyri
2 1 H Ísólfur Ólafsson Öngull frá Leirulæk
3 1 H Kristrún Ósk Baldursdóttir Elddís frá Sæfelli
4 2 V Dagmar Öder Einarsdóttir Hraunglóð frá Halakoti
5 2 V Ólöf Sigurlína Einarsdóttir Drösull frá Nautabúi
6 2 H Thelma Dögg Tómasdóttir Marta frá Húsavík
7 3 H Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Gola frá Bakkakoti
8 3 H Eva María Larsen Kolfinna frá Fellskoti
9 3 H Aldís Gestsdóttir Þór frá Selfossi
10 4 H Þorgils Kári Sigurðsson Vakar frá Efra-Seli
11 4 H Benjamín Sandur Ingólfsson Fiðla frá Sólvangi
12 4 H Þórdís Inga Pálsdóttir Glanni frá Dalsholti
13 5 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Koltinna frá Varmalæk
14 5 V Ayla Green Fróði frá Ketilsstöðum
Tölt T7 Barnaflokkur
1 1 V Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Þór frá Bakkakoti
2 1 V Steinunn Lilja Guðnadóttir Deigla frá Þúfu í Landeyjum
3 2 H Herdís Björg Jóhannsdóttir Nökkvi frá Pulu
Tölt T7 Opinn flokkur - 2. flokkur
1 1 V Emil Þórðarsson Þökk frá Sólheimum
2 1 V Bryndís Guðmundsdóttir Villimey frá Hveragerði
3 2 V Sigurður Freyr Árnason Kolbakur frá Hólshúsum
4 2 V Högni Freyr Kristínarson Óðinn frá Flugumýri II
5 3 H Sanne Van Hezel Fúga frá Skálakoti
6 3 H Eyrún Jónasdóttir Maístjarna frá Kálfholti
Fjórgangur V2 Barnaflokkur
1 1 V Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Náttfari frá Bakkakoti
2 1 V Elín Þórdís Pálsdóttir Tryggur frá Austurkoti
3 2 V Herdís Björg Jóhannsdóttir Nökkvi frá Pulu
4 2 V Jón Ársæll Bergmann Glói frá Varmalæk 1
Fjórgangur V2 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 H Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Lína frá Litlu-Tungu 2
2 1 H Stella Sólveig Pálmarsdóttir Frami frá Strandarhöfði
3 1 H Brynja Amble Gísladóttir Rauðka frá Ketilsstöðum
4 2 V Vilborg Smáradóttir Grunnur frá Hólavatni
5 2 V Jessica Dahlgren Glæta frá Hellu
6 2 V Pia Rumpf Hausti frá Syðri-Úlfsstöðum
7 3 H Svanhvít Kristjánsdóttir Vorsól frá Grjóteyri
8 3 H Ruth Övrebö Vidvei Elva frá Auðsholtshjáleigu
9 3 H Emilia Staffansdotter Fálki frá Hólaborg
10 4 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Pétur Gautur frá Strandarhöfði
11 4 V Maiju Maaria Varis Vopni frá Sauðárkróki
12 4 V Edda Rún Guðmundsdóttir Spyrna frá Strandarhöfði
13 5 V Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Frosti frá Hólaborg
14 5 V Hjörvar Ágústsson Bylur frá Kirkjubæ
15 5 V Sigríkur Jónsson Frómur frá Búðarhóli
16 6 V Róbert Bergmann Brynjar frá Bakkakoti
17 6 V Birgitta Bjarnadóttir Sveinsson frá Skíðbakka 1A
18 6 V Lea Schell Eldey frá Þjórsárbakka
19 7 V Páll Bragi Hólmarsson Djarfur frá Minni-Borg
20 7 V Pernille Lyager Möller Rokkur frá Ytra-Vallholti
21 7 V Vilborg Smáradóttir Dreyri frá Hjaltastöðum
22 8 V Brynja Amble Gísladóttir Goði frá Ketilsstöðum
23 8 V Bryndís Arnarsdóttir Fákur frá Grænhólum
24 9 H Hjörvar Ágústsson Farsæll frá Hafnarfirði
25 9 H Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Cesar frá Húsafelli 2
26 10 V Agnes Hekla Árnadóttir Askur frá Gillastöðum
27 10 V Þorbjörn Hreinn Matthíasson Karmur frá Kanastöðum
28 10 V Berglind Sveinsdóttir Tvistur frá Efra-Seli
29 11 V Eygló Arna Guðnadóttir Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum
30 11 V Gunnlaugur Bjarnason Valtýr frá Leirubakka
Fjórgangur V2 Opinn flokkur - 2. flokkur
1 1 V Axel Páll Einarsson Varða frá Syðri-Gróf 1
2 1 V Maja Vilstrup Forsjá frá Túnsbergi
3 1 V Sigurður Freyr Árnason Kolbakur frá Hólshúsum
4 2 H Matthías Elmar Tómasson Astrópía frá Svanavatni
5 2 H Sanne Van Hezel Fúga frá Skálakoti
6 3 V Anja-Kaarina Susanna Siipola Styrmir frá Hveragerði
7 3 V Theodóra Jóna Guðnadóttir Þorvar frá Þúfu í Landeyjum
8 3 V Eyrún Jónasdóttir Maístjarna frá Kálfholti
9 4 V Laura Diehl Fákur frá Bólstað
10 4 V Brynjar Nói Sighvatsson Heimur frá Syðri-Reykjum
Fjórgangur V2 Unglingaflokkur
1 1 V Kristján Árni Birgisson Dimma-Svört frá Sauðholti 2
2 1 V Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Dropi frá Ytri-Sólheimum II
3 1 V Sölvi Freyr Freydísarson Gæi frá Svalbarðseyri
4 2 H Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Úlfur frá Vestra-Fíflholti
5 3 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti
6 3 V Kári Kristinsson Draumur frá Hraunholti
7 3 V Glódís Rún Sigurðardóttir Bruni frá Varmá
8 4 V Anna María Bjarnadóttir Daggrós frá Hjarðartúni
9 4 V Svandís Rós Treffer Jónsdóttir Dögg frá Breiðholti, Gbr.
10 4 V Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Prins frá Syðri-Hofdölum
11 5 V Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd
12 5 V Jóhanna Guðmundsdóttir Leynir frá Fosshólum
13 5 V Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Ylfa frá Miðengi
 
Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur
1 1 H Ásdís Ósk Elvarsdóttir Koltinna frá Varmalæk
2 1 H Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Gola frá Bakkakoti
3 1 H Kristrún Ósk Baldursdóttir Elddís frá Sæfelli
4 2 V Katrín Eva Grétarsdóttir Járnsíða frá Hvammi
5 2 V Unnur Lilja Gísladóttir Eldey frá Grjóteyri
6 2 V Thelma Dögg Tómasdóttir Marta frá Húsavík
7 3 H Þorgils Kári Sigurðsson Vakar frá Efra-Seli
8 3 H Dagmar Öder Einarsdóttir Hraunglóð frá Halakoti
9 3 H Svanhildur Guðbrandsdóttir Hlíðar frá Votmúla 1
10 4 V Ísólfur Ólafsson Öngull frá Leirulæk
11 4 V Ayla Green Fróði frá Ketilsstöðum
12 4 V Elísa Benedikta Andrésdóttir Lukka frá Bjarnanesi
13 5 V Þuríður Ósk Ingimarsdóttir Jakob frá Árbæ
14 5 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Haustnótt frá Syðra-Skörðugili
15 6 V Vilborg Hrund Jónsdóttir Vésteinn frá Snorrastöðum
16 6 V Thelma Dögg Tómasdóttir Tandri frá Breiðstöðum
17 6 H Katrín Eva Grétarsdóttir Tarsan frá Skálakoti
Fimmgangur F2 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 V Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1
2 1 V Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Óliver frá Hólaborg
3 1 V Maiju Maaria Varis Elding frá Hvoli
4 2 V Hulda Björk Haraldsdóttir Stormur frá Sólheimum
5 2 V Árný Oddbjörg Oddsdóttir Þrá frá Eystra-Fróðholti
6 2 V Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir Kröggólfur frá Kröggólfsstöðum
7 3 H Páll Bragi Hólmarsson Hríma frá Meiri-Tungu 3
8 3 H Hjörvar Ágústsson Ás frá Kirkjubæ
9 3 H Sara Pesenacker Aska frá Norður-Götum
10 4 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Þoka frá Ytra-Vallholti
11 4 V Arnar Bjarki Sigurðarson Sögn frá Sunnuhvoli
12 4 V Þorbjörn Hreinn Matthíasson Fursti frá Kanastöðum
13 5 V Svanhvít Kristjánsdóttir Ötull frá Halakoti
14 5 V Daníel Gunnarsson Magni frá Ósabakka
15 5 V Edda Rún Guðmundsdóttir Þulur frá Hólum
16 6 V Ólafur Ásgeirsson Óskar frá Árbæjarhjáleigu II
17 6 V Bjarni Bjarnason Ófeigur frá Þóroddsstöðum
18 6 V Svanhildur Hall Þeyr frá Holtsmúla 1
19 7 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Frægð frá Strandarhöfði
20 7 V Hildur Kristín Hallgrímsdóttir Ísar frá Hala
21 7 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Glóey frá Flagbjarnarholti
22 8 V Arnar Bjarki Sigurðarson Smyrill frá V-Stokkseyrarseli
23 8 V Sigríkur Jónsson Kylja frá Syðri-Úlfsstöðum
24 9 H Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Gára frá Hólaborg
Fimmgangur F2 Opinn flokkur - 2. flokkur
1 1 V Laura Diehl Bára frá Bakkakoti
2 1 V Guðmundur Guðmundsson Snör frá Lönguskák
3 2 H Sanne Van Hezel Völundur frá Skálakoti
4 3 V Elísabet Thorsteinsson Hrönn frá Hörgslandi II
5 3 V Jóna Margrét Ragnarsdóttir Björk frá Fossi
6 3 V Eyrún Jónasdóttir Svalur frá Blönduhlíð
Fimmgangur F2 Unglingaflokkur
1 1 V Þorvaldur Logi Einarsson Hátíð frá Hlemmiskeiði 3
2 1 V Elín Þórdís Pálsdóttir Pandra frá Minni-Borg
3 1 V Glódís Rún Sigurðardóttir Salka frá Steinnesi
4 2 H Katrín Diljá Vignisdóttir Hugrún frá Hemlu II
5 2 H Jón Ársæll Bergmann Glóð frá Eystra-Fróðholti
6 3 V Embla Þórey Elvarsdóttir Tinni frá Laxdalshofi
7 3 V Rósa Kristín Jóhannesdóttir Kolbrún frá Rauðalæk
8 4 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Þeyr frá Strandarhöfði
9 4 V Kári Kristinsson Bruni frá Hraunholti
Fimmgangur F2 Ungmennaflokkur
1 1 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Óskar frá Draflastöðum
2 1 V Ingi Björn Leifsson Askur frá Selfossi
3 1 V Ívar Örn Guðjónsson Alfreð frá Valhöll
4 2 H Þorgils Kári Sigurðsson Stoð frá Hrafnagili
5 3 V Stella Andrea von Schulthess Irpa frá Feti
6 3 V Thelma Dögg Tómasdóttir Fálki frá Flekkudal
7 4 V Katrín Eva Grétarsdóttir Eldey frá Skálatjörn
Tölt T4 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 H Bjarki Freyr Arngrímsson Fjalar frá Selfossi
2 1 H Brynja Amble Gísladóttir Goði frá Ketilsstöðum
3 1 H Hulda Björk Haraldsdóttir Stormur frá Sólheimum
4 2 V Þorbjörn Hreinn Matthíasson Fold frá Jaðri
5 2 V Bryndís Arnarsdóttir Fákur frá Grænhólum
6 2 V Ruth Övrebö Vidvei Elva frá Auðsholtshjáleigu
7 3 V Agnes Hekla Árnadóttir Askur frá Gillastöðum
8 3 V Dagbjört Hjaltadóttir Flói frá Oddhóli
9 3 V Eygló Arna Guðnadóttir Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum