Niðurstöður föstudag á opnu WR móti Sleipnis

19.05.2018 - 09:25
 Fyrsta keppnisdegi hringvallagreina á opnu WR móti Sleipnis er lokið. Glæsilegir knapar og hestar mættu til keppni og dagurinn var skemmtilegur. Eftirfarandi er úrslit dagsins og dagskrá morgundagsins.
 
Laugardagur 19.maí
09:00 Fjórgangur V2 1.flokkur (80 mín)
10:20 Fjórgangur V2 Barnaflokkur (15mín)
10:40 Fjórgangur V2 Unglingaflokkur (40 mín)
11:20 Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur (45 mín)
12:00-12:50 Hádegishlé
13:00 Fjórgangur V2 2.flokkur (25 mín)
13:25 Tölt T2 Meistaraflokkur (40 mín)
14:00 Tölt T4 1.flokkur (20 mín)
14:20 Tölt T3 Barnaflokkur (20 mín)
14:40 Tölt T3 1.flokkur (45 mín)
15:10 Tölt T3 Ungmennaflokkur (30 mín)
15:40 – 16:00
16:00 Tölt T3 Unglingaflokkur (15 mín)
16:15 Tölt T7 Barnaflokkur (10 mín)
16:25 Tölt T7 2.flokkur (20 mín)
16:50 Tölt T1 Meistaraflokkur (120 mín)
kvöldmatarhlé
19:00 B-úrslit fimmgangur 1.flokkur
19:30 B-úrslit fimmgangur Meistaraflokkur
20:00 B-úrslit Fjórgangur 1.flokkur
20:20 B-úrslit Fjórgangur Meistaraflokkur
20:40 B-úrslit Tölt 1.flokkur
21:00 B-úrslit Tölt Meistaraflokkur
 
 
 
 
Fjórgangur V1 Meistaraflokkur
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum 7,53
2 Viðar Ingólfsson Ísafold frá Lynghóli 7,10
3-4 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Óskar frá Breiðstöðum 7,07
3-4 Þórarinn Ragnarsson Leikur frá Vesturkoti 7,07
5-6 Hanna Rún Ingibergsdóttir Mörður frá Kirkjubæ 6,97
5-6 Bergur Jónsson Glampi frá Ketilsstöðum 6,97
7-9 Hanna Rún Ingibergsdóttir Grímur frá Skógarási 6,93
7-9 Kristín Lárusdóttir Aðgát frá Víðivöllum fremri 6,93
7-9 Bergur Jónsson Herdís frá Lönguhlíð 6,93
10 Guðmundur Björgvinsson Sesar frá Lönguskák 6,90
11 Ólafur Andri Guðmundsson Gerpla frá Feti 6,87
12 Hanne Oustad Smidesang Roði frá Hala 6,80
13-14 Ragnhildur Haraldsdóttir Ási frá Þingholti 6,73
13-14 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Sproti frá Enni 6,73
15 Ásmundur Ernir Snorrason Dökkvi frá Strandarhöfði 6,57
16-17 Jóhann Kristinn Ragnarsson Ráðgáta frá Pulu 6,50
16-17 Hallgrímur Birkisson Hallveig frá Litla-Moshvoli 6,50
18 Jón Páll Sveinsson Fengsæll frá Jórvík 6,37
19 Fredrica Fagerlund Stormur frá Yztafelli 6,20
20 Hallgrímur Birkisson Snillingur frá Sólheimum 6,13
21 Lena Zielinski Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 0,00
 
Fimmgangur F1 meistaraflokkur
Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Bergur Jónsson / Stúdent frá Ketilsstöðum 6,97
2 Ragnhildur Haraldsdóttir / Þróttur frá Tungu 6,77
3-4 Jóhann Kristinn Ragnarsson / Atlas frá Lýsuhóli 6,53
3-4 Sigvaldi Lárus Guðmundsson / Tromma frá Skógskoti 6,53
5-7 Viðar Ingólfsson / Óskahringur frá Miðási 6,37
5-7 Jón Páll Sveinsson / Penni frá Eystra-Fróðholti 6,37
5-7 Guðmundur Björgvinsson / Elrir frá Rauðalæk 6,37
8 Sigurður Sigurðarson / Álfsteinn frá Hvolsvelli 6,30
9 Sigurður Vignir Matthíasson / Bjarmi frá Bæ 2 6,20
10 Fanney Guðrún Valsdóttir / Árdís frá Litlalandi 6,17
11 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir / Bruni frá Efri-Fitjum 5,93
12 Þórarinn Ragnarsson / Hildingur frá Bergi 5,87
13 Reynir Örn Pálmason / Laxnes frá Lambanesi 5,60
14 Sigurður Sigurðarson / Karri frá Gauksmýri 5,37
15 Hlynur Pálsson / Teitur frá Efri-Þverá 4,60
16 Guðjón Sigurðsson / Gustur frá Ásatúni 3,73
 
Fimmgangur
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1-2 Þorvaldur Logi Einarsson Hátíð frá Hlemmiskeiði 3 6,03
1-2 Rósa Kristín Jóhannesdóttir Kolbrún frá Rauðalæk 6,03
3-4 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Þeyr frá Strandarhöfði 5,33
3-4 Kári Kristinsson Bruni frá Hraunholti 5,33
5 Glódís Rún Sigurðardóttir Salka frá Steinnesi 5,10
6 Embla Þórey Elvarsdóttir Tinni frá Laxdalshofi 5,00
7 Jón Ársæll Bergmann Glóð frá Eystra-Fróðholti 4,53
8 Katrín Diljá Vignisdóttir Hugrún frá Hemlu II 3,87
9 Elín Þórdís Pálsdóttir Pandra frá Minni-Borg 3,50
 
Fimmgangur
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Óskar frá Draflastöðum 6,47
2 Katrín Eva Grétarsdóttir Eldey frá Skálatjörn 5,93
3-4 Thelma Dögg Tómasdóttir Fálki frá Flekkudal 5,50
3-4 Þorgils Kári Sigurðsson Stoð frá Hrafnagili 5,50
5 Ingi Björn Leifsson Askur frá Selfossi 5,23
6 Stella Andrea von Schulthess Irpa frá Feti 4,97
7 Ívar Örn Guðjónsson Alfreð frá Valhöll 4,30
 
 
Opinn flokkur - 2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Eyrún Jónasdóttir Svalur frá Blönduhlíð 5,43
2 Guðmundur Guðmundsson Snör frá Lönguskák 5,17
3 Elísabet Thorsteinsson Hrönn frá Hörgslandi II 4,70
4-5 Sanne Van Hezel Völundur frá Skálakoti 4,33
4-5 Jóna Margrét Ragnarsdóttir Björk frá Fossi 4,33
6 Laura Diehl Bára frá Bakkakoti 3,67
 
 
Fimmgangur F2 1.flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Hjörvar Ágústsson Ás frá Kirkjubæ 6,47
2 Arnar Bjarki Sigurðarson Smyrill frá V-Stokkseyrarseli 6,40
3 Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1 6,27
4-5 Svanhildur Hall Þeyr frá Holtsmúla 1 6,03
4-5 Árný Oddbjörg Oddsdóttir Þrá frá Eystra-Fróðholti 6,03
6 Stella Sólveig Pálmarsdóttir Frægð frá Strandarhöfði 5,93
7-9 Maiju Maaria Varis Elding frá Hvoli 5,87
7-9 Þorbjörn Hreinn Matthíasson Fursti frá Kanastöðum 5,87
7-9 Bjarni Bjarnason Ófeigur frá Þóroddsstöðum 5,87
10 Svanhvít Kristjánsdóttir Ötull frá Halakoti 5,80
11 Páll Bragi Hólmarsson Hríma frá Meiri-Tungu 3 5,77
12 Daníel Gunnarsson Magni frá Ósabakka 5,73
13 Hulda Björk Haraldsdóttir Stormur frá Sólheimum 5,67
14 Sara Pesenacker Aska frá Norður-Götum 5,13
15 Arnar Bjarki Sigurðarson Sögn frá Sunnuhvoli 5,07
16 Sigríkur Jónsson Kylja frá Syðri-Úlfsstöðum 5,03
17 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Gára frá Hólaborg 4,87
18 Hildur Kristín Hallgrímsdóttir Ísar frá Hala 4,03
19 Stella Sólveig Pálmarsdóttir Þoka frá Ytra-Vallholti 0,00
 
 
Gæðingaskeið PP1
Opinn flokkur - Meistaraflokkur
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi 8,17
2 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Ása frá Fremri-Gufudal 8,00
3 Sigurður Sigurðarson Karri frá Gauksmýri 7,62
4 Edda Rún Ragnarsdóttir Tign frá Fornusöndum 7,54
5 Jóhann Kristinn Ragnarsson Atlas frá Lýsuhóli 7,38
6 Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II 7,38
7 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Tromma frá Skógskoti 7,04
8 Edda Rún Ragnarsdóttir Rúna frá Flugumýri 7,00
9 Ólafur Örn Þórðarson Stekkur frá Skák 6,25
10 Fredrica Fagerlund Snær frá Keldudal 6,00
11 Jóhann Kristinn Ragnarsson Þórvör frá Lækjarbotnum 5,00
12 Hekla Katharína Kristinsdóttir Frægur frá Árbæjarhjáleigu II 3,88
13 Bergur Jónsson Flugnir frá Ketilsstöðum 3,21
14 Elin Holst Minning frá Ketilsstöðum 2,92
15 Bjarney Jóna Unnsteinsd. Sara frá Lækjarbrekku 2 2,58
16 Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum 0,25
Opinn flokkur - 1. flokkur
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Páll Bragi Hólmarsson Heiða frá Austurkoti 6,75
2 Hjörvar Ágústsson Skerpla frá Kirkjubæ 3,67
3 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Hafliði frá Hólaborg 3,67
4 Elisa Englund Berge Vörður frá Hafnarfirði 3,17
5 Elísabet Thorsteinsson Hrönn frá Hörgslandi II 3,08
6 Leifur Sigurvin Helgason Ketill frá Selfossi 2,79
7 Maiju Maaria Varis Elding frá Hvoli 2,71
8 Hildur Kristín Hallgrímsdóttir Ísar frá Hala 2,08
9 Hulda Björk Haraldsdóttir Stormur frá Sólheimum 0,92
10 Daníel Gunnarsson Magni frá Ósabakka 0,54
11 Guðbjörn Tryggvason Kjarkur frá Feti 0,00
Ungmennaflokkur
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Þorgils Kári Sigurðsson Gjóska frá Kolsholti 3 7,00
2 Thelma Dögg Tómasdóttir Sirkus frá Torfunesi 6,17
3 Ingi Björn Leifsson Askur frá Selfossi 3,50
4 Svanhildur Guðbrandsdóttir Nói frá Votmúla 1 2,71
5 Kári Kristinsson Kamus frá Hákoti 2,62
6 Aldís Gestsdóttir Þór frá Selfossi 2,58
7 Védís Huld Sigurðardóttir Krapi frá Fremri-Gufudal 0,00