Niðurstöður á opnu WR íþróttamóti Sleipnis

21.05.2018 - 19:41
 Þá er sterku íþróttamóti lokið á Brávöllum á Selfossi. Allir þátttakendur voru til fyrirmyndar í misgóðu veðri. Mótanefnd Sleipnins þakkar fyrir sig og hlakkar til að sjá ykkur að ári.
 
A úrslit Fimmgangur Meistataraflokkur
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Ragnhildur Haraldsdóttir Þróttur frá Tungu Hörður 7,26
2 Bergur Jónsson Stúdent frá Ketilsstöðum Sleipnir 7,14
3 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Tromma frá Skógskoti Geysir 7,10
4 Viðar Ingólfsson Óskahringur frá Miðási Fákur 6,90
5 Sigurður Vignir Matthíasson Bjarmi frá Bæ 2 Fákur 6,88
6 Jóhann Kristinn Ragnarsson Atlas frá Lýsuhóli Sprettur 6,74
7 Jón Páll Sveinsson Penni frá Eystra-Fróðholti Geysir 6,71
 
A úrslit Tölt T1 Meistaraflokkur
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum Sleipnir 8,06
2 Elvar Þormarsson Katla frá Fornusöndum Geysir 7,67
3-4 Hanna Rún Ingibergsdóttir Hrafnfinnur frá Sörlatungu Sörli 7,44
3-4 Sigurður Sigurðarson Ferill frá Búðarhóli Geysir 7,44
5 Ragnhildur Haraldsdóttir Gleði frá Steinnesi Hörður 7,39
6 Teitur Árnason Roði frá Syðri-Hofdölum Fákur 7,11
 
A úrslit Tölt T3 Ungmennaflokkur
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Elín Þórdís Pálsdóttir Ópera frá Austurkoti Sleipnir 6,28
2 Ragnar Snær Viðarsson Kamban frá Húsavík Fákur 6,00
3 Sigurður Steingrímsson Kristín frá Firði Geysir 5,83
4 Lilja Dögg Ágústsdóttir Dáð frá Eyvindarmúla Geysir 5,33
 
A úrslit Tölt T3 Unglingaflokkur
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Sleipnir 6,44
2-3 Kári Kristinsson Hrólfur frá Hraunholti Sleipnir 6,33
2-3 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Akkur frá Holtsmúla 1 Sleipnir 6,33
4 Glódís Rún Sigurðardóttir Glæsir frá Torfunesi Sleipnir 6,06
5 Jóhanna Guðmundsdóttir Leynir frá Fosshólum Fákur 5,61
 
A úrslit Tölt T3 Barnaflokkur
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Elín Þórdís Pálsdóttir Ópera frá Austurkoti Sleipnir 6,28
2 Ragnar Snær Viðarsson Kamban frá Húsavík Fákur 6,00
3 Sigurður Steingrímsson Kristín frá Firði Geysir 5,83
4 Lilja Dögg Ágústsdóttir Dáð frá Eyvindarmúla Geysir 5,33
 
A úrslit Tölt T7
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Herdís Björg Jóhannsdóttir Nökkvi frá Pulu Geysir 5,83
2 Steinunn Lilja Guðnadóttir Deigla frá Þúfu í Landeyjum Geysir 5,50
3 Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Þór frá Bakkakoti Geysir 3,00
 
A úrslit Tölt T4 1.flokkur
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Agnes Hekla Árnadóttir Askur frá Gillastöðum Fákur 6,96
2 Dagbjört Hjaltadóttir Flói frá Oddhóli Sörli 6,88
3-4 Þorbjörn Hreinn Matthíasson Fold frá Jaðri Geysir 6,42
3-4 Brynja Amble Gísladóttir Goði frá Ketilsstöðum Sleipnir 6,42
5 Bjarki Freyr Arngrímsson Fjalar frá Selfossi Fákur 6,38
 
A úrslit Tölt T7
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn
1-2 Bryndís Guðmundsdóttir Villimey frá Hveragerði Sleipnir 6,17
1-2 Eyrún Jónasdóttir Maístjarna frá Kálfholti Geysir 6,17
3 Emil Þórðarsson Þökk frá Sólheimum Geysir 5,83
4 Högni Freyr Kristínarson Óðinn frá Flugumýri II Geysir 5,75
5 Sanne Van Hezel Fúga frá Skálakoti Geysir 5,58
 
 
 
A úrslit Tölt T2 Meistaraflokkur
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Óskar frá Breiðstöðum Hörður 8,29
2 Viðar Ingólfsson Rosi frá Litlu-Brekku Fákur 7,88
3 Hanna Rún Ingibergsdóttir Mörður frá Kirkjubæ Sörli 7,25
4-5 Ásmundur Ernir Snorrason Pegasus frá Strandarhöfði Máni 7,17
4-5 Reynir Örn Pálmason Laxnes frá Lambanesi Hörður 7,17
6 Sigurður Sigurðarson Magni frá Þjóðólfshaga 1 Geysir 0,00
 
A úrslit Tölt T3 1.flokkur
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Þorbjörn Hreinn Matthíasson Karmur frá Kanastöðum Geysir 7,00
2 Vilborg Smáradóttir Dreyri frá Hjaltastöðum Sindri 6,89
3 Árný Oddbjörg Oddsdóttir Hugur frá Vestra-Fíflholti Sleipnir 6,67
4 Sæmundur Sæmundsson Austri frá Úlfsstöðum Geysir 6,61
5 Páll Bragi Hólmarsson Álfaborg frá Austurkoti Sleipnir 6,56
6 Lea Schell Snót frá Snóksdal I Geysir 6,44
 
 
 
 
A úrslit Fimmgangur unglingaflokkur
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Þorvaldur Logi Einarsson Hátíð frá Hlemmiskeiði 3 Smári 6,26
2 Kári Kristinsson Bruni frá Hraunholti Sleipnir 5,52
3 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Þeyr frá Strandarhöfði Sleipnir 5,29
4 Rósa Kristín Jóhannesdóttir Kolbrún frá Rauðalæk Logi 4,93
5 Glódís Rún Sigurðardóttir Salka frá Steinnesi Sleipnir 0,62
 
 
A úrslit Fimmgangur Ungmennaflokkur
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Óskar frá Draflastöðum Fákur 6,40
2 Thelma Dögg Tómasdóttir Fálki frá Flekkudal Hörður 5,79
3 Katrín Eva Grétarsdóttir Eldey frá Skálatjörn Háfeti 5,38
4 Þorgils Kári Sigurðsson Stoð frá Hrafnagili Sleipnir 5,31
5 Ingi Björn Leifsson Askur frá Selfossi Sleipnir 4,83
 
 
A úrslit Fimmgangur 2.flokkur
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Eyrún Jónasdóttir Svalur frá Blönduhlíð Geysir 5,64
2 Guðmundur Guðmundsson Snör frá Lönguskák Geysir 5,29
3 Sanne Van Hezel Völundur frá Skálakoti Geysir 4,69
4 Jóna Margrét Ragnarsdóttir Björk frá Fossi Fákur 4,14
5 Elísabet Thorsteinsson Hrönn frá Hörgslandi II Smári 3,60
 
 
A úrslit Fimmgangur 1.flokkur
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Hjörvar Ágústsson Ás frá Kirkjubæ Geysir 6,71
2 Arnar Bjarki Sigurðarson Smyrill frá V-Stokkseyrarseli Sleipnir 6,33
3 Svanhildur Hall Þeyr frá Holtsmúla 1 Geysir 6,31
4-5 Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Sindri 6,24
4-5 Stella Sólveig Pálmarsdóttir Frægð frá Strandarhöfði Máni 6,24
6 Árný Oddbjörg Oddsdóttir Þrá frá Eystra-Fróðholti Sleipnir 6,12
 
 
A úrslit Fjórgangur 1.flokkur Fjórgangur 1.flokkur
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Brynja Amble Gísladóttir Goði frá Ketilsstöðum Sleipnir 6,93
2 Vilborg Smáradóttir Grunnur frá Hólavatni Sindri 6,87
3 Stella Sólveig Pálmarsdóttir Pétur Gautur frá Strandarhöfði Máni 6,80
4 Agnes Hekla Árnadóttir Askur frá Gillastöðum Fákur 6,57
4 Edda Rún Guðmundsdóttir Spyrna frá Strandarhöfði 6,62
5 Hjörvar Ágústsson Farsæll frá Hafnarfirði Geysir 6,33
6 Svanhvít Kristjánsdóttir Vorsól frá Grjóteyri Sleipnir 0,00
 
Samanlagður fjórgangssigurvegari Agnes Hekla Árnadóttir og Askur frá Gillastöðum
 
A úrslit Fjórgangur Meistaraflokkur
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum Sleipnir 7,67
2 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Óskar frá Breiðstöðum Hörður 7,43
3 Viðar Ingólfsson Ísafold frá Lynghóli Fákur 7,20
4 Þórarinn Ragnarsson Leikur frá Vesturkoti Smári 7,17
5 Guðmundur Björgvinsson Sesar frá Lönguskák Geysir 7,13
6 Hanna Rún Ingibergsdóttir Grímur frá Skógarási Sörli 7,07
7 Kristín Lárusdóttir Aðgát frá Víðivöllum fremri Kópur 6,87
8 Bergur Jónsson Herdís frá Lönguhlíð Sleipnir 6,83
 
Samanlagður Fjórgangssigurvegari Meistaraflokki : Elin Holts og Frami frá Ketilsstöðum
 
A úrslit Fjórgangur Ungmennaflokkur
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Elísa Benedikta Andrésdóttir Lukka frá Bjarnanesi Sleipnir 6,70
2 Thelma Dögg Tómasdóttir Marta frá Húsavík Hörður 6,63
3 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Koltinna frá Varmalæk Sleipnir 6,53
4 Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Gola frá Bakkakoti Geysir 5,97
5 Þorgils Kári Sigurðsson Vakar frá Efra-Seli Sleipnir 5,90
 
Samanlagður Fjórgangssigurvegari Ungmenna; Thelma Dögg Tómasdóttir og Marta frá Húsavík
 
 
A úrslit Fjórgangur Unglingaflokkur
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Kristján Árni Birgisson Dimma-Svört frá Sauðholti 2 Geysir 6,33
2 Glódís Rún Sigurðardóttir Bruni frá Varmá Sleipnir 6,13
3 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd Sleipnir 6,07
4 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Sleipnir 6,03
5 Sölvi Freyr Freydísarson Gæi frá Svalbarðseyri Logi 5,77
 
 
A úrslit Fjórgangur Barnaflokkur
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Náttfari frá Bakkakoti Geysir 6,43
2 Jón Ársæll Bergmann Glói frá Varmalæk 1 Geysir 5,97
3 Elín Þórdís Pálsdóttir Tryggur frá Austurkoti Sleipnir 5,30
4 Herdís Björg Jóhannsdóttir Nökkvi frá Pulu Geysir 4,00