Skeiðleikar Baldvins og Þorvaldar

06.06.2018 - 09:50
 Blásið er í skeiðlúðra! Skeiðleika 2 ársins 2018 eru framundan miðvikudagskvöldið 6.júní á Brávöllum á Selfossi. Gífurleg þátttaka er í öllum greinum og ljóst að mikil gróska er í skeiðkappreiðum. Mótið byrjar klukkan 20:00.
 
 
Nú eins og undanfarinn ár er keppt í stigakeppni sem nær yfir allt keppnistímabilið. 
 
Til mikils er að vinna í heildarstigakeppninni þar sem hestavöruverslunin Baldvin og Þorvaldur gefa heildarsigurvegurum ársins eftirfarandi verðlaun.
1.sæti 100.000 króna gjafaúttekt í Baldvin og Þorvaldi
2.sæti 50.000 króna gjafaúttekt í Baldvin og Þorvaldi
3.sæti 25.000 króna gjafaúttekt í Baldvin og Þorvaldi
 
Heildarsigurvegari skeiðleika vinnur einnig farandbikar sem gefinn er af Gunnari Arnarssyni og Kristbjörgu Eyvindsdóttur til minningar um Einar Öder Magnússon
 
Dagskrá 20:00
250 metra skeið
150 metra skeið
100 metra skeið
 
Skeið 150m P3 Opinn flokkur
1 1 Edda Rún Ragnarsdóttir Rúna frá Flugumýri
2 2 Kjartan Ólafsson Brík frá Laugabóli
3 2 Benjamín Sandur Ingólfsson Messa frá Káragerði
4 2 Sæmundur Þorbjörn S Saga frá Söguey
5 3 Þorkell Bjarnason Djörfung frá Skúfslæk
6 3 Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum
7 3 Bjarney Jóna Unnsteinsd. Stússý frá Sörlatungu
8 4 Glódís Rún Sigurðardóttir Hvönn frá Steinnesi
9 4 Agnes Hekla Árnadóttir Loki frá Kvistum
10 4 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Lilja frá Dalbæ
11 5 Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði
12 5 Guðjón Sigurðsson Hugur frá Grenstanga
13 5 Ingi Björn Leifsson Vindur frá Hafnarfirði
14 6 Hákon Dan Ólafsson Sveppi frá Staðartungu
15 6 Edda Rún Ragnarsdóttir Tign frá Fornusöndum
16 6 Benjamín Sandur Ingólfsson Ásdís frá Dalsholti
17 7 Ólafur Örn Þórðarson Lækur frá Skák
18 7 Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum
19 7 Þorgils Kári Sigurðsson Snædís frá Kolsholti 3
20 8 Guðjón Örn Sigurðsson Lukka frá Úthlíð
21 8 Leifur Sigurvin Helgason Birta frá Tóftum
22 8 Jóhanna Margrét Snorradóttir Gletta frá Bringu
23 9 Bjarni Bjarnason Þröm frá Þóroddsstöðum
24 9 Sigurbjörn Bárðarson Rangá frá Torfunesi
25 9 Hlynur Guðmundsson Klaustri frá Hraunbæ
26 10 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi
27 10 Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum
28 10 Geir Guðlaugsson Auðna frá Hlíðarfæti
Skeið 250m P1 Opinn flokkur
1 1 Davíð Jónsson Glóra frá Skógskoti
2 1 Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II
3 1 Bergur Jónsson Sædís frá Ketilsstöðum
4 2 Ólafur Örn Þórðarson Skúta frá Skák
5 2 Lárus Jóhann Guðmundsson Tinna frá Árbæ
6 2 Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga
7 3 Hrefna María Ómarsdóttir Hljómar frá Álfhólum
8 3 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II
9 3 Kjartan Ólafsson Vörður frá Laugabóli
10 4 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Bylting frá Árbæjarhjáleigu II
11 4 Sigurbjörn Bárðarson Vökull frá Tunguhálsi II
12 4 Sigurður Vignir Matthíasson Líf frá Framnesi
13 5 Herdís Rútsdóttir Flipi frá Haukholtum
14 5 Bjarni Bjarnason Randver frá Þóroddsstöðum
15 5 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Fatíma frá Mið-Seli
16 6 Ásgeir Símonarson Bína frá Vatnsholti
17 6 Leó Hauksson Elliði frá Hestasýn
Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur
1 1 Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II
2 2 Hrefna María Ómarsdóttir Hljómar frá Álfhólum
3 3 Elin Holst Minning frá Ketilsstöðum
4 4 Ásmundur Ernir Snorrason Fáfnir frá Efri-Rauðalæk
5 5 Helgi Þór Guðjónsson Hella frá Efri-Rauðalæk
6 6 Hákon Dan Ólafsson Sveppi frá Staðartungu
7 7 Þorsteinn Björn Einarsson Mínúta frá Hryggstekk
8 8 Vilborg Smáradóttir Klókur frá Dallandi
9 9 Arnar Heimir Lárusson Korði frá Kanastöðum
10 10 Sigurbjörn Bárðarson Rangá frá Torfunesi
11 11 Finnur Jóhannesson Tinna Svört frá Glæsibæ
12 13 Þorsteinn Björn Einarsson Fossbrekka frá Brekkum III
13 14 Anna Kristín Friðriksdóttir Svarti-Svanur frá Grund
14 15 Ásgeir Símonarson Bína frá Vatnsholti
15 16 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Seyður frá Gýgjarhóli
16 17 Ragnar Tómasson Isabel frá Forsæti
17 18 Sonja Noack Tvistur frá Skarði
18 19 Bjarni Bjarnason Randver frá Þóroddsstöðum
19 20 Glódís Rún Sigurðardóttir Hvönn frá Steinnesi
20 21 Guðbjörn Tryggvason Kjarkur frá Feti
21 22 Þorvaldur Logi Einarsson Ísdögg frá Miðfelli 2
22 22 Sigurbjörn Bárðarson Kraftur frá Breiðholti í Flóa
23 23 Ingibergur Árnason Flótti frá Meiri-Tungu 1
24 24 Guðjón Örn Sigurðsson Lukka frá Úthlíð
25 25 Lárus Jóhann Guðmundsson Tinna frá Árbæ
26 26 Daníel Gunnarsson Eining frá Einhamri 2
27 27 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Bylting frá Árbæjarhjáleigu II
28 28 Leó Hauksson Elliði frá Hestasýn
29 29 Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga
30 30 Benjamín Sandur Ingólfsson Ásdís frá Dalsholti
31 31 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II
32 32 Agnes Hekla Árnadóttir Loki frá Kvistum
33 33 Leifur Sigurvin Helgason Birta frá Tóftum
34 34 Bjarki Freyr Arngrímsson Hríma frá Gunnlaugsstöðum
35 35 Sigrún Rós Helgadóttir Spyrna frá Þingeyrum
36 36 Hákon Dan Ólafsson Spurning frá Vakurstöðum
37 37 Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum
38 38 Þorgils Kári Sigurðsson Gjóska frá Kolsholti 3
39 39 Elisa Englund Berge Vörður frá Hafnarfirði
40 40 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi
41 41 Bjarki Freyr Arngrímsson Gýmir frá Syðri-Löngumýri