Niðurstöður úr Icehest fjórganginum í Áhugamannadeild Spretts Equsana deildin

08.02.2019 - 21:13
 Fyrstu keppni í Equsana mótaröð Áhugamannadeildar Spretts 2019 fór fram fyrir troðfullu húsi í Samskipahöllinni þegar keppt var í Icehest fjórgangi. 
 
Kvöldið hófst með setningu deildarinnar þar sem öll lið, þjálfarar og liðseigendur voru kynnt og síðan hófst æsispennandi keppni í frábærri stemmingu. Stemmingin var mikil og keppnin gífurlega hörð. Frábærir knapar og hestar komu fram og gekk keppnin vel fyrir sig. Áhorfendur fengu vægast sagt að njóta mikillar hestaveislu. 
 
Eftir harða keppni voru það þau Aasa Ljungberg og Stirnir frá Skriðu úr liði Stjörnublikk sem stóðu uppi sem sigurvegarar í Icehest fjórganginum. 
Það var svo lið Stjörnublikk sem að urðu stigahæsta lið kvöldsins og hlutu hinn eftirsótta liðaplatta en lið Stjörnublikks átti tvo fulltrúa í úrslitum sem að enduðu í 1. Og 2. Sæti.
 
Við viljum þakka öllum styrktaraðilum kvöldsins fyrir skemmtilegt og vel heppnað mót. 
Einnig viljum við þakka keppendum og áhorfendum fyrir skemmtilegt og gott kvöld.
 
Við minnum svo á næsta mót sem er Gaman ferðir Fimmgangurinn sem verður fimmtudaginn 21. Febrúar kl. 19:00. 
Við viljum bjóða alla velkomna á þessa æsi spennandi keppni, frítt er inn og hlökkum til að njóta kvöldsins með ykkur.
 
Niðurstöður úr forkeppni 
Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg / Stirnir frá Skriðu 6,57
2 Gunnar Már Þórðarson / Þór frá Votumýri 2 6,47
3 Erla Guðný Gylfadóttir / Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ 6,40
4 Vilborg Smáradóttir / Sigur frá Stóra-Vatnsskarði 6,33
5-6 Jóhann Ólafsson / Brúney frá Grafarkoti 6,30
5-6 Jóna Margrét Ragnarsdóttir / Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 6,30
7 Katrín Sigurðardóttir / Ólína frá Skeiðvöllum 6,27
8-9 Gunnhildur Sveinbjarnardó / Elva frá Auðsholtshjáleigu 6,23
8-9 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir / Þráður frá Ármóti 6,23
10 Birgitta Dröfn Kristinsdóttir / Mirra frá Laugarbökkum 6,20
11-12 Kolbrún Grétarsdóttir / Jaðrakan frá Hellnafelli 6,17
11-12 Arnar Heimir Lárusson / Vökull frá Hólabrekku 6,17
13 Sævar Örn Sigurvinsson / Huld frá Arabæ 6,10
14-15 Brynja Viðarsdóttir / Barónessa frá Ekru 6,03
14-15 Þorvarður Friðbjörnsson / Forni frá Fornusöndum 6,03
16-17 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir / Nói frá Vatnsleysu 6,00
16-17 Sabine Marianne Julia Girke / Jagúar frá Blesastöðum 1A 6,00
18 Rúrik Hreinsson / Flumbri frá Þingholti 5,93
19-21 Þórunn Eggertsdóttir / Harki frá Bjargshóli 5,90
19-21 Herdís Rútsdóttir / Ernir frá Skíðbakka I 5,90
19-21 Sverrir Sigurðsson / Krummi frá Höfðabakka 5,90
22 Birta Ólafsdóttir / Brák frá Flagveltu 5,87
23-25 Guðrún Sylvía Pétursdóttir / Gleði frá Steinnesi 5,83
23-25 Árni Sigfús Birgisson / Vopni frá Sauðárkróki 5,83
23-25 Ríkharður Flemming Jensen / Ás frá Traðarlandi 5,83
26-27 Þórunn Hannesdóttir / Þjóð frá Þingholti 5,80
26-27 Rósa Valdimarsdóttir / Íkon frá Hákoti 5,80
28 Sigurbjörn Viktorsson / Lukka frá Heimahaga 5,77
29-30 Jón Steinar Konráðsson / Vænting frá Brekkukoti 5,70
29-30 Jón Gísli Þorkelsson / Kría frá Kópavogi 5,70
31-32 Jenny Elisabet Eriksson / Rosti frá Hæl 5,63
31-32 Haraldur Haraldsson / Afsalon frá Strönd II 5,63
33-34 Kolbrún Stella Indriðadóttir / Frosti frá Höfðabakka 5,60
33-34 Sverrir Einarsson / Kraftur frá Votmúla 2 5,60
35 Rúnar Freyr Rúnarsson / Styrkur frá Stokkhólma 5,57
36 Ástey Gyða Gunnarsdóttir / Drífandi frá Dallandi 5,53
37-38 Helga Gísladóttir / Vaka frá Sæfelli 5,50
37-38 Sæmundur Jónsson / Gullmoli frá Bessastöðum 5,50
39-40 Ida Thorborg / Vallarsól frá Völlum 5,47
39-40 Þorvaldur Gíslason / Ölur frá Akranesi 5,47
41 Jón Helgi Sigurðsson / Arður frá Enni 5,43
42 Hannes Brynjar Sigurgeirson / Pláneta frá Varmalandi 5,40
43 Viggó Sigursteinsson / Eyja frá Garðsauka 5,23
44 Sigurður Jóhann Tyrfingsson / Viktor frá Skúfslæk 5,17
45 Óskar Pétursson / Urður frá Akureyri 5,03
46 Sigurður Grétar Halldórsson / Þyrla frá Strandarhjáleigu 4,93
47 Högni Sturluson / Sjarmi frá Höfnum 4,73
48 Jóhannes Magnús Ármannsson / Soldán frá Silfurmýri 4,33
 
 
Úrslit
1 Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg / Stirnir frá Skriðu 6,83
2 Katrín Sigurðardóttir / Ólína frá Skeiðvöllum 6,53
3 Erla Guðný Gylfadóttir / Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ 6,50
4 Jóhann Ólafsson / Brúney frá Grafarkoti 6,47
5 Vilborg Smáradóttir / Sigur frá Stóra-Vatnsskarði 6,27
6 Jóna Margrét Ragnarsdóttir / Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 6,07
7 Gunnar Már Þórðarson / Þór frá Votumýri 2 5,77
 
frétt/sprettarar.is