Lokakeppni í Meistaradeild KS - Tölt og flugskeið

11.04.2019 - 11:12
 Lokakeppni í Meistaradeild KS verður haldin í Svaðastaðahöllinni 12. apríl næstkomandi og hefst keppni klukkan 19.00. Meðfylgjandi eru ráslistar.
 
1                  Konráð Valur Sveinsson              Eldey frá Skíðbakka I                    Leiknisliðið
 
2                  Elvar Logi Friðriksson                 Griffla frá Grafarkoti                      Skoies/Prestige
 
3                  Guðmundur Karl Tryggvason       Rún frá Reynistað         Team Byko
 
4                  Sigrún Rós Helgadóttir                Halla frá Kverná                             Lið Kerckhaert
 
5                  Arnar Bjarki Sigurðarson              Ötull frá Narfastöðum                    Lið Flúðasveppa
 
6                  Sina Scholz                                Nói frá Saurbæ                             Hrímnir
 
7                  Barbara Wenzl                            Kná frá Engihlíð                             Þúfur/Skoies
 
8                  Skapti Steinbjörnsson                 Oddi frá Hafsteinsstöðum              Hofstorfan
 
9                  Þórarinn Eymundsson                 Laukur frá Varmalæk                     Hrímnir
 
10                 Guðmar Freyr Magnússon           Aðalsteinn frá Íbishóli                    Lið Flúðasveppa
 
11                 Viðar Bragason                           Lóa frá Gunnarsstöðum                 Team Byko
 
12                 Snorri Dal                                   Sæþór frá Stafholti                        Leiknisliðið
 
13                 Elvar Einarsson                          Gjöf frá Sjávarborg                       Hofstorfan
 
14                 Mette Mannseth                          Trymbill frá Stóra-Ási                     Þúfur/Skoies
 
15                 Fanney Dögg Indriðadóttir           Trygglind frá Grafarkoti                  Skoies/Prestige
 
16                 Heiðrún Ósk Eymundsdóttir         Hlekkur frá Saurbæ                       Lið Kerckhaert
 
17                 Anna Björk Ólafsdóttir                 Flugar frá Morastöðum                  Leiknisliðið
 
18                 Finnbogi Bjarnason                     Viðja frá Hvolsvelli                         Lið Kerckhaert
 
19                 Ísólfur Líndal Þórisson                Brúney frá Grafarkoti                     Skoies/Prestige
 
20                 Leynigestur                                                                                     Hrímnir
 
21                 Magnús Bragi Magnússon           Stássa frá Íbishóli                         Lið Flúðasveppa
 
22                 Gísli Gíslason                             List frá Þúfum                               Þúfur/Skoies
 
23                 Fanndís Viðarsdóttir                    Þytur frá Narfastöðum                   Team Byko
 
24                 Bjarni Jónasson                          Úlfhildur frá Strönd                        Hofstorfan
 
                                                                              
 
Ráslisti í flugskeiði
 
1                  Artemisia Bertus                         Vefur frá Akureyri                          Þúfur/Skoies
 
2                  Vignir Sigurðsson                       Stjarni frá Laugavöllum                  Team Byko
 
3                  Finnbogi Bjarnason                     Kjarnoddur frá Ytra-Vallholti           Lið Kerckhaert
 
4                  Konráð Valur Sveinsson              Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II          Leiknisliðið
 
5                  Sigrún Rós Helgadóttir                Fossbrekka frá Brekkum III            Lið Kerckhaert
 
6                  Elvar Einarsson                          Segull frá Halldórsstöðum              Hofstorfan
 
7                  Mette Mannseth                          Vívaldi frá Torfunesi                      Þúfur/Skoies
 
8                  Jóhann Magnússon                     Fröken frá Bessastöðum                Skoies/Prestige
 
9                  Finnur Jóhannesson                    Tinna Svört frá Glæsibæ                Hrímnir
 
10                 Þórarinn Eymundsson                 Gullbrá frá Lóni                             Hrímnir
 
11                 Pétur Örn Sveinsson                   Védís frá Saurbæ                          Lið Kerckhaert
 
12                 Bjarni Jónasson                          Randver frá Þóroddsstöðum          Hofstorfan
 
13                 Höskuldur Jónsson                     Sigur frá Sámsstöðum                   Leiknisliðið
 
14                 Ísólfur Líndal Þórisson                Þyrill frá Djúpadal                          Skoies/Prestige
 
15                 Svavar Örn Hreiðarsson               Skreppa frá Hólshúsum                 Skoies/Prestige
 
16                 Leynigestur                                                                                     Team Byko
 
17                 Arnar Bjarki Sigurðarson              Loki frá Kvistum                            Lið Flúðasveppa
 
18                 Baldvin Ari Guðlaugsson             Þórir frá Björgum                           Team Byko
 
19                 Glódís Rún Sigurðardóttir            Blikka frá Þóroddsstöðum             Lið Flúðasveppa
 
20                 Stefán Birgir Stefánsson             Sigurdís frá Árgerði                       Leiknisliðið
 
21                 Magnús Bragi Magnússon           Hagur frá Skefilsstöðum                Lið Flúðasveppa
 
22                 Skapti Steinbjörnsson                 Hrappur frá Sauðárkróki                 Hofstorfan
 
23                 Sina Scholz                                Folda frá Hólum                            Hrímnir
 
24                 Leynigestur                                                                                     Þúfur/Skoies