Niðurstöður Íþróttamóts Útilegumannsins 2019

14.05.2019 - 17:03
 Niðurstöður Íþróttamóts Útilegumannsins 2019.
 
Tölt T3
Opinn flokkur - Meistaraflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Lára Jóhannsdóttir Gormur frá Herríðarhóli Brúnn/mó-einlitt Fákur 7,50
2 Snorri Dal Sæþór frá Stafholti Brúnn/milli-skjótt Sörli 7,20
3 Anna Björk Ólafsdóttir Flugar frá Morastöðum Rauður/milli-stjörnótt Sörli 6,87
4-5 Adolf Snæbjörnsson Bryndís frá Aðalbóli 1 Brúnn/milli-skjótt Sörli 6,50
4-5 Þorgeir Ólafsson Sif frá Steinsholti Rauður/milli-einlitt Borgfirðingur 6,50
6 Ragnheiður Þorvaldsdóttir Hrímnir frá Hvítárholti Grár/brúnneinlitt Hörður 6,43
7 Elisa Englund Berge Blakkur frá Skáney Brúnn/milli-einlitt Hörður 6,30
8 Fríða Hansen Vargur frá Leirubakka Brúnn/milli-leistar(eingöngu) Geysir 6,27
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Lára Jóhannsdóttir Gormur frá Herríðarhóli Brúnn/mó-einlitt Fákur 7,72
2 Snorri Dal Sæþór frá Stafholti Brúnn/milli-skjótt Sörli 7,50
3 Anna Björk Ólafsdóttir Flugar frá Morastöðum Rauður/milli-stjörnótt Sörli 6,72
4 Þorgeir Ólafsson Sif frá Steinsholti Rauður/milli-einlitt Borgfirðingur 6,67
5 Adolf Snæbjörnsson Bryndís frá Aðalbóli 1 Brúnn/milli-skjótt Sörli 6,33
Opinn flokkur - 1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Anna Renisch Aron frá Eyri Bleikur/fífil/kolótturstjörnótt Borgfirðingur 6,77
2 Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv.stjörnótt Fákur 6,73
3 Jón Steinar Konráðsson Vænting frá Brekkukoti Jarpur/milli-einlitt Sprettur 6,67
4-5 Jóhann Ólafsson Djörfung frá Reykjavík Bleikur/fífil-skjótt Sprettur 6,63
4-5 Steinn Haukur Hauksson Ísing frá Fornastekk Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,63
6 Jóhann Ólafsson Brenna frá Blönduósi Rauður/milli-einlitt Sprettur 6,57
7 Kristín Magnúsdóttir Sandra frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt Smári 6,40
8 Rakel Sigurhansdóttir Glanni frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli-blesótt Fákur 6,30
9 Arnhildur Halldórsdóttir Tinna frá Laugabóli Brúnn/milli-stjörnótt Sprettur 6,27
10 Sigurður Kristinsson Þóra frá Hveravík Brúnn/milli-stjörnótt Fákur 5,90
11 Halldóra H Ingvarsdóttir Askur frá Ekru Brúnn/milli-einlitt Hörður 5,83
12 Kjartan Ólafsson Víóla frá Niðarósi Rauður/milli-stjörnótt Hörður 5,70
13 Hólmsteinn Ö. Kristjánsson Nína frá Selfossi Jarpur/milli-einlitt Fákur 5,67
14 Sigurður Kristinsson Filippía frá Hveravík Jarpur/rauð-einlitt Fákur 5,43
15 Jóhann Ólafsson Von frá Bjarnanesi Rauður/sót-einlitt Sprettur 0,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Anna Renisch Aron frá Eyri Bleikur/fífil/kolótturstjörnótt Borgfirðingur 7,00
2 Steinn Haukur Hauksson Ísing frá Fornastekk Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,89
3 Jóhann Ólafsson Djörfung frá Reykjavík Bleikur/fífil-skjótt Sprettur 6,83
4 Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv.stjörnótt Fákur 6,78
5 Jón Steinar Konráðsson Vænting frá Brekkukoti Jarpur/milli-einlitt Sprettur 6,67
Opinn flokkur - 2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Petra Björk Mogensen Polka frá Tvennu Rauður/milli-blesótt Sprettur 6,33
2 Sigurður Gunnar Markússon Alsæll frá Varmalandi Brúnn/milli-stjörnótt Sörli 6,17
3 Ingvar Ingvarsson Trausti frá Glæsibæ Brúnn/milli-skjótt Hörður 6,10
4 Stella Björg Kristinsdóttir Drymbill frá Brautarholti Grár/rauðureinlitt Sörli 6,07
5-6 Oddný Erlendsdóttir Gígja frá Reykjum Brúnn/mó-einlitt Sprettur 5,93
5-6 Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli-einlitt Sprettur 5,93
7 Kristján Breiðfjörð Magnússon Lára frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli-einlitt Hörður 5,90
8 Linda Björk Gunnlaugsdóttir Snædís frá Blönduósi Grár/brúnneinlitt Sprettur 5,80
9-11 Hulda Katrín Eiríksdóttir Salvar frá Fornusöndum Jarpur/milli-einlitt Sprettur 5,77
9-11 Sóley Þórsdóttir Fönix frá Fornusöndum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Fákur 5,77
9-11 Sigurbjörn Eiríksson Lukkudís frá Sælukoti Brúnn/milli-einlitt Sprettur 5,77
12 Verena Stephanie Wellenhofer Gabríel frá Gunnarshólma Jarpur/ljóseinlitt Fákur 5,70
13 Magnús Ingi Másson Tarsan frá Skálakoti Grár/brúnneinlitt Hörður 5,50
14 Carlien Borburgh Gloríus frá Litla-Garði Brúnn/milli-einlitt Hörður 5,33
15 Berghildur Stefánsdóttir Katla frá Kagaðarhóli Brúnn/mó-einlitt Hörður 4,80
16 Erna Sigríður Ómarsdóttir Rimma frá Ólafsbergi Brúnn/milli-tvístjörnótthringeygt eða glaseygt Fákur 4,47
17 Anna Lísa Guðmundsdóttir Knésól frá Skálholti Jarpur/milli-einlitt Hörður 4,40
18 Erna Sigríður Ómarsdóttir Salka frá Breiðabólsstað Jarpur/milli-einlitt Fákur 4,33
19 Karl Már Lárusson Mosfellingur frá Meðalfelli Vindóttur/móeinlitt Hörður 4,27
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Petra Björk Mogensen Polka frá Tvennu Rauður/milli-blesótt Sprettur 7,00
2 Sigurður Gunnar Markússon Alsæll frá Varmalandi Brúnn/milli-stjörnótt Sörli 6,67
3 Ingvar Ingvarsson Trausti frá Glæsibæ Brúnn/milli-skjótt Hörður 6,39
4 Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli-einlitt Sprettur 6,33
5 Stella Björg Kristinsdóttir Drymbill frá Brautarholti Grár/rauðureinlitt Sörli 6,28
6 Oddný Erlendsdóttir Gígja frá Reykjum Brúnn/mó-einlitt Sprettur 6,11
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil-stjörnótt Sleipnir 7,23
2-3 Thelma Dögg Tómasdóttir Taktur frá Torfunesi Rauður/milli-stjörnótt Smári 7,00
2-3 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Koltinna frá Varmalæk Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka Skagfirðingur 7,00
4 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Töffari frá Hlíð Brúnn/dökk/sv.einlitt Fákur 6,93
5 Elmar Ingi Guðlaugsson Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttureinlitt Fákur 6,43
6-7 Elín Árnadóttir Prýði frá Vík í Mýrdal Bleikur/fífil-blesótt Sindri 6,33
6-7 Brynjar Nói Sighvatsson Fluga frá Prestsbakka Jarpur/milli-einlitt Sindri 6,33
8-9 Kári Kristinsson Hrólfur frá Hraunholti Jarpur/milli-einlitt Sleipnir 6,30
8-9 Thelma Rut Davíðsdóttir Haustnótt frá Syðra-Skörðugili Bleikur/álóttureinlitt Hörður 6,30
10 Erna Jökulsdóttir Tinni frá Laugabóli Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka Hörður 6,07
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Töffari frá Hlíð Brúnn/dökk/sv.einlitt Fákur 6,89
2 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Koltinna frá Varmalæk Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka Skagfirðingur 6,78
3 Elmar Ingi Guðlaugsson Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttureinlitt Fákur 6,56
4-5 Thelma Dögg Tómasdóttir Taktur frá Torfunesi Rauður/milli-stjörnótt Smári 0,00
4-5 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil-stjörnótt Sleipnir 0,00
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Benedikt Ólafsson Biskup frá Ólafshaga Vindóttur/jarp-einlittglófext Hörður 6,77
2 Selma Leifsdóttir Glaður frá Mykjunesi 2 Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,63
3 Viktoría Von Ragnarsdóttir Rún frá Naustanesi Rauður/milli-blesótt Hörður 6,37
4 Védís Huld Sigurðardóttir Megas frá Seylu Jarpur/milli-einlitt Sleipnir 6,33
5-6 Glódís Rún Sigurðardóttir Hrynjandi frá Skefilsstöðum Grár/rauðureinlitt Sleipnir 6,30
5-6 Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli-stjörnótt Sprettur 6,30
7 Aníta Eik Kjartansdóttir Lóðar frá Tóftum Rauður/milli-einlitt Hörður 6,17
8 Aron Ernir Ragnarsson Váli frá Efra-Langholti Jarpur/rauð-einlitt Smári 6,10
9 Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,03
10 Bríet Bragadóttir Grímar frá Eyrarbakka Brúnn/milli-blesótthringeygt eða glaseygt Sleipnir 5,77
11 Aron Ernir Ragnarsson Ísar frá Efra-Langholti Rauður/milli-blesótt Smári 5,43
12 Brynja Líf Rúnarsdóttir Ópall frá Hveravík Brúnn/mó-einlitt Fákur 4,67
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Benedikt Ólafsson Biskup frá Ólafshaga Vindóttur/jarp-einlittglófext Hörður 7,11
2 Selma Leifsdóttir Glaður frá Mykjunesi 2 Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,78
3 Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli-stjörnótt Sprettur 6,61
4 Viktoría Von Ragnarsdóttir Rún frá Naustanesi Rauður/milli-blesótt Hörður 6,44
5-6 Védís Huld Sigurðardóttir Megas frá Seylu Jarpur/milli-einlitt Sleipnir 6,33
5-6 Glódís Rún Sigurðardóttir Hrynjandi frá Skefilsstöðum Grár/rauðureinlitt Sleipnir 6,33
Barnaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Kolbrún Katla Halldórsdóttir Sigurrós frá Söðulsholti Rauður/milli-blesótt Borgfirðingur 6,33
2 Matthías Sigurðsson Djákni frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,20
3-4 Kristín Karlsdóttir Frú Lauga frá Laugavöllum Brúnn/milli-stjörnótt Fákur 6,13
3-4 Sara Dís Snorradóttir Gnótt frá Syðra-Fjalli I Brúnn/milli-einlitt Sörli 6,13
5 Oddur Carl Arason Hrafnagaldur frá Hvítárholti Brúnn/milli-einlitt Hörður 5,77
6 Oddur Carl Arason Órnir frá Gamla-Hrauni Brúnn/milli-einlitt Hörður 5,40
7 Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson Gjafar frá Hæl Grár/brúnneinlitt Sprettur 5,30
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Kolbrún Katla Halldórsdóttir Sigurrós frá Söðulsholti Rauður/milli-blesótt Borgfirðingur 6,78
2 Kristín Karlsdóttir Frú Lauga frá Laugavöllum Brúnn/milli-stjörnótt Fákur 6,17
3-4 Oddur Carl Arason Hrafnagaldur frá Hvítárholti Brúnn/milli-einlitt Hörður 6,11
3-4 Matthías Sigurðsson Djákni frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,11
5 Sara Dís Snorradóttir Gnótt frá Syðra-Fjalli I Brúnn/milli-einlitt Sörli 6,06
 
Tölt T4
Opinn flokkur - Meistaraflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Óskar frá Breiðstöðum Jarpur/rauð-einlitt Hörður 7,63
2 Henna Johanna Sirén Herjann frá Eylandi Brúnn/dökk/sv.einlitt Fákur 6,87
3 Birgitta Bjarnadóttir Sveinsson frá Skíðbakka 1A Brúnn/milli-einlitt Geysir 6,73
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Óskar frá Breiðstöðum Jarpur/rauð-einlitt Hörður 8,12
2 Henna Johanna Sirén Herjann frá Eylandi Brúnn/dökk/sv.einlitt Fákur 7,21
3 Birgitta Bjarnadóttir Sveinsson frá Skíðbakka 1A Brúnn/milli-einlitt Geysir 6,29
Opinn flokkur - 1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Jóhann Ólafsson Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Sprettur 7,37
2 Þorvarður Friðbjörnsson Þjóðólfur frá Þjóðólfshaga 1 Grár/rauðurstjörnótt Fákur 6,83
3 Jóhann Ólafsson Nóta frá Grímsstöðum Brúnn/milli-einlitt Sprettur 6,63
4 Anna  Þöll Haraldsdóttir Óson frá Bakka Brúnn/milli-einlitt Sprettur 6,43
5 Rósa Valdimarsdóttir Laufey frá Seljabrekku Brúnn/milli-stjörnótthringeygt eða glaseygt Fákur 6,20
6 Bryndís Arnarsdóttir Fákur frá Grænhólum Rauður/milli-stjörnótt Sörli 6,10
7 Anna Renisch Tiltrú frá Lundum II Brúnn/dökk/sv.einlitt Borgfirðingur 6,07
8 Hulda Katrín Eiríksdóttir Glanni frá Fornusöndum Brúnn/milli-einlitt Sprettur 5,87
9 Sóley Þórsdóttir Flugnir frá Fornusöndum Brúnn/milli-skjótt Fákur 4,60
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Jóhann Ólafsson Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Sprettur 7,71
2 Þorvarður Friðbjörnsson Þjóðólfur frá Þjóðólfshaga 1 Grár/rauðurstjörnótt Fákur 6,92
3 Anna  Þöll Haraldsdóttir Óson frá Bakka Brúnn/milli-einlitt Sprettur 6,58
4 Bryndís Arnarsdóttir Fákur frá Grænhólum Rauður/milli-stjörnótt Sörli 6,50
5 Rósa Valdimarsdóttir Laufey frá Seljabrekku Brúnn/milli-stjörnótthringeygt eða glaseygt Fákur 6,00
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Vísa frá Hrísdal Rauður/milli-tvístjörnótt Skagfirðingur 6,37
2 Selma Leifsdóttir Hrafn frá Eylandi Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,00
3 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Stormur frá Sólheimum Brúnn/milli-einlitt Sleipnir 5,83
4 Matthías Sigurðsson Biskup frá Sigmundarstöðum Rauður/milli-blesótt Fákur 5,47
5 Ragnar Rafael Guðjónsson Dugur frá Tjaldhólum Rauður/milli-einlitt Geysir 5,33
6 Viktoría Von Ragnarsdóttir Ymur frá Reynisvatni Jarpur/milli-einlitt Hörður 5,23
7 Aníta Eik Kjartansdóttir Dynur frá Vatnsleysu Brúnn/milli-einlitt Hörður 5,20
8 Rakel Anna Óskarsdóttir Grímur frá Lönguhlíð Rauður/milli-skjótt Hörður 4,07
9 Stefanía Vilhjálmsd. Reykdal Gestur frá Útnyrðingsstöðum Grár/óþekktureinlitt Hörður 2,50
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Selma Leifsdóttir Hrafn frá Eylandi Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,58
2 Matthías Sigurðsson Biskup frá Sigmundarstöðum Rauður/milli-blesótt Fákur 6,12
3 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Vísa frá Hrísdal Rauður/milli-tvístjörnótt Skagfirðingur 6,04
4 Ragnar Rafael Guðjónsson Dugur frá Tjaldhólum Rauður/milli-einlitt Geysir 5,54
5 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Stormur frá Sólheimum Brúnn/milli-einlitt Sleipnir 5,42
 
Tölt T7
Barnaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir Depla frá Laxdalshofi Brúnn/milli-einlitt Sprettur 5,80
2-3 Ísabella Helga Játvarðsdóttir Von frá Seljabrekku Rauður/milli-tvístjörnótt Hörður 5,60
2-3 Vilhjálmur Árni Sigurðsson Laufi frá Syðri-Völlum Rauður/dökk/dr.einlitt Sprettur 5,60
4 Anika Hrund Ómarsdóttir Tindur frá Álfhólum Rauður/milli-stjörnótt Fákur 5,47
5-6 Kristín María Eysteinsdóttir Gjafar frá Norður-Götum Jarpur/rauð-einlitt Hörður 5,37
5-6 Anika Hrund Ómarsdóttir Yrsa frá Álfhólum Jarpur/milli-einlitt Fákur 5,37
7 Katla María Snorradóttir Mökkur frá Heysholti Brúnn/milli-stjörnótt Hörður 5,30
8 Arnþór Hugi Snorrason Spá frá Útey 2 Rauður/sót-sokkar(eingöngu) Sprettur 4,97
9 Lína Rut S. Halldórsdóttir Tindur frá Álftárósi Grár/moldóttstjörnótt Hörður 2,10
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir Depla frá Laxdalshofi Brúnn/milli-einlitt Sprettur 5,83
2 Ísabella Helga Játvarðsdóttir Von frá Seljabrekku Rauður/milli-tvístjörnótt Hörður 5,75
3 Vilhjálmur Árni Sigurðsson Laufi frá Syðri-Völlum Rauður/dökk/dr.einlitt Sprettur 5,50
4 Kristín María Eysteinsdóttir Gjafar frá Norður-Götum Jarpur/rauð-einlitt Hörður 5,17
5 Anika Hrund Ómarsdóttir Yrsa frá Álfhólum Jarpur/milli-einlitt Fákur 4,42
 
Fjórgangur V2
Opinn flokkur - Meistaraflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Óskar frá Breiðstöðum Jarpur/rauð-einlitt Hörður 7,47
2 Jakob Svavar Sigurðsson Hálfmáni frá Steinsholti Rauður/milli-stjörnótt Dreyri 7,17
3-4 Súsanna Sand Ólafsdóttir Bikar frá Ólafshaga Brúnn/milli-einlitt Hörður 6,77
3-4 Snorri Dal Ölur frá Akranesi Brúnn/milli-stjörnótt Sörli 6,77
5 Hrefna María Ómarsdóttir Selja frá Gljúfurárholti Jarpur/korg-einlitt Fákur 6,63
6-7 Anna Björk Ólafsdóttir Flugar frá Morastöðum Rauður/milli-stjörnótt Sörli 6,53
6-7 Ragnhildur Haraldsdóttir Úlfur frá Mosfellsbæ Brúnn/milli-einlitt Hörður 6,53
8 Birgitta Bjarnadóttir Sveinsson frá Skíðbakka 1A Brúnn/milli-einlitt Geysir 6,40
9-10 Adolf Snæbjörnsson Auður frá Aðalbóli 1 Grár/brúnneinlitt Sörli 6,23
9-10 Fríða Hansen Óskar frá Tungu Brúnn/mó-einlitt Geysir 6,23
11-12 Adolf Snæbjörnsson Bryndís frá Aðalbóli 1 Brúnn/milli-skjótt Sörli 6,20
11-12 Elisa Englund Berge Hreimur frá Kanastöðum Brúnn/milli-einlitt Hörður 6,20
13 Fredrica Fagerlund Gustur frá Yztafelli Brúnn/milli-einlitt Hörður 6,17
14 Þorgeir Ólafsson Sif frá Steinsholti Rauður/milli-einlitt Borgfirðingur 6,10
15 Elisa Englund Berge Blakkur frá Skáney Brúnn/milli-einlitt Hörður 6,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Óskar frá Breiðstöðum Jarpur/rauð-einlitt Hörður 7,67
2 Snorri Dal Ölur frá Akranesi Brúnn/milli-stjörnótt Sörli 6,97
3 Anna Björk Ólafsdóttir Flugar frá Morastöðum Rauður/milli-stjörnótt Sörli 6,77
4 Ragnhildur Haraldsdóttir Úlfur frá Mosfellsbæ Brúnn/milli-einlitt Hörður 6,73
5 Hrefna María Ómarsdóttir Selja frá Gljúfurárholti Jarpur/korg-einlitt Fákur 6,67
6 Súsanna Sand Ólafsdóttir Bikar frá Ólafshaga Brúnn/milli-einlitt Hörður 6,57
Opinn flokkur - 1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Saga Steinþórsdóttir Mói frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv.einlitt Fákur 6,90
2 Dagmar Öder Einarsdóttir Villa frá Kópavogi Brúnn/milli-einlitt Sleipnir 6,77
3 Helena Ríkey Leifsdóttir Faxi frá Hólkoti Brúnn/milli-einlitt Sprettur 6,60
4 Jón Steinar Konráðsson Flumbri frá Þingholti Jarpur/milli-einlitt Sprettur 6,53
5 Ríkharður Flemming Jensen Ás frá Traðarlandi Brúnn/dökk/sv.einlitt Sprettur 6,27
6 Jóhann Ólafsson Nóta frá Grímsstöðum Brúnn/milli-einlitt Sprettur 6,20
7 Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv.stjörnótt Fákur 6,07
8 Arnhildur Halldórsdóttir Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó-einlitt Sprettur 6,00
9-10 Jessica Elisabeth Westlund Óskar frá Þingbrekku Rauður/milli-einlitt Hörður 5,90
9-10 Þorvarður Friðbjörnsson Grettir frá Holtsmúla 1 Rauður/milli-blesótt Fákur 5,90
11-12 Jessica Elisabeth Westlund Gullhamar frá Dallandi Brúnn/milli-einlitt Hörður 5,87
11-12 Rakel Sigurhansdóttir Selja frá Vorsabæ Brúnn/milli-stjörnótt Fákur 5,87
13 Gunnhildur Sveinbjarnardó Hagur frá Helgatúni Rauður/milli-stjörnótt Fákur 5,73
14 Jóhann Ólafsson Ófeigur frá Þingnesi Bleikur/fífil-einlitt Sprettur 5,70
15 Tinna Rut Jónsdóttir Svaðilfari frá Vík í Mýrdal Brúnn/mó-einlitt Borgfirðingur 5,60
16 Sigurður Kristinsson Filippía frá Hveravík Jarpur/rauð-einlitt Fákur 5,37
17 Sigurður Kristinsson Þóra frá Hveravík Brúnn/milli-stjörnótt Fákur 5,30
18 Ólafur Finnbogi Haraldsson Rökkvi frá Ólafshaga Brúnn/milli-einlitt Hörður 4,73
19 Kjartan Ólafsson Víóla frá Niðarósi Rauður/milli-stjörnótt Hörður 4,00
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
6 Arnhildur Halldórsdóttir Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó-einlitt Sprettur 6,07
7-8 Jessica Elisabeth Westlund Óskar frá Þingbrekku Rauður/milli-einlitt Hörður 6,03
7-8 Jóhann Ólafsson Nóta frá Grímsstöðum Brúnn/milli-einlitt Sprettur 6,03
9 Rakel Sigurhansdóttir Selja frá Vorsabæ Brúnn/milli-stjörnótt Fákur 5,93
10 Þorvarður Friðbjörnsson Grettir frá Holtsmúla 1 Rauður/milli-blesótt Fákur 5,03
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Saga Steinþórsdóttir Mói frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv.einlitt Fákur 7,20
2 Dagmar Öder Einarsdóttir Villa frá Kópavogi Brúnn/milli-einlitt Sleipnir 7,03
3 Helena Ríkey Leifsdóttir Faxi frá Hólkoti Brúnn/milli-einlitt Sprettur 6,80
4 Ríkharður Flemming Jensen Ás frá Traðarlandi Brúnn/dökk/sv.einlitt Sprettur 6,53
5 Jón Steinar Konráðsson Flumbri frá Þingholti Jarpur/milli-einlitt Sprettur 6,50
6 Arnhildur Halldórsdóttir Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó-einlitt Sprettur 5,80
Opinn flokkur - 2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Ófeigur Ólafsson Baldur frá Brekkum Rauður/milli-stjörnótt Fákur 5,87
2 Elín Deborah Guðmundsdóttir Jökull frá Hólkoti Grár/brúnneinlitt Sprettur 5,60
3 Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli-einlitt Sprettur 5,57
4 Valdimar Sigurðsson Vignir frá Vatnsenda Rauður/milli-einlitt Sörli 5,53
5-6 Hulda Katrín Eiríksdóttir Salvar frá Fornusöndum Jarpur/milli-einlitt Sprettur 5,50
5-6 Valdimar Ómarsson Afródíta frá Álfhólum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Sprettur 5,50
7-8 Sóley Þórsdóttir Fönix frá Fornusöndum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Fákur 5,43
7-8 Carlien Borburgh Gloríus frá Litla-Garði Brúnn/milli-einlitt Hörður 5,43
9 Eveliina Aurora Ala-seppaelae Strákur frá Lágafelli Rauður/milli-blesótt Hörður 5,40
10 Stella Björg Kristinsdóttir Hásteinn frá Hrafnkelsstöðum 1 Rauður/milli-blesótt Sörli 5,30
11 Oddný Erlendsdóttir Júní frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt Sprettur 5,27
12 Sigurbjörn Eiríksson Lukkudís frá Sælukoti Brúnn/milli-einlitt Sprettur 5,23
13 Magnús Ingi Másson Tarsan frá Skálakoti Grár/brúnneinlitt Hörður 5,07
14-15 Kristinn Már Sveinsson Sigur frá Bjargi Rauður/milli-einlitt Hörður 4,93
14-15 Ingvar Ingvarsson Trausti frá Glæsibæ Brúnn/milli-skjótt Hörður 4,93
16 Ásta Lilja Sigurðardóttir Stórstjarni frá Dunki Rauður/milli-stjörnótt Hörður 4,90
17 Guðrún Agata Jakobsdóttir Dimmir frá Strandarhöfði Brúnn/milli-einlitt Hörður 4,40
18 Linda Björk Gunnlaugsdóttir Púki frá Kálfholti Rauður/milli-einlitt Sprettur 4,20
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
7 Eveliina Aurora Ala-seppaelae Strákur frá Lágafelli Rauður/milli-blesótt Hörður 6,10
8 Sóley Þórsdóttir Fönix frá Fornusöndum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Fákur 6,03
9 Stella Björg Kristinsdóttir Hásteinn frá Hrafnkelsstöðum 1 Rauður/milli-blesótt Sörli 5,90
10 Carlien Borburgh Gloríus frá Litla-Garði Brúnn/milli-einlitt Hörður 5,47
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Eveliina Aurora Ala-seppaelae Strákur frá Lágafelli Rauður/milli-blesótt Hörður 6,30
2 Elín Deborah Guðmundsdóttir Jökull frá Hólkoti Grár/brúnneinlitt Sprettur 6,00
3 Hulda Katrín Eiríksdóttir Salvar frá Fornusöndum Jarpur/milli-einlitt Sprettur 5,87
4 Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli-einlitt Sprettur 5,77
5 Valdimar Ómarsson Afródíta frá Álfhólum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Sprettur 5,70
6 Ófeigur Ólafsson Baldur frá Brekkum Rauður/milli-stjörnótt Fákur 5,20
7 Valdimar Sigurðsson Vignir frá Vatnsenda Rauður/milli-einlitt Sörli 4,47
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1-2 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Koltinna frá Varmalæk Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka Skagfirðingur 6,70
1-2 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Prins frá Skúfslæk Jarpur/milli-stjörnótt Fákur 6,70
3 Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli-einlitt Sindri 6,60
4 Thelma Dögg Tómasdóttir Marta frá Húsavík Brúnn/milli-einlitt Smári 6,53
5-6 Thelma Rut Davíðsdóttir Þráður frá Ármóti Rauður/milli-einlitt Hörður 6,43
5-6 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Töffari frá Hlíð Brúnn/dökk/sv.einlitt Fákur 6,43
7 Elísa Benedikta Andrésdóttir Lukka frá Bjarnanesi Jarpur/rauð-einlitt Hornfirðingur 6,23
8 Ólöf Helga Hilmarsdóttir Katla frá Mörk Jarpur/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka Fákur 6,10
9 Fanney O. Gunnarsdóttir Grettir frá Brimilsvöllum Jarpur/milli-einlitt Snæfellingur 6,03
10 Ida Aurora Eklund Stapi frá Dallandi Brúnn/milli-einlitt Hörður 5,93
11 Bríet Guðmundsdóttir Dans frá Votmúla 2 Rauður/milli-einlitt Sprettur 5,90
12 Elmar Ingi Guðlaugsson Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttureinlitt Fákur 5,73
13 Ólöf Helga Hilmarsdóttir Eva frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv.einlitt Fákur 5,43
14 Kári Kristinsson Stormur frá Hraunholti Brúnn/milli-einlitt Sleipnir 5,37
15 Linda Bjarnadóttir Drottning frá Enni Brúnn/milli-einlitt Hörður 4,83
16 Daníel Gíslason Galsi frá Hrísbrú Brúnn/dökk/sv.einlitt Hörður 1,67
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Prins frá Skúfslæk Jarpur/milli-stjörnótt Fákur 6,90
2 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Koltinna frá Varmalæk Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka Skagfirðingur 6,87
3 Thelma Dögg Tómasdóttir Marta frá Húsavík Brúnn/milli-einlitt Smári 6,83
4 Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli-einlitt Sindri 6,80
5 Thelma Rut Davíðsdóttir Þráður frá Ármóti Rauður/milli-einlitt Hörður 6,33
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Benedikt Ólafsson Biskup frá Ólafshaga Vindóttur/jarp-einlittglófext Hörður 6,20
2 Selma Leifsdóttir Glaður frá Mykjunesi 2 Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,10
3 Signý Sól Snorradóttir Steinunn frá Melabergi Rauður/milli-skjótt Máni 5,93
4 Signý Sól Snorradóttir Bur frá Vakurstöðum Rauður/milli-tvístjörnótt Máni 5,87
5 Aníta Eik Kjartansdóttir Lóðar frá Tóftum Rauður/milli-einlitt Hörður 5,80
6 Selma Leifsdóttir Hrafn frá Eylandi Brúnn/milli-einlitt Fákur 5,73
7 Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk-einlitt Hörður 5,70
8 Sigurður Baldur Ríkharðsson Ernir  Tröð Brúnn/milli-skjótt Sprettur 5,67
9 Melkorka Gunnarsdóttir Náma frá Grenstanga Grár/óþekktureinlitt Hörður 5,60
10 Viktoría Von Ragnarsdóttir Ymur frá Reynisvatni Jarpur/milli-einlitt Hörður 5,57
11 Natalía Rán Leonsdóttir Grafík frá Ólafsbergi Móálóttur,mósóttur/milli-skjótthringeygt eða glaseygt Hörður 5,30
12 Stefanía Vilhjálmsd. Reykdal Gestur frá Útnyrðingsstöðum Grár/óþekktureinlitt Hörður 5,23
13 Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli-einlitt Fákur 5,17
14 Anna María Bjarnadóttir Snægrímur frá Grímarsstöðum Brúnn/milli-einlitt Geysir 5,07
15 Brynja Líf Rúnarsdóttir Ópall frá Hveravík Brúnn/mó-einlitt Fákur 3,63
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Benedikt Ólafsson Biskup frá Ólafshaga Vindóttur/jarp-einlittglófext Hörður 6,77
2 Signý Sól Snorradóttir Steinunn frá Melabergi Rauður/milli-skjótt Máni 6,40
3 Selma Leifsdóttir Glaður frá Mykjunesi 2 Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,33
4 Aníta Eik Kjartansdóttir Lóðar frá Tóftum Rauður/milli-einlitt Hörður 6,30
5 Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk-einlitt Hörður 5,90
Barnaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Kolbrún Katla Halldórsdóttir Sigurrós frá Söðulsholti Rauður/milli-blesótt Borgfirðingur 6,37
2 Matthías Sigurðsson Djákni frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,03
3 Oddur Carl Arason Órnir frá Gamla-Hrauni Brúnn/milli-einlitt Hörður 5,97
4 Sigurbjörg Helgadóttir Elva frá Auðsholtshjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Fákur 5,60
5-6 Þórunn Ólafsdóttir Styrkur frá Kjarri Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Glaður 5,37
5-6 Sara Dís Snorradóttir Stjarna frá Borgarholti Jarpur/rauð-stjörnótt Sörli 5,37
7 Kristín María Eysteinsdóttir Gjafar frá Norður-Götum Jarpur/rauð-einlitt Hörður 5,13
8 Anika Hrund Ómarsdóttir Yrsa frá Álfhólum Jarpur/milli-einlitt Fákur 5,07
9 Katla María Snorradóttir Hrafnagaldur frá Búrfellsvirkjun Brúnn/milli-einlitt Hörður 4,20
10 Kolbrún Katla Halldórsdóttir Kolfreyja frá Snartartungu Brúnn/milli-einlitt Borgfirðingur 2,93
11 Anika Hrund Ómarsdóttir Tindur frá Álfhólum Rauður/milli-stjörnótt Fákur 0,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Kolbrún Katla Halldórsdóttir Sigurrós frá Söðulsholti Rauður/milli-blesótt Borgfirðingur 6,47
2 Sigurbjörg Helgadóttir Elva frá Auðsholtshjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Fákur 6,33
3 Oddur Carl Arason Órnir frá Gamla-Hrauni Brúnn/milli-einlitt Hörður 6,30
4 Matthías Sigurðsson Djákni frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,17
5 Þórunn Ólafsdóttir Styrkur frá Kjarri Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Glaður 5,63
6 Sara Dís Snorradóttir Stjarna frá Borgarholti Jarpur/rauð-stjörnótt Sörli 5,50
 
Fimmgangur F2
Opinn flokkur - Meistaraflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Reynir Örn Pálmason Brimnir frá Efri-Fitjum Bleikur/álóttureinlitt Hörður 6,77
2 Henna Johanna Sirén Gormur frá Fljótshólum 2 Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,50
3 Atli Guðmundsson Júní frá Brúnum Brúnn/milli-einlitt Sörli 6,33
4 Hekla Katharína Kristinsdóttir Fura frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/ljós-blesótt Geysir 6,27
5 Guðmar Þór Pétursson Seifur frá Neðra-Seli Rauður/milli-einlitt Borgfirðingur 6,03
6-7 Hekla Katharína Kristinsdóttir Ýmir frá Heysholti Rauður/milli-blesóttglófext Geysir 5,97
6-7 Máni Hilmarsson Lísbet frá Borgarnesi Vindóttur/móskjótt Borgfirðingur 5,97
8 Máni Hilmarsson Nótt frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt Borgfirðingur 5,77
9 Atli Guðmundsson Þórgnýr frá Grímarsstöðum Rauður/milli-stjörnóttglófext Sörli 5,37
10-11 Elisabeth Marie Trost Greifi frá Söðulsholti Bleikur/fífil-stjörnótthringeygt eða glaseygt Snæfellingur 5,07
10-11 Fredrica Fagerlund Drottning frá Yztafelli Jarpur/dökk-einlitt Hörður 5,07
12 Fredrica Fagerlund Kyndill frá Marteinstungu Rauður/dökk/dr.stjörnótt Hörður 4,77
13 Fríða Hansen Glaður frá Skíðbakka III Jarpur/milli-einlitt Geysir 4,07
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Reynir Örn Pálmason Brimnir frá Efri-Fitjum Bleikur/álóttureinlitt Hörður 7,21
2 Henna Johanna Sirén Gormur frá Fljótshólum 2 Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,88
3 Hekla Katharína Kristinsdóttir Fura frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/ljós-blesótt Geysir 6,64
4 Atli Guðmundsson Júní frá Brúnum Brúnn/milli-einlitt Sörli 6,50
5 Guðmar Þór Pétursson Seifur frá Neðra-Seli Rauður/milli-einlitt Borgfirðingur 6,33
Opinn flokkur - 1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Jón Herkovic Hólmstjarna frá Akureyri Jarpur/milli-einlitt Fákur 6,40
2 Jessica Elisabeth Westlund Frjór frá Flekkudal Grár/rauðureinlitt Hörður 6,13
3-4 Ríkharður Flemming Jensen Myrkvi frá Traðarlandi Brúnn/milli-einlitt Sprettur 5,90
3-4 Jessica Elisabeth Westlund Árvakur frá Dallandi Bleikur/fífil/kolóttureinlitt Hörður 5,90
5-6 Erlendur Ari Óskarsson Birnir frá Hrafnsvík Grár/bleikureinlitt Dreyri 5,80
5-6 Þorvarður Friðbjörnsson Kveikur frá Ytri-Bægisá I Brúnn/milli-einlitt Fákur 5,80
7 Rósa Valdimarsdóttir Laufey frá Seljabrekku Brúnn/milli-stjörnótthringeygt eða glaseygt Fákur 5,47
8-9 Rúna Björg Vilhjálmsdóttir Hrefna frá Kirkjubæ Brúnn/milli-einlitt Sprettur 5,17
8-9 Svanhildur Hall Þeyr frá Holtsmúla 1 Vindóttur/bleikeinlitt Geysir 5,17
10 Tinna Rut Jónsdóttir Ómur frá Litla-Laxholti Rauður/milli-blesótt Borgfirðingur 5,10
11 Sigurður Kristinsson Eldþór frá Hveravík Rauður/milli-stjörnóttglófext Fákur 4,27
12 Karen Konráðsdóttir Lind frá Hárlaugsstöðum 2 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Léttir 4,20
13-14 Viggó Sigurðsson Kolfinnur frá Sólheimatungu Jarpur/rauð-einlitt Fákur 0,00
13-14 Alexander Ágústsson Hrollur frá Votmúla 2 Sörli 0,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Jón Herkovic Hólmstjarna frá Akureyri Jarpur/milli-einlitt Fákur 6,88
2 Erlendur Ari Óskarsson Birnir frá Hrafnsvík Grár/bleikureinlitt Dreyri 6,02
3 Jessica Elisabeth Westlund Frjór frá Flekkudal Grár/rauðureinlitt Hörður 5,98
4 Ríkharður Flemming Jensen Myrkvi frá Traðarlandi Brúnn/milli-einlitt Sprettur 5,95
5 Þorvarður Friðbjörnsson Kveikur frá Ytri-Bægisá I Brúnn/milli-einlitt Fákur 5,83
Opinn flokkur - 2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Hulda Katrín Eiríksdóttir Júpíter frá Stóru-Ásgeirsá Grár/óþekkturskjótt Sprettur 5,67
2 Maaru Katariina Moilanen Mánadís frá Efra-Núpi Brúnn/milli-skjótt Hörður 5,10
3 Páll Jökull Þorsteinsson Aría frá Forsæti Rauður/milli-stjörnótt Hörður 5,03
4 Stella Björg Kristinsdóttir List frá Hólmum Brúnn/milli-einlitt Sörli 4,73
5 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Sif frá Eyrarbakka Brúnn/milli-skjótt Sprettur 4,27
6 Magnús Ingi Másson Kóngur frá Mosfellsbæ Brúnn/milli-einlitt Hörður 4,03
7 Karl Már Lárusson Mosfellingur frá Meðalfelli Vindóttur/móeinlitt Hörður 3,27
8 Kristinn Már Sveinsson Silfurperla frá Lækjarbakka Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Hörður 0,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Hulda Katrín Eiríksdóttir Júpíter frá Stóru-Ásgeirsá Grár/óþekkturskjótt Sprettur 5,83
2 Páll Jökull Þorsteinsson Aría frá Forsæti Rauður/milli-stjörnótt Hörður 5,48
3 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Sif frá Eyrarbakka Brúnn/milli-skjótt Sprettur 4,88
4 Stella Björg Kristinsdóttir List frá Hólmum Brúnn/milli-einlitt Sörli 4,45
5 Maaru Katariina Moilanen Mánadís frá Efra-Núpi Brúnn/milli-skjótt Hörður 0,00
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Thelma Dögg Tómasdóttir Bósi frá Húsavík Vindóttur/mótvístjörnótt Smári 6,20
2 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Óskar frá Draflastöðum Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,17
3 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Roði frá Syðra-Skörðugili Rauður/milli-einlitt Skagfirðingur 6,13
4 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Laxnes frá Lambanesi Rauður/milli-stjörnótt Skagfirðingur 5,77
5 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Þeyr frá Strandarhöfði Grár/jarpureinlitt Sleipnir 5,60
6 Kári Kristinsson Bruni frá Hraunholti Jarpur/milli-einlitt Sleipnir 5,40
7 Bríet Guðmundsdóttir Atlas frá Lýsuhóli Bleikur/álóttureinlitt Sprettur 5,17
8 Ólöf Helga Hilmarsdóttir Ísak frá Jarðbrú Brúnn/milli-einlitt Fákur 5,00
9 Sunna Lind Ingibergsdóttir Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttureinlitt Sörli 4,93
10-11 Erna Jökulsdóttir Ópal frá Lækjarbakka Brúnn/milli-einlitt Hörður 4,77
10-11 Ida Aurora Eklund Kötlukráka frá Dallandi Brúnn/milli-einlitt Hörður 4,77
12 Ida Aurora Eklund Hómer frá Dallandi Rauður/milli-einlitt Hörður 3,90
13 Rakel Anna Óskarsdóttir Grímur frá Lönguhlíð Rauður/milli-skjótt Hörður 3,40
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Thelma Dögg Tómasdóttir Bósi frá Húsavík Vindóttur/mótvístjörnótt Smári 6,40
2 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Þeyr frá Strandarhöfði Grár/jarpureinlitt Sleipnir 5,76
3 Kári Kristinsson Bruni frá Hraunholti Jarpur/milli-einlitt Sleipnir 4,26
4 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Roði frá Syðra-Skörðugili Rauður/milli-einlitt Skagfirðingur 4,19
5 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Óskar frá Draflastöðum Brúnn/milli-einlitt Fákur 0,00
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Sigrún Högna Tómasdóttir Sirkus frá Torfunesi Rauður/ljós-tvístjörnótt Smári 6,27
2 Sigurður Baldur Ríkharðsson Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó-einlitt Sprettur 5,93
3-4 Þorvaldur Logi Einarsson Hátíð frá Hlemmiskeiði 3 Moldóttur/d./draugstjörnótt Smári 5,80
3-4 Védís Huld Sigurðardóttir Elva frá Miðsitju Moldóttur/d./draugstjörnótt Sleipnir 5,80
5 Benedikt Ólafsson Leira-Björk frá Naustum III Leirljós/Hvítur/milli-einlitt Hörður 5,67
6 Matthías Sigurðsson Vonandi frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Fákur 4,97
7 Sveinn Sölvi Petersen Askja frá Ármóti Bleikur/álóttureinlitt Fákur 4,07
8 Sara Bjarnadóttir Tangó frá Fornusöndum Brúnn/dökk/sv.einlitt Hörður 3,77
9 Viktoría Von Ragnarsdóttir Stjarna frá Ölversholti Rauður/milli-stjörnótt Hörður 3,47
10 Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir Kvistur frá Strandarhöfði Jarpur/milli-stjörnótt Hörður 2,90
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Védís Huld Sigurðardóttir Elva frá Miðsitju Moldóttur/d./draugstjörnótt Sleipnir 6,62
2 Sigrún Högna Tómasdóttir Sirkus frá Torfunesi Rauður/ljós-tvístjörnótt Smári 6,45
3 Benedikt Ólafsson Leira-Björk frá Naustum III Leirljós/Hvítur/milli-einlitt Hörður 6,21
4 Sigurður Baldur Ríkharðsson Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó-einlitt Sprettur 6,17
5 Þorvaldur Logi Einarsson Hátíð frá Hlemmiskeiði 3 Moldóttur/d./draugstjörnótt Smári 5,29
 
Gæðingaskeið PP1
Opinn flokkur - Meistaraflokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Reynir Örn Pálmason Ása frá Fremri-Gufudal Rauður/milli-einlitt Hörður 7,46
2 Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnótt Geysir 7,42
3 Jakob Svavar Sigurðsson Sesar frá Steinsholti Brúnn/milli-einlitt Dreyri 6,33
4 Fredrica Fagerlund Snær frá Keldudal Grár/brúnneinlitt Hörður 4,58
5 Guðmar Þór Pétursson Lísa frá Hamrahóli Rauður/milli-tvístjörnótt Borgfirðingur 3,63
6 Elisabeth Marie Trost Gná frá Borgarnesi Grár/rauðureinlitt Snæfellingur 0,17
Opinn flokkur - 1. flokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Auðunn Kristjánsson Gloría frá Grænumýri Jarpur/milli-einlitt Geysir 7,00
2 Leó Hauksson Tvistur frá Skarði Jarpur/dökk-einlitt Hörður 6,33
3 Kjartan Ólafsson Brík frá Laugabóli Rauður/milli-einlitt Hörður 5,29
4 Jón Herkovic Hólmstjarna frá Akureyri Jarpur/milli-einlitt Fákur 3,54
5-6 Tinna Rut Jónsdóttir Ómur frá Litla-Laxholti Rauður/milli-blesótt Borgfirðingur 0,00
5-6 Rakel Sigurhansdóttir Dögun frá Mosfellsbæ Jarpur/milli-einlitt Fákur 0,00
Opinn flokkur - 2. flokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Hulda Katrín Eiríksdóttir Ýmir frá Fornusöndum Brúnn/milli-einlitt Sprettur 2,58
2 Maaru Katariina Moilanen Mánadís frá Efra-Núpi Brúnn/milli-skjótt Hörður 0,38
Ungmennaflokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttureinlitt Skagfirðingur 6,54
2 Þorgils Kári Sigurðsson Stoð frá Hrafnagili Brúnn/milli-einlitt Sleipnir 6,50
3 Kári Kristinsson Bruni frá Hraunholti Jarpur/milli-einlitt Sleipnir 6,38
4 Sigurður Baldur Ríkharðsson Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó-einlitt Sprettur 6,13
5 Sunna Lind Ingibergsdóttir Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttureinlitt Sörli 5,92
6 Védís Huld Sigurðardóttir Elva frá Miðsitju Moldóttur/d./draugstjörnótt Sleipnir 5,00
7 Benedikt Ólafsson Leira-Björk frá Naustum III Leirljós/Hvítur/milli-einlitt Hörður 4,50
8 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Þeyr frá Strandarhöfði Grár/jarpureinlitt Sleipnir 2,71
9 Matthías Sigurðsson Herdís frá Holtsmúla 1 Grár/rauðureinlitt Fákur 0,33
10 Sara Bjarnadóttir Dimmalimm frá Kílhrauni Bleikur/álóttureinlitt Hörður 0,29
11-12 Sveinn Sölvi Petersen Askja frá Ármóti Bleikur/álóttureinlitt Fákur 0,00
11-12 Elmar Ingi Guðlaugsson Kufl frá Grafarkoti Brúnn/milli-skjótt Fákur 0,00