Dagskrá og ráslistar fyrir Opna Íþróttamót Spretts

16.05.2019 - 09:24
 Dagskráin er birt með fyrirvara um breytingar, við bendum einnig keppendum á að allar skráningar þurfa að berast skriflega á spretturmot@gmail.com
 
Fimmtudagur
 
17:30 Meistaraflokkur FimmgangurF1 
18:00 Meistaraflokkur Fimmgangur F2 
19.00 Unglingaflokkur Fimmgangur F2 
19:50 Ungmennaflokkur Fimmgangur F2 
20:20 1. Flokkur Fimmgangur F2 
 
Föstudagur
 
17:00 Meistaraflokkur FjórgangurV1 
18:00 Meistaraflokkur Fjórgangur V2 
18:10 1. Flokkur Fjórgangur V2 
19:10 2. Flokkur Fjórgangur V2 
19:50 Matarhlé
20:20 Gæðingaskeið allir flokkar 
100 m Skeið allir flokkar
 
Laugardagur
 
09:00 Barnaflokkur Fjórgangur V5 
09:15 Barnaflokkur Fjórgangur V2 
09:45 Unglingaflokkur Fjórgangur V2 
10:20 Ungmennaflokkur Fjórgangur V2 
11:00 Tölt T7 2. Flokkur 
11:30 Tölt T3 2. Flokkur 
11:50 Tölt T3 Meistaraflokkur
12:10 Matarhlé
12:40 Tölt T1 Meistaraflokkur 
13:30 Tölt T3 1.flokkur 
14:20 Tölt T3 Unglingaflokkur 
14:50 Tölt T3 Ungmennaflokkur 
15:10 Tölt T7 Barnaflokkur 
15:30 Tölt T3 Barnaflokkur 
Hlé 
15:50 Tölt T4 unglingaflokkur 
16:10 Tölt T4 1.flokkur 
16:30 Tölt T2 meistaraflokkur 
Hlé
16:50 b -úrslit Fimmgangur F2 1.flokkur
17:20 b- úrslit Fjórgangur V2 1.flokkur
18:10 b-úrslit Fjórgangur v2 2.flokkur
 
Sunnudagurinn
 
09:15 b-úrslit T3 1.flokku
09:35 A úrslit Tölt T4 unglingaflokkur
09:55 A úrslit Tölt T4 1.flokkur 
10:15 A úrslit Tölt T2 meistaraflokkur
10.35 A úrslit Fjórgangur V5 barnaflokkur
11:00 A úrslit Fjórgangur V2 barnaflokkur
11.20 A úrslit Fjórgangur V2 unglingaflokkur
11:40 A úrslit Fjórgangur V2 ungmennaflokkur
12:00 A úrslit Fjórgangur V2 2.flokkur
12:20 Matarhlé
13:00 A úrslit Fjórgangur V2 1.flokkur
13:20 A úrslit fjórgangur V2 meistaraflokkur
13:40 A úrslit Fjórgangur v1 meistaraflokkur
14:00 A úrslit fimmgangur F2 unglingaflokkur
14:30 A úrslit fimmgangur F2 ungmennaflokkur
15:00 A úrslit fimmgangi F2 meistaraflokkur 
15:30 A úrslit fimmgangur F2 1.flokkur
Hlé
16:10 A úrslit fimmgangi F1 meistaraflokkur
16:40 A úrslit tölt T7 barnaflokkur
17:00 A úrslit tölt T3 barnaflokkur
17:20 A úrslit tölt T3 unglingaflokkur
17:40 A úrslit tölt T3 ungmennaflokkur
18:00 A úrslit tölt T7 2.flokkur
18:20 A úrslit fimmgangur F2 1.flokkur
18:40 A úrslit tölt T3 2.flokkur
19:00 A úrslit tölt T3 1. Flokkur
19:20 A úrslit tölt T1 meistaraflokkur
 
Allir ráslistar eru tilbúnir í LH Kappa appinu og einnig hægt að sjá þá hér fyrir neðan
 
 
Fimmgangur F1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur 
1 1 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Tindur frá Eylandi Bleikur/álóttureinlitt 8 Fákur Davíð Matthíasson, Rut Skúladóttir Sær frá Bakkakoti Vera frá Ingólfshvoli
2 2 V Anna S. Valdemarsdóttir Fákur Sæborg frá Hjarðartúni Jarpur/milli-einlitt 10 Sprettur Anna Sigríður Valdimarsdóttir Vilmundur frá Feti Pandra frá Reykjavík
3 3 V Hjörvar Ágústsson Geysir Ás frá Kirkjubæ Brúnn/milli-einlitt 8 Geysir Kirkjubæjarbúið sf Ágústínus frá Melaleiti Freisting frá Kirkjubæ
4 4 V Hans Þór Hilmarsson Smári Bjarmi frá Bæ 2 Bleikur/álóttureinlitt 8 Smári Gunnar Egilsson, Sigrún Halldórsdóttir Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Blika frá Nýjabæ
5 5 V Sara Sigurbjörnsdóttir Geysir Flóki frá Oddhóli Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Fríða Hildur Steinarsdóttir, Sigurbjörn Bárðarson Ás frá Ármóti Fía frá Oddhóli
6 6 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Dropi frá Kirkjubæ Rauður/dökk/dr.einlitt 8 Geysir Kirkjubæjarbúið sf Kiljan frá Steinnesi Dögg frá Kirkjubæ
7 7 V Bríet Guðmundsdóttir Sprettur Atlas frá Lýsuhóli Bleikur/álóttureinlitt 14 Sprettur Guðmundur Sævar Hreiðarsson Sær frá Bakkakoti Orka frá Lýsuhóli (Keppir sem gestur í F1 Meistaraflokki)
 
Fjórgangur V1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur 
1 1 V Helga Una Björnsdóttir Þytur Hnokki frá Eylandi Rauður/milli-einlitt 6 Þytur Davíð Matthíasson, Rut Skúladóttir Álfur frá Selfossi Hnáta frá Hábæ
2 2 V Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Dökkvi frá Strandarhöfði Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Strandarhöfuð ehf Hróður frá Refsstöðum Dimma frá Strandarhöfði
3 3 V Lilja S. Pálmadóttir Skagfirðingur Mói frá Hjaltastöðum Brúnn/mó-stjörnótt 16 Skagfirðingur Hofstorfan slf., Lilja Sigurlína Pálmadóttir Fengur frá Sauðárkróki Rispa frá Hjaltastöðum
4 4 V Bylgja Gauksdóttir Sprettur Vakning frá Feti Jarpur/milli-einlitt 6 Sprettur Fet ehf Kiljan frá Steinnesi Gréta frá Feti
5 5 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Máni Pétur Gautur frá Strandarhöfði Grár/brúnnskjótt 11 Máni Stella Sólveig Pálmarsdóttir Klettur frá Hvammi Álfheiður Björk frá Lækjarbotnum
6 6 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Sprettur Ráðgáta frá Pulu Brúnn/milli-einlitt 8 Sprettur Jóhann Kristinn Ragnarsson, Theódóra Þorvaldsdóttir Kórall frá Lækjarbotnum Hólmstjarna frá Hamrahlíð
7 7 V Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Vökull frá Efri-Brú Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Hafsteinn Jónsson, Hestar ehf Arður frá Brautarholti Kjalvör frá Efri-Brú
8 8 V Fredrica Fagerlund Hörður Stormur frá Yztafelli Brúnn/milli-einlitt 9 Hörður Björn Þór Gunnarsson, Fredrica Anna Lovisa Fagerlund Seiður frá Flugumýri II Salvör frá Búlandi
9 9 V Helga Una Björnsdóttir Þytur Þoka frá Hamarsey Bleikur/álóttureinlitt 8 Þytur Hannes Sigurjónsson, Inga Cristina Campos, Von Schulthess Yvonne Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Þruma frá Hólshúsum
10 10 V Hjörvar Ágústsson Geysir Farsæll frá Hafnarfirði Jarpur/milli-einlitt 8 Geysir Gunnar Ólafur Gunnarsson, Gunnar Örn Ólafsson Kompás frá Skagaströnd Kolhríma frá Efra-Seli
11 11 V Lea Schell Geysir Eldey frá Þjórsárbakka Rauður/milli-einlitt 7 Sörli Þjórsárbakki ehf Álfur frá Selfossi Gola frá Þjórsárbakka
12 12 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Grímur frá Skógarási Jarpur/milli-blesa auk leista eða sokka 8 Sörli Einar Valgeirsson Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Lind frá Ármóti
 
Tölt T1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur 
1 1 V Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Saga frá Blönduósi Rauður/milli-einlitt 8 Sleipnir Sigfús Örn Eyjólfsson Sveinn-Skorri frá Blönduósi Rauðhetta frá Holti 2
2 2 V Bylgja Gauksdóttir Sprettur Vakning frá Feti Jarpur/milli-einlitt 6 Sprettur Fet ehf Kiljan frá Steinnesi Gréta frá Feti
3 3 V Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Hnyðja frá Koltursey Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Sigurður Kolbeinsson, Sigurður V Ragnarsson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Kjarnorka frá Sauðárkróki
4 4 V Lena Zielinski Geysir Líney frá Þjóðólfshaga 1 Jarpur/milli-einlitt 7 Geysir Sigríður Arndís Þórðardóttir, Sigurður Sigurðarson Sær frá Bakkakoti Ljúf frá Búðarhóli
5 5 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Máni Skál frá Skör Brúnn/milli-einlitt 7 Sprettur Karl Áki Sigurðsson Rammi frá Búlandi Vár frá Skjálg
6 7 V Lára Jóhannsdóttir Fákur Gormur frá Herríðarhóli Brúnn/mó-einlitt 10 Fákur Lára Jóhannsdóttir Stormur frá Herríðarhóli Hátíð frá Herríðarhóli
7 8 V Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Fregn frá Strandarhöfði Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur Strandarhöfuð ehf Krákur frá Blesastöðum 1A Framtíð frá Árnagerði
8 9 H Bylgja Gauksdóttir Sprettur Hrifla frá Hrafnkelsstöðum 1 Jarpur/milli-einlitt 7 Sprettur Bylgja Gauksdóttir, Ólafur Andri Guðmundsson Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Lind frá Hrafnkelsstöðum 1
9 9 V Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Skráma frá Skjálg Brúnn/milli-einlitt 6 Sprettur Gunnar Marel Friðþjófsson Rammi frá Búlandi Vár frá Skjálg
10 10 V Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Vökull frá Efri-Brú Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Hafsteinn Jónsson, Hestar ehf Arður frá Brautarholti Kjalvör frá Efri-Brú
 
Tölt T2 Opinn flokkur - Meistaraflokkur 
1 1 V Helga Una Björnsdóttir Þytur Þoka frá Hamarsey Bleikur/álóttureinlitt 8 Þytur Hannes Sigurjónsson, Inga Cristina Campos, Von Schulthess Yvonne Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Þruma frá Hólshúsum
2 2 V Anna S. Valdemarsdóttir Fákur Sæborg frá Hjarðartúni Jarpur/milli-einlitt 10 Sprettur Anna Sigríður Valdimarsdóttir Vilmundur frá Feti Pandra frá Reykjavík
3 3 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Mörður frá Kirkjubæ Rauður/milli-blesa auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt 11 Geysir Hanna Rún Ingibergsdóttir, Hjörvar Ágústsson Valtýr frá Kirkjubæ Lilja frá Kirkjubæ
4 4 V Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Háfeti frá Hákoti Bleikur/álótturstjörnótt 10 Sprettur Kjartan Bergur Jónsson, Steinar Torfi Vilhjálmsson Hnokki frá Fellskoti Óðsbrá frá Hákoti
 
Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur - 1. flokkur 
1 1 V Jón Gísli Þorkelsson Sprettur Vera frá Kópavogi Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 9 Sprettur Jón Gísli Þorkelsson, María Höskuldsdóttir Auður frá Lundum II Hera frá Kópavogi
2 2 V Leó Hauksson Hörður Tvistur frá Skarði Jarpur/dökk-einlitt 16 Sprettur Sonja Noack Heimir frá Vatnsleysu Nýja-Olla frá Skarði
3 3 V Sigurður Halldórsson Sprettur Villa frá Efri-Þverá Jarpur/rauð-stjörnótt 9 Sprettur Halldór Svansson Kraftur frá Efri-Þverá Kólga frá Bergsstöðum Vatnsnesi
4 4 V Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Sprettur Óskar Þór frá Hvítárholti Brúnn/milli-einlitt 13 Hörður Guðmundur Björgvinsson, Súsanna Ólafsdóttir Víðir frá Prestsbakka Ótta frá Hvítárholti
5 5 V Rakel Sigurhansdóttir Fákur Dögun frá Mosfellsbæ Jarpur/milli-einlitt 11 Fákur Rakel Katrín Sigurhansdóttir Glymur frá Flekkudal Vaka frá Reykjavík
6 6 V Kristinn Hugason Sprettur Spori frá Ytra-Dalsgerði Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 7 Sprettur Kristinn Hugason Krókur frá Ytra-Dalsgerði Lúta frá Ytra-Dalsgerði
7 7 V Jón Ó Guðmundsson Sprettur Hind frá Dverghamri Grár/rauðurblesa auk leista eða sokka 10 Sprettur Fákar og fólk ehf Huginn frá Haga I Tíbrá frá Selfossi
8 8 V Arnar Heimir Lárusson Sprettur Flosi frá Búlandi Brúnn/dökk/sv.tvístjörnótt 14 Sprettur Arnar Heimir Lárusson, Lárus Finnbogason Rammi frá Búlandi Tíbrá frá Búlandi
 
Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur - 2. flokkur 
1 1 V Sigríður Helga Sigurðardóttir Sprettur Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó-einlitt 19 Sprettur Sigríður Helga Sigurðardóttir Toppur frá Eyjólfsstöðum Busla frá Eiríksstöðum
2 2 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Sprettur Auðna frá Hlíðarfæti Rauður/sót-stjörnótt 17 Sprettur Hilmar Böðvarsson Draupnir frá Tóftum Hauður frá Reykjavík
3 3 V Snæbjörn Sigurðsson Sprettur Elísa frá Efsta-Dal II Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Björg Ingvarsdóttir Elliði frá Efsta-Dal II Náð frá Efsta-Dal II
 
Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur 
1 1 V Ólafur Örn Þórðarson Geysir Lækur frá Skák Brúnn/milli-einlitt 11 Geysir Ólafur Örn Þórðarson Blær frá Torfunesi Skák frá Staðartungu
2 2 V Guðmar Þór Pétursson Borgfirðingur Hrafnkatla frá Ólafsbergi Brúnn/milli-einlitt 10 Borgfirðingur Heimahagi Hrossarækt ehf Vilmundur frá Feti Katla frá Efri-Brú
3 3 V Ólafur Andri Guðmundsson Geysir Máfur frá Kjarri Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8 Sprettur Helgi Eggertsson Stáli frá Kjarri Stjarna frá Kjarri
4 4 V Fredrica Fagerlund Hörður Snær frá Keldudal Grár/brúnneinlitt 14 Hörður Fredrica Anna Lovisa Fagerlund Þokki frá Kýrholti Ísold frá Kirkjubæjarklaustri II
5 5 V Hans Þór Hilmarsson Smári Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokkavindhært (grásprengt) í fax eða tagl 11 Smári Hasar ehf Vídalín frá Hamrahóli Kría frá Stóra-Vatnsskarði
6 6 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Sprettur Þórvör frá Lækjarbotnum Rauður/milli-blesa auk leista eða sokka 8 Sprettur Theódóra Þorvaldsdóttir Púki frá Lækjarbotnum Tinna frá Lækjarbotnum
7 7 V Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Blökk frá Laugabakka Brúnn/dökk/sv.einlitt 7 Sprettur Svava Kristjánsdóttir, Þórir Örn Grétarsson Víðir frá Prestsbakka Brá frá Stóra-Hofi
 
Gæðingaskeið PP1 Ungmennaflokkur 
1 1 V Birta Ingadóttir Fákur Hálfdán frá Oddhóli Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Fríða Hildur Steinarsdóttir, Sigurbjörn Bárðarson Ás frá Ármóti Hending frá Oddhóli
2 2 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli-einlitt 13 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson, Sigurður Helgi Ólafsson Galsi frá Sauðárkróki Vordís frá Kópavogi
3 3 V Bergey Gunnarsdóttir Máni Brunnur frá Brú Rauður/milli-einlitt 11 Sprettur Gunnar Eyjólfsson, Helga Hildur Snorradóttir Hvessir frá Ásbrú Lukka frá Kjarnholtum II
4 4 V Bríet Guðmundsdóttir Sprettur Atlas frá Lýsuhóli Bleikur/álóttureinlitt 14 Sprettur Guðmundur Sævar Hreiðarsson Sær frá Bakkakoti Orka frá Lýsuhóli
5 5 V Elmar Ingi Guðlaugsson Fákur Kufl frá Grafarkoti Brúnn/milli-skjótt 15 Sprettur Guðlaugur Ingi Sigurðsson Klettur frá Hvammi Kórea frá Grafarkoti
6 6 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó-einlitt 21 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen Dynur frá Hvammi Gletta frá Tjarnarlandi
7 7 V Rúna Tómasdóttir Fákur Gríður frá Kirkjubæ Brúnn/milli-stjörnótt 17 Fákur Ellý Tómasdóttir Fursti frá Kirkjubæ Grettla frá Kirkjubæ
8 8 V Kristína Rannveig Jóhannsdótti Sprettur Askur frá Efsta-Dal I Rauður/milli-einlitt 17 Sprettur Jóhann Friðrik Valdimarsson Kjarval frá Sauðárkróki Fluga frá Efsta-Dal I
9 9 V Benedikt Ólafsson Hörður Leira-Björk frá Naustum III Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 12 Sprettur Benedikt Ólafsson Tindur frá Varmalæk Leira frá Syðstu-Grund
 
Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur - 1. flokkur 
1 1 V G. Snorri Ólason Máni Flosi frá Melabergi Rauður/milli-blesótt 12 Máni Guðmundur Snorri Ólason Kraftur frá Efri-Þverá Sóley frá Melabergi
2 2 V Jóhann Valdimarsson Sprettur Óðinn frá Efsta-Dal I Rauður/milli-einlitt 28 Sprettur Jóhann Friðrik Valdimarsson Otur frá Sauðárkróki Freyja frá Efsta-Dal I
3 3 V Daníel Gunnarsson Sleipnir Eining frá Einhamri 2 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 9 Sprettur Daníel Gunnarsson Fróði frá Staðartungu Björk frá Litla-Kambi
4 4 V Arnar Heimir Lárusson Sprettur Korði frá Kanastöðum Jarpur/ljóseinlitt 17 Sprettur Erlendur Ari Óskarsson Askur frá Kanastöðum Kolskör frá Viðborðsseli 1
5 5 V Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Sprettur Surtsey frá Fornusöndum Rauður/milli-einlitt 13 Sprettur Valsteinn Stefánsson Hreimur frá Fornusöndum Hvönn frá Suður-Fossi
 
Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur - Meistaraflokkur 
1 1 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Léttir frá Eiríksstöðum Jarpur/milli-skjótt 19 Fákur Matthías Sigurðsson Vængur frá Eiríksstöðum Vonar-Stjarna frá Bröttuhlíð
2 1 V Hans Þór Hilmarsson Smári Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokkavindhært (grásprengt) í fax eða tagl 11 Smári Hasar ehf Vídalín frá Hamrahóli Kría frá Stóra-Vatnsskarði
3 2 V Guðmar Þór Pétursson Borgfirðingur Lísa frá Hamrahóli Rauður/milli-tvístjörnótt 12 Borgfirðingur Þorbjörg Stefánsdóttir Vídalín frá Hamrahóli Þota frá Hamrahóli
4 4 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Samúel frá Hólabaki Bleikur/álóttureinlitt 10 Fákur Björn Magnússon Fengur frá Meðalfelli Sýn frá Hólabaki
 
Flugskeið 100m P2 Ungmennaflokkur 
1 1 V Elmar Ingi Guðlaugsson Fákur Kufl frá Grafarkoti Brúnn/milli-skjótt 15 Sprettur Guðlaugur Ingi Sigurðsson Klettur frá Hvammi Kórea frá Grafarkoti
2 2 V Birta Ingadóttir Fákur Hálfdán frá Oddhóli Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Fríða Hildur Steinarsdóttir, Sigurbjörn Bárðarson Ás frá Ármóti Hending frá Oddhóli
3 3 V Rúna Tómasdóttir Fákur Gríður frá Kirkjubæ Brúnn/milli-stjörnótt 17 Fákur Ellý Tómasdóttir Fursti frá Kirkjubæ Grettla frá Kirkjubæ
4 4 V Kristína Rannveig Jóhannsdótti Sprettur Askur frá Efsta-Dal I Rauður/milli-einlitt 17 Sprettur Jóhann Friðrik Valdimarsson Kjarval frá Sauðárkróki Fluga frá Efsta-Dal I
5 5 V Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir Sprettur Borg frá Borgarholti Rauður/milli-skjótt 10 Sprettur Auður Björgvinsdóttir, Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir Klettur frá Borgarholti Silja frá Kirkjubæ
6 6 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Depla frá Laxdalshofi Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Elva Björk Sigurðardóttir, Ríkharður Flemming Jensen Arfur frá Ásmundarstöðum Eftirvænting frá Stóra-Hofi
 
Tölt T3 Barnaflokkur 
1 1 H Oddur Carl Arason Hörður Hrafnagaldur frá Hvítárholti Brúnn/milli-einlitt 20 Hörður Ragnheiður Þorvaldsdóttir Þröstur frá Blesastöðum 1A Minning frá Hvítárholti
2 1 H Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir Sprettur Áróra frá Seljabrekku Brúnn/milli-einlitt 14 Sprettur Auður Björgvinsdóttir, Sveinbjörn Berentsson Adam frá Ásmundarstöðum Kolfreyja frá Gunnarsholti
3 1 H Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Heiðrún frá Bakkakoti Bleikur/álóttureinlitt 8 Geysir Bremen ehf, Sigríður Vaka Jónsdóttir Bragi frá Kópavogi Blökk frá Dalvík
4 2 V Matthías Sigurðsson Fákur Djákni frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Ganghestar ehf Flipi frá Litlu-Sandvík Forysta frá Reykjavík
5 2 V Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson Sprettur Gjafar frá Hæl Grár/brúnneinlitt 20 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Sokki frá Skollagróf Harpa frá Steðja
6 2 V Eydís Ósk Sævarsdóttir Fákur Selja frá Vorsabæ Brúnn/milli-stjörnótt 13 Fákur Rakel Katrín Sigurhansdóttir Jón Forseti frá Hvolsvelli Brúnka frá Vorsabæ
7 3 H Kristín Karlsdóttir Fákur Frú Lauga frá Laugavöllum Brúnn/milli-stjörnótt 8 Fákur Kristín Karlsdóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Ilmur frá Árbæ
8 3 H Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir Sprettur Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli-stjörnótt 10 Sprettur Elva Björk Sigurðardóttir, Ríkharður Flemming Jensen Auður frá Lundum II Óskadís frá Tjarnarlandi
9 3 H Guðný Dís Jónsdóttir Sprettur Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli-nösóttglófext 11 Sprettur Guðný Dís Jónsdóttir Tjörvi frá Sunnuhvoli Hrefna frá Austvaðsholti 1
10 4 H Elva Rún Jónsdóttir Sprettur Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Jarpur/milli-einlitt 8 Sprettur Kristín Rut Jónsdóttir Smári frá Skagaströnd Brúnka frá Varmadal
11 4 H Oddur Carl Arason Hörður Órnir frá Gamla-Hrauni Brúnn/milli-einlitt 11 Hörður Ragnheiður Þorvaldsdóttir Hyllir frá Hvítárholti Ógn frá Hvítárholti
12 4 H Inga Fanney Hauksdóttir Sprettur Mirra frá Laugarbökkum Rauður/milli-stjörnótt 9 Sprettur Kristinn Valdimarsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Mörk frá Hrafnkelsstöðum 1
13 5 H Herdís Björg Jóhannsdóttir Geysir Hylur frá Kverná Jarpur/dökk-einlitt 10 Sprettur Ragnar R. Jóhannsson, Rúnar Þór Ragnarsson Þristur frá Feti Dögg frá Kverná
14 5 H Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Bragabót frá Bakkakoti Bleikur/álóttureinlitt 8 Geysir Bremen ehf, Sigríður Vaka Jónsdóttir Bragi frá Kópavogi Hrund frá Hrappsstöðum
 
Tölt T3 Opinn flokkur - 1. flokkur 
1 1 V Hrafnhildur Jónsdóttir Fákur Hrafnkatla frá Snartartungu Brúnn/milli-einlitt 12 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Dynur frá Hvammi Gloría frá Snartartungu
2 1 V Ragnheiður Samúelsdóttir Sprettur Framtíðarspá frá Ólafsbergi Bleikur/fífil-stjörnótt 12 Sprettur Hlynur Þórisson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Framtíð frá Ólafsbergi
3 1 V Arnar Heimir Lárusson Sprettur Karítas frá Seljabrekku Jarpur/milli-stjörnótt 8 Sprettur Arnar Heimir Lárusson, Lárus Finnbogason Kiljan frá Steinnesi Góða-Nótt frá Ytra-Vallholti
4 2 H Jón Ó Guðmundsson Sprettur Sævar frá Ytri-Skógum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 12 Sprettur Ingi Guðmundsson Sær frá Bakkakoti Gná frá Ytri-Skógum
5 2 H Sigurður Kristinsson Fákur Þóra frá Hveravík Brúnn/milli-stjörnótt 12 Fákur Jóhanna Þorbjargardóttir Flögri frá Útnyrðingsstöðum Lísa frá Helguhvammi
6 2 H Jóhann Ólafsson Sprettur Djörfung frá Reykjavík Bleikur/fífil-skjótt 11 Sprettur Laufey María Jóhannsdóttir Hruni frá Breiðumörk 2 Hetja frá Öxl 1
7 3 V Anna Þöll Haraldsdóttir Sprettur Óson frá Bakka Brúnn/milli-einlitt 15 Sprettur Sigurbjörn Bjarnason Adam frá Ásmundarstöðum Mirra frá Bakka
8 3 V Leifur George Gunnarssonn Dreyri Sveðja frá Skipaskaga Rauður/milli-stjörnótt 8 Sprettur Skipaskagi ehf Steðji frá Skipaskaga Glíma frá Kaldbak
9 3 V Rakel Sigurhansdóttir Fákur Glanni frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli-blesótt 8 Fákur Sævar Haraldsson Frosti frá Efri-Rauðalæk Glæða frá Þjóðólfshaga 1
10 4 H Anna Renisch Borgfirðingur Aron frá Eyri Bleikur/fífil/kolótturstjörnótt 8 Borgfirðingur Hjördís Benediktsdóttir, Jón Þórarinn Eggertsson Stikill frá Skrúð Von frá Eyri
11 4 H Arnhildur Halldórsdóttir Sprettur Tinna frá Laugabóli Brúnn/milli-stjörnótt 11 Sprettur Árni Beinteinn Erlingsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Tinna frá Miðsitju
12 4 H Kristinn Hugason Sprettur Stallari frá Ytra-Dalsgerði Jarpur/milli-stjörnótt 7 Sprettur Kristinn Hugason Stáli frá Ytri-Bægisá I Brák frá Ytra-Dalsgerði
13 5 H Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Máni Nói frá Vatnsleysu Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Andri frá Vatnsleysu Natalía frá Vatnsleysu
14 5 H Rúnar Freyr Rúnarsson Sprettur Styrkur frá Stokkhólma Bleikur/álóttureinlitt 10 Sprettur Einar Ólafsson, Rúnar Freyr Rúnarsson Tindur frá Varmalæk Tollfríður frá Vindheimum
15 5 H Ingimar Jónsson Sprettur Birkir frá Fjalli Bleikur/álótturstjörnótt 15 Sprettur Ingimar Jónsson Orion frá Litla-Bergi Þrenna frá Fjalli
16 6 V Eygló Arna Guðnadóttir Geysir Heppni frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli-einlitt 8 Geysir Anna Berglind Indriðadóttir, Guðni Þór Guðmundsson Dugur frá Þúfu í Landeyjum Sparta frá Ásbjarnarstöðum
17 6 V Guðjón G Gíslason Fákur Abel frá Hjallanesi 1 Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Guðjón Gísli Gíslason Geisli frá Sælukoti Ljósbrá frá Skammbeinsstöðum 3
18 7 V Daníel Gunnarsson Sleipnir Darri frá Einhamri 2 Rauður/milli-einlitt 10 Sprettur Daníel Gunnarsson Mídas frá Kaldbak Björk frá Litla-Kambi
19 7 V Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Sprettur Hruni frá Breiðumörk 2 Móálóttur,mósóttur/milli-skjótt 18 Sprettur Helgi Vilhjálmsson, Hrunafélagið ehf Hrannar frá Höskuldsstöðum Hetta frá Breiðumörk 2
20 8 H Sigurður Halldórsson Sprettur Gustur frá Efri-Þverá Jarpur/dökk-einlitt 6 Sprettur Sigurður Halldórsson Óskasteinn frá Íbishóli Hrafndís frá Efri-Þverá
21 8 H Helena Ríkey Leifsdóttir Sprettur Faxi frá Hólkoti Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Elín Deborah Guðmundsdóttir, Leifur Einar Einarsson Jökull frá Hólkoti Rósa frá Staðarbakka II
22 8 H Petra Björk Mogensen Sprettur Polka frá Tvennu Rauður/milli-blesótt 7 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Fláki frá Blesastöðum 1A Fjallarós frá Litlalandi Ásahreppi
23 9 H Arnhildur Halldórsdóttir Sprettur Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó-einlitt 11 Sprettur Arnhildur Halldórsdóttir Jakob frá Árbæ Tvíbrá frá Árbæ
24 9 H Jóhann Ólafsson Sprettur Brenna frá Blönduósi Rauður/milli-einlitt 9 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf Bragi frá Kópavogi Sandra frá Hólabaki
 
Tölt T3 Opinn flokkur - 2. flokkur 
1 1 V Elín Rós Hauksdóttir Sprettur Bylting frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil-stjörnótt 9 Sprettur Guðrún Hauksdóttir, Rós Hauksdóttir Óðinn frá Eystra-Fróðholti Von frá Bakkakoti
2 1 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Sprettur Máttur frá Kvistum Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Ketill frá Kvistum Mirra frá Gunnarsholti
3 2 H Sverrir Einarsson Sprettur Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli-einlitt 14 Sprettur Sverrir Einarsson Roði frá Múla Kvísl frá Hrafnkelsstöðum 1
4 2 H Hrönn Ásmundsdóttir Máni Rafn frá Melabergi Jarpur/milli-einlitt 13 Máni Hrönn Ásmundsdóttir Samber frá Ásbrú Ræja frá Keflavík
5 2 H Oddný Erlendsdóttir Sprettur Gígja frá Reykjum Brúnn/mó-einlitt 9 Sprettur Oddný Erlendsdóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Vænting frá Reykjum
6 3 V Halldór Kristinn Guðjónsson Sprettur Tign frá Skeggjastöðum Jarpur/milli-tvístjörnótt 9 Sprettur Erla Magnúsdóttir, Halldór Kristinn Guðjónsson Breki frá Skeggjastöðum Bleikstjarna frá Skeggjastöðum
7 3 V Linda Björk Gunnlaugsdóttir Sprettur Snædís frá Blönduósi Grár/brúnneinlitt 12 Sprettur Linda Björk Gunnlaugsdóttir Hrymur frá Hofi Iðja frá Blesastöðum 1A
8 4 V Elín Rós Hauksdóttir Sprettur Seiður frá Feti Brúnn/milli-einlitt 17 Sprettur Guðrún Hauksdóttir, Þórhallur Haukur Reynisson Atlas frá Feti Prúð frá Feti
9 4 V Harpa Kristjánsdóttir Sprettur Sóley frá Heiði Rauður/milli-stjörnótt 8 Sprettur Harpa Kristjánsdóttir Bjarkar frá Blesastöðum 1A Fura frá Heiði
10 5 H Sverrir Einarsson Sprettur Mábil frá Votmúla 2 Rauður/milli-nösótt 13 Sprettur Sólveig Ásgeirsdóttir, Sverrir Einarsson Töfri frá Kjartansstöðum Sál frá Votmúla 1
11 5 H Sigurbjörn Eiríksson Sprettur Lukkudís frá Sælukoti Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Sigurbjörn Eiríksson Tenór frá Túnsbergi Lukka frá Sælukoti
12 5 H Katrín Stefánsdóttir Háfeti Háfeti frá Litlu-Sandvík Rauður/milli-stjörnóttglófext 15 Sprettur Katrín Stefánsdóttir Flipi frá Litlu-Sandvík Beta frá Litlu-Sandvík
 
Tölt T3 Opinn flokkur - Meistaraflokkur 
1 1 H Lea Schell Geysir Snót frá Snóksdal I Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Aksel Jansen Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Embla frá Vatnsleysu
2 1 H Kristín Magnúsdóttir Smári Sandra frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur Haraldur Sigursteinsson Arion frá Eystra-Fróðholti Perla frá Felli
3 2 V Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Þoka frá Gröf Grár/mósóttureinlitt 9 Sprettur Ásmundur Ingvarsson Hnokki frá Dýrfinnustöðum Hagný frá Torfastöðum
4 2 V Elvar Þormarsson Geysir Aldís frá Strandarhjáleigu Rauður/milli-einlitt 8 Geysir Sigurlín Óskarsdóttir Skuggi frá Strandarhjáleigu Eva frá Hvolsvelli
5 2 V Ragnheiður Þorvaldsdóttir Hörður Hrímnir frá Hvítárholti Grár/brúnneinlitt 8 Hörður Ragnheiður Þorvaldsdóttir Klettur frá Hvammi Ósk frá Hvítárholti
6 3 V Lea Schell Geysir Eldey frá Þjórsárbakka Rauður/milli-einlitt 7 Sörli Þjórsárbakki ehf Álfur frá Selfossi Gola frá Þjórsárbakka
7 3 V Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Þrá frá Eystri-Hól Rauður/milli-blesa auk leista eða sokka 6 Sprettur Hestar ehf Lexus frá Vatnsleysu Spóla frá Árbakka
8 3 V Maria Greve Dreyri Óskastund frá Hafsteinsstöðum Brúnn/milli-einlitt 8 Sprettur Marie Greve Rasmussen Óskasteinn frá Íbishóli Kólga frá Hafsteinsstöðum
 
Tölt T3 Unglingaflokkur 
1 1 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Fákur Saga frá Dalsholti Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 9 Fákur Ásgeir Rafn Reynisson, Málfríður Hildur Bjarnadóttir Gaumur frá Dalsholti Assa frá Kjarnholtum II
2 1 V Hrund Ásbjörnsdóttir Fákur Ábóti frá Söðulsholti Rauður/milli-skjótt 11 Sprettur Á bygg ehf. Álfur frá Selfossi Sunna frá Akri
3 1 V Júlía Guðbjörg Gunnarsdóttir Sprettur Vörður frá Eskiholti II Rauður/dökk/dr.stjörnótt 11 Sprettur Júlía Guðbjörg Gunnarsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Vísa frá Kálfhóli
4 2 H Haukur Ingi Hauksson Sprettur Barði frá Laugarbökkum Rauður/milli-einlitt 15 Sprettur Kristinn Valdimarsson Þokki frá Kýrholti Birta frá Hvolsvelli
5 2 H Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli-einlitt 13 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Akkur frá Brautarholti Tign frá Hvítárholti
6 2 H Signý Sól Snorradóttir Máni Rektor frá Melabergi Jarpur/milli-einlitt 11 Máni Guðmundur Snorri Ólason, Hrönn Ásmundsdóttir Samber frá Ásbrú Ræja frá Keflavík
7 3 H Hildur Dís Árnadóttir Fákur Kolla frá Blesastöðum 1A Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Hildur Dís Árnadóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Kolbrún frá Brattholti
8 3 H Bergey Gunnarsdóttir Máni Flikka frá Brú Brúnn/gló-einlitt 10 Sprettur Gunnar Eyjólfsson, Helga Hildur Snorradóttir Ágústínus frá Melaleiti Lukka frá Kjarnholtum II
9 3 H Birna Diljá Björnsdóttir Sprettur Þota frá Kjarri Brúnn/dökk/sv.einlitt 10 Sprettur Auðbjörg Agnes Gunnarsd. Stáli frá Kjarri Auðna frá Kjarri
10 4 V Brynja Gná Heiðarsdóttir Snæfellingur Alfreð frá Skör Grár/rauðureinlitt 8 Snæfellingur Karl Áki Sigurðsson Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Aríel frá Höskuldsstöðum
11 4 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vörður frá Vestra-Fíflholti Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson Akkur frá Brautarholti Von frá Vestra-Fíflholti
12 5 H Eva Kærnested Fákur Breiðfjörð frá Búðardal Brúnn/dökk/sv.einlitt 16 Fákur Örvar Kærnested Þorri frá Þúfu í Landeyjum Bára frá Gunnarsholti
13 5 H Heiður Karlsdóttir Fákur Ómur frá Brimilsvöllum Jarpur/milli-einlitt 12 Fákur Laugavellir ehf Sólon frá Skáney Yrpa frá Brimilsvöllum
14 5 H Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Akkur frá Holtsmúla 1 Rauður/milli-einlitt 11 Sleipnir Sigurður B Richardsson Aron frá Strandarhöfði Askja frá Þúfu í Landeyjum
 
Tölt T3 Ungmennaflokkur 
1 1 H Birta Ingadóttir Fákur Flugnir frá Oddhóli Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Fríða Hildur Steinarsdóttir, Sigurbjörn Bárðarson Kolskeggur frá Oddhóli Fregn frá Oddhóli
2 1 H Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Fiðla frá Sólvangi Rauður/milli-blesótt 12 Fákur Erlendur Guðbjörnsson Spölur frá Hafsteinsstöðum Fluga frá Breiðabólsstað
3 1 H Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur Katrín frá Vogsósum 2 Bleikur/fífil-stjörnótt 15 Sörli Helga María Garðarsdóttir Stáli frá Kjarri Dúfa frá Snjallsteinshöfða 1
4 2 H Bríet Guðmundsdóttir Sprettur Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Brúnn/dökk/sv.einlitt 14 Sprettur Guðmundur Sævar Hreiðarsson Andvari frá Ey I Kolfreyja frá Sæfelli
5 2 H Rúna Tómasdóttir Fákur Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót-einlitt 16 Fákur Rúna Tómasdóttir Prestur frá Kirkjubæ Skuld frá Árnanesi
6 2 H Elmar Ingi Guðlaugsson Fákur Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttureinlitt 13 Sprettur Elmar Ingi Guðlaugsson, Guðlaugur Ingi Sigurðsson Álfasteinn frá Selfossi Gyðja frá Ey II
7 3 H Kristín Hermannsdóttir Sprettur Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Kristín Hermannsdóttir, Matthildur R Kristjánsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Þerna frá Kjarri
8 3 H Elínborg Árnadóttir Sprettur Varúð frá Vetleifsholti 2 Rauður/milli-stjörnóttglófext 10 Sprettur Valsteinn Stefánsson Klerkur frá Bjarnanesi Von frá Austurkoti
9 4 V Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur Dimma frá Grindavík Brúnn/dökk/sv.einlitt 10 Sprettur Petra Björk Mogensen Draumur frá Holtsmúla 1 Kolsvört frá Holtsmúla 1
10 4 V Hildur Berglind Jóhannsdóttir Sprettur Hvinur frá Varmalandi Grár/brúnneinlitt 9 Sprettur Jóhann T Egilsson Huginn frá Haga I Eldey frá Miðsitju
 
Tölt T7 Barnaflokkur 
1 1 V Steinunn Lilja Guðnadóttir Geysir Deigla frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/mó-einlitt 11 Geysir Eygló Arna Guðnadóttir Dugur frá Þúfu í Landeyjum Sveifla frá Þúfu í Landeyjum
2 1 V Harpa Dögg Heiðarsdóttir Snæfellingur Flugsvin frá Grundarfirði Brúnn/dökk/sv.einlitt 11 Snæfellingur Bjarni Jónasson Tindur frá Varmalæk Fluga frá Grundarfirði
3 1 V Anton Gauti Þorláksson Sprettur Sjarmur frá Miðhjáleigu Jarpur/milli-einlitt 22 Sprettur Þorlákur Traustason Kveikur frá Miðsitju Þruma frá Miðhjáleigu
4 2 H Ísabella Helga Játvarðsdóttir Hörður Von frá Seljabrekku Rauður/milli-tvístjörnótt 13 Hörður Tinna Pétursdóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Dögg frá Hjaltastöðum
5 2 H Erla Ýr Björgvinsdóttir Sprettur Dýrð frá Kirkjufelli Jarpur/dökk-einlitt 9 Sprettur Diljá Sjöfn Aronsdóttir Máttur frá Torfunesi Rós frá Skipaskaga
6 2 H Arnþór Hugi Snorrason Sprettur Spá frá Útey 2 Rauður/sót-sokkar(eingöngu) 15 Sprettur Snorri Freyr Garðarsson Sólríkur frá Útey 2 Sokka frá Brekkukoti
7 3 H Óliver Gísli Þorrason Sprettur Ösp frá Vindási Brúnn/milli-einlitt 15 Sprettur Þorri Ólafsson Kaldi frá Vindási Dimma frá Vindási
8 3 H Sigrún Helga Halldórsdóttir Fákur Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli-einlitt 13 Fákur Eggert Pálsson Hágangur frá Narfastöðum Gola frá Bjargshóli
9 4 V Matthildur Lóa Baldursdóttir Sprettur Víkingur frá Gafli Brúnn/milli-skjótt 11 Sprettur Dagný Egilsdóttir, Magnús Kristinsson Þristur frá Feti Flís frá Feti
10 4 V Harpa Dögg Heiðarsdóttir Snæfellingur Tenor frá Grundarfirði Jarpur/milli-einlitt 11 Snæfellingur Bjarni Jónasson Sprettur frá Brimilsvöllum Dagsvin frá Grundarfirði
11 4 V Vilhjálmur Árni Sigurðsson Sprettur Laufi frá Syðri-Völlum Rauður/dökk/dr.einlitt 13 Sprettur Jónína Lilja Pálmadóttir Tvinni frá Grafarkoti Venus frá Sigmundarstöðum
 
Tölt T7 Opinn flokkur - 2. flokkur 
1 1 V Verena Stephanie Wellenhofer Fákur Hrafnar frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 8 Sprettur Verena Wellenhofer Ágústínus frá Melaleiti Oturdís frá Sauðárkróki
2 1 V Svavar Jón Bjarnason Sprettur Stirnir frá Þóroddsstöðum Jarpur/milli-stjörnótt 12 Sprettur Harpa Sævarsdóttir, Lilja Steinunn Svavarsdóttir Blær frá Torfunesi Sif frá Þóroddsstöðum
3 1 V Ingibjörg Ingadóttir Fákur Goði frá Laugabóli Bleikur/álóttureinlitt 12 Fákur Ingibjörg Ingadóttir Óður frá Brún Gefjun frá Litlu-Sandvík
4 2 H Laura Diehl Geysir Fákur frá Bólstað Rauður/milli-blesótt 10 Geysir Laura Diehl Hágangur frá Narfastöðum Mylla frá Bólstað
5 2 H Ásta Márusdóttir Sprettur Hlini frá Holtabrún Bleikur/álóttureinlitt 8 Sprettur Bjarni Bragason, Hulda G. Geirsdóttir Þytur frá Neðra-Seli Vildís frá Skarði
6 2 H Birna Kristín Hilmarsdóttir Sprettur Roðaglóð frá Steinnesi Rauður/milli-tvístjörnótt 15 Sprettur Birna Kristín Hilmarsdóttir Roði frá Múla Eik frá Steinnesi
7 3 V Selma Rut Gestsdóttir Sprettur Mónalísa frá Háa-Rima 1 Grár/brúnneinlitt 16 Sprettur Selma Rut Gestsdóttir Geysir frá Sigtúni Grána frá Kotströnd
8 3 V Guðrún Randalín Lárusdóttir Sprettur Logi frá Reykjavík Rauður/milli-blesótt 13 Sprettur Viggó Sigursteinsson Sólon frá Hóli v/Dalvík Hugmynd frá Syðra-Skörðugili
9 3 V Harpa Sævarsdóttir Sprettur Nn frá Stóra-Hofi Jarpur/milli-einlitt 9 Sprettur Bæring Sigurbjörnsson Fursti frá Stóra-Hofi Kórund frá Stóra-Hofi
10 4 V Eveliina Aurora Ala-seppaelae Hörður Hviða frá Kvíarholti Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8 Hörður Viggó Sigurðsson Fróði frá Staðartungu Rúna frá Reykjavík
11 4 V Sigurður Jóhann Tyrfingsson Sprettur Leiknir frá Litlu-Brekku Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Sigurður Jóhann Tyrfingsson Eyjólfur frá Feti Líf frá Litlu-Brekku
12 4 V Aðalheiður Jacobsen Sleipnir Lúkas frá Blesastöðum 1A Brúnn/milli-einlitt 13 Sleipnir Aðalheiður Jacobsen Krákur frá Blesastöðum 1A Vissa frá Hofi 
13 5 V Anna Linnéa Stierna Hörður Freisting frá Grenstanga Brúnn/milli-einlitt 9 Hörður Anna Linnéa Stierna Óttar frá Hvítárholti Frá frá Grenstanga
14 6 H Gréta Vilborg Guðmundsdóttir Sprettur Laufey frá Hjallanesi 1 Rauður/milli-stjörnótt 9 Sprettur Gréta V. Guðmundsdóttir Sædynur frá Múla Glóð frá Möðruvöllum
15 6 H Björn Magnússon Sprettur Mökkur frá Efra-Langholti Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Björn Rúnar Magnússon Óskar frá Blesastöðum 1A Kylja frá Kyljuholti
16 6 H Laura Diehl Geysir Vésteinn frá Bakkakoti Bleikur/fífil-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 8 Geysir Bremen ehf, Sigríður Vaka Jónsdóttir Ómur frá Kvistum Veizla frá Hóli
 
Fjórgangur V2 Barnaflokkur 
1 1 V Oddur Carl Arason Hörður Hrafnagaldur frá Hvítárholti Brúnn/milli-einlitt 20 Hörður Ragnheiður Þorvaldsdóttir Þröstur frá Blesastöðum 1A Minning frá Hvítárholti
2 1 V Guðný Dís Jónsdóttir Sprettur Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli-nösóttglófext 11 Sprettur Guðný Dís Jónsdóttir Tjörvi frá Sunnuhvoli Hrefna frá Austvaðsholti 1
3 1 V Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Heiðrún frá Bakkakoti Bleikur/álóttureinlitt 8 Geysir Bremen ehf, Sigríður Vaka Jónsdóttir Bragi frá Kópavogi Blökk frá Dalvík
4 2 V Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir Sprettur Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli-stjörnótt 10 Sprettur Elva Björk Sigurðardóttir, Ríkharður Flemming Jensen Auður frá Lundum II Óskadís frá Tjarnarlandi
5 2 V Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson Sprettur Gjafar frá Hæl Grár/brúnneinlitt 20 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Sokki frá Skollagróf Harpa frá Steðja
6 2 V Inga Fanney Hauksdóttir Sprettur Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 Brúnn/milli-einlitt 12 Sprettur Kristinn Valdimarsson Þokki frá Kýrholti Nótt frá Hvítárholti
7 3 V Matthildur Lóa Baldursdóttir Sprettur Víkingur frá Gafli Brúnn/milli-skjótt 11 Sprettur Dagný Egilsdóttir, Magnús Kristinsson Þristur frá Feti Flís frá Feti
8 3 V Elva Rún Jónsdóttir Sprettur Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Jarpur/milli-einlitt 8 Sprettur Kristín Rut Jónsdóttir Smári frá Skagaströnd Brúnka frá Varmadal
9 3 V Kristín Karlsdóttir Fákur Frú Lauga frá Laugavöllum Brúnn/milli-stjörnótt 8 Fákur Kristín Karlsdóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Ilmur frá Árbæ
10 4 H Sigrún Helga Halldórsdóttir Fákur Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli-einlitt 13 Fákur Eggert Pálsson Hágangur frá Narfastöðum Gola frá Bjargshóli
11 4 H Eydís Ósk Sævarsdóttir Fákur Selja frá Vorsabæ Brúnn/milli-stjörnótt 13 Fákur Rakel Katrín Sigurhansdóttir Jón Forseti frá Hvolsvelli Brúnka frá Vorsabæ
12 5 V Herdís Björg Jóhannsdóttir Geysir Hylur frá Kverná Jarpur/dökk-einlitt 10 Sprettur Ragnar R. Jóhannsson, Rúnar Þór Ragnarsson Þristur frá Feti Dögg frá Kverná
13 5 V Oddur Carl Arason Hörður Órnir frá Gamla-Hrauni Brúnn/milli-einlitt 11 Hörður Ragnheiður Þorvaldsdóttir Hyllir frá Hvítárholti Ógn frá Hvítárholti
14 5 V Guðný Dís Jónsdóttir Sprettur Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/dökk/dr.stjörnótt 11 Sprettur Erla Guðný Gylfadóttir Álfur frá Selfossi Brúnka frá Varmadal
15 6 V Matthías Sigurðsson Fákur Djákni frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Ganghestar ehf Flipi frá Litlu-Sandvík Forysta frá Reykjavík
16 6 V Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Bragabót frá Bakkakoti Bleikur/álóttureinlitt 8 Geysir Bremen ehf, Sigríður Vaka Jónsdóttir Bragi frá Kópavogi Hrund frá Hrappsstöðum
 
Fjórgangur V2 Opinn flokkur - 1. flokkur 
1 1 V Anna Þöll Haraldsdóttir Sprettur Áhugi frá Ytra-Dalsgerði Jarpur/rauð-einlitt 10 Sprettur Guðjón Árnason Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Urður frá Ytra-Dalsgerði
2 1 V Jóhann Ólafsson Sprettur Vinkona frá Heimahaga Brúnn/milli-stjörnótt 7 Sprettur Þorbjörg Stefánsdóttir Vinur frá Reykjavík 
3 1 V Ríkharður Flemming Jensen Sprettur Trymbill frá Traðarlandi 6 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen Korgur frá Ingólfshvoli Lukka frá Traðarlandi
4 2 V Daníel Gunnarsson Sleipnir Darri frá Einhamri 2 Rauður/milli-einlitt 10 Sprettur Daníel Gunnarsson Mídas frá Kaldbak Björk frá Litla-Kambi
5 2 V Helena Ríkey Leifsdóttir Sprettur Faxi frá Hólkoti Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Elín Deborah Guðmundsdóttir, Leifur Einar Einarsson Jökull frá Hólkoti Rósa frá Staðarbakka II
6 2 V Matthías Elmar Tómasson Geysir Austri frá Svanavatni Jarpur/rauð-einlitt 9 Geysir Sigrún Brynja Haraldsdóttir Geisli frá Svanavatni Spyrna frá Svanavatni
7 3 H Nína María Hauksdóttir Sprettur Sproti frá Ytri-Skógum Brúnn/milli-einlitt 15 Sprettur Nína María Hauksdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Freyja frá Ytri-Skógum
8 3 H Arnhildur Halldórsdóttir Sprettur Hvellur frá Ásmundarstöðum 3 Rauður/dökk/dr.stjörnótt 10 Sprettur Arnhildur Halldórsdóttir Þorsti frá Garði Hvellhetta frá Ásmundarstöðum
9 3 H Arnar Heimir Lárusson Sprettur Vökull frá Hólabrekku Brúnn/milli-einlitt 15 Sprettur Arnar Heimir Lárusson, Lárus Finnbogason Kolvakur frá Syðri-Hofdölum Vaka frá Úlfsstöðum
10 4 H Viggó Sigursteinsson Sprettur Hempa frá Ármóti Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 7 Sprettur Hafliði Þ Halldórsson Sær frá Bakkakoti Hrappsey frá Ármóti
11 4 H Elín Hrönn Sigurðardóttir Geysir Nói frá Hrafnsstöðum Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Elín Hrönn Sigurðardóttir, Lisbeth Cecilia Sæmundsson Álfur frá Selfossi Gáta frá Hrafnsstöðum
12 4 H Saga Steinþórsdóttir Fákur Mói frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv.einlitt 9 Sprettur Árni Reynir Alfredsson, Saga Steinþórsdóttir Kjerúlf frá Kollaleiru Móeiður frá Álfhólum
13 5 V Hrafnhildur Jónsdóttir Fákur Kraftur frá Keldudal Rauður/dökk/dr.blesótt 17 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Gammur frá Steinnesi Fiðla frá Keldudal
14 5 V Rúna Björg Vilhjálmsdóttir Sprettur Ási frá Merkigarði Bleikur/álóttureinlitt 12 Sprettur Baldur S Blöndal, Gerður Leifsdóttir Kjarni frá Varmalæk Prinsessa Elísa frá Reykjavík
15 5 V Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Máni Nói frá Vatnsleysu Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Andri frá Vatnsleysu Natalía frá Vatnsleysu
16 6 V Eygló Arna Guðnadóttir Geysir Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli-einlitt 11 Geysir Anna Berglind Indriðadóttir, Guðni Þór Guðmundsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Dröfn frá Þúfu í Landeyjum
17 6 V Sigurður Kristinsson Fákur Neisti frá Grindavík Rauður/milli-blesótt 10 Fákur Þorbjörg Sigurðardóttir Auður frá Lundum II Ör frá Síðu
18 6 V Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Sprettur Léttir frá Lindarbæ Brúnn/milli-einlitt 15 Sprettur Elsa Guðmunda Jónsdóttir, Finnbogi Aðalsteinsson, Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Blakkur frá Miðdal Perla frá Hafnarfirði
19 7 V Ragnheiður Samúelsdóttir Sprettur Sóti frá Hrauni Rauður/sót-einlitt 8 Sprettur Hraunsós ehf, Ragnheiður Samúelsdóttir Barði frá Laugarbökkum Sól frá Hvoli
20 7 V Petra Björk Mogensen Sprettur Polka frá Tvennu Rauður/milli-blesótt 7 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Fláki frá Blesastöðum 1A Fjallarós frá Litlalandi Ásahreppi
21 7 V Ríkharður Flemming Jensen Sprettur Ás frá Traðarlandi Brúnn/dökk/sv.einlitt 8 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen Mídas frá Kaldbak Ástrós frá Hjallanesi 1
22 8 V Matthías Kjartansson Sprettur Aron frá Þóreyjarnúpi Brúnn/dökk/sv.einlitt 7 Sprettur Guðjón Þorkelsson Korgur frá Ingólfshvoli Hrefna frá Þóreyjarnúpi
23 8 V Anna Þöll Haraldsdóttir Sprettur Óson frá Bakka Brúnn/milli-einlitt 15 Sprettur Sigurbjörn Bjarnason Adam frá Ásmundarstöðum Mirra frá Bakka
24 8 V Arnhildur Halldórsdóttir Sprettur Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó-einlitt 11 Sprettur Arnhildur Halldórsdóttir Jakob frá Árbæ Tvíbrá frá Árbæ
25 9 V Jóhann Ólafsson Sprettur Von frá Bjarnanesi Rauður/sót-einlitt 13 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf Klerkur frá Bjarnanesi Embla frá Veðramóti
26 9 V Rúnar Freyr Rúnarsson Sprettur Styrkur frá Stokkhólma Bleikur/álóttureinlitt 10 Sprettur Einar Ólafsson, Rúnar Freyr Rúnarsson Tindur frá Varmalæk Tollfríður frá Vindheimum
27 9 V Kristinn Hugason Sprettur Stallari frá Ytra-Dalsgerði Jarpur/milli-stjörnótt 7 Sprettur Kristinn Hugason Stáli frá Ytri-Bægisá I Brák frá Ytra-Dalsgerði
 
Fjórgangur V2 Opinn flokkur - 2. flokkur 
1 1 H Eveliina Aurora Ala-seppaelae Hörður Piltur frá Lágafelli Vindóttur/bleiktvístjörnótt 12 Hörður Hulda Rós Hilmarsdóttir Lagsi frá Bár Snugg frá Lágafelli
2 1 H Halldór Kristinn Guðjónsson Sprettur Toppur frá Runnum Brúnn/milli-einlitt 7 Sprettur Íris Thelma Halldórsdóttir Ægir frá Litlalandi Arna frá Syðra-Skörðugili
3 2 V Sigurður Jóhann Tyrfingsson Sprettur Leiknir frá Litlu-Brekku Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Sigurður Jóhann Tyrfingsson Eyjólfur frá Feti Líf frá Litlu-Brekku
4 2 V Katrín Stefánsdóttir Háfeti Háfeti frá Litlu-Sandvík Rauður/milli-stjörnóttglófext 15 Sprettur Katrín Stefánsdóttir Flipi frá Litlu-Sandvík Beta frá Litlu-Sandvík
5 3 H Gunnar Jónsson Sprettur Grettir frá Miðsitju Jarpur/dökk-einlitt 7 Sprettur Miðsitja ehf Óskasteinn frá Íbishóli Gná frá Baldurshaga
6 3 H Björgvin Þórisson Sprettur Tvistur frá Hólabaki Brúnn/milli-skjótt 10 Sprettur Björgvin Þórisson Þristur frá Feti Tvista frá Hólabaki
7 4 V Theodóra Jóna Guðnadóttir Geysir Gerpla frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli-einlitt 8 Geysir Anna Berglind Indriðadóttir, Guðni Þór Guðmundsson Gammur frá Þúfu í Landeyjum Sveifla frá Þúfu í Landeyjum
8 4 V Guðrún Agata Jakobsdóttir Hörður Dimmir frá Strandarhöfði Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Guðrún Agata Jakobsdóttir Sær frá Bakkakoti Dimma frá Strandarhöfði
9 4 V Halldór Kristinn Guðjónsson Sprettur Tign frá Skeggjastöðum Jarpur/milli-tvístjörnótt 9 Sprettur Erla Magnúsdóttir, Halldór Kristinn Guðjónsson Breki frá Skeggjastöðum Bleikstjarna frá Skeggjastöðum
10 5 V Elín Deborah Guðmundsdóttir Sprettur Jökull frá Hólkoti Grár/brúnneinlitt 16 Sprettur Leifur Einar Einarsson Þyrnir frá Þóroddsstöðum Stjarna frá Laugarbökkum
11 5 V Snæbjörn Sigurðsson Sprettur Drangur frá Efsta-Dal II Brúnn/milli-skjótt 8 Sprettur Snæbjörn Sigurðsson Dynur frá Dísarstöðum 2 Von frá Laugarvatni
12 5 V Elfur Erna Harðardóttir Sóti Váli frá Minna-Núpi Brúnn/dökk/sv.einlitt 9 Sóti Elfur Erna Harðardóttir, Jón Trausti Gylfason Vígar frá Skarði Stjarna frá Minna-Núpi
13 6 V Sigurbjörn Eiríksson Sprettur Lukkudís frá Sælukoti Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Sigurbjörn Eiríksson Tenór frá Túnsbergi Lukka frá Sælukoti
14 6 V Sverrir Einarsson Sprettur Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli-einlitt 14 Sprettur Sverrir Einarsson Roði frá Múla Kvísl frá Hrafnkelsstöðum 1
15 6 V Oddný Erlendsdóttir Sprettur Júní frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Oddný Erlendsdóttir Þokki frá Kýrholti Sprengja frá Hveragerði
16 7 V Linda Björk Gunnlaugsdóttir Sprettur Púki frá Kálfholti Rauður/milli-einlitt 11 Sprettur Linda Björk Gunnlaugsdóttir Rammi frá Búlandi Vera frá Kálfholti
17 7 V Eveliina Aurora Ala-seppaelae Hörður Strákur frá Lágafelli Rauður/milli-blesótt 13 Hörður Hulda Rós Hilmarsdóttir Sólfari frá Reykjavík Snugg frá Lágafelli
18 8 V Sigurður Jóhann Tyrfingsson Sprettur Viktor frá Skúfslæk Rauður/milli-nösótt 11 Sprettur Sigurður Jóhann Tyrfingsson Glotti frá Sveinatungu Vala frá Syðra-Skörðugili
19 8 V Jónína Björk Vilhjálmsdóttir Sprettur Morri frá Hjarðarhaga Brúnn/milli-einlitt 15 Sprettur Friðrik Ingólfur Helgason Þorri frá Þúfu í Landeyjum Melódía frá Hjarðarhaga
20 8 V Halldór Kristinn Guðjónsson Sprettur Náma frá Árbæjarhelli Jarpur/milli-einlitt 11 Sprettur Halldór Kristinn Guðjónsson Asi frá Kálfholti Spóla frá Kálfholti
 
Fjórgangur V2 Opinn flokkur - Meistaraflokkur 
1 1 V Davíð Jónsson Geysir Atlas frá Aðalbóli 1 Brúnn/milli-einlitt 7 Sprettur Aðalsteinn Sæmundsson Auður frá Lundum II Yrja frá Holtsmúla 1
2 1 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Caruzo frá Torfunesi Brúnn/mó-einlitt 7 Fákur Ganghestar ehf, Torfunes ehf Karl frá Torfunesi Ópera frá Torfunesi
3 1 V Anna S. Valdemarsdóttir Fákur Natan frá Egilsá Jarpur/milli-einlitt 7 Sprettur Anna Sigríður Valdimarsdóttir Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu Hylling frá Vorsabæjarhjáleigu
 
Fjórgangur V2 Unglingaflokkur 
1 1 V Signý Sól Snorradóttir Máni Rektor frá Melabergi Jarpur/milli-einlitt 11 Máni Guðmundur Snorri Ólason, Hrönn Ásmundsdóttir Samber frá Ásbrú Ræja frá Keflavík
2 1 V Haukur Ingi Hauksson Sprettur Barði frá Laugarbökkum Rauður/milli-einlitt 15 Sprettur Kristinn Valdimarsson Þokki frá Kýrholti Birta frá Hvolsvelli
3 1 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Fákur Saga frá Dalsholti Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 9 Fákur Ásgeir Rafn Reynisson, Málfríður Hildur Bjarnadóttir Gaumur frá Dalsholti Assa frá Kjarnholtum II
4 2 V Þórey Þula Helgadóttir Smári Gjálp frá Hvammi I Brúnn/milli-einlitt 10 Smári Helgi Kjartansson, Þórey Þula Helgadóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Una frá Hvammi I
5 2 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli-einlitt 13 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Akkur frá Brautarholti Tign frá Hvítárholti
6 2 V Sveinn Sölvi Petersen Fákur Heimur frá Votmúla 1 Brúnn/dökk/sv.einlitt 14 Fákur Hallfríður Ólafsdóttir, Sigurður Leifsson Kveikur frá Miðsitju Nútíð frá Votmúla 1
7 3 H Brynja Gná Heiðarsdóttir Snæfellingur Alfreð frá Skör Grár/rauðureinlitt 8 Snæfellingur Karl Áki Sigurðsson Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Aríel frá Höskuldsstöðum
8 3 H Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vörður frá Vestra-Fíflholti Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson Akkur frá Brautarholti Von frá Vestra-Fíflholti
9 4 V Brynja Líf Rúnarsdóttir Fákur Ópall frá Hveravík Brúnn/mó-einlitt 7 Sprettur Jóhanna Þorbjargardóttir, Þorbjörg Sigurðardóttir Gjafar frá Hvoli Vonar-Dís frá Mosfellsbæ
10 4 V Selma Leifsdóttir Fákur Hrafn frá Eylandi Brúnn/milli-einlitt 8 Sprettur Davíð Matthíasson, Maja Loncar Hrafnar frá Ragnheiðarstöðum Hnáta frá Hábæ
11 5 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Ernir Tröð Brúnn/milli-skjótt 9 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen Þristur frá Feti Gletta frá Hellulandi
12 5 V Bergey Gunnarsdóttir Máni Hátíð frá Litlalandi Ásahreppi Brúnn/milli-skjótt 6 Sprettur Gunnar Eyjólfsson, Helga Hildur Snorradóttir Framherji frá Flagbjarnarholti Drangey frá Miðhjáleigu
13 5 V Ævar Kærnested Fákur Orkubolti frá Laufhóli Rauður/ljós-einlitt 7 Fákur Örvar Kærnested Sveipur frá Hólum Orka frá Laufhóli
14 6 H Signý Sól Snorradóttir Máni Steinunn frá Melabergi Rauður/milli-skjótt 8 Máni Guðbjörg María Gunnarsdóttir Borði frá Fellskoti Skrítla frá Grímstungu
15 6 H Hrund Ásbjörnsdóttir Fákur Ábóti frá Söðulsholti Rauður/milli-skjótt 11 Sprettur Á bygg ehf. Álfur frá Selfossi Sunna frá Akri
16 6 H Aðalbjörg Emma Maack Sprettur Kvín frá Árnanesi Rauður/sót-einlitt 13 Sprettur Ragnar Stefánsson Sleipnir frá Árnanesi Skuld frá Árnanesi
 
Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur 
1 1 H Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur Dimma frá Grindavík Brúnn/dökk/sv.einlitt 10 Sprettur Petra Björk Mogensen Draumur frá Holtsmúla 1 Kolsvört frá Holtsmúla 1
2 1 H Særós Ásta Birgisdóttir Sprettur Safír frá Fornusöndum Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Finnbogi Geirsson Auður frá Lundum II Elding frá Fornusöndum
3 2 V Rúna Tómasdóttir Fákur Kóngur frá Korpu Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur Rúna Tómasdóttir Korgur frá Ingólfshvoli Snædís frá Selfossi
4 2 V Hildur Berglind Jóhannsdóttir Sprettur Gimsteinn frá Röðli Grár/rauðurskjótt 11 Sprettur Jóhann T Egilsson Sjóður frá Höskuldsstöðum Gleymmérei frá Röðli
5 2 V Birta Ingadóttir Fákur Fluga frá Oddhóli Rauður/milli-skjótt 7 Fákur Fríða Hildur Steinarsdóttir, Sigurbjörn Bárðarson Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Fregn frá Oddhóli
6 3 H Ásta Björk Friðjónsdóttir Hörður Blómalund frá Borgarlandi Rauður/milli-stjörnótt 9 Sprettur Ásta Sigurðardóttir Smári frá Skagaströnd Vigdís frá Borgarlandi
7 3 H Edda Eik Vignisdóttir Sprettur Laki frá Hamarsey Brúnn/milli-einlitt 8 Sprettur Edda Eik Vignisdóttir Frakkur frá Langholti Linda frá Feti
8 3 H Thelma Rut Davíðsdóttir Hörður Þráður frá Ármóti Rauður/milli-einlitt 9 Sprettur Jón Sveinbjörn Haraldsson Mídas frá Kaldbak Nist frá Ármóti
9 4 V Bergþór Atli Halldórsson Fákur Harki frá Bjargshóli Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Þórunn Eggertsdóttir Kraftur frá Efri-Þverá Harpa frá Bjargshóli
10 4 V Kristín Hermannsdóttir Sprettur Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Kristín Hermannsdóttir, Matthildur R Kristjánsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Þerna frá Kjarri
11 4 V Bríet Guðmundsdóttir Sprettur Dans frá Votmúla 2 Rauður/milli-einlitt 9 Sprettur Bríet Guðmundsdóttir Heimir frá Holtsmúla 1 Yrja frá Votmúla 1
12 5 V Elmar Ingi Guðlaugsson Fákur Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttureinlitt 13 Sprettur Elmar Ingi Guðlaugsson, Guðlaugur Ingi Sigurðsson Álfasteinn frá Selfossi Gyðja frá Ey II
13 5 V Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur Hróður frá Laugabóli Jarpur/milli-einlitt 13 Sörli Þóra Birna Ingvarsdóttir Óður frá Brún Hrifning frá Árnagerði
14 5 V Fanney O. Gunnarsdóttir Snæfellingur Grettir frá Brimilsvöllum Jarpur/milli-einlitt 10 Snæfellingur Gunnar Tryggvason Sprettur frá Brimilsvöllum Rispa frá Brimilsvöllum
15 6 V Særós Ásta Birgisdóttir Sprettur Búi frá Meðalfelli Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Sigurþór Gíslason Orri frá Þúfu í Landeyjum Esja frá Meðalfelli
16 6 V Rúna Tómasdóttir Fákur Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót-einlitt 16 Fákur Rúna Tómasdóttir Prestur frá Kirkjubæ Skuld frá Árnanesi
17 7 V Brynja Pála Bjarnadóttir Sprettur Heppni frá Ytri-Bægisá I Rauður/milli-stjörnótt 8 Sprettur Birgir Hreiðar Björnsson Hrímnir frá Ósi Hreyfing frá Votmúla 1
18 7 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Fákur Katla frá Mörk Jarpur/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 8 Fákur Kári Fanndal Guðbrandsson Kolskeggur frá Kjarnholtum I Selja frá Miðdal
 
Fimmgangur F2 Opinn flokkur - 1. flokkur 
1 1 H Ingimar Jónsson Sprettur Áki frá Eystri-Hól Rauður/milli-stjörnótt 8 Sprettur Hestar ehf Stormur frá Leirulæk Sunna frá Sauðárkróki
2 1 H Jón Ó Guðmundsson Sprettur Glymur frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/milli-blesótt 11 Sprettur Jón Ólafur Guðmundsson Glotti frá Sveinatungu Vending frá Holtsmúla 1
3 2 V Sigurður Halldórsson Sprettur Villa frá Efri-Þverá Jarpur/rauð-stjörnótt 9 Sprettur Halldór Svansson Kraftur frá Efri-Þverá Kólga frá Bergsstöðum Vatnsnesi
4 2 V Ragnheiður Samúelsdóttir Sprettur Tildra frá Kjarri Rauður/milli-stjörnóttglófext 10 Sprettur Ragnheiður Samúelsdóttir Stáli frá Kjarri Stjarna frá Kjarri
5 2 V Viggó Sigursteinsson Sprettur Kjarkur frá Steinnesi Brúnn/milli-einlitt 8 Sprettur Magnús Jósefsson, Viggó Sigursteinsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Krafla frá Brekku, Fljótsdal
6 3 V Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Sprettur Óskar Þór frá Hvítárholti Brúnn/milli-einlitt 13 Hörður Guðmundur Björgvinsson, Súsanna Ólafsdóttir Víðir frá Prestsbakka Ótta frá Hvítárholti
7 3 V Daníel Gunnarsson Sleipnir Sónata frá Efri-Þverá Rauður/milli-blesa auk leista eða sokka 8 Sprettur Ingibjörg Guðrún Geirsdóttir, Jóhann Baldursson Huginn frá Haga I Fantasía (Dimmalimm) frá Miðfelli
8 3 V Jón Gísli Þorkelsson Sprettur Vera frá Kópavogi Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 9 Sprettur Jón Gísli Þorkelsson, María Höskuldsdóttir Auður frá Lundum II Hera frá Kópavogi
9 4 V Atli Guðmundsson Sörli Kjarni frá Hvoli Rauður/milli-stjörnóttglófext 7 Sörli Atli Guðmundsson, Margrét Sigurlaug Stefánsdóttir Kiljan frá Steinnesi Sóldögg frá Hvoli
10 4 V Karin Emma Emerentia Larsson Fákur Eldey frá Skíðbakka I Jarpur/milli-stjörnótt 8 Fákur Sigurborg Rútsdóttir Ísak frá Skíðbakka I Eygló frá Torfastöðum 3
11 4 V Hlynur Pálsson Fákur Völsungur frá Hamrahóli Brúnn/milli-skjótt 7 Fákur Valgerður Sveinsdóttir Álfur frá Selfossi Ósk frá Hamrahóli
12 5 H Edda Rún Guðmundsdóttir Fákur Hrymur frá Strandarhöfði Brúnn/milli-stjörnótt 6 Fákur Strandarhöfuð ehf Hróður frá Refsstöðum Hraundís frá Lækjarbotnum
13 5 H Páll Jökull Þorsteinsson Hörður Aría frá Forsæti Rauður/milli-stjörnótt 15 Sprettur Guðrún Agata Jakobsdóttir Tígull frá Gýgjarhóli Birta frá Skarði
14 5 H Arnar Heimir Lárusson Sprettur Flosi frá Búlandi Brúnn/dökk/sv.tvístjörnótt 14 Sprettur Arnar Heimir Lárusson, Lárus Finnbogason Rammi frá Búlandi Tíbrá frá Búlandi
15 6 V Ríkharður Flemming Jensen Sprettur Myrkvi frá Traðarlandi Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen, Þór Bjarkar Lopez Orri frá Þúfu í Landeyjum Lukka frá Traðarlandi
16 6 V Jóhann Ólafsson Sprettur Nóta frá Grímsstöðum Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf Stormur frá Leirulæk Nótt frá Grímsstöðum
17 6 V Sigurður Kristinsson Fákur Eldþór frá Hveravík Rauður/milli-stjörnóttglófext 9 Fákur Jóhanna Þorbjargardóttir, Þorbjörg Sigurðardóttir Dugur frá Þúfu í Landeyjum Lísa frá Helguhvammi
18 7 V Rúna Björg Vilhjálmsdóttir Sprettur Hrefna frá Kirkjubæ Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Rúna Björg Vilhjálmsdóttir Vilmundur frá Feti Freisting frá Kirkjubæ
19 7 V G. Snorri Ólason Máni Flosi frá Melabergi Rauður/milli-blesótt 12 Máni Guðmundur Snorri Ólason Kraftur frá Efri-Þverá Sóley frá Melabergi
20 7 V Sigurður Halldórsson Sprettur Gustur frá Efri-Þverá Jarpur/dökk-einlitt 6 Sprettur Sigurður Halldórsson Óskasteinn frá Íbishóli Hrafndís frá Efri-Þverá
21 8 V Jón Ó Guðmundsson Sprettur Elliði frá Hrísdal Jarpur/milli-einlitt 13 Sprettur Ingi Guðmundsson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Mánadís frá Margrétarhofi
22 8 V Ingimar Jónsson Sprettur Teigur frá Ytra-Skörðugili Rauður/milli-blesóttglófext 9 Sprettur Ingimar Ingimarsson Glóðafeykir frá Halakoti Stör frá Ytra-Skörðugili
23 8 V Halldór Svansson Sprettur Framrás frá Efri-Þverá 8 Sprettur Halldór Svansson Ákafi frá Brekkukoti Kólga frá Bergsstöðum Vatnsnesi
 
Fimmgangur F2 Opinn flokkur - Meistaraflokkur 
1 1 V Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Fold frá Flagbjarnarholti Rauður/milli-stjörnóttglófext 7 Sprettur Bragi Guðmundsson, Sveinbjörn Bragason Ómur frá Kvistum Gyðja frá Lækjarbotnum
2 1 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Slyngur frá Fossi Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Helga Kristín Claessen Hringur frá Fossi Snör frá Tóftum
3 2 H Elvar Þormarsson Geysir Hekla frá Strandarhjáleigu Brúnn/milli-einlitt 8 Geysir Sigurlín Óskarsdóttir Skuggi frá Strandarhjáleigu Júlía frá Hvolsvelli
4 3 V Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Blökk frá Laugabakka Brúnn/dökk/sv.einlitt 7 Sprettur Svava Kristjánsdóttir, Þórir Örn Grétarsson Víðir frá Prestsbakka Brá frá Stóra-Hofi
5 3 V Guðmar Þór Pétursson Borgfirðingur Seifur frá Neðra-Seli Rauður/milli-einlitt 7 Borgfirðingur Birgir Hólm Ólafsson, Garðar Hólm Birgisson Orri frá Þúfu í Landeyjum Sunna frá Lundi
6 4 V Anna S. Valdemarsdóttir Fákur Funi frá Jarðbrú Brúnn/milli-einlitt 6 Sprettur Þröstur Karlsson Spuni frá Vesturkoti Gleði frá Svarfhóli
7 4 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Máni Þoka frá Ytra-Vallholti Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 9 Máni Stella Sólveig Pálmarsdóttir Knár frá Ytra-Vallholti Apríl frá Skeggsstöðum
8 5 V Viggó Sigurðsson Fákur Kolfinnur frá Sólheimatungu Jarpur/rauð-einlitt 13 Fákur Viggó Sigurðsson Segull frá Sörlatungu Finna frá Sólheimatungu
9 5 V Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Kolskör frá Hárlaugsstöðum 2 Brúnn/milli-stjörnótt 9 Sprettur Hestar ehf, Ketill Valdemar Björnsson Tenór frá Túnsbergi Frigg frá Hárlaugsstöðum 2
 
Fimmgangur F2 Unglingaflokkur 
1 1 V Hrund Ásbjörnsdóttir Fákur Sæmundur frá Vesturkoti Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Kári Finnur Auðunsson Sædynur frá Múla Stelpa frá Meðalfelli
2 1 V Diljá Sjöfn Aronsdóttir Sprettur Kristín frá Firði Brúnn/milli-einlitt 8 Sprettur Diljá Sjöfn Aronsdóttir, Haraldur Kristinn Aronsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Dimma frá Laugavöllum
3 1 V Haukur Ingi Hauksson Sprettur Komma frá Kambi Rauður/milli-einlitt 7 Sprettur Haukur Hauksson Aron frá Strandarhöfði Hylling frá Blönduósi
4 2 H Signý Sól Snorradóttir Máni Þokkadís frá Strandarhöfði Jarpur/milli-stjörnótt 8 Máni Eva Hrönn Ásmundsdóttir, Strandarhöfuð ehf Þulur frá Hólum Hraundís frá Lækjarbotnum
5 2 H Kristína Rannveig Jóhannsdótti Sprettur Eskja frá Efsta-Dal I Rauður/milli-einlitt 12 Sprettur Jóhann Friðrik Valdimarsson Askur frá Efsta-Dal I Embla frá Efsta-Dal I
6 2 H Þórey Þula Helgadóttir Smári Sólon frá Völlum Brúnn/mó-einlitt 9 Smári Erna Óðinsdóttir Trymbill frá Stóra-Ási Svartasól frá Dalvík
7 3 V Matthías Sigurðsson Fákur Vonandi frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 16 Fákur Þorsteinn Björn Einarsson Adam frá Ásmundarstöðum Von frá Bakkakoti
8 3 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Björk frá Barkarstöðum Brúnn/milli-stjörnótt 8 Sprettur Hulda María Sveinbjörnsdóttir Fláki frá Blesastöðum 1A Vænting frá Hruna
9 3 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli-einlitt 13 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson, Sigurður Helgi Ólafsson Galsi frá Sauðárkróki Vordís frá Kópavogi
10 4 V Bergey Gunnarsdóttir Máni Brunnur frá Brú Rauður/milli-einlitt 11 Sprettur Gunnar Eyjólfsson, Helga Hildur Snorradóttir Hvessir frá Ásbrú Lukka frá Kjarnholtum II
11 4 V Sveinn Sölvi Petersen Fákur Askja frá Ármóti Bleikur/álóttureinlitt 7 Fákur Róbert Petersen Sær frá Bakkakoti Gnótt frá Skollagróf
12 5 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó-einlitt 21 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen Dynur frá Hvammi Gletta frá Tjarnarlandi
13 5 V Kristrún Ragnhildur Bender Hörður Styrkur frá Seljabrekku Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8 Sprettur Hörður Bender, Þórunn Jónsdóttir Stáli frá Kjarri Sjöfn frá Seljabrekku
 
Fimmgangur F2 Ungmennaflokkur 
1 1 H Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur Von frá Meðalfelli Brúnn/mó-einlitt 8 Sprettur Sigurbjörg Ólafsdóttir, Sigurþór Gíslason Orri frá Þúfu í Landeyjum Paradís frá Meðalfelli
2 2 V Bergþór Atli Halldórsson Fákur Dalvar frá Dalbæ II Moldóttur/d./draugeinlitt 9 Fákur Bryndís Brynjólfsdóttir Fálki frá Geirshlíð Bón frá Leysingjastöðum II
3 2 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Fákur Ísak frá Jarðbrú Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Ólöf Helga Hilmarsdóttir Íslendingur frá Dalvík Gleði frá Svarfhóli
4 2 V Jóhanna Guðmundsdóttir Fákur Frægð frá Strandarhöfði Grár/rauðureinlitt 11 Sprettur Jóhanna Guðmundsdóttir Klettur frá Hvammi Framtíð frá Árnagerði
 
Tölt T4 Opinn flokkur - 1. flokkur 
1 1 V Jóhann Ólafsson Sprettur Nóta frá Grímsstöðum Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf Stormur frá Leirulæk Nótt frá Grímsstöðum
2 1 V Jón Ó Guðmundsson Sprettur Elliði frá Hrísdal Jarpur/milli-einlitt 13 Sprettur Ingi Guðmundsson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Mánadís frá Margrétarhofi
3 1 V Brynja Viðarsdóttir Sprettur Sólfaxi frá Sámsstöðum Grár/rauðurstjörnótt 12 Sprettur Brynja Viðarsdóttir Sólon frá Skáney Sóldögg frá Akureyri
4 2 V Viggó Sigursteinsson Sprettur Njála frá Skjólbrekku Jarpur/rauð-einlitt 6 Sprettur Viggó Sigursteinsson Njáll frá Hvolsvelli Dáð frá Skjólbrekku
5 2 V Eygló Arna Guðnadóttir Geysir Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli-einlitt 11 Geysir Anna Berglind Indriðadóttir, Guðni Þór Guðmundsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Dröfn frá Þúfu í Landeyjum
6 3 H Daníel Gunnarsson Sleipnir Rúna frá Hrafnsvík Bleikur/fífil-einlitt 7 Sprettur Hrafnsvík ehf. Krákur frá Blesastöðum 1A Hláka frá Bakkakoti
7 3 H Anna Renisch Borgfirðingur Tiltrú frá Lundum II Brúnn/dökk/sv.einlitt 8 Borgfirðingur Sigbjörn Björnsson Abraham frá Lundum II Tinna frá Útverkum
8 4 V Hrafnhildur Jónsdóttir Fákur Hrímnir frá Syðri-Brennihóli Grár/jarpureinlitt 11 Fákur Unnur Lilja Hermannsdóttir Hrímnir frá Ósi Jóka frá Syðri-Brennihóli
9 4 V Jóhann Ólafsson Sprettur Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt 13 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf, Kristófer Darri Sigurðsson Grettir frá Grafarkoti Surtsey frá Gröf Vatnsnesi
10 5 H Kristín Hermannsdóttir Sprettur Snúður frá Svignaskarði Jarpur/milli-stjörnótt 12 Sprettur Oddný Mekkín Jónsdóttir, Valdís Björk Guðmundsdóttir Aðall frá Nýjabæ Sjöstjarna frá Svignaskarði
11 5 H Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Ögri frá Fróni Brúnn/milli-einlitt 12 Fákur Maja Loncar Flögri frá Útnyrðingsstöðum Freydís frá Reykjavík
 
Tölt T4 Unglingaflokkur 
1 1 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Gloría frá Gottorp Jarpur/milli-einlitt 10 Sprettur Sigurður Helgi Ólafsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Ósk frá Nýjabæ
2 2 H Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Börkur frá Kvistum Brúnn/mó-einlitt 11 Sleipnir Kvistir ehf. Ómur frá Kvistum Rún frá Þúfu í Landeyjum
3 2 H Matthías Sigurðsson Fákur Biskup frá Sigmundarstöðum Rauður/milli-blesótt 18 Fákur Matthías Sigurðsson Leikur frá Sigmundarstöðum Brynja frá Sigmundarstöðum
4 2 H Eva Kærnested Fákur Bruni frá Varmá Rauður/milli-einlitt 8 Fákur Eva Kærnested Barði frá Laugarbökkum Mörk frá Hrafnkelsstöðum 1
5 3 H Selma Leifsdóttir Fákur Hrafn frá Eylandi Brúnn/milli-einlitt 8 Sprettur Davíð Matthíasson, Maja Loncar Hrafnar frá Ragnheiðarstöðum Hnáta frá Hábæ
6 3 H Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli-einlitt 13 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson, Sigurður Helgi Ólafsson Galsi frá Sauðárkróki Vordís frá Kópavogi
 
Fjórgangur V5 Barnaflokkur 
1 1 V Harpa Dögg Heiðarsdóttir Snæfellingur Flugsvin frá Grundarfirði Brúnn/dökk/sv.einlitt 11 Snæfellingur Bjarni Jónasson Tindur frá Varmalæk Fluga frá Grundarfirði
2 2 H Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir Sprettur Blængur frá Mosfellsbæ Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 16 Sprettur Guðmundur Óli Jóhannsson Geisli frá Sælukoti Von frá Gröf
3 2 H Anton Gauti Þorláksson Sprettur Sjarmur frá Miðhjáleigu Jarpur/milli-einlitt 22 Sprettur Þorlákur Traustason Kveikur frá Miðsitju Þruma frá Miðhjáleigu
4 2 H Vilhjálmur Árni Sigurðsson Sprettur Laufi frá Syðri-Völlum Rauður/dökk/dr.einlitt 13 Sprettur Jónína Lilja Pálmadóttir Tvinni frá Grafarkoti Venus frá Sigmundarstöðum
5 3 V Harpa Dögg Heiðarsdóttir Snæfellingur Tenor frá Grundarfirði Jarpur/milli-einlitt 11 Snæfellingur Bjarni Jónasson Sprettur frá Brimilsvöllum Dagsvin frá Grundarfirði