RÁSLISTAR - WR Hólamót - Opið íþróttamót UMSS og Skagfirðings

16.05.2019 - 11:36
  WR Hólamót - Opið íþróttamót UMSS og Skagfirðings verður haldið helgina 17.-19. maí 2019 heima að Hólum í Hjaltadal. Ráslistar eru meðfylgjandi.
 
 
DAGSKRÁ 2019
 
Föstudagur
16:00 Knapafundur
17:00 250m skeið
150m skeið
18:30 F1 ungmennaflokkur
19:00 F1 Opinn flokkur
 
Laugardagur
09:00 V1 Ungmennaflokkur 
10:00 V1 Opinn flokkur
12:00 V2 Unglingaflokkur
12:30 V5 2.flokkur 
13:00 ÚTSKRIFT HÓLANEMA
15:00 T3 Unglingaflokkur
15:10 T1 Ungmennaflokkur
15:30 T1 Opinn flokkur
17:00 T7 2.flokkur 
17:25 T2 Ungmennaflokkur
17:40 T2 Opinn flokkur
18:00 Matur
19:00 Gæðingaskeið
20:15 100m skeið opinn flokkur + ungmennaflokkur
 
Sunnudagur
09:00 V1 B-úrslit opinn flokkur 
09:30 F1 B-úrslit opinn flokkur
10:00 T1 B-úrslit opinn flokkur
10:30 V2 A-úrslit unglingaflokkur
11:00 V1 A-úrslit ungmennaflokkur
11:30 V5 A-úrslit 2.flokkur
12:00 Matur
13:00 T2 A-úrslit opinn flokkur
13:30 T2 A-úrslit ungmennaflokkur
14:00 T7 A-úrslit 2.flokkur 
14:30 T3 A-úrslit unglingaflokkur 
15:00 T1 A-úrslit opinn flokkur
15:30 T1 A-úrslit ungmennaflokkur
16:00 F1 A-úrslit opinn flokkur
16:30 V1 A-úrslit opinn flokkur 
 
Ráslistar
 
Fimmgangur F1 Opinn flokkur
1 1 H Lea Christine Busch Þögn frá Þúfum Jarpur/dökk-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt 10 Hróður frá Refsstöðum Kyrrð frá Stangarholti
2 2 V Magnús Bragi Magnússon Galdur frá Bjarnastaðahlíð Brúnn/dökk/sv.einlitt 8 Óskasteinn frá Íbishóli Fluga frá Bjarnastaðahlíð
3 3 V Sigrún Rós Helgadóttir Halla frá Kverná Bleikur/fífil-blesótt 9 Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Dögg frá Kverná
4 4 V Annie Ivarsdottir Lipurtá frá Hafnarfirði Jarpur/milli-einlitt 10 Stormur frá Leirulæk Lína frá Gillastöðum
5 5 V Axel Ásbergsson Blær frá Einhamri 2 Móálóttur,mósóttur/milli-stjörnótt 11 Stáli frá Kjarri Ósk frá Akranesi
6 6 V Ann Kathrin Berner Stimpill frá Hestheimum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 9 Ómur frá Kvistum Hekla frá Ólafsvöllum
7 7 V Larissa Silja Werner Páfi frá Kjarri Brúnn/milli-stjörnótt 7 Tinni frá Kjarri Nunna frá Bræðratungu
8 8 V Þórarinn Eymundsson Hlekkur frá Saurbæ Bleikur/álóttureinlitt 10 Þeyr frá Prestsbæ Njóla frá Miðsitju
9 9 V Pia Rumpf Kylja frá Syðri-Úlfsstöðum Jarpur/milli-einlitt 9 Orri frá Þúfu í Landeyjum Skáldsaga frá Grænuhlíð
10 10 V Jóhann Magnússon Mjölnir frá Bessastöðum Rauður/ljós-skjótt 8 Álfur frá Selfossi Vilma frá Akureyri
11 11 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kvistur frá Reykjavöllum Rauður/milli-einlitt 10 Tindur frá Varmalæk Hrísla frá Sauðárkróki
12 12 V Elísabet Jansen Molda frá Íbishóli Moldóttur/gul-/m-einlitt 10 Vafi frá Ysta-Mó Gerpla frá Kúskerpi
13 13 H Elín Magnea Björnsdóttir Salka frá Steinnesi Vindóttur/móskjótt 10 Glymur frá Innri-Skeljabrekku Sif frá Blönduósi
14 14 V Líney María Hjálmarsdóttir Þróttur frá Akrakoti Bleikur/álóttureinlitt 9 Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Þeysa frá Akrakoti
15 15 V Jósef Gunnar Magnússon Kvika frá Steinnesi Rauður/milli-tvístjörnóttglófext 9 Kiljan frá Steinnesi Vaka frá Steinnesi
16 16 V Gestur Júlíusson Ullur frá Torfunesi Brúnn/milli-einlitt 9 Vilmundur frá Feti Bylgja frá Torfunesi
17 17 V Árný Oddbjörg Oddsdóttir Ísafold frá Efra-Langholti Jarpur/rauð-einlitt 7 Spuni frá Vesturkoti Ísold frá Gunnarsholti
18 18 V Mette Mannseth Kalsi frá Þúfum Rauður/milli-einlitt 8 Trymbill frá Stóra-Ási Kylja frá Stangarholti
19 19 V Magnús Bragi Magnússon Óskadís frá Kjarnholtum I Jarpur/milli-einlitt 7 Óskasteinn frá Íbishóli Hera frá Kjarnholtum I
20 20 H Axel Ásbergsson Freyja frá Hjarðarholti Jarpur/rauð-einlitt 7 Mjölnir frá Hlemmiskeiði 3 Brák frá Hjarðarholti
21 21 V Elvar Einarsson Svíadrottning frá Syðra-Skörðugili Grár/rauðureinlitt 6 Gandálfur frá Selfossi Lára frá Syðra-Skörðugili
22 22 V Þórarinn Eymundsson Vegur frá Kagaðarhóli Brúnn/milli-stjörnótt 9 Seiður frá Flugumýri II Ópera frá Dvergsstöðum
23 23 V Veronika Macher Rós frá Sveinsstöðum Brúnn/milli-skjótt 12 Gammur frá Steinnesi Blesa frá Sveinsstöðum
24 24 V Inken Lüdemann Hver frá Hverhólum Jarpur/milli-stjörnótt 10 Óskasteinn frá Íbishóli Tíbrá frá Hverhólum
25 25 H Halldór Þorbjörnsson Marel frá Aralind Moldóttur/ljós-einlitt 7 Lord frá Vatnsleysu Muska frá Syðri-Hofdölum
26 26 V Bergrún Ingólfsdóttir Katla frá Blönduhlíð Rauður/sót-einlitt 11 Glymur frá Innri-Skeljabrekku Vænting frá Kringlu
27 27 V Líney María Hjálmarsdóttir Nátthrafn frá Varmalæk Brúnn/milli-einlitt 9 Huginn frá Haga I Kolbrá frá Varmalæk
28 28 H Skapti Ragnar Skaptason Hrafnista frá Hafsteinsstöðum Brúnn/dökk/sv.einlitt 7 Spuni frá Vesturkoti Dimmblá frá Hafsteinsstöðum
29 29 V Larissa Silja Werner Fálki frá Kjarri Móálóttur,mósóttur/ljós-einlitt 7 Sær frá Bakkakoti Stjarna frá Kjarri
30 30 V Magnús Bragi Magnússon Frægur frá Fremri-Fitjum Móálóttur,mósóttur/milli-skjótt 13 Geisli frá Fremri-Fitjum Hefð frá Lækjamóti
31 31 H Hanna Maria Lindmark Díva frá Dalsmynni Jarpur/milli-einlitt 10 Tenór frá Túnsbergi Viðja frá Víðinesi 1
32 32 V Johannes Amplatz Brana frá Feti Brúnn/milli-einlitt 7 Héðinn frá Feti Fingurbjörg frá Feti
33 33 V Friðrik Þór Stefánsson Mjöður frá Hofi á Höfðaströnd Rauður/milli-einlitt 9 Kappi frá Kommu Glóð frá Grund II
Fimmgangur F1 Ungmennaflokkur
1 1 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Konungur frá Hofi Brúnn/milli-einlitt 8 Orri frá Þúfu í Landeyjum Kantata frá Hofi
2 2 V Guðmar Freyr Magnússon Sóta frá Steinnesi Rauður/sót-einlitt 9 Óskasteinn frá Íbishóli Hnota frá Steinnesi
3 3 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Nætursól frá Syðra-Skörðugili Brúnn/milli-einlitt 8 Kvistur frá Skagaströnd Lára frá Syðra-Skörðugili
4 3 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Klaufi frá Hofi Rauður/milli-skjótt 8 Ljóni frá Ketilsstöðum Klóra frá Hofi
5 5 V Guðmar Freyr Magnússon Rosi frá Berglandi I Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 10 Þeyr frá Prestsbæ Rebekka frá Hofi
Fjórgangur V1 Opinn flokkur
1 1 V Bergrún Ingólfsdóttir Þórbjörn frá Tvennu Brúnn/milli-einlitt 6 Loki frá Selfossi Keila frá Haga
2 2 V Líney María Hjálmarsdóttir Konráð frá Narfastöðum Rauður/ljós-einlitt 8 Trymbill frá Stóra-Ási Hekla frá Hofsstaðaseli
3 3 V Jóhann Magnússon Embla frá Þóreyjarnúpi Rauður/milli-blesótt 11 Grettir frá Grafarkoti Þokkadís frá Þóreyjarnúpi
4 4 V Barbara Wenzl Krókur frá Bæ Bleikur/álótturblesótt 8 Kiljan frá Steinnesi Keila frá Sólheimum
5 5 H Jóhanna Friðriksdóttir Ída frá Varmalæk 1 Jarpur/dökk-einlitt 8 Miðill frá Nýjabæ Orka frá Gunnarshólma
6 6 V Axel Ásbergsson Skjóri frá Krossanesi Brúnn/milli-skjótt 8 Óskasteinn frá Íbishóli Fjöður frá Krossanesi
7 7 V Sigrún Rós Helgadóttir Ljúfur frá Egilsstaðakoti Leirljós/Hvítur/milli-skjótt 10 Kinnskær frá Selfossi Stikla frá Egilsstaðakoti
8 8 V Elín Magnea Björnsdóttir Donna frá Hjarðarholti Jarpur/rauð-einlitt 8 Brjánn frá Blesastöðum 1A Díva frá Hjarðarholti
9 9 H Halldór P. Sigurðsson Frosti frá Höfðabakka Rauður/milli-blesótt 12 Gammur frá Steinnesi Freysting frá Höfðabakka
10 10 V Arndís Brynjólfsdóttir Hraunar frá Vatnsleysu Rauður/milli-tvístjörnótt 11 Roði frá Múla Hrund frá Vatnsleysu
11 11 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þór frá Selfossi Grár/rauðureinlitt 7 Huginn frá Haga I Surtla frá Brúnastöðum
12 12 V Líney María Hjálmarsdóttir Vígrún frá Hveravík Rauður/milli-skjótt 8 Álfur frá Selfossi Lísa frá Helguhvammi
13 13 V Elísabet Jansen Glymjandi frá Íbishóli Brúnn/milli-einlitt 8 Dynjandi frá Íbishóli Salka frá Tumabrekku
14 14 V Mette Mannseth Skálmöld frá Þúfum Jarpur/dökk-einlitt 7 Eldur frá Torfunesi Kyrrð frá Stangarholti
15 15 V Sigmar Bragason Mætta frá Bæ Rauður/milli-stjörnótt 8 Hákon frá Ragnheiðarstöðum Brella frá Feti
16 16 H Valdís Ýr Ólafsdóttir Þjóstur frá Hesti Brúnn/dökk/sv.einlitt 10 Kraftur frá Efri-Þverá Blæja frá Hesti
17 17 H Barbara Wenzl Loki frá Litlu-Brekku Brúnn/milli-einlitt 8 Pistill frá Litlu-Brekku Líf frá Litlu-Brekku
18 18 V Julina Veith Vals frá Ósi Brúnn/milli-einlitt 8 Arður frá Brautarholti Hrönn frá Ósi
19 19 H Sonja Sigurbjörg Sigurgeirsdóttir Prins frá Neðra-Ási Rauður/milli-skjótt 8 Ljóni frá Ketilsstöðum Harpa frá Neðra-Ási
20 20 V Bergrún Ingólfsdóttir Bikar frá Feti Brúnn/milli-einlitt 8 Vilmundur frá Feti Arney frá Skarði
21 21 H Elvar Einarsson Muni frá Syðra-Skörðugili Brúnn/milli-einlitt 6 Konsert frá Korpu Mön frá Lækjamóti
22 22 V Líney María Hjálmarsdóttir Snælda frá Húsavík Jarpur/milli-einlitt 10 Adam frá Ásmundarstöðum Þruma frá Húsavík
23 23 V Anton Níelsson Ævar frá Hólum Jarpur/milli-einlitt 7 Hrannar frá Flugumýri II Þerna frá Hólum
24 24 H Elin Ros Sverrisdottir Oddi frá Hafsteinsstöðum Bleikur/fífil/kolóttureinlitt 10 Sær frá Bakkakoti Linsa frá Hafsteinsstöðum
Fjórgangur V1 Ungmennaflokkur
1 1 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Gjöf frá Sjávarborg Jarpur/dökk-einlitt 12 Samber frá Ásbrú Glóð frá Sjávarborg
2 2 V Rakel Eir Ingimarsdóttir Eldur frá Íbishóli Rauður/milli-tvístjörnótt 7 Óskasteinn frá Íbishóli Von frá Íbishóli
3 3 H Ingunn Ingólfsdóttir Bálkur frá Dýrfinnustöðum Rauður/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 10 Tenór frá Stóra-Ási Dröfn frá Steðja
4 4 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Straumur frá Steinnesi Rauður/milli-blesótt 8 Sædynur frá Múla Sunna frá Steinnesi
5 5 V Steinunn Birta Ólafsdóttir Þröstur frá Dæli Jarpur/dökk-einlitt 11 Markús frá Langholtsparti Brenna frá Bragholti
6 6 V Kristín Ellý Sigmarsdóttir Dögg frá Bæ Jarpur/milli-einlitt 10 Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Eik frá Skammbeinsstöðum 3
7 7 V Katrín Eva Grétarsdóttir Fannar frá Skammbeinsstöðum 1 Grár/brúnneinlitt 9 Leiknir frá Vakurstöðum Frökk frá Holtsmúla 1
8 8 H Herjólfur Hrafn Stefánsson Penni frá Glæsibæ Brúnn/milli-einlitt 15 Parker frá Sólheimum Spenna frá Glæsibæ
9 9 V Rakel Eir Ingimarsdóttir Sigurvon frá Íbishóli Rauður/sót-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 11 Sigur frá Hólabaki Von frá Íbishóli
10 10 H Ingunn Ingólfsdóttir Náttfari frá Dýrfinnustöðum Brúnn/mó-tvístjörnótt 8 Hágangur frá Narfastöðum Dögun frá Vatnsleysu
Tölt T1 Opinn flokkur
1 1 V Barbara Wenzl Kná frá Engihlíð Brúnn/mó-einlitt 7 Hvítserkur frá Sauðárkróki Kvörn frá Varmalæk
2 2 V Þórarinn Eymundsson Laukur frá Varmalæk Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 10 Hófur frá Varmalæk Tilvera frá Varmalæk
3 3 V Jóhanna Friðriksdóttir Ída frá Varmalæk 1 Jarpur/dökk-einlitt 8 Miðill frá Nýjabæ Orka frá Gunnarshólma
4 4 V Sonja Sigurbjörg Sigurgeirsdóttir Jónas frá Litla-Dal Rauður/milli-stjörnótt 14 Vaskur frá Litla-Dal Kveikja frá Litla-Dal
5 5 V Magnús Bragi Magnússon Sigursteinn frá Íbishóli Jarpur/milli-einlitt 6 Óskasteinn frá Íbishóli Bylgja frá Dísarstöðum 2
6 6 V Hanna Maria Lindmark Fálki frá Búlandi Grár/brúnneinlitt 15 Hrymur frá Hofi Lukka frá Búlandi
7 7 V Bjarni Jónasson Úlfhildur frá Strönd Jarpur/milli-einlitt 9 Kjerúlf frá Kollaleiru Framtíð frá Múlakoti
8 8 V Valdís Ýr Ólafsdóttir Þjóstur frá Hesti Brúnn/dökk/sv.einlitt 10 Kraftur frá Efri-Þverá Blæja frá Hesti
9 9 H Halldór P. Sigurðsson Frosti frá Höfðabakka Rauður/milli-blesótt 12 Gammur frá Steinnesi Freysting frá Höfðabakka
10 10 V Anton Níelsson Ævar frá Hólum Jarpur/milli-einlitt 7 Hrannar frá Flugumýri II Þerna frá Hólum
11 11 H Frosti Richardsson Slaufa frá Sauðanesi Bleikur/álóttureinlitt 8 Bragi frá Kópavogi Stefna frá Sauðanesi
12 12 V Mette Mannseth List frá Þúfum Brúnn/milli-stjörnótt 8 Trymbill frá Stóra-Ási Lygna frá Stangarholti
13 13 V Barbara Wenzl Krókur frá Bæ Bleikur/álótturblesótt 8 Kiljan frá Steinnesi Keila frá Sólheimum
14 14 V Jóhanna Friðriksdóttir Hera frá Goðdölum Brúnn/milli-einlitt 9 Þóroddur frá Þóroddsstöðum Eik frá Goðdölum
15 15 V Larissa Silja Werner Páfi frá Kjarri Brúnn/milli-stjörnótt 7 Tinni frá Kjarri Nunna frá Bræðratungu
16 16 V Elísabet Jansen Gandur frá Íbishóli Brúnn/mó-einlitt 10 Óskasteinn frá Íbishóli Sóldögg frá Neðra-Ási
17 17 V Líney María Hjálmarsdóttir Konráð frá Narfastöðum Rauður/ljós-einlitt 8 Trymbill frá Stóra-Ási Hekla frá Hofsstaðaseli
18 18 V Þorsteinn Björn Einarsson Kristall frá Varmalæk Móálóttur,mósóttur/milli-tvístjörnótt 15 Kjarni frá Varmalæk Kolbrún frá Sauðárkróki
19 19 V Julina Veith Vals frá Ósi Brúnn/milli-einlitt 8 Arður frá Brautarholti Hrönn frá Ósi
20 20 V Friðrik Þór Stefánsson Úlfhéðinn frá Stóru-Gröf ytri Rauður/sót-einlitt 10 Hágangur frá Narfastöðum Silfurdís frá Stóru-Gröf ytri
21 21 V Barbara Wenzl Hökull frá Kálfsstöðum Leirljós/Hvítur/ljós-slettuskjótthringeygt eða glaseygt 6 Dagfari frá Sauðárkróki Æsa frá Neðra-Ási
22 22 V Bjarni Jónasson Dofri frá Sauðárkróki Brúnn/mó-einlitt 7 Hvítserkur frá Sauðárkróki Dimmbrá frá Sauðárkróki
23 23 V Magnús Bragi Magnússon Vonarneisti frá Íbishóli Brúnn/milli-einlitt 9 Óskasteinn frá Íbishóli Von frá Íbishóli
24 24 V Arndís Brynjólfsdóttir Hraunar frá Vatnsleysu Rauður/milli-tvístjörnótt 11 Roði frá Múla Hrund frá Vatnsleysu
Tölt T1 Ungmennaflokkur
1 1 V Rakel Eir Ingimarsdóttir Sigurvon frá Íbishóli Rauður/sót-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 11 Sigur frá Hólabaki Von frá Íbishóli
2 2 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Gjöf frá Sjávarborg Jarpur/dökk-einlitt 12 Samber frá Ásbrú Glóð frá Sjávarborg
Tölt T2 Opinn flokkur
1 1 V Ann Kathrin Berner Stimpill frá Hestheimum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 9 Ómur frá Kvistum Hekla frá Ólafsvöllum
2 2 V Sigrún Rós Helgadóttir Tvífari frá Varmalæk Brúnn/milli-skjótt 8 Hvítserkur frá Sauðárkróki Hera frá Varmalæk
3 3 V Mette Mannseth Blundur frá Þúfum Jarpur/milli-einlitt 7 Viti frá Kagaðarhóli Lygna frá Stangarholti
4 4 V Artemisia Bertus Herjann frá Nautabúi Grár/brúnneinlitt 7 Korgur frá Ingólfshvoli Hugsun frá Vatnsenda
5 5 V Inken Lüdemann Hver frá Hverhólum Jarpur/milli-stjörnótt 10 Óskasteinn frá Íbishóli Tíbrá frá Hverhólum
6 6 V Friðrik Þór Stefánsson Mjöður frá Hofi á Höfðaströnd Rauður/milli-einlitt 9 Kappi frá Kommu Glóð frá Grund II
7 7 V Finnbogi Bjarnason Harpa Sjöfn frá Hvolsvelli Rauður/sót-nösóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 9 Mjölnir frá Hlemmiskeiði 3 Orka frá Hvolsvelli
Tölt T2 Ungmennaflokkur
1 1 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Klaufi frá Hofi Rauður/milli-skjótt 8 Ljóni frá Ketilsstöðum Klóra frá Hofi
2 2 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Grettir frá Saurbæ Grár/jarpureinlitt 11 Fjörnir frá Hólum Gola frá Ysta-Gerði
3 3 V Sigríður Vaka Víkingsdóttir Vaki frá Hólum Jarpur/dökk-einlitt 16 Óður frá Brún Ópera frá Dvergsstöðum
4 4 V Guðmar Freyr Magnússon Sátt frá Kúskerpi Grár/brúnneinlitt 9 Vafi frá Ysta-Mó Sögn frá Kúskerpi
Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur
1 1 V Svavar Örn Hreiðarsson Sögn frá Steinnesi Grár/rauðurstjörnótt 9 Kiljan frá Steinnesi Sylgja frá Þingeyrum
2 2 V Líney María Hjálmarsdóttir Þróttur frá Akrakoti Bleikur/álóttureinlitt 9 Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Þeysa frá Akrakoti
3 3 V Mette Mannseth Kalsi frá Þúfum Rauður/milli-einlitt 8 Trymbill frá Stóra-Ási Kylja frá Stangarholti
4 4 V Gestur Júlíusson Ullur frá Torfunesi Brúnn/milli-einlitt 9 Vilmundur frá Feti Bylgja frá Torfunesi
5 5 V Gísli Gíslason Vívaldi frá Torfunesi Bleikur/fífil-stjörnótt 6 Trymbill frá Stóra-Ási Röst frá Torfunesi
6 6 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Nætursól frá Syðra-Skörðugili Brúnn/milli-einlitt 8 Kvistur frá Skagaströnd Lára frá Syðra-Skörðugili
7 7 V Þorsteinn Björn Einarsson Júdit frá Fornhaga II Brúnn/dökk/sv.einlitt 9 Þorri frá Þúfu í Landeyjum Sandra frá Hvassafelli
8 8 V Bergrún Ingólfsdóttir Katla frá Blönduhlíð Rauður/sót-einlitt 11 Glymur frá Innri-Skeljabrekku Vænting frá Kringlu
9 9 V Þórarinn Eymundsson Gullbrá frá Lóni Brúnn/dökk/sv.einlitt 12 Glampi frá Vatnsleysu Gná frá Dæli
10 10 V Hanna Maria Lindmark Nikulás frá Langholtsparti Jarpur/milli-einlitt 17 Hróður frá Refsstöðum Von frá Bjarnastöðum
11 11 V Líney María Hjálmarsdóttir Nátthrafn frá Varmalæk Brúnn/milli-einlitt 9 Huginn frá Haga I Kolbrá frá Varmalæk
12 12 V Jóhann Magnússon Mjölnir frá Bessastöðum Rauður/ljós-skjótt 8 Álfur frá Selfossi Vilma frá Akureyri
13 13 V Sina Scholz Nói frá Saurbæ Brúnn/milli-einlitt 10 Vilmundur frá Feti Naomi frá Saurbæ
14 14 V Skapti Steinbjörnsson Jórvík frá Hafsteinsstöðum Grár/brúnnblesótt 9 Ísak frá Hafsteinsstöðum Hrund frá Hóli
15 15 V Jósef Gunnar Magnússon Kvika frá Steinnesi Rauður/milli-tvístjörnóttglófext 9 Kiljan frá Steinnesi Vaka frá Steinnesi
16 16 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Uni frá Neðri-Hrepp Grár/bleikurskjótt 10 Döggvi frá Ytri-Bægisá I Vaka frá Kleifum
17 17 V Svavar Örn Hreiðarsson Skreppa frá Hólshúsum Brúnn/milli-einlitt 9 Arnoddur frá Auðsholtshjáleigu Sædís frá Auðsholtshjáleigu
18 18 V Guðmar Freyr Magnússon Sóta frá Steinnesi Rauður/sót-einlitt 9 Óskasteinn frá Íbishóli Hnota frá Steinnesi
19 19 V Magnús Bragi Magnússon Hagur frá Skefilsstöðum Brúnn/dökk/sv.einlitt 9 Huginn frá Haga I Hending frá Gýgjarhóli
20 20 V Líney María Hjálmarsdóttir Völusteinn frá Kópavogi Leirljós/Hvítur/ljós-skjótt 13 Álfasteinn frá Selfossi Lýsa frá Melstað
21 21 V Elísabet Jansen Molda frá Íbishóli Moldóttur/gul-/m-einlitt 10 Vafi frá Ysta-Mó Gerpla frá Kúskerpi
Skeið 150m P3 Opinn flokkur
1 1 V Svavar Örn Hreiðarsson Skreppa frá Hólshúsum Brúnn/milli-einlitt 9 Arnoddur frá Auðsholtshjáleigu Sædís frá Auðsholtshjáleigu
2 1 V Magnús Bragi Magnússon Hagur frá Skefilsstöðum Brúnn/dökk/sv.einlitt 9 Huginn frá Haga I Hending frá Gýgjarhóli
3 2 V Þorsteinn Björn Einarsson Júdit frá Fornhaga II Brúnn/dökk/sv.einlitt 9 Þorri frá Þúfu í Landeyjum Sandra frá Hvassafelli
4 2 V Þórarinn Eymundsson Gullbrá frá Lóni Brúnn/dökk/sv.einlitt 12 Glampi frá Vatnsleysu Gná frá Dæli
5 3 V Finnbogi Bjarnason Kjarnoddur frá Ytra-Vallholti Brúnn/mó-einlitt 9 Arnoddur frá Auðsholtshjáleigu Gletta frá Ytra-Vallholti
6 3 V Sveinbjörn Hjörleifsson Drífa Drottning frá Dalvík Grár/rauðureinlitt 17 Hrókur frá Glúmsstöðum 2 Tvísýn frá Lambanes-Reykjum
7 4 V Magnús Bragi Magnússon Hvönn frá Steinnesi Rauður/milli-stjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 11 Kaspar frá Kommu Hnota frá Steinnesi
8 4 V Guðmundur Þór Elíasson Lykkja frá Laugarmýri Bleikur/álóttureinlitt 10 Aðall frá Nýjabæ Gyðja frá Goðdölum
9 5 V Sigrún Rós Helgadóttir Fossbrekka frá Brekkum III Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 10 Hróður frá Hvolsvelli Ör frá Ytri-Sólheimum II
Skeið 250m P1 Opinn flokkur
1 1 V Bjarni Jónasson Randver frá Þóroddsstöðum Rauður/milli-skjótt 11 Illingur frá Tóftum Gunnur frá Þóroddsstöðum
2 1 V Davíð Jónsson Brimar frá Varmadal Brúnn/milli-einlitt 10 Stáli frá Kjarri Hanna frá Varmadal
3 2 V Jóhann Magnússon Fröken frá Bessastöðum Jarpur/dökk-einlitt 8 Kunningi frá Varmalæk Milla frá Árgerði
Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur
1 1 V Svavar Örn Hreiðarsson Skreppa frá Hólshúsum Brúnn/milli-einlitt 9 Arnoddur frá Auðsholtshjáleigu Sædís frá Auðsholtshjáleigu
2 2 V Finnbogi Bjarnason Kjarnoddur frá Ytra-Vallholti Brúnn/mó-einlitt 9 Arnoddur frá Auðsholtshjáleigu Gletta frá Ytra-Vallholti
3 3 V Jóhann Magnússon Fröken frá Bessastöðum Jarpur/dökk-einlitt 8 Kunningi frá Varmalæk Milla frá Árgerði
4 4 V Sveinbjörn Hjörleifsson Drífa Drottning frá Dalvík Grár/rauðureinlitt 17 Hrókur frá Glúmsstöðum 2 Tvísýn frá Lambanes-Reykjum
5 5 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Eydís frá Keldudal Brúnn/mó-einlitt 9 Þeyr frá Prestsbæ Ísold frá Kirkjubæjarklaustri II
6 6 V Skapti Steinbjörnsson Jórvík frá Hafsteinsstöðum Grár/brúnnblesótt 9 Ísak frá Hafsteinsstöðum Hrund frá Hóli
7 8 V Bjarni Jónasson Randver frá Þóroddsstöðum Rauður/milli-skjótt 11 Illingur frá Tóftum Gunnur frá Þóroddsstöðum
8 9 V Hanna Maria Lindmark Nikulás frá Langholtsparti Jarpur/milli-einlitt 17 Hróður frá Refsstöðum Von frá Bjarnastöðum
9 9 V Svavar Örn Hreiðarsson Bandvöttur frá Miklabæ Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8 Galsi frá Sauðárkróki Skjóla frá Miklabæ
10 10 V Sigrún Rós Helgadóttir Fossbrekka frá Brekkum III Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 10 Hróður frá Hvolsvelli Ör frá Ytri-Sólheimum II
11 11 V Þorsteinn Björn Einarsson Spori frá Varmalæk Brúnn/milli-einlitt 9 Askur frá Tunguhálsi II Hera frá Varmalæk
12 12 V Magnús Bragi Magnússon Hvönn frá Steinnesi Rauður/milli-stjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 11 Kaspar frá Kommu Hnota frá Steinnesi
13 13 V Gestur Júlíusson Ullur frá Torfunesi Brúnn/milli-einlitt 9 Vilmundur frá Feti Bylgja frá Torfunesi
14 14 V Davíð Jónsson Brimar frá Varmadal Brúnn/milli-einlitt 10 Stáli frá Kjarri Hanna frá Varmadal
Flugskeið 100m P2 Ungmennaflokkur
1 1 V Björg Ingólfsdóttir Eining frá Laugabóli Brúnn/milli-einlitt 11 Borgar frá Strandarhjáleigu Eir frá Flugumýri II
Tölt T3 Unglingaflokkur
1 1 H Auður Karen Auðbjörnsdóttir Eldar frá Efra - Holti Rauður/dökk/dr.einlitt 11 Sigur frá Hólabaki Elding frá Efra - Holti
2 1 H Stefanía Sigfúsdóttir Klettur frá Sauðárkróki Brúnn/milli-einlitt 8 Sveipur frá Hólum Urður frá Sauðárkróki
3 1 H Kristinn Örn Guðmundsson Ásgerður frá Seljabrekku Rauður/milli-einlitt 11 Tindur frá Varmalæk Æsa frá Frostastöðum
4 2 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Taktur frá Varmalæk Brúnn/milli-einlitt 15 Kraftur frá Bringu Tilvera frá Varmalæk
5 2 V Aldís Arna Óttarsdóttir Hrafn frá Miðdal Brúnn/dökk/sv.einlitt 22
Tölt T7 Opinn flokkur - 2. flokkur
1 1 H Arnþrúður Heimisdóttir Óskadís frá Langhúsum Rauður/milli-skjótthringeygt eða glaseygt 11 Hróður frá Refsstöðum Harpa frá Neðri-Hrepp
2 1 H Birna M Sigurbjörnsdóttir Gammur frá Enni Brúnn/milli-skjótt 12 Stæll frá Enni Skifting frá Enni
3 1 H Guðrún Harpa Jóhannsdóttir Hekla frá Hofi á Höfðaströnd Jarpur/milli-einlitt 8 Smári frá Skagaströnd Hugarfluga frá Flugumýri
4 2 V Ingimar Jónsson Garður frá Fjalli Grár/mósótturtvístjörnóttvagl í auga 15 Orion frá Litla-Bergi Dröfn frá Steðja
5 2 V Guðmundur Þór Elíasson Jasmín frá Goðdölum Brúnn/milli-stjörnótt 10 Kristall frá Varmalæk Eik frá Goðdölum
6 3 H Fríða Marý Halldórsdóttir Muninn frá Hvammstanga Brúnn/milli-einlitt 7 Kári frá Mosfellsbæ Stella frá Efri-Þverá
7 3 H Birna M Sigurbjörnsdóttir List frá Varmalandi Brúnn/milli-skjótt 7 Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Teista frá Miðsitju
Fjórgangur V2 Unglingaflokkur
1 1 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi Bleikur/fífil-blesa auk leista eða sokka 11 Grettir frá Grafarkoti Flikka frá Bergsstöðum Vatnsnesi
2 1 V Björg Ingólfsdóttir Hrímnir frá Hvammi 2 Grár/jarpureinlitt 8 Háski frá Hamarsey Blíða frá Röðli
3 1 V Kristinn Örn Guðmundsson Indriði frá Stóru-Ásgeirsá Jarpur/milli-einlitt 9 Huginn frá Haga I Eldspýta frá Stóru-Ásgeirsá
4 2 H Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Snörp frá Hólakoti Brúnn/milli-einlitt 10 Hófur frá Varmalæk Næla frá Sauðanesi
5 2 H Júlía Kristín Pálsdóttir Stakkur frá Flugumýri II Brúnn/dökk/sv.skjóttvagl í auga 9 Hróður frá Refsstöðum Sif frá Flugumýri II
6 2 H Urður Birta Helgadóttir Léttir frá Húsanesi Jarpur/rauð-skjótt 13 Skrúður frá Litlalandi Perla frá Húsanesi
7 3 V Stefanía Sigfúsdóttir Ljómi frá Tungu Leirljós/Hvítur/ljós-einlitt 13 Tangó frá Tungu Tign frá Lýsuhóli
8 3 V Auður Karen Auðbjörnsdóttir Safír frá Skúfslæk Rauður/milli-einlittglófext 13 Akkur frá Brautarholti Gjöf frá Hafsteinsstöðum
9 4 V Kristinn Örn Guðmundsson Ásgerður frá Seljabrekku Rauður/milli-einlitt 11 Tindur frá Varmalæk Æsa frá Frostastöðum
10 4 V Aldís Arna Óttarsdóttir Þrándur frá Sauðárkróki Vindóttur/jarp-blesótt 12 Drangur frá Hjallanesi 1 Þula frá Sauðárkróki
Fjórgangur V5 Opinn flokkur - 2. flokkur
1 1 V Arnþrúður Heimisdóttir Óskadís frá Langhúsum Rauður/milli-skjótthringeygt eða glaseygt 11 Hróður frá Refsstöðum Harpa frá Neðri-Hrepp
2 1 V Ingibjörg Rós Jónsdóttir Glíma frá Bjarnastaðahlíð Jarpur/dökk-einlitt 7 Dynjandi frá Íbishóli Fluga frá Bjarnastaðahlíð
3 1 V Birna M Sigurbjörnsdóttir Gammur frá Enni Brúnn/milli-skjótt 12 Stæll frá Enni Skifting frá Enni
4 2 V Guðmundur Þór Elíasson Merlin frá Varmalæk Grár/brúnneinlitt 7 Styrmir frá Skagaströnd Orka frá Gunnarshólma
5 2 V Fríða Marý Halldórsdóttir Muninn frá Hvammstanga Brúnn/milli-einlitt 7 Kári frá Mosfellsbæ Stella frá Efri-Þverá
6 3 V Julia Katharina Peikert Óskar frá Garði Jarpur/dökk-einlitt 8 Óskasteinn frá Íbishóli Dúkka frá Garði
7 3 V Ingibjörg Rós Jónsdóttir Farsæll frá Íbishóli Brúnn/mó-stjörnótt 20 Fáfnir frá Fagranesi Gnótt frá Ytra-Skörðugili
2 1 V Ingibjörg Rós Jónsdóttir Jarpur/dökk-einlitt 7 Dynjandi frá Íbishóli
3 1 V Birna M Sigurbjörnsdóttir Brúnn/milli-skjótt 12 Stæll frá Enni
4 2 V Guðmundur Þór Elíasson Grár/brúnneinlitt 7 Styrmir frá Skagaströnd
5 2 V Fríða Marý Halldórsdóttir Brúnn/milli-einlitt 7 Kári frá Mosfellsbæ
6 3 V Julia Katharina Peikert Jarpur/dökk-einlitt 8 Óskasteinn frá Íbishóli
7 3 V Ingibjörg Rós Jónsdóttir Brúnn/mó-stjörnótt 20 Fáfnir frá Fagranesi