Röðun hrossa á Gaddstaðaflötum dagana 11.-14. júní

27.05.2019 - 11:10
 Kynbótasýning verður á Gaddstaðaflötum dagana 11. til 14. júní. Dómar hefjast stundvíslega kl. 8:00 þriðjudaginn 11. júní . Yfirlitssýning verður föstudaginn 14. júní. Alls eru 96 hross skráð á sýninguna. Búið er að birta hollaröðun hér á vefnum og má nálgast hana með því að smella á tengil hér neðar.
 
Við biðjum eigendur og sýnendur að mæta tímanlega með hrossin til dóms þannig að dómstörf gangi sem greiðast fyrir sig og tímasetningar haldist sem best.
 
Hollaröðun á Gaddstaðaflötum
 dagana 11. til 13. júní
Þriðjudagur 11. júní
Hópur 1 kl. 08:00-11:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2014286902 Dröfn Feti Bylgja Gauksdóttir
2 IS2013286908 Gefn Feti Bylgja Gauksdóttir
3 IS2013287141 Ósk Litlalandi Elvar Þormarsson
4 IS2013280537 Sólborg Sigurvöllum Elvar Þormarsson
5 IS2015201217 Fura Hólateigi Elvar Þormarsson
6 IS2013282572 Hrönn Ragnheiðarstöðum Jakob Svavar Sigurðsson
7 IS2013137017 Nökkvi Hrísakoti Jakob Svavar Sigurðsson
8 IS2014186513 Hjörvar Áskoti Jakob Svavar Sigurðsson
9 IS2013281963 Óskadís Kvistum Sigvaldi Lárus Guðmundsson
10 IS2014281960 Jónína Kvistum Sigvaldi Lárus Guðmundsson
11 IS2013281968 Sædís Kvistum Sigvaldi Lárus Guðmundsson
Hópur 2 kl. 12:30-15:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2013238950 Sera Búðardal Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir
2 IS2014201031 Katla Margrétarhofi Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir
3 IS2014286659 Gæfa Flagbjarnarholti Hjörtur Ingi Magnússon
4 IS2014286651 Gleymmérei Flagbjarnarholti Hjörtur Ingi Magnússon
5 IS2014286658 Gríma Flagbjarnarholti Hjörtur Ingi Magnússon
6 IS2013287018 Arney Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir
7 IS2013187015 Viljar Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir
8 IS2014287052 Laufey Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir
9 IS2014186280 Dimmir Hárlaugsstöðum 2 Ævar Örn Guðjónsson
10 IS2014186282 Sólmyrkvi Hárlaugsstöðum 2 Ævar Örn Guðjónsson
11 IS2014286653 Drottning Flagbjarnarholti Ævar Örn Guðjónsson
Hópur 3 kl. 16:00-19:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2013201747 Elektra Sólstað Ásmundur Ernir Snorrason
2 IS2011157593 Kaldi Ytra-Vallholti Ásmundur Ernir Snorrason
3 IS2010257592 Þoka Ytra-Vallholti Ásmundur Ernir Snorrason
4 IS2013286101 Ísrún Kirkjubæ Hanna Rún Ingibergsdóttir
5 IS2011256451 Saga Blönduósi Sigursteinn Sumarliðason
6 IS2013184551 Skorri Þúfu í Landeyjum Sigursteinn Sumarliðason
7 IS2013182669 Spyrnir Bárubæ Sigursteinn Sumarliðason
8 IS2013286654 Nútíð Flagbjarnarholti Ævar Örn Guðjónsson
9 IS2014186651 Forni Flagbjarnarholti Æ
Miðvikudagur 12. júní
Hópur 1 kl. 08:00-11:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2013284174 Svarta-Dís Fornusöndum Elvar Þormarsson
2 IS2013284176 Gerpla Fornusöndum Elvar Þormarsson
3 IS2013284553 Dögun Þúfu í Landeyjum Elvar Þormarsson
4 IS2014281385 Fríður Ásbrú Helga Una Björnsdóttir
5 IS2013201660 Dáð Aðalbóli 1 Hjörtur Ingi Magnússon
6 IS2013286684 Snilld Skeiðvöllum Hjörtur Ingi Magnússon
7 IS2013286217 Sigurrós Þverholti Hjörtur Ingi Magnússon
8 IS2011255416 Arða Grafarkoti Jakob Svavar Sigurðsson
9 IS2014287075 Hjör Völlum Jakob Svavar Sigurðsson
10 IS2013286910 Malín Feti Ólafur Andri Guðmundsson
11 IS2013286907 Mekkín Feti Ólafur Andri Guðmundsson
Hópur 2 kl. 12:30-15:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2013186136 Þröstur Ármóti Sigursteinn Sumarliðason
2 IS2013101001 Baltasar Korpu Sigursteinn Sumarliðason
3 IS2014186131 Foss Ármóti Sigursteinn Sumarliðason
4 IS2013287870 Ronja Vesturkoti Þórarinn Ragnarsson
5 IS2012288217 Saga Miðfelli 2 Þórarinn Ragnarsson
6 IS2012125047 Fálki Flekkudal Þórarinn Ragnarsson
7 IS2013287056 Vala Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir
8 IS2013187051 Fengur Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir
9 IS2014286755 Surtsey Árbæjarhjáleigu II Ævar Örn Guðjónsson
10 IS2013265792 Assa Ytra-Dalsgerði Ævar Örn Guðjónsson
11 IS2015265792 Þrift Ytra-Dalsgerði Ævar Örn Guðjónsson
Hópur 3 kl. 16:00-19:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2012284551 Assa Þúfu í Landeyjum Elvar Þormarsson
2 IS2015184978 Ketill Hvolsvelli Elvar Þormarsson
3 IS2009281756 Móeiður Þjóðólfshaga II Hjörvar Ágústsson
4 IS2013187466 Gráskeggur Egilsstaðakoti Hjörvar Ágústsson
5 IS2012286109 Kolsá Kirkjubæ Hjörvar Ágústsson
6 IS2014201051 Líf Lerkiholti Kári Steinsson
7 IS2013201051 Lóa Lerkiholti Kári Steinsson
8 IS2012281383 Vaka Ásbrú Ævar Örn Guðjónsson
9 IS2014280720 List Valstrýtu Ævar Örn Guðjónsson
10 IS2011280716 Vakning Valstrýtu Ævar Örn Guðjónsson
Fimmtudagur 13. júní
Hópur 1 kl. 08:00-11:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2012284744 Þrá Strandarhöfði Ásmundur Ernir Snorrason
2 IS2013184741 Ari Strandarhöfði Ásmundur Ernir Snorrason
3 IS2014184741 Ás Strandarhöfði Ásmundur Ernir Snorrason
4 IS2014284882 Eldey Strandarhjáleigu Elvar Þormarsson
5 IS2013284880 Björk Strandarhjáleigu Elvar Þormarsson
6 IS2013284512 Fjöður Syðri-Úlfsstöðum Elvar Þormarsson
7 IS2014257363 Blika Varmalandi Hjörvar Ágústsson
8 IS2012257713 Náma Sauðárkróki Hjörvar Ágústsson
9 IS2015186132 Tollur Ármóti Sigursteinn Sumarliðason
10 IS2013287834 Birta Hlemmiskeiði 3 Sigursteinn Sumarliðason
11 IS2013286512 Snædís Áskoti Sigursteinn Sumarliðason
Hópur 2 kl. 12:30-15:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS1999282810 Nös Syðra-Velli Guðbjörn Tryggvason
2 IS2014186228 Goði Hellu Helgi Þór Guðjónsson
3 IS2012287723 Lind Dalbæ Helgi Þór Guðjónsson
4 IS2012256289 Kolbrá Steinnesi Ragnhildur Haraldsdóttir
5 IS2009256294 Diljá Steinnesi Ragnhildur Haraldsdóttir
6 IS2014201176 Lúcinda Hásæti Ragnhildur Haraldsdóttir
7 IS2013288599 Nótt Miklaholti Þórarinn Ragnarsson
8 IS2012267160 Spök Gunnarsstöðum Þórarinn Ragnarsson
9 IS2011257571 Kvika Vallanesi Ævar Örn Guðjónsson
10 IS2012157570 Svarti-Skuggi Vallanesi Ævar Örn Guðjónsson
11 IS2014283005 Héla Hamarsheiði 2 Ævar Örn Guðjónsson
Hópur 3 kl. 16:00-19:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2009256313 Mugga Leysingjastöðum II Benjamín Sandur Ingólfsson
2 IS2013286131 Ragga Ármóti Hallgrímur Birkisson
3 IS2010286139 Lind Ármóti Hallgrímur Birkisson
4 IS2012284667 Hrafnakló Álfhólum Hrefna María Ómarsdóttir
5 IS2010287028 Selja Gljúfurárholti Hrefna María Ómarsdóttir
6 IS2010284515 Kylja Syðri-Úlfsstöðum Sigríkur Jónsson
7 IS2013266021 Elísa Húsavík Thelma Dögg Tómasdóttir
8 IS2012284147 Kleópatra Stekkjargrund Ævar Örn Guðjónsson
9 IS2013280469 Þrá Eystri-Hól Ævar Örn Guðjónsson
10 IS2013280477 Tanja Eystri-Hól Ævar Örn Guðjónsson
 
Sjá nánar: