Dagskrá og uppfærðir Ráslistar - Gæðingamót Sörla

30.05.2019 - 09:33
 Hér að neðan er endanleg Dagskrá. Ráslistar eru komnir í loftið en við viljum benda knöpum í A-flokk og B-flokk að fylgjast vel með því það er ekki hægt að setja blandaðan ráslista inná kappa-appið, viljum við biðja þá knapa um að fylgjast vel með á eventinu á facebook og sorli.is uppá uppfærða ráslista,afskráningar og annað.
 
ALLAR AFSKRÁNINGAR ÞURFA AÐ BERAST INNÁ NETFANGIÐ bryndis_96@hotmail.com annars er afskráning ekki tekinn í gildi.
 
 
 
Fimmtudagur 30 maí kl. 12:00
 
12:00 Barnaflokkur
 
12:50 Unglingaflokkur 
 
13:30 Ungmennaflokkur 
 
14:00 KAFFIHLÉ 30 mín
 
14:00 Pollaflokkur
 
14:30 Blönduð forkeppni B-Flokkur og B-Flokkur áhugamanna knapi1-14
 
15:30 KAFFIHLÉ 20 mín
 
15:50 Blönduð forkeppni B-Flokkur og B-Flokkur áhugamanna knapi 15-29
 
 
 
 Föstudagur 31 maí kl. 17:00
 
17:00 Blönduð forkeppni A-Flokkur og A-Flokkur áhugamanna knapi 1-12
 
19:00  Matarhlé 40 mín
 
19:40 Blönduð forkeppni A-Flokkur og A-Flokkur áhugamanna knapi 13-25
 
 
 
 Laugardagur 1 júní - Úrslit
 
10:00 Börn
 
10:30 Unglingar
 
11:00 Ungmenni
 
11:30 B-Flokkur áhugamanna
 
12:00 B-Flokkur
 
12:30 Matarhlé 40 mín
 
13:10 A-Flokkur áhugamanna 
 
13:50 A-flokkur
 
14:30 Skeið 100 m OPIN KEPPNI
 
 
 
A-flokkur blönduð forkeppni
 
1 Adolf Snæbjörnsson Dagmar frá Kópavogi
 
2 Darri Gunnarsson Irena frá Lækjarbakka
 
3 Stella björg Kristinsdóttir List frá Hólmum 
 
4 Hinrik Þór Sigurðsson Óðinn frá Silfurmýri
 
5 Anna Björk Ólafsdóttir Sókn frá Efri-Hömrum
 
6 Kristín Ingólfsdóttir Tónn frá Breiðholti í Flóa
 
7 Atli Guðmundsson Kjarni frá Hvoli
 
8 Sindri Sigurðsson Sókron frá Hafnarfirði
 
9 Snorri Dal Engill frá Ytri-Bægisá I
 
10 Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka
 
11 Hlynur Pálsson Orka frá Efri-Þverá
 
12 Hinrik Þór Sigurðsson Þór frá Minni-Völlum
 
13 Adolf Snæbjörnsson Vinur frá Íbishóli
 
14 Einar Þór Einarsson Sóley frá Blönduósi
 
15 Katla Sif Snorradóttir Frægur frá Árbæjarhjáleigu II
 
16 Sævar Leifsson Glæsir frá Fornusöndum
 
17 Hinrik Þór Sigurðsson Högna frá Skeiðvöllum
 
18 Snorri Dal Spyrna frá Borgarholti
 
19 Freyja Aðalsteinsdóttir Vaka frá Lindarbæ
 
20 Annabella R Sigurðardóttir Styrkur frá Skagaströnd
 
21 Atli Guðmundsson Þórgnýr frá Grímarsstöðum
 
22 Stella Björg Kristinsdóttir Draupnir frá Varmadal
 
23 Adolf Snæbjörnsson Grunnur frá Grund II
 
24 Bjarni Sigurðsson Týr frá Miklagarði
 
25 Jóhannes Magnús Ármannsson Druna frá Fornusöndum
 
   
 
B flokkur      
1    Bjarni Sigurðsson    Sörli    Reitur frá Ólafsbergi
2    Haraldur Haraldsson    Sörli    Afsalon frá Strönd II
3    Adolf Snæbjörnsson    Sörli    Glæsir frá Mannskaðahóli
4    Sævar Leifsson    Sörli    Pálína frá Gimli
5    Einar Ásgeirsson    Sörli    Dalur frá Ytra-Skörðugili
6    Anna Björk Ólafsdóttir    Sörli    Flugar frá Morastöðum
7    Stella Björg Kristinsdóttir    Sörli    Hásteinn frá Hrafnkelsstöðum 1
8    Sveinn Heiðar Jóhannesson    Sörli    Glæsir frá Skriðu
9    Friðdóra Friðriksdóttir    Sörli    Hátíð frá Stokkseyri
10    Hafdís Arna Sigurðardóttir    Sörli    Sjarmadís frá Vakurstöðum
11    Sindri Sigurðsson    Sörli    Kemba frá Ragnheiðarstöðum
12    Darri Gunnarsson    Sörli    Haukur frá Hafnarfirði
13    Inga Kristín Sigurgeirsdóttir    Sörli    Auður frá Akureyri
14    Adolf Snæbjörnsson    Sörli    Auður frá Aðalbóli 1
15    Stella Björg Kristinsdóttir    Sörli    Drymbill frá Brautarholti
16    Hjörvar Ágústsson    Geysir    Farsæll frá Hafnarfirði
17    Valdimar Sigurðsson    Sörli    Pólon frá Sílastöðum
18    Hinrik Þór Sigurðsson    Sörli    Tíbrá frá Silfurmýri
19    Smári Adolfsson    Sörli    Háfleygur frá Hestheimum
20    Svavar Arnfjörð Ólafsson    Sörli    Gauti frá Oddhóli
21    Snorri Dal    Sörli    Ölur frá Akranesi
22    Einar Ásgeirsson    Sörli    Hildur frá Unnarholti
23    Sævar Leifsson    Sörli    Laufi frá Gimli
24    Kristín Ingólfsdóttir    Sörli    Neró frá Votmúla 2
25    Glódís Helgadóttir    Sörli    Hektor frá Þórshöfn
26    Inga Kristín Sigurgeirsdóttir    Sörli    Dáð frá Hafnarfirði
27    Adolf Snæbjörnsson    Sörli    Bryndís frá Aðalbóli 1
28    Jóhannes Magnús Ármannsson    Sörli    Eyða frá Halakoti
29    Bjarni Sigurðsson    Sörli    Eysteinn frá Efri-Þverá
30    Íris Dögg Eiðsdóttir    Sörli    Hekla frá Ási 2
 
 
 
B flokkur ungmenna 
 
1 Aníta Rós Róbertsdóttir Sörli Hrafna frá Eyrarbakka
 
2 Annabella R Sigurðardóttir Sörli Þórólfur frá Kanastöðum
 
3 Aníta Rós Róbertsdóttir Sörli Tindur frá Þjórsárbakka
 
 
 
Unglingaflokkur 
 
1 Salóme Kristín Haraldsdóttir Sörli Spá frá Hafnarfirði
 
2 Brynhildur Gígja Ingvarsdóttir Sörli Diddi frá Þorkelshóli 2
 
3 Jónas Aron Jónasson Sörli Þruma frá Hafnarfirði
 
4 Katla Sif Snorradóttir Sörli Íslendingur frá Dalvík
 
5 Sara Dögg Björnsdóttir Sörli Bjartur frá Holti
 
 
 
Barnaflokkur 
 
1 Ágúst Einar Ragnarsson Sörli Mótor frá Hafnarfirði
 
2 Júlía Björg Gabaj Knudsen Sörli Tindur frá Ásbrekku
 
3 Sara Dís Snorradóttir Sörli Gnótt frá Syðra-Fjalli I
 
4 Kolbrún Sif Sindradóttir Sörli Sindri frá Keldudal
 
5 Bjarndís Rut Ragnarsdóttir Sörli Hvatur frá Hafnarfirði
 
6 Sara Dís Snorradóttir Sörli Mosi frá Stóradal
 
7 Júlía Björg Gabaj Knudsen Sörli Dyggur frá Oddsstöðum I
 
8 Ágúst Einar Ragnarsson Sörli Herdís frá Hafnarfirði
 
9 Snæfríður Ásta Jónasdóttir Sörli Bragi frá Þingnesi