Niðurstöður fimmtudagsins - Gæðingamót Fáks 2019

Ljósvaki sigraði með 9,00!

30.05.2019 - 19:50
 Óhætt er að segja að hin opna gæðingakeppni Fáks hafi verið sterk en í dag Uppstigningardag fóru fram úrslit allra flokka, töltkeppni og skeiðgreinar. 
 
Ljósvaki frá Valstrýtu, setinn af Árna Birni Pálssyni, fór með sigur af hólmi í B-flokks úrslitunum og hélt efsta sætinu örugglega og endaði með aðaleinkunnina 9,00 enda sýning þeirra félaga gríðarlega góð. 
 
Í A-flokknum var það Tindur frá Eylandi sem átti brautina í dag og hlaut í meðaleinkunn 8,80, hækkaði sig í efsta sætið úr því þriðja í forkeppninni. Glæsihestur þar á ferð og fagmannlega og prúðmannlega sýndur af Sigurði Vigni Matthíassyni.
 
Gregersen styttan er veitt árlega á gæðingamóti Fáks og er handhafi hennar valinn á þann hátt að hann þyki sýna fágaða og íþróttamannslega framkomu, áberandi vel hirt hross og síðast en ekki síst, sé í Fáksbúningi í keppninni. Að þessu sinni hlaut hin unga og efnilega Birta Ingadóttir styttuna til varðveislu í eitt ár. Birta keppir í ungmennaflokki og lenti í öðru sæti hans á mótinu á glæsistóðhestinum Eldi frá Torfunesi. 
 
Veðrið lék við mótsgesti, keppendur og starfsmenn mótsins allan tímann, sól og blíða og helst til þurrt ef eitthað er! Erfitt að kvarta undan sólinni samt. 
 
Hér fyrir neðan má sjá heildarniðurstöður mótsins.
 
 
 Niðurstöður Skeið 250m P1 2. sprettur
Mót: IS2019FAK131 - Gæðingamót Fáks 2019
Félag: Fákur
Dags.: 30.05.2019
Tími móts: 28.05.2019 - 30.05.2019
Sæti Keppandi Hross 2. sprettur Betri sprettur Einkunn
1 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II
22,58 22,10 8,32
2 Guðmundur Björgvinsson Glúmur frá Þóroddsstöðum
22,56 22,56 7,95
3 Sigurbjörn Bárðarson Vökull frá Tunguhálsi II
23,98 23,10 7,52
4 Jóhann Magnússon Fröken frá Bessastöðum
24,99 24,86 6,11
5-6 Kjartan Ólafsson Vörður frá Laugabóli
0,00 0,00 0,00
5-6 Sigurður Vignir Matthíasson Líf frá Framnesi
0,00 0,00 0,00
 
Niðurstöður Skeið 150m P3 2. sprettur
Mót: IS2019FAK131 - Gæðingamót Fáks 2019
Félag: Fákur
Dags.: 30.05.2019
Tími móts: 28.05.2019 - 30.05.2019
Sæti Keppandi Hross 2. sprettur Betri sprettur Einkunn
1 Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum
14,72 14,72 7,28
2 Sunna Lind Ingibergsdóttir Flótti frá Meiri-Tungu 1
15,09 15,09 6,91
3 Hlynur Guðmundsson Klaustri frá Hraunbæ
16,85 15,54 6,46
4 Logi Þór Laxdal Hvanndal frá Oddhóli
15,83 15,76 6,24
5 Kjartan Ólafsson Brík frá Laugabóli
0,00 16,80 5,20
6 Guðjón G Gíslason Harpa frá Sauðárkróki
0,00 19,42 2,58
7 Helgi Gíslason Framför frá Helgatúni
0,00 0,00 0,00
 
Niðurstöður A flokkur - Gæðingaflokkur 2 A úrslit
Mót: IS2019FAK131 - Gæðingamót Fáks 2019
Félag: Fákur
Dags.: 30.05.2019
Tími móts: 28.05.2019 - 30.05.2019
Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Kveikur frá Ytri-Bægisá I / Þorvarður Friðbjörnsson 8,39
2 Aría frá Hestasýn / Ólöf Guðmundsdóttir 8,17
3 Laufey frá Seljabrekku / Rósa Valdimarsdóttir 8,11
4 Dalvar frá Dalbæ II / Bergþór Atli Halldórsson 7,88
5 Lyfting frá Kjalvararstöðum / Kristín H Sveinbjarnardóttir 0,00
 
Niðurstöður Flugskeið 100m P2 2. sprettur
Mót: IS2019FAK131 - Gæðingamót Fáks 2019
Félag: Fákur
Dags.: 30.05.2019
Tími móts: 28.05.2019 - 30.05.2019
Sæti Keppandi Hross 2. sprettur Betri sprettur Einkunn
1 Ingibergur Árnason Sólveig frá Kirkjubæ
0,00 7,69 7,18
2 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Seyður frá Gýgjarhóli
0,00 7,73 7,12
3 Konráð Valur Sveinsson Losti frá Ekru 0,00 8,02 6,63
4 Sunna Lind Ingibergsdóttir Flótti frá Meiri-Tungu 1
8,33 8,33 6,12
5 Kjartan Ólafsson Vörður frá Laugabóli
8,81 8,81 5,32
6 Sigurður Vignir Matthíasson Tenór frá Hestasýn
9,15 8,95 5,08
7-9 Birta Ingadóttir Hálfdán frá Oddhóli
0,00 0,00 0,00
7-9 Jóhann Magnússon Fröken frá Bessastöðum
0,00 0,00 0,00
7-9 Sigurður Vignir Matthíasson Dúkkulísa frá Hestasýn
0,00 0,00 0,00
 
Niðurstöður Barnaflokkur - Gæðingaflokkur 1 Forkeppni
Mót: IS2019FAK131 - Gæðingamót Fáks 2019
Félag: Fákur
Dags.: 30.05.2019
Tími móts: 28.05.2019 - 30.05.2019
Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Sigurbjörg Helgadóttir / Elva frá Auðsholtshjáleigu 8,48
2 Matthías Sigurðsson / Íkon frá Hákoti 8,41
3 Matthías Sigurðsson / Biskup frá Sigmundarstöðum 8,40
4 Arnar Þór Ástvaldsson / Hlíðar frá Votmúla 1 8,40
5 Ragnar Snær Viðarsson / Kamban frá Húsavík 8,40
6 Sigrún Helga Halldórsdóttir / Gefjun frá Bjargshóli 8,31
7 Eydís Ósk Sævarsdóttir / Selja frá Vorsabæ 8,30
8 Óli Björn Ævarsson / Fáfnir frá Skarði 8,27
9 Kristín Karlsdóttir / Hávarður frá Búðarhóli 8,15
10 Lilja Rún Sigurjónsdóttir / Þráður frá Egilsá 8,12
11 Anton Gauti Þorláksson / Sjarmur frá Miðhjáleigu 8,03
12 Steinþór Nói Árnason / Drífandi frá Álfhólum 8,01
13 Matthías Sigurðsson / Caruzo frá Torfunesi 7,68
1415
Lilja Rún Sigurjónsdóttir / Arion frá Miklholti 0,00
1415
Sigurbjörg Helgadóttir / Geysir frá Læk 0,00
 
Niðurstöður Tölt T1 - Opinn flokkur - Meistaraflokkur Forkeppni
Mót: IS2019FAK131 - Gæðingamót Fáks 2019
Félag: Fákur
Dags.: 30.05.2019
Tími móts: 28.05.2019 - 30.05.2019
Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Lára Jóhannsdóttir / Gormur frá Herríðarhóli 7,03
2 Þórdís Erla Gunnarsdóttir / Terna frá Auðsholtshjáleigu 6,77
3 Sigurbjörn Bárðarson / Baldur frá Þjóðólfshaga 1 6,50
4 Þórdís Erla Gunnarsdóttir / Selma frá Auðsholtshjáleigu 6,37
5 Vilfríður Sæþórsdóttir / Vildís frá Múla 6,20
6-7 Sigurður Kristinsson / Neisti frá Grindavík 5,77
6-7 Sveinn Ragnarsson / Gammur frá Aðalbóli 5,77
8 Guðjón G Gíslason / Abel frá Hjallanesi 1 0,00
 
Niðurstöður B flokkur - Gæðingaflokkur 1 A úrslit
Mót: IS2019FAK131 - Gæðingamót Fáks 2019
Félag: Fákur
Dags.: 30.05.2019
Tími móts: 28.05.2019 - 30.05.2019
Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Ljósvaki frá Valstrýtu / Árni Björn Pálsson 9,00
2 Terna frá Auðsholtshjáleigu / Þórdís Erla Gunnarsdóttir 8,65
3 Tromma frá Höfn / Hlynur Guðmundsson 8,64
4 Þytur frá Gegnishólaparti / Birgitta Bjarnadóttir 8,51
5 Sproti frá Ytri-Skógum / Nína María Hauksdóttir 8,49
6 Smyrill frá Vorsabæ II / Konráð Valur Sveinsson 8,40
7 Andvari frá Skipaskaga / Sigurbjörn Bárðarson 8,29
8 List frá Múla / Vilfríður Sæþórsdóttir 0,00
 
Niðurstöður A flokkur - Gæðingaflokkur 1 A úrslit
Mót: IS2019FAK131 - Gæðingamót Fáks 2019
Félag: Fákur
Dags.: 30.05.2019
Tími móts: 28.05.2019 - 30.05.2019
Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Tindur frá Eylandi / Sigurður Vignir Matthíasson 8,80
2 Villingur frá Breiðholti í Flóa / Sylvía Sigurbjörnsdóttir 8,70
3 Nagli frá Flagbjarnarholti / Sigurbjörn Bárðarson 8,70
4 Mjölnir frá Bessastöðum / Jóhann Magnússon 8,58
5 Gróði frá Naustum / Henna Johanna Sirén 8,53
6 Næla frá Lækjarbrekku 2 / Hlynur Guðmundsson 8,51
7 Ísafold frá Velli II / Jón Herkovic 8,39
8 Hrafn frá Hestasýn / Alexander Hrafnkelsson 8,28
 
Niðurstöður B flokkur - Gæðingaflokkur 2 A úrslit
Mót: IS2019FAK131 - Gæðingamót Fáks 2019
Félag: Fákur
Dags.: 30.05.2019
Tími móts: 28.05.2019 - 30.05.2019
Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Mói frá Álfhólum / Saga Steinþórsdóttir 8,61
2 Þjóðólfur frá Þjóðólfshaga 1 / Þorvarður Friðbjörnsson 8,46
3 Paradís frá Austvaðsholti 1 / Margrét Halla Hansdóttir Löf 8,26
4 Snót frá Prestsbakka / Jón Þorvarður Ólafsson 8,22
5 Ösp frá Hlíðartúni / Sandra Westphal-Wiltschek 7,98
6 Taktur frá Reykjavík / Svandís Beta Kjartansdóttir 7,92
7 Dimmir frá Strandarhöfði / Guðrún Agata Jakobsdóttir 7,87
 
Niðurstöður Barnaflokkur - Gæðingaflokkur 1 A úrslit
Mót: IS2019FAK131 - Gæðingamót Fáks 2019
Félag: Fákur
Dags.: 30.05.2019
Tími móts: 28.05.2019 - 30.05.2019
Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Matthías Sigurðsson / Íkon frá Hákoti 8,65
2 Sigurbjörg Helgadóttir / Elva frá Auðsholtshjáleigu 8,63
3 Ragnar Snær Viðarsson / Kamban frá Húsavík 8,56
4 Sigrún Helga Halldórsdóttir / Gefjun frá Bjargshóli 8,53
5 Kristín Karlsdóttir / Hávarður frá Búðarhóli 8,43
6 Eydís Ósk Sævarsdóttir / Selja frá Vorsabæ 8,38
7 Arnar Þór Ástvaldsson / Hlíðar frá Votmúla 1 8,29
8 Óli Björn Ævarsson / Fáfnir frá Skarði 0,00
 
Niðurstöður B flokkur ungmenna - Gæðingaflokkur 1 A úrslit
Mót: IS2019FAK131 - Gæðingamót Fáks 2019
Félag: Fákur
Dags.: 30.05.2019
Tími móts: 28.05.2019 - 30.05.2019
Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Töffari frá Hlíð 8,65
2 Birta Ingadóttir / Eldur frá Torfunesi 8,63
3 Kolbrá Jóhanna Magnadóttir / Örlygur frá Hafnarfirði 8,31
4 Lara Alexie Ragnarsdóttir / Tígulás frá Marteinstungu 8,24
5 Ólöf Helga Hilmarsdóttir / Eva frá Álfhólum 8,19
6 Lara Alexie Ragnarsdóttir / Ra frá Marteinstungu 0,00
 
Niðurstöður Unglingaflokkur - Gæðingaflokkur 1 A úrslit
Mót: IS2019FAK131 - Gæðingamót Fáks 2019
Félag: Fákur
Dags.: 30.05.2019
Tími móts: 28.05.2019 - 30.05.2019
Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Aron Ernir Ragnarsson / Váli frá Efra-Langholti 8,47
2 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir / Saga frá Dalsholti 8,44
3 Kristín Hrönn Pálsdóttir / Gaumur frá Skarði 8,44
4 Selma Leifsdóttir / Glaður frá Mykjunesi 2 8,40
5 Heiður Karlsdóttir / Sóldögg frá Hamarsey 8,30
6 Hrund Ásbjörnsdóttir / Sæmundur frá Vesturkoti 8,21
7 Aron Freyr Petersen / Adam frá Skammbeinsstöðum 1 8,18
8 Ævar Kærnested / Orkubolti frá Laufhóli 8,12