Niðurstöður Forkeppni Gæðingamóts Sörla

31.05.2019 - 10:43
Niðurstöður Forkeppni Gæðingamóts Sörla
 
 
Fimmtudagur 30.maí
 
Barnaflokkur  - Forkeppni 
 
1 Sara Dís Snorradóttir / Gnótt frá Syðra-Fjalli I 8,28 
 
2 Kolbrún Sif Sindradóttir / Sindri frá Keldudal 8,28 
 
3 Júlía Björg Gabaj Knudsen / Dyggur frá Oddsstöðum I 8,22 
 
4 Ágúst Einar Ragnarsson / Mótor frá Hafnarfirði 7,42 
 
5 Sara Dís Snorradóttir / Mosi frá Stóradal 7,19 
 
6 Ágúst Einar Ragnarsson / Herdís frá Hafnarfirði 7,13 
 
7 Bjarndís Rut Ragnarsdóttir / Hvatur frá Hafnarfirði 7,04 
 
8 Snæfríður Ásta Jónasdóttir / Bragi frá Þingnesi 0,00 
 
 
 
Unglingaflokkur  - Forkeppni 
 
1 Jónas Aron Jónasson / Þruma frá Hafnarfirði 8,20 
 
2 Salóme Kristín Haraldsdóttir / Spá frá Hafnarfirði 8,08 
 
3 Katla Sif Snorradóttir / Íslendingur frá Dalvík 8,00 
 
4 Brynhildur Gígja Ingvarsdóttir / Diddi frá Þorkelshóli 2 7,85 
 
5 Sara Dögg Björnsdóttir / Bjartur frá Holti 7,82 
 
 
 
Ungmennaflokkur – Forkeppni 
 
1. Annabella R. Sigurðardóttir – Þórólfur frá Kanastöðum.   8,34
 
2. Aníta Rós Róbertsdóttir – Tindur frá Þjórsárbakka      7.99
 
 
 
B-flokkur Áhugamanna  - Forkeppni 
 
1 Neró frá Votmúla 2 / Kristín Ingólfsdóttir 8,16 
 
2 Hildur frá Unnarholti / Einar Ásgeirsson 8,14 
 
3 Reitur frá Ólafsbergi / Bjarni Sigurðsson 8,12 
 
4 Auður frá Akureyri / Inga Kristín Sigurgeirsdóttir 8,09 
 
5 Pólon frá Sílastöðum / Valdimar Sigurðsson 8,09 
 
6 Dáð frá Hafnarfirði / Inga Kristín Sigurgeirsdóttir 8,04 
 
7 Drymbill frá Brautarholti / Stella Björg Kristinsdóttir 8,04 
 
8 Afsalon frá Strönd II / Haraldur Haraldsson 8,02 
 
9 Eysteinn frá Efri-Þverá / Bjarni Sigurðsson 8,00 
 
10 Hásteinn frá Hrafnkelsstöðum 1 / Stella Björg Kristinsdóttir 7,99 
 
11 Hekla frá Ási 2 / Íris Dögg Eiðsdóttir 7,96 
 
12 Dalur frá Ytra-Skörðugili / Einar Ásgeirsson 7,96 
 
13 Glæsir frá Skriðu / Sveinn Heiðar Jóhannesson 7,86 
 
14 Sjarmadís frá Vakurstöðum / Hafdís Arna Sigurðardóttir 7,79 
 
15 Gauti frá Oddhóli / Svavar Arnfjörð Ólafsson 7,72 
 
16 Karítas frá Þingeyrum / Smári Adolfsson 0,0
 
 
 
B-flokkur – Forkeppni 
 
1 Ölur frá Akranesi / Snorri Dal 8,40 
 
2 Farsæll frá Hafnarfirði / Hjörvar Ágústsson 8,39 
 
3 Pálína frá Gimli / Sævar Leifsson 8,35 
 
4 Flugar frá Morastöðum / Anna Björk Ólafsdóttir 8,30 
 
5 Auður frá Aðalbóli 1 / Adolf Snæbjörnsson 8,30 
 
6 Eyða frá Halakoti / Jóhannes Magnús Ármannsson 8,29 
 
7-8 Bryndís frá Aðalbóli 1 / Adolf Snæbjörnsson 8,27 
 
7-8 Tíbrá frá Silfurmýri / Hinrik Þór Sigurðsson 8,27 
 
9 Hektor frá Þórshöfn / Glódís Helgadóttir 8,26 
 
10 Haukur frá Hafnarfirði / Darri Gunnarsson 8,09 
 
11 Kemba frá Ragnheiðarstöðum / Sindri Sigurðsson 8,02 
 
12 Laufi frá Gimli / Sævar Leifsson 7,64