Ráslistar Gæðingmót Geysis 15-16 júní

14.06.2019 - 16:36
 Hér koma ráslistar fyrir Gæðingamót Geysis sem hefst á morgunn laugardag 15.júní kl 8:30. Takið sérstaklega eftir ráslistum fyrir A- og B- flokk þar sem þetta er blandaður ráslisti og er því ekki alveg réttur í appinu.
 
Dagskrá og aðrir ráslistar eru líka í LH-appinu.
Ráslistar eru birtir með fyrirvara um mannleg mistök.
 
A-flokkur
Holl Knapi Félag knapa Hestur Félag eiganda
1 Guðmundur Björgvinsson Geysir Valgarð frá Kirkjubæ Geysir
2 Sjöfn Sæmundsdóttir Glaður Þróttur frá Lindarholti Geysir
3 Ólafur Þórisson Geysir Spá frá Miðkoti Geysir
4 Eyrún Jónasdóttir Geysir Hamingja frá Vesturkoti Geysir
5 Maiju Maaria Varis Sleipnir Elding frá Hvoli Sleipnir
6 Hans Þór Hilmarsson Smári Vaka frá Eystra-Fróðholti Geysir
7 Pia Rumpf Geysir Sjóður frá Syðri-Úlfsstöðum Geysir
8 Stine Randers Præstholm Geysir Tromma frá Skúfslæk Geysir
9 Hekla Katharína Kristinsdóttir Geysir Héla frá Stóra-Rimakoti Fákur
10 Þorgeir Ólafsson Borgfirðingur Eindís frá Leirulæk Borgfirðingur
11 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Geysir Bjarmi frá Litlu-Tungu 2 Geysir
12 Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Stanley frá Hlemmiskeiði 3 Smári
13 Ragnheiður Hallgrímsdóttir Smári Sif frá Sólheimatungu Geysir
14 Guðmundur Baldvinsson Geysir Tromma frá Bakkakoti Geysir
15 Hanifé Müller-Schoenau Neisti Lukka frá Árbæjarhjáleigu II Geysir
16 Hans Þór Hilmarsson Smári Goði frá Bjarnarhöfn Snæfellingur
17 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Geysir Tromma frá Skógskoti Geysir
18 Klara Sveinbjörnsdóttir Borgfirðingur Garún frá Eystra-Fróðholti Geysir
19 Hekla Katharína Kristinsdóttir Geysir Jarl frá Árbæjarhjáleigu II Geysir
20 Sigurður Sigurðarson Geysir Narfi frá Áskoti Geysir
21 Þorbjörn Hreinn Matthíasson Geysir Dökkva frá Kanastöðum Geysir
22 Matthías Leó Matthíasson Trausti Galdur frá Leirubakka Trausti
23 Eyrún Jónasdóttir Geysir Svalur frá Blönduhlíð Geysir
24 Hulda Björk Haraldsdóttir Sleipnir Draumur frá Borgarhóli Geysir
25 Vignir Siggeirsson Geysir Ásdís frá Hemlu II Geysir
26 Hans Þór Hilmarsson Smári Álfrún frá Bakkakoti Geysir
27 Guðmundur Björgvinsson Geysir Sólon frá Þúfum Geysir
28 Jón Óskar Jóhannesson Logi Örvar frá Gljúfri Geysir
29 Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Dropi frá Kirkjubæ Geysir
30 Ólafur Þórisson Geysir Gefjun frá Miðkoti Geysir
31 Sigurður Sigurðarson Geysir Sproti frá Þjóðólfshaga 1 Geysir
32 Elvar Þormarsson Geysir Smári frá Strandarhjáleigu Geysir
B-flokkur
1 Ólafur Örn Þórðarson Geysir Stekkur frá Skák Geysir
2 Ólafur Ásgeirsson Smári Glóinn frá Halakoti Geysir
3 Birgitta Bjarnadóttir Geysir Þytur frá Gegnishólaparti Geysir
4 Jón Óskar Jóhannesson Logi Hljómur frá Gunnarsstöðum I Logi
5 Sigurður Sigurðarson Geysir Stofn frá Akranesi Geysir
6 Laura Diehl Geysir Fákur frá Bólstað Geysir
7 Stine Randers Præstholm Geysir Þruma frá Akureyri Geysir
8 Þorbjörn Hreinn Matthíasson Geysir Maríuerla frá Kanastöðum Geysir
9 Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Birta frá Hlemmiskeiði 3 Smári
10 Ólafur Þórisson Geysir Enja frá Miðkoti Geysir
11 Hallgrímur Birkisson Smári Svörður frá Skjálg Geysir
12 Arnhildur Helgadóttir Smári Gná frá Kílhrauni Smári
13 Eyrún Jónasdóttir Geysir Maístjarna frá Kálfholti Geysir
14 Sarah Maagaard Nielsen Geysir Aría frá Miðkoti Geysir
15 Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Fregn frá Strandarhöfði Geysir
16 Sigurður Sigurðarson Geysir Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1 Geysir
17 Sjöfn Sæmundsdóttir Glaður Merrý frá Lindarholti Geysir
18 Elín Hrönn Sigurðardóttir Geysir Nói frá Hrafnsstöðum Geysir
19 Theodóra Jóna Guðnadóttir Geysir Gerpla frá Þúfu í Landeyjum Geysir
20 Eygló Arna Guðnadóttir Geysir Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum Geysir
21 Ólafur Þórisson Geysir Víðir frá Miðkoti Geysir
22 Þorgeir Ólafsson Borgfirðingur Sif frá Steinsholti Borgfirðingur
23 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Geysir Lind frá Úlfsstöðum Geysir
24 Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Ísrún frá Kirkjubæ Geysir
25 Guðmundur Baldvinsson Geysir Vésteinn frá Bakkakoti Geysir
26 Stine Randers Præstholm Geysir Kaðall frá Hlíðarbergi Geysir
27 Sigurður B Guðmundsson Geysir Vornótt frá Pulu Geysir
28 Hekla Katharína Kristinsdóttir Geysir Lilja frá Kvistum Geysir
29 Sarah Maagaard Nielsen Geysir Sóldís frá Miðkoti Geysir
30 Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Hnyðja frá Koltursey Sprettur
31 Eygló Arna Guðnadóttir Geysir Heppni frá Þúfu í Landeyjum Geysir
32 Ólafur Þórisson Geysir Blær frá Miðkoti Geysir
33 Sigurður Sigurðarson Geysir Hríma frá Hárlaugsstöðum 2 Geysir
B-flokkur Ungmenna
1 Lara Alexie Ragnarsdóttir Hörður Ra frá Marteinstungu Geysir
2 Sigurlín F Arnarsdóttir Geysir Krúsilíus frá Herríðarhóli Geysir
3 Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Geysir Trú frá Ási Geysir
4 Emma R. Bertelsen Geysir Askur frá Miðkoti Geysir
5 Lara Alexie Ragnarsdóttir Hörður Tígulás frá Marteinstungu Geysir
Unglingaflokkur
1 Anna María Bjarnadóttir Geysir Snægrímur frá Grímarsstöðum Geysir
2 Sigurður Steingrímsson Geysir Sigurdóra frá Heiði Geysir
3 Þorvaldur Logi Einarsson Smári Kylja frá Miðfelli 2 Geysir
4 Anna Ágústa Bernharðsdóttir Léttir Riddari frá Miðkoti Geysir
5 Arndís Ólafsdóttir Glaður Dregill frá Magnússkógum Glaður
6 Kristján Árni Birgisson Geysir Glámur frá Hafnarfirði Geysir
7 Jón Ársæll Bergmann Geysir Diljá frá Bakkakoti Geysir
8 Signý Sól Snorradóttir Máni Frami frá Strandarhöfði Máni
9 Þórey Þula Helgadóttir Smári Gjálp frá Hvammi I Smári
10 Erika J. Sundgaard Geysir Viktoría frá Miðkoti Geysir
11 Þorvaldur Logi Einarsson Smári Stjarni frá Dalbæ II Geysir
12 Sigurður Steingrímsson Geysir Hera frá Hólabaki Sprettur
Barnaflokkur
1 Lilja Dögg Ágústsdóttir Geysir Hreimur frá Hólabaki Geysir
2 Þórunn Ólafsdóttir Glaður Styrkur frá Kjarri Glaður
3 Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Bragabót frá Bakkakoti Geysir
4 Herdís Björg Jóhannsdóttir Geysir Hylur frá Kverná Geysir
5 Dagur Sigurðarson Geysir Fold frá Jaðri Geysir
6 Viktor Máni Maagaard Ólafsson Geysir Mæja frá Miðkoti Geysir
7 Friðrik Snær Friðriksson Hornfirðingur Aría frá Þjóðólfshaga 1 Geysir
8 Lilja Dögg Ágústsdóttir Geysir Smári frá Sauðanesi Geysir
9 Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Díva frá Bakkakoti Geysir
10 Anton Óskar Ólafsson Geysir Hamar frá Efri-Þverá Geysir
11 Signý Ásta Steingrímsdóttir Geysir Dagný frá Sælukoti Geysir
12 Þórhildur Lotta Kjartansdóttir Geysir Göldrun frá Hákoti Geysir
13 Herdís Björg Jóhannsdóttir Geysir Snillingur frá Sólheimum Geysir
14 Guðlaug Birta Davíðsdóttir Geysir Yldís frá Hafnarfirði Geysir
15 Dagur Sigurðarson Geysir Kráka frá Ási 2 Geysir
16 Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Heiðrún frá Bakkakoti Geysir
17 Lilja Dögg Ágústsdóttir Geysir Magni frá Kaldbak Geysir
150m skeið
1 Sunna Lind Ingibergsdóttir Sörli Flótti frá Meiri-Tungu 1 Geysir
1 Hanifé Müller-Schoenau Neisti Lukka frá Árbæjarhjáleigu II Geysir
2 Elvar Þormarsson Geysir Baltasar frá Strandarhjáleigu Geysir
2 Jóhann Valdimarsson Sprettur Askur frá Efsta-Dal I Sprettur
3 Ólafur Örn Þórðarson Geysir Lækur frá Skák Geysir
3 Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Rangá frá Torfunesi Fákur
4 Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Vænting frá Sturlureykjum 2 Geysir
4 Daníel Gunnarsson Sleipnir Gletta frá Stóra-Vatnsskarði Geysir
5 Sigurður Sigurðarson Geysir Drift frá Hafsteinsstöðum Geysir
5 Hermann Árnason Sindri Heggur frá Hvannstóði Geysir
6 Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Birta frá Suður-Nýjabæ Sörli
6 Jón Bjarni Smárason Sörli Frímann frá Hafnarfirði Sörli
7 Edda Rún Guðmundsdóttir Fákur Sveppi frá Staðartungu Fákur
7 Hanne Oustad Smidesang Sleipnir Ísak frá Búðardal Sleipnir
250m skeið
1 Hermann Árnason Sindri Árdís frá Stóru-Heiði Geysir
1 Guðmundur Björgvinsson Geysir Glúmur frá Þóroddsstöðum Geysir
2 Auðunn Kristjánsson Geysir Gloría frá Grænumýri Geysir
2 Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Fáfnir frá Efri-Rauðalæk Geysir
3 Elvar Þormarsson Geysir Tígull frá Bjarnastöðum Geysir
3 Bergur Jónsson Sleipnir Sædís frá Ketilsstöðum Geysir
4 Davíð Jónsson Geysir Glóra frá Skógskoti Geysir
4 Daníel Gunnarsson Sleipnir Eining frá Einhamri 2 Geysir
5 Konráð Valur Sveinsson Fákur Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Fákur
100m skeið
1 Hanne Oustad Smidesang Sleipnir Ísak frá Búðardal Sleipnir
2 Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Jarl frá Kílhrauni Dreyri
3 Ólafur Þórisson Geysir Léttir frá Forsæti Geysir
4 Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Vænting frá Sturlureykjum 2 Geysir
5 Guðmundur Baldvinsson Geysir Höfði frá Bakkakoti Geysir
6 Jón Óskar Jóhannesson Logi Gnýr frá Brekku Logi
7 Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Fáfnir frá Efri-Rauðalæk Geysir
8 Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Rangá frá Torfunesi Fákur
9 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Geysir Seyður frá Gýgjarhóli Geysir
10 Konráð Valur Sveinsson Fákur Losti frá Ekru Geysir
11 Hermann Árnason Sindri Heggur frá Hvannstóði Geysir
12 Sjöfn Sæmundsdóttir Glaður Þróttur frá Lindarholti Geysir
13 Jóhann Valdimarsson Sprettur Askur frá Efsta-Dal I Sprettur
Pollaflokkur
1 Vilhelm Bjartur Eiríksson Geysir Viðja frá Skarði Geysir
2 Sigursteinn Ingi Jóhannsson Geysir Gletting frá Eyvindarmúla Geysir
3 Jakob Freyr Ólafsson Geysir Gjafar frá Miðkoti Geysir
4 Eva Dögg Maagaard Ólafsdóttir Geysir Frigg frá Miðkoti Geysir
5 Ragnar Dagur Jóhannsson Geysir Gletting frá Eyvindarmúla Geysir
6 Hákon Þór Kristinsson Geysir Andvari frá Kvistum Geysir
A-flokkur ungmenna
1 Herjólfur Hrafn Stefánsson Skagfirðingur Hnota frá Glæsibæ Skagfirðingur
2 Jón Ársæll Bergmann Geysir Glóð frá Eystra-Fróðholti Geysir