Reykjavíkurmeistaramót - Ráslistar

14.06.2019 - 16:29
Reykjavíkurmeistaramótið hefst mánudaginn 17. júní og byrjar keppni á fimmgangi F2 unglingaflokk. Meðfylgjandi eru allir ráslistar mótsins.
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur Félag eiganda Eigandi Faðir Móðir
Fimmgangur F1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur
1 1 V Máni Hilmarsson Borgfirðingur Nótt frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 10 Borgfirðingur Máni Hilmarsson Glóðar frá Reykjavík   
2 2 V Snorri Dal Sörli Engill frá Ytri-Bægisá I Rauður/milli-blesótt 9 Sörli Anna Björk Ólafsdóttir, Snorri Dal Arður frá Brautarholti Eik frá Dalsmynni
3 3 V Arnar Bjarki Sigurðarson Sleipnir Sigur frá Sunnuhvoli Jarpur/dökk-einlitt 7 Sleipnir Sunnuhvoll ehf Spuni frá Vesturkoti Urður frá Sunnuhvoli
4 4 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Tindur frá Eylandi Bleikur/álóttureinlitt 8 Fákur Davíð Matthíasson, Rut Skúladóttir Sær frá Bakkakoti Vera frá Ingólfshvoli
5 5 V Hlynur Pálsson Fákur Völsungur frá Hamrahóli Brúnn/milli-skjótt 7 Fákur Valgerður Sveinsdóttir Álfur frá Selfossi Ósk frá Hamrahóli
6 6 V Flosi Ólafsson Borgfirðingur Dreyri frá Hofi I Rauður/milli-einlitt 6 Fákur Hákon Leifsson Mjölnir frá Hlemmiskeiði 3 Gifting frá Hofi I
7 7 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Geysir Fura frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/ljós-blesótt 6 Geysir Eiríkur Vilhelm Sigurðarson, Hekla Katharína Kristinsdóttir Jarl frá Árbæjarhjáleigu II Framför frá Skarði
8 8 V Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Kaldi frá Ytra-Vallholti Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8 Fákur Eva Hrönn Ásmundsdóttir, Stella Sólveig Pálmarsdóttir Knár frá Ytra-Vallholti Apríl frá Skeggsstöðum
9 9 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni Prins frá Hellu Rauður/milli-einlittglófext 10 Máni Ísleifur Jónasson, Þröstur Sigurðsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Perla frá Árbæ
10 10 V Sina Scholz Skagfirðingur Nói frá Saurbæ Brúnn/milli-einlitt 10 Skagfirðingur Sina Scholz Vilmundur frá Feti Naomi frá Saurbæ
11 11 V Hinrik Bragason Fákur Lukku-Láki frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli-skjótt 10 Fákur Ræktunarfélagið Lukku Láki ehf Álfur frá Selfossi Lukka frá Stóra-Vatnsskarði
12 12 V Þórarinn Ragnarsson Smári Ronja frá Vesturkoti Brúnn/milli-skjótt 6 Smári Vesturkot ehf Spuni frá Vesturkoti Hrafnhetta frá Steinnesi
13 13 V Helga Una Björnsdóttir Þytur Penni frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil-blesótt 13 Þytur Bjarni Elvar Pétursson, Einhyrningur ehf., Kristín Heimisdóttir Glóðar frá Reykjavík Framtíð frá Bakkakoti
14 14 V Sara Sigurbjörnsdóttir Geysir Flóki frá Oddhóli Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Fríða Hildur Steinarsdóttir, Sigurbjörn Bárðarson Ás frá Ármóti Fía frá Oddhóli
15 15 V Olil Amble Sleipnir Álfarinn frá Syðri-Gegnishólum Bleikur/fífil-blesóttægishjálmur 10 Sleipnir Olil Amble Keilir frá Miðsitju Álfadís frá Selfossi
16 16 V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Sesar frá Steinsholti Brúnn/milli-einlitt 7 Dreyri Jakob Svavar Sigurðsson Skýr frá Skálakoti Íris frá Vestri-Leirárgörðum
17 17 V Sigurður Sigurðarson Geysir Magni frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 12 Geysir Sigríður Arndís Þórðardóttir, Sigurður Sigurðarson Tindur frá Varmalæk Bjalla frá Hafsteinsstöðum
18 18 V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Hlekkur frá Saurbæ Bleikur/álóttureinlitt 10 Skagfirðingur Saurbær ehf Þeyr frá Prestsbæ Njóla frá Miðsitju
19 19 V Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Blökk frá Laugabakka Brúnn/dökk/sv.einlitt 7 Fákur Svava Kristjánsdóttir, Þórir Örn Grétarsson Víðir frá Prestsbakka Brá frá Stóra-Hofi
20 20 V Siguroddur Pétursson Snæfellingur Sægrímur frá Bergi Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 7 Snæfellingur Jón Bjarni Þorvarðarson Sær frá Bakkakoti Hrísla frá Naustum
21 21 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Sproti frá Innri-Skeljabrekku Brúnn/dökk/sv.einlitt 9 Fákur Gústaf Ásgeir Hinriksson, Þorvaldur Jónsson Kvistur frá Skagaströnd Nánd frá Miðsitju
22 22 V Guðmundur Björgvinsson Geysir Sesar frá Þúfum Brúnn/mó-einlitt 7 Geysir Gísli Gíslason, Mette Camilla Moe Mannseth Hrannar frá Flugumýri II Kleópatra frá Nýjabæ
23 23 V Eyrún Ýr Pálsdóttir Skagfirðingur Hrannar frá Flugumýri II Brúnn/milli-einlitt 13 Skagfirðingur Eyrún Anna Sigurðardóttir, Júlía Kristín Pálsdóttir, Þórdís Inga Pálsdóttir Kraftur frá Bringu Hending frá Flugumýri
24 24 V Mette Mannseth Skagfirðingur Kalsi frá Þúfum Rauður/milli-einlitt 8 Skagfirðingur Mette Camilla Moe Mannseth Trymbill frá Stóra-Ási Kylja frá Stangarholti
25 25 V Ragnhildur Haraldsdóttir Hörður Þróttur frá Tungu Brúnn/milli-einlitt 12 Fákur Ragnhildur Haraldsdóttir Þokki frá Kýrholti Sól frá Tungu
26 26 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Geysir Ýmir frá Heysholti Rauður/milli-blesóttglófext 7 Geysir Fjörhestar ehf., Guðrún Lóa Kristinsdóttir Jarl frá Árbæjarhjáleigu II Nína frá Lækjarbotnum
27 27 V Árni Björn Pálsson Fákur Fífa frá Stóra-Vatnsskarði Bleikur/fífil-stjörnótt 7 Sleipnir Nicole Pfau Álfur frá Selfossi Viðja frá Stóra-Vatnsskarði
28 28 V Arnar Bjarki Sigurðarson Sleipnir Ljósvíkingur frá Steinnesi Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 7 Skagfirðingur Magnús Bragi Magnússon, Magnús Jósefsson Óskasteinn frá Íbishóli Djörfung frá Steinnesi
29 29 V Reynir Örn Pálmason Hörður Brimnir frá Efri-Fitjum Bleikur/álóttureinlitt 10 Hörður Margrétarhof hf Hnokki frá Fellskoti Ballerína frá Grafarkoti
30 30 V Henna Johanna Sirén Fákur Gormur frá Fljótshólum 2 Brúnn/milli-einlitt 17 Fákur Henna Johanna Sirén Piltur frá Sperðli Vordís frá Hörgshóli
31 31 V Teitur Árnason Fákur Atlas frá Hjallanesi 1 Jarpur/milli-skjótt 7 Fákur Atlasfélagið 1660 ehf Spuni frá Vesturkoti Atley frá Reykjavík
32 32 V Hinrik Bragason Fákur Byr frá Borgarnesi Vindóttur/jarp-stjörnótt 10 Fákur Hestvit ehf. Hlynur frá Haukatungu Syðri 1 Ísold frá Leirulækjarseli 2
33 33 V Viðar Ingólfsson Fákur Hængur frá Bergi Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Jón Bjarni Þorvarðarson Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Hrísla frá Naustum
34 34 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Snillingur frá Íbishóli Moldóttur/gul-/m-einlitt 9 Skagfirðingur Magnús Bragi Magnússon Vafi frá Ysta-Mó Ósk frá Íbishóli
35 35 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Brynjar frá Bakkakoti Jarpur/milli-einlitt 8 Fákur Elísabet María Jónsdóttir Frakkur frá Langholti Smella frá Bakkakoti
36 36 V Randi Holaker Borgfirðingur Þytur frá Skáney Rauður/milli-einlitt 14 Borgfirðingur Bjarni Marinósson Gustur frá Hóli Þóra frá Skáney
37 37 V Páll Bragi Hólmarsson Sleipnir Hrannar frá Austurkoti Brúnn/milli-skjótt 8 Sleipnir Austurkot ehf Álfur frá Selfossi Hera frá Kópavogi
38 38 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Slyngur frá Fossi Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Helga Kristín Claessen Hringur frá Fossi Snör frá Tóftum
39 39 V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Skrúður frá Eyri Rauður/milli-blesótt 7 Dreyri Hjördís Benediktsdóttir, Jón Þórarinn Eggertsson Skýr frá Skálakoti Von frá Eyri
40 40 V Hjörvar Ágústsson Geysir Ás frá Kirkjubæ Brúnn/milli-einlitt 8 Geysir Kirkjubæjarbúið sf Ágústínus frá Melaleiti Freisting frá Kirkjubæ
41 41 V Hans Þór Hilmarsson Smári Bjarmi frá Bæ 2 Bleikur/álóttureinlitt 8 Smári Gunnar Egilsson, Sigrún Halldórsdóttir Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Blika frá Nýjabæ
42 42 V Guðmundur Björgvinsson Geysir Elrir frá Rauðalæk Rauður/milli-stjörnótt 8 Fákur John Sørensen, Takthestar ehf Arnþór frá Auðsholtshjáleigu Elísa frá Feti
43 43 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Dropi frá Kirkjubæ Rauður/dökk/dr.einlitt 8 Sörli Kirkjubæjarbúið sf Kiljan frá Steinnesi Dögg frá Kirkjubæ
44 44 V Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Krókus frá Dalbæ Brúnn/milli-einlitt 11 Sleipnir Ari Björn Thorarensen Vilmundur frá Feti Flauta frá Dalbæ
45 45 V Matthías Leó Matthíasson Trausti Galdur frá Leirubakka Rauður/milli-stjörnótt 7 Trausti Anders Hansen Glymur frá Flekkudal Skylda frá Leirubakka
46 46 V Arnar Bjarki Sigurðarson Sleipnir Ramóna frá Hólshúsum Brúnn/milli-einlitt 7 Léttir Dagný Linda Kristjánsdóttir, Valur Ásmundsson Spuni frá Vesturkoti Sædís frá Auðsholtshjáleigu
47 47 V Ólafur Andri Guðmundsson Geysir Máfur frá Kjarri Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8 Fákur Helgi Eggertsson Stáli frá Kjarri Stjarna frá Kjarri
48 48 V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Vegur frá Kagaðarhóli Brúnn/milli-stjörnótt 9 Skagfirðingur Guðrún J. Stefánsdóttir, Víkingur Þór Gunnarsson Seiður frá Flugumýri II Ópera frá Dvergsstöðum
49 49 V Atli Guðmundsson Sörli Júní frá Brúnum Brúnn/milli-einlitt 7 Sörli Atli Guðmundsson, Einar Gíslason, Hugrún Hjörleifsdóttir Hrannar frá Flugumýri II Birta frá Brúnum
50 50 V Hulda Gústafsdóttir Fákur Vísir frá Helgatúni Rauður/milli-stjörnóttglófext 9 Fákur Gunnhildur Sveinbjarnardóttir, Helgi Gíslason Ómur frá Kvistum Vænting frá Hruna
51 51 V Sigurður Sigurðarson Geysir Hnokki frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli-einlitt 12 Geysir Margrét Hafliðadóttir Aron frá Strandarhöfði Dama frá Þóroddsstöðum
Fimmgangur F1 Ungmennaflokkur
1 1 V Bergþór Atli Halldórsson Fákur Dalvar frá Dalbæ II Moldóttur/d./draugeinlitt 9 Fákur Bryndís Brynjólfsdóttir Fálki frá Geirshlíð Bón frá Leysingjastöðum II
2 2 V Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Púki frá Lækjarbotnum Grár/rauðurstjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 11 Fákur Guðlaugur H Kristmundsson Hróður frá Refsstöðum Hekla-Mjöll frá Lækjarbotnum
3 3 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Smyrill frá V-Stokkseyrarseli Jarpur/milli-einlitt 8 Fákur Benjamín Sandur Ingólfsson, Ragnhildur H. Sigurðardóttir, Sigurður Torfi Sigurðsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Rák frá Halldórsstöðum
4 4 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Óskar frá Draflastöðum Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir Moli frá Skriðu Dimma frá Keldulandi
5 5 V Guðmar Freyr Magnússon Skagfirðingur Sóta frá Steinnesi Rauður/sót-einlitt 9 Skagfirðingur Elin Adina Maria Bössfall, Magnús Bragi Magnússon Óskasteinn frá Íbishóli Hnota frá Steinnesi
6 6 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Sturlungur frá Leirubakka Brúnn/milli-einlitt 10 Sleipnir Anders Hansen, Torgeir Åsland Stáli frá Kjarri Hella frá Árbakka
7 7 V Atli Freyr Maríönnuson Léttir Léttir frá Þjóðólfshaga 3 Brúnn/dökk/sv.einlitt 10 Léttir Guðmundur S Hjálmarsson Vilmundur frá Feti Birta frá Þjóðólfshaga 3
8 8 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Laxnes frá Lambanesi Rauður/milli-stjörnótt 10 Sleipnir Margrétarhof hf Kiljan frá Steinnesi Sveifla frá Lambanesi
9 9 V Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur Von frá Meðalfelli Brúnn/mó-einlitt 8 Sprettur Sigurbjörg Ólafsdóttir, Sigurþór Gíslason Orri frá Þúfu í Landeyjum Paradís frá Meðalfelli
10 10 H Ida Aurora Eklund Hörður Kostur frá Flekkudal Bleikur/fífil-einlitt 7 Hörður Ida Eklund Stáli frá Kjarri Kotra frá Flekkudal
11 11 V Jóhanna Guðmundsdóttir Fákur Frægð frá Strandarhöfði Grár/rauðureinlitt 11 Fákur Jóhanna Guðmundsdóttir Klettur frá Hvammi Framtíð frá Árnagerði
12 12 V Thelma Dögg Tómasdóttir Smári Bósi frá Húsavík Vindóttur/mótvístjörnótt 8 Grani Vignir Sigurólason Glymur frá Innri-Skeljabrekku Dúsa frá Húsavík
13 13 V Bríet Guðmundsdóttir Sprettur Atlas frá Lýsuhóli Bleikur/álóttureinlitt 14 Fákur Guðmundur Sævar Hreiðarsson Sær frá Bakkakoti Orka frá Lýsuhóli
14 14 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli-einlitt 13 Fákur Kristófer Darri Sigurðsson, Sigurður Helgi Ólafsson Galsi frá Sauðárkróki Vordís frá Kópavogi
15 15 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Sókn frá Skíðbakka I Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Rútur Pálsson Þristur frá Feti Skerpla frá Skíðbakka I
16 16 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Bjarkey frá Blesastöðum 1A Brúnn/dökk/sv.einlitt 15 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir Bjarkar frá Blesastöðum 1A Bylgja frá Ey I
17 17 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Trausti frá Þóroddsstöðum Rauður/milli-blesótt 8 Sleipnir Bjarni Þorkelsson Þröstur frá Hvammi Snót frá Þóroddsstöðum
18 18 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Fákur Ísak frá Jarðbrú Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Ólöf Helga Hilmarsdóttir Íslendingur frá Dalvík Gleði frá Svarfhóli
19 19 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Konungur frá Hofi Brúnn/milli-einlitt 8 Neisti Eline Manon Schrijver, Jón Gíslason Orri frá Þúfu í Landeyjum Kantata frá Hofi
20 20 V Guðmar Freyr Magnússon Skagfirðingur Rosi frá Berglandi I Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 10 Skagfirðingur Friðgeir Ingi Jóhannsson Þeyr frá Prestsbæ Rebekka frá Hofi 
21 21 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Stormur frá Sólheimum Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Hlynur Óli Haraldsson, Hulda Björk Haraldsdóttir Sólnes frá Ytra-Skörðugili Mánadís frá Tunguhálsi II
22 22 V Hákon Dan Ólafsson Fákur Þórir frá Strandarhöfði Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Eva Hrönn Ásmundsdóttir, Guðmundur Már Stefánsson Þulur frá Hólum Gyðja frá Þorsteinsstöðum
23 23 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Roði frá Syðra-Skörðugili Rauður/milli-einlitt 10 Skagfirðingur Elvar Eylert Einarsson, Lackner Florian, Michael Lackner, Sigurjón Pálmi Einarsson, Trausti Óskarsson Tindur frá Varmalæk Lára frá Syðra-Skörðugili
24 24 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Klaufi frá Hofi Rauður/milli-skjótt 8 Neisti Eline Manon Schrijver, Jón Gíslason Ljóni frá Ketilsstöðum Klóra frá Hofi
Fjórgangur V1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur
1 1 V Hanne Oustad Smidesang Sleipnir Roði frá Hala Rauður/dökk/dr.einlitt 10 Sleipnir Steinsholtshestar ehf. Mídas frá Kaldbak Fiðla frá Hala
2 2 V Janus Halldór Eiríksson Ljúfur Askur frá Hveragerði Rauður/milli-einlitt 7 Ljúfur Janus Halldór Eiríksson, Jón Helgason Barði frá Laugarbökkum Þokkadís frá Hveragerði
3 3 V Hjörvar Ágústsson Geysir Farsæll frá Hafnarfirði Jarpur/milli-einlitt 8 Geysir Gunnar Ólafur Gunnarsson, Gunnar Örn Ólafsson Kompás frá Skagaströnd Kolhríma frá Efra-Seli
4 4 V Mette Mannseth Skagfirðingur Skálmöld frá Þúfum Jarpur/dökk-einlitt 7 Fákur Mette Camilla Moe Mannseth Eldur frá Torfunesi Kyrrð frá Stangarholti
5 5 V Þórarinn Ragnarsson Smári Leikur frá Vesturkoti Jarpur/milli-einlitt 8 Smári Ingólfur Ari Auðunsson Spuni frá Vesturkoti Líf frá Þúfu í Landeyjum
6 6 H Sylvía Sigurbjörnsdóttir Fákur Kolbakur frá Morastöðum Jarpur/dökk-einlitt 8 Fákur Grunur ehf. Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Kolbrá frá Litla-Dal
7 7 V Matthías Leó Matthíasson Trausti Taktur frá Vakurstöðum Brúnn/mó-einlitt 8 Trausti Arnarhvammur ehf Smári frá Skagaströnd Líra frá Vakurstöðum
8 8 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Máni Pétur Gautur frá Strandarhöfði Grár/brúnnskjótt 11 Fákur Stella Sólveig Pálmarsdóttir Klettur frá Hvammi Álfheiður Björk frá Lækjarbotnum
9 9 V Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Alrún frá Dalbæ Brúnn/milli-einlitt 6 Fákur Ari Björn Thorarensen Sjóður frá Kirkjubæ Stemma frá Dalbæ
10 10 V Guðmundur Björgvinsson Geysir Sölvi frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Tine Terkildsen Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Gígja frá Auðsholtshjáleigu
11 11 V Elin Holst Sleipnir Frami frá Ketilsstöðum Brúnn/milli-einlitt 12 Sleipnir Elín Holst Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Framkvæmd frá Ketilsstöðum
12 12 V Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Vökull frá Efri-Brú Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Hafsteinn Jónsson, Hestar ehf Arður frá Brautarholti Kjalvör frá Efri-Brú
13 13 V Helga Una Björnsdóttir Þytur Hraunar frá Vorsabæ II Bleikur/álóttureinlitt 7 Dreyri Sigurbjörg Bára Björnsdóttir Hreyfill frá Vorsabæ II Hrina frá Vorsabæ II
14 14 V Fredrica Fagerlund Hörður Stormur frá Yztafelli Brúnn/milli-einlitt 9 Hörður Björn Þór Gunnarsson, Fredrica Anna Lovisa Fagerlund Seiður frá Flugumýri II Salvör frá Búlandi
15 15 V Sigurður Sigurðarson Geysir Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli-einlitt 8 Geysir Sigríður Arndís Þórðardóttir, Sigurður Sigurðarson Loki frá Selfossi Blæja frá Lýtingsstöðum
16 16 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Grímur frá Skógarási Jarpur/milli-blesa auk leista eða sokka 8 Sörli Einar Valgeirsson Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Lind frá Ármóti
17 17 V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Hálfmáni frá Steinsholti Rauður/milli-stjörnótt 8 Dreyri Björn Viðar Ellertsson, Jakob Svavar Sigurðsson Abel frá Eskiholti II Birna frá Ketilsstöðum
18 18 V Ragnhildur Haraldsdóttir Hörður Úlfur frá Mosfellsbæ Brúnn/milli-einlitt 6 Fákur Ragnhildur Haraldsdóttir Gjafar frá Hvoli Ösp frá Kollaleiru
19 19 V Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Dökkvi frá Strandarhöfði Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Strandarhöfuð ehf Hróður frá Refsstöðum Dimma frá Strandarhöfði
20 20 V Bergur Jónsson Sleipnir Glampi frá Ketilsstöðum Rauður/milli-nösótt 8 Fákur Bergur Jónsson Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Ör frá Ketilsstöðum
21 21 V Janus Halldór Eiríksson Ljúfur Blíða frá Laugarbökkum Bleikur/fífil-einlitt 7 Ljúfur Kristinn Valdimarsson Kiljan frá Steinnesi Birta frá Hvolsvelli
22 22 V Hinrik Bragason Fákur List frá Syðri-Reykjum Jarpur/milli-skjótt 10 Fákur Fluguhestar ehf Álfur frá Selfossi Orða frá Gauksmýri
23 23 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Kría frá Kópavogi Grár/mósótturblesótt 8 Fákur Jón Gísli Þorkelsson, María Höskuldsdóttir Klettur frá Hvammi Birta frá Kópavogi
24 24 V Lea Schell Geysir Eldey frá Þjórsárbakka Rauður/milli-einlitt 7 Sörli Þjórsárbakki ehf Álfur frá Selfossi Gola frá Þjórsárbakka
25 25 V Ólafur Ásgeirsson Smári Glóinn frá Halakoti Rauður/milli-blesótt 11 Geysir Svarthöfði-Hrossarækt ehf. Sædynur frá Múla Glóð frá Grjóteyri
26 26 V Hulda Gústafsdóttir Fákur Sesar frá Lönguskák Jarpur/milli-einlitt 8 Fákur Guðmundur Guðmundsson, Halldór Pétur Sigurðsson, Helga Sigurhansdóttir, Hestahof ehf, Ingibjörg Guðrún Geirsdóttir, Jóhann Baldursson, Karrer Markus, Sigríður A. Kristmundsdóttir, Weber Sandra Ágústínus frá Melaleiti Hugdís frá Lækjarbotnum
27 27 V Siguroddur Pétursson Snæfellingur Steggur frá Hrísdal Bleikur/álótturskjótt 10 Snæfellingur Guðrún Margrét Baldursdóttir, Hrísdalshestar sf. Þristur frá Feti Mánadís frá Margrétarhofi
28 28 V Hlynur Pálsson Fákur Tenór frá Litlu-Sandvík Rauður/milli-stjörnótt 7 Fákur Hlynur Pálsson, Sigríður Óladóttir, Sigurður Örn Bernhöft Eldjárn frá Tjaldhólum Glódís frá Litlu-Sandvík
29 29 H Bylgja Gauksdóttir Sprettur Vakning frá Feti Jarpur/milli-einlitt 6 Fákur Fet ehf Kiljan frá Steinnesi Gréta frá Feti
30 30 V Lilja S. Pálmadóttir Skagfirðingur Mói frá Hjaltastöðum Brúnn/mó-stjörnótt 16 Skagfirðingur Hofstorfan slf., Lilja Sigurlína Pálmadóttir Fengur frá Sauðárkróki Rispa frá Hjaltastöðum
31 31 V Guðmundur Björgvinsson Geysir Jökull frá Rauðalæk Grár/brúnneinlitt 7 Fákur Takthestar ehf Hrímnir frá Ósi Karitas frá Kommu
32 32 V Rósa Birna Þorvaldsdóttir Smári Frár frá Sandhól Brúnn/milli-einlitt 8 Smári Margrét H Vilhjálmsdóttir, Þorvaldur H Kolbeins Loki frá Selfossi Freyja frá Hafnarfirði
33 33 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Fákur Sproti frá Enni Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Gunnar Arnarson ehf., Kristbjörg Eyvindsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Sending frá Enni
34 34 V Helga Una Björnsdóttir Þytur Hnokki frá Eylandi Rauður/milli-einlitt 6 Þytur Davíð Matthíasson, Rut Skúladóttir Álfur frá Selfossi Hnáta frá Hábæ
35 35 V Súsanna Sand Ólafsdóttir Hörður Bikar frá Ólafshaga Brúnn/milli-einlitt 7 Hörður Ólafur Finnbogi Haraldsson Auður frá Lundum II Brynja frá Skammbeinsstöðum 1
36 36 V John Sigurjónsson Fákur Æska frá Akureyri Jarpur/milli-einlitt 9 Fákur Óskar Þór Pétursson, Sverrir Hermannsson Kappi frá Kommu Hrönn frá Búlandi
37 37 V Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Háfeti frá Hákoti Bleikur/álótturstjörnótt 10 Fákur Kjartan Bergur Jónsson, Steinar Torfi Vilhjálmsson Hnokki frá Fellskoti Óðsbrá frá Hákoti
38 38 V Lena Zielinski Geysir Líney frá Þjóðólfshaga 1 Jarpur/milli-einlitt 7 Geysir Sigríður Arndís Þórðardóttir, Sigurður Sigurðarson Sær frá Bakkakoti Ljúf frá Búðarhóli
39 39 V Ragnhildur Haraldsdóttir Hörður Vákur frá Vatnsenda Jarpur/milli-einlitt 9 Fákur Hafliði Þ Halldórsson, Þorsteinn Hjaltested Mídas frá Kaldbak Dáð frá Halldórsstöðum
40 40 V Bergrún Ingólfsdóttir Neisti Þórbjörn frá Tvennu Brúnn/milli-einlitt 6 Fákur Mw. Y. de Munck Loki frá Selfossi Keila frá Haga
41 41 V Snorri Dal Sörli Ölur frá Akranesi Brúnn/milli-stjörnótt 8 Sörli Grímur Karl Sæmundsen Krákur frá Blesastöðum 1A Örk frá Akranesi
42 42 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Mörður frá Kirkjubæ Rauður/milli-blesa auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt 11 Sörli Hanna Rún Ingibergsdóttir, Hjörvar Ágústsson Valtýr frá Kirkjubæ Lilja frá Kirkjubæ
43 43 V Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Frægur frá Strandarhöfði Rauður/milli-einlitt 10 Fákur Auður Margrét Möller Hnokki frá Fellskoti Framtíð frá Árnagerði
44 44 V Ástríður Magnúsdóttir Sörli Þinur frá Enni Brúnn/milli-einlitt 7 Sörli Ástríður Magnúsdóttir Eldur frá Torfunesi Sending frá Enni
45 45 V Bergur Jónsson Sleipnir Álfgrímur frá Syðri-Gegnishólum Rauður/milli-skjóttægishjálmur 8 Sleipnir Olil Amble Orri frá Þúfu í Landeyjum Álfadís frá Selfossi
46 46 V Brynja Kristinsdóttir Sörli Lýsir frá Breiðstöðum Rauður/milli-skjótt 7 Fákur Brynja Kristinsdóttir Lukku-Láki frá Stóra-Vatnsskarði Fantasía frá Breiðstöðum
47 47 V Máni Hilmarsson Borgfirðingur Lísbet frá Borgarnesi Vindóttur/móskjótt 9 Borgfirðingur Máni Hilmarsson Klerkur frá Bjarnanesi Sunna frá Þverholtum
48 48 V Árni Björn Pálsson Fákur Flaumur frá Sólvangi Jarpur/milli-einlitt 10 Fákur Elsa Magnúsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Fluga frá Breiðabólsstað
Fjórgangur V1 Ungmennaflokkur
1 1 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Skriða frá Hlemmiskeiði 3 Grár/rauðurblesótt 11 Fákur Fluguhestar ehf Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Drífa frá Hlemmiskeiði 3
2 1 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Fákur Lottó frá Kvistum Brúnn/milli-stjörnótt 9 Fákur Kvistir ehf. Ketill frá Kvistum Orka frá Hvammi
3 2 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Skagfirðingur Gjöf frá Sjávarborg Jarpur/dökk-einlitt 12 Skagfirðingur Elvar Eylert Einarsson, Sigríður Fjóla Viktorsdóttir Samber frá Ásbrú Glóð frá Sjávarborg
4 3 V Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur Hróður frá Laugabóli Jarpur/milli-einlitt 13 Sprettur Þóra Birna Ingvarsdóttir Óður frá Brún Hrifning frá Árnagerði
5 4 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Fákur Katla frá Mörk Jarpur/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 8 Fákur Ólöf Helga Hilmarsdóttir Kolskeggur frá Kjarnholtum I Selja frá Miðdal
6 5 V Hákon Dan Ólafsson Fákur Stirnir frá Skriðu Rauður/milli-tvístjörnótt 10 Fákur Ólafur Þórður Kristjánsson Geisli frá Úlfsstöðum Elding frá Skriðu
7 6 V Edda Eik Vignisdóttir Sprettur Laki frá Hamarsey Brúnn/milli-einlitt 8 Sprettur Edda Eik Vignisdóttir Frakkur frá Langholti Linda frá Feti
8 7 V Thelma Dögg Tómasdóttir Smári Marta frá Húsavík Brúnn/milli-einlitt 9 Smári Thelma Dögg Tómasdóttir, Vignir Sigurólason Kappi frá Kommu Skrýtla frá Húsavík
9 8 V Rúna Tómasdóttir Fákur Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót-einlitt 16 Fákur Rúna Tómasdóttir Prestur frá Kirkjubæ Skuld frá Árnanesi
10 9 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Múli frá Bergi Brúnn/milli-einlitt 9 Sleipnir Jón Bjarni Þorvarðarson Kappi frá Kommu Minning frá Bergi
11 10 V Jónína Ósk Sigsteinsdóttir Sprettur Hríð frá Hábæ Brúnn/dökk/sv.einlitt 7 Sprettur Jónína Ósk Sigsteinsdóttir Héðinn frá Feti Brá frá Hábæ
12 11 V Birta Ingadóttir Fákur Hrönn frá Torfunesi Rauður/milli-einlitt 7 Fákur Hlíf Sturludóttir Hróður frá Refsstöðum Myrkva frá Torfunesi
13 12 V Kristín Hermannsdóttir Sprettur Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Kristín Hermannsdóttir, Matthildur R Kristjánsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Þerna frá Kjarri
14 13 V Svanhildur Guðbrandsdóttir Kópur Aðgát frá Víðivöllum fremri Brúnn/milli-einlitt 11 Feykir Guðbrandur Magnússon, Kristín Lárusdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Varða frá Víðivöllum fremri
15 14 H Hildur Berglind Jóhannsdóttir Sprettur Hvinur frá Varmalandi Grár/brúnneinlitt 9 Sprettur Jóhann T Egilsson Huginn frá Haga I Eldey frá Miðsitju
16 15 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil-stjörnótt 11 Fákur Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Ófeigur frá Bakkakoti Jörp frá Ártúnum
17 16 H Belinda Sól Ólafsdóttir Sprettur Garpur frá Gautavík Jarpur/rauð-einlitt 13 Sprettur Grétar Þór Bergsson Gári frá Auðsholtshjáleigu Perla frá Gautavík
18 17 V Elísa Benedikta Andrésdóttir Hornfirðingur Lukka frá Bjarnanesi Jarpur/rauð-einlitt 12 Fákur Olgeir Karl Ólafsson Seifur frá Prestsbakka Snælda frá Bjarnanesi
19 18 V Helena Rut Arnardóttir Léttir Vænting frá Brekkukoti Jarpur/milli-einlitt 10 Máni Gunnlaugur Björgvinsson Óðinn frá Eystra-Fróðholti Komma frá Hvolsvelli
20 19 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Vísa frá Hrísdal Rauður/milli-tvístjörnótt 9 Skagfirðingur Páll Þórir Viktorsson, Sigurður Straumfjörð Pálsson Auður frá Lundum II Sigurrós frá Strandarhjáleigu
21 20 V Særós Ásta Birgisdóttir Sprettur Lækur frá Bjarkarhöfða Rauður/milli-blesóttglófext 10 Sprettur Hrafn Einarsson Hlekkur frá Lækjamóti Gerpla frá Fellsmúla
22 21 H Inga Dís Víkingsdóttir Snæfellingur Röðull frá Söðulsholti Rauður/milli-stjörnótt 8 Snæfellingur Inga Dís Víkingsdóttir Ábóti frá Söðulsholti Lipurtá frá Söðulsholti
23 22 V Ida Aurora Eklund Hörður Stapi frá Dallandi Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Hestamiðstöðin Dalur ehf Stáli frá Kjarri Fljóð frá Dallandi
24 23 V Bríet Guðmundsdóttir Sprettur Eldborg frá Eyjarhólum Rauður/milli-leistar(eingöngu) 8 Fákur Halldóra Jónína Gylfadóttir, Magnús Benediktsson, Rakel Ýr Björnsdóttir Mjölnir frá Hlemmiskeiði 3 Perla frá Eyjarhólum
25 24 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Toppur frá Litlu-Reykjum Bleikur/fífil-skjótt 11 Fákur Leó Geir Arnarson Hruni frá Breiðumörk 2 Hnyðja frá Litlu-Reykjum
26 25 V Elmar Ingi Guðlaugsson Fákur Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttureinlitt 13 Fákur Elmar Ingi Guðlaugsson, Guðlaugur Ingi Sigurðsson Álfasteinn frá Selfossi Gyðja frá Ey II
27 26 V Elín Árnadóttir Sindri Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli-einlitt 12 Sindri Elín Árnadóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gígja frá Prestsbakka
28 27 V Jóhanna Guðmundsdóttir Fákur Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli-einlitt 13 Fákur Jóhanna Guðmundsdóttir Stígandi frá Leysingjastöðum II   
29 28 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli-einlitt 10 Sleipnir Guðmundur Gíslason, Ketill Valdemar Björnsson, Sigurlaug Steingrímsdóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Steinborg frá Lækjarbotnum
30 29 H Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Fákur frá Kaldbak Jarpur/ljóseinlitt 6 Fákur Ragnar Rafael Guðjónsson, Viðar Hafsteinn Steinarsson, Þorgils Kári Sigurðsson Vákur frá Vatnsenda Elding frá Kaldbak
31 30 V Rúna Tómasdóttir Fákur Kóngur frá Korpu Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur Rúna Tómasdóttir Korgur frá Ingólfshvoli Snædís frá Selfossi
32 31 V Hildur Berglind Jóhannsdóttir Sprettur Gimsteinn frá Röðli Grár/rauðurskjótt 11 Sprettur Jóhann T Egilsson Sjóður frá Höskuldsstöðum Gleymmérei frá Röðli
33 32 V Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur Dimma frá Grindavík Brúnn/dökk/sv.einlitt 10 Sprettur Petra Björk Mogensen Draumur frá Holtsmúla 1 Kolsvört frá Holtsmúla 1
34 33 V Birta Ingadóttir Fákur Fluga frá Oddhóli Rauður/milli-skjótt 7 Fákur Fríða Hildur Steinarsdóttir, Sigurbjörn Bárðarson Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Fregn frá Oddhóli
35 34 V Bergþór Atli Halldórsson Fákur Harki frá Bjargshóli Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Þórunn Eggertsdóttir Kraftur frá Efri-Þverá Harpa frá Bjargshóli
36 35 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Prins frá Skúfslæk Jarpur/milli-stjörnótt 11 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir Auður frá Lundum II Drottning frá Sauðárkróki
37 36 V Þórdís Inga Pálsdóttir Skagfirðingur Njörður frá Flugumýri II Bleikur/ál/kol.einlitt 11 Skagfirðingur Páll Bjarki Pálsson, Þórdís Inga Pálsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Smella frá Flugumýri
38 37 V Sylvía Sól Magnúsdóttir Brimfaxi Reina frá Hestabrekku Brúnn/milli-einlitt 10 Brimfaxi Enok Ragnar Eðvarðsson Mídas frá Kaldbak Milla frá Feti
39 38 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Koltinna frá Varmalæk Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 11 Skagfirðingur Ásdís Ósk Elvarsdóttir, Björn Sveinsson Hófur frá Varmalæk Tilvera frá Varmalæk
40 39 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Fákur Árvakur frá Litlu-Tungu 2 Brúnn/dökk/sv.sokkar(eingöngu) 12 Fákur Arna Kristjánsdóttir Þristur frá Feti Glódís frá Þverá, Skíðadal
41 40 V Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Sómi frá Kálfsstöðum Jarpur/milli-einlitt 13 Fákur Sigurjón Rúnar Bragason Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Æsa frá Neðra-Ási
Tölt T1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur
1 1 V Siguroddur Pétursson Snæfellingur Steggur frá Hrísdal Bleikur/álótturskjótt 10 Snæfellingur Guðrún Margrét Baldursdóttir, Hrísdalshestar sf. Þristur frá Feti Mánadís frá Margrétarhofi
2 2 V Bylgja Gauksdóttir Sprettur Hrifla frá Hrafnkelsstöðum 1 Jarpur/milli-einlitt 7 Fákur Bylgja Gauksdóttir, Ólafur Andri Guðmundsson Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Lind frá Hrafnkelsstöðum 1
3 3 V Janus Halldór Eiríksson Ljúfur Sara frá Laugarbökkum Rauður/milli-stjörnótt 9 Ljúfur Haukur Hauksson, Janus Halldór Eiríksson Barði frá Laugarbökkum Harpa frá Laugarbökkum
4 4 V Alexandra Maria Dannenmann Fákur Boði frá Breiðholti, Gbr. Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur Lettleiki Icelandics LLC Krákur frá Blesastöðum 1A Hrund frá Torfunesi
5 5 V Ólafur Andri Guðmundsson Geysir Máfur frá Kjarri Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8 Fákur Helgi Eggertsson Stáli frá Kjarri Stjarna frá Kjarri
6 6 V John Sigurjónsson Fákur Æska frá Akureyri Jarpur/milli-einlitt 9 Fákur Óskar Þór Pétursson, Sverrir Hermannsson Kappi frá Kommu Hrönn frá Búlandi
7 7 V Anna Björk Ólafsdóttir Sörli Flugar frá Morastöðum Rauður/milli-stjörnótt 10 Sörli Guðmunda Kristjánsdóttir Arður frá Brautarholti Fluga frá Veðramóti
8 8 V Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Hnyðja frá Koltursey Brúnn/milli-einlitt 10 Geysir Sigurður V Ragnarsson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Kjarnorka frá Sauðárkróki
9 9 V Matthías Leó Matthíasson Trausti Galdur frá Leirubakka Rauður/milli-stjörnótt 7 Trausti Anders Hansen Glymur frá Flekkudal Skylda frá Leirubakka
10 10 V Hinrik Bragason Fákur Hrókur frá Hjarðartúni Rauður/milli-blesótt 8 Fákur Egli Oliver Dagur frá Hjarðartúni Hryðja frá Margrétarhofi
11 11 V Telma Tómasson Fákur Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 10 Fákur Telma Lucinda Tómasson Stæll frá Neðra-Seli Beta frá Forsæti
12 12 V Bergur Jónsson Sleipnir Glampi frá Ketilsstöðum Rauður/milli-nösótt 8 Fákur Bergur Jónsson Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Ör frá Ketilsstöðum
13 13 V Lára Jóhannsdóttir Fákur Gormur frá Herríðarhóli Brúnn/mó-einlitt 10 Fákur Lára Jóhannsdóttir Stormur frá Herríðarhóli Hátíð frá Herríðarhóli
14 14 V Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Vökull frá Efri-Brú Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Hafsteinn Jónsson, Hestar ehf Arður frá Brautarholti Kjalvör frá Efri-Brú
15 15 V Þórarinn Ragnarsson Smári Hringur frá Gunnarsstöðum I Brúnn/milli-stjörnótthringeygt eða glaseygt 10 Snæfaxi Ragnar Már Sigfússon Hróður frá Refsstöðum Alma Rún frá Skarði
16 16 V Elin Holst Sleipnir Frami frá Ketilsstöðum Brúnn/milli-einlitt 12 Sleipnir Elín Holst Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Framkvæmd frá Ketilsstöðum
17 17 V Lea Schell Geysir Eldey frá Þjórsárbakka Rauður/milli-einlitt 7 Sörli Þjórsárbakki ehf Álfur frá Selfossi Gola frá Þjórsárbakka
18 18 V Sigurður Sigurðarson Geysir Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli-einlitt 8 Geysir Sigríður Arndís Þórðardóttir, Sigurður Sigurðarson Loki frá Selfossi Blæja frá Lýtingsstöðum
19 19 V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Hlekkur frá Saurbæ Bleikur/álóttureinlitt 10 Skagfirðingur Saurbær ehf Þeyr frá Prestsbæ Njóla frá Miðsitju
20 20 V Páll Bragi Hólmarsson Sleipnir Sigurdís frá Austurkoti Grár/rauðurskjótt 7 Sleipnir Austurkot ehf, Hugrún Jóhannsdóttir, Páll Bragi Hólmarsson Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Álfadrottning frá Austurkoti
21 21 V Viðar Ingólfsson Fákur Urður frá Akureyri Brúnn/milli-einlitt 6 Fákur Óskar Þór Pétursson, Sverrir Hermannsson Hrannar frá Flugumýri II Hrönn frá Búlandi
22 22 V Guðmundur Björgvinsson Geysir Austri frá Úlfsstöðum Brúnn/mó-einlitt 10 Fákur Jónas Hallgrímsson ehf, Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Bragi frá Kópavogi Sýn frá Söguey
23 23 V Ragnhildur Haraldsdóttir Hörður Vákur frá Vatnsenda Jarpur/milli-einlitt 9 Fákur Hafliði Þ Halldórsson, Þorsteinn Hjaltested Mídas frá Kaldbak Dáð frá Halldórsstöðum
24 24 V Sara Ástþórsdóttir Geysir Viðja frá Geirlandi Jarpur/milli-einlitt 6 Geysir Kleifarnef ehf Kjerúlf frá Kollaleiru Eldglóð frá Álfhólum
25 25 V Helga Una Björnsdóttir Þytur Flikka frá Höfðabakka Brúnn/mó-einlitt 7 Þytur Helga Una Björnsdóttir, Sverrir Sigurðsson Lord frá Vatnsleysu Freysting frá Höfðabakka
26 26 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Kría frá Kópavogi Grár/mósótturblesótt 8 Fákur Jón Gísli Þorkelsson, María Höskuldsdóttir Klettur frá Hvammi Birta frá Kópavogi
27 27 V Lena Zielinski Geysir Líney frá Þjóðólfshaga 1 Jarpur/milli-einlitt 7 Geysir Sigríður Arndís Þórðardóttir, Sigurður Sigurðarson Sær frá Bakkakoti Ljúf frá Búðarhóli
28 28 V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Konsert frá Hofi Bleikur/fífil/kolótturstjörnótt 9 Dreyri Goetschalckx Frans Ómur frá Kvistum Kantata frá Hofi
29 29 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Máni Skál frá Skör Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur Karl Áki Sigurðsson Rammi frá Búlandi Vár frá Skjálg
30 30 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni Bárður frá Melabergi Grár/rauðurblesótt 9 Máni Guðmundur Snorri Ólason, Gunnar Sigurbjörn Auðunsson Héðinn frá Feti Skrítla frá Grímstungu
31 31 V Janus Halldór Eiríksson Ljúfur Blíða frá Laugarbökkum Bleikur/fífil-einlitt 7 Ljúfur Kristinn Valdimarsson Kiljan frá Steinnesi Birta frá Hvolsvelli
32 32 V Bylgja Gauksdóttir Sprettur Vakning frá Feti Jarpur/milli-einlitt 6 Fákur Fet ehf Kiljan frá Steinnesi Gréta frá Feti
33 33 V Sina Scholz Skagfirðingur Nói frá Saurbæ Brúnn/milli-einlitt 10 Skagfirðingur Sina Scholz Vilmundur frá Feti Naomi frá Saurbæ
34 34 V Hjörvar Ágústsson Geysir Hrafnfinnur frá Sörlatungu Brúnn/milli-einlitt 11 Geysir Sólveig Ólafsdóttir Segull frá Sörlatungu Sóla frá Sörlatungu
35 35 V Hinrik Bragason Fákur List frá Syðri-Reykjum Jarpur/milli-skjótt 10 Fákur Fluguhestar ehf Álfur frá Selfossi Orða frá Gauksmýri
36 36 V Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Kolskör frá Hárlaugsstöðum 2 Brúnn/milli-stjörnótt 9 Sprettur Hestar ehf, Ketill Valdemar Björnsson Tenór frá Túnsbergi Frigg frá Hárlaugsstöðum 2
37 37 V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Laukur frá Varmalæk Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 10 Skagfirðingur Þórarinn Eymundsson Hófur frá Varmalæk Tilvera frá Varmalæk
38 38 V Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Fregn frá Strandarhöfði Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur Strandarhöfuð ehf Krákur frá Blesastöðum 1A Framtíð frá Árnagerði
39 39 V Viðar Ingólfsson Fákur Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Viðar Ingólfsson Óskar frá Blesastöðum 1A Móa frá Skarði
40 40 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Grímur frá Skógarási Jarpur/milli-blesa auk leista eða sokka 8 Sörli Einar Valgeirsson Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Lind frá Ármóti
41 41 V Ragnhildur Haraldsdóttir Hörður Úlfur frá Mosfellsbæ Brúnn/milli-einlitt 6 Fákur Ragnhildur Haraldsdóttir Gjafar frá Hvoli Ösp frá Kollaleiru
42 42 H Matthías Leó Matthíasson Trausti Taktur frá Vakurstöðum Brúnn/mó-einlitt 8 Trausti Arnarhvammur ehf Smári frá Skagaströnd Líra frá Vakurstöðum
43 43 V Lea Schell Geysir Snót frá Snóksdal I Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Aksel Jansen Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Embla frá Vatnsleysu
44 44 V Lilja S. Pálmadóttir Skagfirðingur Fannar frá Hafsteinsstöðum Grár/brúnneinlitt 11 Skagfirðingur Hofstorfan slf. Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Dimmblá frá Hafsteinsstöðum
45 45 V Guðmundur Björgvinsson Geysir Jökull frá Rauðalæk Grár/brúnneinlitt 7 Fákur Takthestar ehf Hrímnir frá Ósi Karitas frá Kommu
46 46 V Sigurður Sigurðarson Geysir Ferill frá Búðarhóli Bleikur/álótturstjörnótt 9 Geysir Kristjón L Kristjánsson Ómur frá Kvistum Embla frá Búðarhóli
47 47 V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Hálfmáni frá Steinsholti Rauður/milli-stjörnótt 8 Dreyri Björn Viðar Ellertsson, Jakob Svavar Sigurðsson Abel frá Eskiholti II Birna frá Ketilsstöðum
48 48 V Bergur Jónsson Sleipnir Álfgrímur frá Syðri-Gegnishólum Rauður/milli-skjóttægishjálmur 8 Sleipnir Olil Amble Orri frá Þúfu í Landeyjum Álfadís frá Selfossi
49 49 V Hulda Gústafsdóttir Fákur Draupnir frá Brautarholti Brúnn/mó-einlitt 10 Fákur Bergsholt sf Aron frá Strandarhöfði Alda frá Brautarholti
Tölt T1 Ungmennaflokkur
1 1 H Svanhildur Guðbrandsdóttir Kópur Aðgát frá Víðivöllum fremri Brúnn/milli-einlitt 11 Feykir Guðbrandur Magnússon, Kristín Lárusdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Varða frá Víðivöllum fremri
2 2 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Mugga frá Leysingjastöðum II Grár/brúnneinlitt 10 Fákur Íva Rut Viðarsdóttir Njörður frá Útnyrðingsstöðum Mugga frá Leysingjastöðum II
3 3 H Bríet Guðmundsdóttir Sprettur Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Brúnn/dökk/sv.einlitt 14 Fákur Guðmundur Sævar Hreiðarsson Andvari frá Ey I Kolfreyja frá Sæfelli
4 4 V Þórdís Inga Pálsdóttir Skagfirðingur Njörður frá Flugumýri II Bleikur/ál/kol.einlitt 11 Skagfirðingur Páll Bjarki Pálsson, Þórdís Inga Pálsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Smella frá Flugumýri
5 5 V Atli Freyr Maríönnuson Léttir Óðinn frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 14 Léttir Aron Þór Sigþórsson, Atli Freyr Maríönnuson, Örn Karlsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Elja frá Ingólfshvoli
6 6 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil-stjörnótt 11 Fákur Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Ófeigur frá Bakkakoti Jörp frá Ártúnum
7 7 H Thelma Dögg Tómasdóttir Smári Marta frá Húsavík Brúnn/milli-einlitt 9 Smári Thelma Dögg Tómasdóttir, Vignir Sigurólason Kappi frá Kommu Skrýtla frá Húsavík
8 8 H Elmar Ingi Guðlaugsson Fákur Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttureinlitt 13 Fákur Elmar Ingi Guðlaugsson, Guðlaugur Ingi Sigurðsson Álfasteinn frá Selfossi Gyðja frá Ey II
9 9 V Jóhanna Guðmundsdóttir Fákur Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli-einlitt 13 Fákur Jóhanna Guðmundsdóttir Stígandi frá Leysingjastöðum II   
10 10 V Særós Ásta Birgisdóttir Sprettur Lækur frá Bjarkarhöfða Rauður/milli-blesóttglófext 10 Sprettur Hrafn Einarsson Hlekkur frá Lækjamóti Gerpla frá Fellsmúla
11 11 V Elín Árnadóttir Sindri Prýði frá Vík í Mýrdal Bleikur/fífil-blesótt 7 Sindri Ásta Alda Árnadóttir, Finnur Bárðarson Penni frá Eystra-Fróðholti Tinna frá Núpakoti
12 12 H Sylvía Sól Magnúsdóttir Brimfaxi Reina frá Hestabrekku Brúnn/milli-einlitt 10 Brimfaxi Enok Ragnar Eðvarðsson Mídas frá Kaldbak Milla frá Feti
13 13 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli-einlitt 10 Sleipnir Guðmundur Gíslason, Ketill Valdemar Björnsson, Sigurlaug Steingrímsdóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Steinborg frá Lækjarbotnum
14 14 V Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Ósk frá Miklaholti Rauður/milli-einlitt 7 Fákur Þór Kristjánsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Stjarna frá Borgarholti
15 15 H Bergþór Atli Halldórsson Fákur Snotra frá Bjargshóli Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 7 Fákur Eggert Pálsson Draumur frá Túnsbergi Snælda frá Bjargshóli
16 16 H Kristín Hermannsdóttir Sprettur Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Kristín Hermannsdóttir, Matthildur R Kristjánsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Þerna frá Kjarri
17 17 V Rúna Tómasdóttir Fákur Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót-einlitt 16 Fákur Rúna Tómasdóttir Prestur frá Kirkjubæ Skuld frá Árnanesi
18 18 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Töffari frá Hlíð Brúnn/dökk/sv.einlitt 14 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir Stæll frá Miðkoti Ljósbrá frá Hlíð
19 19 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Koltinna frá Varmalæk Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 11 Skagfirðingur Ásdís Ósk Elvarsdóttir, Björn Sveinsson Hófur frá Varmalæk Tilvera frá Varmalæk
20 20 V Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Geysir Gola frá Bakkakoti Jarpur/milli-einlitt 9 Geysir Jón Ársæll Bergmann Hrafn frá Bakkakoti Venus frá Bakkakoti
21 21 V Inga Dís Víkingsdóttir Snæfellingur Ósk frá Hafragili Rauður/sót-einlittvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 14 Snæfellingur Halldóra Einarsdóttir Hágangur frá Narfastöðum Gæfa frá Skefilsstöðum
22 22 V Birta Ingadóttir Fákur Fluga frá Oddhóli Rauður/milli-skjótt 7 Fákur Fríða Hildur Steinarsdóttir, Sigurbjörn Bárðarson Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Fregn frá Oddhóli
23 23 H Thelma Dögg Tómasdóttir Smári Taktur frá Torfunesi Rauður/milli-stjörnótt 14 Smári Thelma Dögg Tómasdóttir Máttur frá Torfunesi Ópera frá Torfunesi
24 24 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Skriða frá Hlemmiskeiði 3 Grár/rauðurblesótt 11 Fákur Fluguhestar ehf Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Drífa frá Hlemmiskeiði 3
25 25 V Belinda Sól Ólafsdóttir Sprettur Garpur frá Gautavík Jarpur/rauð-einlitt 13 Sprettur Grétar Þór Bergsson Gári frá Auðsholtshjáleigu Perla frá Gautavík
26 26 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Skagfirðingur Gjöf frá Sjávarborg Jarpur/dökk-einlitt 12 Skagfirðingur Elvar Eylert Einarsson, Sigríður Fjóla Viktorsdóttir Samber frá Ásbrú Glóð frá Sjávarborg
27 27 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Smyrill frá V-Stokkseyrarseli Jarpur/milli-einlitt 8 Fákur Benjamín Sandur Ingólfsson, Ragnhildur H. Sigurðardóttir, Sigurður Torfi Sigurðsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Rák frá Halldórsstöðum
28 28 V Elín Árnadóttir Sindri Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli-einlitt 12 Sindri Elín Árnadóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gígja frá Prestsbakka
29 29 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Konungur frá Hofi Brúnn/milli-einlitt 8 Neisti Eline Manon Schrijver, Jón Gíslason Orri frá Þúfu í Landeyjum Kantata frá Hofi
30 30 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Trausti frá Þóroddsstöðum Rauður/milli-blesótt 8 Sleipnir Bjarni Þorkelsson Þröstur frá Hvammi Snót frá Þóroddsstöðum
31 31 V Guðmar Freyr Magnússon Skagfirðingur Rosi frá Berglandi I Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 10 Skagfirðingur Friðgeir Ingi Jóhannsson Þeyr frá Prestsbæ Rebekka frá Hofi 
32 32 V Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur Dimma frá Grindavík Brúnn/dökk/sv.einlitt 10 Sprettur Petra Björk Mogensen Draumur frá Holtsmúla 1 Kolsvört frá Holtsmúla 1
33 33 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Fákur Lottó frá Kvistum Brúnn/milli-stjörnótt 9 Fákur Kvistir ehf. Ketill frá Kvistum Orka frá Hvammi
Tölt T2 Opinn flokkur - Meistaraflokkur
1 1 V Hinrik Bragason Fákur Ópera frá Litla-Garði Bleikur/fífil-einlitt 8 Fákur Fluguhestar ehf Ómur frá Kvistum Melodía frá Árgerði
2 2 V Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Saga frá Blönduósi Rauður/milli-einlitt 8 Fákur Sigfús Örn Eyjólfsson Sveinn-Skorri frá Blönduósi Rauðhetta frá Holti 2
3 3 V Anna Björk Ólafsdóttir Sörli Eldey frá Hafnarfirði Brúnn/milli-einlitt 7 Sörli Guðmunda Kristjánsdóttir Arður frá Brautarholti Brynja frá Skjólbrekku
4 4 V Sigurður Sigurðarson Geysir Magni frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 12 Geysir Sigríður Arndís Þórðardóttir, Sigurður Sigurðarson Tindur frá Varmalæk Bjalla frá Hafsteinsstöðum
5 5 V Helga Una Björnsdóttir Þytur Þoka frá Hamarsey Bleikur/álóttureinlitt 8 Þytur Hannes Sigurjónsson, Inga Cristina Campos, Von Schulthess Yvonne Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Þruma frá Hólshúsum
6 6 V Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Frægur frá Strandarhöfði Rauður/milli-einlitt 10 Fákur Auður Margrét Möller Hnokki frá Fellskoti Framtíð frá Árnagerði
7 7 V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Vallarsól frá Völlum Brúnn/milli-einlitt 6 Dreyri Hróðmar Bjarnason, Sigurjón Bjarnason Álfur frá Selfossi Náttsól frá Fellsmúla
8 8 V Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Háfeti frá Hákoti Bleikur/álótturstjörnótt 10 Fákur Kjartan Bergur Jónsson, Steinar Torfi Vilhjálmsson Hnokki frá Fellskoti Óðsbrá frá Hákoti
9 9 H Matthías Leó Matthíasson Trausti Doðrant frá Vakurstöðum Bleikur/fífil-einlitt 6 Trausti Halldóra Baldvinsdóttir Konsert frá Korpu Bjóla frá Feti
10 10 V Viðar Ingólfsson Fákur Hængur frá Bergi Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Jón Bjarni Þorvarðarson Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Hrísla frá Naustum
11 11 V Mette Mannseth Skagfirðingur Blundur frá Þúfum Jarpur/dökk-einlitt 7 Skagfirðingur Mette Camilla Moe Mannseth Viti frá Kagaðarhóli Lygna frá Stangarholti
12 12 V Ragnhildur Haraldsdóttir Hörður Þróttur frá Tungu Brúnn/milli-einlitt 12 Fákur Ragnhildur Haraldsdóttir Þokki frá Kýrholti Sól frá Tungu
13 13 H Máni Hilmarsson Borgfirðingur Lísbet frá Borgarnesi Vindóttur/móskjótt 9 Borgfirðingur Máni Hilmarsson Klerkur frá Bjarnanesi Sunna frá Þverholtum
14 14 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Mörður frá Kirkjubæ Rauður/milli-blesa auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt 11 Sörli Hanna Rún Ingibergsdóttir, Hjörvar Ágústsson Valtýr frá Kirkjubæ Lilja frá Kirkjubæ
15 15 V Reynir Örn Pálmason Hörður Brimnir frá Efri-Fitjum Bleikur/álóttureinlitt 10 Hörður Margrétarhof hf Hnokki frá Fellskoti Ballerína frá Grafarkoti
16 16 V Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Krókus frá Dalbæ Brúnn/milli-einlitt 11 Sleipnir Ari Björn Thorarensen Vilmundur frá Feti Flauta frá Dalbæ
Tölt T2 Ungmennaflokkur
1 1 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Laxnes frá Lambanesi Rauður/milli-stjörnótt 10 Sleipnir Margrétarhof hf Kiljan frá Steinnesi Sveifla frá Lambanesi
2 2 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Óskar frá Draflastöðum Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir Moli frá Skriðu Dimma frá Keldulandi
3 3 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli-einlitt 13 Fákur Kristófer Darri Sigurðsson, Sigurður Helgi Ólafsson Galsi frá Sauðárkróki Vordís frá Kópavogi
4 4 V Guðmar Freyr Magnússon Skagfirðingur Sátt frá Kúskerpi Grár/brúnneinlitt 9 Skagfirðingur María Stefanía Jóhannsdóttir Vafi frá Ysta-Mó Sögn frá Kúskerpi
5 5 V Elísa Benedikta Andrésdóttir Hornfirðingur Flötur frá Votmúla 1 Rauður/milli-blesótt 16 Fákur Elísa Benedikta Andrésdóttir Klerkur frá Votmúla 1 Flauta frá Hvolsvelli
6 6 V Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Sómi frá Kálfsstöðum Jarpur/milli-einlitt 13 Fákur Sigurjón Rúnar Bragason Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Æsa frá Neðra-Ási
7 7 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Klaufi frá Hofi Rauður/milli-skjótt 8 Neisti Eline Manon Schrijver, Jón Gíslason Ljóni frá Ketilsstöðum Klóra frá Hofi
8 8 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Börkur frá Kvistum Brúnn/mó-einlitt 11 Sleipnir Kvistir ehf. Ómur frá Kvistum Rún frá Þúfu í Landeyjum
9 9 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Stormur frá Sólheimum Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Hlynur Óli Haraldsson, Hulda Björk Haraldsdóttir Sólnes frá Ytra-Skörðugili Mánadís frá Tunguhálsi II
10 10 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Ögri frá Fróni Brúnn/milli-einlitt 12 Fákur Maja Loncar Flögri frá Útnyrðingsstöðum Freydís frá Reykjavík
11 11 V Birta Ingadóttir Fákur Eldur frá Torfunesi Rauður/dökk/dr.blesa auk leista eða sokka 12 Fákur Anna Fjóla Gísladóttir, Gísli Baldvin Björnsson, Karyn B MC Farland Máttur frá Torfunesi Elding frá Torfunesi
12 12 V Hákon Dan Ólafsson Fákur Stirnir frá Skriðu Rauður/milli-tvístjörnótt 10 Fákur Ólafur Þórður Kristjánsson Geisli frá Úlfsstöðum Elding frá Skriðu
13 13 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Vísa frá Hrísdal Rauður/milli-tvístjörnótt 9 Skagfirðingur Páll Þórir Viktorsson, Sigurður Straumfjörð Pálsson Auður frá Lundum II Sigurrós frá Strandarhjáleigu
14 14 V Atli Freyr Maríönnuson Léttir Léttir frá Þjóðólfshaga 3 Brúnn/dökk/sv.einlitt 10 Léttir Guðmundur S Hjálmarsson Vilmundur frá Feti Birta frá Þjóðólfshaga 3
15 15 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Prins frá Skúfslæk Jarpur/milli-stjörnótt 11 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir Auður frá Lundum II Drottning frá Sauðárkróki
16 16 V Thelma Dögg Tómasdóttir Smári Bósi frá Húsavík Vindóttur/mótvístjörnótt 8 Grani Vignir Sigurólason Glymur frá Innri-Skeljabrekku Dúsa frá Húsavík
Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 V Sigurður Kristinsson Fákur Eldþór frá Hveravík Rauður/milli-stjörnóttglófext 9 Fákur Jóhanna Þorbjargardóttir, Þorbjörg Sigurðardóttir Dugur frá Þúfu í Landeyjum Lísa frá Helguhvammi
2 2 V Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Sleipnir Kolbrún frá Litla-Fljóti Brúnn/mó-einlitt 9 Fákur Þorkatla Elín Sigurðardóttir, Þórir Jónas Þórisson Smári frá Skagaströnd Kolgríma frá Kringlu 2
3 3 V Jón Ó Guðmundsson Sprettur Glymur frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/milli-blesótt 11 Fákur Elva Rún Jónsdóttir, Guðný Dís Jónsdóttir, Jón Ólafur Guðmundsson, Kristín Rut Jónsdóttir Glotti frá Sveinatungu Vending frá Holtsmúla 1
4 4 V Adolf Snæbjörnsson Sörli Árvakur frá Dallandi Bleikur/fífil/kolóttureinlitt 10 Fákur Hestamiðstöðin Dalur ehf Ómur frá Kvistum Orka frá Dallandi
5 5 V Ásgeir Örn Ásgeirsson Fákur Þórkatla frá Ólafsbergi Brúnn/milli-skjótt 9 Fákur Ásgeir Örn Ásgeirsson Álfur frá Selfossi Katla frá Efri-Brú
6 6 V Hanne Oustad Smidesang Sleipnir Ísak frá Búðardal Rauður/milli-stjörnótt 10 Sleipnir Hanne Smidesang Flugar frá Barkarstöðum Brá frá Búðardal
7 7 V Erling Ó. Sigurðsson Fákur Hnikar frá Ytra-Dalsgerði Rauður/milli-stjörnótt 20 Fákur Erling Ó Sigurðsson, Kolbrún Friðriksdóttir Álfur frá Akureyri Gígja frá Ytra-Dalsgerði
8 8 V Leó Hauksson Hörður Tvistur frá Skarði Jarpur/dökk-einlitt 16 Fákur Sonja Noack Heimir frá Vatnsleysu Nýja-Olla frá Skarði
9 9 V Jón Herkovic Fákur Ísafold frá Velli II Grár/brúnntvístjörnótt 10 Fákur Erla Katrín Jónsdóttir Flipi frá Litlu-Sandvík Vaka frá Brúarreykjum
10 10 V Trausti Óskarsson Sindri Skúta frá Skák Brúnn/dökk/sv.einlitt 11 Sindri Trausti Óskarsson Þytur frá Neðra-Seli Lukka frá Búlandi
11 11 V Jón William Bjarkason Smári Vaka frá Ásbrú Brúnn/milli-tvístjörnótt 7 Smári Guðríður Eva Þórarinsdóttir Kvistur frá Skagaströnd Njála frá Hafsteinsstöðum
12 12 V Guðmundur Baldvinsson Geysir Höfði frá Bakkakoti Brúnn/mó-einlitt 10 Geysir Bremen ehf, Sigríður Vaka Jónsdóttir Álfur frá Selfossi Hrund frá Hrappsstöðum
13 13 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Sörli Sólon frá Lækjarbakka Brúnn/milli-einlitt 19 Sörli Hafdís Arna Sigurðardóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Védís frá Lækjarbotnum
14 14 V Annie Ivarsdottir Sörli Lipurtá frá Hafnarfirði Jarpur/milli-einlitt 10 Sörli Annie Ivarsdottir Stormur frá Leirulæk Lína frá Gillastöðum
15 15 V Kristín Magnúsdóttir Smári Sirkus frá Garðshorni á Þelamörk Bleikur/fífil-einlitt 7 Smári Kristín Magnúsdóttir, Sóleyjarbakki ehf Fáfnir frá Hvolsvelli Sveifla frá Lambanesi
16 16 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Sprettur Júpíter frá Stóru-Ásgeirsá Grár/óþekkturskjótt 8 Sprettur Guðmundur Ágúst Pétursson Klettur frá Hvammi Eldspýta frá Stóru-Ásgeirsá
Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur
1 1 V Davíð Jónsson Geysir Irpa frá Borgarnesi Jarpur/rauð-einlitt 14 Fákur Davíð Jónsson Þór frá Þúfu í Landeyjum Frigg frá Fossnesi
2 2 V Fredrica Fagerlund Hörður Snær frá Keldudal Grár/brúnneinlitt 14 Hörður Fredrica Anna Lovisa Fagerlund Þokki frá Kýrholti Ísold frá Kirkjubæjarklaustri II
3 3 V Árni Björn Pálsson Fákur Roði frá Lyngholti Rauður/milli-einlitt 9 Fákur Skarphéðinn Hilbert Ingason Ómur frá Kvistum Glóð frá Kálfholti
4 4 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Léttir frá Eiríksstöðum Jarpur/milli-skjótt 19 Fákur Matthías Sigurðsson Vængur frá Eiríksstöðum Vonar-Stjarna frá Bröttuhlíð
5 5 V Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Blökk frá Laugabakka Brúnn/dökk/sv.einlitt 7 Fákur Svava Kristjánsdóttir, Þórir Örn Grétarsson Víðir frá Prestsbakka Brá frá Stóra-Hofi
6 6 V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Sesar frá Steinsholti Brúnn/milli-einlitt 7 Dreyri Jakob Svavar Sigurðsson Skýr frá Skálakoti Íris frá Vestri-Leirárgörðum
7 7 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Snillingur frá Íbishóli Moldóttur/gul-/m-einlitt 9 Skagfirðingur Magnús Bragi Magnússon Vafi frá Ysta-Mó Ósk frá Íbishóli
8 8 V Edda Rún Ragnarsdóttir Fákur Rúna frá Flugumýri Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 13 Fákur Edda Rún Ragnarsdóttir Einir frá Flugumýri Fluga frá Tumabrekku
9 9 V Viðar Ingólfsson Fákur Hængur frá Bergi Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Jón Bjarni Þorvarðarson Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Hrísla frá Naustum
10 10 V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Vegur frá Kagaðarhóli Brúnn/milli-stjörnótt 9 Skagfirðingur Guðrún J. Stefánsdóttir, Víkingur Þór Gunnarsson Seiður frá Flugumýri II Ópera frá Dvergsstöðum
11 11 V Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Krókus frá Dalbæ Brúnn/milli-einlitt 11 Sleipnir Ari Björn Thorarensen Vilmundur frá Feti Flauta frá Dalbæ
12 12 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Sprettur Þórvör frá Lækjarbotnum Rauður/milli-blesa auk leista eða sokka 8 Sprettur Theódóra Þorvaldsdóttir Púki frá Lækjarbotnum Tinna frá Lækjarbotnum
13 13 V Páll Bragi Hólmarsson Sleipnir Hrannar frá Austurkoti Brúnn/milli-skjótt 8 Sleipnir Austurkot ehf Álfur frá Selfossi Hera frá Kópavogi
14 14 V Sigurður Sigurðarson Geysir Tromma frá Skúfslæk Brúnn/milli-stjörnótt 7 Geysir Leonard Sigurðarson Vörður frá Árbæ Líra frá Hafsteinsstöðum
15 15 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Geysir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnótt 12 Geysir Hekla Katharína Kristinsdóttir Gídeon frá Lækjarbotnum Assa frá Ölversholti
16 16 V Hlynur Pálsson Fákur Völsungur frá Hamrahóli Brúnn/milli-skjótt 7 Fákur Valgerður Sveinsdóttir Álfur frá Selfossi Ósk frá Hamrahóli
17 17 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Geysir Tromma frá Skógskoti Rauður/sót-stjörnótt 10 Geysir Sigvaldi Lárus Guðmundsson Hróður frá Refsstöðum Hula frá Hamraendum
18 18 V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Gullbrá frá Lóni Brúnn/dökk/sv.einlitt 12 Skagfirðingur Sigríður Gunnarsdóttir, Þórarinn Eymundsson Glampi frá Vatnsleysu Gná frá Dæli
19 19 V Ólafur Örn Þórðarson Geysir Lækur frá Skák Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Ólafur Örn Þórðarson Blær frá Torfunesi Skák frá Staðartungu
20 20 V Guðmundur Björgvinsson Geysir Elrir frá Rauðalæk Rauður/milli-stjörnótt 8 Fákur John Sørensen, Takthestar ehf Arnþór frá Auðsholtshjáleigu Elísa frá Feti
21 21 V Ólafur Andri Guðmundsson Geysir Máfur frá Kjarri Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8 Fákur Helgi Eggertsson Stáli frá Kjarri Stjarna frá Kjarri
22 22 V Árni Björn Pálsson Fákur Óliver frá Hólaborg Bleikur/álóttureinlitt 8 Fákur Grunur ehf. Smári frá Skagaströnd Ópera frá Laugavöllum
23 23 V Sina Scholz Skagfirðingur Nói frá Saurbæ Brúnn/milli-einlitt 10 Skagfirðingur Sina Scholz Vilmundur frá Feti Naomi frá Saurbæ
24 24 V Máni Hilmarsson Borgfirðingur Nótt frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 10 Borgfirðingur Máni Hilmarsson Glóðar frá Reykjavík   
25 25 V Haukur Bjarnason Borgfirðingur Bragi frá Skáney Bleikur/fífil-stjörnótt 19 Borgfirðingur Margrét Birna Hauksdóttir Kjarval frá Sauðárkróki Iðunn frá Kletti
26 26 V Edda Rún Ragnarsdóttir Fákur Tign frá Fornusöndum Rauður/milli-stjörnótt 15 Fákur Edda Rún Ragnarsdóttir, Jóhann Axel Geirsson Sjóli frá Dalbæ Björk frá Norður-Hvammi
27 27 V Helga Una Björnsdóttir Þytur Penni frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil-blesótt 13 Þytur Bjarni Elvar Pétursson, Einhyrningur ehf., Kristín Heimisdóttir Glóðar frá Reykjavík Framtíð frá Bakkakoti
28 28 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Sprettur Kæja frá Lækjarbotnum Jarpur/milli-einlitt 5 Geysir Jónína Hrönn Þórðardóttir Þórálfur frá Prestsbæ Hraundís frá Lækjarbotnum
29 29 V Mette Mannseth Skagfirðingur Vívaldi frá Torfunesi Bleikur/fífil-stjörnótt 6 Skagfirðingur Gísli Gíslason, Mette Camilla Moe Mannseth Trymbill frá Stóra-Ási Röst frá Torfunesi
30 30 V Reynir Örn Pálmason Hörður Brimnir frá Efri-Fitjum Bleikur/álóttureinlitt 10 Hörður Margrétarhof hf Hnokki frá Fellskoti Ballerína frá Grafarkoti
31 31 V Hinrik Bragason Fákur Hrafnhetta frá Hvannstóði Brúnn/milli-skjótt 14 Fákur Hestvit ehf. Hruni frá Breiðumörk 2 Ösp frá Hvannstóði
32 32 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Geysir Ýmir frá Heysholti Rauður/milli-blesóttglófext 7 Geysir Fjörhestar ehf., Guðrún Lóa Kristinsdóttir Jarl frá Árbæjarhjáleigu II Nína frá Lækjarbotnum
33 33 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni Prins frá Hellu Rauður/milli-einlittglófext 10 Máni Ísleifur Jónasson, Þröstur Sigurðsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Perla frá Árbæ
34 34 V Páll Bragi Hólmarsson Sleipnir Heiða frá Austurkoti Rauður/milli-blesótt 11 Sleipnir Austurkot ehf Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Hilling frá Fremra-Hálsi
35 35 V Konráð Valur Sveinsson Fákur Losti frá Ekru Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Ingvar Ingvarsson Sólbjartur frá Flekkudal Lína frá Bakkakoti
Gæðingaskeið PP1 Unglingaflokkur
1 1 V Sigrún Högna Tómasdóttir Smári Sirkus frá Torfunesi Rauður/ljós-tvístjörnótt 13 Smári Sigrún Högna Tómasdóttir, Thelma Dögg Tómasdóttir Boði frá Torfunesi Stjörnudís frá Reykjavík
2 2 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Trausti frá Þóroddsstöðum Rauður/milli-blesótt 8 Sleipnir Bjarni Þorkelsson Þröstur frá Hvammi Snót frá Þóroddsstöðum
3 3 V Kristján Árni Birgisson Geysir Máney frá Kanastöðum Jarpur/milli-einlitt 9 Geysir Rósa Eiríksdóttir Alvar frá Brautarholti Púma frá Kanastöðum
4 4 V Egill Már Þórsson Léttir Stjarni frá Laugavöllum Rauður/milli-stjörnótt 7 Fákur Konráð Valur Sveinsson, Sveinn Ragnarsson Glymur frá Flekkudal Storð frá Ytra-Dalsgerði
5 5 V Dagur Ingi Axelsson Fákur List frá Svalbarða Brúnn/milli-blesa auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt 20 Fákur Axel Ingi Eiríksson Páfi frá Kirkjubæ Spes frá Krossi
6 6 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Fjóla frá Stóra-Sandfelli 3 Rauður/ljós-blesóttglófext 9 Sleipnir Rúnar Már Grétarsson Glettingur frá Stóra-Sandfelli 2 Hrafnhildur frá Stóra-Sandfelli 2
7 7 V Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Púki frá Lækjarbotnum Grár/rauðurstjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 11 Fákur Guðlaugur H Kristmundsson Hróður frá Refsstöðum Hekla-Mjöll frá Lækjarbotnum
8 8 V Benedikt Ólafsson Hörður Leira-Björk frá Naustum III Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 12 Hörður Benedikt Ólafsson Tindur frá Varmalæk Leira frá Syðstu-Grund
9 9 V Jón Ársæll Bergmann Geysir Gýgja frá Bakkakoti Jarpur/milli-einlitt 6 Geysir Elísabet María Jónsdóttir Hersir frá Bakkakoti Venus frá Bakkakoti
10 10 V Hekla Rán Hannesdóttir Sprettur Halla frá Kverná Bleikur/fífil-blesótt 9 Fákur Hekla Rán Hannesdóttir, Hrossaræktarbúið Hamarsey Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Dögg frá Kverná
11 11 V Sveinn Sölvi Petersen Fákur Alísa frá Litlu-Sandvík Brúnn/milli-einlitt 16 Fákur Róbert Petersen, Sandra Westphal-wiltschek Glæsir frá Litlu-Sandvík Kvika frá Litlu-Sandvík
12 12 V Embla Þórey Elvarsdóttir Sleipnir Tinni frá Laxdalshofi Brúnn/milli-einlitt 12 Sleipnir Elvar Þór Alfreðsson, Embla Þórey Elvarsdóttir Arfur frá Ásmundarstöðum Skráma frá Kanastöðum
13 13 V Helga Stefánsdóttir Hörður Blika frá Syðra-Kolugili Bleikur/ál/kol.einlitt 13 Hörður Helga Stefánsdóttir Hnokki frá Fellskoti Hnota frá Tjörn
14 14 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Sturlungur frá Leirubakka Brúnn/milli-einlitt 10 Sleipnir Anders Hansen, Torgeir Åsland Stáli frá Kjarri Hella frá Árbakka
15 15 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli-einlitt 13 Fákur Kristófer Darri Sigurðsson, Sigurður Helgi Ólafsson Galsi frá Sauðárkróki Vordís frá Kópavogi
Gæðingaskeið PP1 Ungmennaflokkur
1 1 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttureinlitt 17 Skagfirðingur Elvar Eylert Einarsson Brjánn frá Sauðárkróki Hremmsa frá Sauðárkróki
2 2 V Guðmar Freyr Magnússon Skagfirðingur Sóta frá Steinnesi Rauður/sót-einlitt 9 Skagfirðingur Elin Adina Maria Bössfall, Magnús Bragi Magnússon Óskasteinn frá Íbishóli Hnota frá Steinnesi
3 3 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolótturstjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt 13 Fákur Benjamín Sandur Ingólfsson Njáll frá Hvolsvelli Orka frá Káragerði
4 4 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Óskar frá Draflastöðum Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir Moli frá Skriðu Dimma frá Keldulandi
5 5 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Konungur frá Hofi Brúnn/milli-einlitt 8 Neisti Eline Manon Schrijver, Jón Gíslason Orri frá Þúfu í Landeyjum Kantata frá Hofi
6 6 V Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Gjóska frá Kolsholti 3 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8 Fákur Sigurður Rúnar Guðjónsson Þróttur frá Kolsholti 2 Myrra frá Halakoti
7 7 V Birta Ingadóttir Fákur Hálfdán frá Oddhóli Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Fríða Hildur Steinarsdóttir, Sigurbjörn Bárðarson Ás frá Ármóti Hending frá Oddhóli
8 8 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Laxnes frá Lambanesi Rauður/milli-stjörnótt 10 Sleipnir Margrétarhof hf Kiljan frá Steinnesi Sveifla frá Lambanesi
9 9 V Bríet Guðmundsdóttir Sprettur Atlas frá Lýsuhóli Bleikur/álóttureinlitt 14 Fákur Guðmundur Sævar Hreiðarsson Sær frá Bakkakoti Orka frá Lýsuhóli
10 10 V Elmar Ingi Guðlaugsson Fákur Kufl frá Grafarkoti Brúnn/milli-skjótt 15 Fákur Guðlaugur Ingi Sigurðsson Klettur frá Hvammi Kórea frá Grafarkoti
11 11 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Smyrill frá V-Stokkseyrarseli Jarpur/milli-einlitt 8 Fákur Benjamín Sandur Ingólfsson, Ragnhildur H. Sigurðardóttir, Sigurður Torfi Sigurðsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Rák frá Halldórsstöðum
12 12 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Klaufi frá Hofi Rauður/milli-skjótt 8 Neisti Eline Manon Schrijver, Jón Gíslason Ljóni frá Ketilsstöðum Klóra frá Hofi
13 13 V Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Vænting frá Sturlureykjum 2 Bleikur/álóttureinlitt 15 Fákur Helgi Þór Guðjónsson Leiknir frá Laugavöllum Skoppa frá Hjarðarholti
14 14 V Hákon Dan Ólafsson Fákur Þórir frá Strandarhöfði Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Eva Hrönn Ásmundsdóttir, Guðmundur Már Stefánsson Þulur frá Hólum Gyðja frá Þorsteinsstöðum
Skeið 150m P3 Opinn flokkur
1 1 V Hanne Oustad Smidesang Sleipnir Ísak frá Búðardal Rauður/milli-stjörnótt 10 Sleipnir Hanne Smidesang Flugar frá Barkarstöðum Brá frá Búðardal
2 1 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Rangá frá Torfunesi Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 9 Fákur Svarthöfði-Hrossarækt ehf. Gyllingur frá Torfunesi Röst frá Torfunesi
3 2 V Sigurbjörn Bárðarson Fákur Hvanndal frá Oddhóli Jarpur/milli-einlitt 12 Fákur Fríða Hildur Steinarsdóttir Gári frá Auðsholtshjáleigu Hekla frá Oddhóli
4 2 V Styrmir Snorrason Fákur Glitnir frá Skipaskaga Jarpur/milli-einlitt 13 Fákur Skipaskagi ehf Hágangur frá Narfastöðum Kvika frá Akranesi
5 3 V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Gullbrá frá Lóni Brúnn/dökk/sv.einlitt 12 Skagfirðingur Sigríður Gunnarsdóttir, Þórarinn Eymundsson Glampi frá Vatnsleysu Gná frá Dæli
6 3 V Edda Rún Guðmundsdóttir Fákur Sveppi frá Staðartungu Bleikur/litföróttureinlitt 14 Fákur Hákon Dan Ólafsson Heimir frá Vatnsleysu Vænting (Blíða) frá Ási 1
7 4 V Fredrica Fagerlund Hörður Snær frá Keldudal Grár/brúnneinlitt 14 Hörður Fredrica Anna Lovisa Fagerlund Þokki frá Kýrholti Ísold frá Kirkjubæjarklaustri II
8 4 V Árni Björn Pálsson Fákur Korka frá Steinnesi Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 18 Fákur Árni Björn Pálsson Skinfaxi frá Þóreyjarnúpi Kengála frá Steinnesi
9 5 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Birta frá Suður-Nýjabæ Leirljós/Hvítur/ljós-einlitt 18 Sörli Hanna Rún Ingibergsdóttir Ljósvaki frá Akureyri Mósa frá Suður-Nýjabæ
10 5 V Hinrik Bragason Fákur Hrafnhetta frá Hvannstóði Brúnn/milli-skjótt 14 Fákur Hestvit ehf. Hruni frá Breiðumörk 2 Ösp frá Hvannstóði
11 6 V Haukur Bjarnason Borgfirðingur Bragi frá Skáney Bleikur/fífil-stjörnótt 19 Borgfirðingur Margrét Birna Hauksdóttir Kjarval frá Sauðárkróki Iðunn frá Kletti
12 6 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Léttir frá Eiríksstöðum Jarpur/milli-skjótt 19 Fákur Matthías Sigurðsson Vængur frá Eiríksstöðum Vonar-Stjarna frá Bröttuhlíð
13 7 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Sprettur Auðna frá Hlíðarfæti Rauður/sót-stjörnótt 17 Sprettur Hilmar Böðvarsson Draupnir frá Tóftum Hauður frá Reykjavík
14 7 V Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Vænting frá Sturlureykjum 2 Bleikur/álóttureinlitt 15 Fákur Helgi Þór Guðjónsson Leiknir frá Laugavöllum Skoppa frá Hjarðarholti
15 8 V Erling Ó. Sigurðsson Fákur Hnikar frá Ytra-Dalsgerði Rauður/milli-stjörnótt 20 Fákur Erling Ó Sigurðsson, Kolbrún Friðriksdóttir Álfur frá Akureyri Gígja frá Ytra-Dalsgerði
16 8 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil-stjörnótt 13 Sleipnir Bjarni Þorkelsson Kjarval frá Sauðárkróki Þoka frá Hörgslandi II
17 9 V Daníel Gunnarsson Sleipnir Gletta frá Stóra-Vatnsskarði Brúnn/mó-einlitt 13 Fákur Benedikt G Benediktsson Hrannar frá Þorlákshöfn Gyðja frá Stóra-Vatnsskarði
18 9 V Trausti Óskarsson Sindri Skúta frá Skák Brúnn/dökk/sv.einlitt 11 Sindri Trausti Óskarsson Þytur frá Neðra-Seli Lukka frá Búlandi
19 10 V Þórarinn Ragnarsson Smári Funi frá Hofi Rauður/milli-einlitt 17 Smári Vesturkot ehf Gustur frá Hóli Katrín frá Kjarnholtum I
20 10 V Sigurður Sigurðarson Geysir Drift frá Hafsteinsstöðum Grár/óþekktureinlittvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 19 Geysir Sigurður Sigurðarson Andri frá Hafsteinsstöðum Orka frá Hafsteinsstöðum
21 11 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Geysir Bylting frá Árbæjarhjáleigu II Brúnn/mó-einlitt 11 Geysir Rakel Nathalie Kristinsdóttir, Sigvaldi Lárus Guðmundsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Bylgja frá Skarði
22 11 V Guðjón G Gíslason Fákur Harpa frá Sauðárkróki Rauður/milli-einlitt 8 Fákur Guðjón Gísli Gíslason Glymur frá Innri-Skeljabrekku Sigurey frá Miðsitju
23 12 V Reynir Örn Pálmason Hörður Skemill frá Dalvík Jarpur/milli-einlitt 19 Fákur Reynir Örn Pálmason Óliver frá Álfhólahjáleigu Ýr frá Jarðbrú
24 12 V Hlynur Pálsson Fákur Snafs frá Stóra-Hofi Bleikur/fífil-einlitt 15 Fákur Margrét Bára Magnúsdóttir, Páll Óli Ólason Tjörvi frá Ketilsstöðum Gullbrá frá Ásmundarstöðum
25 13 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Ásdís frá Dalsholti Brúnn/milli-einlitt 12 Fákur Jóhanna Guðmundsdóttir Ás frá Ármóti Koldís frá Kjarnholtum II
26 13 V Þráinn Ragnarsson Sindri Blundur frá Skrúð Jarpur/milli-stjörnótt 11 Sindri Edda Hlíf Hlífarsdóttir, Þráinn V Ragnarsson Stikill frá Skrúð Yrja frá Skrúð
Skeið 250m P1 Opinn flokkur
1 1 V Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Fáfnir frá Efri-Rauðalæk Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Ásmundur Ernir Snorrason Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Folda frá Steinnesi
2 1 V Bergur Jónsson Sleipnir Sædís frá Ketilsstöðum Rauður/milli-stjörnótt 11 Fákur Bergur Jónsson Gustur frá Hóli Ör frá Ketilsstöðum
3 2 V Auðunn Kristjánsson Geysir Gloría frá Grænumýri Jarpur/milli-einlitt 8 Fákur Bjarni Elvar Pétursson Aðall frá Nýjabæ Dalla frá Langholti II
4 2 V Guðmundur Björgvinsson Geysir Glúmur frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli-einlitt 12 Fákur Jørgen Svendsen Ófeigur frá Þorláksstöðum Vera frá Þóroddsstöðum
5 3 V Daníel Gunnarsson Sleipnir Eining frá Einhamri 2 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 9 Fákur Daníel Gunnarsson Fróði frá Staðartungu Björk frá Litla-Kambi
6 3 V Sigurbjörn Bárðarson Fákur Vökull frá Tunguhálsi II Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Adam frá Ásmundarstöðum Pólstjarna frá Tunguhálsi II
7 4 V Konráð Valur Sveinsson Fákur Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 13 Fákur Konráð Valur Sveinsson Gídeon frá Lækjarbotnum Hekla frá Skarði
8 4 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Geysir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnótt 12 Geysir Hekla Katharína Kristinsdóttir Gídeon frá Lækjarbotnum Assa frá Ölversholti
9 5 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttureinlitt 17 Skagfirðingur Elvar Eylert Einarsson Brjánn frá Sauðárkróki Hremmsa frá Sauðárkróki
10 5 V Hans Þór Hilmarsson Smári Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokkavindhært (grásprengt) í fax eða tagl 11 Smári Hasar ehf Vídalín frá Hamrahóli Kría frá Stóra-Vatnsskarði
11 6 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Andri frá Lynghaga Brúnn/milli-einlitt 18 Fákur Gústaf Ásgeir Hinriksson Adam frá Ásmundarstöðum Sandra frá Stafholtsveggjum
12 6 V Randi Holaker Borgfirðingur Þórfinnur frá Skáney Rauður/milli-stjörnótt 13 Borgfirðingur Bjarni Marinósson Kolfinnur frá Kjarnholtum I Þóra frá Skáney
13 7 V Davíð Jónsson Geysir Glóra frá Skógskoti Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 12 Fákur Davíð Jónsson, Katrín Ólína Sigurðardóttir Glampi frá Vatnsleysu Halla frá Hamraendum
14 7 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Líf frá Framnesi Jarpur/milli-stjörnótt 9 Fákur Andri Egilsson, Darri Egilsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Veiga frá Búlandi
15 8 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolótturstjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt 13 Fákur Benjamín Sandur Ingólfsson Njáll frá Hvolsvelli Orka frá Káragerði
Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur
1 1 V G. Snorri Ólason Máni Flosi frá Melabergi Rauður/milli-blesótt 12 Máni Guðmundur Snorri Ólason Kraftur frá Efri-Þverá Sóley frá Melabergi
2 2 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Líf frá Framnesi Jarpur/milli-stjörnótt 9 Fákur Andri Egilsson, Darri Egilsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Veiga frá Búlandi
3 3 V Trausti Óskarsson Sindri Skúta frá Skák Brúnn/dökk/sv.einlitt 11 Sindri Trausti Óskarsson Þytur frá Neðra-Seli Lukka frá Búlandi
4 4 V Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Fáfnir frá Efri-Rauðalæk Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Ásmundur Ernir Snorrason Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Folda frá Steinnesi
5 5 V Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Sprettur Surtsey frá Fornusöndum Rauður/milli-einlitt 13 Sprettur Valsteinn Stefánsson Hreimur frá Fornusöndum Hvönn frá Suður-Fossi
6 6 V Jóhann Magnússon Þytur Fröken frá Bessastöðum Jarpur/dökk-einlitt 8 Þytur Fríða Rós Jóhannsdóttir, Jóhann Birgir Magnússon Kunningi frá Varmalæk Milla frá Árgerði
7 7 V Birta Ingadóttir Fákur Hálfdán frá Oddhóli Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Fríða Hildur Steinarsdóttir, Sigurbjörn Bárðarson Ás frá Ármóti Hending frá Oddhóli
8 8 V Dagur Ingi Axelsson Fákur List frá Svalbarða Brúnn/milli-blesa auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt 20 Fákur Axel Ingi Eiríksson Páfi frá Kirkjubæ Spes frá Krossi
9 9 V Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Vænting frá Sturlureykjum 2 Bleikur/álóttureinlitt 15 Fákur Helgi Þór Guðjónsson Leiknir frá Laugavöllum Skoppa frá Hjarðarholti
10 10 V Hans Þór Hilmarsson Smári Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokkavindhært (grásprengt) í fax eða tagl 11 Smári Hasar ehf Vídalín frá Hamrahóli Kría frá Stóra-Vatnsskarði
11 11 V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Jarl frá Kílhrauni Rauður/milli-skjótt 8 Dreyri Steinsholtshestar ehf. Kaldi frá Meðalfelli Harpa frá Kílhrauni
12 12 V Edda Rún Guðmundsdóttir Fákur Sveppi frá Staðartungu Bleikur/litföróttureinlitt 14 Fákur Hákon Dan Ólafsson Heimir frá Vatnsleysu Vænting (Blíða) frá Ási 1
13 13 V Erlendur Ari Óskarsson Dreyri Smekkur frá Högnastöðum Bleikur/fífil/kolótturskjótt 13 Dreyri Magnús T Torfason Álfasteinn frá Selfossi Gerpla frá Högnastöðum
14 14 V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Gullbrá frá Lóni Brúnn/dökk/sv.einlitt 12 Skagfirðingur Sigríður Gunnarsdóttir, Þórarinn Eymundsson Glampi frá Vatnsleysu Gná frá Dæli
15 15 V Egill Már Þórsson Léttir Tinna frá Ragnheiðarstöðum Brúnn/mó-stjörnótt 11 Léttir Egill Már Þórsson Þeyr frá Akranesi Fiðla frá Ketu
16 16 V Adolf Snæbjörnsson Sörli Grunnur frá Grund II Rauður/milli-einlitt 15 Fákur Adolf Snæbjörnsson, Örn Stefánsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Glíma frá Vindheimum
17 17 V Hanne Oustad Smidesang Sleipnir Ísak frá Búðardal Rauður/milli-stjörnótt 10 Sleipnir Hanne Smidesang Flugar frá Barkarstöðum Brá frá Búðardal
18 18 V Elisabeth Marie Trost Snæfellingur Gná frá Borgarnesi Grár/rauðureinlitt 9 Snæfellingur Halldóra Einarsdóttir Aldur frá Brautarholti Lind frá Svignaskarði
19 19 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttureinlitt 17 Skagfirðingur Elvar Eylert Einarsson Brjánn frá Sauðárkróki Hremmsa frá Sauðárkróki
20 20 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Ásdís frá Dalsholti Brúnn/milli-einlitt 12 Fákur Jóhanna Guðmundsdóttir Ás frá Ármóti Koldís frá Kjarnholtum II
21 21 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Rangá frá Torfunesi Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 9 Fákur Svarthöfði-Hrossarækt ehf. Gyllingur frá Torfunesi Röst frá Torfunesi
22 22 V Vilborg Smáradóttir Sindri Klókur frá Dallandi Rauður/milli-einlitt 13 Sindri Vilborg Smáradóttir Kolfinnur frá Kjarnholtum I Katarína frá Kirkjubæ
23 23 V Leó Hauksson Hörður Ánar frá Brautarholti Bleikur/álóttureinlitt 8 Fákur Snorri Kristjánsson Hrafnar frá Ragnheiðarstöðum Aða frá Brautarholti
24 24 V Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Geysir Seyður frá Gýgjarhóli Rauður/dökk/dr.einlitt 12 Geysir Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Smári frá Skagaströnd Hvönn frá Gýgjarhóli
25 25 V Haukur Bjarnason Borgfirðingur Bragi frá Skáney Bleikur/fífil-stjörnótt 19 Borgfirðingur Margrét Birna Hauksdóttir Kjarval frá Sauðárkróki Iðunn frá Kletti
26 26 V Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Gjóska frá Kolsholti 3 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8 Fákur Sigurður Rúnar Guðjónsson Þróttur frá Kolsholti 2 Myrra frá Halakoti
27 27 V Randi Holaker Borgfirðingur Þórfinnur frá Skáney Rauður/milli-stjörnótt 13 Borgfirðingur Bjarni Marinósson Kolfinnur frá Kjarnholtum I Þóra frá Skáney
28 28 V Konráð Valur Sveinsson Fákur Losti frá Ekru Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Ingvar Ingvarsson Sólbjartur frá Flekkudal Lína frá Bakkakoti
29 29 V Sigurður Sigurðarson Geysir Tromma frá Skúfslæk Brúnn/milli-stjörnótt 7 Geysir Leonard Sigurðarson Vörður frá Árbæ Líra frá Hafsteinsstöðum
30 30 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil-stjörnótt 13 Sleipnir Bjarni Þorkelsson Kjarval frá Sauðárkróki Þoka frá Hörgslandi II
Tölt T3 Barnaflokkur
1 1 H Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Díva frá Bakkakoti Jarpur/milli-einlitt 7 Geysir Bremen ehf, Sigríður Vaka Jónsdóttir Kjerúlf frá Kollaleiru Hrund frá Hrappsstöðum
2 1 H Matthías Sigurðsson Fákur Caruzo frá Torfunesi Brúnn/mó-einlitt 7 Fákur Ganghestar ehf, Torfunes ehf Karl frá Torfunesi Ópera frá Torfunesi
3 1 H Ragnar Snær Viðarsson Fákur Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 17 Fákur Glódís Rún Sigurðardóttir, Ragnar Snær Viðarson Stæll frá Miðkoti Urð frá Hvassafelli
4 2 V Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson Sprettur Gjafar frá Hæl Grár/brúnneinlitt 20 Fákur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Sokki frá Skollagróf Harpa frá Steðja
5 2 V Kolbrún Sif Sindradóttir Sörli Sindri frá Keldudal Rauður/milli-blesótt 14 Sörli Inga Dís Víkingsdóttir Hágangur frá Narfastöðum Ísold frá Keldudal
6 2 V Kolbrún Katla Halldórsdóttir Borgfirðingur Sigurrós frá Söðulsholti Rauður/milli-blesótt 9 Borgfirðingur Halldór Sigurkarlsson, Iðunn Silja Svansdóttir Sigur frá Hólabaki Pyngja frá Syðra-Skörðugili
7 3 H Elva Rún Jónsdóttir Sprettur Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Jarpur/milli-einlitt 8 Sprettur Kristín Rut Jónsdóttir Smári frá Skagaströnd Brúnka frá Varmadal
8 3 H Sigurbjörg Helgadóttir Fákur Elva frá Auðsholtshjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8 Fákur Gunnhildur Sveinbjarnardóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Frægð frá Auðsholtshjáleigu
9 3 H Sara Dís Snorradóttir Sörli Gnótt frá Syðra-Fjalli I Brúnn/milli-einlitt 9 Sörli Sara Dís Snorradóttir Geisli frá Sælukoti Vaka frá Syðra-Fjalli I
10 4 H Helena Rán Gunnarsdóttir Máni Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli-einlitt 16 Máni Helena Rán Gunnarsdóttir Hrynjandi frá Hrepphólum Sylgja frá Bólstað
11 4 H Kristín Karlsdóttir Fákur Frú Lauga frá Laugavöllum Brúnn/milli-stjörnótt 8 Fákur Kristín Karlsdóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Ilmur frá Árbæ
12 4 H Inga Fanney Hauksdóttir Sprettur Mirra frá Laugarbökkum Rauður/milli-stjörnótt 9 Fákur Kristinn Valdimarsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Mörk frá Hrafnkelsstöðum 1
13 5 V Lilja Rún Sigurjónsdóttir Fákur Arion frá Miklholti Grár/óþekkturskjótt 9 Fákur Sveinbjörn Runólfsson Álfur frá Selfossi Aríel frá Höskuldsstöðum
14 5 V Kristín Eir Hauksdóttir Holake Borgfirðingur Sóló frá Skáney Rauður/milli-blesótt 16 Fákur Bjarni Marinósson Sólon frá Skáney Fiðla frá Skáney
15 5 V Sveinfríður Hanna Ólafsdóttir Fákur Elding frá Barká Bleikur/álóttureinlitt 13 Fákur Ólafur Tryggvi Hermannsson Óskahrafn frá Brún Þota frá Dalsmynni
16 6 V Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Heiðrún frá Bakkakoti Bleikur/álóttureinlitt 8 Geysir Bremen ehf, Sigríður Vaka Jónsdóttir Bragi frá Kópavogi Blökk frá Dalvík
17 7 H Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir Sprettur Depla frá Laxdalshofi Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Elva Björk Sigurðardóttir, Ríkharður Flemming Jensen Arfur frá Ásmundarstöðum Eftirvænting frá Stóra-Hofi
18 7 H Harpa Dögg Heiðarsdóttir Snæfellingur Flugsvin frá Grundarfirði Brúnn/dökk/sv.einlitt 11 Snæfellingur Bjarni Jónasson Tindur frá Varmalæk Fluga frá Grundarfirði
19 7 H Guðný Dís Jónsdóttir Sprettur Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli-nösóttglófext 11 Sprettur Guðný Dís Jónsdóttir Tjörvi frá Sunnuhvoli Hrefna frá Austvaðsholti 1
20 8 H Ragnar Snær Viðarsson Fákur Stemma frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv.einlitt 21 Fákur Ingólfur Jónsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Skálm frá Köldukinn
21 8 H Matthías Sigurðsson Fákur Djákni frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Ganghestar ehf Flipi frá Litlu-Sandvík Forysta frá Reykjavík
Tölt T3 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 H Steinn Haukur Hauksson Fákur Ísing frá Fornastekk Brúnn/milli-einlitt 8 Borgfirðingur Haukur Þór Hauksson, Steinn Haukur Hauksson Loki frá Selfossi Silvía frá Vatnsleysu
2 1 H Erlendur Ari Óskarsson Dreyri Byr frá Grafarkoti Brúnn/milli-stjörnótt 11 Dreyri Erlendur Ari Óskarsson Hófur frá Varmalæk Urt frá Grafarkoti
3 1 H Jóhann Ólafsson Sprettur Brimrún frá Gullbringu Bleikur/álóttureinlitt 7 Sprettur Laufey María Jóhannsdóttir Kjerúlf frá Kollaleiru Brimkló frá Þingnesi
4 2 H Jón Finnur Hansson Fákur Dís frá Bjarkarey Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur Jón Finnur Hansson Krákur frá Blesastöðum 1A Perla frá Vindási
5 2 H Kristín Magnúsdóttir Smári Sandra frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur Haraldur Sigursteinsson Arion frá Eystra-Fróðholti Perla frá Felli
6 2 H Henna Johanna Sirén Fákur Gróði frá Naustum Jarpur/milli-einlitt 13 Fákur Matthías Óskar Barðason Geisli frá Sælukoti Snörp frá Naustum
7 3 V Guðmundur Karl Tryggvason Léttir Rauðhetta frá Efri-Rauðalæk Rauður/milli-skjóttægishjálmur 7 Léttir Fluguhestar ehf Klakinn frá Skagaströnd Kría frá Krithóli
8 3 V Jón Óskar Jóhannesson Logi Hljómur frá Gunnarsstöðum I Bleikur/fífil-stjörnótt 8 Logi Jón Óskar Jóhannesson Ómur frá Kvistum Alma Rún frá Skarði
9 3 V Larissa Silja Werner Sleipnir Stúfur frá Kjarri Rauður/milli-stjörnóttglófext 11 Sleipnir Helgi Eggertsson Stáli frá Kjarri Nunna frá Bræðratungu
10 4 V Ragnar Tómasson Fákur Hafliði frá Bjarkarey Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 7 Fákur Þór Bjarkar Lopez Sær frá Bakkakoti Björk frá Vindási
11 4 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Sprettur Salvar frá Fornusöndum Jarpur/milli-einlitt 6 Sprettur Guðmundur Ágúst Pétursson Spuni frá Vesturkoti Hviða frá Skipaskaga
12 4 V Hrefna María Ómarsdóttir Fákur Selja frá Gljúfurárholti Jarpur/korg-einlitt 9 Fákur Sævar Örn Eggertsson Stáli frá Kjarri Lilja Rós frá Ingólfshvoli
13 5 H Birna Káradóttir Geysir Kopar frá Fákshólum Grár/rauðureinlitt 7 Geysir Gunnarsson ehf Arður frá Brautarholti Sveina frá Akranesi
14 5 H Vilborg Smáradóttir Sindri Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr.stjörnótt 17 Sindri Vilborg Smáradóttir Hugi frá Hafsteinsstöðum Ófeig frá Hjaltastöðum
15 5 H Tómas Örn Snorrason Fákur KK frá Grenstanga Rauður/milli-stjörnótt 6 Fákur Tómas Örn Snorrason Klængur frá Skálakoti Kápa frá Langholti II
16 6 V Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Sprettur Hruni frá Breiðumörk 2 Móálóttur,mósóttur/milli-skjótt 18 Sprettur Helgi Vilhjálmsson, Hrunafélagið ehf Hrannar frá Höskuldsstöðum Hetta frá Breiðumörk 2
17 6 V Kathrine Vittrup Andersen Borgfirðingur Augsýn frá Lundum II Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Kathrine Vittrup Andersen Kappi frá Kommu Auðna frá Höfða
18 6 V Glódís Helgadóttir Sörli Ötull frá Narfastöðum Brúnn/mó-stjörnótt 12 Sörli Fanndís Helgadóttir Draumur frá Lönguhlíð Gná frá Hofsstaðaseli
19 7 V Vera Evi Schneiderchen Geysir Dagný frá Tjarnarlandi Rauður/milli-einlitt 7 Fákur Ingólfur Jónsson Roði frá Múla Glóð frá Tjarnarlandi
20 7 V Dagmar Öder Einarsdóttir Sleipnir Villa frá Kópavogi Brúnn/milli-einlitt 7 Sleipnir Ólafía Dröfn Halldórsdóttir Vilmundur frá Feti Melkorka frá Vestri-Leirárgörðum
21 7 V Daníel Gunnarsson Sleipnir Darri frá Einhamri 2 Rauður/milli-einlitt 10 Fákur Daníel Gunnarsson Mídas frá Kaldbak Björk frá Litla-Kambi
22 8 H Sævar Leifsson Sörli Pálína frá Gimli Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Sævar Leifsson Kormákur frá Flugumýri II Herdís frá Miðhjáleigu
23 8 H Sveinn Ragnarsson Fákur Gammur frá Aðalbóli Rauður/milli-stjörnótt 6 Fákur Sveinn Ragnarsson Draumur frá Lönguhlíð Sunna frá Ármúla
24 8 H Rósa Valdimarsdóttir Fákur Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 17 Fákur Rósa Valdimarsdóttir Töfri frá Kjartansstöðum Bella frá Kirkjubæ
25 9 V Jóhann Ólafsson Sprettur Von frá Bjarnanesi Rauður/sót-einlitt 13 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf Klerkur frá Bjarnanesi Embla frá Veðramóti
26 9 V Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Máni Nói frá Vatnsleysu Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Andri frá Vatnsleysu Natalía frá Vatnsleysu
27 9 V Sigurður Kristinsson Fákur Vígþór frá Hveravík Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 7 Fákur Jóhanna Þorbjargardóttir, Þorbjörg Sigurðardóttir Máttur frá Leirubakka Bylta frá Leifsstöðum I
28 10 H Högni Sturluson Máni Sjarmi frá Höfnum Rauður/milli-blesótt 8 Fákur Svanhvít Erla Gunnarsdóttir Kaspar frá Kommu Hervör frá Hvítárholti
29 10 H Ásta Björnsdóttir Sleipnir Glanni frá Austurási Móálóttur,mósóttur/milli-blesótt 5 Fákur Jón Gunnar Karlsson, Ragnhildur Loftsdóttir Stáli frá Kjarri Fjöður frá Sperðli
30 10 H Þorbjörn Hreinn Matthíasson Geysir Maríuerla frá Kanastöðum Rauður/milli-einlitt 8 Geysir Melrós Eysteinsdóttir, Þorbjörn Hreinn Matthíasson Grunur frá Oddhóli Assa frá Kanastöðum
31 11 V Vilfríður Sæþórsdóttir Fákur Vildís frá Múla Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Vilfríður Fannberg Sæþórsdóttir Vilmundur frá Feti Álfadís frá Múla
32 11 V Rakel Sigurhansdóttir Fákur Glanni frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli-blesótt 8 Fákur Sævar Haraldsson Frosti frá Efri-Rauðalæk Glæða frá Þjóðólfshaga 1
33 11 V Anna  Þöll Haraldsdóttir Sprettur Óson frá Bakka Brúnn/milli-einlitt 15 Sprettur Sigurbjörn Bjarnason Adam frá Ásmundarstöðum Mirra frá Bakka
34 12 V Guðmundur Karl Tryggvason Léttir Hrafnhetta frá Innri-Skeljabrekku Brúnn/dökk/sv.skjótt 8 Léttir Fluguhestar ehf Álfur frá Selfossi Nánd frá Miðsitju
35 12 V Sigurður Gunnar Markússon Sörli Alsæll frá Varmalandi Brúnn/milli-stjörnótt 13 Fákur Sigurður Gunnar Markússon Hágangur frá Narfastöðum Fluga frá Varmalandi
36 12 V Elisa Englund Berge Hörður Virðing frá Tungu Brúnn/milli-einlitt 12 Sprettur Þorbjörg Stefánsdóttir Gustur frá Grund II Kolbrá frá Tungu
37 13 H Guðrún Sylvía Pétursdóttir Fákur Gleði frá Steinnesi Jarpur/milli-skjótt 9 Fákur Guðrún Sylvía Pétursdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Gæfa frá Steinnesi
38 13 H Anna Renisch Borgfirðingur Aron frá Eyri Bleikur/fífil/kolótturstjörnótt 8 Borgfirðingur Hjördís Benediktsdóttir, Jón Þórarinn Eggertsson Stikill frá Skrúð Von frá Eyri
39 13 H Edda Rún Guðmundsdóttir Fákur Spyrna frá Strandarhöfði Rauður/milli-einlitt 11 Fákur Edda Rún Guðmundsdóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Fiðla frá Höfðabrekku
40 14 V Eva Dyröy Geysir Skálmöld frá Hákoti Jarpur/milli-einlitt 6 Geysir Halldóra Hafsteinsdóttir, Markús Ársælsson Kjerúlf frá Kollaleiru Veröld frá Hákoti
41 14 V Hrefna María Ómarsdóttir Fákur Eva frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv.einlitt 11 Fákur Sara Ástþórsdóttir Íkon frá Hákoti Rauðhetta frá Álfhólum
42 14 V Hrafnhildur H Guðmundsdóttir Fákur Þytur frá Dalvík Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Hrafnagaldur ehf Vilmundur frá Feti Birta frá Dalvík
43 15 H Jóhann Ólafsson Sprettur Djörfung frá Reykjavík Bleikur/fífil-skjótt 11 Sprettur Laufey María Jóhannsdóttir Hruni frá Breiðumörk 2 Hetja frá Öxl 1
44 15 H Jón Steinar Konráðsson Sprettur Hekla frá Þingholti Brúnn/milli-einlitt 8 Máni Jón Birgisson Olsen Roði frá Múla Katla frá Högnastöðum
45 15 H Guðjón G Gíslason Fákur Abel frá Hjallanesi 1 Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Guðjón Gísli Gíslason Geisli frá Sælukoti Ljósbrá frá Skammbeinsstöðum 3
Tölt T3 Opinn flokkur - 2. flokkur
1 1 H Jón Björnsson Fákur Glóðar frá Árbakka Rauður/milli-stjörnótt 11 Fákur Björn J Jónsson, Jón Björnsson Glóðar frá Reykjavík Fluga frá Garði
2 1 H Sverrir Einarsson Sprettur Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli-einlitt 14 Fákur Sverrir Einarsson Roði frá Múla Kvísl frá Hrafnkelsstöðum 1
3 1 H Anna Kristín Kristinsdóttir Sprettur Styrkur frá Stokkhólma Bleikur/álóttureinlitt 10 Sprettur Einar Ólafsson, Rúnar Freyr Rúnarsson Tindur frá Varmalæk Tollfríður frá Vindheimum
4 2 V Arnhildur Halldórsdóttir Sprettur Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó-einlitt 11 Sprettur Arnhildur Halldórsdóttir Jakob frá Árbæ Tvíbrá frá Árbæ
5 2 V Margrét Halla Hansdóttir Löf Fákur Paradís frá Austvaðsholti 1 Jarpur/ljóseinlitt 15 Fákur Margrét Halla Hansdóttir Löf Stæll frá Miðkoti Aldís frá Hveragerði
6 2 V Elín Rós Hauksdóttir Sprettur Seiður frá Feti Brúnn/milli-einlitt 17 Fákur Guðrún Hauksdóttir, Þórhallur Haukur Reynisson Atlas frá Feti Prúð frá Feti
7 3 V Ingibjörg Guðmundsdóttir Fákur Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli-stjörnótt 13 Fákur Ingibjörg Guðmundsdóttir Þorsti frá Garði Garún frá Garðsauka
8 3 V Hrönn Ásmundsdóttir Máni Rafn frá Melabergi Jarpur/milli-einlitt 13 Máni Hrönn Ásmundsdóttir Samber frá Ásbrú Ræja frá Keflavík
9 4 H Ófeigur Ólafsson Fákur Heppni frá Kjarri Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Dagmar Evelyn Gunnarsdóttir Huginn frá Haga I Nunna frá Bræðratungu
10 4 H Oddný Erlendsdóttir Sprettur Gígja frá Reykjum Brúnn/mó-einlitt 9 Fákur Oddný Erlendsdóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Vænting frá Reykjum
11 5 V Elísabet Jóna Jóhannsdóttir Fákur Örlygur frá Hafnarfirði Rauður/dökk/dr.stjörnóttglófext 17 Fákur Kolbrá Jóhanna Magnadóttir, Sytske Casimir Þyrnir frá Þóroddsstöðum Herdís frá Auðsholtshjáleigu
12 5 V Sóley Þórsdóttir Fákur Fönix frá Fornusöndum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 9 Sprettur Guðmundur Ágúst Pétursson Sær frá Bakkakoti Ófeig frá Forsæti
13 6 H Rúna Helgadóttir Fákur Fjóla frá Brú Brúnn/mó-einlitt 9 Fákur Arna Rúnarsdóttir Asi frá Lundum II Fluga frá Hestasteini
14 6 H Sigurður Sigurðsson Sleipnir Glæsir frá Torfunesi Rauður/milli-einlitt 10 Sleipnir Arnar Bjarki Sigurðarson Mídas frá Kaldbak Gletta frá Torfunesi
15 6 H Valdimar Sigurðsson Sörli Trausti frá Heiði Brúnn/dökk/sv.einlitt 9 Sörli Valdimar Sigurðsson Tindur frá Heiði Tinna frá Heiði
16 7 V Inga Kristín Sigurgeirsdóttir Sörli Dáð frá Hafnarfirði Rauður/milli-einlittglófext 15 Sörli Inga Kristín Sigurgeirsdóttir, Sigurgeir Harðarson Segull frá Sörlatungu Delía frá Hafnarfirði
17 7 V Svandís Beta Kjartansdóttir Fákur Taktur frá Reykjavík Jarpur/rauð-einlitt 12 Fákur Gísli Einarsson Gári frá Auðsholtshjáleigu Hrafntinna frá Reykjavík
18 7 V Elín Rós Hauksdóttir Sprettur Bylting frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil-stjörnótt 9 Fákur Guðrún Hauksdóttir, Rós Hauksdóttir Óðinn frá Eystra-Fróðholti Von frá Bakkakoti
19 8 H Jón Þorvarður Ólafsson Fákur Skálmöld frá Gullbringu Grár/jarpureinlitt 6 Fákur Lára Jóhannsdóttir Kjerúlf frá Kollaleiru Trúbrot frá Miðhjáleigu
20 8 H Arnhildur Halldórsdóttir Sprettur Tinna frá Laugabóli Brúnn/milli-stjörnótt 11 Sprettur Árni Beinteinn Erlingsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Tinna frá Miðsitju
Tölt T3 Unglingaflokkur
1 1 H Þorvaldur Logi Einarsson Smári Stjarni frá Dalbæ II Rauður/dökk/dr.tvístjörnótt 10 Fákur Bryndís Brynjólfsdóttir, Þorvaldur Logi Einarsson Sindri frá Leysingjastöðum II Dreyra frá Leysingjastöðum
2 1 H Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Megas frá Seylu Jarpur/milli-einlitt 7 Sleipnir Halldór Sturluson Arion frá Eystra-Fróðholti Embla frá Vindheimum
3 1 H Selma Leifsdóttir Fákur Glaður frá Mykjunesi 2 Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Flugar ehf, Selma Leifsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Elja frá Þingeyrum
4 2 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vörður frá Vestra-Fíflholti Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Kristófer Darri Sigurðsson Akkur frá Brautarholti Von frá Vestra-Fíflholti
5 2 V Jón Ársæll Bergmann Geysir Freyja frá Bakkakoti Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur Jón Ársæll Bergmann Víðir frá Prestsbakka Smella frá Bakkakoti
6 2 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Taktur frá Varmalæk Brúnn/milli-einlitt 15 Skagfirðingur Þórarinn Eymundsson Kraftur frá Bringu Tilvera frá Varmalæk
7 3 V Egill Már Þórsson Léttir Fluga frá Hrafnagili Jarpur/rauð-einlitt 6 Léttir Halldór Jóhannsson Kjerúlf frá Kollaleiru Rauðhetta frá Holti 2
8 3 V Aníta Eik Kjartansdóttir Hörður Lóðar frá Tóftum Rauður/milli-einlitt 16 Fákur Aníta Eik Kjartansdóttir Össur frá Blesastöðum 1A Hrísla frá Laugarvatni
9 3 V Katla Sif Snorradóttir Sörli Íslendingur frá Dalvík Brúnn/milli-einlitt 12 Sörli Sigrún Sæmundsen Krákur frá Blesastöðum 1A Sara frá Dalvík
10 4 H Haukur Ingi Hauksson Sprettur Barði frá Laugarbökkum Rauður/milli-einlitt 15 Fákur Kristinn Valdimarsson Þokki frá Kýrholti Birta frá Hvolsvelli
11 4 H Anna María Bjarnadóttir Geysir Snægrímur frá Grímarsstöðum Brúnn/milli-einlitt 14 Fákur Gréta Rut Bjarnadóttir Óður frá Brún Tekla frá Reykjavík
12 4 H Kristján Árni Birgisson Geysir Tign frá Vöðlum Jarpur/milli-einlitt 9 Geysir Sóley Margeirsdóttir Tígull frá Gýgjarhóli Dimma frá Oddsstöðum I
13 5 H Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli-einlitt 13 Fákur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Akkur frá Brautarholti Tign frá Hvítárholti
14 5 H Hildur Dís Árnadóttir Fákur Kolla frá Blesastöðum 1A Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Hildur Dís Árnadóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Kolbrún frá Brattholti
15 5 H Heiður Karlsdóttir Fákur Ómur frá Brimilsvöllum Jarpur/milli-einlitt 12 Fákur Heiður Karlsdóttir Sólon frá Skáney Yrpa frá Brimilsvöllum
16 6 H Bergey Gunnarsdóttir Máni Flikka frá Brú Brúnn/gló-einlitt 10 Fákur Gunnar Eyjólfsson, Helga Hildur Snorradóttir Ágústínus frá Melaleiti Lukka frá Kjarnholtum II
17 6 H Signý Sól Snorradóttir Máni Frami frá Strandarhöfði Brúnn/mó-einlitt 13 Fákur Stella Sólveig Pálmarsdóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Framtíð frá Árnagerði
18 6 H Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli-stjörnótt 10 Fákur Elva Björk Sigurðardóttir, Ríkharður Flemming Jensen Auður frá Lundum II Óskadís frá Tjarnarlandi
19 7 V Jóhanna Ásgeirsdóttir Fákur Rokkur frá Syðri-Hofdölum Rauður/milli-stjörnótt 12 Fákur Kjartan Bergur Jónsson Þokki frá Kýrholti Snælda frá Úlfsstöðum
20 7 V Benedikt Ólafsson Hörður Biskup frá Ólafshaga Vindóttur/jarp-einlittglófext 9 Fákur Ólafur Finnbogi Haraldsson Glymur frá Innri-Skeljabrekku Blanda frá Hlemmiskeiði 1
21 7 V Sólveig Rut Guðmundsdóttir Máni Ýmir frá Ármúla Rauður/milli-einlitt 17 Fákur Högni Sturluson Roði frá Garði Yrsa frá Glæsibæ
22 8 H Þórey Þula Helgadóttir Smári Gjálp frá Hvammi I Brúnn/milli-einlitt 10 Smári Helgi Kjartansson, Þórey Þula Helgadóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Una frá Hvammi I
23 8 H Aron Freyr Petersen Fákur Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Birgitta Magnúsdóttir, Róbert Petersen Adam frá Ásmundarstöðum Dagsbrún frá Lækjamóti
24 8 H Hekla Rán Hannesdóttir Sprettur Halla frá Kverná Bleikur/fífil-blesótt 9 Fákur Hekla Rán Hannesdóttir, Hrossaræktarbúið Hamarsey Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Dögg frá Kverná
25 9 V Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Lúkas frá Skrúð Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Sverrir Hermannsson Hágangur frá Narfastöðum Iðunn frá Skrúð
26 9 V Helga Stefánsdóttir Hörður Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk-einlitt 14 Hörður Linda Bragadóttir Trúr frá Kjartansstöðum Brá frá Hæli
27 9 V Jón Ársæll Bergmann Geysir Eyja frá Garðsauka Brúnn/milli-skjótt 10 Geysir Anetta Eik Skúladóttir, Þorsteinn G Þorsteinsson Dugur frá Þúfu í Landeyjum Gjöf frá Garðsauka
28 10 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Fákur Saga frá Dalsholti Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 9 Fákur Ásgeir Rafn Reynisson, Málfríður Hildur Bjarnadóttir Gaumur frá Dalsholti Assa frá Kjarnholtum II
29 10 V Halldóra Hlíf Þorvaldsdóttir Fákur Ganti frá Torfunesi Brúnn/milli-einlitt 16 Fákur Halldóra Hlíf Þorvaldsdóttir Þristur frá Feti Gletta frá Torfunesi
30 11 H Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Drottning frá Íbishóli Rauður/dökk/dr.einlitt 8 Sleipnir Íbishóll ehf Óskasteinn frá Íbishóli Fegurðardís frá Íbishóli
31 11 H Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Simbi frá Ketilsstöðum Rauður/ljós-einlittvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 18 Máni Björn Viðar Ellertsson, Helena Rán Gunnarsdóttir Kjarkur frá Egilsstaðabæ Ljónslöpp frá Ketilsstöðum
32 11 H Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Ársól frá Sunnuhvoli Brúnn/dökk/sv.einlitt 6 Sleipnir Sunnuhvoll ehf Álfur frá Selfossi Urður frá Sunnuhvoli
33 12 V Svala Rún Stefánsdóttir Fákur Sólmyrkvi frá Hamarsey Bleikur/álóttureinlitt 8 Fákur Hekla Rán Hannesdóttir Hrafnar frá Ragnheiðarstöðum Selma frá Sauðárkróki
34 12 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Aría frá Holtsmúla 1 Grár/brúnnskjótt 10 Fákur Kristófer Darri Sigurðsson Klettur frá Hvammi Askja frá Þúfu í Landeyjum
Fjórgangur V2 Barnaflokkur
1 1 V Lilja Dögg Ágústsdóttir Geysir Smári frá Sauðanesi Rauður/milli-einlitt 6 Geysir Björn Baldursson, Halldór Þorsteinn Birgisson, Lilja Dögg Ágústdóttir Smári frá Skagaströnd Prýði frá Ketilsstöðum
2 1 V Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Heiðrún frá Bakkakoti Bleikur/álóttureinlitt 8 Geysir Bremen ehf, Sigríður Vaka Jónsdóttir Bragi frá Kópavogi Blökk frá Dalvík
3 1 V Elva Rún Jónsdóttir Sprettur Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Jarpur/milli-einlitt 8 Sprettur Kristín Rut Jónsdóttir Smári frá Skagaströnd Brúnka frá Varmadal
4 2 V Matthías Sigurðsson Fákur Djákni frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Ganghestar ehf Flipi frá Litlu-Sandvík Forysta frá Reykjavík
5 2 V Helena Rán Gunnarsdóttir Máni Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli-einlitt 16 Máni Helena Rán Gunnarsdóttir Hrynjandi frá Hrepphólum Sylgja frá Bólstað
6 2 V Ragnar Snær Viðarsson Fákur Stemma frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv.einlitt 21 Fákur Ingólfur Jónsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Skálm frá Köldukinn
7 3 H Sigrún Helga Halldórsdóttir Fákur Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli-einlitt 13 Fákur Eggert Pálsson Hágangur frá Narfastöðum Gola frá Bjargshóli
8 4 V Kolbrún Katla Halldórsdóttir Borgfirðingur Sigurrós frá Söðulsholti Rauður/milli-blesótt 9 Borgfirðingur Halldór Sigurkarlsson, Iðunn Silja Svansdóttir Sigur frá Hólabaki Pyngja frá Syðra-Skörðugili
9 4 V Kolbrún Sif Sindradóttir Sörli Sindri frá Keldudal Rauður/milli-blesótt 14 Sörli Inga Dís Víkingsdóttir Hágangur frá Narfastöðum Ísold frá Keldudal
10 4 V Lilja Rún Sigurjónsdóttir Fákur Þráður frá Egilsá Rauður/milli-nösótt 11 Fákur Lilja Rún Sigurjónsdóttir Gári frá Auðsholtshjáleigu Vera frá Borgarhóli
11 5 V Helena Rán Gunnarsdóttir Máni Hekla frá Hamarsey Jarpur/milli-stjörnótt 7 Máni Björn Viðar Ellertsson Grettir frá Hamarsey Harka frá Hamarsey
12 5 V Sigurbjörg Helgadóttir Fákur Elva frá Auðsholtshjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8 Fákur Gunnhildur Sveinbjarnardóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Frægð frá Auðsholtshjáleigu
13 5 V Guðný Dís Jónsdóttir Sprettur Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/dökk/dr.stjörnótt 11 Sprettur Erla Guðný Gylfadóttir Álfur frá Selfossi Brúnka frá Varmadal
14 6 V Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson Sprettur Gjafar frá Hæl Grár/brúnneinlitt 20 Fákur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Sokki frá Skollagróf Harpa frá Steðja
15 6 V Arnar Þór Ástvaldsson Fákur Hlíðar frá Votmúla 1 Jarpur/milli-einlitt 10 Fákur Matthildur Leifsdóttir Styrkur frá Votmúla 1 Tilvera frá Votmúla 1
16 6 V Kristín Karlsdóttir Fákur Frú Lauga frá Laugavöllum Brúnn/milli-stjörnótt 8 Fákur Kristín Karlsdóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Ilmur frá Árbæ
17 7 V Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Bragabót frá Bakkakoti Bleikur/álóttureinlitt 8 Geysir Bremen ehf, Sigríður Vaka Jónsdóttir Bragi frá Kópavogi Hrund frá Hrappsstöðum
18 7 V Ragnar Snær Viðarsson Fákur Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 17 Fákur Glódís Rún Sigurðardóttir, Ragnar Snær Viðarson Stæll frá Miðkoti Urð frá Hvassafelli
19 7 V Lilja Dögg Ágústsdóttir Geysir Magni frá Kaldbak Rauður/milli-einlitt 9 Geysir Lilja Dögg Ágústdóttir Mídas frá Kaldbak Himnasending frá Kaldbak
20 8 V Sara Dís Snorradóttir Sörli Stjarna frá Borgarholti Jarpur/rauð-stjörnótt 7 Sörli Lovísa Árnadóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Sólkatla frá Langholtsparti
21 8 V Matthías Sigurðsson Fákur Caruzo frá Torfunesi Brúnn/mó-einlitt 7 Fákur Ganghestar ehf, Torfunes ehf Karl frá Torfunesi Ópera frá Torfunesi
Fjórgangur V2 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 V Guðmundur Karl Tryggvason Léttir Hrafnhetta frá Innri-Skeljabrekku Brúnn/dökk/sv.skjótt 8 Léttir Fluguhestar ehf Álfur frá Selfossi Nánd frá Miðsitju
2 1 V Jóhann Ólafsson Sprettur Vinkona frá Heimahaga Brúnn/milli-stjörnótt 7 Sprettur Þorbjörg Stefánsdóttir Vinur frá Reykjavík   
3 1 V Jón Steinar Konráðsson Sprettur Fornöld frá Garði Brúnn/milli-einlitt 6 Máni Jón Steinar Konráðsson, Linda Elizondo Korgur frá Ingólfshvoli Dama frá Langárfossi
4 2 V Guðmundur Baldvinsson Geysir Vésteinn frá Bakkakoti Bleikur/fífil-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 8 Geysir Bremen ehf, Sigríður Vaka Jónsdóttir Ómur frá Kvistum Veizla frá Hóli
5 2 V Hrefna María Ómarsdóttir Fákur Selja frá Gljúfurárholti Jarpur/korg-einlitt 9 Fákur Sævar Örn Eggertsson Stáli frá Kjarri Lilja Rós frá Ingólfshvoli
6 2 V Dagmar Öder Einarsdóttir Sleipnir Villa frá Kópavogi Brúnn/milli-einlitt 7 Sleipnir Ólafía Dröfn Halldórsdóttir Vilmundur frá Feti Melkorka frá Vestri-Leirárgörðum
7 3 V Adolf Snæbjörnsson Sörli Auður frá Aðalbóli 1 Grár/brúnneinlitt 7 Fákur Aðalsteinn Sæmundsson Auður frá Lundum II Ylja frá Holtsmúla 1
8 3 V Tómas Örn Snorrason Fákur KK frá Grenstanga Rauður/milli-stjörnótt 6 Fákur Tómas Örn Snorrason Klængur frá Skálakoti Kápa frá Langholti II
9 3 V Guðrún Sylvía Pétursdóttir Fákur Ási frá Þingholti Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 8 Fákur Guðrún Sylvía Pétursdóttir Þristur frá Feti Ása frá Keflavík
10 4 V Ragnar Tómasson Fákur Hafliði frá Bjarkarey Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 7 Fákur Þór Bjarkar Lopez Sær frá Bakkakoti Björk frá Vindási
11 4 V Elisa Englund Berge Hörður Óskar frá Tungu Brúnn/mó-einlitt 10 Sprettur Þorbjörg Stefánsdóttir Óskar frá Akureyri Kara frá Tungu
12 4 V Vilborg Smáradóttir Sindri Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr.stjörnótt 17 Sindri Vilborg Smáradóttir Hugi frá Hafsteinsstöðum Ófeig frá Hjaltastöðum
13 5 H Annie Ivarsdottir Sörli Rökkvi frá Hólaborg Brúnn/milli-einlitt 6 Sleipnir Kristina Forsberg Vökull frá Árbæ Rán frá Þorkelshóli 2
14 5 H Birgitta Bjarnadóttir Geysir Sveinsson frá Skíðbakka 1A Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Birgitta Bjarnadóttir, Þorgeir Ólafsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Tinna frá Kimbastöðum
15 5 H Ruth Övrebö Vidvei Sleipnir Sjöfn frá Auðsholtshjáleigu Grár/rauðureinlitt 8 Sleipnir Gunnar Arnarson ehf. Orri frá Þúfu í Landeyjum Selja frá Skjálg
16 6 V Birna Káradóttir Geysir Kopar frá Fákshólum Grár/rauðureinlitt 7 Geysir Gunnarsson ehf Arður frá Brautarholti Sveina frá Akranesi
17 6 V Saga Steinþórsdóttir Fákur Mói frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv.einlitt 9 Fákur Árni Reynir Alfredsson, Saga Steinþórsdóttir Kjerúlf frá Kollaleiru Móeiður frá Álfhólum
18 6 V Edda Rún Guðmundsdóttir Fákur Spyrna frá Strandarhöfði Rauður/milli-einlitt 11 Fákur Edda Rún Guðmundsdóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Fiðla frá Höfðabrekku
19 7 V Hrafnhildur H Guðmundsdóttir Fákur Þytur frá Dalvík Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Hrafnagaldur ehf Vilmundur frá Feti Birta frá Dalvík
20 7 V Ríkharður Flemming Jensen Sprettur Ás frá Traðarlandi Brúnn/dökk/sv.einlitt 8 Fákur Ríkharður Flemming Jensen Mídas frá Kaldbak Ástrós frá Hjallanesi 1
21 7 V Ásta Björnsdóttir Sleipnir Sunna frá Austurási Leirljós/Hvítur/ljós-skjótt 6 Fákur Haukur Baldvinsson, Ólafur Jósefsson Álfur frá Selfossi Spóla frá Syðri-Gegnishólum
22 8 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Sörli Sjarmadís frá Vakurstöðum Rauður/bleik-stjörnótt 8 Sörli Hafdís Arna Sigurðardóttir Brósi frá Vakurstöðum Stikla frá Kjartansstöðum
23 8 V Eva Dyröy Geysir Skálmöld frá Hákoti Jarpur/milli-einlitt 6 Geysir Halldóra Hafsteinsdóttir, Markús Ársælsson Kjerúlf frá Kollaleiru Veröld frá Hákoti
24 8 V Edda Hrund Hinriksdóttir Fákur Laufey frá Ólafsvöllum Rauður/sót-stjörnótt 8 Fákur Edda Hrund Hinriksdóttir Óskar frá Blesastöðum 1A Þórhildur frá Ólafsvöllum
25 9 H Sandy Carson Sleipnir Hlekkur frá Lækjamóti Rauður/milli-skjótt 14 Sleipnir Sandy Carson Álfur frá Selfossi Von frá Stekkjarholti
26 9 H Vera Evi Schneiderchen Geysir Bragur frá Steinnesi Jarpur/milli-einlitt 9 Geysir Ingólfur Jónsson Bragi frá Kópavogi Árdís frá Steinnesi
27 9 H Anna  Þöll Haraldsdóttir Sprettur Óson frá Bakka Brúnn/milli-einlitt 15 Sprettur Sigurbjörn Bjarnason Adam frá Ásmundarstöðum Mirra frá Bakka
28 10 V Guðmundur Karl Tryggvason Léttir Rósetta frá Akureyri Brúnn/dökk/sv.skjótt 5 Léttir Guðmundur Karl Tryggvason, Helga Árnadóttir Hróður frá Refsstöðum Rósalín frá Efri-Rauðalæk
29 10 V Nína María Hauksdóttir Sprettur Hreimur frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 8 Sprettur Fanndís Helgadóttir, Guðrún Elín Guðlaugsdóttir, Nína María Hauksdóttir Leiknir frá Vakurstöðum Tína frá Efra-Ási
30 10 V Jóhann Ólafsson Sprettur Ófeigur frá Þingnesi Bleikur/fífil-einlitt 7 Sprettur Þorbjörg Stefánsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Gáta frá Þingnesi
31 11 V Alexandra Hoop Logi Askur frá Gillastöðum Jarpur/dökk-einlitt 7 Logi Hoop Alexandra Smári frá Skagaströnd Klófífa frá Gillastöðum
32 11 V Árni Sigfús Birgisson Sleipnir Ernir frá Skíðbakka I Rauður/ljós-einlitt 8 Sleipnir Herdís Rútsdóttir Loki frá Selfossi Embla frá Skíðbakka I
33 11 V Eygló Arna Guðnadóttir Geysir Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli-einlitt 11 Geysir Anna Berglind Indriðadóttir, Guðni Þór Guðmundsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Dröfn frá Þúfu í Landeyjum
34 12 V Kathrine Vittrup Andersen Borgfirðingur Augsýn frá Lundum II Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Kathrine Vittrup Andersen Kappi frá Kommu Auðna frá Höfða
35 12 V Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Máni Nói frá Vatnsleysu Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Andri frá Vatnsleysu Natalía frá Vatnsleysu
36 12 V Matthías Elmar Tómasson Geysir Austri frá Svanavatni Jarpur/rauð-einlitt 9 Geysir Sigrún Brynja Haraldsdóttir Geisli frá Svanavatni Spyrna frá Svanavatni
37 13 V Þorbjörn Hreinn Matthíasson Geysir Sæli frá Njarðvík Grár/rauðureinlitt 9 Máni Ásdís Adolfsdóttir, Brynjar Guðmundsson Klettur frá Hvammi Sæla frá Sigríðarstöðum
38 13 V Hrafnhildur Jónsdóttir Fákur Kraftur frá Keldudal Rauður/dökk/dr.blesótt 17 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Gammur frá Steinnesi Fiðla frá Keldudal
39 13 V Rakel Sigurhansdóttir Fákur Bessi frá Húsavík Brúnn/dökk/sv.einlitt 9 Fákur Vignir Sigurólason Auður frá Lundum II Dúsa frá Húsavík
40 14 V Daníel Gunnarsson Sleipnir Darri frá Einhamri 2 Rauður/milli-einlitt 10 Fákur Daníel Gunnarsson Mídas frá Kaldbak Björk frá Litla-Kambi
41 14 V Bertha María Waagfjörð Sörli Amor frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Bertha María Waagfjörð Kastró frá Efra-Seli Friðsemd frá Kjarnholtum I
42 14 V Vilfríður Sæþórsdóttir Fákur Viljar frá Múla Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur Vilfríður Fannberg Sæþórsdóttir Arion frá Eystra-Fróðholti Rúna frá Neðra-Vatnshorni
43 15 V Jón Steinar Konráðsson Sprettur Flumbri frá Þingholti Jarpur/milli-einlitt 10 Máni Jón Birgisson Olsen Suðri frá Holtsmúla 1 Sjöfn frá Múla
44 15 V Svanhvít Kristjánsdóttir Sleipnir Vorsól frá Grjóteyri Rauður/milli-blesótt 8 Sleipnir Kristján Finnsson, Svanhvít Kristjánsdóttir Glóinn frá Halakoti Örk frá Grjóteyri
45 15 V Glódís Helgadóttir Sörli Ötull frá Narfastöðum Brúnn/mó-stjörnótt 12 Sörli Fanndís Helgadóttir Draumur frá Lönguhlíð Gná frá Hofsstaðaseli
46 16 H Hrefna María Ómarsdóttir Fákur Eva frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv.einlitt 11 Fákur Sara Ástþórsdóttir Íkon frá Hákoti Rauðhetta frá Álfhólum
47 16 H Marín Lárensína Skúladóttir Sprettur Hafrún frá Ytra-Vallholti Brúnn/mó-einlitt 10 Fákur Marín Lárensína Skúladóttir Arður frá Lundum II Gnótt frá Ytra-Vallholti
48 16 H Jessica Elisabeth Westlund Hörður Óskar frá Þingbrekku Rauður/milli-einlitt 6 Feykir Eignarhaldsfélagið Örkin hf, Halldór Guðjónsson Konsert frá Korpu Ör frá Seljabrekku
49 17 H Elisa Englund Berge Hörður Hreimur frá Kanastöðum Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Heimahagi Hrossarækt ehf Hrymur frá Hofi Spenna frá Kanastöðum
50 17 H Annie Ivarsdottir Sörli Þór frá Selfossi Grár/rauðureinlitt 7 Sleipnir Sverrir Ágústsson Huginn frá Haga I Surtla frá Brúnastöðum
51 18 V Vilborg Smáradóttir Sindri Gná frá Hólateigi Jarpur/rauð-einlitt 9 Sindri Kristjón L Kristjánsson Þeyr frá Prestsbæ Gyðja frá Ey II
52 18 V Jóhann Ólafsson Sprettur Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt 13 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf, Kristófer Darri Sigurðsson Grettir frá Grafarkoti Surtsey frá Gröf Vatnsnesi
53 18 V Guðmundur Karl Tryggvason Léttir Rauðhetta frá Efri-Rauðalæk Rauður/milli-skjóttægishjálmur 7 Léttir Fluguhestar ehf Klakinn frá Skagaströnd Kría frá Krithóli
54 19 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Sprettur Salvar frá Fornusöndum Jarpur/milli-einlitt 6 Sprettur Guðmundur Ágúst Pétursson Spuni frá Vesturkoti Hviða frá Skipaskaga
55 19 V Jessica Elisabeth Westlund Hörður Doktor frá Dallandi Rauður/milli-einlitt 6 Fákur Hestamiðstöðin Dalur ehf Ómur frá Kvistum Dýrð frá Dallandi
Fjórgangur V2 Opinn flokkur - 2. flokkur
1 1 V Freyja Aðalsteinsdóttir Sörli Vaka frá Lindarbæ Brúnn/milli-einlitt 12 Sörli Elsa Guðmunda Jónsdóttir, Finnbogi Aðalsteinsson Gári frá Auðsholtshjáleigu Rán frá Hafnarfirði
2 2 H Snæbjörn Sigurðsson Sprettur Drangur frá Efsta-Dal II Brúnn/milli-skjótt 8 Sprettur Snæbjörn Sigurðsson Dynur frá Dísarstöðum 2 Von frá Laugarvatni
3 2 H Páll Eggertsson Fákur Muggur frá Klömbrum Grár/óþekktureinlitt 8 Fákur Páll Eggertsson Huginn frá Bæ I Muska frá Ketilsstöðum
4 3 V Sóley Þórsdóttir Fákur Fönix frá Fornusöndum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 9 Sprettur Guðmundur Ágúst Pétursson Sær frá Bakkakoti Ófeig frá Forsæti
5 3 V Sverrir Einarsson Sprettur Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli-einlitt 14 Fákur Sverrir Einarsson Roði frá Múla Kvísl frá Hrafnkelsstöðum 1
6 3 V Valdimar Ómarsson Sprettur Afródíta frá Álfhólum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 6 Fákur Valdimar Ómarsson Sonur frá Kálfhóli 2 Artemis frá Álfhólum
7 4 V Theodóra Jóna Guðnadóttir Geysir Gerpla frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli-einlitt 8 Geysir Anna Berglind Indriðadóttir, Guðni Þór Guðmundsson Gammur frá Þúfu í Landeyjum Sveifla frá Þúfu í Landeyjum
8 4 V Edda Sóley Þorsteinsdóttir Fákur Prins frá Njarðvík Brúnn/milli-einlitt 12 Fákur Edda Sóley Þorsteinsdóttir Geisli frá Sælukoti Drottning frá Syðri-Úlfsstöðum
9 4 V Anna Kristín Kristinsdóttir Sprettur Styrkur frá Stokkhólma Bleikur/álóttureinlitt 10 Sprettur Einar Ólafsson, Rúnar Freyr Rúnarsson Tindur frá Varmalæk Tollfríður frá Vindheimum
10 5 V Inga Kristín Sigurgeirsdóttir Sörli Auður frá Akureyri Rauður/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 11 Sörli Inga Kristín Sigurgeirsdóttir Gammur frá Steinnesi Augusta frá Engimýri
11 5 V Eveliina Aurora Ala-seppaelae Hörður Strákur frá Lágafelli Rauður/milli-blesótt 13 Hörður Hulda Rós Hilmarsdóttir Sólfari frá Reykjavík Snugg frá Lágafelli
12 5 V Hafdís Svava Níelsdóttir Sprettur Laxi frá Árbæ Jarpur/milli-stjörnótt 7 Sprettur G. Jóhannsson ehf Askur frá Árbæ Laufa frá Skagaströnd
13 6 V Ófeigur Ólafsson Fákur Baldur frá Brekkum Rauður/milli-stjörnótt 10 Fákur Ófeigur Ólafsson Sær frá Bakkakoti Hekla frá Heiði
14 6 V Arnhildur Halldórsdóttir Sprettur Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó-einlitt 11 Sprettur Arnhildur Halldórsdóttir Jakob frá Árbæ Tvíbrá frá Árbæ
15 6 V Guðrún Agata Jakobsdóttir Hörður Dimmir frá Strandarhöfði Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Guðrún Agata Jakobsdóttir Sær frá Bakkakoti Dimma frá Strandarhöfði
16 7 H Sandra Westphal-Wiltschek Fákur Ösp frá Hlíðartúni Brúnn/milli-einlitt 13 Fákur Sandra Westphal-wiltschek Arður frá Brautarholti Ísold frá Lækjartúni
17 7 H Ólafur Finnbogi Haraldsson Hörður Rökkvi frá Ólafshaga Brúnn/milli-einlitt 9 Hörður Ólafur Finnbogi Haraldsson Aron frá Strandarhöfði Glódís frá Kílhrauni
18 8 V Rúna Helgadóttir Fákur Fjóla frá Brú Brúnn/mó-einlitt 9 Fákur Arna Rúnarsdóttir Asi frá Lundum II Fluga frá Hestasteini
19 8 V Páll Jökull Þorsteinsson Hörður Tumi frá Hamarsey Brúnn/dökk/sv.einlitt 11 Fákur Páll Jökull Þorsteinsson Þeyr frá Akranesi Tanja frá Ragnheiðarstöðum
20 8 V Svandís Beta Kjartansdóttir Fákur Taktur frá Reykjavík Jarpur/rauð-einlitt 12 Fákur Gísli Einarsson Gári frá Auðsholtshjáleigu Hrafntinna frá Reykjavík
Fjórgangur V2 Unglingaflokkur
1 1 V Signý Sól Snorradóttir Máni Rektor frá Melabergi Jarpur/milli-einlitt 11 Máni Guðmundur Snorri Ólason, Hrönn Ásmundsdóttir Samber frá Ásbrú Ræja frá Keflavík
2 1 V Sigurður Steingrímsson Geysir Hera frá Hólabaki Rauður/milli-einlitt 7 Geysir Sóley Ásta Karlsdóttir Arion frá Eystra-Fróðholti Dreyra frá Hólabaki
3 1 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Brúnn/milli-einlitt 12 Sleipnir Sunnuhvoll ehf, Védís Huld Sigurðardóttir Gammur frá Steinnesi Irpa frá Skeggsstöðum
4 2 H Anna María Bjarnadóttir Geysir Snægrímur frá Grímarsstöðum Brúnn/milli-einlitt 14 Fákur Gréta Rut Bjarnadóttir Óður frá Brún Tekla frá Reykjavík
5 2 H Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Aría frá Holtsmúla 1 Grár/brúnnskjótt 10 Fákur Kristófer Darri Sigurðsson Klettur frá Hvammi Askja frá Þúfu í Landeyjum
6 2 H Hrund Ásbjörnsdóttir Fákur Ábóti frá Söðulsholti Rauður/milli-skjótt 11 Fákur Á bygg ehf. Álfur frá Selfossi Sunna frá Akri
7 3 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Fífill frá Feti Bleikur/álótturstjörnótt 12 Máni Glódís Líf Gunnarsdóttir, Helena Sjöfn Guðjónsdóttir Krummi frá Blesastöðum 1A Gígja frá Feti
8 3 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi Bleikur/fífil-blesa auk leista eða sokka 11 Skagfirðingur Sigríður Gunnarsdóttir, Þórarinn Eymundsson, Þórgunnur Þórarinsdóttir Grettir frá Grafarkoti Flikka frá Bergsstöðum Vatnsnesi
9 3 V Katla Sif Snorradóttir Sörli Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli-einlitt 17 Sörli Katla Sif Snorradóttir Skorri frá Gunnarsholti Perla frá Stykkishólmi
10 4 V Sveinn Sölvi Petersen Fákur Kveldúlfur frá Hvalnesi Brúnn/mó-einlitt 10 Fákur Gabríel Örn Ólafsson Kjerúlf frá Kollaleiru Saga frá Hvalnesi
11 4 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Ernir  Tröð Brúnn/milli-skjótt 9 Fákur Ríkharður Flemming Jensen Þristur frá Feti Gletta frá Hellulandi
12 4 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Fákur Saga frá Dalsholti Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 9 Fákur Ásgeir Rafn Reynisson, Málfríður Hildur Bjarnadóttir Gaumur frá Dalsholti Assa frá Kjarnholtum II
13 5 H Helga Stefánsdóttir Hörður Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk-einlitt 14 Hörður Linda Bragadóttir Trúr frá Kjartansstöðum Brá frá Hæli
14 5 H Svala Rún Stefánsdóttir Fákur Sólmyrkvi frá Hamarsey Bleikur/álóttureinlitt 8 Fákur Hekla Rán Hannesdóttir Hrafnar frá Ragnheiðarstöðum Selma frá Sauðárkróki
15 6 V Þórey Þula Helgadóttir Smári Gjálp frá Hvammi I Brúnn/milli-einlitt 10 Smári Helgi Kjartansson, Þórey Þula Helgadóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Una frá Hvammi I
16 6 V Selma Leifsdóttir Fákur Glaður frá Mykjunesi 2 Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Flugar ehf, Selma Leifsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Elja frá Þingeyrum
17 6 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Ársól frá Sunnuhvoli Brúnn/dökk/sv.einlitt 6 Sleipnir Sunnuhvoll ehf Álfur frá Selfossi Urður frá Sunnuhvoli
18 7 V Kristján Árni Birgisson Geysir Tign frá Vöðlum Jarpur/milli-einlitt 9 Geysir Sóley Margeirsdóttir Tígull frá Gýgjarhóli Dimma frá Oddsstöðum I
19 7 V Sólveig Rut Guðmundsdóttir Máni Ýmir frá Ármúla Rauður/milli-einlitt 17 Fákur Högni Sturluson Roði frá Garði Yrsa frá Glæsibæ
20 7 V Aron Freyr Petersen Fákur Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Birgitta Magnúsdóttir, Róbert Petersen Adam frá Ásmundarstöðum Dagsbrún frá Lækjamóti
21 8 V Dagur Ingi Axelsson Fákur Fjörnir frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Axel Ingi Eiríksson Hruni frá Breiðumörk 2 Prinsessa frá Eyjólfsstöðum
22 8 V Heiður Karlsdóttir Fákur Smyrill frá Vorsabæ II Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 8 Fákur Ragnar Bragi Sveinsson Hreyfill frá Vorsabæ II Nös frá Vorsabæ II
23 8 V Elín Þórdís Pálsdóttir Sleipnir Ópera frá Austurkoti Bleikur/fífil-stjörnótt 10 Sleipnir Hugrún Jóhannsdóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Ófelía frá Austurkoti
24 9 V Melkorka Gunnarsdóttir Hörður Undri frá Ósabakka 2 Brúnn/mó-einlitt 8 Hörður Jökull Helgason Þróttur frá Hamarshjáleigu Brú frá Efri-Brú
25 9 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli-einlitt 13 Fákur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Akkur frá Brautarholti Tign frá Hvítárholti
26 9 V Svandís Rós Treffer Jónsdóttir Geysir Fengsæll frá Jórvík Brúnn/milli-einlitt 8 Geysir Hafþór Hafdal Jónsson, Jón Páll Sveinsson Hófur frá Varmalæk Fjöður frá Jórvík
27 10 V Aníta Eik Kjartansdóttir Hörður Lóðar frá Tóftum Rauður/milli-einlitt 16 Fákur Aníta Eik Kjartansdóttir Össur frá Blesastöðum 1A Hrísla frá Laugarvatni
28 10 V Haukur Ingi Hauksson Sprettur Barði frá Laugarbökkum Rauður/milli-einlitt 15 Fákur Kristinn Valdimarsson Þokki frá Kýrholti Birta frá Hvolsvelli
29 10 V Benedikt Ólafsson Hörður Biskup frá Ólafshaga Vindóttur/jarp-einlittglófext 9 Fákur Ólafur Finnbogi Haraldsson Glymur frá Innri-Skeljabrekku Blanda frá Hlemmiskeiði 1
30 11 V Sigurður Steingrímsson Geysir Sigurdóra frá Heiði Jarpur/rauð-einlitt 8 Geysir Halldór Melsteð Mídas frá Kaldbak Hekla frá Heiði
31 11 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli-einlitt 11 Máni Glódís Líf Gunnarsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Yrpa frá Spágilsstöðum
32 11 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Megas frá Seylu Jarpur/milli-einlitt 7 Sleipnir Halldór Sturluson Arion frá Eystra-Fróðholti Embla frá Vindheimum
33 12 H Jóhanna Ásgeirsdóttir Fákur Rokkur frá Syðri-Hofdölum Rauður/milli-stjörnótt 12 Fákur Kjartan Bergur Jónsson Þokki frá Kýrholti Snælda frá Úlfsstöðum
34 12 H Signý Sól Snorradóttir Máni Steinunn frá Melabergi Rauður/milli-skjótt 8 Máni Guðbjörg María Gunnarsdóttir Borði frá Fellskoti Skrítla frá Grímstungu
35 12 H Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vörður frá Vestra-Fíflholti Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Kristófer Darri Sigurðsson Akkur frá Brautarholti Von frá Vestra-Fíflholti
Fimmgangur F2 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 V Hlynur Guðmundsson Hornfirðingur Kolfinnur frá Varmá Jarpur/milli-einlitt 6 Fákur Helgi Sigurjónsson Spuni frá Vesturkoti Hörpudís frá Kjarnholtum I
2 1 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Sprettur Fjóla frá Eskiholti II Rauður/dökk/dr.stjörnótt 7 Sprettur Birna Kristín Baldursdóttir Abel frá Eskiholti II Brá frá Eskiholti II
3 1 V Rósa Valdimarsdóttir Fákur Laufey frá Seljabrekku Brúnn/milli-stjörnótthringeygt eða glaseygt 13 Fákur Rósa Valdimarsdóttir Leiknir frá Vakurstöðum Fiðla frá Stakkhamri 2
4 2 V Herdís Rútsdóttir Sleipnir Klassík frá Skíðbakka I Brúnn/milli-einlitt 7 Geysir Rútur Pálsson Ísak frá Skíðbakka I Kolfinna frá Kjörseyri 2
5 2 V Hrefna María Ómarsdóttir Fákur Hrafna frá Álfhólum Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Hrefna María Ómarsdóttir Dimmir frá Álfhólum Diljá frá Álfhólum
6 2 V Jón Herkovic Fákur Ísafold frá Velli II Grár/brúnntvístjörnótt 10 Fákur Erla Katrín Jónsdóttir Flipi frá Litlu-Sandvík Vaka frá Brúarreykjum
7 3 V Þorbjörn Hreinn Matthíasson Geysir Kjalar frá Miðhúsum Brúnn/dökk/sv.skjótt 8 Máni Brynjar Guðmundsson, Guðmundur Kr. Guðmunds Sporður frá Bergi Tildra frá Neðra-Ási
8 3 V Jón Bjarni Smárason Sörli Gyrðir frá Einhamri 2 Jarpur/milli-einlitt 7 Sörli Jón Bjarni Smárason Eyjólfur frá Einhamri 2 Gusta frá Litla-Kambi
9 3 V Svanhvít Kristjánsdóttir Sleipnir Ötull frá Halakoti Jarpur/milli-stjörnótt 8 Sleipnir Svanhvít Kristjánsdóttir Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Glóð frá Grjóteyri
10 4 H Erlendur Ari Óskarsson Dreyri Birnir frá Hrafnsvík Grár/bleikureinlitt 8 Dreyri Efra-Skarð ehf Mjölnir frá Hlemmiskeiði 3 Ösp frá Þjóðólfshaga 1
11 4 H Edda Rún Guðmundsdóttir Fákur Hrymur frá Strandarhöfði Brúnn/milli-stjörnótt 6 Fákur Strandarhöfuð ehf Hróður frá Refsstöðum Hraundís frá Lækjarbotnum
12 4 H Jessica Elisabeth Westlund Hörður Frjór frá Flekkudal Grár/rauðureinlitt 8 Fákur Jessica Elisabeth Westlund Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Æsa frá Flekkudal
13 5 V Halldóra Anna Ómarsdóttir Geysir Glóblesi frá Borgareyrum Leirljós/Hvítur/milli-blesótt 7 Geysir Guðmundur Þór Jónsson Klettur frá Hvammi Glódís frá Starrastöðum
14 5 V Bjarki Þór Gunnarsson Snæfellingur Möttull frá Túnsbergi Jarpur/dökk-stjörnótt 8 Snæfellingur Elisabeth Trost, Gunnar Kristinn Eiríksson, Magga Brynjólfsdóttir Mjölnir frá Hlemmiskeiði 3 Særós frá Túnsbergi
15 5 V Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Sleipnir Kolbrún frá Litla-Fljóti Brúnn/mó-einlitt 9 Fákur Þorkatla Elín Sigurðardóttir, Þórir Jónas Þórisson Smári frá Skagaströnd Kolgríma frá Kringlu 2
16 6 V Vilborg Smáradóttir Sindri Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnneinlitt 11 Sindri Vilborg Smáradóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Hylling frá Kimbastöðum
17 6 V Högni Freyr Kristínarson Geysir Ísar frá Hala Vindóttur/móeinlitt 10 Geysir Bettina Wunsch Glymur frá Innri-Skeljabrekku Hrafnhetta frá Hala
18 6 V Ragnheiður Samúelsdóttir Sprettur Tildra frá Kjarri Rauður/milli-stjörnóttglófext 10 Fákur Ragnheiður  Samúelsdóttir Stáli frá Kjarri Stjarna frá Kjarri
19 7 V Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Máni Dagur frá Björgum Jarpur/milli-einlitt 12 Máni Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Moli frá Skriðu Ösp (Stygg) frá Kvíabekk
20 7 V Bertha María Waagfjörð Sörli Dan frá Hofi Brúnn/milli-einlitt 13 Fákur Eygló Gunnarsdóttir Adam frá Ásmundarstöðum Hrafnkatla frá Kjarnholtum I
21 7 V Sandy Carson Sleipnir Lilja frá Austurkoti Grár/brúnnstjörnótt 8 Sleipnir Austurkot ehf Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Díana frá Heiði
22 8 V Guðmundur Baldvinsson Geysir Tromma frá Bakkakoti Brúnn/milli-einlitt 11 Geysir Sigríður Vaka Jónsdóttir Þorsti frá Garði Flauta frá Bakkakoti
23 8 V Jón Ó Guðmundsson Sprettur Glymur frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/milli-blesótt 11 Fákur Elva Rún Jónsdóttir, Guðný Dís Jónsdóttir, Jón Ólafur Guðmundsson, Kristín Rut Jónsdóttir Glotti frá Sveinatungu Vending frá Holtsmúla 1
24 9 V Daníel Gunnarsson Sleipnir Sónata frá Efri-Þverá Rauður/milli-blesa auk leista eða sokka 8 Fákur Ingibjörg Guðrún Geirsdóttir, Jóhann Baldursson Huginn frá Haga I Fantasía (Dimmalimm) frá Miðfelli
25 9 V Elisabeth Marie Trost Snæfellingur Greifi frá Söðulsholti Bleikur/fífil-stjörnótthringeygt eða glaseygt 8 Snæfellingur Söðulsholt ehf., Söðulsholt ehf. Álfur frá Selfossi Blæja frá Svignaskarði
26 9 V Sigurður Kristinsson Fákur Eldþór frá Hveravík Rauður/milli-stjörnóttglófext 9 Fákur Jóhanna Þorbjargardóttir, Þorbjörg Sigurðardóttir Dugur frá Þúfu í Landeyjum Lísa frá Helguhvammi
27 10 V Ann Kathrin Berner Geysir Stimpill frá Hestheimum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 9 Fákur Hestahof ehf Ómur frá Kvistum Hekla frá Ólafsvöllum
28 10 V Kristín Ingólfsdóttir Sörli Tónn frá Breiðholti í Flóa Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Kári Stefánsson Grunur frá Oddhóli Gunnvör frá Miðsitju
29 10 V Edda Hrund Hinriksdóttir Fákur Sóldögg frá Brúnum Leirljós/Hvítur/milli-blesótt 10 Fákur Játvarður Jökull Ingvarsson Þokki frá Kýrholti Lýsa frá Höfða
30 11 V Adolf Snæbjörnsson Sörli Árvakur frá Dallandi Bleikur/fífil/kolóttureinlitt 10 Fákur Hestamiðstöðin Dalur ehf Ómur frá Kvistum Orka frá Dallandi
31 11 V Bryndís Arnarsdóttir Sörli Teitur frá Efri-Þverá Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur Sigríður Óladóttir Eldjárn frá Tjaldhólum Þóra frá Litlu-Sandvík
32 11 V Sigurður Gunnar Markússon Sörli Nagli frá Grindavík Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Sigurður Gunnar Markússon Auður frá Lundum II Fura frá Holtsmúla 1
33 12 V Kristín Magnúsdóttir Smári Sirkus frá Garðshorni á Þelamörk Bleikur/fífil-einlitt 7 Smári Kristín Magnúsdóttir, Sóleyjarbakki ehf Fáfnir frá Hvolsvelli Sveifla frá Lambanesi
34 12 V Trausti Óskarsson Sindri Gjósta frá Litla-Dal Móálóttur,mósóttur/dökk-einlitt 10 Sindri Hestvit ehf. Stáli frá Kjarri Katla frá Litla-Dal
35 12 V Annie Ivarsdottir Sörli Lipurtá frá Hafnarfirði Jarpur/milli-einlitt 10 Sörli Annie Ivarsdottir Stormur frá Leirulæk Lína frá Gillastöðum
36 13 V Herdís Rútsdóttir Sleipnir Ída frá Hlemmiskeiði 3 Jarpur/korg-einlitt 8 Sleipnir Helga Gísladóttir Mjölnir frá Hlemmiskeiði 3 Kjarnorka frá Hlemmiskeiði 3
37 13 V Larissa Silja Werner Sleipnir Fálki frá Kjarri Móálóttur,mósóttur/ljós-einlitt 7 Sleipnir Helgi Eggertsson Sær frá Bakkakoti Stjarna frá Kjarri
38 14 H Högni Freyr Kristínarson Geysir Loki frá Kvistum Brúnn/milli-einlitt 12 Fákur Agnes Hekla Árnadóttir Galsi frá Sauðárkróki Lára frá Kvistum
39 14 H Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Sprettur Óskar Þór frá Hvítárholti Brúnn/milli-einlitt 13 Hörður Guðmundur Björgvinsson, Súsanna Ólafsdóttir Víðir frá Prestsbakka Ótta frá Hvítárholti
40 14 H Jón William Bjarkason Smári Vaka frá Ásbrú Brúnn/milli-tvístjörnótt 7 Smári Guðríður Eva Þórarinsdóttir Kvistur frá Skagaströnd Njála frá Hafsteinsstöðum
41 15 V Svanhvít Kristjánsdóttir Sleipnir Glóbus frá Halakoti Brúnn/milli-einlitt 7 Sleipnir Svanhvít Kristjánsdóttir Spuni frá Vesturkoti Glóð frá Grjóteyri
42 15 V Þorbjörn Hreinn Matthíasson Geysir Dökkva frá Kanastöðum Brúnn/mó-einlitt 7 Geysir Sólveig Unnur Eysteinsdóttir Brjánn frá Blesastöðum 1A Assa frá Kanastöðum
43 16 V Garðar Hólm Birgisson Fákur Hólmfríður frá Staðarhúsum Moldóttur/gul-/m-einlitt 7 Fákur Berglind Hólm Birgisdóttir, Garðar Hólm Birgisson Héðinn frá Feti Gyðja frá Hruna
44 16 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Sprettur Júpíter frá Stóru-Ásgeirsá Grár/óþekkturskjótt 8 Sprettur Guðmundur Ágúst Pétursson Klettur frá Hvammi Eldspýta frá Stóru-Ásgeirsá
45 16 V Anja-Kaarina Susanna Siipola Skagfirðingur Styrmir frá Hveragerði Grár/brúnnskjótt 11 Skagfirðingur Anja-Kaarina Susanna Siipola Stáli frá Kjarri Engilbrá frá Kjarri
Fimmgangur F2 Unglingaflokkur
1 1 H Signý Sól Snorradóttir Máni Þokkadís frá Strandarhöfði Jarpur/milli-stjörnótt 8 Máni Eva Hrönn Ásmundsdóttir, Strandarhöfuð ehf Þulur frá Hólum Hraundís frá Lækjarbotnum
2 1 H Melkorka Gunnarsdóttir Hörður Ós frá Ósabakka 2 Rauður/milli-stjörnótt 9 Hörður Jökull Helgason Álfur frá Selfossi Brú frá Efri-Brú
3 2 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Elva frá Miðsitju Moldóttur/d./draugstjörnótt 9 Sleipnir Íbishóll ehf, Sunnuhvoll ehf Vafi frá Ysta-Mó Elja frá Ytri-Hofdölum
4 2 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Taktur frá Varmalæk Brúnn/milli-einlitt 15 Skagfirðingur Þórarinn Eymundsson Kraftur frá Bringu Tilvera frá Varmalæk
5 3 V Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir Hörður Kvistur frá Strandarhöfði Jarpur/milli-stjörnótt 12 Hörður Náttúra og heilsa ehf Hágangur frá Narfastöðum Hraundís frá Lækjarbotnum
6 3 V Þorvaldur Logi Einarsson Smári Hátíð frá Hlemmiskeiði 3 Moldóttur/d./draugstjörnótt 10 Fákur Árni Svavarsson, Inga Birna Ingólfsdóttir Mjölnir frá Hlemmiskeiði 3 Alda frá Blesastöðum 1A
7 3 V Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir Sprettur Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó-einlitt 21 Fákur Ríkharður Flemming Jensen Dynur frá Hvammi Gletta frá Tjarnarlandi
8 4 H Jón Ársæll Bergmann Geysir Glóð frá Eystra-Fróðholti Rauður/milli-einlittglófext 9 Fákur Ársæll Jónsson Sær frá Bakkakoti Valkyrja frá Eystra-Fróðholti
9 4 H Egill Már Þórsson Léttir Stjarni frá Laugavöllum Rauður/milli-stjörnótt 7 Fákur Konráð Valur Sveinsson, Sveinn Ragnarsson Glymur frá Flekkudal Storð frá Ytra-Dalsgerði
10 4 H Helga Stefánsdóttir Hörður Blika frá Syðra-Kolugili Bleikur/ál/kol.einlitt 13 Hörður Helga Stefánsdóttir Hnokki frá Fellskoti Hnota frá Tjörn
11 5 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Myrkvi frá Traðarlandi Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Ríkharður Flemming Jensen, Þór Bjarkar Lopez Orri frá Þúfu í Landeyjum Lukka frá Traðarlandi
12 5 V Sigrún Högna Tómasdóttir Smári Sirkus frá Torfunesi Rauður/ljós-tvístjörnótt 13 Smári Sigrún Högna Tómasdóttir, Thelma Dögg Tómasdóttir Boði frá Torfunesi Stjörnudís frá Reykjavík
13 5 V Elín Þórdís Pálsdóttir Sleipnir Þekking frá Austurkoti Rauður/milli-blesótt 6 Sleipnir Elín Þórdís Pálsdóttir Sjálfur frá Austurkoti Þruma frá Þóreyjarnúpi
14 6 V Haukur Ingi Hauksson Sprettur Spaði frá Kambi Rauður/milli-stjörnótt 9 Fákur Haukur Hauksson Barði frá Laugarbökkum Stjörnu-Glóð frá Nýjabæ
15 6 V Embla Þórey Elvarsdóttir Sleipnir Tinni frá Laxdalshofi Brúnn/milli-einlitt 12 Sleipnir Elvar Þór Alfreðsson, Embla Þórey Elvarsdóttir Arfur frá Ásmundarstöðum Skráma frá Kanastöðum
16 6 V Hekla Rán Hannesdóttir Sprettur Halla frá Kverná Bleikur/fífil-blesótt 9 Fákur Hekla Rán Hannesdóttir, Hrossaræktarbúið Hamarsey Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Dögg frá Kverná
17 7 V Benedikt Ólafsson Hörður Leira-Björk frá Naustum III Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 12 Hörður Benedikt Ólafsson Tindur frá Varmalæk Leira frá Syðstu-Grund
18 7 V Matthías Sigurðsson Fákur Djákni frá Stóru-Gröf ytri Brúnn/milli-einlitt 6 Fákur Jónína Stefánsdóttir Seiður frá Flugumýri II Dúkka frá Úlfsstöðum
19 7 V Bergey Gunnarsdóttir Máni Brunnur frá Brú Rauður/milli-einlitt 11 Fákur Gunnar Eyjólfsson, Helga Hildur Snorradóttir Hvessir frá Ásbrú Lukka frá Kjarnholtum II
20 8 V Þórey Þula Helgadóttir Smári Sólon frá Völlum Brúnn/mó-einlitt 9 Smári Erna Óðinsdóttir Trymbill frá Stóra-Ási Svartasól frá Dalvík
21 8 V Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Ylur frá Blönduhlíð Jarpur/dökk-stjörnótt 22 Geysir Bremen ehf Baldur frá Bakka Yrpa frá Kirkjuferjuhjáleigu
22 8 V Sveinn Sölvi Petersen Fákur Alísa frá Litlu-Sandvík Brúnn/milli-einlitt 16 Fákur Róbert Petersen, Sandra Westphal-wiltschek Glæsir frá Litlu-Sandvík Kvika frá Litlu-Sandvík
23 9 V Hrund Ásbjörnsdóttir Fákur Sæmundur frá Vesturkoti Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Kári Finnur Auðunsson Sædynur frá Múla Stelpa frá Meðalfelli
24 9 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Prins frá Vatnsleysu Brúnn/mó-stjörnótt 9 Sleipnir Rúnar Þór Guðbrandsson Sindri frá Vatnsleysu Drottning frá Vatnsleysu
25 9 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Björk frá Barkarstöðum Brúnn/milli-stjörnótt 8 Fákur Hulda María Sveinbjörnsdóttir Fláki frá Blesastöðum 1A Vænting frá Hruna
Tölt T4 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 V Vera Evi Schneiderchen Geysir Bragur frá Steinnesi Jarpur/milli-einlitt 9 Geysir Ingólfur Jónsson Bragi frá Kópavogi Árdís frá Steinnesi
2 1 V Anna Renisch Borgfirðingur Tiltrú frá Lundum II Brúnn/dökk/sv.einlitt 8 Borgfirðingur Sigbjörn Björnsson Abraham frá Lundum II Tinna frá Útverkum
3 1 V Jóhann Ólafsson Sprettur Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt 13 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf, Kristófer Darri Sigurðsson Grettir frá Grafarkoti Surtsey frá Gröf Vatnsnesi
4 2 H Elisa Englund Berge Hörður Hárekur frá Sandhólaferju Jarpur/milli-einlitt 9 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf Kjerúlf frá Kollaleiru Ljónslöpp frá Sandhólaferju
5 2 H Svanhvít Kristjánsdóttir Sleipnir Vorsól frá Grjóteyri Rauður/milli-blesótt 8 Sleipnir Kristján Finnsson, Svanhvít Kristjánsdóttir Glóinn frá Halakoti Örk frá Grjóteyri
6 2 H Daníel Gunnarsson Sleipnir Rúna frá Hrafnsvík Bleikur/fífil-einlitt 7 Fákur Daníel Gunnarsson Krákur frá Blesastöðum 1A Hláka frá Bakkakoti
7 3 V Hrefna María Ómarsdóttir Fákur Nn frá Skúmsstöðum Rauður/milli-stjörnótt 8 Fákur Hrefna María Ómarsdóttir Þrumufleygur frá Álfhólum Löpp frá Skúmsstöðum
8 3 V Bryndís Arnarsdóttir Sörli Fákur frá Grænhólum Rauður/milli-stjörnótt 13 Fákur Bryndís Arnarsdóttir Dynfari frá Vorsabæ II Smella frá Vallanesi
9 3 V Hrafnhildur Jónsdóttir Fákur Hrímnir frá Syðri-Brennihóli Grár/jarpureinlitt 11 Fákur Unnur Lilja Hermannsdóttir Hrímnir frá Ósi Jóka frá Syðri-Brennihóli
10 4 V Íris Dögg Eiðsdóttir Sörli Hekla frá Ási 2 Brúnn/milli-skjótt 11 Sörli Hástígur ehf Grunur frá Oddhóli Skyssa frá Bergstöðum
11 4 V Eygló Arna Guðnadóttir Geysir Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli-einlitt 11 Geysir Anna Berglind Indriðadóttir, Guðni Þór Guðmundsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Dröfn frá Þúfu í Landeyjum
12 4 V Henna Johanna Sirén Fákur Herjann frá Eylandi Brúnn/dökk/sv.einlitt 7 Fákur Henna Johanna Sirén Vilmundur frá Feti Hnáta frá Hábæ
13 5 H Birgitta Bjarnadóttir Geysir Sveinsson frá Skíðbakka 1A Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Birgitta Bjarnadóttir, Þorgeir Ólafsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Tinna frá Kimbastöðum
14 5 H Alexandra Hoop Logi Askur frá Gillastöðum Jarpur/dökk-einlitt 7 Logi Hoop Alexandra Smári frá Skagaströnd Klófífa frá Gillastöðum
15 5 H Brynja Viðarsdóttir Sprettur Sólfaxi frá Sámsstöðum Grár/rauðurstjörnótt 12 Sprettur Brynja Viðarsdóttir Sólon frá Skáney Sóldögg frá Akureyri
16 6 V Jóhann Ólafsson Sprettur Nóta frá Grímsstöðum Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf Stormur frá Leirulæk Nótt frá Grímsstöðum
17 6 V Ann Kathrin Berner Geysir Stimpill frá Hestheimum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 9 Fákur Hestahof ehf Ómur frá Kvistum Hekla frá Ólafsvöllum
18 7 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Sprettur Glanni frá Fornusöndum Brúnn/milli-einlitt 8 Sprettur Guðmundur Ágúst Pétursson Byr frá Mykjunesi 2 Ófeig frá Forsæti
19 7 V Rósa Valdimarsdóttir Fákur Laufey frá Seljabrekku Brúnn/milli-stjörnótthringeygt eða glaseygt 13 Fákur Rósa Valdimarsdóttir Leiknir frá Vakurstöðum Fiðla frá Stakkhamri 2
Tölt T4 Unglingaflokkur
1 1 H Elín Þórdís Pálsdóttir Sleipnir Ópera frá Austurkoti Bleikur/fífil-stjörnótt 10 Sleipnir Hugrún Jóhannsdóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Ófelía frá Austurkoti
2 1 H Bergey Gunnarsdóttir Máni Strengur frá Brú Jarpur/milli-einlitt 7 Fákur Gunnar Eyjólfsson, Helga Hildur Snorradóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Fiðla frá Kjarnholtum I
3 1 H Selma Leifsdóttir Fákur Hrafn frá Eylandi Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Davíð Matthíasson, Maja Loncar Hrafnar frá Ragnheiðarstöðum Hnáta frá Hábæ
4 2 V Sigrún Högna Tómasdóttir Smári Tandri frá Breiðstöðum Brúnn/milli-einlitt 9 Smári Sigrún Högna Tómasdóttir Ómur frá Kvistum Ófelía frá Breiðstöðum
5 2 V Hrund Ásbjörnsdóttir Fákur Ábóti frá Söðulsholti Rauður/milli-skjótt 11 Fákur Á bygg ehf. Álfur frá Selfossi Sunna frá Akri
6 2 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Gloría frá Gottorp Jarpur/milli-einlitt 10 Fákur Sigurður Helgi Ólafsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Ósk frá Nýjabæ
7 3 H Katrín Ósk Kristjánsdóttir Sleipnir Höttur frá Austurási Brúnn/milli-skjótt 8 Sleipnir Ragnhildur Loftsdóttir Álfur frá Selfossi Fjöður frá Sperðli
8 3 H Sigrún Helga Halldórsdóttir Fákur Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli-einlitt 13 Fákur Eggert Pálsson Hágangur frá Narfastöðum Gola frá Bjargshóli
9 3 H Matthías Sigurðsson Fákur Biskup frá Sigmundarstöðum Rauður/milli-blesótt 18 Fákur Matthías Sigurðsson Leikur frá Sigmundarstöðum Brynja frá Sigmundarstöðum
10 4 V Dagur Ingi Axelsson Fákur Fjörnir frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Axel Ingi Eiríksson Hruni frá Breiðumörk 2 Prinsessa frá Eyjólfsstöðum
11 4 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli-einlitt 11 Máni Glódís Líf Gunnarsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Yrpa frá Spágilsstöðum
12 5 H Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Brúnn/milli-einlitt 12 Sleipnir Sunnuhvoll ehf, Védís Huld Sigurðardóttir Gammur frá Steinnesi Irpa frá Skeggsstöðum
13 5 H Kristján Árni Birgisson Geysir Fursti frá Kanastöðum Rauður/milli-einlitt 9 Geysir Erla Brimdís Birgisdóttir, Eyþór Eiríksson Arður frá Brautarholti Snót frá Kanastöðum