Niðurstöður miðvikudagsins 19. júní á Reykjavíkurmeistaramóti Fáks

19.06.2019 - 23:06
 Niðurstöður miðvikudagsins 19. júní á Reykjavíkurmeistaramóti Fáks sem nú er haldið í Víðidal.
 
Mót: IS2019FAK135 Reykjavíkurmeistaramót
Fjórgangur V1
Opinn flokkur - Meistaraflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Árni Björn Pálsson Flaumur frá Sólvangi Jarpur/milli-einlitt Fákur 8,03
2 Jakob Svavar Sigurðsson Hálfmáni frá Steinsholti Rauður/milli-stjörnótt Dreyri 7,50
3-4 Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum Brúnn/milli-einlitt Sleipnir 7,47
3-4 Hulda Gústafsdóttir Sesar frá Lönguskák Jarpur/milli-einlitt Fákur 7,47
5-7 Siguroddur Pétursson Steggur frá Hrísdal Bleikur/álótturskjótt Snæfellingur 7,43
5-7 Ragnhildur Haraldsdóttir Vákur frá Vatnsenda Jarpur/milli-einlitt Hörður 7,43
5-7 Þórarinn Ragnarsson Leikur frá Vesturkoti Jarpur/milli-einlitt Smári 7,43
8 Ásmundur Ernir Snorrason Frægur frá Strandarhöfði Rauður/milli-einlitt Geysir 7,37
9 Ásmundur Ernir Snorrason Dökkvi frá Strandarhöfði Brúnn/milli-einlitt Geysir 7,23
10 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Sproti frá Enni Brúnn/milli-einlitt Fákur 7,20
11 Hanna Rún Ingibergsdóttir Grímur frá Skógarási Jarpur/milli-blesa auk leista eða sokka Sörli 7,17
12 Matthías Leó Matthíasson Taktur frá Vakurstöðum Brúnn/mó-einlitt Trausti 7,13
13-14 Hanna Rún Ingibergsdóttir Mörður frá Kirkjubæ Rauður/milli-blesa auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt Sörli 6,97
13-14 John Sigurjónsson Æska frá Akureyri Jarpur/milli-einlitt Fákur 6,97
15-17 Hanne Oustad Smidesang Roði frá Hala Rauður/dökk/dr.einlitt Sleipnir 6,93
15-17 Ólafur Ásgeirsson Glóinn frá Halakoti Rauður/milli-blesótt Smári 6,93
15-17 Fredrica Fagerlund Stormur frá Yztafelli Brúnn/milli-einlitt Hörður 6,93
18 Lea Schell Eldey frá Þjórsárbakka Rauður/milli-einlitt Geysir 6,90
19-21 Ragnhildur Haraldsdóttir Úlfur frá Mosfellsbæ Brúnn/milli-einlitt Hörður 6,87
19-21 Sigursteinn Sumarliðason Háfeti frá Hákoti Bleikur/álótturstjörnótt Sleipnir 6,87
19-21 Sylvía Sigurbjörnsdóttir Kolbakur frá Morastöðum Jarpur/dökk-einlitt Fákur 6,87
22-23 Bergur Jónsson Álfgrímur frá Syðri-Gegnishólum Rauður/milli-skjóttægishjálmur Sleipnir 6,83
22-23 Stella Sólveig Pálmarsdóttir Pétur Gautur frá Strandarhöfði Grár/brúnnskjótt Máni 6,83
24 Guðmundur Björgvinsson Jökull frá Rauðalæk Grár/brúnneinlitt Geysir 6,80
25 Lena Zielinski Líney frá Þjóðólfshaga 1 Jarpur/milli-einlitt Geysir 6,70
26-29 Sigursteinn Sumarliðason Alrún frá Dalbæ Brúnn/milli-einlitt Sleipnir 6,63
26-29 Bergur Jónsson Glampi frá Ketilsstöðum Rauður/milli-nösótt Sleipnir 6,63
26-29 Hlynur Pálsson Tenór frá Litlu-Sandvík Rauður/milli-stjörnótt Fákur 6,63
26-29 Máni Hilmarsson Lísbet frá Borgarnesi Vindóttur/móskjótt Borgfirðingur 6,63
30 Bylgja Gauksdóttir Vakning frá Feti Jarpur/milli-einlitt Sprettur 6,50
31-32 Lilja S. Pálmadóttir Mói frá Hjaltastöðum Brúnn/mó-stjörnótt Skagfirðingur 6,47
31-32 Snorri Dal Ölur frá Akranesi Brúnn/milli-stjörnótt Sörli 6,47
33-35 Hjörvar Ágústsson Farsæll frá Hafnarfirði Jarpur/milli-einlitt Geysir 6,40
33-35 Janus Halldór Eiríksson Askur frá Hveragerði Rauður/milli-einlitt Ljúfur 6,40
33-35 Bergrún Ingólfsdóttir Þórbjörn frá Tvennu Brúnn/milli-einlitt Neisti 6,40
36 Rósa Birna Þorvaldsdóttir Frár frá Sandhól Brúnn/milli-einlitt Smári 6,30
37 Guðmundur Björgvinsson Sölvi frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli-einlitt Geysir 0,00
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Hákon Dan Ólafsson Stirnir frá Skriðu Rauður/milli-tvístjörnótt Fákur 6,87
2 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Koltinna frá Varmalæk Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka Skagfirðingur 6,73
3 Þórdís Inga Pálsdóttir Njörður frá Flugumýri II Bleikur/ál/kol.einlitt Skagfirðingur 6,67
4 Thelma Dögg Tómasdóttir Marta frá Húsavík Brúnn/milli-einlitt Smári 6,63
5-6 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil-stjörnótt Sleipnir 6,53
5-6 Jóhanna Guðmundsdóttir Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,53
7-8 Svanhildur Guðbrandsdóttir Aðgát frá Víðivöllum fremri Brúnn/milli-einlitt Kópur 6,50
7-8 Hafþór Hreiðar Birgisson Dimma frá Grindavík Brúnn/dökk/sv.einlitt Sprettur 6,50
9 Hafþór Hreiðar Birgisson Hróður frá Laugabóli Jarpur/milli-einlitt Sprettur 6,47
10-12 Benjamín Sandur Ingólfsson Toppur frá Litlu-Reykjum Bleikur/fífil-skjótt Fákur 6,43
10-12 Arnar Máni Sigurjónsson Sómi frá Kálfsstöðum Jarpur/milli-einlitt Fákur 6,43
10-12 Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli-einlitt Sindri 6,43
13-15 Elísa Benedikta Andrésdóttir Lukka frá Bjarnanesi Jarpur/rauð-einlitt Hornfirðingur 6,40
13-15 Glódís Rún Sigurðardóttir Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli-einlitt Sleipnir 6,40
13-15 Glódís Rún Sigurðardóttir Múli frá Bergi Brúnn/milli-einlitt Sleipnir 6,40
16 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Skriða frá Hlemmiskeiði 3 Grár/rauðurblesótt Sleipnir 6,37
17-18 Heiða Rún Sigurjónsdóttir Lottó frá Kvistum Brúnn/milli-stjörnótt Fákur 6,33
17-18 Þorgils Kári Sigurðsson Fákur frá Kaldbak Jarpur/ljóseinlitt Sleipnir 6,33
19 Elmar Ingi Guðlaugsson Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttureinlitt Fákur 6,30
20 Ólöf Helga Hilmarsdóttir Katla frá Mörk Jarpur/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka Fákur 6,23
21 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Vísa frá Hrísdal Rauður/milli-tvístjörnótt Skagfirðingur 6,17
22 Kristín Hermannsdóttir Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli-einlitt Sprettur 6,10
23-25 Rúna Tómasdóttir Kóngur frá Korpu Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,07
23-25 Rúna Tómasdóttir Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót-einlitt Fákur 6,07
23-25 Viktoría Eik Elvarsdóttir Gjöf frá Sjávarborg Jarpur/dökk-einlitt Skagfirðingur 6,07
26 Ida Aurora Eklund Stapi frá Dallandi Brúnn/milli-einlitt Hörður 6,03
27-28 Hildur Berglind Jóhannsdóttir Gimsteinn frá Röðli Grár/rauðurskjótt Sprettur 5,90
27-28 Bríet Guðmundsdóttir Eldborg frá Eyjarhólum Rauður/milli-leistar(eingöngu) Sprettur 5,90
29 Birta Ingadóttir Fluga frá Oddhóli Rauður/milli-skjótt Fákur 5,83
30 Birta Ingadóttir Hrönn frá Torfunesi Rauður/milli-einlitt Fákur 5,73
31-32 Helena Rut Arnardóttir Vænting frá Brekkukoti Jarpur/milli-einlitt Léttir 5,47
31-32 Hildur Berglind Jóhannsdóttir Hvinur frá Varmalandi Grár/brúnneinlitt Sprettur 5,47
33 Jónína Ósk Sigsteinsdóttir Hríð frá Hábæ Brúnn/dökk/sv.einlitt Sprettur 5,43
34 Bergþór Atli Halldórsson Harki frá Bjargshóli Brúnn/milli-einlitt Fákur 5,40
35 Særós Ásta Birgisdóttir Lækur frá Bjarkarhöfða Rauður/milli-blesóttglófext Sprettur 5,13
36 Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Árvakur frá Litlu-Tungu 2 Brúnn/dökk/sv.sokkar(eingöngu) Fákur 4,90
37 Edda Eik Vignisdóttir Laki frá Hamarsey Brúnn/milli-einlitt Sprettur 4,70
38 Belinda Sól Ólafsdóttir Garpur frá Gautavík Jarpur/rauð-einlitt Sprettur 4,20
39 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Prins frá Skúfslæk Jarpur/milli-stjörnótt Fákur 0,00