Úrslit Gæðingamóts Geysis

19.06.2019 - 10:56
 Úrslit Gæðingamóts Geysis sem haldið var á Rangárbökkum við Hellu helgina 15-16 júní.
 
A flokkur                                                                                                                                                   
 
Gæðingaflokkur 1                                                                                                                      
 
Forkeppni                                                                                                                                  
 
Sæti        Hross                              Knapi                                         Aðildarfélag eiganda    Einkunn
 
1              Sólon frá Þúfum               Guðmundur Björgvinsson            Geysir                      8,65
 
2              Dropi frá Kirkjubæ            Hanna Rún Ingibergsdóttir           Geysir                      8,62
 
3              Jarl frá Árbæjarhjáleigu II   Hekla Katharína Kristinsdóttir       Geysir                      8,57
 
4              Ásdís frá Hemlu II             Vignir Siggeirsson                      Geysir                      8,57
 
5              Bjarmi frá Litlu-Tungu 2     Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson                              Geysir      8,51
 
6              Valgarð frá Kirkjubæ         Guðmundur Björgvinsson            Geysir                      8,50
 
7-8           Tromma frá Skógskoti      Sigvaldi Lárus Guðmundsson      Geysir                      8,46
 
7-8           Smári frá Strandarhjáleigu Elvar Þormarsson                       Geysir                      8,46
 
9              Sproti frá Þjóðólfshaga 1  Sigurður Sigurðarson                   Geysir                      8,36
 
10            Eindís frá Leirulæk            Þorgeir Ólafsson                        Borgfirðingur             8,34
 
11            Elding frá Hvoli                Maiju Maaria Varis                       Sleipnir                     8,34
 
12            Galdur frá Leirubakka        Matthías Leó Matthíasson            Trausti                      8,32
 
13            Spá frá Miðkoti                 Ólafur Þórisson                          Geysir                      8,31
 
14            Vaka frá Eystra-Fróðholti  Hans Þór Hilmarsson                  Geysir                      8,23
 
15            Álfrún frá Bakkakoti          Hans Þór Hilmarsson                  Geysir                      8,23
 
16            Lukka frá Árbæjarhjáleigu II                                                 Hanifé Müller-Schoenau Geysir  8,23
 
17            Draumur frá Borgarhóli      Hulda Björk Haraldsdóttir            Geysir                      8,17
 
18            Goði frá Bjarnarhöfn         Hans Þór Hilmarsson                  Snæfellingur             8,10
 
19            Gefjun frá Miðkoti             Ólafur Þórisson                          Geysir                      8,04
 
20            Narfi frá Áskoti                 Sigurður Sigurðarson                   Geysir                      7,91
 
21            Dökkva frá Kanastöðum   Þorbjörn Hreinn Matthíasson        Geysir                      7,68
 
22            Örvar frá Gljúfri                 Jón Óskar Jóhannesson              Geysir                      7,42
 
23            Sjóður frá Syðri-Úlfsstöðum                                                Pia Rumpf                Geysir      7,28
 
24            Garún frá Eystra-Fróðholti Klara Sveinbjörnsdóttir                Geysir                      5,73
 
25            Tromma frá Bakkakoti       Guðmundur Baldvinsson             Geysir                      2,18
 
26            Héla frá Stóra-Rimakoti     Hekla Katharína Kristinsdóttir       Fákur                        0,00
 
A úrslit                                                                                                                                                      
 
Sæti        Hross                              Knapi                                         Aðildarfélag eiganda    Einkunn
 
1              Dropi frá Kirkjubæ            Hanna Rún Ingibergsdóttir           Geysir                      8,82
 
2              Tromma frá Skógskoti      Sigvaldi Lárus Guðmundsson      Geysir                      8,72
 
3              Jarl frá Árbæjarhjáleigu II   Hekla Katharína Kristinsdóttir       Geysir                      8,68
 
4              Bjarmi frá Litlu-Tungu 2     Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson                              Geysir      8,67
 
5              Valgarð frá Kirkjubæ         Guðmundur Björgvinsson            Geysir                      8,57
 
6              Smári frá Strandarhjáleigu Elvar Þormarsson                       Geysir                      8,42
 
7              Ásdís frá Hemlu II             Vignir Siggeirsson                      Geysir                      8,09
 
8              Sólon frá Þúfum               Guðmundur Björgvinsson            Geysir                      0,00
 
 
 
B flokkur                                                                                                                                                   
 
Gæðingaflokkur 1                                                                                                                      
 
Forkeppni                                                                                                                                  
 
Sæti       Hross                                  Knapi                                       Aðildarfélag eiganda   Einkunn
 
1             Glóinn frá Halakoti                Ólafur Ásgeirsson                     Geysir                     8,58
 
2             Stofn frá Akranesi                Sigurður Sigurðarson                 Geysir                     8,49
 
3             Ísrún frá Kirkjubæ                 Hanna Rún Ingibergsdóttir         Geysir                     8,48
 
4             Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1                                               Sigurður Sigurðarson    Geysir  8,46
 
5             Hnyðja frá Koltursey             Ásmundur Ernir Snorrason         Sprettur                   8,44
 
6             Lind frá Úlfsstöðum              Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson                          Geysir      8,42
 
7             Þytur frá Gegnishólaparti      Birgitta Bjarnadóttir                   Geysir                     8,41
 
8             Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum                                            Eygló Arna Guðnadóttir            Geysir  8,40
 
9             Stekkur frá Skák                   Ólafur Örn Þórðarson                Geysir                     8,38
 
10           Heppni frá Þúfu í Landeyjum Eygló Arna Guðnadóttir             Geysir                     8,36
 
11           Hljómur frá Gunnarsstöðum I Jón Óskar Jóhannesson            Logi                        8,36
 
12           Lilja frá Kvistum                    Hekla Katharína Kristinsdóttir     Geysir                     8,34
 
13           Svörður frá Skjálg                 Hallgrímur Birkisson                  Geysir                     8,32
 
14           Blær frá Miðkoti                    Ólafur Þórisson                        Geysir                     8,27
 
15           Vésteinn frá Bakkakoti          Guðmundur Baldvinsson           Geysir                     8,26
 
16           Hríma frá Hárlaugsstöðum 2  Sigurður Sigurðarson                 Geysir                     8,25
 
17           Enja frá Miðkoti                    Ólafur Þórisson                        Geysir                     8,22
 
18           Fregn frá Strandarhöfði         Ásmundur Ernir Snorrason         Geysir                     8,20
 
19           Víðir frá Miðkoti                    Ólafur Þórisson                        Geysir                     8,17
 
20           Sif frá Steinsholti                  Þorgeir Ólafsson                      Borgfirðingur           8,15
 
21           Gná frá Kílhrauni                   Arnhildur Helgadóttir                 Smári                      8,13
 
22           Maríuerla frá Kanastöðum      Þorbjörn Hreinn Matthíasson      Geysir                     0,00
 
A úrslit                                                                                                                                                     
 
Sæti       Hross                                  Knapi                                       Aðildarfélag eiganda   Einkunn
 
1             Glóinn frá Halakoti                Ólafur Ásgeirsson                     Geysir                     8,85
 
2             Stofn frá Akranesi                Sigurður Sigurðarson                 Geysir                     8,84
 
3             Hnyðja frá Koltursey             Ásmundur Ernir Snorrason         Sprettur                   8,65
 
4             Ísrún frá Kirkjubæ                 Hanna Rún Ingibergsdóttir         Geysir                     8,63
 
5             Þytur frá Gegnishólaparti      Birgitta Bjarnadóttir                   Geysir                     8,60
 
6             Heppni frá Þúfu í Landeyjum Elvar Þormarsson *                   Geysir                     8,58
 
7             Lind frá Úlfsstöðum              Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson                          Geysir      8,55
 
8             Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum                                            Eygló Arna Guðnadóttir            Geysir  8,53
 
                                                                                                                                                                                
 
                                                                                                                                                                                    
 
Gæðingaflokkur 2                                                                                                                      
 
Forkeppni                                                                                                                                  
 
Sæti       Hross                                  Knapi                                       Aðildarfélag eiganda   Einkunn
 
1             Aría frá Miðkoti                     Sarah Maagaard Nielsen            Geysir                     8,27
 
2             Gerpla frá Þúfu í Landeyjum  Theodóra Jóna Guðnadóttir       Geysir                     8,18
 
3             Sóldís frá Miðkoti                 Sarah Maagaard Nielsen            Geysir                     8,18
 
4             Fákur frá Bólstað                  Laura Diehl                               Geysir                     8,11
 
5             Maístjarna frá Kálfholti          Eyrún Jónasdóttir                     Geysir                     8,09
 
6             Vornótt frá Pulu                    Sigurður B Guðmundsson          Geysir                     7,76
 
7-8          Þruma frá Akureyri                Stine Randers Præstholm          Geysir                     0,00
 
7-8          Kaðall frá Hlíðarbergi             Stine Randers Præstholm          Geysir                     0,00
 
A úrslit                                                                                                                                                     
 
Sæti       Hross                                  Knapi                                       Aðildarfélag eiganda   Einkunn
 
1             Aría frá Miðkoti                     Sarah Maagaard Nielsen            Geysir                     8,38
 
2             Gerpla frá Þúfu í Landeyjum  Theodóra Jóna Guðnadóttir       Geysir                     8,36
 
3             Fákur frá Bólstað                  Laura Diehl                               Geysir                     8,27
 
4             Maístjarna frá Kálfholti          Eyrún Jónasdóttir                     Geysir                     8,21
 
5             Vornótt frá Pulu                    Sigurður B Guðmundsson          Geysir                     8,06
 
 
 
Barnaflokkur                                                                                                                   
 
Gæðingaflokkur 1                                                                                                           
 
Forkeppni                                                                                                                       
 
Sæti     Knapi                                      Hross                            Aðildarfélag knapa Einkunn
 
1          Lilja Dögg Ágústsdóttir             Magni frá Kaldbak          Geysir                     8,44
 
2          Herdís Björg Jóhannsdóttir       Snillingur frá Sólheimum Geysir                     8,44
 
3          Dagur Sigurðarson                   Kráka frá Ási 2               Geysir                     8,34
 
4          Elísabet Vaka Guðmundsdóttir  Heiðrún frá Bakkakoti     Geysir                     8,28
 
5          Elísabet Vaka Guðmundsdóttir  Díva frá Bakkakoti         Geysir                     8,27
 
6          Þórunn Ólafsdóttir                    Styrkur frá Kjarri             Glaður                     8,26
 
7          Friðrik Snær Friðriksson            Aría frá Þjóðólfshaga 1   Hornfirðingur           8,26
 
8          Elísabet Vaka Guðmundsdóttir  Bragabót frá Bakkakoti  Geysir                     8,25
 
9          Þórhildur Lotta Kjartansdóttir     Göldrun frá Hákoti          Geysir                     8,20
 
10         Herdís Björg Jóhannsdóttir       Hylur frá Kverná             Geysir                     8,19
 
11         Dagur Sigurðarson                   Fold frá Jaðri                 Geysir                     8,09
 
12         Guðlaug Birta Davíðsdóttir        Yldís frá Hafnarfirði        Geysir                     8,05
 
13         Signý Ásta Steingrímsdóttir      Dagný frá Sælukoti        Geysir                     7,95
 
14         Anton Óskar Ólafsson              Hamar frá Efri-Þverá       Geysir                     7,83
 
15         Viktor Máni Maagaard Ólafsson                                     Mæja frá Miðkoti     Geysir    7,71
 
16         Lilja Dögg Ágústsdóttir             Smári frá Sauðanesi       Geysir                     7,49
 
17         Lilja Dögg Ágústsdóttir             Hreimur frá Hólabaki       Geysir                     0,00
 
A úrslit                                                                                                                                        
 
Sæti     Knapi                                      Hross                            Aðildarfélag knapa Einkunn
 
1          Elísabet Vaka Guðmundsdóttir  Heiðrún frá Bakkakoti     Geysir                     8,56
 
2          Þórunn Ólafsdóttir                    Styrkur frá Kjarri             Glaður                     8,46
 
3          Friðrik Snær Friðriksson            Aría frá Þjóðólfshaga 1   Hornfirðingur           8,44
 
4          Dagur Sigurðarson                   Fold frá Jaðri                 Geysir                     8,43
 
5-6        Herdís Björg Jóhannsdóttir       Snillingur frá Sólheimum Geysir                     8,42
 
5-6        Lilja Dögg Ágústsdóttir             Magni frá Kaldbak          Geysir                     8,42
 
7          Þórhildur Lotta Kjartansdóttir     Göldrun frá Hákoti          Geysir                     8,38
 
8          Guðlaug Birta Davíðsdóttir        Yldís frá Hafnarfirði        Geysir                     8,22
 
 
 
Unglingaflokkur                                                                                                             
 
Gæðingaflokkur 1                                                                                                          
 
Forkeppni                                                                                                                      
 
Sæti     Knapi                                  Hross                              Aðildarfélag knapa Einkunn
 
1          Kristján Árni Birgisson           Glámur frá Hafnarfirði        Geysir                     8,33
 
2          Sigurður Steingrímsson         Hera frá Hólabaki              Geysir                     8,31
 
3          Arndís Ólafsdóttir                 Dregill frá Magnússkógum                              Glaður      8,27
 
4          Sigurður Steingrímsson         Sigurdóra frá Heiði            Geysir                     8,26
 
5          Anna Ágústa Bernharðsdóttir Riddari frá Miðkoti            Léttir                       8,24
 
6          Þorvaldur Logi Einarsson      Kylja frá Miðfelli 2             Smári                      8,23
 
7          Þorvaldur Logi Einarsson      Stjarni frá Dalbæ II            Smári                      8,14
 
8          Erika J. Sundgaard               Viktoría frá Miðkoti           Geysir                     8,11
 
9          Þórey Þula Helgadóttir          Gjálp frá Hvammi I            Smári                      8,03
 
10         Signý Sól Snorradóttir          Frami frá Strandarhöfði     Máni                       7,56
 
11         Jón Ársæll Bergmann           Diljá frá Bakkakoti            Geysir                     0,00
 
A úrslit                                                                                                                                       
 
Sæti     Knapi                                  Hross                              Aðildarfélag knapa Einkunn
 
1          Kristján Árni Birgisson           Glámur frá Hafnarfirði        Geysir                     8,51
 
2          Sigurður Steingrímsson         Sigurdóra frá Heiði            Geysir                     8,44
 
3          Þórey Þula Helgadóttir          Gjálp frá Hvammi I            Smári                      8,42
 
4          Signý Sól Snorradóttir          Frami frá Strandarhöfði     Máni                       8,42
 
5          Þorvaldur Logi Einarsson      Stjarni frá Dalbæ II            Smári                      8,32
 
6          Erika J. Sundgaard               Viktoría frá Miðkoti           Geysir                     8,27
 
7          Arndís Ólafsdóttir                 Dregill frá Magnússkógum                              Glaður      8,26
 
8          Anna Ágústa Bernharðsdóttir Riddari frá Miðkoti            Léttir                       8,24
 
 
 
A flokkur ungmenna                                                                                      
 
Gæðingaflokkur 1                                                                                                    
 
Forkeppni                                                                                                                
 
Sæti     Knapi                               Hross                            Aðildarfélag knapa Einkunn
 
1          Jón Ársæll Bergmann        Glóð frá Eystra-Fróðholti Geysir                     8,37
 
2          Herjólfur Hrafn Stefánsson Hnota frá Glæsibæ        Skagfirðingur           7,87
 
A úrslit                                                                                                                                 
 
Sæti     Knapi                               Hross                            Aðildarfélag knapa Einkunn
 
1          Herjólfur Hrafn Stefánsson Hnota frá Glæsibæ        Skagfirðingur           7,95
 
2          Jón Ársæll Bergmann        Glóð frá Eystra-Fróðholti Geysir                     7,55
 
 
 
B flokkur ungmenna                                                                                       
 
Gæðingaflokkur 1                                                                                                     
 
Forkeppni                                                                                                                 
 
Sæti     Knapi                              Hross                             Aðildarfélag knapa  Einkunn
 
1          Lara Alexie Ragnarsdóttir Tígulás frá Marteinstungu Hörður                     8,14
 
2          Lara Alexie Ragnarsdóttir Ra frá Marteinstungu        Hörður                     7,93
 
3          Sigurlín F Arnarsdóttir      Krúsilíus frá Herríðarhóli   Geysir                     7,93
 
4          Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir                                      Trú frá Ási               Geysir           7,91
 
5          Emma R. Bertelsen          Askur frá Miðkoti             Geysir                     7,49
 
A úrslit                                                                                                                                   
 
Sæti     Knapi                              Hross                             Aðildarfélag knapa  Einkunn
 
1          Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir                                      Trú frá Ási               Geysir           8,33
 
2          Emma R. Bertelsen          Askur frá Miðkoti             Geysir                     8,30
 
3          Lara Alexie Ragnarsdóttir Tígulás frá Marteinstungu Hörður                     8,25
 
4          Sigurlín F Arnarsdóttir      Krúsilíus frá Herríðarhóli   Geysir                     8,18
 
 
 
Skeið 250m P1                                                                                                             
 
Opinn flokkur                                                                                                              
 
                                                                                                                                                                  
 
Sæti  Knapi                               Hross                                  Aðildarfélag knapa Tími
 
1        Konráð Valur Sveinsson     Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Fákur                      21,99
 
2        Guðmundur Björgvinsson   Glúmur frá Þóroddsstöðum   Geysir                     23,28
 
3        Bergur Jónsson                 Sædís frá Ketilsstöðum        Sleipnir                   23,35
 
4        Davíð Jónsson                  Glóra frá Skógskoti              Geysir                     23,85
 
5        Elvar Þormarsson              Tígull frá Bjarnastöðum         Geysir                     23,92
 
6        Ásmundur Ernir Snorrason Fáfnir frá Efri-Rauðalæk        Geysir                     24,00
 
7-10   Daníel Gunnarsson            Eining frá Einhamri 2            Sleipnir                   0,00
 
7-10   Auðunn Kristjánsson          Gloría frá Grænumýri            Geysir                     0,00
 
7-10   Hermann Árnason              Árdís frá Stóru-Heiði             Sindri                      0,00
 
7-10   Hans Þór Hilmarsson         Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði Smári                      0,00
 
 
 
Skeið 150m P3                                                                                                             
 
Opinn flokkur                                                                                                              
 
                                                                                                                                                                  
 
Sæti  Knapi                               Hross                                  Aðildarfélag knapa Tími
 
1        Gústaf Ásgeir Hinriksson   Rangá frá Torfunesi              Fákur                      14,81
 
2        Hermann Árnason              Heggur frá Hvannstóði          Sindri                      15,37
 
3        Elvar Þormarsson              Baltasar frá Strandarhjáleigu Geysir                     15,43
 
4        Hanna Rún Ingibergsdóttir  Birta frá Suður-Nýjabæ         Sörli                        15,58
 
5        Ólafur Örn Þórðarson         Lækur frá Skák                    Geysir                     15,60
 
6        Jóhann Valdimarsson        Askur frá Efsta-Dal I             Sprettur                   15,65
 
7        Sigurbjörn Bárðarson         Hvanndal frá Oddhóli           Fákur                      15,73
 
8        Hanifé Müller-Schoenau     Lukka frá Árbæjarhjáleigu II   Neisti                      15,80
 
9        Sunna Lind Ingibergsdóttir Flótti frá Meiri-Tungu 1          Sörli                        15,98
 
10-16  Daníel Gunnarsson            Gletta frá Stóra-Vatnsskarði  Sleipnir                   0,00
 
10-16  Þorgils Kári Sigurðsson     Vænting frá Sturlureykjum 2  Sleipnir                   0,00
 
10-16  Edda Rún Guðmundsdóttir Sveppi frá Staðartungu         Fákur                      0,00
 
10-16  Hanne Oustad Smidesang Ísak frá Búðardal                  Sleipnir                   0,00
 
10-16  Jón Bjarni Smárason         Frímann frá Hafnarfirði          Sörli                        0,00
 
10-16  Sigurður Sigurðarson         Drift frá Hafsteinsstöðum     Geysir                     0,00
 
10-16  Glódís Rún Sigurðardóttir   Blikka frá Þóroddsstöðum    Sleipnir                   0,00
 
Flugskeið 100m P2                                                    
 
Opinn flokkur                                                             
 
                                                                                                             
 
Sæti                         Knapi                Hross                 Tími
 
1                              Konráð Valur Sveinsson               Losti frá Ekru  7,49
 
2                              Ásmundur Ernir Snorrason            Fáfnir frá Efri-Rauðalæk          7,67
 
3                              Glódís Rún Sigurðardóttir             Blikka frá Þóroddsstöðum       7,88
 
4                              Jakob Svavar Sigurðsson            Jarl frá Kílhrauni          7,99
 
5                              Gústaf Ásgeir Hinriksson              Rangá frá Torfunesi     8,04
 
6                              Hermann Árnason                        Heggur frá Hvannstóði 8,27
 
7                              Þorgils Kári Sigurðsson                Vænting frá Sturlureykjum 2    8,64
 
8                              Jóhann Valdimarsson                   Askur frá Efsta-Dal I    8,75
 
9                              Hanne Oustad Smidesang            Ísak frá Búðardal         8,86
 
10                             Jón Óskar Jóhannesson               Gnýr frá Brekku           9,14
 
11                             Guðmundur Baldvinsson              Höfði frá Bakkakoti     9,18
 
12-15                        Sjöfn Sæmundsdóttir                   Þróttur frá Lindarholti   0,00
 
12-15                        Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson         Seyður frá Gýgjarhóli    0,00
 
12-15                        Ólafur Þórisson  Léttir frá Forsæti 0,00
 
12-15                        Hans Þór Hilmarsson                   Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði    0,00