Niðurstöður fimmtudags á Reykjavíkurmeistaramóti Fáks

21.06.2019 - 09:52
 Niðurstöður fimmtudags á Reykjavíkurmeistaramóti Fáks
 
Mót: IS2019FAK135 Reykjavíkurmeistaramót
Tölt T3
Opinn flokkur - 1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Guðrún Sylvía Pétursdóttir Gleði frá Steinnesi Jarpur/milli-skjótt Fákur 6,93
2-5 Sævar Leifsson Pálína frá Gimli Brúnn/milli-einlitt Sörli 6,77
2-5 Ásta Björnsdóttir Glanni frá Austurási Móálóttur,mósóttur/milli-blesótt Sleipnir 6,77
2-5 Vilborg Smáradóttir Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr.stjörnótt Sindri 6,77
2-5 Kristín Magnúsdóttir Sandra frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt Smári 6,77
6 Edda Rún Guðmundsdóttir Spyrna frá Strandarhöfði Rauður/milli-einlitt Fákur 6,73
7 Guðmundur Karl Tryggvason Hrafnhetta frá Innri-Skeljabrekku Brúnn/dökk/sv.skjótt Léttir 6,63
8-9 Guðmundur Karl Tryggvason Rauðhetta frá Efri-Rauðalæk Rauður/milli-skjóttægishjálmur Léttir 6,57
8-9 Larissa Silja Werner Stúfur frá Kjarri Rauður/milli-stjörnóttglófext Sleipnir 6,57
10 Vilfríður Sæþórsdóttir Vildís frá Múla Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,37
11-14 Birna Káradóttir Kopar frá Fákshólum Grár/rauðureinlitt Geysir 6,33
11-14 Hrafnhildur H Guðmundsdóttir Þytur frá Dalvík Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,33
11-14 Eva Dyröy Skálmöld frá Hákoti Jarpur/milli-einlitt Geysir 6,33
11-14 Anna  Þöll Haraldsdóttir Óson frá Bakka Brúnn/milli-einlitt Sprettur 6,33
15 Anna Renisch Aron frá Eyri Bleikur/fífil/kolótturstjörnótt Borgfirðingur 6,27
16-17 Jón Steinar Konráðsson Hekla frá Þingholti Brúnn/milli-einlitt Sprettur 6,23
16-17 Glódís Helgadóttir Ötull frá Narfastöðum Brúnn/mó-stjörnótt Sörli 6,23
18 Jóhann Ólafsson Brimrún frá Gullbringu Bleikur/álóttureinlitt Sprettur 6,20
19-20 Vera Evi Schneiderchen Dagný frá Tjarnarlandi Rauður/milli-einlitt Geysir 6,13
19-20 Henna Johanna Sirén Gróði frá Naustum Jarpur/milli-einlitt Fákur 6,13
21-23 Ragnar Tómasson Hafliði frá Bjarkarey Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Fákur 6,10
21-23 Jón Finnur Hansson Dís frá Bjarkarey Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,10
21-23 Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv.stjörnótt Fákur 6,10
24-27 Tómas Örn Snorrason KK frá Grenstanga Rauður/milli-stjörnótt Fákur 6,07
24-27 Sveinn Ragnarsson Gammur frá Aðalbóli Rauður/milli-stjörnótt Fákur 6,07
24-27 Sigurður Gunnar Markússon Alsæll frá Varmalandi Brúnn/milli-stjörnótt Sörli 6,07
24-27 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Nói frá Vatnsleysu Brúnn/milli-einlitt Máni 6,07
28 Guðjón G Gíslason Abel frá Hjallanesi 1 Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,00
29 Kathrine Vittrup Andersen Augsýn frá Lundum II Brúnn/milli-einlitt Borgfirðingur 5,90
30 Hulda Katrín Eiríksdóttir Salvar frá Fornusöndum Jarpur/milli-einlitt Sprettur 5,80
31 Högni Sturluson Sjarmi frá Höfnum Rauður/milli-blesótt Máni 5,77
32 Daníel Gunnarsson Darri frá Einhamri 2 Rauður/milli-einlitt Sleipnir 5,73
33 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Hruni frá Breiðumörk 2 Móálóttur,mósóttur/milli-skjótt Sprettur 5,67
34 Dagmar Öder Einarsdóttir Villa frá Kópavogi Brúnn/milli-einlitt Sleipnir 5,60
35 Sigurður Kristinsson Vígþór frá Hveravík Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Fákur 5,57
36 Jóhann Ólafsson Djörfung frá Reykjavík Bleikur/fífil-skjótt Sprettur 5,47
37 Elisa Englund Berge Virðing frá Tungu Brúnn/milli-einlitt Hörður 5,23
38 Rakel Sigurhansdóttir Glanni frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli-blesótt Fákur 4,87
39-41 Jóhann Ólafsson Von frá Bjarnanesi Rauður/sót-einlitt Sprettur 0,00
39-41 Hrefna María Ómarsdóttir Eva frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv.einlitt Fákur 0,00
39-41 Steinn Haukur Hauksson Ísing frá Fornastekk Brúnn/milli-einlitt Fákur 0,00
Opinn flokkur - 2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Hrönn Ásmundsdóttir Rafn frá Melabergi Jarpur/milli-einlitt Máni 6,43
2 Arnhildur Halldórsdóttir Tinna frá Laugabóli Brúnn/milli-stjörnótt Sprettur 6,33
3 Elín Rós Hauksdóttir Seiður frá Feti Brúnn/milli-einlitt Sprettur 6,30
4-5 Margrét Halla Hansdóttir Löf Paradís frá Austvaðsholti 1 Jarpur/ljóseinlitt Fákur 6,20
4-5 Sigurður Sigurðsson Glæsir frá Torfunesi Rauður/milli-einlitt Sleipnir 6,20
6 Arnhildur Halldórsdóttir Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó-einlitt Sprettur 6,13
7 Jón Þorvarður Ólafsson Skálmöld frá Gullbringu Grár/jarpureinlitt Fákur 6,00
8 Ingibjörg Guðmundsdóttir Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli-stjörnótt Fákur 5,97
9 Valdimar Sigurðsson Trausti frá Heiði Brúnn/dökk/sv.einlitt Sörli 5,90
10-11 Anna Kristín Kristinsdóttir Styrkur frá Stokkhólma Bleikur/álóttureinlitt Sprettur 5,87
10-11 Ófeigur Ólafsson Heppni frá Kjarri Brúnn/milli-einlitt Fákur 5,87
12-13 Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli-einlitt Sprettur 5,83
12-13 Svandís Beta Kjartansdóttir Taktur frá Reykjavík Jarpur/rauð-einlitt Fákur 5,83
14 Oddný Erlendsdóttir Gígja frá Reykjum Brúnn/mó-einlitt Sprettur 5,80
15 Jón Björnsson Glóðar frá Árbakka Rauður/milli-stjörnótt Fákur 5,73
16 Rúna Helgadóttir Fjóla frá Brú Brúnn/mó-einlitt Fákur 5,70
17 Elísabet Jóna Jóhannsdóttir Örlygur frá Hafnarfirði Rauður/dökk/dr.stjörnóttglófext Fákur 5,43
18 Sóley Þórsdóttir Fönix frá Fornusöndum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Fákur 5,20
19 Inga Kristín Sigurgeirsdóttir Dáð frá Hafnarfirði Rauður/milli-einlittglófext Sörli 5,13
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Kristófer Darri Sigurðsson Vörður frá Vestra-Fíflholti Brúnn/milli-einlitt Sprettur 6,77
2 Benedikt Ólafsson Biskup frá Ólafshaga Vindóttur/jarp-einlittglófext Hörður 6,73
3 Haukur Ingi Hauksson Barði frá Laugarbökkum Rauður/milli-einlitt Sprettur 6,67
4 Selma Leifsdóttir Glaður frá Mykjunesi 2 Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,63
5-6 Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli-stjörnótt Sprettur 6,50
5-6 Þorvaldur Logi Einarsson Stjarni frá Dalbæ II Rauður/dökk/dr.tvístjörnótt Smári 6,50
7-8 Védís Huld Sigurðardóttir Drottning frá Íbishóli Rauður/dökk/dr.einlitt Sleipnir 6,47
7-8 Jón Ársæll Bergmann Eyja frá Garðsauka Brúnn/milli-skjótt Geysir 6,47
9 Glódís Líf Gunnarsdóttir Simbi frá Ketilsstöðum Rauður/ljós-einlittvindhært (grásprengt) í fax eða tagl Máni 6,43
10 Hulda María Sveinbjörnsdóttir Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli-einlitt Sprettur 6,30
11 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Saga frá Dalsholti Brúnn/dökk/sv.stjörnótt Fákur 6,23
12 Aníta Eik Kjartansdóttir Lóðar frá Tóftum Rauður/milli-einlitt Hörður 6,20
13-14 Þórey Þula Helgadóttir Gjálp frá Hvammi I Brúnn/milli-einlitt Smári 6,13
13-14 Katla Sif Snorradóttir Þorsti frá Ytri-Bægisá I Grár/rauðurblesótt Sörli 6,13
15 Glódís Rún Sigurðardóttir Ársól frá Sunnuhvoli Brúnn/dökk/sv.einlitt Sleipnir 6,10
16-18 Egill Már Þórsson Fluga frá Hrafnagili Jarpur/rauð-einlitt Léttir 6,07
16-18 Sólveig Rut Guðmundsdóttir Ýmir frá Ármúla Rauður/milli-einlitt Máni 6,07
16-18 Bergey Gunnarsdóttir Flikka frá Brú Brúnn/gló-einlitt Máni 6,07
19 Jón Ársæll Bergmann Freyja frá Bakkakoti Brúnn/milli-einlitt Geysir 6,00
20 Heiður Karlsdóttir Ómur frá Brimilsvöllum Jarpur/milli-einlitt Fákur 5,97
21 Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli-einlitt Fákur 5,87
22 Arnar Máni Sigurjónsson Lúkas frá Skrúð Brúnn/milli-einlitt Fákur 5,83
23 Kristján Árni Birgisson Karmur frá Kanastöðum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Geysir 5,77
24 Jóhanna Ásgeirsdóttir Rokkur frá Syðri-Hofdölum Rauður/milli-stjörnótt Fákur 5,57
25-26 Þórgunnur Þórarinsdóttir Taktur frá Varmalæk Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 5,50
25-26 Halldóra Hlíf Þorvaldsdóttir Ganti frá Torfunesi Brúnn/milli-einlitt Fákur 5,50
27 Helga Stefánsdóttir Völsungur frá Skarði Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka Hörður 5,43
28 Hildur Dís Árnadóttir Kolla frá Blesastöðum 1A Brúnn/milli-einlitt Fákur 5,37
29 Svala Rún Stefánsdóttir Sólmyrkvi frá Hamarsey Bleikur/álóttureinlitt Fákur 4,43
Barnaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Guðný Dís Jónsdóttir Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli-nösóttglófext Sprettur 6,87
2 Elva Rún Jónsdóttir Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Jarpur/milli-einlitt Sprettur 6,43
3 Matthías Sigurðsson Djákni frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,40
4 Ragnar Snær Viðarsson Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Fákur 6,23
5-6 Inga Fanney Hauksdóttir Mirra frá Laugarbökkum Rauður/milli-stjörnótt Sprettur 6,13
5-6 Matthías Sigurðsson Caruzo frá Torfunesi Brúnn/mó-einlitt Fákur 6,13
7 Sigurbjörg Helgadóttir Elva frá Auðsholtshjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Fákur 6,00
8-10 Kristín Karlsdóttir Frú Lauga frá Laugavöllum Brúnn/milli-stjörnótt Fákur 5,87
8-10 Kolbrún Sif Sindradóttir Sindri frá Keldudal Rauður/milli-blesótt Sörli 5,87
8-10 Sara Dís Snorradóttir Gnótt frá Syðra-Fjalli I Brúnn/milli-einlitt Sörli 5,87
11 Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Heiðrún frá Bakkakoti Bleikur/álóttureinlitt Geysir 5,83
12-14 Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson Gjafar frá Hæl Grár/brúnneinlitt Sprettur 5,57
12-14 Helena Rán Gunnarsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli-einlitt Máni 5,57
12-14 Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Díva frá Bakkakoti Jarpur/milli-einlitt Geysir 5,57
15 Lilja Rún Sigurjónsdóttir Arion frá Miklholti Grár/óþekkturskjótt Fákur 5,40
16 Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir Depla frá Laxdalshofi Brúnn/milli-einlitt Sprettur 5,37
17 Harpa Dögg Heiðarsdóttir Flugsvin frá Grundarfirði Brúnn/dökk/sv.einlitt Snæfellingur 5,30
18 Kristín Eir Hauksdóttir Holake Sóló frá Skáney Rauður/milli-blesótt Borgfirðingur 5,27
19 Sveinfríður Hanna Ólafsdóttir Elding frá Barká Bleikur/álóttureinlitt Fákur 5,00
20 Kolbrún Katla Halldórsdóttir Sigurrós frá Söðulsholti Rauður/milli-blesótt Borgfirðingur 0,00
 
 
Mót: IS2019FAK135 Reykjavíkurmeistaramót
Gæðingaskeið PP1
Opinn flokkur - Meistaraflokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Hinrik Bragason Hrafnhetta frá Hvannstóði Brúnn/milli-skjótt Fákur 8,17
2 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi Jarpur/rauð-einlitt Geysir 8,13
3 Edda Rún Ragnarsdóttir Rúna frá Flugumýri Leirljós/Hvítur/milli-einlitt Fákur 8,00
4 Konráð Valur Sveinsson Losti frá Ekru Brúnn/milli-einlitt Fákur 7,96
5 Árni Björn Pálsson Óliver frá Hólaborg Bleikur/álóttureinlitt Fákur 7,92
6 Sigursteinn Sumarliðason Krókus frá Dalbæ Brúnn/milli-einlitt Sleipnir 7,88
7 Edda Rún Ragnarsdóttir Tign frá Fornusöndum Rauður/milli-stjörnótt Fákur 7,83
8 Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnótt Geysir 7,58
9 Magnús Bragi Magnússon Snillingur frá Íbishóli Moldóttur/gul-/m-einlitt Skagfirðingur 7,54
10 Haukur Bjarnason Bragi frá Skáney Bleikur/fífil-stjörnótt Borgfirðingur 7,25
11 Árni Björn Pálsson Roði frá Lyngholti Rauður/milli-einlitt Fákur 7,25
12 Sina Scholz Nói frá Saurbæ Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 7,17
13 Fredrica Fagerlund Snær frá Keldudal Grár/brúnneinlitt Hörður 7,13
14 Ævar Örn Guðjónsson Blökk frá Laugabakka Brúnn/dökk/sv.einlitt Sprettur 7,13
15 Páll Bragi Hólmarsson Heiða frá Austurkoti Rauður/milli-blesótt Sleipnir 6,71
16 Þórarinn Eymundsson Vegur frá Kagaðarhóli Brúnn/milli-stjörnótt Skagfirðingur 6,58
17 Jakob Svavar Sigurðsson Sesar frá Steinsholti Brúnn/milli-einlitt Dreyri 6,58
18 Jóhann Kristinn Ragnarsson Kæja frá Lækjarbotnum Jarpur/milli-einlitt Sprettur 5,83
19 Jóhann Kristinn Ragnarsson Þórvör frá Lækjarbotnum Rauður/milli-blesa auk leista eða sokka Sprettur 5,21
20 Sigurður Sigurðarson Tromma frá Skúfslæk Brúnn/milli-stjörnótt Geysir 4,83
21 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Tromma frá Skógskoti Rauður/sót-stjörnótt Geysir 4,63
22 Jóhanna Margrét Snorradóttir Prins frá Hellu Rauður/milli-einlittglófext Máni 4,29
23 Þórarinn Eymundsson Gullbrá frá Lóni Brúnn/dökk/sv.einlitt Skagfirðingur 4,04
24 Ólafur Örn Þórðarson Lækur frá Skák Brúnn/milli-einlitt Geysir 3,54
25 Hlynur Pálsson Völsungur frá Hamrahóli Brúnn/milli-skjótt Fákur 3,25
26 Guðmundur Björgvinsson Elrir frá Rauðalæk Rauður/milli-stjörnótt Geysir 2,29
27-28 Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum Jarpur/milli-skjótt Fákur 0,00
27-28 Páll Bragi Hólmarsson Hrannar frá Austurkoti Brúnn/milli-skjótt Sleipnir 0,00
Opinn flokkur - 1. flokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Leó Hauksson Tvistur frá Skarði Jarpur/dökk-einlitt Hörður 7,33
2 Kristín Magnúsdóttir Sirkus frá Garðshorni á Þelamörk Bleikur/fífil-einlitt Smári 7,29
3 Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði Rauður/milli-stjörnótt Fákur 7,08
4 Trausti Óskarsson Skúta frá Skák Brúnn/dökk/sv.einlitt Sindri 7,00
5 Guðmundur Baldvinsson Höfði frá Bakkakoti Brúnn/mó-einlitt Geysir 6,58
6 Adolf Snæbjörnsson Árvakur frá Dallandi Bleikur/fífil/kolóttureinlitt Sörli 5,25
7 Annie Ivarsdottir Lipurtá frá Hafnarfirði Jarpur/milli-einlitt Sörli 5,13
8 Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Kolbrún frá Litla-Fljóti Brúnn/mó-einlitt Sleipnir 4,96
9 Ásgeir Örn Ásgeirsson Þórkatla frá Ólafsbergi Brúnn/milli-skjótt Fákur 4,96
10 Sigurður Kristinsson Eldþór frá Hveravík Rauður/milli-stjörnóttglófext Fákur 4,92
11 Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka Brúnn/milli-einlitt Sörli 3,92
12 Jón Ó Guðmundsson Glymur frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/milli-blesótt Sprettur 1,96
13 Jón William Bjarkason Vaka frá Ásbrú Brúnn/milli-tvístjörnótt Smári 1,13
14-16 Gunnhildur Sveinbjarnardó Framför frá Helgatúni Brúnn/milli-stjörnótt Fákur 0,00
14-16 Högni Freyr Kristínarson Loki frá Kvistum Brúnn/milli-einlitt Geysir 0,00
14-16 Hulda Katrín Eiríksdóttir Júpíter frá Stóru-Ásgeirsá Grár/óþekkturskjótt Sprettur 0,00
Ungmennaflokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Þorgils Kári Sigurðsson Vænting frá Sturlureykjum 2 Bleikur/álóttureinlitt Sleipnir 6,67
2 Benjamín Sandur Ingólfsson Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolótturstjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt Fákur 6,67
3 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Laxnes frá Lambanesi Rauður/milli-stjörnótt Skagfirðingur 5,75
4 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Óskar frá Draflastöðum Brúnn/milli-einlitt Fákur 5,63
5 Hákon Dan Ólafsson Þórir frá Strandarhöfði Brúnn/milli-einlitt Fákur 5,08
6 Birta Ingadóttir Hálfdán frá Oddhóli Brúnn/milli-einlitt Fákur 3,79
7 Bríet Guðmundsdóttir Atlas frá Lýsuhóli Bleikur/álóttureinlitt Sprettur 3,54
8 Guðmar Freyr Magnússon Sóta frá Steinnesi Rauður/sót-einlitt Skagfirðingur 3,50
9 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttureinlitt Skagfirðingur 3,29
10 Þorgils Kári Sigurðsson Gjóska frá Kolsholti 3 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Sleipnir 1,83
11 Elmar Ingi Guðlaugsson Kufl frá Grafarkoti Brúnn/milli-skjótt Fákur 0,00
Unglingaflokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Benedikt Ólafsson Leira-Björk frá Naustum III Leirljós/Hvítur/milli-einlitt Hörður 6,71
2 Kristján Árni Birgisson Máney frá Kanastöðum Jarpur/milli-einlitt Geysir 6,67
3 Glódís Rún Sigurðardóttir Trausti frá Þóroddsstöðum Rauður/milli-blesótt Sleipnir 6,63
4 Arnar Máni Sigurjónsson Púki frá Lækjarbotnum Grár/rauðurstjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka Fákur 6,54
5 Sigrún Högna Tómasdóttir Sirkus frá Torfunesi Rauður/ljós-tvístjörnótt Smári 6,08
6 Egill Már Þórsson Stjarni frá Laugavöllum Rauður/milli-stjörnótt Léttir 5,96
7 Védís Huld Sigurðardóttir Fjóla frá Stóra-Sandfelli 3 Rauður/ljós-blesóttglófext Sleipnir 4,21
8 Glódís Rún Sigurðardóttir Sturlungur frá Leirubakka Brúnn/milli-einlitt Sleipnir 4,00
9 Kristófer Darri Sigurðsson Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli-einlitt Sprettur 3,42
10 Sveinn Sölvi Petersen Kappi frá Dallandi Brúnn/milli-tvístjörnótt Fákur 3,42
11 Embla Þórey Elvarsdóttir Tinni frá Laxdalshofi Brúnn/milli-einlitt Sleipnir 3,33
12 Hekla Rán Hannesdóttir Halla frá Kverná Bleikur/fífil-blesótt Sprettur 2,29
13 Dagur Ingi Axelsson List frá Svalbarða Brúnn/milli-blesa auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt Fákur 2,08
14 Helga Stefánsdóttir Blika frá Syðra-Kolugili Bleikur/ál/kol.einlitt Hörður 1,13
15 Jón Ársæll Bergmann Gýgja frá Bakkakoti Jarpur/milli-einlitt Geysir 0,25