Þátttakendalisti á Íslandsmóti í hestaíþróttum

26.06.2019 - 17:57
 Hér fyrir neðan má sjá þátttakendalista fyrir Íslandsmótið í hestaíþróttum sem hefst þriðjudaginn 2.júlí á félagssvæði Fáks í Víðidal.
 
Keppendur eru minntir á að skráning á Íslandsmót er á ábyrgð hvers og eins. Vinsamlegast farið vandlega yfir þátttakendalistann og látið vita með því að senda tölvupóst á skraning@fakur.is ef eitthvað er ekki eins og það á að vera í síðasta lagi kl.23:59 fimmtudaginn 27.júní.
 
 
Hönd Knapi Félag knapa Hestur
Fimmgangur F1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur
V Olil Amble Sleipnir Álfarinn frá Syðri-Gegnishólum
V Sina Scholz Skagfirðingur Nói frá Saurbæ
V Atli Guðmundsson Sörli Júní frá Brúnum
V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Hlekkur frá Saurbæ
V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Vegur frá Kagaðarhóli
V Annie Ivarsdottir Sörli Lipurtá frá Hafnarfirði
V Daníel Gunnarsson Sleipnir Sónata frá Efri-Þverá
V Sólon Morthens Logi Katalína frá Hafnarfirði
V Herdís Rútsdóttir Sleipnir Klassík frá Skíðbakka I
V Máni Hilmarsson Borgfirðingur Nótt frá Reykjavík
V Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Krókus frá Dalbæ
V Snorri Dal Sörli Engill frá Ytri-Bægisá I
V Sara Sigurbjörnsdóttir Geysir Flóki frá Oddhóli
V Mette Mannseth Skagfirðingur Kalsi frá Þúfum
V Reynir Örn Pálmason Hörður Brimnir frá Efri-Fitjum
V Jón Bjarni Smárason Sörli Gyrðir frá Einhamri 2
V Anna S. Valdemarsdóttir Fákur Sæborg frá Hjarðartúni
V Páll Bragi Hólmarsson Sleipnir Hrannar frá Austurkoti
V Helga Una Björnsdóttir Þytur Penni frá Eystra-Fróðholti
V Helga Una Björnsdóttir Þytur Júlía frá Syðri-Reykjum
V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Skrúður frá Eyri
V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Sesar frá Steinsholti
V Randi Holaker Borgfirðingur Þytur frá Skáney
V Hjörvar Ágústsson Geysir Ás frá Kirkjubæ
V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Dropi frá Kirkjubæ
V Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni Prins frá Hellu
V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Sproti frá Innri-Skeljabrekku
V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Brynjar frá Bakkakoti
V Hulda Gústafsdóttir Fákur Vísir frá Helgatúni
V Hinrik Bragason Fákur Byr frá Borgarnesi
V Hinrik Bragason Fákur Lukku-Láki frá Stóra-Vatnsskarði
V Egill Þórir Bjarnason Skagfirðingur Ósk frá Hafragili
V Valdís Björk Guðmundsdóttir Sprettur Fjóla frá Eskiholti II
V Matthías Leó Matthíasson Trausti Galdur frá Leirubakka
V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Snillingur frá Íbishóli
V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Geysir Tromma frá Skógskoti
V Guðmundur Björgvinsson Geysir Sesar frá Þúfum
V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Slyngur frá Fossi
V Árni Björn Pálsson Fákur Katla frá Hemlu II
V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Tindur frá Eylandi
V Henna Johanna Sirén Fákur Gormur frá Fljótshólum 2
V Svanhvít Kristjánsdóttir Sleipnir Ötull frá Halakoti
H Elisabeth Marie Trost Snæfellingur Greifi frá Söðulsholti
V Sigurður Sigurðarson Geysir Magni frá Þjóðólfshaga 1
V Viðar Ingólfsson Fákur Hængur frá Bergi
V Eyrún Ýr Pálsdóttir Skagfirðingur Hrannar frá Flugumýri II
Fimmgangur F1 Ungmennaflokkur
V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Stormur frá Sólheimum
V Thelma Dögg Tómasdóttir Smári Bósi frá Húsavík
V Thelma Dögg Tómasdóttir Smári Fálki frá Flekkudal
V Bríet Guðmundsdóttir Sprettur Atlas frá Lýsuhóli
V Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Jarl frá Kolsholti 3
V Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Konungur frá Hofi
V Herjólfur Hrafn Stefánsson Skagfirðingur Hnota frá Glæsibæ
V Katrín Eva Grétarsdóttir Sleipnir Sif frá Þorlákshöfn
V Atli Freyr Maríönnuson Léttir Léttir frá Þjóðólfshaga 3
V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Laxnes frá Lambanesi
V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Roði frá Syðra-Skörðugili
V Hákon Dan Ólafsson Fákur Þórir frá Strandarhöfði
V Bergþór Atli Halldórsson Fákur Dalvar frá Dalbæ II
V Eva Dögg Pálsdóttir Þytur Arða frá Grafarkoti
V Guðmar Freyr Magnússon Skagfirðingur Rosi frá Berglandi I
V Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur Von frá Meðalfelli
V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Bjarkey frá Blesastöðum 1A
V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Óskar frá Draflastöðum
V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Fákur Ísak frá Jarðbrú
V Annabella R Sigurðardóttir Sörli Styrkur frá Skagaströnd
V Gyða Helgadóttir Borgfirðingur Óðinn frá Syðra-Kolugili
V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Smyrill frá V-Stokkseyrarseli
V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Röst frá Eystra-Fróðholti
V Jóhanna Guðmundsdóttir Fákur Frægð frá Strandarhöfði
Fjórgangur V1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur
V Hlynur Pálsson Fákur Tenór frá Litlu-Sandvík
V Hanne Oustad Smidesang Sleipnir Roði frá Hala
V Ragnhildur Haraldsdóttir Hörður Vákur frá Vatnsenda
V Ragnhildur Haraldsdóttir Hörður Úlfur frá Mosfellsbæ
V Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Vökull frá Efri-Brú
V Eveliina Aurora Ala-seppaelae Hörður Strákur frá Lágafelli
V Elin Holst Sleipnir Frami frá Ketilsstöðum
V Bergur Jónsson Sleipnir Álfgrímur frá Syðri-Gegnishólum
V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Fákur Sproti frá Enni
V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Fákur Fengur frá Auðsholtshjáleigu
V Sólon Morthens Logi Fjalar frá Efri-Brú
V Brynja Amble Gísladóttir Sleipnir Goði frá Ketilsstöðum
V Annie Ivarsdottir Sörli Rökkvi frá Hólaborg
V Siguroddur Pétursson Snæfellingur Steggur frá Hrísdal
V Rósa Birna Þorvaldsdóttir Smári Frár frá Sandhól
V Jóhann Magnússon Þytur Glaumur frá Bessastöðum
V Máni Hilmarsson Borgfirðingur Lísbet frá Borgarnesi
V Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Háfeti frá Hákoti
V John Sigurjónsson Fákur Æska frá Akureyri
V Mette Mannseth Skagfirðingur Skálmöld frá Þúfum
V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Hörður Óskar frá Breiðstöðum
V Lea Schell Geysir Eldey frá Þjórsárbakka
V Bergrún Ingólfsdóttir Neisti Bikar frá Feti
V Bergrún Ingólfsdóttir Neisti Þórbjörn frá Tvennu
V Edda Rún Guðmundsdóttir Fákur Spyrna frá Strandarhöfði
V Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Frægur frá Strandarhöfði
V Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Dökkvi frá Strandarhöfði
V Lilja S. Pálmadóttir Skagfirðingur Mói frá Hjaltastöðum
V Lena Zielinski Geysir Líney frá Þjóðólfshaga 1
V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Máni Pétur Gautur frá Strandarhöfði
V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Hálfmáni frá Steinsholti
H Kathrine Vittrup Andersen Borgfirðingur Augsýn frá Lundum II
V Bylgja Gauksdóttir Sprettur Vakning frá Feti
V Telma Tómasson Fákur Baron frá Bala 1
V Hjörvar Ágústsson Geysir Farsæll frá Hafnarfirði
V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Mörður frá Kirkjubæ
V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Grímur frá Skógarási
V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Kría frá Kópavogi
V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Andri frá Lynghaga
V Adolf Snæbjörnsson Sörli Auður frá Aðalbóli 1
V Hulda Gústafsdóttir Fákur Sesar frá Lönguskák
V Hinrik Bragason Fákur Hrókur frá Hjarðartúni
V Matthías Leó Matthíasson Trausti Taktur frá Vakurstöðum
V Súsanna Sand Ólafsdóttir Hörður Bikar frá Ólafshaga
V Guðmundur Björgvinsson Geysir Sölvi frá Auðsholtshjáleigu
V Guðmundur Björgvinsson Geysir Jökull frá Rauðalæk
V Árni Björn Pálsson Fákur Flaumur frá Sólvangi
V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Fákur Kolbakur frá Morastöðum
H Marín Lárensína Skúladóttir Sprettur Hafrún frá Ytra-Vallholti
V Fredrica Fagerlund Hörður Stormur frá Yztafelli 
H Valdís Ýr Ólafsdóttir Dreyri Þjóstur frá Hesti
V Svanhvít Kristjánsdóttir Sleipnir Vorsól frá Grjóteyri
V Dagmar Öder Einarsdóttir Sleipnir Villa frá Kópavogi
V Birgitta Bjarnadóttir Geysir Sveinsson frá Skíðbakka 1A
V Viðar Ingólfsson Fákur Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II
V Þórarinn Ragnarsson Smári Leikur frá Vesturkoti
Fjórgangur V1 Unglingaflokkur
V Sigurður Steingrímsson Geysir Sigurdóra frá Heiði
V Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi
V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Fákur Saga frá Dalsholti
V Svandís Rós Treffer Jónsdóttir Geysir Fengsæll frá Jórvík
V Heiður Karlsdóttir Fákur Smyrill frá Vorsabæ II
V Selma Leifsdóttir Fákur Glaður frá Mykjunesi 2
V Selma Leifsdóttir Fákur Hrafn frá Eylandi
V Steindór Óli Tobíasson Léttir Happadís frá Draflastöðum
H Egill Már Þórsson Léttir Víkingur frá Neðri-Mýrum
H Þórey Þula Helgadóttir Smári Gjálp frá Hvammi I
V Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Magni frá Spágilsstöðum
V Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Fífill frá Feti
V Katla Sif Snorradóttir Sörli Gustur frá Stykkishólmi
H Aron Ernir Ragnarsson Smári Váli frá Efra-Langholti
V Benedikt Ólafsson Hörður Biskup frá Ólafshaga
V Diljá Sjöfn Aronsdóttir Sprettur Kristín frá Firði
V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vörður frá Vestra-Fíflholti
V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Brúney frá Grafarkoti
H Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Sindri Kliður frá Efstu-Grund
V Haukur Ingi Hauksson Sprettur Barði frá Laugarbökkum
V Natalía Rán Leonsdóttir Hörður Grafík frá Ólafsbergi
V Signý Sól Snorradóttir Máni Rektor frá Melabergi
H Signý Sól Snorradóttir Máni Steinunn frá Melabergi
V Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þytur Þokki frá Litla-Moshvoli
H Embla Þórey Elvarsdóttir Sleipnir KK frá Grenstanga
V Elín Þórdís Pálsdóttir Sleipnir Ópera frá Austurkoti
H Þorvaldur Logi Einarsson Smári Saga frá Miðfelli 2
V Aníta Eik Kjartansdóttir Hörður Lóðar frá Tóftum
V Aldís Arna Óttarsdóttir Léttir Þrándur frá Sauðárkróki
V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Garpur frá Skúfslæk
V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Polka frá Tvennu
V Kristján Árni Birgisson Geysir Sæli frá Njarðvík
V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Ernir  Tröð
H Hrund Ásbjörnsdóttir Fákur Ábóti frá Söðulsholti
V Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Sómi frá Kálfsstöðum
V Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Arður frá Miklholti
V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum
V Stefanía Sigfúsdóttir Skagfirðingur Ljúfur frá Egilsstaðakoti
V Sólveig Rut Guðmundsdóttir Máni Ýmir frá Ármúla
V Helga Stefánsdóttir Hörður Völsungur frá Skarði
V Sveinn Sölvi Petersen Fákur Kveldúlfur frá Hvalnesi
V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Múli frá Bergi
V Eva Kærnested Fákur Orkubolti frá Laufhóli
V Dagur Ingi Axelsson Fákur Fjörnir frá Reykjavík
Fjórgangur V1 Ungmennaflokkur
H Unnur Lilja Gísladóttir Sleipnir Eldey frá Grjóteyri
V Elísa Benedikta Andrésdóttir Hornfirðingur Lukka frá Bjarnanesi
V Birta Ingadóttir Fákur Fluga frá Oddhóli
V Birta Ingadóttir Fákur Hrönn frá Torfunesi
V Hildur Berglind Jóhannsdóttir Sprettur Gimsteinn frá Röðli
V Dagbjört Skúladóttir Sleipnir Gljúfri frá Bergi
V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti
V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Skriða frá Hlemmiskeiði 3
V Rúna Tómasdóttir Fákur Kóngur frá Korpu
V Rúna Tómasdóttir Fákur Sleipnir frá Árnanesi
V Thelma Dögg Tómasdóttir Smári Marta frá Húsavík
V Elmar Ingi Guðlaugsson Fákur Grunnur frá Hólavatni
V Thelma Rut Davíðsdóttir Hörður Þráður frá Ármóti
V Bríet Guðmundsdóttir Sprettur Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum
V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Fákur Lottó frá Kvistum
H Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Fákur frá Kaldbak
V Viktoría Eik Elvarsdóttir Skagfirðingur Gjöf frá Sjávarborg
V Jónína Ósk Sigsteinsdóttir Sprettur Hríð frá Hábæ
V Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Burkni frá Enni
V Svanhildur Guðbrandsdóttir Kópur Aðgát frá Víðivöllum fremri
H Katrín Eva Grétarsdóttir Sleipnir Fannar frá Skammbeinsstöðum 1
V Atli Freyr Maríönnuson Léttir Bruni frá Efri-Fitjum
V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Koltinna frá Varmalæk
V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Vísa frá Hrísdal
V Eva Dögg Pálsdóttir Þytur Ísó frá Grafarkoti
V Elín Árnadóttir Sindri Blær frá Prestsbakka
V Brynjar Nói Sighvatsson Sindri Heimur frá Syðri-Reykjum
V Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur Dimma frá Grindavík
V Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur Hróður frá Laugabóli
V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Prins frá Skúfslæk
V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Glanni frá Hofi
V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Fákur Katla frá Mörk
V Kristín Hermannsdóttir Sprettur Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti
V Gyða Helgadóttir Borgfirðingur Freyðir frá Mið-Fossum
V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Toppur frá Litlu-Reykjum
V Hákon Dan Ólafsson Fákur Stirnir frá Skriðu
V Rakel Eir Ingimarsdóttir Skagfirðingur Sigurvon frá Íbishóli
V Jóhanna Guðmundsdóttir Fákur Leynir frá Fosshólum
V Bríet Guðmundsdóttir Sprettur Eldborg frá Eyjarhólum
V Elísa Benedikta Andrésdóttir Hornfirðingur Flötur frá Votmúla 1
H Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Geysir Gola frá Bakkakoti
V Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Geysir Trú frá Ási
V Þórdís Inga Pálsdóttir Skagfirðingur Njörður frá Flugumýri II
V Þórdís Inga Pálsdóttir Skagfirðingur Kormákur frá Miðhrauni
Tölt T1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur
V Sina Scholz Skagfirðingur Nói frá Saurbæ
V Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Vökull frá Efri-Brú
V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Vegur frá Kagaðarhóli
V Elin Holst Sleipnir Frami frá Ketilsstöðum
V Bergur Jónsson Sleipnir Álfgrímur frá Syðri-Gegnishólum
V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Máni Skál frá Skör
V Siguroddur Pétursson Snæfellingur Steggur frá Hrísdal
V Eggert Helgason Sleipnir Stúfur frá Kjarri
V John Sigurjónsson Fákur Æska frá Akureyri
V Guðmundur Björgvinsson Geysir Austri frá Úlfsstöðum
V Mette Mannseth Skagfirðingur List frá Þúfum
H Þorgeir Ólafsson Borgfirðingur Sif frá Steinsholti
V Lea Schell Geysir Snót frá Snóksdal I
V Bergrún Ingólfsdóttir Neisti Bikar frá Feti
V Janus Halldór Eiríksson Ljúfur Blíða frá Laugarbökkum
V Helgi Þór Guðjónsson Sleipnir Lind frá Dalbæ
V Lena Zielinski Geysir Líney frá Þjóðólfshaga 1
H Bylgja Gauksdóttir Sprettur Hrifla frá Hrafnkelsstöðum 1
V Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Hnyðja frá Koltursey
V Páll Bragi Hólmarsson Sleipnir Sigurdís frá Austurkoti
V Helga Una Björnsdóttir Þytur Penni frá Eystra-Fróðholti
V Helga Una Björnsdóttir Þytur Flikka frá Höfðabakka
V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Júlía frá Hamarsey
V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Hálfmáni frá Steinsholti
V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Konsert frá Hofi
V Kathrine Vittrup Andersen Borgfirðingur Augsýn frá Lundum II
H Telma Tómasson Fákur Baron frá Bala 1
V Hjörvar Ágústsson Geysir Hrafnfinnur frá Sörlatungu
V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Grímur frá Skógarási
V Anna Renisch Borgfirðingur Aron frá Eyri
V Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni Bárður frá Melabergi
V Adolf Snæbjörnsson Sörli Bryndís frá Aðalbóli 1
V Hulda Gústafsdóttir Fákur Draupnir frá Brautarholti
V Hinrik Bragason Fákur Hrókur frá Hjarðartúni
V Þórarinn Ragnarsson Smári Hringur frá Gunnarsstöðum I
V Sara Ástþórsdóttir Geysir Viðja frá Geirlandi
H Matthías Leó Matthíasson Trausti Taktur frá Vakurstöðum
V Matthías Leó Matthíasson Trausti Galdur frá Leirubakka
V Þorsteinn Björn Einarsson Sindri Kristall frá Varmalæk
H Steinn Haukur Hauksson Fákur Ísing frá Fornastekk
V Árni Björn Pálsson Fákur Hátíð frá Hemlu II
V Fredrica Fagerlund Hörður Stormur frá Yztafelli 
V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Laukur frá Varmalæk
V Valdís Ýr Ólafsdóttir Dreyri Þjóstur frá Hesti
V Bjarni Sveinsson Sleipnir Agla frá Dalbæ
V Sigurður Sigurðarson Geysir Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1
V Sigurður Sigurðarson Geysir Ferill frá Búðarhóli
V Viðar Ingólfsson Fákur Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II
V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Vonarneisti frá Íbishóli
Tölt T1 Unglingaflokkur
V Sigurður Steingrímsson Geysir Hera frá Hólabaki
V Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi
V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Fákur Saga frá Dalsholti
V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Fákur Stelpa frá Svarfhóli
H Heiður Karlsdóttir Fákur Ómur frá Brimilsvöllum
H Heiður Karlsdóttir Fákur Smyrill frá Vorsabæ II
H Selma Leifsdóttir Fákur Glaður frá Mykjunesi 2
V Steindór Óli Tobíasson Léttir Tinna frá Draflastöðum
V Egill Már Þórsson Léttir Fluga frá Hrafnagili
V Þórey Þula Helgadóttir Smári Gjálp frá Hvammi I
V Katla Sif Snorradóttir Sörli Flugar frá Morastöðum
V Aron Ernir Ragnarsson Smári Váli frá Efra-Langholti
V Aron Ernir Ragnarsson Smári Ísar frá Efra-Langholti
V Benedikt Ólafsson Hörður Biskup frá Ólafshaga
V Bríet Bragadóttir Sleipnir Grímar frá Eyrarbakka
V Embla Þórey Elvarsdóttir Sleipnir Tinni frá Laxdalshofi
V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vörður frá Vestra-Fíflholti
V Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Sindri Kliður frá Efstu-Grund
H Haukur Ingi Hauksson Sprettur Barði frá Laugarbökkum
H Bergey Gunnarsdóttir Máni Flikka frá Brú
H Bergey Gunnarsdóttir Máni Hátíð frá Litlalandi Ásahreppi
H Natalía Rán Leonsdóttir Hörður Grafík frá Ólafsbergi
V Signý Sól Snorradóttir Máni Rafn frá Melabergi
H Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þytur Þokki frá Litla-Moshvoli
V Embla Þórey Elvarsdóttir Sleipnir KK frá Grenstanga
H Elín Þórdís Pálsdóttir Sleipnir Tign frá Heiði
H Þorvaldur Logi Einarsson Smári Stjarni frá Dalbæ II
V Aníta Eik Kjartansdóttir Hörður Lóðar frá Tóftum
H Aldís Arna Óttarsdóttir Léttir Þrándur frá Sauðárkróki
H Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Garpur frá Skúfslæk
H Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Polka frá Tvennu
H Kristján Árni Birgisson Geysir Karmur frá Kanastöðum
H Kristján Árni Birgisson Geysir Tign frá Vöðlum
H Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Auðdís frá Traðarlandi
V Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Lúkas frá Skrúð
H Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Megas frá Seylu
V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Tvistur frá Eystra-Fróðholti
H Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Simbi frá Ketilsstöðum
V Sara Bjarnadóttir Hörður Valentína frá Ólafsbergi
V Sólveig Rut Guðmundsdóttir Máni Ýmir frá Ármúla
V Sveinn Sölvi Petersen Fákur Kveldúlfur frá Hvalnesi
V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Stássa frá Íbishóli
V Jón Ársæll Bergmann Geysir Freyja frá Bakkakoti
V Jón Ársæll Bergmann Geysir Eyja frá Garðsauka
Tölt T1 Ungmennaflokkur
V Unnur Lilja Gísladóttir Sleipnir Eldey frá Grjóteyri
V Hildur Berglind Jóhannsdóttir Sprettur Hvinur frá Varmalandi
V Dagbjört Skúladóttir Sleipnir Gljúfri frá Bergi
H Sylvía Sól Magnúsdóttir Brimfaxi Reina frá Hestabrekku
V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti
V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Skriða frá Hlemmiskeiði 3
V Rúna Tómasdóttir Fákur Sleipnir frá Árnanesi
H Thelma Dögg Tómasdóttir Smári Marta frá Húsavík
H Thelma Dögg Tómasdóttir Smári Taktur frá Torfunesi
V Elmar Ingi Guðlaugsson Fákur Grunnur frá Hólavatni
V Kári Kristinsson Sleipnir Hrólfur frá Hraunholti
H Bríet Guðmundsdóttir Sprettur Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum
V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Fákur Lottó frá Kvistum
V Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Ósk frá Miklaholti
V Viktoría Eik Elvarsdóttir Skagfirðingur Gjöf frá Sjávarborg
V Svanhildur Guðbrandsdóttir Kópur Aðgát frá Víðivöllum fremri
V Atli Freyr Maríönnuson Léttir Óðinn frá Ingólfshvoli
V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Koltinna frá Varmalæk
H Bergþór Atli Halldórsson Fákur Snotra frá Bjargshóli
H Eva Dögg Pálsdóttir Þytur Ísó frá Grafarkoti
V Elín Árnadóttir Sindri Prýði frá Vík í Mýrdal
V Guðmar Freyr Magnússon Skagfirðingur Rosi frá Berglandi I
V Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur Dimma frá Grindavík
V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Töffari frá Hlíð
V Kristín Hermannsdóttir Sprettur Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti
H Gyða Helgadóttir Borgfirðingur Freyðir frá Mið-Fossum
V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Mugga frá Leysingjastöðum II
V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Smyrill frá V-Stokkseyrarseli
V Hákon Dan Ólafsson Fákur Herkúles frá Þjóðólfshaga 1
V Jóhanna Guðmundsdóttir Fákur Leynir frá Fosshólum
V Inga Dís Víkingsdóttir Snæfellingur Ósk frá Hafragili
H Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Geysir Gola frá Bakkakoti
V Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Geysir Trú frá Ási
V Þórdís Inga Pálsdóttir Skagfirðingur Njörður frá Flugumýri II
Tölt T2 Opinn flokkur - Meistaraflokkur
H Máni Hilmarsson Borgfirðingur Lísbet frá Borgarnesi
V Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Krókus frá Dalbæ
V Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Háfeti frá Hákoti
V Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Saga frá Blönduósi
V Mette Mannseth Skagfirðingur Blundur frá Þúfum
V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Hörður Óskar frá Breiðstöðum
V Reynir Örn Pálmason Hörður Brimnir frá Efri-Fitjum
V Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Frægur frá Strandarhöfði
V Anna S. Valdemarsdóttir Fákur Sæborg frá Hjarðartúni
V Helga Una Björnsdóttir Þytur Þoka frá Hamarsey
V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Mörður frá Kirkjubæ
V Anna Renisch Borgfirðingur Tiltrú frá Lundum II
V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Sproti frá Innri-Skeljabrekku
V Hinrik Bragason Fákur Ópera frá Litla-Garði
H Matthías Leó Matthíasson Trausti Doðrant frá Vakurstöðum
V Sigrún Rós Helgadóttir Borgfirðingur Tvífari frá Varmalæk
V Vera Evi Schneiderchen Geysir Bragur frá Steinnesi
V Henna Johanna Sirén Fákur Herjann frá Eylandi
V Sigurður Sigurðarson Geysir Magni frá Þjóðólfshaga 1
V Viðar Ingólfsson Fákur Hængur frá Bergi
V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Vallarsól frá Völlum
Tölt T2 Ungmennaflokkur
V Elísa Benedikta Andrésdóttir Hornfirðingur Flötur frá Votmúla 1
V Sigríður Vaka Víkingsdóttir Skagfirðingur Vaki frá Hólum
V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Stormur frá Sólheimum
V Thelma Dögg Tómasdóttir Smári Bósi frá Húsavík
V Kári Kristinsson Sleipnir Dís frá Úlfljótsvatni
V Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Klaufi frá Hofi
V Herjólfur Hrafn Stefánsson Skagfirðingur Gulltoppur frá Stað
V Atli Freyr Maríönnuson Léttir Léttir frá Þjóðólfshaga 3
V Atli Freyr Maríönnuson Léttir Bruni frá Efri-Fitjum
V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Laxnes frá Lambanesi
V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Vísa frá Hrísdal
V Eva Dögg Pálsdóttir Þytur Griffla frá Grafarkoti
V Guðmar Freyr Magnússon Skagfirðingur Sátt frá Kúskerpi
V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Prins frá Skúfslæk
V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Óskar frá Draflastöðum
V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Fákur Katla frá Mörk
V Kristín Hermannsdóttir Sprettur Snúður frá Svignaskarði
V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Trausti frá Þóroddsstöðum
V Gyða Helgadóttir Borgfirðingur Óðinn frá Syðra-Kolugili
V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Ögri frá Fróni
V Hákon Dan Ólafsson Fákur Stirnir frá Skriðu
V Þórdís Inga Pálsdóttir Skagfirðingur Kormákur frá Miðhrauni
Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur
V Sina Scholz Skagfirðingur Nói frá Saurbæ
V Jóhann Kristinn Ragnarsson Sprettur Þórvör frá Lækjarbotnum
V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Hlekkur frá Saurbæ
V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Vegur frá Kagaðarhóli
V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Gullbrá frá Lóni
V Davíð Jónsson Geysir Irpa frá Borgarnesi
V Jóhann Magnússon Þytur Frelsun frá Bessastöðum
V Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Krókus frá Dalbæ
V Hekla Katharína Kristinsdóttir Geysir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II
V Hanne Oustad Smidesang Sleipnir Ísak frá Búðardal
V Mette Mannseth Skagfirðingur Vívaldi frá Torfunesi
V Þorgeir Ólafsson Borgfirðingur Eindís frá Leirulæk
V Reynir Örn Pálmason Hörður Brimnir frá Efri-Fitjum
V Konráð Valur Sveinsson Fákur Losti frá Ekru
V Auðunn Kristjánsson Geysir Gloría frá Grænumýri
V Leó Hauksson Hörður Tvistur frá Skarði
V Guðmundur Baldvinsson Geysir Höfði frá Bakkakoti
V Ólafur Andri Guðmundsson Geysir Máfur frá Kjarri
V Páll Bragi Hólmarsson Sleipnir Hrannar frá Austurkoti
V Páll Bragi Hólmarsson Sleipnir Heiða frá Austurkoti
V Helga Una Björnsdóttir Þytur Penni frá Eystra-Fróðholti
V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Sesar frá Steinsholti
V Haukur Bjarnason Borgfirðingur Bragi frá Skáney
V Hinrik Bragason Fákur Hrafnhetta frá Hvannstóði
V Skapti Steinbjörnsson Skagfirðingur Jórvík frá Hafsteinsstöðum
V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Snillingur frá Íbishóli
V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Geysir Tromma frá Skógskoti
V Bjarni Bjarnason Trausti Þröm frá Þóroddsstöðum
V Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Blökk frá Laugabakka
V Kristín Magnúsdóttir Smári Sirkus frá Garðshorni á Þelamörk
V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Léttir frá Eiríksstöðum
V Edda Rún Ragnarsdóttir Fákur Tign frá Fornusöndum
V Edda Rún Ragnarsdóttir Fákur Rúna frá Flugumýri
V Árni Björn Pálsson Fákur Óliver frá Hólaborg
V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Fákur Villingur frá Breiðholti í Flóa
V Árni Björn Pálsson Fákur Roði frá Lyngholti
V Fredrica Fagerlund Hörður Snær frá Keldudal
V Sigurður Sigurðarson Geysir Tromma frá Skúfslæk
V Trausti Óskarsson Sindri Skúta frá Skák
V Viðar Ingólfsson Fákur Hængur frá Bergi
Gæðingaskeið PP1 Unglingaflokkur
V Hekla Rán Hannesdóttir Sprettur Halla frá Kverná
V Egill Már Þórsson Léttir Bragi frá Skriðu
V Egill Már Þórsson Léttir Stjarni frá Laugavöllum
V Þórey Þula Helgadóttir Smári Þótti frá Hvammi I
V Benedikt Ólafsson Hörður Leira-Björk frá Naustum III
V Sigrún Högna Tómasdóttir Smári Sirkus frá Torfunesi
V Embla Þórey Elvarsdóttir Sleipnir Tinni frá Laxdalshofi
V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vorboði frá Kópavogi
V Haukur Ingi Hauksson Sprettur Komma frá Kambi
V Bergey Gunnarsdóttir Máni Dagur frá Björgum
V Bergey Gunnarsdóttir Máni Brunnur frá Brú
V Signý Sól Snorradóttir Máni Þokkadís frá Strandarhöfði
V Kristján Árni Birgisson Geysir Máney frá Kanastöðum
V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Sölvi frá Tjarnarlandi
V Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Púki frá Lækjarbotnum
V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Elva frá Miðsitju
V Matthías Sigurðsson Fákur Djákni frá Stóru-Gröf ytri
V Sveinn Sölvi Petersen Fákur Hugi frá Hafnarfirði
V Sveinn Sölvi Petersen Fákur Kappi frá Dallandi
V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Trausti frá Þóroddsstöðum
V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Sturlungur frá Leirubakka
V Jón Ársæll Bergmann Geysir Glóð frá Eystra-Fróðholti
V Dagur Ingi Axelsson Fákur List frá Svalbarða
Gæðingaskeið PP1 Ungmennaflokkur
V Birta Ingadóttir Fákur Hálfdán frá Oddhóli
V Rósa Kristín Jóhannesdóttir Logi Erill frá Svignaskarði
V Dagbjört Skúladóttir Sleipnir Arney frá Auðsholtshjáleigu
V Thelma Dögg Tómasdóttir Smári Bósi frá Húsavík
V Kári Kristinsson Sleipnir Bruni frá Hraunholti
V Bríet Guðmundsdóttir Sprettur Atlas frá Lýsuhóli
V Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Gjóska frá Kolsholti 3
V Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Vænting frá Sturlureykjum 2
V Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Konungur frá Hofi
V Herjólfur Hrafn Stefánsson Skagfirðingur Hnota frá Glæsibæ
V Sunna Lind Ingibergsdóttir Sörli Flótti frá Meiri-Tungu 1
V Atli Freyr Maríönnuson Léttir Léttir frá Þjóðólfshaga 3
V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Hrappur frá Sauðárkróki
V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Laxnes frá Lambanesi
V Bergþór Atli Halldórsson Fákur Dalvar frá Dalbæ II
V Guðmar Freyr Magnússon Skagfirðingur Rosi frá Berglandi I
V Guðmar Freyr Magnússon Skagfirðingur Sóta frá Steinnesi
V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Óskar frá Draflastöðum
V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Fákur Ísak frá Jarðbrú
V Gyða Helgadóttir Borgfirðingur Óðinn frá Syðra-Kolugili
V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Smyrill frá V-Stokkseyrarseli
V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Messa frá Káragerði
V Hákon Dan Ólafsson Fákur Katla frá Eylandi
V Guðmar Freyr Magnússon Skagfirðingur Hagur frá Skefilsstöðum
V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Ásdís frá Dalsholti
Fimikeppni A Barnaflokkur
V Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Daníel frá Vatnsleysu
V Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Freyðir frá Leysingjastöðum II
V Sara Dís Snorradóttir Sörli Sómi frá Holtsmúla 2
V Lilja Rún Sigurjónsdóttir Fákur Þráður frá Egilsá
V Kolbrún Sif Sindradóttir Sörli Sindri frá Keldudal
V Þórdís Birna Sindradóttir Sörli Orka frá Stóru-Hildisey
V Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir Sprettur Borg frá Borgarholti
V Sigrún Helga Halldórsdóttir Fákur Gefjun frá Bjargshóli
V Matthías Sigurðsson Fákur Djákni frá Reykjavík
Fimikeppni A Unglingaflokkur
V Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi
V Selma Leifsdóttir Fákur Hrafn frá Eylandi
V Katla Sif Snorradóttir Sörli Gustur frá Stykkishólmi
V Benedikt Ólafsson Hörður Biskup frá Ólafshaga
V Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þytur Þokki frá Litla-Moshvoli
V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum
V Aron Freyr Petersen Fákur Adam frá Skammbeinsstöðum 1
Fimikeppni A2 Ungmennaflokkur
V Birta Ingadóttir Fákur Fluga frá Oddhóli
V Thelma Rut Davíðsdóttir Hörður Þráður frá Ármóti
V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Glanni frá Hofi
Skeið 150m P3 Opinn flokkur - Meistaraflokkur
V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Gullbrá frá Lóni
V Þráinn Ragnarsson Sindri Blundur frá Skrúð
V Þráinn Ragnarsson Sindri Gassi frá Efra-Seli
V Hanne Oustad Smidesang Sleipnir Ísak frá Búðardal
V Reynir Örn Pálmason Hörður Skemill frá Dalvík
V Ólafur Örn Þórðarson Geysir Lækur frá Skák
V Auðunn Kristjánsson Geysir Gloría frá Grænumýri
V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Sprettur Auðna frá Hlíðarfæti
V Haukur Bjarnason Borgfirðingur Bragi frá Skáney
V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Birta frá Suður-Nýjabæ
V Sunna Lind Ingibergsdóttir Sörli Flótti frá Meiri-Tungu 1
V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Rangá frá Torfunesi
V Hinrik Bragason Fákur Hrafnhetta frá Hvannstóði
V Þórarinn Ragnarsson Smári Funi frá Hofi
V Brynjar Nói Sighvatsson Sindri Hríma frá Gunnlaugsstöðum
V Þorsteinn Björn Einarsson Sindri Fossbrekka frá Brekkum III
V Hans Þór Hilmarsson Smári Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði
V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Léttir frá Eiríksstöðum
V Edda Rún Ragnarsdóttir Fákur Tign frá Fornusöndum
V Árni Björn Pálsson Fákur Korka frá Steinnesi
V Hlynur Pálsson Fákur Snafs frá Stóra-Hofi
V Fredrica Fagerlund Hörður Snær frá Keldudal
V Sigurbjörn Bárðarson Fákur Hvanndal frá Oddhóli
V Sigurður Sigurðarson Geysir Drift frá Hafsteinsstöðum
V Trausti Óskarsson Sindri Skúta frá Skák
Skeið 250m P1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur
V Davíð Jónsson Geysir Glóra frá Skógskoti
V Daníel Gunnarsson Sleipnir Eining frá Einhamri 2
V Bergur Jónsson Sleipnir Sædís frá Ketilsstöðum
V Finnur Jóhannesson Logi Tinna Svört frá Glæsibæ
V Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Krókus frá Dalbæ
V Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Gjóska frá Kolsholti 3
V Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Vænting frá Sturlureykjum 2
V Konráð Valur Sveinsson Fákur Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II
V Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Fáfnir frá Efri-Rauðalæk
V Randi Holaker Borgfirðingur Þórfinnur frá Skáney
V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Andri frá Lynghaga
V Guðmundur Björgvinsson Geysir Glúmur frá Þóroddsstöðum
V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Líf frá Framnesi
V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Messa frá Káragerði
V Sigurbjörn Bárðarson Fákur Vökull frá Tunguhálsi II
Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur - Meistaraflokkur
V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Gullbrá frá Lóni
V Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Geysir Seyður frá Gýgjarhóli
V Finnur Jóhannesson Logi Tinna Svört frá Glæsibæ
V Jóhann Magnússon Þytur Fröken frá Bessastöðum
V Hanne Oustad Smidesang Sleipnir Ísak frá Búðardal
V Edda Rún Guðmundsdóttir Fákur Sveppi frá Staðartungu
V Konráð Valur Sveinsson Fákur Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II
V Konráð Valur Sveinsson Fákur Losti frá Ekru
V Leó Hauksson Hörður Tvistur frá Skarði
V Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Fáfnir frá Efri-Rauðalæk
V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Jarl frá Kílhrauni
V Haukur Bjarnason Borgfirðingur Bragi frá Skáney
V Randi Holaker Borgfirðingur Þórfinnur frá Skáney
V Ingibergur Árnason Sörli Sólveig frá Kirkjubæ
V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Rangá frá Torfunesi
V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Andri frá Lynghaga
V Adolf Snæbjörnsson Sörli Grunnur frá Grund II
V Skapti Steinbjörnsson Skagfirðingur Jórvík frá Hafsteinsstöðum
V Guðmundur Björgvinsson Geysir Glúmur frá Þóroddsstöðum
V Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Sprettur Surtsey frá Fornusöndum
V Þorsteinn Björn Einarsson Sindri Fossbrekka frá Brekkum III
V Hans Þór Hilmarsson Smári Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði
V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Líf frá Framnesi
V Sigurbjörn Bárðarson Fákur Vökull frá Tunguhálsi II
V Elisabeth Marie Trost Snæfellingur Gná frá Borgarnesi
V Sigurður Sigurðarson Geysir Hnokki frá Þóroddsstöðum
V Daníel Gunnarsson Sleipnir Eining frá Einhamri 2
Flugskeið 100m P2 Unglingaflokkur
V Heiður Karlsdóttir Fákur Nökkvi frá Lækjarbotnum
V Hekla Rán Hannesdóttir Sprettur Halla frá Kverná
V Steindór Óli Tobíasson Léttir Gosi frá Staðartungu
V Egill Már Þórsson Léttir Tinna frá Ragnheiðarstöðum
V Þórey Þula Helgadóttir Smári Þótti frá Hvammi I
V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vorboði frá Kópavogi
V Haukur Ingi Hauksson Sprettur Komma frá Kambi
V Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þytur Viljar frá Skjólbrekku
V Kristján Árni Birgisson Geysir Máney frá Kanastöðum
V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Blikka frá Þóroddsstöðum
V Dagur Ingi Axelsson Fákur List frá Svalbarða
Flugskeið 100m P2 Ungmennaflokkur
V Birta Ingadóttir Fákur Hálfdán frá Oddhóli
V Rósa Kristín Jóhannesdóttir Logi Erill frá Svignaskarði
V Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Gjóska frá Kolsholti 3
V Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Vænting frá Sturlureykjum 2
V Sunna Lind Ingibergsdóttir Sörli Flótti frá Meiri-Tungu 1
V Þórarinn Ragnarsson Smári Hákon frá Sámsstöðum
V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Hrappur frá Sauðárkróki
V Guðmar Freyr Magnússon Skagfirðingur Sóta frá Steinnesi
V Guðmar Freyr Magnússon Skagfirðingur Hagur frá Skefilsstöðum
V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Messa frá Káragerði
V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Ásdís frá Dalsholti
Tölt T3 Barnaflokkur
H Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Daníel frá Vatnsleysu
V Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Freyðir frá Leysingjastöðum II
H Guðný Dís Jónsdóttir Sprettur Roði frá Margrétarhofi
H Elva Rún Jónsdóttir Sprettur Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ
H Kristín Karlsdóttir Fákur Frú Lauga frá Laugavöllum
H Sigurbjörg Helgadóttir Fákur Elva frá Auðsholtshjáleigu
H Sara Dís Snorradóttir Sörli Þorsti frá Ytri-Bægisá I
H Sara Dís Snorradóttir Sörli Gnótt frá Syðra-Fjalli I
V Kolbrún Katla Halldórsdóttir Borgfirðingur Sigurrós frá Söðulsholti
V Lilja Rún Sigurjónsdóttir Fákur Arion frá Miklholti
H Inga Fanney Hauksdóttir Sprettur Mirra frá Laugarbökkum
V Kolbrún Sif Sindradóttir Sörli Sindri frá Keldudal
H Þórdís Birna Sindradóttir Sörli Orka frá Stóru-Hildisey
H Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Bragabót frá Bakkakoti
H Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Díva frá Bakkakoti
H Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Heiðrún frá Bakkakoti
H Oddur Carl Arason Hörður Órnir frá Gamla-Hrauni
H Oddur Carl Arason Hörður Ýmir frá Hvammi
V Kristín Eir Hauksdóttir Holake Borgfirðingur Sóló frá Skáney
H Harpa Dögg Heiðarsdóttir Snæfellingur Flugsvin frá Grundarfirði
H Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir Sprettur Depla frá Laxdalshofi
H Helena Rán Gunnarsdóttir Máni Kornelíus frá Kirkjubæ
H Þórunn Ólafsdóttir Glaður Styrkur frá Kjarri
V Matthías Sigurðsson Fákur Caruzo frá Torfunesi
H Matthías Sigurðsson Fákur Djákni frá Reykjavík
H Ragnar Snær Viðarsson Fákur Kamban frá Húsavík
H Ragnar Snær Viðarsson Fákur Stemma frá Holtsmúla 1
V Eydís Ósk Sævarsdóttir Fákur Slæða frá Traðarholti
Fjórgangur V2 Barnaflokkur
V Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Daníel frá Vatnsleysu
V Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Freyðir frá Leysingjastöðum II
H Herdís Björg Jóhannsdóttir Geysir Snillingur frá Sólheimum
V Guðný Dís Jónsdóttir Sprettur Roði frá Margrétarhofi
V Guðný Dís Jónsdóttir Sprettur Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ
H Elva Rún Jónsdóttir Sprettur Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ
V Kristín Karlsdóttir Fákur Frú Lauga frá Laugavöllum
V Helena Rán Gunnarsdóttir Máni Hekla frá Hamarsey
V Sigurbjörg Helgadóttir Fákur Elva frá Auðsholtshjáleigu
V Sara Dís Snorradóttir Sörli Þorsti frá Ytri-Bægisá I
H Kolbrún Katla Halldórsdóttir Borgfirðingur Sigurrós frá Söðulsholti
V Lilja Rún Sigurjónsdóttir Fákur Þráður frá Egilsá
H Lilja Rún Sigurjónsdóttir Fákur Arion frá Miklholti
V Kolbrún Sif Sindradóttir Sörli Sindri frá Keldudal
V Þórdís Birna Sindradóttir Sörli Orka frá Stóru-Hildisey
V Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Bragabót frá Bakkakoti
V Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Díva frá Bakkakoti
V Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Heiðrún frá Bakkakoti
V Oddur Carl Arason Hörður Órnir frá Gamla-Hrauni
H Kristín Eir Hauksdóttir Holake Borgfirðingur Sóló frá Skáney
V Harpa Dögg Heiðarsdóttir Snæfellingur Flugsvin frá Grundarfirði
V Sigrún Helga Halldórsdóttir Fákur Gefjun frá Bjargshóli
V Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir Sprettur Ás frá Traðarlandi
V Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Þytur Freyja frá Brú
V Helena Rán Gunnarsdóttir Máni Kornelíus frá Kirkjubæ
H Þórunn Ólafsdóttir Glaður Styrkur frá Kjarri
V Matthías Sigurðsson Fákur Djákni frá Reykjavík
V Ragnar Snær Viðarsson Fákur Kamban frá Húsavík
V Ragnar Snær Viðarsson Fákur Stemma frá Holtsmúla 1
V Eydís Ósk Sævarsdóttir Fákur Slæða frá Traðarholti
H Anika Hrund Ómarsdóttir Fákur Tindur frá Álfhólum
Fimmgangur F2 Unglingaflokkur
H Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Návist frá Lækjamóti
V Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Taktur frá Varmalæk
H Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir Hörður Kvistur frá Strandarhöfði
V Hekla Rán Hannesdóttir Sprettur Halla frá Kverná
V Steindór Óli Tobíasson Léttir Gosi frá Staðartungu
H Egill Már Þórsson Léttir Stormur frá Björgum 4
V Þórey Þula Helgadóttir Smári Sólon frá Völlum
V Katla Sif Snorradóttir Sörli Magni frá Efra-Hvoli
V Benedikt Ólafsson Hörður Leira-Björk frá Naustum III
V Kristín Hrönn Pálsdóttir Fákur Aska frá Norður-Götum
V Sigrún Högna Tómasdóttir Smári Sirkus frá Torfunesi
V Embla Þórey Elvarsdóttir Sleipnir Tinni frá Laxdalshofi
V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vorboði frá Kópavogi
V Haukur Ingi Hauksson Sprettur Spaði frá Kambi
V Bergey Gunnarsdóttir Máni Dagur frá Björgum
V Bergey Gunnarsdóttir Máni Brunnur frá Brú
H Signý Sól Snorradóttir Máni Þokkadís frá Strandarhöfði
V Þorvaldur Logi Einarsson Smári Hátíð frá Hlemmiskeiði 3
V Þorvaldur Logi Einarsson Smári Vaka frá Eystra-Fróðholti
V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Björk frá Barkarstöðum
H Kristján Árni Birgisson Geysir Kjalar frá Miðhúsum
V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Myrkvi frá Traðarlandi
V Hrund Ásbjörnsdóttir Fákur Sæmundur frá Vesturkoti
H Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Púki frá Lækjarbotnum
V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Elva frá Miðsitju
V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Prins frá Vatnsleysu
V Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Gyðja frá Læk
H Helga Stefánsdóttir Hörður Blika frá Syðra-Kolugili
V Matthías Sigurðsson Fákur Djákni frá Stóru-Gröf ytri
V Sveinn Sölvi Petersen Fákur Vonandi frá Bakkakoti
V Sveinn Sölvi Petersen Fákur Kappi frá Dallandi
V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Sturlungur frá Leirubakka
V Kristrún Ragnhildur Bender Hörður Styrkur frá Seljabrekku
V Ragnar Snær Viðarsson Fákur Minning frá Mosfellsbæ
V Matthías Sigurðsson Fákur Samúel frá Hólabaki
H Jón Ársæll Bergmann Geysir Glóð frá Eystra-Fróðholti
Tölt T4 Barnaflokkur
H Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Björk frá Lækjamóti
H Kristín Karlsdóttir Fákur Einar-Sveinn frá Framnesi
H Helena Rán Gunnarsdóttir Máni Valsi frá Skarði
H Sara Dís Snorradóttir Sörli Tappi frá Ytri-Bægisá I
V Lilja Rún Sigurjónsdóttir Fákur Þráður frá Egilsá
V Oddur Carl Arason Hörður Svali frá Hvítárholti
V Sigrún Helga Halldórsdóttir Fákur Gefjun frá Bjargshóli
H Matthías Sigurðsson Fákur Biskup frá Sigmundarstöðum
Tölt T4 Unglingaflokkur
V Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Taktur frá Varmalæk
H Selma Leifsdóttir Fákur Hrafn frá Eylandi
V Rakel Gígja Ragnarsdóttir Þytur Trygglind frá Grafarkoti
H Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Magni frá Spágilsstöðum
H Katla Sif Snorradóttir Sörli Eldey frá Hafnarfirði
H Kristín Hrönn Pálsdóttir Fákur Gaumur frá Skarði
V Sigrún Högna Tómasdóttir Smári Tandri frá Breiðstöðum
V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Brúney frá Grafarkoti
H Bergey Gunnarsdóttir Máni Dagur frá Björgum
H Bergey Gunnarsdóttir Máni Strengur frá Brú
H Elín Þórdís Pálsdóttir Sleipnir Ópera frá Austurkoti
H Katrín Ósk Kristjánsdóttir Sleipnir Höttur frá Austurási
V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Gjafar frá Hæl
V Hrund Ásbjörnsdóttir Fákur Ábóti frá Söðulsholti
V Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Sómi frá Kálfsstöðum
V Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Arður frá Miklholti
H Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum
H Aron Freyr Petersen Fákur Adam frá Skammbeinsstöðum 1
H Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Börkur frá Kvistum
V Dagur Ingi Axelsson Fákur Fjörnir frá Reykjavík
V Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Grettir frá Saurbæ
V Anika Hrund Ómarsdóttir Fákur Yrsa frá Álfhólum
V Sveinn Sölvi Petersen Fákur Kappi frá Dallandi