Dagskrá Íslandsmótsins í hestaíþróttum 2019

27.06.2019 - 22:05
 Hér má sjá dagskrá Íslandsmótsins í hestaíþróttum 2019. Athugið að dagskráin gæti mögulega tekið einhverjum breytingum. Ráslistar verða birtir laugardaginn 29.júní. 
 
 
Þriðjudagurinn 2.júlí 
Hvammsvöllur
08:00 Knapafundur
09:00 Fimmgangur F2 unglingaflokkur
11:30 Matarhlé
12:15 Fimmgangur F1 ungmennaflokkur
14:30 Hlé
14:45 Fimmgangur F1 meistaraflokkur 1-23
17:00 Hlé
17:15 Fimmgangur F1 meistaraflokkur 24-46
19:15 Matarhlé
Brekkuvöllur
20:00 Kappreiðar fyrri umferð. 250m og 150m.  
 
 
Miðvikudagurinn 3.júlí 
Hvammsvöllur
09:00 Fjórgangur V1 meistaraflokkur 1-16
10:30 Hlé
10:35 Fjórgangur V1 meistaraflokkur 17-31
12:00 Matarhlé
12:45 Fjórgangur V1 meistaraflokkur 32-56
14:45 Hlé
15:00 Fjórgangur V1 ungmennaflokkur 1-21
17:00 Hlé
17:10 Fjórgangur V1 ungmennaflokkur 22-44
19:00 Matarhlé
19:30 Fjórgangur V2 barnaflokkur
Brekkuvöllur
21:00 Kappreiðar seinni umferð. 250m og 150m. 
 
 
Fimmtudagurinn 4.júlí
Hvammsvöllur
09:00 Fjórgangur V1 unglingaflokkur 1-19
10:45 Hlé
11:00 Fjórgangur V1 unglingaflokkur 20-45
13:15 Matarhlé
14:00 Tölt T4 barnaflokkur
14:30 Tölt T2 ungmennaflokkur
16:20 Hlé
16:45 Tölt T2 meistaraflokkur
Reiðhöll
19:00 Fimikeppni A unglingaflokkur
20:00 Fimikeppni A barnaflokkur
21:00 Fimikeppni A2 ungmennaflokkur
 
Föstudagurinn 5.júlí
Hvammsvöllur
9:00 Tölt T4 unglingaflokkur
9:45 Hlé
09:50 Tölt T3 barnaflokkur
11:00 Hlé
11:05 Tölt T1 unglingaflokkur 1-18
12:30 Matarhlé
13:00 Tölt T1 unglingaflokkur 19-44
15:00 Hlé
15:15 Tölt T1 ungmennaflokkur
17:45 Hlé
17:50 Tölt T1 meistaraflokkur 1-20
19:30 Matarhlé
20:00 Tölt T1 meistaraflokkur 21-48
 
 
Laugardagurinn 6.júlí 
Brekkuvöllur
09:00 Gæðingaskeið PP1 unglingaflokkur 
Gæðingaskeið PP1 ungmennaflokkur
Gæðingaskeið PP1 meistaraflokkur
11:30 Matarhlé
 
Hvammsvöllur
12:15 B-úrslit fjórgangur V2 barnaflokkur
B-úrslit fjórgangur V1 unglingaflokkur
B-úrslit fjórgangur V1 ungmennaflokkur
B-úrslit fjórgangur V1 meistaraflokkur
14:15 B-úrslit tölt T4 unglingaflokkur
B-úrslit tölt T2 ungmennaflokkur
B-úrslit tölt T2 meistaraflokkur
15:30 B-úrslit tölt T3 barnaflokkur
B-úrslit tölt T1 unglingaflokkur
B-úrslit tölt T1 ungmennaflokkur
B-úrslit tölt T1 fullorðinsflokkur
17:00 B-úrslit fimmgangur F2 unglingaflokkur
B-úrslit fimmgangur F1 ungmennaflokkur
B-úrslit fimmgangur F1 fullorðinsflokkur
18:30 Matarhlé
Brekkuvöllur
19:30 100m skeið
 
 
Sunnudagurinn 7.júlí 
Hvammsvöllur
11:00 A-úrslit fjórgangur V2 barnaflokkur
A-úrslit fjórgangur V1 unglingaflokkur
A-úrslit fjórgangur V1 ungmennaflokkur
A-úrslit fjórgangur V1 meistaraflokkur
12:30 Matarhlé
13:30 A-úrslit fimmgangur F2 unglingaflokkur
A-úrslit fimmgangur F1 ungmennaflokkur
A-úrslit fimmgangur F1 meistaraflokkur
15:30 A-úrslit tölt T4 barnaflokkur
A-úrslit tölt T4 unglingaflokkur
A-úrslit tölt T2 ungmennaflokkur
A-úrslit tölt T2 meistaraflokkur
17:10 A-úrslit tölt T3 barnaflokkur
A-úrslit tölt T1 unglingaflokkur
A-úrslit tölt T1 ungmennaflokkur
A-úrslit tölt T1 meistaraflokkur
18:30 Dagskrárlok