Ráslistar fyrir Íslandsmót 2019

29.06.2019 - 17:19
 Hér má sjá ráslista fyrir Íslandsmót 2019 sem fer fram 2.- 7.júlí á félagssvæði Fáks. Allar hringvallargreinar fara fram á Hvammsvelli. Skeiðgreinar fara fram á Brekkuvelli. Allar afskráningar skal senda á skraning@fakur.is. 
 
Heilbrigðisskoðun "Klár í Keppni" mun fara fram í reiðhöllinni laugardag og sunnudag - nánara fyrirkomulag verður auglýst síðar. Ef óskað er eftir hesthúsaplássi má senda fyrirspurn á skraning@fakur.is eða einar@fakur.is. Hægt verður að kaupa hey á staðnum - nánari upplýsingar gefur Ómar Jóhannsson s. 892 3020. Minnum á knapafund kl.8:00 þriðjudaginn 2.júlí í reiðhöllinni. 
 
 
Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur Félag eiganda Eigandi Faðir Móðir
Fimmgangur F1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur
1 1 V Sina Scholz Skagfirðingur Nói frá Saurbæ Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Sina Scholz Vilmundur frá Feti Naomi frá Saurbæ
2 2 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Dropi frá Kirkjubæ Rauður/dökk/dr.einlitt 8 Geysir Kirkjubæjarbúið sf Kiljan frá Steinnesi Dögg frá Kirkjubæ
3 3 V Matthías Leó Matthíasson Trausti Galdur frá Leirubakka Rauður/milli-stjörnótt 7 Trausti Anders Hansen Glymur frá Flekkudal Skylda frá Leirubakka
4 4 H Elisabeth Marie Trost Snæfellingur Greifi frá Söðulsholti Bleikur/fífil-stjörnótthringeygt eða glaseygt 8 Snæfellingur Söðulsholt ehf., Söðulsholt ehf. Álfur frá Selfossi Blæja frá Svignaskarði
5 5 V Jón Bjarni Smárason Sörli Gyrðir frá Einhamri 2 Jarpur/milli-einlitt 7 Sörli Jón Bjarni Smárason Eyjólfur frá Einhamri 2 Gusta frá Litla-Kambi
6 6 V Helga Una Björnsdóttir Þytur Penni frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil-blesótt 13 Þytur Bjarni Elvar Pétursson, Einhyrningur ehf., Kristín Heimisdóttir Glóðar frá Reykjavík Framtíð frá Bakkakoti
7 7 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Brynjar frá Bakkakoti Jarpur/milli-einlitt 8 Fákur Elísabet María Jónsdóttir Frakkur frá Langholti Smella frá Bakkakoti
8 8 V Olil Amble Sleipnir Álfarinn frá Syðri-Gegnishólum Bleikur/fífil-blesóttægishjálmur 10 Sleipnir Olil Amble Keilir frá Miðsitju Álfadís frá Selfossi
9 9 V Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Krókus frá Dalbæ Brúnn/milli-einlitt 11 Sleipnir Ari Björn Thorarensen Vilmundur frá Feti Flauta frá Dalbæ
10 10 V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Vegur frá Kagaðarhóli Brúnn/milli-stjörnótt 9 Skagfirðingur Guðrún J. Stefánsdóttir, Víkingur Þór Gunnarsson Seiður frá Flugumýri II Ópera frá Dvergsstöðum
11 11 V Sólon Morthens Logi Katalína frá Hafnarfirði Rauður/milli-einlitt 7 Logi Katrín Tinna Sævarsdóttir Hróður frá Refsstöðum Íma frá Akureyri
12 12 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Snillingur frá Íbishóli Moldóttur/gul-/m-einlitt 9 Skagfirðingur Magnús Bragi Magnússon Vafi frá Ysta-Mó Ósk frá Íbishóli
13 13 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Sprettur Fjóla frá Eskiholti II Rauður/dökk/dr.stjörnótt 7 Sprettur Birna Kristín Baldursdóttir Abel frá Eskiholti II Brá frá Eskiholti II
14 14 V Herdís Rútsdóttir Sleipnir Klassík frá Skíðbakka I Brúnn/milli-einlitt 7 Geysir Rútur Pálsson Ísak frá Skíðbakka I Kolfinna frá Kjörseyri 2
15 15 V Hjörvar Ágústsson Geysir Ás frá Kirkjubæ Brúnn/milli-einlitt 8 Geysir Kirkjubæjarbúið sf Ágústínus frá Melaleiti Freisting frá Kirkjubæ
16 16 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni Prins frá Hellu Rauður/milli-einlittglófext 10 Máni Ísleifur Jónasson, Þröstur Sigurðsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Perla frá Árbæ
17 17 V Árni Björn Pálsson Fákur Katla frá Hemlu II Rauður/milli-stjörnóttglófext 7 Fákur Anna Kristín Geirsdóttir Skýr frá Skálakoti Spyrna frá Síðu
18 18 V Hinrik Bragason Fákur Lukku-Láki frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli-skjótt 10 Fákur Ræktunarfélagið Lukku Láki ehf Álfur frá Selfossi Lukka frá Stóra-Vatnsskarði
19 19 V Svanhvít Kristjánsdóttir Sleipnir Ötull frá Halakoti Jarpur/milli-stjörnótt 8 Sleipnir Svanhvít Kristjánsdóttir Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Glóð frá Grjóteyri
20 20 V Egill Þórir Bjarnason Skagfirðingur Ósk frá Hafragili Brúnn/milli-einlitt 7 Skagfirðingur Hjalti Sævar Hjaltason Óskasteinn frá Íbishóli Aþena frá Hjallanesi 1
21 21 V Snorri Dal Sörli Engill frá Ytri-Bægisá I Rauður/milli-blesótt 9 Sörli Anna Björk Ólafsdóttir, Snorri Dal Arður frá Brautarholti Eik frá Dalsmynni
22 22 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Tindur frá Eylandi Bleikur/álóttureinlitt 8 Fákur Davíð Matthíasson, Rut Skúladóttir Sær frá Bakkakoti Vera frá Ingólfshvoli
23 23 V Hulda Gústafsdóttir Fákur Vísir frá Helgatúni Rauður/milli-stjörnóttglófext 9 Fákur Gunnhildur Sveinbjarnardóttir, Helgi Gíslason Ómur frá Kvistum Vænting frá Hruna
24 24 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Geysir Tromma frá Skógskoti Rauður/sót-stjörnótt 10 Geysir Sigvaldi Lárus Guðmundsson Hróður frá Refsstöðum Hula frá Hamraendum
25 25 V Mette Mannseth Skagfirðingur Kalsi frá Þúfum Rauður/milli-einlitt 8 Skagfirðingur Mette Camilla Moe Mannseth Trymbill frá Stóra-Ási Kylja frá Stangarholti
26 26 V Daníel Gunnarsson Sleipnir Sónata frá Efri-Þverá Rauður/milli-blesa auk leista eða sokka 8 Fákur Ingibjörg Guðrún Geirsdóttir, Jóhann Baldursson Huginn frá Haga I Fantasía (Dimmalimm) frá Miðfelli
27 27 V Helga Una Björnsdóttir Þytur Júlía frá Syðri-Reykjum Jarpur/milli-einlitt 7 Þytur Gerður Rósa Sigurðardóttir, Helga Una Björnsdóttir Spuni frá Vesturkoti Katarína frá Tjarnarlandi
28 28 V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Sesar frá Steinsholti Brúnn/milli-einlitt 7 Dreyri Jakob Svavar Sigurðsson Skýr frá Skálakoti Íris frá Vestri-Leirárgörðum
29 29 V Sigurður Sigurðarson Geysir Magni frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 12 Fákur Sigríður Arndís Þórðardóttir, Sigurður Sigurðarson Tindur frá Varmalæk Bjalla frá Hafsteinsstöðum
30 30 V Hinrik Bragason Fákur Byr frá Borgarnesi Vindóttur/jarp-stjörnótt 10 Fákur Hestvit ehf. Hlynur frá Haukatungu Syðri 1 Ísold frá Leirulækjarseli 2
31 31 V Páll Bragi Hólmarsson Sleipnir Hrannar frá Austurkoti Brúnn/milli-skjótt 8 Fákur Austurkot ehf Álfur frá Selfossi Hera frá Kópavogi
32 32 V Annie Ivarsdottir Sörli Lipurtá frá Hafnarfirði Jarpur/milli-einlitt 10 Sörli Annie Ivarsdottir Stormur frá Leirulæk Lína frá Gillastöðum
33 33 V Randi Holaker Borgfirðingur Þytur frá Skáney Rauður/milli-einlitt 14 Borgfirðingur Bjarni Marinósson Gustur frá Hóli Þóra frá Skáney
34 34 V Anna S. Valdemarsdóttir Fákur Sæborg frá Hjarðartúni Jarpur/milli-einlitt 10 Fákur Anna Sigríður Valdimarsdóttir Vilmundur frá Feti Pandra frá Reykjavík
35 35 V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Hlekkur frá Saurbæ Bleikur/álóttureinlitt 10 Skagfirðingur Saurbær ehf Þeyr frá Prestsbæ Njóla frá Miðsitju
36 36 V Henna Johanna Sirén Fákur Gormur frá Fljótshólum 2 Brúnn/milli-einlitt 17 Fákur Henna Johanna Sirén Piltur frá Sperðli Vordís frá Hörgshóli
37 37 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Sproti frá Innri-Skeljabrekku Brúnn/dökk/sv.einlitt 9 Fákur Gústaf Ásgeir Hinriksson, Þorvaldur Jónsson Kvistur frá Skagaströnd Nánd frá Miðsitju
38 38 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Slyngur frá Fossi Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Helga Kristín Claessen Hringur frá Fossi Snör frá Tóftum
39 39 V Viðar Ingólfsson Fákur Hængur frá Bergi Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Jón Bjarni Þorvarðarson Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Hrísla frá Naustum
40 40 V Máni Hilmarsson Borgfirðingur Nótt frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 10 Borgfirðingur Máni Hilmarsson Glóðar frá Reykjavík   
41 41 V Reynir Örn Pálmason Hörður Brimnir frá Efri-Fitjum Bleikur/álóttureinlitt 10 Fákur Margrétarhof hf Hnokki frá Fellskoti Ballerína frá Grafarkoti
42 42 V Sara Sigurbjörnsdóttir Geysir Flóki frá Oddhóli Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Fríða Hildur Steinarsdóttir, Sigurbjörn Bárðarson Ás frá Ármóti Fía frá Oddhóli
43 43 V Eyrún Ýr Pálsdóttir Skagfirðingur Hrannar frá Flugumýri II Brúnn/milli-einlitt 13 Fákur Eyrún Anna Sigurðardóttir, Júlía Kristín Pálsdóttir, Þórdís Inga Pálsdóttir Kraftur frá Bringu Hending frá Flugumýri
44 44 V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Skrúður frá Eyri Rauður/milli-blesótt 7 Þytur Hjördís Benediktsdóttir, Jón Þórarinn Eggertsson Skýr frá Skálakoti Von frá Eyri
45 45 V Atli Guðmundsson Sörli Júní frá Brúnum Brúnn/milli-einlitt 7 Sörli Atli Guðmundsson, Einar Gíslason, Hugrún Hjörleifsdóttir Hrannar frá Flugumýri II Birta frá Brúnum
46 46 V Guðmundur Björgvinsson Geysir Sesar frá Þúfum Brúnn/mó-einlitt 7 Geysir Gísli Gíslason, Mette Camilla Moe Mannseth Hrannar frá Flugumýri II Kleópatra frá Nýjabæ
Fimmgangur F1 Ungmennaflokkur
1 1 V Bergþór Atli Halldórsson Fákur Dalvar frá Dalbæ II Moldóttur/d./draugeinlitt 9 Fákur Bryndís Brynjólfsdóttir Fálki frá Geirshlíð Bón frá Leysingjastöðum II
2 2 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Trausti frá Þóroddsstöðum Rauður/milli-blesótt 8 Sleipnir Bjarni Þorkelsson Þröstur frá Hvammi Snót frá Þóroddsstöðum
3 3 V Jóhanna Guðmundsdóttir Fákur Frægð frá Strandarhöfði Grár/rauðureinlitt 11 Fákur Jóhanna Guðmundsdóttir Klettur frá Hvammi Framtíð frá Árnagerði
4 4 V Thelma Dögg Tómasdóttir Smári Bósi frá Húsavík Vindóttur/mótvístjörnótt 8 Grani Vignir Sigurólason Glymur frá Innri-Skeljabrekku Dúsa frá Húsavík
5 5 V Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur Von frá Meðalfelli Brúnn/mó-einlitt 8 Fákur Sigurbjörg Ólafsdóttir, Sigurþór Gíslason Orri frá Þúfu í Landeyjum Paradís frá Meðalfelli
6 6 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Röst frá Eystra-Fróðholti Rauður/milli-tvístjörnótt 10 Fákur Jóel Briem Þórðarson, Þórdís Schram Álfur frá Selfossi Tíbrá frá Bakka
7 7 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Laxnes frá Lambanesi Rauður/milli-stjörnótt 10 Hörður Margrétarhof hf Kiljan frá Steinnesi Sveifla frá Lambanesi
8 8 V Atli Freyr Maríönnuson Léttir Léttir frá Þjóðólfshaga 3 Brúnn/dökk/sv.einlitt 10 Fákur Guðmundur S Hjálmarsson Vilmundur frá Feti Birta frá Þjóðólfshaga 3
9 9 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Óskar frá Draflastöðum Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir Moli frá Skriðu Dimma frá Keldulandi
10 10 V Guðmar Freyr Magnússon Skagfirðingur Rosi frá Berglandi I Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 10 Skagfirðingur Friðgeir Ingi Jóhannsson Þeyr frá Prestsbæ Rebekka frá Hofi 
11 11 V Katrín Eva Grétarsdóttir Sleipnir Sif frá Þorlákshöfn Jarpur/milli-einlitt 6 Fákur Katrín Eva Grétarsdóttir Toppur frá Auðsholtshjáleigu Gáta frá Þorlákshöfn
12 12 V Bríet Guðmundsdóttir Sprettur Atlas frá Lýsuhóli Bleikur/álóttureinlitt 14 Sprettur Guðmundur Sævar Hreiðarsson Sær frá Bakkakoti Orka frá Lýsuhóli
13 13 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Konungur frá Hofi Brúnn/milli-einlitt 8 Neisti Eline Manon Schrijver, Jón Gíslason Orri frá Þúfu í Landeyjum Kantata frá Hofi
14 14 V Herjólfur Hrafn Stefánsson Skagfirðingur Hnota frá Glæsibæ Grár/rauðureinlitt 8 Skagfirðingur Herjólfur Hrafn Stefánsson Aldur frá Brautarholti Svalbrá frá Glæsibæ
15 15 V Hákon Dan Ólafsson Fákur Þórir frá Strandarhöfði Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Eva Hrönn Ásmundsdóttir, Guðmundur Már Stefánsson Þulur frá Hólum Gyðja frá Þorsteinsstöðum
16 16 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Fákur Ísak frá Jarðbrú Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Ólöf Helga Hilmarsdóttir Íslendingur frá Dalvík Gleði frá Svarfhóli
17 17 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Stormur frá Sólheimum Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Hlynur Óli Haraldsson, Hulda Björk Haraldsdóttir Sólnes frá Ytra-Skörðugili Mánadís frá Tunguhálsi II
18 18 V Eva Dögg Pálsdóttir Þytur Arða frá Grafarkoti Rauður/milli-nösótt 8 Þytur Eva Dögg Pálsdóttir Brjánn frá Blesastöðum 1A Týpa frá Grafarkoti
19 19 V Annabella R Sigurðardóttir Sörli Styrkur frá Skagaströnd Brúnn/milli-skjótt 9 Fákur Annabella R Sigurðardóttir, Guðmunda Þórunn Gísladóttir Klettur frá Hvammi Þjóð frá Skagaströnd
20 20 V Thelma Dögg Tómasdóttir Smári Fálki frá Flekkudal Brúnn/dökk/sv.einlitt 7 Smári Svanhildur Jónsdóttir, Tómas Örn Jónsson Glymur frá Flekkudal Björk frá Vindási
21 21 V Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Jarl frá Kolsholti 3 Bleikur/álóttureinlitt 6 Fákur Sigurður Rúnar Guðjónsson Organisti frá Horni I Pyngja frá Kolsholti 2
22 22 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Smyrill frá V-Stokkseyrarseli Jarpur/milli-einlitt 8 Fákur Benjamín Sandur Ingólfsson, Ragnhildur H. Sigurðardóttir, Sigurður Torfi Sigurðsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Rák frá Halldórsstöðum
23 23 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Roði frá Syðra-Skörðugili Rauður/milli-einlitt 10 Skagfirðingur Elvar Eylert Einarsson, Lackner Florian, Michael Lackner, Sigurjón Pálmi Einarsson, Trausti Óskarsson Tindur frá Varmalæk Lára frá Syðra-Skörðugili
24 24 V Gyða Helgadóttir Borgfirðingur Óðinn frá Syðra-Kolugili Brúnn/milli-skjótt 12 Fákur Gyða Helgadóttir, Oddur Helgi Bragason Roði frá Múla Skjóna frá Hlíð
25 25 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Bjarkey frá Blesastöðum 1A Brúnn/dökk/sv.einlitt 15 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir Bjarkar frá Blesastöðum 1A Bylgja frá Ey I
Fjórgangur V1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur
1 1 V Bylgja Gauksdóttir Sprettur Vakning frá Feti Jarpur/milli-einlitt 6 Sprettur Fet ehf Kiljan frá Steinnesi Gréta frá Feti
2 2 V Jóhann Magnússon Þytur Glaumur frá Bessastöðum Brúnn/dökk/sv.einlitt 7 Fákur Jóhann Birgir Magnússon, Kristján Ingi Gunnarsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Perla frá Sauðárkróki
3 3 V Þórarinn Ragnarsson Smári Leikur frá Vesturkoti Jarpur/milli-einlitt 8 Smári Ingólfur Ari Auðunsson Spuni frá Vesturkoti Líf frá Þúfu í Landeyjum
4 4 V Lea Schell Geysir Eldey frá Þjórsárbakka Rauður/milli-einlitt 7 Sörli Þjórsárbakki ehf Álfur frá Selfossi Gola frá Þjórsárbakka
5 5 V Hinrik Bragason Fákur Hrókur frá Hjarðartúni Rauður/milli-blesótt 8 Fákur Egli Oliver Dagur frá Hjarðartúni Hryðja frá Margrétarhofi
6 6 V Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Háfeti frá Hákoti Bleikur/álótturstjörnótt 10 Sleipnir Kjartan Bergur Jónsson, Steinar Torfi Vilhjálmsson Hnokki frá Fellskoti Óðsbrá frá Hákoti
7 7 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Grímur frá Skógarási Jarpur/milli-blesa auk leista eða sokka 8 Sörli Einar Valgeirsson Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Lind frá Ármóti
8 8 V Hlynur Pálsson Fákur Tenór frá Litlu-Sandvík Rauður/milli-stjörnótt 7 Fákur Hlynur Pálsson, Sigríður Óladóttir, Sigurður Örn Bernhöft Eldjárn frá Tjaldhólum Glódís frá Litlu-Sandvík
9 9 H Valdís Ýr Ólafsdóttir Dreyri Þjóstur frá Hesti Brúnn/dökk/sv.einlitt 10 Fákur Björg María Þórsdóttir, Valdís Ýr Ólafsdóttir Kraftur frá Efri-Þverá Blæja frá Hesti
10 10 V Mette Mannseth Skagfirðingur Skálmöld frá Þúfum Jarpur/dökk-einlitt 7 Skagfirðingur Mette Camilla Moe Mannseth Eldur frá Torfunesi Kyrrð frá Stangarholti
11 11 V Ragnhildur Haraldsdóttir Hörður Vákur frá Vatnsenda Jarpur/milli-einlitt 9 Fákur Hafliði Þ Halldórsson, Þorsteinn Hjaltested Mídas frá Kaldbak Dáð frá Halldórsstöðum
12 12 V Dagmar Öder Einarsdóttir Sleipnir Villa frá Kópavogi Brúnn/milli-einlitt 7 Sleipnir Ólafía Dröfn Halldórsdóttir Vilmundur frá Feti Melkorka frá Vestri-Leirárgörðum
13 13 V Guðmundur Björgvinsson Geysir Jökull frá Rauðalæk Grár/brúnneinlitt 7 Geysir Takthestar ehf Hrímnir frá Ósi Karitas frá Kommu
14 14 V Edda Rún Guðmundsdóttir Fákur Spyrna frá Strandarhöfði Rauður/milli-einlitt 11 Fákur Edda Rún Guðmundsdóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Fiðla frá Höfðabrekku
15 15 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Hörður Óskar frá Breiðstöðum Jarpur/rauð-einlitt 8 Hörður Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Fantasía frá Breiðstöðum
16 16 V Annie Ivarsdottir Sörli Rökkvi frá Hólaborg Brúnn/milli-einlitt 6 Sleipnir Kristina Forsberg Vökull frá Árbæ Rán frá Þorkelshóli 2
17 17 V Elin Holst Sleipnir Frami frá Ketilsstöðum Brúnn/milli-einlitt 12 Sleipnir Elín Holst Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Framkvæmd frá Ketilsstöðum
18 18 V Súsanna Sand Ólafsdóttir Hörður Bikar frá Ólafshaga Brúnn/milli-einlitt 7 Hörður Ólafshagi ehf Auður frá Lundum II Brynja frá Skammbeinsstöðum 1
19 19 V Sólon Morthens Logi Fjalar frá Efri-Brú Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Sveinn Kristinsson Auður frá Lundum II Sunna frá Efri-Brú
20 20 H Kathrine Vittrup Andersen Borgfirðingur Augsýn frá Lundum II Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Kathrine Vittrup Andersen Kappi frá Kommu Auðna frá Höfða
21 21 H Marín Lárensína Skúladóttir Sprettur Hafrún frá Ytra-Vallholti Brúnn/mó-einlitt 10 Sprettur Marín Lárensína Skúladóttir Arður frá Lundum II Gnótt frá Ytra-Vallholti
22 22 V Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Frægur frá Strandarhöfði Rauður/milli-einlitt 10 Fákur Auður Margrét Möller Hnokki frá Fellskoti Framtíð frá Árnagerði
23 23 V Telma Tómasson Fákur Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 10 Fákur Telma Lucinda Tómasson Stæll frá Neðra-Seli Beta frá Forsæti
24 24 V Svanhvít Kristjánsdóttir Sleipnir Vorsól frá Grjóteyri Rauður/milli-blesótt 8 Sleipnir Kristján Finnsson, Svanhvít Kristjánsdóttir Glóinn frá Halakoti Örk frá Grjóteyri
25 25 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Mörður frá Kirkjubæ Rauður/milli-blesa auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt 11 Sörli Hanna Rún Ingibergsdóttir, Hjörvar Ágústsson Valtýr frá Kirkjubæ Lilja frá Kirkjubæ
26 26 V Siguroddur Pétursson Snæfellingur Steggur frá Hrísdal Bleikur/álótturskjótt 10 Fákur Guðrún Margrét Baldursdóttir, Hrísdalshestar sf. Þristur frá Feti Mánadís frá Margrétarhofi
27 27 V Guðmundur Björgvinsson Geysir Sölvi frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli-einlitt 9 Geysir Tine Terkildsen Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Gígja frá Auðsholtshjáleigu
28 28 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Fákur Sproti frá Enni Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Gunnar Arnarson ehf., Kristbjörg Eyvindsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Sending frá Enni
29 29 V Lilja S. Pálmadóttir Skagfirðingur Mói frá Hjaltastöðum Brúnn/mó-stjörnótt 16 Skagfirðingur Hofstorfan slf., Lilja Sigurlína Pálmadóttir Fengur frá Sauðárkróki Rispa frá Hjaltastöðum
30 30 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Andri frá Lynghaga Brúnn/milli-einlitt 18 Fákur Gústaf Ásgeir Hinriksson Adam frá Ásmundarstöðum Sandra frá Stafholtsveggjum
31 31 V Brynja Amble Gísladóttir Sleipnir Goði frá Ketilsstöðum Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Brynja Amble Gísladóttir Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Vænting frá Ketilsstöðum
32 32 V Rósa Birna Þorvaldsdóttir Smári Frár frá Sandhól Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Margrét H Vilhjálmsdóttir, Þorvaldur H Kolbeins Loki frá Selfossi Freyja frá Hafnarfirði
33 33 V John Sigurjónsson Fákur Æska frá Akureyri Jarpur/milli-einlitt 9 Fákur Óskar Þór Pétursson, Sverrir Hermannsson Kappi frá Kommu Hrönn frá Búlandi
34 34 V Hulda Gústafsdóttir Fákur Sesar frá Lönguskák Jarpur/milli-einlitt 8 Fákur Hestvit ehf., Karrer Markus, Weber Sandra Ágústínus frá Melaleiti Hugdís frá Lækjarbotnum
35 35 V Bergrún Ingólfsdóttir Neisti Þórbjörn frá Tvennu Brúnn/milli-einlitt 6 Fákur Mw. Y. de Munck Loki frá Selfossi Keila frá Haga
36 36 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Máni Pétur Gautur frá Strandarhöfði Grár/brúnnskjótt 11 Fákur Stella Sólveig Pálmarsdóttir Klettur frá Hvammi Álfheiður Björk frá Lækjarbotnum
37 37 V Bergur Jónsson Sleipnir Álfgrímur frá Syðri-Gegnishólum Rauður/milli-skjóttægishjálmur 8 Sleipnir Olil Amble Orri frá Þúfu í Landeyjum Álfadís frá Selfossi
38 38 V Árni Björn Pálsson Fákur Flaumur frá Sólvangi Jarpur/milli-einlitt 10 Fákur Elsa Magnúsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Fluga frá Breiðabólsstað
39 39 V Fredrica Fagerlund Hörður Stormur frá Yztafelli Brúnn/milli-einlitt 9 Hörður Björn Þór Gunnarsson, Fredrica Anna Lovisa Fagerlund Seiður frá Flugumýri II Salvör frá Búlandi
40 40 V Viðar Ingólfsson Fákur Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Viðar Ingólfsson Óskar frá Blesastöðum 1A Móa frá Skarði
41 41 V Ragnhildur Haraldsdóttir Hörður Úlfur frá Mosfellsbæ Brúnn/milli-einlitt 6 Fákur Ragnhildur Haraldsdóttir Gjafar frá Hvoli Ösp frá Kollaleiru
42 42 V Hjörvar Ágústsson Geysir Farsæll frá Hafnarfirði Jarpur/milli-einlitt 8 Sörli Gunnar Ólafur Gunnarsson, Gunnar Örn Ólafsson Kompás frá Skagaströnd Kolhríma frá Efra-Seli
43 43 V Matthías Leó Matthíasson Trausti Taktur frá Vakurstöðum Brúnn/mó-einlitt 8 Trausti Arnarhvammur ehf Smári frá Skagaströnd Líra frá Vakurstöðum
44 44 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Fákur Fengur frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli-einlitt 6 Fákur Gunnar Arnarson ehf. Loki frá Selfossi Frægð frá Auðsholtshjáleigu
45 45 V Lena Zielinski Geysir Líney frá Þjóðólfshaga 1 Jarpur/milli-einlitt 7 Geysir Sigríður Arndís Þórðardóttir, Sigurður Sigurðarson Sær frá Bakkakoti Ljúf frá Búðarhóli
46 46 V Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Dökkvi frá Strandarhöfði Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Strandarhöfuð ehf Hróður frá Refsstöðum Dimma frá Strandarhöfði
47 47 V Eveliina Aurora Ala-seppaelae Hörður Strákur frá Lágafelli Rauður/milli-blesótt 13 Hörður Hulda Rós Hilmarsdóttir Sólfari frá Reykjavík Snugg frá Lágafelli
48 48 V Hanne Oustad Smidesang Sleipnir Roði frá Hala Rauður/dökk/dr.einlitt 10 Sleipnir Steinsholtshestar ehf. Mídas frá Kaldbak Fiðla frá Hala
49 49 V Birgitta Bjarnadóttir Geysir Sveinsson frá Skíðbakka 1A Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Birgitta Bjarnadóttir, Þorgeir Ólafsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Tinna frá Kimbastöðum
50 50 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Kría frá Kópavogi Grár/mósótturblesótt 8 Fákur Jón Gísli Þorkelsson, María Höskuldsdóttir Klettur frá Hvammi Birta frá Kópavogi
51 51 V Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Vökull frá Efri-Brú Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Hafsteinn Jónsson, Hestar ehf Arður frá Brautarholti Kjalvör frá Efri-Brú
52 52 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Fákur Kolbakur frá Morastöðum Jarpur/dökk-einlitt 8 Fákur Grunur ehf. Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Kolbrá frá Litla-Dal
53 53 V Máni Hilmarsson Borgfirðingur Lísbet frá Borgarnesi Vindóttur/móskjótt 9 Borgfirðingur Máni Hilmarsson Klerkur frá Bjarnanesi Sunna frá Þverholtum
54 54 V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Hálfmáni frá Steinsholti Rauður/milli-stjörnótt 8 Dreyri Björn Viðar Ellertsson, Jakob Svavar Sigurðsson Abel frá Eskiholti II Birna frá Ketilsstöðum
55 55 V Bergrún Ingólfsdóttir Neisti Bikar frá Feti Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Bergrún Ingólfsdóttir Vilmundur frá Feti Arney frá Skarði
56 56 V Adolf Snæbjörnsson Sörli Auður frá Aðalbóli 1 Grár/brúnneinlitt 7 Fákur Aðalsteinn Sæmundsson Auður frá Lundum II Ylja frá Holtsmúla 1
Fjórgangur V1 Unglingaflokkur
1 1 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli-einlitt 13 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Akkur frá Brautarholti Tign frá Hvítárholti
2 2 V Kristján Árni Birgisson Geysir Sæli frá Njarðvík Grár/rauðureinlitt 9 Máni Ásdís Adolfsdóttir, Brynjar Guðmundsson Klettur frá Hvammi Sæla frá Sigríðarstöðum
3 3 H Signý Sól Snorradóttir Máni Steinunn frá Melabergi Rauður/milli-skjótt 8 Máni Guðbjörg María Gunnarsdóttir Borði frá Fellskoti Skrítla frá Grímstungu
4 4 V Helga Stefánsdóttir Hörður Völsungur frá Skarði Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 11 Fákur Stefán Atli Stefánsson Höttur frá Hofi I Rokubína frá Skarði
5 5 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Fífill frá Feti Bleikur/álótturstjörnótt 12 Máni Glódís Líf Gunnarsdóttir, Helena Sjöfn Guðjónsdóttir Krummi frá Blesastöðum 1A Gígja frá Feti
6 6 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Fákur Saga frá Dalsholti Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 9 Fákur Ásgeir Rafn Reynisson, Málfríður Hildur Bjarnadóttir Gaumur frá Dalsholti Assa frá Kjarnholtum II
7 7 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi Bleikur/fífil-blesa auk leista eða sokka 11 Skagfirðingur Sigríður Gunnarsdóttir, Þórarinn Eymundsson, Þórgunnur Þórarinsdóttir Grettir frá Grafarkoti Flikka frá Bergsstöðum Vatnsnesi
8 8 V Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Arður frá Miklholti Grár/óþekktureinlitt 11 Fákur Sveinbjörn Runólfsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Aríel frá Höskuldsstöðum
9 9 H Egill Már Þórsson Léttir Víkingur frá Neðri-Mýrum Grár/brúnneinlitt 6 Fákur Birna Ágústsdóttir, Sindri Páll Bjarnason Hágangur frá Narfastöðum Trú frá Neðra-Seli
10 10 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vörður frá Vestra-Fíflholti Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson Akkur frá Brautarholti Von frá Vestra-Fíflholti
11 11 V Selma Leifsdóttir Fákur Hrafn frá Eylandi Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Davíð Matthíasson, Maja Loncar Hrafnar frá Ragnheiðarstöðum Hnáta frá Hábæ
12 12 V Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þytur Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós-blesótt 14 Fákur Irina Franziska Kaethe Kamp, Kristinn Arnar Karlsson Dynur frá Hvammi Þrúður frá Hólum
13 13 V Sólveig Rut Guðmundsdóttir Máni Ýmir frá Ármúla Rauður/milli-einlitt 17 Fákur Högni Sturluson Roði frá Garði Yrsa frá Glæsibæ
14 14 V Sigurður Steingrímsson Geysir Sigurdóra frá Heiði Jarpur/rauð-einlitt 8 Geysir Halldór Melsteð Mídas frá Kaldbak Hekla frá Heiði
15 15 V Sveinn Sölvi Petersen Fákur Kveldúlfur frá Hvalnesi Brúnn/mó-einlitt 10 Fákur Gabríel Örn Ólafsson Kjerúlf frá Kollaleiru Saga frá Hvalnesi
16 16 V Signý Sól Snorradóttir Máni Rektor frá Melabergi Jarpur/milli-einlitt 11 Máni Guðmundur Snorri Ólason, Hrönn Ásmundsdóttir Samber frá Ásbrú Ræja frá Keflavík
17 17 H Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Sindri Kliður frá Efstu-Grund Rauður/milli-einlitt 13 Sindri Þorsteinn Björn Einarsson Kvistur frá Hvolsvelli Kvika frá Hvassafelli
18 18 V Aníta Eik Kjartansdóttir Hörður Lóðar frá Tóftum Rauður/milli-einlitt 16 Fákur Aníta Eik Kjartansdóttir Össur frá Blesastöðum 1A Hrísla frá Laugarvatni
19 19 V Stefanía Sigfúsdóttir Skagfirðingur Ljúfur frá Egilsstaðakoti Leirljós/Hvítur/milli-skjótt 10 Skagfirðingur Þorsteinn Logi Einarsson Kinnskær frá Selfossi Stikla frá Egilsstaðakoti
20 20 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Múli frá Bergi Brúnn/milli-einlitt 9 Sleipnir Jón Bjarni Þorvarðarson Kappi frá Kommu Minning frá Bergi
21 21 V Benedikt Ólafsson Hörður Biskup frá Ólafshaga Vindóttur/jarp-einlittglófext 9 Hörður Ólafshagi ehf Glymur frá Innri-Skeljabrekku Blanda frá Hlemmiskeiði 1
22 22 V Katla Sif Snorradóttir Sörli Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli-einlitt 17 Sörli Katla Sif Snorradóttir Skorri frá Gunnarsholti Perla frá Stykkishólmi
23 23 V Eva Kærnested Fákur Orkubolti frá Laufhóli Rauður/ljós-einlitt 7 Fákur Örvar Kærnested Sveipur frá Hólum Orka frá Laufhóli
24 24 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli-einlitt 11 Máni Glódís Líf Gunnarsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Yrpa frá Spágilsstöðum
25 25 V Svandís Rós Treffer Jónsdóttir Geysir Fengsæll frá Jórvík Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Hafþór Hafdal Jónsson, Jón Páll Sveinsson Hófur frá Varmalæk Fjöður frá Jórvík
26 26 H Hrund Ásbjörnsdóttir Fákur Ábóti frá Söðulsholti Rauður/milli-skjótt 11 Fákur Á bygg ehf. Álfur frá Selfossi Sunna frá Akri
27 27 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Polka frá Tvennu Rauður/milli-blesótt 7 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Fláki frá Blesastöðum 1A Fjallarós frá Litlalandi Ásahreppi
28 28 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Ernir  Tröð Brúnn/milli-skjótt 9 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen Þristur frá Feti Gletta frá Hellulandi
29 29 V Brynja Líf Rúnarsdóttir Fákur Kviða frá Brenniborg Brúnn/milli-stjörnóttvagl í auga 8 Fákur Jóhanna Katrín Ottadóttir Kvistur frá Skagaströnd Hryðja frá Hrafnsstöðum
30 30 V Elín Þórdís Pálsdóttir Sleipnir Ópera frá Austurkoti Bleikur/fífil-stjörnótt 10 Sleipnir Hugrún Jóhannsdóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Ófelía frá Austurkoti
31 31 V Steindór Óli Tobíasson Léttir Happadís frá Draflastöðum Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Tobías Sigurðsson, Þuríður Steindórsdóttir Prins frá Úlfljótsvatni Sigurdís frá Árbakka
32 32 V Diljá Sjöfn Aronsdóttir Sprettur Kristín frá Firði Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Diljá Sjöfn Aronsdóttir, Haraldur Kristinn Aronsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Dimma frá Laugavöllum
33 33 H Þórey Þula Helgadóttir Smári Gjálp frá Hvammi I Brúnn/milli-einlitt 10 Smári Helgi Kjartansson, Þórey Þula Helgadóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Una frá Hvammi I
34 34 V Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Sómi frá Kálfsstöðum Jarpur/milli-einlitt 13 Fákur Sigurjón Rúnar Bragason Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Æsa frá Neðra-Ási
35 35 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Brúnn/milli-einlitt 12 Sleipnir Sunnuhvoll ehf, Védís Huld Sigurðardóttir Gammur frá Steinnesi Irpa frá Skeggsstöðum
36 36 H Aron Ernir Ragnarsson Smári Váli frá Efra-Langholti Jarpur/rauð-einlitt 11 Smári Berglind Ágústsdóttir Stáli frá Kjarri Venus frá Reykjavík
37 37 V Haukur Ingi Hauksson Sprettur Barði frá Laugarbökkum Rauður/milli-einlitt 15 Fákur Kristinn Valdimarsson Þokki frá Kýrholti Birta frá Hvolsvelli
38 38 V Natalía Rán Leonsdóttir Hörður Grafík frá Ólafsbergi Móálóttur,mósóttur/milli-skjótthringeygt eða glaseygt 8 Fákur Guðmundur Logi Ólafsson Hruni frá Breiðumörk 2 Teikning frá Keldudal
39 39 V Dagur Ingi Axelsson Fákur Fjörnir frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Axel Ingi Eiríksson Hruni frá Breiðumörk 2 Prinsessa frá Eyjólfsstöðum
40 40 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt 13 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf, Kristófer Darri Sigurðsson Grettir frá Grafarkoti Surtsey frá Gröf Vatnsnesi
41 41 V Heiður Karlsdóttir Fákur Smyrill frá Vorsabæ II Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 8 Fákur Ragnar Bragi Sveinsson Hreyfill frá Vorsabæ II Nös frá Vorsabæ II
42 42 V Selma Leifsdóttir Fákur Glaður frá Mykjunesi 2 Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Flugar ehf, Selma Leifsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Elja frá Þingeyrum
43 43 V Aldís Arna Óttarsdóttir Léttir Þrándur frá Sauðárkróki Vindóttur/jarp-blesótt 12 Léttir Auður Arna Eiríksdóttir, Guðráður Óttar Sigurðsson Drangur frá Hjallanesi 1 Þula frá Sauðárkróki
44 44 H Þorvaldur Logi Einarsson Smári Saga frá Miðfelli 2 Brúnn/dökk/sv.einlitt 7 Fákur Arnheiður S. Þorvaldsdóttir, Einar Logi Sigurgeirsson Kappi frá Kommu Stjarna frá Kálfsstöðum
45 45 H Embla Þórey Elvarsdóttir Sleipnir KK frá Grenstanga Rauður/milli-stjörnótt 6 Sleipnir Tómas Örn Snorrason Klængur frá Skálakoti Kápa frá Langholti II
Fjórgangur V1 Ungmennaflokkur
1 1 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Skriða frá Hlemmiskeiði 3 Grár/rauðurblesótt 11 Fákur Fluguhestar ehf Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Drífa frá Hlemmiskeiði 3
2 2 V Elísa Benedikta Andrésdóttir Hornfirðingur Lukka frá Bjarnanesi Jarpur/rauð-einlitt 12 Fákur Olgeir Karl Ólafsson Seifur frá Prestsbakka Snælda frá Bjarnanesi
3 4 V Þórdís Inga Pálsdóttir Skagfirðingur Kormákur frá Miðhrauni Brúnn/milli-stjörnótt 8 Fákur Alda Jóna Nóadóttir Glóðafeykir frá Halakoti Limra frá Kirkjubæ 2
4 5 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Fákur Katla frá Mörk Jarpur/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 8 Fákur Ólöf Helga Hilmarsdóttir Kolskeggur frá Kjarnholtum I Selja frá Miðdal
5 6 H Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Geysir Gola frá Bakkakoti Jarpur/milli-einlitt 9 Geysir Jón Ársæll Bergmann Hrafn frá Bakkakoti Venus frá Bakkakoti
6 7 V Hákon Dan Ólafsson Fákur Stirnir frá Skriðu Rauður/milli-tvístjörnótt 10 Fákur Ólafur Þórður Kristjánsson Geisli frá Úlfsstöðum Elding frá Skriðu
7 8 V Bríet Guðmundsdóttir Sprettur Eldborg frá Eyjarhólum Rauður/milli-leistar(eingöngu) 8 Sprettur Finnbogi Geirsson, Magnús Benediktsson, Rakel Ýr Björnsdóttir Mjölnir frá Hlemmiskeiði 3 Perla frá Eyjarhólum
8 9 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Burkni frá Enni Brúnn/milli-einlitt 12 Neisti Eline Manon Schrijver, Jón Gíslason Tór frá Auðsholtshjáleigu Sending frá Enni
9 10 V Dagbjört Skúladóttir Sleipnir Gljúfri frá Bergi Rauður/milli-einlitt 16 Sleipnir Dagbjört Skúladóttir, Strandarhöfuð ehf Orri frá Þúfu í Landeyjum Sjón frá Bergi
10 11 V Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Fákur frá Kaldbak Jarpur/ljóseinlitt 6 Fákur Ragnar Rafael Guðjónsson, Viðar Hafsteinn Steinarsson, Þorgils Kári Sigurðsson Vákur frá Vatnsenda Elding frá Kaldbak
11 12 V Jóhanna Guðmundsdóttir Fákur Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli-einlitt 13 Fákur Jóhanna Guðmundsdóttir Stígandi frá Leysingjastöðum II   
12 13 V Rúna Tómasdóttir Fákur Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót-einlitt 16 Fákur Rúna Tómasdóttir Prestur frá Kirkjubæ Skuld frá Árnanesi
13 14 V Brynjar Nói Sighvatsson Sindri Heimur frá Syðri-Reykjum Brúnn/milli-stjörnótt 9 Sindri Brynjar Nói Sighvatsson, Guðlaug Þorvaldsdóttir Gammur frá Steinnesi Brella frá Felli
14 15 V Elín Árnadóttir Sindri Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli-einlitt 12 Sindri Elín Árnadóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gígja frá Prestsbakka
15 16 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Prins frá Skúfslæk Jarpur/milli-stjörnótt 11 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir Auður frá Lundum II Drottning frá Sauðárkróki
16 17 V Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur Hróður frá Laugabóli Jarpur/milli-einlitt 13 Fákur Þóra Birna Ingvarsdóttir Óður frá Brún Hrifning frá Árnagerði
17 18 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Koltinna frá Varmalæk Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 11 Skagfirðingur Ásdís Ósk Elvarsdóttir, Björn Sveinsson Hófur frá Varmalæk Tilvera frá Varmalæk
18 19 H Katrín Eva Grétarsdóttir Sleipnir Fannar frá Skammbeinsstöðum 1 Grár/brúnneinlitt 9 Fákur Anna Linda Gunnarsdóttir Leiknir frá Vakurstöðum Frökk frá Holtsmúla 1
19 20 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Fákur Lottó frá Kvistum Brúnn/milli-stjörnótt 9 Fákur Kvistir ehf. Ketill frá Kvistum Orka frá Hvammi
20 21 V Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Geysir Trú frá Ási Jarpur/rauð-einlitt 10 Geysir Eyjólfur Kristjónsson, Sigrún Harpa Eiðsdóttir Klerkur frá Bjarnanesi Pyngja frá Kolsholti 2
21 22 V Elísa Benedikta Andrésdóttir Hornfirðingur Flötur frá Votmúla 1 Rauður/milli-blesótt 16 Fákur Elísa Benedikta Andrésdóttir Klerkur frá Votmúla 1 Flauta frá Hvolsvelli
22 23 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil-stjörnótt 11 Fákur Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Ófeigur frá Bakkakoti Jörp frá Ártúnum
23 24 V Bríet Guðmundsdóttir Sprettur Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Brúnn/dökk/sv.einlitt 14 Sprettur Guðmundur Sævar Hreiðarsson Andvari frá Ey I Kolfreyja frá Sæfelli
24 25 V Gyða Helgadóttir Borgfirðingur Freyðir frá Mið-Fossum Rauður/sót-tvístjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 10 Fákur Rósa Emilsdóttir Þytur frá Skáney Frostrós frá Fagradal
25 26 V Birta Ingadóttir Fákur Fluga frá Oddhóli Rauður/milli-skjótt 7 Fákur Fríða Hildur Steinarsdóttir, Sigurbjörn Bárðarson Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Fregn frá Oddhóli
26 27 V Kristín Hermannsdóttir Sprettur Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Kristín Hermannsdóttir, Matthildur R Kristjánsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Þerna frá Kjarri
27 28 V Jónína Ósk Sigsteinsdóttir Sprettur Hríð frá Hábæ Brúnn/dökk/sv.einlitt 7 Sprettur Jónína Ósk Sigsteinsdóttir Héðinn frá Feti Brá frá Hábæ
28 29 V Elmar Ingi Guðlaugsson Fákur Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttureinlitt 13 Fákur Elmar Ingi Guðlaugsson, Guðlaugur Ingi Sigurðsson Álfasteinn frá Selfossi Gyðja frá Ey II
29 30 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Skagfirðingur Gjöf frá Sjávarborg Jarpur/dökk-einlitt 12 Skagfirðingur Elvar Eylert Einarsson, Sigríður Fjóla Viktorsdóttir Samber frá Ásbrú Glóð frá Sjávarborg
30 31 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Toppur frá Litlu-Reykjum Bleikur/fífil-skjótt 11 Geysir Leó Geir Arnarson Hruni frá Breiðumörk 2 Hnyðja frá Litlu-Reykjum
31 32 V Thelma Dögg Tómasdóttir Smári Marta frá Húsavík Brúnn/milli-einlitt 9 Smári Thelma Dögg Tómasdóttir, Vignir Sigurólason Kappi frá Kommu Skrýtla frá Húsavík
32 33 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Vísa frá Hrísdal Rauður/milli-tvístjörnótt 9 Skagfirðingur Páll Þórir Viktorsson, Sigurður Straumfjörð Pálsson Auður frá Lundum II Sigurrós frá Strandarhjáleigu
33 34 V Unnur Lilja Gísladóttir Sleipnir Eldey frá Grjóteyri Bleikur/fífil-blesótt 11 Sleipnir Unnur Lilja Gísladóttir Glóðafeykir frá Halakoti Hringja frá Steðja
34 35 V Rakel Eir Ingimarsdóttir Skagfirðingur Sigurvon frá Íbishóli Rauður/sót-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 11 Fákur Magnea Rut Gunnarsdóttir, Magnús Bragi Magnússon Sigur frá Hólabaki Von frá Íbishóli
35 36 V Rúna Tómasdóttir Fákur Kóngur frá Korpu Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur Rúna Tómasdóttir Korgur frá Ingólfshvoli Snædís frá Selfossi
36 37 V Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur Dimma frá Grindavík Brúnn/dökk/sv.einlitt 10 Sprettur Petra Björk Mogensen Draumur frá Holtsmúla 1 Kolsvört frá Holtsmúla 1
37 38 V Þórdís Inga Pálsdóttir Skagfirðingur Njörður frá Flugumýri II Bleikur/ál/kol.einlitt 11 Fákur Páll Bjarki Pálsson, Þórdís Inga Pálsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Smella frá Flugumýri
38 39 V Atli Freyr Maríönnuson Léttir Bruni frá Efri-Fitjum Rauður/milli-einlitt 9 Fákur Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Kappi frá Kommu Ballerína frá Grafarkoti
39 40 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Glanni frá Hofi Brúnn/milli-stjörnótt 16 Fákur Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Glampi frá Vatnsleysu Framtíð frá Neðra-Ási
40 41 V Svanhildur Guðbrandsdóttir Kópur Aðgát frá Víðivöllum fremri Brúnn/milli-einlitt 11 Kópur Guðbrandur Magnússon, Kristín Lárusdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Varða frá Víðivöllum fremri
41 42 V Birta Ingadóttir Fákur Hrönn frá Torfunesi Rauður/milli-einlitt 7 Fákur Hlíf Sturludóttir Hróður frá Refsstöðum Myrkva frá Torfunesi
42 43 V Thelma Rut Davíðsdóttir Hörður Þráður frá Ármóti Rauður/milli-einlitt 9 Fákur Jón Sveinbjörn Haraldsson Mídas frá Kaldbak Nist frá Ármóti
Tölt T1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur
1 1 H Steinn Haukur Hauksson Fákur Ísing frá Fornastekk Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Haukur Þór Hauksson, Steinn Haukur Hauksson Loki frá Selfossi Silvía frá Vatnsleysu
2 2 V Sigurður Sigurðarson Geysir Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli-einlitt 8 Fákur Sigríður Arndís Þórðardóttir, Sigurður Sigurðarson Loki frá Selfossi Blæja frá Lýtingsstöðum
3 3 V Guðmundur Björgvinsson Geysir Austri frá Úlfsstöðum Brúnn/mó-einlitt 10 Geysir Jónas Hallgrímsson ehf, Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Bragi frá Kópavogi Sýn frá Söguey
4 4 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Snillingur frá Íbishóli Moldóttur/gul-/m-einlitt 9 Skagfirðingur Magnús Bragi Magnússon Vafi frá Ysta-Mó Ósk frá Íbishóli
5 5 V Anna Renisch Borgfirðingur Aron frá Eyri Bleikur/fífil/kolótturstjörnótt 8 Borgfirðingur Hjördís Benediktsdóttir, Jón Þórarinn Eggertsson Stikill frá Skrúð Von frá Eyri
6 6 V Valdís Ýr Ólafsdóttir Dreyri Þjóstur frá Hesti Brúnn/dökk/sv.einlitt 10 Fákur Björg María Þórsdóttir, Valdís Ýr Ólafsdóttir Kraftur frá Efri-Þverá Blæja frá Hesti
7 7 V Bergur Jónsson Sleipnir Álfgrímur frá Syðri-Gegnishólum Rauður/milli-skjóttægishjálmur 8 Sleipnir Olil Amble Orri frá Þúfu í Landeyjum Álfadís frá Selfossi
8 8 V Viðar Ingólfsson Fákur Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Viðar Ingólfsson Óskar frá Blesastöðum 1A Móa frá Skarði
9 9 V Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Vökull frá Efri-Brú Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Hafsteinn Jónsson, Hestar ehf Arður frá Brautarholti Kjalvör frá Efri-Brú
10 10 V John Sigurjónsson Fákur Æska frá Akureyri Jarpur/milli-einlitt 9 Fákur Óskar Þór Pétursson, Sverrir Hermannsson Kappi frá Kommu Hrönn frá Búlandi
11 11 V Elin Holst Sleipnir Frami frá Ketilsstöðum Brúnn/milli-einlitt 12 Sleipnir Elín Holst Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Framkvæmd frá Ketilsstöðum
12 12 V Hulda Gústafsdóttir Fákur Draupnir frá Brautarholti Brúnn/mó-einlitt 10 Fákur Bergsholt sf Aron frá Strandarhöfði Alda frá Brautarholti
13 13 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Grímur frá Skógarási Jarpur/milli-blesa auk leista eða sokka 8 Sörli Einar Valgeirsson Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Lind frá Ármóti
14 14 V Bergrún Ingólfsdóttir Neisti Bikar frá Feti Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Bergrún Ingólfsdóttir Vilmundur frá Feti Arney frá Skarði
15 15 V Páll Bragi Hólmarsson Sleipnir Sigurdís frá Austurkoti Grár/rauðurskjótt 7 Sleipnir Austurkot ehf, Hugrún Jóhannsdóttir, Páll Bragi Hólmarsson Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Álfadrottning frá Austurkoti
16 16 V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Konsert frá Hofi Bleikur/fífil/kolótturstjörnótt 9 Dreyri Goetschalckx Frans Ómur frá Kvistum Kantata frá Hofi
17 17 V Hjörvar Ágústsson Geysir Hrafnfinnur frá Sörlatungu Brúnn/milli-einlitt 11 Sörli Sólveig Ólafsdóttir Segull frá Sörlatungu Sóla frá Sörlatungu
18 18 V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Vegur frá Kagaðarhóli Brúnn/milli-stjörnótt 9 Skagfirðingur Guðrún J. Stefánsdóttir, Víkingur Þór Gunnarsson Seiður frá Flugumýri II Ópera frá Dvergsstöðum
19 19 V Adolf Snæbjörnsson Sörli Bryndís frá Aðalbóli 1 Brúnn/milli-skjótt 7 Fákur Aðalsteinn Sæmundsson Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Brá frá Varmalæk
20 20 V Helgi Þór Guðjónsson Sleipnir Lind frá Dalbæ Brúnn/gló-einlitt 7 Fákur Jóhanna Sigríður Harðardóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Hildur frá Dalbæ
21 21 V Sigurður Sigurðarson Geysir Ferill frá Búðarhóli Bleikur/álótturstjörnótt 9 Fákur Kristjón L Kristjánsson Ómur frá Kvistum Embla frá Búðarhóli
22 22 V Helga Una Björnsdóttir Þytur Flikka frá Höfðabakka Brúnn/mó-einlitt 7 Þytur Helga Una Björnsdóttir, Sverrir Sigurðsson Lord frá Vatnsleysu Freysting frá Höfðabakka
23 23 V Matthías Leó Matthíasson Trausti Galdur frá Leirubakka Rauður/milli-stjörnótt 7 Trausti Anders Hansen Glymur frá Flekkudal Skylda frá Leirubakka
24 24 V Sara Ástþórsdóttir Geysir Viðja frá Geirlandi Jarpur/milli-einlitt 6 Geysir Kleifarnef ehf Kjerúlf frá Kollaleiru Eldglóð frá Álfhólum
25 25 V Siguroddur Pétursson Snæfellingur Steggur frá Hrísdal Bleikur/álótturskjótt 10 Fákur Guðrún Margrét Baldursdóttir, Hrísdalshestar sf. Þristur frá Feti Mánadís frá Margrétarhofi
26 26 V Fredrica Fagerlund Hörður Stormur frá Yztafelli Brúnn/milli-einlitt 9 Hörður Björn Þór Gunnarsson, Fredrica Anna Lovisa Fagerlund Seiður frá Flugumýri II Salvör frá Búlandi
27 27 V Janus Halldór Eiríksson Ljúfur Blíða frá Laugarbökkum Bleikur/fífil-einlitt 7 Fákur Kristinn Valdimarsson Kiljan frá Steinnesi Birta frá Hvolsvelli
28 28 H Þorgeir Ólafsson Borgfirðingur Sif frá Steinsholti Rauður/milli-einlitt 7 Borgfirðingur Þorgeir Ólafsson Skýr frá Skálakoti Birna frá Ketilsstöðum
29 29 V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Júlía frá Hamarsey Bleikur/fífil-tvístjörnótt 10 Dreyri Hrossaræktarbúið Hamarsey Auður frá Lundum II Hviða frá Ingólfshvoli
30 30 H Telma Tómasson Fákur Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 10 Fákur Telma Lucinda Tómasson Stæll frá Neðra-Seli Beta frá Forsæti
31 31 V Þorsteinn Björn Einarsson Sindri Kristall frá Varmalæk Móálóttur,mósóttur/milli-tvístjörnótt 15 Sindri Björn Sveinsson, Kristalfélagið Kjarni frá Varmalæk Kolbrún frá Sauðárkróki
32 32 H Bylgja Gauksdóttir Sprettur Hrifla frá Hrafnkelsstöðum 1 Jarpur/milli-einlitt 7 Sprettur Bylgja Gauksdóttir, Ólafur Andri Guðmundsson Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Lind frá Hrafnkelsstöðum 1
33 33 V Þórarinn Ragnarsson Smári Hringur frá Gunnarsstöðum I Brúnn/milli-stjörnótthringeygt eða glaseygt 10 Fákur Ragnar Már Sigfússon Hróður frá Refsstöðum Alma Rún frá Skarði
34 34 V Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Hnyðja frá Koltursey Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Sigurður V Ragnarsson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Kjarnorka frá Sauðárkróki
35 35 V Árni Björn Pálsson Fákur Hátíð frá Hemlu II Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Katrin Taylor-Sheehan Þröstur frá Hvammi Hafrún frá Hemlu II
36 36 V Helga Una Björnsdóttir Þytur Penni frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil-blesótt 13 Þytur Bjarni Elvar Pétursson, Einhyrningur ehf., Kristín Heimisdóttir Glóðar frá Reykjavík Framtíð frá Bakkakoti
37 37 V Bjarni Sveinsson Sleipnir Agla frá Dalbæ Rauður/sót-tvístjörnótt 9 Sleipnir Bjarni Sveinsson, Soffía Sveinsdóttir Óskar frá Blesastöðum 1A Stemma frá Dalbæ
38 38 V Lena Zielinski Geysir Líney frá Þjóðólfshaga 1 Jarpur/milli-einlitt 7 Geysir Sigríður Arndís Þórðardóttir, Sigurður Sigurðarson Sær frá Bakkakoti Ljúf frá Búðarhóli
39 39 V Lea Schell Geysir Snót frá Snóksdal I Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Aksel Jansen Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Embla frá Vatnsleysu
40 40 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni Bárður frá Melabergi Grár/rauðurblesótt 9 Máni Guðmundur Snorri Ólason, Gunnar Sigurbjörn Auðunsson Héðinn frá Feti Skrítla frá Grímstungu
41 41 H Matthías Leó Matthíasson Trausti Taktur frá Vakurstöðum Brúnn/mó-einlitt 8 Trausti Arnarhvammur ehf Smári frá Skagaströnd Líra frá Vakurstöðum
42 42 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Máni Skál frá Skör Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur Karl Áki Sigurðsson Rammi frá Búlandi Vár frá Skjálg
43 43 V Sina Scholz Skagfirðingur Nói frá Saurbæ Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Sina Scholz Vilmundur frá Feti Naomi frá Saurbæ
44 44 V Mette Mannseth Skagfirðingur List frá Þúfum Brúnn/milli-stjörnótt 8 Skagfirðingur Mette Camilla Moe Mannseth Trymbill frá Stóra-Ási Lygna frá Stangarholti
45 45 V Hinrik Bragason Fákur Hrókur frá Hjarðartúni Rauður/milli-blesótt 8 Fákur Egli Oliver Dagur frá Hjarðartúni Hryðja frá Margrétarhofi
46 46 V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Hálfmáni frá Steinsholti Rauður/milli-stjörnótt 8 Dreyri Björn Viðar Ellertsson, Jakob Svavar Sigurðsson Abel frá Eskiholti II Birna frá Ketilsstöðum
47 47 V Eggert Helgason Sleipnir Stúfur frá Kjarri Rauður/milli-stjörnóttglófext 11 Sleipnir Helgi Eggertsson Stáli frá Kjarri Nunna frá Bræðratungu
48 48 V Kathrine Vittrup Andersen Borgfirðingur Augsýn frá Lundum II Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Kathrine Vittrup Andersen Kappi frá Kommu Auðna frá Höfða
Tölt T1 Unglingaflokkur
1 1 V Jón Ársæll Bergmann Geysir Eyja frá Garðsauka Brúnn/milli-skjótt 10 Geysir Anetta Eik Skúladóttir, Þorsteinn G Þorsteinsson Dugur frá Þúfu í Landeyjum Gjöf frá Garðsauka
2 2 H Haukur Ingi Hauksson Sprettur Barði frá Laugarbökkum Rauður/milli-einlitt 15 Fákur Kristinn Valdimarsson Þokki frá Kýrholti Birta frá Hvolsvelli
3 3 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Stássa frá Íbishóli Brúnn/milli-einlitt 7 Skagfirðingur Magnús Bragi Magnússon Óskasteinn frá Íbishóli Seyla frá Efra-Langholti
4 4 V Aron Ernir Ragnarsson Smári Ísar frá Efra-Langholti Rauður/milli-blesótt 8 Smári Berglind Ágústsdóttir Mjölnir frá Hlemmiskeiði 3 Ísold frá Gunnarsholti
5 5 V Aníta Eik Kjartansdóttir Hörður Lóðar frá Tóftum Rauður/milli-einlitt 16 Fákur Aníta Eik Kjartansdóttir Össur frá Blesastöðum 1A Hrísla frá Laugarvatni
6 6 H Bergey Gunnarsdóttir Máni Flikka frá Brú Brúnn/gló-einlitt 10 Máni Gunnar Eyjólfsson, Helga Hildur Snorradóttir Ágústínus frá Melaleiti Lukka frá Kjarnholtum II
7 7 V Sólveig Rut Guðmundsdóttir Máni Ýmir frá Ármúla Rauður/milli-einlitt 17 Fákur Högni Sturluson Roði frá Garði Yrsa frá Glæsibæ
8 8 H Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þytur Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós-blesótt 14 Fákur Irina Franziska Kaethe Kamp, Kristinn Arnar Karlsson Dynur frá Hvammi Þrúður frá Hólum
9 9 V Embla Þórey Elvarsdóttir Sleipnir Tinni frá Laxdalshofi Brúnn/milli-einlitt 12 Sleipnir Elvar Þór Alfreðsson, Embla Þórey Elvarsdóttir Arfur frá Ásmundarstöðum Skráma frá Kanastöðum
10 10 H Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Megas frá Seylu Jarpur/milli-einlitt 7 Sleipnir Halldór Sturluson Arion frá Eystra-Fróðholti Embla frá Vindheimum
11 11 V Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Lúkas frá Skrúð Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Sverrir Hermannsson Hágangur frá Narfastöðum Iðunn frá Skrúð
12 12 H Kristján Árni Birgisson Geysir Karmur frá Kanastöðum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 12 Sörli Páll Guðmundsson Rammi frá Búlandi Snærós frá Mosfellsbæ
13 13 H Heiður Karlsdóttir Fákur Smyrill frá Vorsabæ II Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 8 Fákur Ragnar Bragi Sveinsson Hreyfill frá Vorsabæ II Nös frá Vorsabæ II
14 14 H Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Polka frá Tvennu Rauður/milli-blesótt 7 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Fláki frá Blesastöðum 1A Fjallarós frá Litlalandi Ásahreppi
15 15 V Bríet Bragadóttir Sleipnir Grímar frá Eyrarbakka Brúnn/milli-blesótthringeygt eða glaseygt 7 Fákur Bríet Bragadóttir Salvador frá Hjallanesi 1 Nóra frá Efri-Gróf
16 16 H Natalía Rán Leonsdóttir Hörður Grafík frá Ólafsbergi Móálóttur,mósóttur/milli-skjótthringeygt eða glaseygt 8 Fákur Guðmundur Logi Ólafsson Hruni frá Breiðumörk 2 Teikning frá Keldudal
17 17 V Katla Sif Snorradóttir Sörli Flugar frá Morastöðum Rauður/milli-stjörnótt 10 Sörli Guðmunda Kristjánsdóttir Arður frá Brautarholti Fluga frá Veðramóti
18 18 H Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli-stjörnótt 10 Sprettur Elva Björk Sigurðardóttir, Ríkharður Flemming Jensen Auður frá Lundum II Óskadís frá Tjarnarlandi
19 19 V Sara Bjarnadóttir Hörður Valentína frá Ólafsbergi Bleikur/álótturnösótt 9 Hörður Tjaldhóll ehf Fylkir frá Reykjavík Rimma frá Kýrholti
20 20 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Fákur Stelpa frá Svarfhóli Móálóttur,mósóttur/ljós-einlitt 12 Fákur Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Sær frá Bakkakoti Dögg frá Þúfu
21 21 H Þorvaldur Logi Einarsson Smári Stjarni frá Dalbæ II Rauður/dökk/dr.tvístjörnótt 10 Fákur Bryndís Brynjólfsdóttir, Þorvaldur Logi Einarsson Sindri frá Leysingjastöðum II Dreyra frá Leysingjastöðum
22 22 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi Bleikur/fífil-blesa auk leista eða sokka 11 Skagfirðingur Sigríður Gunnarsdóttir, Þórarinn Eymundsson, Þórgunnur Þórarinsdóttir Grettir frá Grafarkoti Flikka frá Bergsstöðum Vatnsnesi
23 23 V Steindór Óli Tobíasson Léttir Tinna frá Draflastöðum Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Þuríður Steindórsdóttir Moli frá Skriðu Sigurdís frá Árbakka
24 24 V Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Sindri Kliður frá Efstu-Grund Rauður/milli-einlitt 13 Sindri Þorsteinn Björn Einarsson Kvistur frá Hvolsvelli Kvika frá Hvassafelli
25 25 V Aron Ernir Ragnarsson Smári Váli frá Efra-Langholti Jarpur/rauð-einlitt 11 Smári Berglind Ágústsdóttir Stáli frá Kjarri Venus frá Reykjavík
26 26 H Selma Leifsdóttir Fákur Glaður frá Mykjunesi 2 Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Flugar ehf, Selma Leifsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Elja frá Þingeyrum
27 27 H Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Simbi frá Ketilsstöðum Rauður/ljós-einlittvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 18 Máni Björn Viðar Ellertsson, Helena Rán Gunnarsdóttir Kjarkur frá Egilsstaðabæ Ljónslöpp frá Ketilsstöðum
28 28 V Signý Sól Snorradóttir Máni Rafn frá Melabergi Jarpur/milli-einlitt 13 Máni Hrönn Ásmundsdóttir Samber frá Ásbrú Ræja frá Keflavík
29 29 H Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli-einlitt 13 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Akkur frá Brautarholti Tign frá Hvítárholti
30 30 H Heiður Karlsdóttir Fákur Ómur frá Brimilsvöllum Jarpur/milli-einlitt 12 Fákur Heiður Karlsdóttir Sólon frá Skáney Yrpa frá Brimilsvöllum
31 31 V Sveinn Sölvi Petersen Fákur Kveldúlfur frá Hvalnesi Brúnn/mó-einlitt 10 Fákur Gabríel Örn Ólafsson Kjerúlf frá Kollaleiru Saga frá Hvalnesi
32 32 V Embla Þórey Elvarsdóttir Sleipnir KK frá Grenstanga Rauður/milli-stjörnótt 6 Sleipnir Tómas Örn Snorrason Klængur frá Skálakoti Kápa frá Langholti II
33 33 H Kristján Árni Birgisson Geysir Tign frá Vöðlum Jarpur/milli-einlitt 9 Máni Sóley Margeirsdóttir Tígull frá Gýgjarhóli Dimma frá Oddsstöðum I
34 34 V Sigurður Steingrímsson Geysir Hera frá Hólabaki Rauður/milli-einlitt 7 Sprettur Sóley Ásta Karlsdóttir Arion frá Eystra-Fróðholti Dreyra frá Hólabaki
35 35 V Egill Már Þórsson Léttir Fluga frá Hrafnagili Jarpur/rauð-einlitt 6 Fákur Halldór Jóhannsson Kjerúlf frá Kollaleiru Rauðhetta frá Holti 2
36 36 H Elín Þórdís Pálsdóttir Sleipnir Tign frá Heiði Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur Austurkot ehf Mídas frá Kaldbak Tinna frá Heiði
37 37 H Aldís Arna Óttarsdóttir Léttir Þrándur frá Sauðárkróki Vindóttur/jarp-blesótt 12 Léttir Auður Arna Eiríksdóttir, Guðráður Óttar Sigurðsson Drangur frá Hjallanesi 1 Þula frá Sauðárkróki
38 38 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vörður frá Vestra-Fíflholti Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson Akkur frá Brautarholti Von frá Vestra-Fíflholti
39 39 V Þórey Þula Helgadóttir Smári Gjálp frá Hvammi I Brúnn/milli-einlitt 10 Smári Helgi Kjartansson, Þórey Þula Helgadóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Una frá Hvammi I
40 40 V Benedikt Ólafsson Hörður Biskup frá Ólafshaga Vindóttur/jarp-einlittglófext 9 Hörður Ólafshagi ehf Glymur frá Innri-Skeljabrekku Blanda frá Hlemmiskeiði 1
41 41 H Bergey Gunnarsdóttir Máni Hátíð frá Litlalandi Ásahreppi Brúnn/milli-skjótt 6 Máni Gunnar Eyjólfsson, Helga Hildur Snorradóttir Framherji frá Flagbjarnarholti Drangey frá Miðhjáleigu
42 42 V Jón Ársæll Bergmann Geysir Freyja frá Bakkakoti Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur Jón Ársæll Bergmann Víðir frá Prestsbakka Smella frá Bakkakoti
43 43 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Tvistur frá Eystra-Fróðholti Jarpur/milli-skjótt 8 Sleipnir Guðrún Sylvía Pétursdóttir Þristur frá Feti Von frá Bakkakoti
44 44 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Fákur Saga frá Dalsholti Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 9 Fákur Ásgeir Rafn Reynisson, Málfríður Hildur Bjarnadóttir Gaumur frá Dalsholti Assa frá Kjarnholtum II
Tölt T1 Ungmennaflokkur
1 1 V Unnur Lilja Gísladóttir Sleipnir Eldey frá Grjóteyri Bleikur/fífil-blesótt 11 Sleipnir Unnur Lilja Gísladóttir Glóðafeykir frá Halakoti Hringja frá Steðja
2 2 V Kristín Hermannsdóttir Sprettur Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Kristín Hermannsdóttir, Matthildur R Kristjánsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Þerna frá Kjarri
3 3 V Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Ósk frá Miklaholti Rauður/milli-einlitt 7 Fákur Þór Kristjánsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Stjarna frá Borgarholti
4 4 V Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur Dimma frá Grindavík Brúnn/dökk/sv.einlitt 10 Sprettur Petra Björk Mogensen Draumur frá Holtsmúla 1 Kolsvört frá Holtsmúla 1
5 5 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Skagfirðingur Gjöf frá Sjávarborg Jarpur/dökk-einlitt 12 Skagfirðingur Elvar Eylert Einarsson, Sigríður Fjóla Viktorsdóttir Samber frá Ásbrú Glóð frá Sjávarborg
6 6 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil-stjörnótt 11 Fákur Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Ófeigur frá Bakkakoti Jörp frá Ártúnum
7 7 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Fákur Lottó frá Kvistum Brúnn/milli-stjörnótt 9 Fákur Kvistir ehf. Ketill frá Kvistum Orka frá Hvammi
8 8 V Atli Freyr Maríönnuson Léttir Óðinn frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 14 Fákur Aron Þór Sigþórsson, Atli Freyr Maríönnuson, Örn Karlsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Elja frá Ingólfshvoli
9 9 H Bríet Guðmundsdóttir Sprettur Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Brúnn/dökk/sv.einlitt 14 Sprettur Guðmundur Sævar Hreiðarsson Andvari frá Ey I Kolfreyja frá Sæfelli
10 10 V Guðmar Freyr Magnússon Skagfirðingur Rosi frá Berglandi I Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 10 Skagfirðingur Friðgeir Ingi Jóhannsson Þeyr frá Prestsbæ Rebekka frá Hofi 
11 11 V Þórdís Inga Pálsdóttir Skagfirðingur Vakar frá Efra-Seli Móálóttur,mósóttur/dökk-einlitt 11 Sleipnir Þorgils Kári Sigurðsson Hruni frá Breiðumörk 2 Vakning frá Reykjakoti
12 12 H Bergþór Atli Halldórsson Fákur Snotra frá Bjargshóli Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 7 Fákur Eggert Pálsson Draumur frá Túnsbergi Snælda frá Bjargshóli
13 13 V Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Geysir Trú frá Ási Jarpur/rauð-einlitt 10 Geysir Eyjólfur Kristjónsson, Sigrún Harpa Eiðsdóttir Klerkur frá Bjarnanesi Pyngja frá Kolsholti 2
14 14 H Sylvía Sól Magnúsdóttir Brimfaxi Reina frá Hestabrekku Brúnn/milli-einlitt 10 Brimfaxi Enok Ragnar Eðvarðsson Mídas frá Kaldbak Milla frá Feti
15 15 V Inga Dís Víkingsdóttir Snæfellingur Ósk frá Hafragili Rauður/sót-einlittvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 14 Snæfellingur Halldóra Einarsdóttir Hágangur frá Narfastöðum Gæfa frá Skefilsstöðum
16 16 V Kári Kristinsson Sleipnir Hrólfur frá Hraunholti Jarpur/milli-einlitt 8 Fákur Alma Anna Oddsdóttir, Kristinn Már Þorkelsson Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Bríet frá Forsæti
17 17 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Smyrill frá V-Stokkseyrarseli Jarpur/milli-einlitt 8 Fákur Benjamín Sandur Ingólfsson, Ragnhildur H. Sigurðardóttir, Sigurður Torfi Sigurðsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Rák frá Halldórsstöðum
18 18 H Gyða Helgadóttir Borgfirðingur Freyðir frá Mið-Fossum Rauður/sót-tvístjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 10 Fákur Rósa Emilsdóttir Þytur frá Skáney Frostrós frá Fagradal
19 19 V Rúna Tómasdóttir Fákur Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót-einlitt 16 Fákur Rúna Tómasdóttir Prestur frá Kirkjubæ Skuld frá Árnanesi
20 20 H Thelma Dögg Tómasdóttir Smári Marta frá Húsavík Brúnn/milli-einlitt 9 Smári Thelma Dögg Tómasdóttir, Vignir Sigurólason Kappi frá Kommu Skrýtla frá Húsavík
21 21 V Dagbjört Skúladóttir Sleipnir Gljúfri frá Bergi Rauður/milli-einlitt 16 Sleipnir Dagbjört Skúladóttir, Strandarhöfuð ehf Orri frá Þúfu í Landeyjum Sjón frá Bergi
22 22 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Skriða frá Hlemmiskeiði 3 Grár/rauðurblesótt 11 Fákur Fluguhestar ehf Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Drífa frá Hlemmiskeiði 3
23 23 V Elmar Ingi Guðlaugsson Fákur Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttureinlitt 13 Fákur Elmar Ingi Guðlaugsson, Guðlaugur Ingi Sigurðsson Álfasteinn frá Selfossi Gyðja frá Ey II
24 24 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Töffari frá Hlíð Brúnn/dökk/sv.einlitt 14 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir Stæll frá Miðkoti Ljósbrá frá Hlíð
25 25 H Eva Dögg Pálsdóttir Þytur Ísó frá Grafarkoti Brúnn/milli-tvístjörnótthringeygt eða glaseygt 8 Þytur Herdís Einarsdóttir Sindri frá Leysingjastöðum II Æra frá Grafarkoti
26 26 V Hákon Dan Ólafsson Fákur Herkúles frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli-einlitt 10 Fákur Sigurður V Ragnarsson Hróður frá Refsstöðum Hylling frá Kimbastöðum
27 27 V Elín Árnadóttir Sindri Prýði frá Vík í Mýrdal Bleikur/fífil-blesótt 7 Sindri Ásta Alda Árnadóttir, Finnur Bárðarson Penni frá Eystra-Fróðholti Tinna frá Núpakoti
28 28 V Jóhanna Guðmundsdóttir Fákur Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli-einlitt 13 Fákur Jóhanna Guðmundsdóttir Stígandi frá Leysingjastöðum II   
29 29 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Mugga frá Leysingjastöðum II Grár/brúnneinlitt 10 Fákur Íva Rut Viðarsdóttir Njörður frá Útnyrðingsstöðum Mugga frá Leysingjastöðum II
30 30 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Koltinna frá Varmalæk Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 11 Skagfirðingur Ásdís Ósk Elvarsdóttir, Björn Sveinsson Hófur frá Varmalæk Tilvera frá Varmalæk
31 31 V Svanhildur Guðbrandsdóttir Kópur Aðgát frá Víðivöllum fremri Brúnn/milli-einlitt 11 Kópur Guðbrandur Magnússon, Kristín Lárusdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Varða frá Víðivöllum fremri
32 32 H Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Geysir Gola frá Bakkakoti Jarpur/milli-einlitt 9 Geysir Jón Ársæll Bergmann Hrafn frá Bakkakoti Venus frá Bakkakoti
33 33 V Þórdís Inga Pálsdóttir Skagfirðingur Njörður frá Flugumýri II Bleikur/ál/kol.einlitt 11 Fákur Páll Bjarki Pálsson, Þórdís Inga Pálsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Smella frá Flugumýri
34 34 H Thelma Dögg Tómasdóttir Smári Taktur frá Torfunesi Rauður/milli-stjörnótt 14 Smári Thelma Dögg Tómasdóttir Máttur frá Torfunesi Ópera frá Torfunesi
Tölt T2 Opinn flokkur - Meistaraflokkur
1 1 V Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Saga frá Blönduósi Rauður/milli-einlitt 8 Sleipnir Sigfús Örn Eyjólfsson Sveinn-Skorri frá Blönduósi Rauðhetta frá Holti 2
2 2 V Anna Renisch Borgfirðingur Tiltrú frá Lundum II Brúnn/dökk/sv.einlitt 8 Fákur Sigbjörn Björnsson Abraham frá Lundum II Tinna frá Útverkum
3 3 V Mette Mannseth Skagfirðingur Blundur frá Þúfum Jarpur/dökk-einlitt 7 Skagfirðingur Mette Camilla Moe Mannseth Viti frá Kagaðarhóli Lygna frá Stangarholti
4 4 V Henna Johanna Sirén Fákur Herjann frá Eylandi Brúnn/dökk/sv.einlitt 7 Fákur Henna Johanna Sirén Vilmundur frá Feti Hnáta frá Hábæ
5 5 V Reynir Örn Pálmason Hörður Brimnir frá Efri-Fitjum Bleikur/álóttureinlitt 10 Fákur Margrétarhof hf Hnokki frá Fellskoti Ballerína frá Grafarkoti
6 6 H Matthías Leó Matthíasson Trausti Doðrant frá Vakurstöðum Bleikur/fífil-einlitt 6 Trausti Halldóra Baldvinsdóttir Konsert frá Korpu Bjóla frá Feti
7 7 V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Vallarsól frá Völlum Brúnn/milli-einlitt 6 Dreyri Hróðmar Bjarnason, Sigurjón Bjarnason Álfur frá Selfossi Náttsól frá Fellsmúla
8 8 V Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Frægur frá Strandarhöfði Rauður/milli-einlitt 10 Fákur Auður Margrét Möller Hnokki frá Fellskoti Framtíð frá Árnagerði
9 9 V Hinrik Bragason Fákur Ópera frá Litla-Garði Bleikur/fífil-einlitt 8 Fákur Fluguhestar ehf Ómur frá Kvistum Melodía frá Árgerði
10 10 V Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Háfeti frá Hákoti Bleikur/álótturstjörnótt 10 Sleipnir Kjartan Bergur Jónsson, Steinar Torfi Vilhjálmsson Hnokki frá Fellskoti Óðsbrá frá Hákoti
11 11 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Sproti frá Innri-Skeljabrekku Brúnn/dökk/sv.einlitt 9 Fákur Gústaf Ásgeir Hinriksson, Þorvaldur Jónsson Kvistur frá Skagaströnd Nánd frá Miðsitju
12 12 V Sigrún Rós Helgadóttir Borgfirðingur Tvífari frá Varmalæk Brúnn/milli-skjótt 8 Borgfirðingur Björn Sveinsson Hvítserkur frá Sauðárkróki Hera frá Varmalæk
13 13 V Anna S. Valdemarsdóttir Fákur Sæborg frá Hjarðartúni Jarpur/milli-einlitt 10 Fákur Anna Sigríður Valdimarsdóttir Vilmundur frá Feti Pandra frá Reykjavík
14 14 V Sigurður Sigurðarson Geysir Magni frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 12 Fákur Sigríður Arndís Þórðardóttir, Sigurður Sigurðarson Tindur frá Varmalæk Bjalla frá Hafsteinsstöðum
15 15 H Máni Hilmarsson Borgfirðingur Lísbet frá Borgarnesi Vindóttur/móskjótt 9 Borgfirðingur Máni Hilmarsson Klerkur frá Bjarnanesi Sunna frá Þverholtum
16 16 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Hörður Óskar frá Breiðstöðum Jarpur/rauð-einlitt 8 Hörður Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Fantasía frá Breiðstöðum
17 17 V Vera Evi Schneiderchen Geysir Bragur frá Steinnesi Jarpur/milli-einlitt 9 Geysir Ingólfur Jónsson Bragi frá Kópavogi Árdís frá Steinnesi
18 18 V Helga Una Björnsdóttir Þytur Þoka frá Hamarsey Bleikur/álóttureinlitt 8 Þytur Hannes Sigurjónsson, Inga Cristina Campos, Von Schulthess Yvonne Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Þruma frá Hólshúsum
19 19 V Viðar Ingólfsson Fákur Hængur frá Bergi Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Jón Bjarni Þorvarðarson Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Hrísla frá Naustum
20 20 V Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Krókus frá Dalbæ Brúnn/milli-einlitt 11 Sleipnir Ari Björn Thorarensen Vilmundur frá Feti Flauta frá Dalbæ
21 21 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Mörður frá Kirkjubæ Rauður/milli-blesa auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt 11 Sörli Hanna Rún Ingibergsdóttir, Hjörvar Ágústsson Valtýr frá Kirkjubæ Lilja frá Kirkjubæ
Tölt T2 Ungmennaflokkur
1 1 V Elísa Benedikta Andrésdóttir Hornfirðingur Flötur frá Votmúla 1 Rauður/milli-blesótt 16 Fákur Elísa Benedikta Andrésdóttir Klerkur frá Votmúla 1 Flauta frá Hvolsvelli
2 2 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Óskar frá Draflastöðum Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir Moli frá Skriðu Dimma frá Keldulandi
3 3 V Sigríður Vaka Víkingsdóttir Skagfirðingur Vaki frá Hólum Jarpur/dökk-einlitt 16 Skagfirðingur Guðrún J. Stefánsdóttir, Víkingur Þór Gunnarsson Óður frá Brún Ópera frá Dvergsstöðum
4 4 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Laxnes frá Lambanesi Rauður/milli-stjörnótt 10 Hörður Margrétarhof hf Kiljan frá Steinnesi Sveifla frá Lambanesi
5 5 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Stormur frá Sólheimum Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Hlynur Óli Haraldsson, Hulda Björk Haraldsdóttir Sólnes frá Ytra-Skörðugili Mánadís frá Tunguhálsi II
6 6 V Thelma Dögg Tómasdóttir Smári Bósi frá Húsavík Vindóttur/mótvístjörnótt 8 Grani Vignir Sigurólason Glymur frá Innri-Skeljabrekku Dúsa frá Húsavík
7 7 V Kári Kristinsson Sleipnir Dís frá Úlfljótsvatni Rauður/milli-blesa auk leista eða sokka 10 Fákur Björn Þór Björnsson Dyggur frá Úlfljótsvatni Blunda frá Úlfljótsvatni
8 8 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Klaufi frá Hofi Rauður/milli-skjótt 8 Neisti Eline Manon Schrijver, Jón Gíslason Ljóni frá Ketilsstöðum Klóra frá Hofi
9 9 V Herjólfur Hrafn Stefánsson Skagfirðingur Gulltoppur frá Stað Rauður/milli-einlittvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 6 Skagfirðingur Hermann Thorstensen Ólafsson Skýr frá Skálakoti Yrja frá Holtsmúla 1
10 10 V Atli Freyr Maríönnuson Léttir Léttir frá Þjóðólfshaga 3 Brúnn/dökk/sv.einlitt 10 Fákur Guðmundur S Hjálmarsson Vilmundur frá Feti Birta frá Þjóðólfshaga 3
11 11 V Eva Dögg Pálsdóttir Þytur Griffla frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt 9 Þytur Herdís Einarsdóttir Grettir frá Grafarkoti Græska frá Grafarkoti
12 12 V Guðmar Freyr Magnússon Skagfirðingur Sátt frá Kúskerpi Grár/brúnneinlitt 9 Skagfirðingur María Stefanía Jóhannsdóttir Vafi frá Ysta-Mó Sögn frá Kúskerpi
13 13 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Fákur Katla frá Mörk Jarpur/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 8 Fákur Ólöf Helga Hilmarsdóttir Kolskeggur frá Kjarnholtum I Selja frá Miðdal
14 14 V Kristín Hermannsdóttir Sprettur Snúður frá Svignaskarði Jarpur/milli-stjörnótt 12 Sprettur Oddný Mekkín Jónsdóttir, Valdís Björk Guðmundsdóttir Aðall frá Nýjabæ Sjöstjarna frá Svignaskarði
15 15 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Trausti frá Þóroddsstöðum Rauður/milli-blesótt 8 Sleipnir Bjarni Þorkelsson Þröstur frá Hvammi Snót frá Þóroddsstöðum
16 16 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Vísa frá Hrísdal Rauður/milli-tvístjörnótt 9 Skagfirðingur Páll Þórir Viktorsson, Sigurður Straumfjörð Pálsson Auður frá Lundum II Sigurrós frá Strandarhjáleigu
17 17 V Gyða Helgadóttir Borgfirðingur Óðinn frá Syðra-Kolugili Brúnn/milli-skjótt 12 Fákur Gyða Helgadóttir, Oddur Helgi Bragason Roði frá Múla Skjóna frá Hlíð
18 18 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Ögri frá Fróni Brúnn/milli-einlitt 12 Fákur Maja Loncar Flögri frá Útnyrðingsstöðum Freydís frá Reykjavík
19 19 V Hákon Dan Ólafsson Fákur Stirnir frá Skriðu Rauður/milli-tvístjörnótt 10 Fákur Ólafur Þórður Kristjánsson Geisli frá Úlfsstöðum Elding frá Skriðu
20 20 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Prins frá Skúfslæk Jarpur/milli-stjörnótt 11 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir Auður frá Lundum II Drottning frá Sauðárkróki
21 21 V Atli Freyr Maríönnuson Léttir Bruni frá Efri-Fitjum Rauður/milli-einlitt 9 Fákur Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Kappi frá Kommu Ballerína frá Grafarkoti
22 22 V Þórdís Inga Pálsdóttir Skagfirðingur Kormákur frá Miðhrauni Brúnn/milli-stjörnótt 8 Fákur Alda Jóna Nóadóttir Glóðafeykir frá Halakoti Limra frá Kirkjubæ 2
Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur
1 1 V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Hlekkur frá Saurbæ Bleikur/álóttureinlitt 10 Skagfirðingur Saurbær ehf Þeyr frá Prestsbæ Njóla frá Miðsitju
2 2 V Jóhann Magnússon Þytur Frelsun frá Bessastöðum Jarpur/dökk-einlitt 6 Fákur Jóhann Birgir Magnússon Óskasteinn frá Íbishóli Bylting frá Bessastöðum
3 3 V Bjarni Bjarnason Trausti Þröm frá Þóroddsstöðum Rauður/milli-stjörnótt 9 Trausti Bjarni Bjarnason Þóroddur frá Þóroddsstöðum Snót frá Þóroddsstöðum
4 4 V Sina Scholz Skagfirðingur Nói frá Saurbæ Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Sina Scholz Vilmundur frá Feti Naomi frá Saurbæ
5 5 V Páll Bragi Hólmarsson Sleipnir Hrannar frá Austurkoti Brúnn/milli-skjótt 8 Fákur Austurkot ehf Álfur frá Selfossi Hera frá Kópavogi
6 6 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Sprettur Þórvör frá Lækjarbotnum Rauður/milli-blesa auk leista eða sokka 8 Sprettur Theódóra Þorvaldsdóttir Púki frá Lækjarbotnum Tinna frá Lækjarbotnum
7 7 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Fákur Villingur frá Breiðholti í Flóa Brúnn/dökk/sv.einlitt 11 Fákur Kári Stefánsson Grunur frá Oddhóli Gunnvör frá Miðsitju
8 8 V Hinrik Bragason Fákur Hrafnhetta frá Hvannstóði Brúnn/milli-skjótt 14 Fákur Hestvit ehf. Hruni frá Breiðumörk 2 Ösp frá Hvannstóði
9 9 V Sigurður Sigurðarson Geysir Tromma frá Skúfslæk Brúnn/milli-stjörnótt 7 Fákur Leonard Sigurðarson Vörður frá Árbæ Líra frá Hafsteinsstöðum
10 10 V Árni Björn Pálsson Fákur Óliver frá Hólaborg Bleikur/álóttureinlitt 8 Fákur Grunur ehf. Smári frá Skagaströnd Ópera frá Laugavöllum
11 11 V Edda Rún Ragnarsdóttir Fákur Tign frá Fornusöndum Rauður/milli-stjörnótt 15 Fákur Edda Rún Ragnarsdóttir, Jóhann Axel Geirsson Sjóli frá Dalbæ Björk frá Norður-Hvammi
12 12 V Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Krókus frá Dalbæ Brúnn/milli-einlitt 11 Sleipnir Ari Björn Thorarensen Vilmundur frá Feti Flauta frá Dalbæ
13 13 V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Vegur frá Kagaðarhóli Brúnn/milli-stjörnótt 9 Skagfirðingur Guðrún J. Stefánsdóttir, Víkingur Þór Gunnarsson Seiður frá Flugumýri II Ópera frá Dvergsstöðum
14 14 V Auðunn Kristjánsson Geysir Gloría frá Grænumýri Jarpur/milli-einlitt 8 Fákur Bjarni Elvar Pétursson Aðall frá Nýjabæ Dalla frá Langholti II
15 15 V Guðmundur Baldvinsson Geysir Höfði frá Bakkakoti Brúnn/mó-einlitt 10 Fákur Bremen ehf, Sigríður Vaka Jónsdóttir Álfur frá Selfossi Hrund frá Hrappsstöðum
16 16 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Geysir Tromma frá Skógskoti Rauður/sót-stjörnótt 10 Geysir Sigvaldi Lárus Guðmundsson Hróður frá Refsstöðum Hula frá Hamraendum
17 17 V Davíð Jónsson Geysir Irpa frá Borgarnesi Jarpur/rauð-einlitt 14 Fákur Davíð Jónsson Þór frá Þúfu í Landeyjum Frigg frá Fossnesi
18 18 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Geysir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnótt 12 Geysir Hekla Katharína Kristinsdóttir Gídeon frá Lækjarbotnum Assa frá Ölversholti
19 19 V Viðar Ingólfsson Fákur Hængur frá Bergi Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Jón Bjarni Þorvarðarson Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Hrísla frá Naustum
20 20 V Hanne Oustad Smidesang Sleipnir Ísak frá Búðardal Rauður/milli-stjörnótt 10 Sleipnir Hanne Smidesang Flugar frá Barkarstöðum Brá frá Búðardal
21 21 V Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Blökk frá Laugabakka Brúnn/dökk/sv.einlitt 7 Fákur Svava Kristjánsdóttir, Þórir Örn Grétarsson Víðir frá Prestsbakka Brá frá Stóra-Hofi
22 22 V Reynir Örn Pálmason Hörður Brimnir frá Efri-Fitjum Bleikur/álóttureinlitt 10 Fákur Margrétarhof hf Hnokki frá Fellskoti Ballerína frá Grafarkoti
23 23 V Kristín Magnúsdóttir Smári Sirkus frá Garðshorni á Þelamörk Bleikur/fífil-einlitt 7 Smári Kristín Magnúsdóttir, Sóleyjarbakki ehf Fáfnir frá Hvolsvelli Sveifla frá Lambanesi
24 24 V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Gullbrá frá Lóni Brúnn/dökk/sv.einlitt 12 Skagfirðingur Sigríður Gunnarsdóttir, Þórarinn Eymundsson Glampi frá Vatnsleysu Gná frá Dæli
25 25 V Páll Bragi Hólmarsson Sleipnir Heiða frá Austurkoti Rauður/milli-blesótt 11 Fákur Austurkot ehf Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Hilling frá Fremra-Hálsi
26 26 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Snillingur frá Íbishóli Moldóttur/gul-/m-einlitt 9 Skagfirðingur Magnús Bragi Magnússon Vafi frá Ysta-Mó Ósk frá Íbishóli
27 27 V Trausti Óskarsson Sindri Skúta frá Skák Brúnn/dökk/sv.einlitt 11 Sindri Trausti Óskarsson Þytur frá Neðra-Seli Lukka frá Búlandi
28 28 V Konráð Valur Sveinsson Fákur Losti frá Ekru Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Ingvar Ingvarsson Sólbjartur frá Flekkudal Lína frá Bakkakoti
29 29 V Árni Björn Pálsson Fákur Roði frá Lyngholti Rauður/milli-einlitt 9 Fákur Skarphéðinn Hilbert Ingason Ómur frá Kvistum Glóð frá Kálfholti
30 30 V Edda Rún Ragnarsdóttir Fákur Rúna frá Flugumýri Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 13 Fákur Edda Rún Ragnarsdóttir Einir frá Flugumýri Fluga frá Tumabrekku
31 31 V Haukur Bjarnason Borgfirðingur Bragi frá Skáney Bleikur/fífil-stjörnótt 19 Borgfirðingur Margrét Birna Hauksdóttir Kjarval frá Sauðárkróki Iðunn frá Kletti
32 32 V Ólafur Andri Guðmundsson Geysir Máfur frá Kjarri Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8 Geysir Helgi Eggertsson Stáli frá Kjarri Stjarna frá Kjarri
33 33 V Helga Una Björnsdóttir Þytur Penni frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil-blesótt 13 Þytur Bjarni Elvar Pétursson, Einhyrningur ehf., Kristín Heimisdóttir Glóðar frá Reykjavík Framtíð frá Bakkakoti
34 34 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Léttir frá Eiríksstöðum Jarpur/milli-skjótt 19 Fákur Matthías Sigurðsson Vængur frá Eiríksstöðum Vonar-Stjarna frá Bröttuhlíð
35 35 V Þorgeir Ólafsson Borgfirðingur Eindís frá Leirulæk Brúnn/milli-einlitt 9 Borgfirðingur Sigurbjörn Jóhann Garðarsson Fróði frá Staðartungu Þórdís frá Leirulæk
36 36 V Fredrica Fagerlund Hörður Snær frá Keldudal Grár/brúnneinlitt 14 Hörður Fredrica Anna Lovisa Fagerlund Þokki frá Kýrholti Ísold frá Kirkjubæjarklaustri II
37 37 V Mette Mannseth Skagfirðingur Vívaldi frá Torfunesi Bleikur/fífil-stjörnótt 6 Skagfirðingur Gísli Gíslason, Mette Camilla Moe Mannseth Trymbill frá Stóra-Ási Röst frá Torfunesi
38 38 V Leó Hauksson Hörður Tvistur frá Skarði Jarpur/dökk-einlitt 16 Fákur Sonja Noack Heimir frá Vatnsleysu Nýja-Olla frá Skarði
39 39 V Skapti Steinbjörnsson Skagfirðingur Jórvík frá Hafsteinsstöðum Grár/brúnnblesótt 9 Fákur Hildur Claessen, Skapti Steinbjörnsson Ísak frá Hafsteinsstöðum Hrund frá Hóli
40 40 V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Sesar frá Steinsholti Brúnn/milli-einlitt 7 Dreyri Jakob Svavar Sigurðsson Skýr frá Skálakoti Íris frá Vestri-Leirárgörðum
Gæðingaskeið PP1 Unglingaflokkur
1 1 V Sveinn Sölvi Petersen Fákur Kappi frá Dallandi Brúnn/milli-tvístjörnótt 13 Fákur Lára Jóhannsdóttir Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Katla frá Dallandi
2 2 V Matthías Sigurðsson Fákur Djákni frá Stóru-Gröf ytri Brúnn/milli-einlitt 6 Fákur Jónína Stefánsdóttir Seiður frá Flugumýri II Dúkka frá Úlfsstöðum
3 3 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Trausti frá Þóroddsstöðum Rauður/milli-blesótt 8 Sleipnir Bjarni Þorkelsson Þröstur frá Hvammi Snót frá Þóroddsstöðum
4 4 V Egill Már Þórsson Léttir Bragi frá Skriðu Jarpur/dökk-einlitt 6 Fákur Skriðuhestar ehf, Þór Jónsteinsson Óskasteinn frá Íbishóli List frá Fellskoti
5 5 V Bergey Gunnarsdóttir Máni Brunnur frá Brú Rauður/milli-einlitt 11 Máni Gunnar Eyjólfsson, Helga Hildur Snorradóttir Hvessir frá Ásbrú Lukka frá Kjarnholtum II
6 6 V Sigrún Högna Tómasdóttir Smári Sirkus frá Torfunesi Rauður/ljós-tvístjörnótt 13 Smári Sigrún Högna Tómasdóttir, Thelma Dögg Tómasdóttir Boði frá Torfunesi Stjörnudís frá Reykjavík
7 7 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Elva frá Miðsitju Moldóttur/d./draugstjörnótt 9 Sleipnir Íbishóll ehf, Sunnuhvoll ehf Vafi frá Ysta-Mó Elja frá Ytri-Hofdölum
8 8 V Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Púki frá Lækjarbotnum Grár/rauðurstjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 11 Fákur Guðlaugur H Kristmundsson Hróður frá Refsstöðum Hekla-Mjöll frá Lækjarbotnum
9 9 V Dagur Ingi Axelsson Fákur List frá Svalbarða Brúnn/milli-blesa auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt 20 Fákur Axel Ingi Eiríksson Páfi frá Kirkjubæ Spes frá Krossi
10 10 V Hekla Rán Hannesdóttir Sprettur Halla frá Kverná Bleikur/fífil-blesótt 9 Fákur Hekla Rán Hannesdóttir, Hrossaræktarbúið Hamarsey Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Dögg frá Kverná
11 11 V Þórey Þula Helgadóttir Smári Þótti frá Hvammi I Jarpur/milli-einlitt 12 Smári Helgi Kjartansson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Una frá Hvammi I
12 12 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó-einlitt 21 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen Dynur frá Hvammi Gletta frá Tjarnarlandi
13 13 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli-einlitt 13 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson, Sigurður Helgi Ólafsson Galsi frá Sauðárkróki Vordís frá Kópavogi
14 14 V Kristján Árni Birgisson Geysir Máney frá Kanastöðum Jarpur/milli-einlitt 9 Geysir Rósa Eiríksdóttir Alvar frá Brautarholti Púma frá Kanastöðum
15 15 V Sveinn Sölvi Petersen Fákur Hugi frá Hafnarfirði Grár/óþekktureinlitt 22 Fákur Viggó Sigurðsson     
16 16 V Haukur Ingi Hauksson Sprettur Komma frá Kambi Rauður/milli-einlitt 7 Fákur Haukur Hauksson Aron frá Strandarhöfði Hylling frá Blönduósi
17 17 V Egill Már Þórsson Léttir Stjarni frá Laugavöllum Rauður/milli-stjörnótt 7 Fákur Konráð Valur Sveinsson, Sveinn Ragnarsson Glymur frá Flekkudal Storð frá Ytra-Dalsgerði
18 18 V Benedikt Ólafsson Hörður Leira-Björk frá Naustum III Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 12 Hörður Benedikt Ólafsson Tindur frá Varmalæk Leira frá Syðstu-Grund
19 19 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Sturlungur frá Leirubakka Brúnn/milli-einlitt 10 Sleipnir Anders Hansen, Torgeir Åsland Stáli frá Kjarri Hella frá Árbakka
20 20 V Bergey Gunnarsdóttir Máni Dagur frá Björgum Jarpur/milli-einlitt 12 Máni Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Moli frá Skriðu Ösp (Stygg) frá Kvíabekk
21 21 V Jón Ársæll Bergmann Geysir Glóð frá Eystra-Fróðholti Rauður/milli-einlittglófext 9 Geysir Ársæll Jónsson Sær frá Bakkakoti Valkyrja frá Eystra-Fróðholti
22 22 V Signý Sól Snorradóttir Máni Þokkadís frá Strandarhöfði Jarpur/milli-stjörnótt 8 Máni Eva Hrönn Ásmundsdóttir, Strandarhöfuð ehf Þulur frá Hólum Hraundís frá Lækjarbotnum
23 23 V Embla Þórey Elvarsdóttir Sleipnir Tinni frá Laxdalshofi Brúnn/milli-einlitt 12 Sleipnir Elvar Þór Alfreðsson, Embla Þórey Elvarsdóttir Arfur frá Ásmundarstöðum Skráma frá Kanastöðum
Gæðingaskeið PP1 Ungmennaflokkur
1 1 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Laxnes frá Lambanesi Rauður/milli-stjörnótt 10 Hörður Margrétarhof hf Kiljan frá Steinnesi Sveifla frá Lambanesi
2 2 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Ásdís frá Dalsholti Brúnn/milli-einlitt 12 Fákur Jóhanna Guðmundsdóttir Ás frá Ármóti Koldís frá Kjarnholtum II
3 3 V Bergþór Atli Halldórsson Fákur Dalvar frá Dalbæ II Moldóttur/d./draugeinlitt 9 Fákur Bryndís Brynjólfsdóttir Fálki frá Geirshlíð Bón frá Leysingjastöðum II
4 4 V Guðmar Freyr Magnússon Skagfirðingur Sóta frá Steinnesi Rauður/sót-einlitt 9 Skagfirðingur Elin Adina Maria Bössfall, Magnús Bragi Magnússon Óskasteinn frá Íbishóli Hnota frá Steinnesi
5 5 V Bríet Guðmundsdóttir Sprettur Atlas frá Lýsuhóli Bleikur/álóttureinlitt 14 Sprettur Guðmundur Sævar Hreiðarsson Sær frá Bakkakoti Orka frá Lýsuhóli
6 6 V Birta Ingadóttir Fákur Hálfdán frá Oddhóli Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Fríða Hildur Steinarsdóttir, Sigurbjörn Bárðarson Ás frá Ármóti Hending frá Oddhóli
7 7 V Atli Freyr Maríönnuson Léttir Léttir frá Þjóðólfshaga 3 Brúnn/dökk/sv.einlitt 10 Fákur Guðmundur S Hjálmarsson Vilmundur frá Feti Birta frá Þjóðólfshaga 3
8 8 V Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Gjóska frá Kolsholti 3 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8 Fákur Sigurður Rúnar Guðjónsson Þróttur frá Kolsholti 2 Myrra frá Halakoti
9 9 V Dagbjört Skúladóttir Sleipnir Arney frá Auðsholtshjáleigu Jarpur/milli-einlitt 6 Fákur Gunnar Arnarson Spuni frá Vesturkoti Trú frá Auðsholtshjáleigu
10 10 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Óskar frá Draflastöðum Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir Moli frá Skriðu Dimma frá Keldulandi
11 11 V Herjólfur Hrafn Stefánsson Skagfirðingur Hnota frá Glæsibæ Grár/rauðureinlitt 8 Skagfirðingur Herjólfur Hrafn Stefánsson Aldur frá Brautarholti Svalbrá frá Glæsibæ
12 12 V Guðmar Freyr Magnússon Skagfirðingur Rosi frá Berglandi I Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 10 Skagfirðingur Friðgeir Ingi Jóhannsson Þeyr frá Prestsbæ Rebekka frá Hofi 
13 13 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Smyrill frá V-Stokkseyrarseli Jarpur/milli-einlitt 8 Fákur Benjamín Sandur Ingólfsson, Ragnhildur H. Sigurðardóttir, Sigurður Torfi Sigurðsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Rák frá Halldórsstöðum
14 14 V Gyða Helgadóttir Borgfirðingur Óðinn frá Syðra-Kolugili Brúnn/milli-skjótt 12 Fákur Gyða Helgadóttir, Oddur Helgi Bragason Roði frá Múla Skjóna frá Hlíð
15 15 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Konungur frá Hofi Brúnn/milli-einlitt 8 Neisti Eline Manon Schrijver, Jón Gíslason Orri frá Þúfu í Landeyjum Kantata frá Hofi
16 16 V Hákon Dan Ólafsson Fákur Katla frá Eylandi Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Davíð Matthíasson, Elmar Sigurðsson, Rut Skúladóttir Hrafnar frá Ragnheiðarstöðum Keila frá Bjarnastöðum
17 17 V Sunna Lind Ingibergsdóttir Sörli Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttureinlitt 13 Fákur Ingibergur Árnason Gjafar frá Eyrarbakka Fífa frá Meiri-Tungu 1
18 18 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttureinlitt 17 Skagfirðingur Elvar Eylert Einarsson Brjánn frá Sauðárkróki Hremmsa frá Sauðárkróki
19 19 V Kári Kristinsson Sleipnir Bruni frá Hraunholti Jarpur/milli-einlitt 7 Fákur Alma Anna Oddsdóttir, Kristinn Már Þorkelsson Spuni frá Vesturkoti Bríet frá Forsæti
20 20 V Thelma Dögg Tómasdóttir Smári Bósi frá Húsavík Vindóttur/mótvístjörnótt 8 Grani Vignir Sigurólason Glymur frá Innri-Skeljabrekku Dúsa frá Húsavík
21 21 V Rósa Kristín Jóhannesdóttir Logi Erill frá Svignaskarði Rauður/milli-stjörnótt 15 Logi Oddný Mekkín Jónsdóttir Illingur frá Tóftum Kjarva frá Skollagróf
22 22 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolótturstjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt 13 Fákur Benjamín Sandur Ingólfsson Njáll frá Hvolsvelli Orka frá Káragerði
23 23 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Fákur Ísak frá Jarðbrú Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Ólöf Helga Hilmarsdóttir Íslendingur frá Dalvík Gleði frá Svarfhóli
24 24 V Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Vænting frá Sturlureykjum 2 Bleikur/álóttureinlitt 15 Fákur Þorgils Kári Sigurðsson Leiknir frá Laugavöllum Skoppa frá Hjarðarholti
25 25 V Guðmar Freyr Magnússon Skagfirðingur Hagur frá Skefilsstöðum Brúnn/dökk/sv.einlitt 9 Skagfirðingur Eyjólfur G Sverrisson, Magnús Bragi Magnússon Huginn frá Haga I Hending frá Gýgjarhóli
Fimikeppni A Barnaflokkur
1 1 V Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Daníel frá Vatnsleysu Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 17 Þytur Sindrastaðir ehf. Þór frá Þjóðólfshaga 3 Dylgja frá Vatnsleysu
2 2 V Kolbrún Sif Sindradóttir Sörli Sindri frá Keldudal Rauður/milli-blesótt 14 Sörli Inga Dís Víkingsdóttir Hágangur frá Narfastöðum Ísold frá Keldudal
3 3 V Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir Sprettur Borg frá Borgarholti Rauður/milli-skjótt 10 Sprettur Auður Björgvinsdóttir, Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir Klettur frá Borgarholti Silja frá Kirkjubæ
4 4 V Lilja Rún Sigurjónsdóttir Fákur Þráður frá Egilsá Rauður/milli-nösótt 11 Fákur Lilja Rún Sigurjónsdóttir Gári frá Auðsholtshjáleigu Vera frá Borgarhóli
5 5 V Sara Dís Snorradóttir Sörli Sómi frá Holtsmúla 2 Brúnn/milli-einlitt 10 Sörli Anna Björk Ólafsdóttir Draumur frá Holtsmúla 1 Tinna frá Holtsmúla 2
6 6 V Matthías Sigurðsson Fákur Djákni frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Ganghestar ehf Flipi frá Litlu-Sandvík Forysta frá Reykjavík
7 7 V Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Freyðir frá Leysingjastöðum II Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 14 Þytur Jane George Sær frá Bakkakoti Dekkja frá Leysingjastöðum II
8 8 V Sigrún Helga Halldórsdóttir Fákur Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli-einlitt 13 Fákur Eggert Pálsson Hágangur frá Narfastöðum Gola frá Bjargshóli
Fimikeppni A Unglingaflokkur
1 1 V Aron Freyr Petersen Fákur Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Birgitta Magnúsdóttir, Róbert Petersen Adam frá Ásmundarstöðum Dagsbrún frá Lækjamóti
2 2 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Brúnn/milli-einlitt 12 Sleipnir Sunnuhvoll ehf, Védís Huld Sigurðardóttir Gammur frá Steinnesi Irpa frá Skeggsstöðum
3 3 V Selma Leifsdóttir Fákur Hrafn frá Eylandi Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Davíð Matthíasson, Maja Loncar Hrafnar frá Ragnheiðarstöðum Hnáta frá Hábæ
4 4 V Benedikt Ólafsson Hörður Biskup frá Ólafshaga Vindóttur/jarp-einlittglófext 9 Hörður Ólafshagi ehf Glymur frá Innri-Skeljabrekku Blanda frá Hlemmiskeiði 1
5 5 V Katla Sif Snorradóttir Sörli Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli-einlitt 17 Sörli Katla Sif Snorradóttir Skorri frá Gunnarsholti Perla frá Stykkishólmi
6 6 V Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þytur Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós-blesótt 14 Fákur Irina Franziska Kaethe Kamp, Kristinn Arnar Karlsson Dynur frá Hvammi Þrúður frá Hólum
7 7 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi Bleikur/fífil-blesa auk leista eða sokka 11 Skagfirðingur Sigríður Gunnarsdóttir, Þórarinn Eymundsson, Þórgunnur Þórarinsdóttir Grettir frá Grafarkoti Flikka frá Bergsstöðum Vatnsnesi
Fimikeppni A2 Ungmennaflokkur
1 1 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Glanni frá Hofi Brúnn/milli-stjörnótt 16 Fákur Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Glampi frá Vatnsleysu Framtíð frá Neðra-Ási
2 2 V Birta Ingadóttir Fákur Fluga frá Oddhóli Rauður/milli-skjótt 7 Fákur Fríða Hildur Steinarsdóttir, Sigurbjörn Bárðarson Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Fregn frá Oddhóli
3 3 V Thelma Rut Davíðsdóttir Hörður Þráður frá Ármóti Rauður/milli-einlitt 9 Fákur Jón Sveinbjörn Haraldsson Mídas frá Kaldbak Nist frá Ármóti
Skeið 150m P3 Opinn flokkur - Meistaraflokkur
1 1 V Þráinn Ragnarsson Sindri Gassi frá Efra-Seli Brúnn/milli-skjótt 21 Fákur Þráinn V Ragnarsson Gammur frá Sauðárkróki Nös frá Eyjólfsstöðum
2 1 V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Gullbrá frá Lóni Brúnn/dökk/sv.einlitt 12 Skagfirðingur Sigríður Gunnarsdóttir, Þórarinn Eymundsson Glampi frá Vatnsleysu Gná frá Dæli
3 2 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Sprettur Auðna frá Hlíðarfæti Rauður/sót-stjörnótt 17 Sprettur Hilmar Böðvarsson Draupnir frá Tóftum Hauður frá Reykjavík
4 2 V Hans Þór Hilmarsson Smári Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokkavindhært (grásprengt) í fax eða tagl 11 Smári Hasar ehf Vídalín frá Hamrahóli Kría frá Stóra-Vatnsskarði
5 3 V Þórarinn Ragnarsson Smári Funi frá Hofi Rauður/milli-einlitt 17 Fákur Vesturkot ehf Gustur frá Hóli Katrín frá Kjarnholtum I
6 3 V Edda Rún Ragnarsdóttir Fákur Tign frá Fornusöndum Rauður/milli-stjörnótt 15 Fákur Edda Rún Ragnarsdóttir, Jóhann Axel Geirsson Sjóli frá Dalbæ Björk frá Norður-Hvammi
7 4 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Léttir frá Eiríksstöðum Jarpur/milli-skjótt 19 Fákur Matthías Sigurðsson Vængur frá Eiríksstöðum Vonar-Stjarna frá Bröttuhlíð
8 4 V Trausti Óskarsson Sindri Skúta frá Skák Brúnn/dökk/sv.einlitt 11 Sindri Trausti Óskarsson Þytur frá Neðra-Seli Lukka frá Búlandi
9 5 V Fredrica Fagerlund Hörður Snær frá Keldudal Grár/brúnneinlitt 14 Hörður Fredrica Anna Lovisa Fagerlund Þokki frá Kýrholti Ísold frá Kirkjubæjarklaustri II
10 5 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Birta frá Suður-Nýjabæ Leirljós/Hvítur/ljós-einlitt 18 Sörli Hanna Rún Ingibergsdóttir Ljósvaki frá Akureyri Mósa frá Suður-Nýjabæ
11 6 V Ólafur Örn Þórðarson Geysir Lækur frá Skák Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Ólafur Örn Þórðarson Blær frá Torfunesi Skák frá Staðartungu
12 6 V Sigurður Sigurðarson Geysir Drift frá Hafsteinsstöðum Grár/óþekktureinlittvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 19 Fákur Sigurður Sigurðarson Andri frá Hafsteinsstöðum Orka frá Hafsteinsstöðum
13 7 V Árni Björn Pálsson Fákur Korka frá Steinnesi Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 18 Fákur Árni Björn Pálsson Skinfaxi frá Þóreyjarnúpi Kengála frá Steinnesi
14 7 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Rangá frá Torfunesi Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 9 Fákur Svarthöfði-Hrossarækt ehf. Gyllingur frá Torfunesi Röst frá Torfunesi
15 8 V Þorsteinn Björn Einarsson Sindri Fossbrekka frá Brekkum III Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 10 Sindri Þorsteinn Björn Einarsson Hróður frá Hvolsvelli Ör frá Ytri-Sólheimum II
16 8 V Sigurbjörn Bárðarson Fákur Hvanndal frá Oddhóli Jarpur/milli-einlitt 12 Fákur Fríða Hildur Steinarsdóttir Gári frá Auðsholtshjáleigu Hekla frá Oddhóli
17 9 V Auðunn Kristjánsson Geysir Gloría frá Grænumýri Jarpur/milli-einlitt 8 Fákur Bjarni Elvar Pétursson Aðall frá Nýjabæ Dalla frá Langholti II
18 9 V Brynjar Nói Sighvatsson Sindri Hríma frá Gunnlaugsstöðum Brúnn/milli-skjótt 12 Sindri Brynjar Nói Sighvatsson Aðall frá Nýjabæ Fóstra frá Reykjavík
19 10 V Hlynur Pálsson Fákur Snafs frá Stóra-Hofi Bleikur/fífil-einlitt 15 Fákur Margrét Bára Magnúsdóttir, Páll Óli Ólason Tjörvi frá Ketilsstöðum Gullbrá frá Ásmundarstöðum
20 10 V Haukur Bjarnason Borgfirðingur Bragi frá Skáney Bleikur/fífil-stjörnótt 19 Borgfirðingur Margrét Birna Hauksdóttir Kjarval frá Sauðárkróki Iðunn frá Kletti
21 11 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil-stjörnótt 13 Trausti Bjarni Þorkelsson Kjarval frá Sauðárkróki Þoka frá Hörgslandi II
22 11 V Hanne Oustad Smidesang Sleipnir Ísak frá Búðardal Rauður/milli-stjörnótt 10 Sleipnir Hanne Smidesang Flugar frá Barkarstöðum Brá frá Búðardal
23 12 V Þráinn Ragnarsson Sindri Blundur frá Skrúð Jarpur/milli-stjörnótt 11 Fákur Edda Hlíf Hlífarsdóttir, Þráinn V Ragnarsson Stikill frá Skrúð Yrja frá Skrúð
24 12 V Reynir Örn Pálmason Hörður Skemill frá Dalvík Jarpur/milli-einlitt 19 Hörður Reynir Örn Pálmason Óliver frá Álfhólahjáleigu Ýr frá Jarðbrú
25 13 V Sunna Lind Ingibergsdóttir Sörli Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttureinlitt 13 Fákur Ingibergur Árnason Gjafar frá Eyrarbakka Fífa frá Meiri-Tungu 1
26 13 V Hinrik Bragason Fákur Hrafnhetta frá Hvannstóði Brúnn/milli-skjótt 14 Fákur Hestvit ehf. Hruni frá Breiðumörk 2 Ösp frá Hvannstóði
Skeið 250m P1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur
1 1 V Daníel Gunnarsson Sleipnir Eining frá Einhamri 2 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 9 Fákur Daníel Gunnarsson Fróði frá Staðartungu Björk frá Litla-Kambi
2 1 V Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Vænting frá Sturlureykjum 2 Bleikur/álóttureinlitt 15 Fákur Þorgils Kári Sigurðsson Leiknir frá Laugavöllum Skoppa frá Hjarðarholti
3 2 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolótturstjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt 13 Fákur Benjamín Sandur Ingólfsson Njáll frá Hvolsvelli Orka frá Káragerði
4 2 V Randi Holaker Borgfirðingur Þórfinnur frá Skáney Rauður/milli-stjörnótt 13 Borgfirðingur Bjarni Marinósson Kolfinnur frá Kjarnholtum I Þóra frá Skáney
5 3 V Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Fáfnir frá Efri-Rauðalæk Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Ásmundur Ernir Snorrason Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Folda frá Steinnesi
6 3 V Davíð Jónsson Geysir Glóra frá Skógskoti Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 12 Fákur Davíð Jónsson, Katrín Ólína Sigurðardóttir Glampi frá Vatnsleysu Halla frá Hamraendum
7 4 V Bergur Jónsson Sleipnir Sædís frá Ketilsstöðum Rauður/milli-stjörnótt 11 Fákur Bergur Jónsson Gustur frá Hóli Ör frá Ketilsstöðum
8 4 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Andri frá Lynghaga Brúnn/milli-einlitt 18 Fákur Gústaf Ásgeir Hinriksson Adam frá Ásmundarstöðum Sandra frá Stafholtsveggjum
9 5 V Konráð Valur Sveinsson Fákur Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 13 Fákur Konráð Valur Sveinsson Gídeon frá Lækjarbotnum Hekla frá Skarði
10 5 V Guðmundur Björgvinsson Geysir Glúmur frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli-einlitt 12 Geysir Jørgen Svendsen Ófeigur frá Þorláksstöðum Vera frá Þóroddsstöðum
11 6 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Líf frá Framnesi Jarpur/milli-stjörnótt 9 Fákur Andri Egilsson, Darri Egilsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Veiga frá Búlandi
12 6 V Finnur Jóhannesson Logi Tinna Svört frá Glæsibæ Brúnn/milli-stjörnótt 13 Logi Jóhannes Helgason Víðir frá Prestsbakka Kolfinna frá Glæsibæ
13 7 V Sigurbjörn Bárðarson Fákur Vökull frá Tunguhálsi II Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Adam frá Ásmundarstöðum Pólstjarna frá Tunguhálsi II
14 7 V Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Krókus frá Dalbæ Brúnn/milli-einlitt 11 Sleipnir Ari Björn Thorarensen Vilmundur frá Feti Flauta frá Dalbæ
15 8 V Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Gjóska frá Kolsholti 3 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8 Fákur Sigurður Rúnar Guðjónsson Þróttur frá Kolsholti 2 Myrra frá Halakoti
Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur - Meistaraflokkur
1 1 V Finnur Jóhannesson Logi Tinna Svört frá Glæsibæ Brúnn/milli-stjörnótt 13 Logi Jóhannes Helgason Víðir frá Prestsbakka Kolfinna frá Glæsibæ
2 2 V Jóhann Magnússon Þytur Fröken frá Bessastöðum Jarpur/dökk-einlitt 8 Fákur Fríða Rós Jóhannsdóttir, Jóhann Birgir Magnússon Kunningi frá Varmalæk Milla frá Árgerði
3 3 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Andri frá Lynghaga Brúnn/milli-einlitt 18 Fákur Gústaf Ásgeir Hinriksson Adam frá Ásmundarstöðum Sandra frá Stafholtsveggjum
4 4 V Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Geysir Seyður frá Gýgjarhóli Rauður/dökk/dr.einlitt 12 Geysir Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Smári frá Skagaströnd Hvönn frá Gýgjarhóli
5 5 V Randi Holaker Borgfirðingur Þórfinnur frá Skáney Rauður/milli-stjörnótt 13 Borgfirðingur Bjarni Marinósson Kolfinnur frá Kjarnholtum I Þóra frá Skáney
6 6 V Sigurður Sigurðarson Geysir Hnokki frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli-einlitt 12 Fákur Margrét Hafliðadóttir Aron frá Strandarhöfði Dama frá Þóroddsstöðum
7 7 V Konráð Valur Sveinsson Fákur Losti frá Ekru Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Ingvar Ingvarsson Sólbjartur frá Flekkudal Lína frá Bakkakoti
8 7 V Þórarinn Ragnarsson Smári Hákon frá Sámsstöðum Bleikur/álóttureinlitt 10 Sprettur Elfa Ágústsdóttir, Höskuldur Jónsson Þokki frá Kýrholti Orka frá Höskuldsstöðum
9 8 V Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Sprettur Surtsey frá Fornusöndum Rauður/milli-einlitt 13 Sprettur Valsteinn Stefánsson Hreimur frá Fornusöndum Hvönn frá Suður-Fossi
10 9 V Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Fáfnir frá Efri-Rauðalæk Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Ásmundur Ernir Snorrason Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Folda frá Steinnesi
11 10 V Elisabeth Marie Trost Snæfellingur Gná frá Borgarnesi Grár/rauðureinlitt 9 Snæfellingur Halldóra Einarsdóttir Aldur frá Brautarholti Lind frá Svignaskarði
12 11 V Daníel Gunnarsson Sleipnir Eining frá Einhamri 2 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 9 Fákur Daníel Gunnarsson Fróði frá Staðartungu Björk frá Litla-Kambi
13 12 V Haukur Bjarnason Borgfirðingur Bragi frá Skáney Bleikur/fífil-stjörnótt 19 Borgfirðingur Margrét Birna Hauksdóttir Kjarval frá Sauðárkróki Iðunn frá Kletti
14 13 V Leó Hauksson Hörður Tvistur frá Skarði Jarpur/dökk-einlitt 16 Fákur Sonja Noack Heimir frá Vatnsleysu Nýja-Olla frá Skarði
15 15 V Edda Rún Guðmundsdóttir Fákur Sveppi frá Staðartungu Bleikur/litföróttureinlitt 14 Fákur Hákon Dan Ólafsson Heimir frá Vatnsleysu Vænting (Blíða) frá Ási 1
16 16 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Rangá frá Torfunesi Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 9 Fákur Svarthöfði-Hrossarækt ehf. Gyllingur frá Torfunesi Röst frá Torfunesi
17 17 V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Gullbrá frá Lóni Brúnn/dökk/sv.einlitt 12 Skagfirðingur Sigríður Gunnarsdóttir, Þórarinn Eymundsson Glampi frá Vatnsleysu Gná frá Dæli
18 18 V Skapti Steinbjörnsson Skagfirðingur Jórvík frá Hafsteinsstöðum Grár/brúnnblesótt 9 Fákur Hildur Claessen, Skapti Steinbjörnsson Ísak frá Hafsteinsstöðum Hrund frá Hóli
19 19 V Þorsteinn Björn Einarsson Sindri Fossbrekka frá Brekkum III Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 10 Sindri Þorsteinn Björn Einarsson Hróður frá Hvolsvelli Ör frá Ytri-Sólheimum II
20 20 V Sigurbjörn Bárðarson Fákur Vökull frá Tunguhálsi II Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Adam frá Ásmundarstöðum Pólstjarna frá Tunguhálsi II
21 21 V Konráð Valur Sveinsson Fákur Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 13 Fákur Konráð Valur Sveinsson Gídeon frá Lækjarbotnum Hekla frá Skarði
22 21 V Hanne Oustad Smidesang Sleipnir Ísak frá Búðardal Rauður/milli-stjörnótt 10 Sleipnir Hanne Smidesang Flugar frá Barkarstöðum Brá frá Búðardal
23 22 V Ingibergur Árnason Sörli Sólveig frá Kirkjubæ Rauður/milli-blesóttglófext 10 Fákur Ágúst Sigurðsson, Ingibergur Árnason Glotti frá Sveinatungu Alparós frá Kirkjubæ
24 23 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Líf frá Framnesi Jarpur/milli-stjörnótt 9 Fákur Andri Egilsson, Darri Egilsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Veiga frá Búlandi
25 24 V Guðmundur Björgvinsson Geysir Glúmur frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli-einlitt 12 Geysir Jørgen Svendsen Ófeigur frá Þorláksstöðum Vera frá Þóroddsstöðum
26 25 V Adolf Snæbjörnsson Sörli Grunnur frá Grund II Rauður/milli-einlitt 15 Fákur Adolf Snæbjörnsson, Örn Stefánsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Glíma frá Vindheimum
27 26 V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Jarl frá Kílhrauni Rauður/milli-skjótt 8 Dreyri Steinsholtshestar ehf. Kaldi frá Meðalfelli Harpa frá Kílhrauni
28 27 V Hans Þór Hilmarsson Smári Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokkavindhært (grásprengt) í fax eða tagl 11 Smári Hasar ehf Vídalín frá Hamrahóli Kría frá Stóra-Vatnsskarði
Flugskeið 100m P2 Unglingaflokkur
1 1 V Sigrún Högna Tómasdóttir Smári Blakkur frá Tungu Brúnn/mó-einlitt 17 Smári Thelma Dögg Tómasdóttir Fleygur frá Bæ I Vænting frá Tungu
2 2 V Egill Már Þórsson Léttir Tinna frá Ragnheiðarstöðum Brúnn/mó-stjörnótt 11 Fákur Egill Már Þórsson Þeyr frá Akranesi Fiðla frá Ketu
3 3 V Haukur Ingi Hauksson Sprettur Komma frá Kambi Rauður/milli-einlitt 7 Fákur Haukur Hauksson Aron frá Strandarhöfði Hylling frá Blönduósi
4 4 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil-stjörnótt 13 Trausti Bjarni Þorkelsson Kjarval frá Sauðárkróki Þoka frá Hörgslandi II
5 5 V Steindór Óli Tobíasson Léttir Gosi frá Staðartungu Brúnn/mó-einlitt 14 Fákur Steindór Óli Tóbíasson Víðir frá Prestsbakka Hremmsa frá Hafnarfirði
6 6 V Dagur Ingi Axelsson Fákur List frá Svalbarða Brúnn/milli-blesa auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt 20 Fákur Axel Ingi Eiríksson Páfi frá Kirkjubæ Spes frá Krossi
7 7 V Kristján Árni Birgisson Geysir Máney frá Kanastöðum Jarpur/milli-einlitt 9 Geysir Rósa Eiríksdóttir Alvar frá Brautarholti Púma frá Kanastöðum
8 8 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli-einlitt 13 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson, Sigurður Helgi Ólafsson Galsi frá Sauðárkróki Vordís frá Kópavogi
9 9 V Þórey Þula Helgadóttir Smári Þótti frá Hvammi I Jarpur/milli-einlitt 12 Smári Helgi Kjartansson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Una frá Hvammi I
10 10 V Hekla Rán Hannesdóttir Sprettur Halla frá Kverná Bleikur/fífil-blesótt 9 Fákur Hekla Rán Hannesdóttir, Hrossaræktarbúið Hamarsey Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Dögg frá Kverná
11 11 V Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þytur Viljar frá Skjólbrekku Jarpur/ljóseinlitt 19 Feykir Sindrastaðir ehf. Oddur frá Selfossi Dagrún frá Skjólbrekku
12 12 V Heiður Karlsdóttir Fákur Nökkvi frá Lækjarbotnum Rauður/milli-einlitt 15 Fákur Davíð Áskelsson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Hekla-Mjöll frá Lækjarbotnum
Flugskeið 100m P2 Ungmennaflokkur
1 1 V Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Vænting frá Sturlureykjum 2 Bleikur/álóttureinlitt 15 Fákur Þorgils Kári Sigurðsson Leiknir frá Laugavöllum Skoppa frá Hjarðarholti
2 2 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Ásdís frá Dalsholti Brúnn/milli-einlitt 12 Fákur Jóhanna Guðmundsdóttir Ás frá Ármóti Koldís frá Kjarnholtum II
3 2 V Guðmar Freyr Magnússon Skagfirðingur Sóta frá Steinnesi Rauður/sót-einlitt 9 Skagfirðingur Elin Adina Maria Bössfall, Magnús Bragi Magnússon Óskasteinn frá Íbishóli Hnota frá Steinnesi
4 2 V Rósa Kristín Jóhannesdóttir Logi Erill frá Svignaskarði Rauður/milli-stjörnótt 15 Logi Oddný Mekkín Jónsdóttir Illingur frá Tóftum Kjarva frá Skollagróf
5 5 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttureinlitt 17 Skagfirðingur Elvar Eylert Einarsson Brjánn frá Sauðárkróki Hremmsa frá Sauðárkróki
6 6 V Sunna Lind Ingibergsdóttir Sörli Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttureinlitt 13 Fákur Ingibergur Árnason Gjafar frá Eyrarbakka Fífa frá Meiri-Tungu 1
7 10 V Birta Ingadóttir Fákur Hálfdán frá Oddhóli Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Fríða Hildur Steinarsdóttir, Sigurbjörn Bárðarson Ás frá Ármóti Hending frá Oddhóli
8 10 V Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Gjóska frá Kolsholti 3 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8 Fákur Sigurður Rúnar Guðjónsson Þróttur frá Kolsholti 2 Myrra frá Halakoti
9 10 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolótturstjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt 13 Fákur Benjamín Sandur Ingólfsson Njáll frá Hvolsvelli Orka frá Káragerði
10 10 V Guðmar Freyr Magnússon Skagfirðingur Hagur frá Skefilsstöðum Brúnn/dökk/sv.einlitt 9 Skagfirðingur Eyjólfur G Sverrisson, Magnús Bragi Magnússon Huginn frá Haga I Hending frá Gýgjarhóli
Tölt T3 Barnaflokkur
1 1 H Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Díva frá Bakkakoti Jarpur/milli-einlitt 7 Fákur Bremen ehf, Sigríður Vaka Jónsdóttir Kjerúlf frá Kollaleiru Hrund frá Hrappsstöðum
2 1 H Ragnar Snær Viðarsson Fákur Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 17 Fákur Glódís Rún Sigurðardóttir, Ragnar Snær Viðarson Stæll frá Miðkoti Urð frá Hvassafelli
3 1 H Sara Dís Snorradóttir Sörli Þorsti frá Ytri-Bægisá I Grár/rauðurblesótt 8 Sörli Haukur Sigfússon, Sigurbjörg Ásta Hauksdóttir Hrímnir frá Ósi Sif frá Skriðu
4 2 V Matthías Sigurðsson Fákur Caruzo frá Torfunesi Brúnn/mó-einlitt 7 Fákur Ganghestar ehf, Torfunes ehf Karl frá Torfunesi Ópera frá Torfunesi
5 2 V Kolbrún Sif Sindradóttir Sörli Sindri frá Keldudal Rauður/milli-blesótt 14 Sörli Inga Dís Víkingsdóttir Hágangur frá Narfastöðum Ísold frá Keldudal
6 2 V Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Freyðir frá Leysingjastöðum II Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 14 Þytur Jane George Sær frá Bakkakoti Dekkja frá Leysingjastöðum II
7 3 V Eydís Ósk Sævarsdóttir Fákur Slæða frá Traðarholti Brúnn/milli-einlitt 6 Fákur Rakel Katrín Sigurhansdóttir, Sævar Haraldsson Loki frá Selfossi Glæða frá Þjóðólfshaga 1
8 3 V Kolbrún Katla Halldórsdóttir Borgfirðingur Sigurrós frá Söðulsholti Rauður/milli-blesótt 9 Borgfirðingur Halldór Sigurkarlsson, Iðunn Silja Svansdóttir Sigur frá Hólabaki Pyngja frá Syðra-Skörðugili
9 4 H Oddur Carl Arason Hörður Órnir frá Gamla-Hrauni Brúnn/milli-einlitt 11 Hörður Ragnheiður Þorvaldsdóttir Hyllir frá Hvítárholti Ógn frá Hvítárholti
10 4 H Helena Rán Gunnarsdóttir Máni Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli-einlitt 16 Máni Helena Rán Gunnarsdóttir Hrynjandi frá Hrepphólum Sylgja frá Bólstað
11 4 H Inga Fanney Hauksdóttir Sprettur Mirra frá Laugarbökkum Rauður/milli-stjörnótt 9 Fákur Kristinn Valdimarsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Mörk frá Hrafnkelsstöðum 1
12 5 H Kristín Karlsdóttir Fákur Frú Lauga frá Laugavöllum Brúnn/milli-stjörnótt 8 Fákur Kristín Karlsdóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Ilmur frá Árbæ
13 5 H Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Heiðrún frá Bakkakoti Bleikur/álóttureinlitt 8 Fákur Bremen ehf, Sigríður Vaka Jónsdóttir Bragi frá Kópavogi Blökk frá Dalvík
14 5 H Þórunn Ólafsdóttir Glaður Styrkur frá Kjarri Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 13 Glaður Björk Guðbjörnsdóttir Stáli frá Kjarri Auðna frá Kjarri
15 6 V Kristín Eir Hauksdóttir Holake Borgfirðingur Sóló frá Skáney Rauður/milli-blesótt 16 Borgfirðingur Bjarni Marinósson Sólon frá Skáney Fiðla frá Skáney
16 6 V Lilja Rún Sigurjónsdóttir Fákur Arion frá Miklholti Grár/óþekkturskjótt 9 Fákur Sveinbjörn Runólfsson Álfur frá Selfossi Aríel frá Höskuldsstöðum
17 7 H Guðný Dís Jónsdóttir Sprettur Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli-nösóttglófext 11 Sprettur Guðný Dís Jónsdóttir Tjörvi frá Sunnuhvoli Hrefna frá Austvaðsholti 1
18 7 H Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir Sprettur Depla frá Laxdalshofi Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Elva Björk Sigurðardóttir, Ríkharður Flemming Jensen Arfur frá Ásmundarstöðum Eftirvænting frá Stóra-Hofi
19 7 H Sigurbjörg Helgadóttir Fákur Elva frá Auðsholtshjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8 Fákur Gunnhildur Sveinbjarnardóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Frægð frá Auðsholtshjáleigu
20 8 H Harpa Dögg Heiðarsdóttir Snæfellingur Flugsvin frá Grundarfirði Brúnn/dökk/sv.einlitt 11 Snæfellingur Bjarni Jónasson Tindur frá Varmalæk Fluga frá Grundarfirði
21 8 H Elva Rún Jónsdóttir Sprettur Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Jarpur/milli-einlitt 8 Sprettur Kristín Rut Jónsdóttir Smári frá Skagaströnd Brúnka frá Varmadal
22 8 H Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Daníel frá Vatnsleysu Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 17 Þytur Sindrastaðir ehf. Þór frá Þjóðólfshaga 3 Dylgja frá Vatnsleysu
23 9 H Þórdís Birna Sindradóttir Sörli Orka frá Stóru-Hildisey Jarpur/milli-stjörnótt 11 Sörli Doug Smith Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Ösp frá Stóru-Hildisey
24 9 H Sara Dís Snorradóttir Sörli Gnótt frá Syðra-Fjalli I Brúnn/milli-einlitt 9 Sörli Sara Dís Snorradóttir Geisli frá Sælukoti Vaka frá Syðra-Fjalli I
25 9 H Ragnar Snær Viðarsson Fákur Stemma frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv.einlitt 21 Fákur Ingólfur Jónsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Skálm frá Köldukinn
26 10 H Matthías Sigurðsson Fákur Djákni frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Ganghestar ehf Flipi frá Litlu-Sandvík Forysta frá Reykjavík
27 10 H Oddur Carl Arason Hörður Ýmir frá Hvammi Jarpur/milli-skjótt 6 Hörður Ragnheiður Þorvaldsdóttir Ljóni frá Ketilsstöðum Hreyfing frá Móeiðarhvoli
28 10 H Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Bragabót frá Bakkakoti Bleikur/álóttureinlitt 8 Fákur Bremen ehf, Sigríður Vaka Jónsdóttir Bragi frá Kópavogi Hrund frá Hrappsstöðum
Fjórgangur V2 Barnaflokkur
1 1 V Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Bragabót frá Bakkakoti Bleikur/álóttureinlitt 8 Fákur Bremen ehf, Sigríður Vaka Jónsdóttir Bragi frá Kópavogi Hrund frá Hrappsstöðum
2 1 V Matthías Sigurðsson Fákur Djákni frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Ganghestar ehf Flipi frá Litlu-Sandvík Forysta frá Reykjavík
3 1 V Helena Rán Gunnarsdóttir Máni Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli-einlitt 16 Máni Helena Rán Gunnarsdóttir Hrynjandi frá Hrepphólum Sylgja frá Bólstað
4 2 V Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Freyðir frá Leysingjastöðum II Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 14 Þytur Jane George Sær frá Bakkakoti Dekkja frá Leysingjastöðum II
5 2 V Guðný Dís Jónsdóttir Sprettur Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli-nösóttglófext 11 Sprettur Guðný Dís Jónsdóttir Tjörvi frá Sunnuhvoli Hrefna frá Austvaðsholti 1
6 3 H Kolbrún Katla Halldórsdóttir Borgfirðingur Sigurrós frá Söðulsholti Rauður/milli-blesótt 9 Borgfirðingur Halldór Sigurkarlsson, Iðunn Silja Svansdóttir Sigur frá Hólabaki Pyngja frá Syðra-Skörðugili
7 3 H Herdís Björg Jóhannsdóttir Geysir Snillingur frá Sólheimum Rauður/milli-skjótthringeygt eða glaseygt 13 Fákur Herdís Björg Jóhannsdóttir, Ragnar Dagur Jóhannsson, Sigursteinn Ingi Jóhannsson Dagbjartur frá Sólheimum Gríma frá Holti 2
8 3 H Lilja Rún Sigurjónsdóttir Fákur Arion frá Miklholti Grár/óþekkturskjótt 9 Fákur Sveinbjörn Runólfsson Álfur frá Selfossi Aríel frá Höskuldsstöðum
9 4 V Ragnar Snær Viðarsson Fákur Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 17 Fákur Glódís Rún Sigurðardóttir, Ragnar Snær Viðarson Stæll frá Miðkoti Urð frá Hvassafelli
10 4 V Sigrún Helga Halldórsdóttir Fákur Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli-einlitt 13 Fákur Eggert Pálsson Hágangur frá Narfastöðum Gola frá Bjargshóli
11 4 V Þórunn Ólafsdóttir Glaður Styrkur frá Kjarri Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 13 Glaður Björk Guðbjörnsdóttir Stáli frá Kjarri Auðna frá Kjarri
12 5 V Sigurbjörg Helgadóttir Fákur Elva frá Auðsholtshjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8 Fákur Gunnhildur Sveinbjarnardóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Frægð frá Auðsholtshjáleigu
13 5 V Eydís Ósk Sævarsdóttir Fákur Slæða frá Traðarholti Brúnn/milli-einlitt 6 Fákur Rakel Katrín Sigurhansdóttir, Sævar Haraldsson Loki frá Selfossi Glæða frá Þjóðólfshaga 1
14 5 V Kristín Karlsdóttir Fákur Frú Lauga frá Laugavöllum Brúnn/milli-stjörnótt 8 Fákur Kristín Karlsdóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Ilmur frá Árbæ
15 6 V Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir Sprettur Ás frá Traðarlandi Brúnn/dökk/sv.einlitt 8 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen Mídas frá Kaldbak Ástrós frá Hjallanesi 1
16 6 V Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Heiðrún frá Bakkakoti Bleikur/álóttureinlitt 8 Fákur Bremen ehf, Sigríður Vaka Jónsdóttir Bragi frá Kópavogi Blökk frá Dalvík
17 6 V Þórdís Birna Sindradóttir Sörli Orka frá Stóru-Hildisey Jarpur/milli-stjörnótt 11 Sörli Doug Smith Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Ösp frá Stóru-Hildisey
18 7 V Harpa Dögg Heiðarsdóttir Snæfellingur Flugsvin frá Grundarfirði Brúnn/dökk/sv.einlitt 11 Snæfellingur Bjarni Jónasson Tindur frá Varmalæk Fluga frá Grundarfirði
19 7 V Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Þytur Freyja frá Brú Brúnn/milli-einlitt 10 Þytur Sigrún Eva Þórisdóttir Auður frá Lundum II Fluga frá Hestasteini
20 7 V Oddur Carl Arason Hörður Órnir frá Gamla-Hrauni Brúnn/milli-einlitt 11 Hörður Ragnheiður Þorvaldsdóttir Hyllir frá Hvítárholti Ógn frá Hvítárholti
21 8 H Kristín Eir Hauksdóttir Holake Borgfirðingur Sóló frá Skáney Rauður/milli-blesótt 16 Borgfirðingur Bjarni Marinósson Sólon frá Skáney Fiðla frá Skáney
22 8 H Elva Rún Jónsdóttir Sprettur Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Jarpur/milli-einlitt 8 Sprettur Kristín Rut Jónsdóttir Smári frá Skagaströnd Brúnka frá Varmadal
23 8 H Anika Hrund Ómarsdóttir Fákur Tindur frá Álfhólum Rauður/milli-stjörnótt 8 Fákur Anika Hrund Ómarsdóttir, Sara Ástþórsdóttir Konsert frá Korpu Túndra frá Álfhólum
24 9 V Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Daníel frá Vatnsleysu Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 17 Þytur Sindrastaðir ehf. Þór frá Þjóðólfshaga 3 Dylgja frá Vatnsleysu
25 9 V Sara Dís Snorradóttir Sörli Þorsti frá Ytri-Bægisá I Grár/rauðurblesótt 8 Sörli Haukur Sigfússon, Sigurbjörg Ásta Hauksdóttir Hrímnir frá Ósi Sif frá Skriðu
26 9 V Guðný Dís Jónsdóttir Sprettur Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/dökk/dr.stjörnótt 11 Sprettur Erla Guðný Gylfadóttir Álfur frá Selfossi Brúnka frá Varmadal
27 10 V Matthías Sigurðsson Fákur Caruzo frá Torfunesi Brúnn/mó-einlitt 7 Fákur Ganghestar ehf, Torfunes ehf Karl frá Torfunesi Ópera frá Torfunesi
28 10 V Lilja Rún Sigurjónsdóttir Fákur Þráður frá Egilsá Rauður/milli-nösótt 11 Fákur Lilja Rún Sigurjónsdóttir Gári frá Auðsholtshjáleigu Vera frá Borgarhóli
29 10 V Helena Rán Gunnarsdóttir Máni Hekla frá Hamarsey Jarpur/milli-stjörnótt 7 Máni Björn Viðar Ellertsson Grettir frá Hamarsey Harka frá Hamarsey
30 11 V Ragnar Snær Viðarsson Fákur Stemma frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv.einlitt 21 Fákur Ingólfur Jónsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Skálm frá Köldukinn
31 11 V Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Díva frá Bakkakoti Jarpur/milli-einlitt 7 Fákur Bremen ehf, Sigríður Vaka Jónsdóttir Kjerúlf frá Kollaleiru Hrund frá Hrappsstöðum
32 11 V Kolbrún Sif Sindradóttir Sörli Sindri frá Keldudal Rauður/milli-blesótt 14 Sörli Inga Dís Víkingsdóttir Hágangur frá Narfastöðum Ísold frá Keldudal
Fimmgangur F2 Unglingaflokkur
1 1 V Sigrún Högna Tómasdóttir Smári Sirkus frá Torfunesi Rauður/ljós-tvístjörnótt 13 Smári Sigrún Högna Tómasdóttir, Thelma Dögg Tómasdóttir Boði frá Torfunesi Stjörnudís frá Reykjavík
2 1 V Katla Sif Snorradóttir Sörli Magni frá Efra-Hvoli Brúnn/milli-skjótt 7 Sörli Lena Zielinski Álfsteinn frá Hvolsvelli Eining frá Lækjarbakka
3 1 V Bergey Gunnarsdóttir Máni Dagur frá Björgum Jarpur/milli-einlitt 12 Máni Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Moli frá Skriðu Ösp (Stygg) frá Kvíabekk
4 2 V Þorvaldur Logi Einarsson Smári Hátíð frá Hlemmiskeiði 3 Moldóttur/d./draugstjörnótt 10 Fákur Árni Svavarsson, Inga Birna Ingólfsdóttir Mjölnir frá Hlemmiskeiði 3 Alda frá Blesastöðum 1A
5 2 V Sveinn Sölvi Petersen Fákur Vonandi frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 16 Fákur Þorsteinn Björn Einarsson Adam frá Ásmundarstöðum Von frá Bakkakoti
6 2 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli-einlitt 13 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson, Sigurður Helgi Ólafsson Galsi frá Sauðárkróki Vordís frá Kópavogi
7 3 H Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Púki frá Lækjarbotnum Grár/rauðurstjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 11 Fákur Guðlaugur H Kristmundsson Hróður frá Refsstöðum Hekla-Mjöll frá Lækjarbotnum
8 3 H Kristján Árni Birgisson Geysir Kjalar frá Miðhúsum Brúnn/dökk/sv.skjótt 8 Máni Brynjar Guðmundsson, Guðmundur Kr. Guðmunds Sporður frá Bergi Tildra frá Neðra-Ási
9 3 H Jón Ársæll Bergmann Geysir Glóð frá Eystra-Fróðholti Rauður/milli-einlittglófext 9 Geysir Ársæll Jónsson Sær frá Bakkakoti Valkyrja frá Eystra-Fróðholti
10 4 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Elva frá Miðsitju Moldóttur/d./draugstjörnótt 9 Sleipnir Íbishóll ehf, Sunnuhvoll ehf Vafi frá Ysta-Mó Elja frá Ytri-Hofdölum
11 4 V Matthías Sigurðsson Fákur Samúel frá Hólabaki Bleikur/álóttureinlitt 10 Fákur Björn Magnússon Fengur frá Meðalfelli Sýn frá Hólabaki
12 4 V Ragnar Snær Viðarsson Fákur Minning frá Mosfellsbæ Brúnn/dökk/sv.einlitt 7 Fákur Eysteinn Leifsson ehf Spuni frá Vesturkoti Kólga frá Bár
13 5 V Benedikt Ólafsson Hörður Leira-Björk frá Naustum III Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 12 Hörður Benedikt Ólafsson Tindur frá Varmalæk Leira frá Syðstu-Grund
14 5 V Þórey Þula Helgadóttir Smári Sólon frá Völlum Brúnn/mó-einlitt 9 Smári Erna Óðinsdóttir Trymbill frá Stóra-Ási Svartasól frá Dalvík
15 5 V Kristrún Ragnhildur Bender Hörður Styrkur frá Seljabrekku Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8 Fákur Hörður Bender, Þórunn Jónsdóttir Stáli frá Kjarri Sjöfn frá Seljabrekku
16 6 H Helga Stefánsdóttir Hörður Blika frá Syðra-Kolugili Bleikur/ál/kol.einlitt 13 Fákur Helga Stefánsdóttir Hnokki frá Fellskoti Hnota frá Tjörn
17 6 H Signý Sól Snorradóttir Máni Þokkadís frá Strandarhöfði Jarpur/milli-stjörnótt 8 Máni Eva Hrönn Ásmundsdóttir, Strandarhöfuð ehf Þulur frá Hólum Hraundís frá Lækjarbotnum
18 6 H Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Návist frá Lækjamóti Brúnn/milli-einlitt 13 Þytur Sindrastaðir ehf. Sævar frá Stangarholti Gildra frá Lækjamóti
19 7 V Hrund Ásbjörnsdóttir Fákur Sæmundur frá Vesturkoti Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Kári Finnur Auðunsson Sædynur frá Múla Stelpa frá Meðalfelli
20 7 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Taktur frá Varmalæk Brúnn/milli-einlitt 15 Skagfirðingur Þórarinn Eymundsson Kraftur frá Bringu Tilvera frá Varmalæk
21 7 V Embla Þórey Elvarsdóttir Sleipnir Tinni frá Laxdalshofi Brúnn/milli-einlitt 12 Sleipnir Elvar Þór Alfreðsson, Embla Þórey Elvarsdóttir Arfur frá Ásmundarstöðum Skráma frá Kanastöðum
22 8 V Hekla Rán Hannesdóttir Sprettur Halla frá Kverná Bleikur/fífil-blesótt 9 Fákur Hekla Rán Hannesdóttir, Hrossaræktarbúið Hamarsey Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Dögg frá Kverná
23 8 V Haukur Ingi Hauksson Sprettur Spaði frá Kambi Rauður/milli-stjörnótt 9 Fákur Haukur Hauksson Barði frá Laugarbökkum Stjörnu-Glóð frá Nýjabæ
24 8 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Gyðja frá Læk Brúnn/milli-einlitt 12 Máni Linda Helgadóttir Ægir frá Litlalandi Hekla frá Vatni
25 9 H Egill Már Þórsson Léttir Stormur frá Björgum 4 Brúnn/milli-skjótt 5 Fákur Jón Páll Tryggvason, Þór Jónsteinsson Kjarkur frá Skriðu List frá Fellskoti
26 9 H Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir Hörður Kvistur frá Strandarhöfði Jarpur/milli-stjörnótt 12 Hörður Náttúra og heilsa ehf Hágangur frá Narfastöðum Hraundís frá Lækjarbotnum
27 10 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Sturlungur frá Leirubakka Brúnn/milli-einlitt 10 Sleipnir Anders Hansen, Torgeir Åsland Stáli frá Kjarri Hella frá Árbakka
28 10 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Myrkvi frá Traðarlandi Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen, Þór Bjarkar Lopez Orri frá Þúfu í Landeyjum Lukka frá Traðarlandi
29 10 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Björk frá Barkarstöðum Brúnn/milli-stjörnótt 8 Sprettur Hulda María Sveinbjörnsdóttir Fláki frá Blesastöðum 1A Vænting frá Hruna
30 11 V Matthías Sigurðsson Fákur Djákni frá Stóru-Gröf ytri Brúnn/milli-einlitt 6 Fákur Jónína Stefánsdóttir Seiður frá Flugumýri II Dúkka frá Úlfsstöðum
31 11 V Þorvaldur Logi Einarsson Smári Vaka frá Eystra-Fróðholti Bleikur/álóttureinlitt 7 Fákur Bjarni Elvar Pétursson Stáli frá Kjarri Áslaug frá Eystra-Fróðholti
32 11 V Steindór Óli Tobíasson Léttir Gosi frá Staðartungu Brúnn/mó-einlitt 14 Fákur Steindór Óli Tóbíasson Víðir frá Prestsbakka Hremmsa frá Hafnarfirði
33 12 V Sveinn Sölvi Petersen Fákur Kappi frá Dallandi Brúnn/milli-tvístjörnótt 13 Fákur Lára Jóhannsdóttir Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Katla frá Dallandi
34 12 V Kristín Hrönn Pálsdóttir Fákur Aska frá Norður-Götum Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Páll Sveinbjörn Pálsson, Snörp ehf. Hrannar frá Þorlákshöfn Sparta frá Hafsteinsstöðum
35 13 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Prins frá Vatnsleysu Brúnn/mó-stjörnótt 9 Sleipnir Rúnar Þór Guðbrandsson Sindri frá Vatnsleysu Drottning frá Vatnsleysu
36 13 V Bergey Gunnarsdóttir Máni Brunnur frá Brú Rauður/milli-einlitt 11 Máni Gunnar Eyjólfsson, Helga Hildur Snorradóttir Hvessir frá Ásbrú Lukka frá Kjarnholtum II
Tölt T4 Barnaflokkur
1 1 V Oddur Carl Arason Hörður Svali frá Hvítárholti Jarpur/dökk-tvístjörnótt 12 Hörður Ragnheiður Þorvaldsdóttir Hlynur frá Vatnsleysu Hreyfing frá Móeiðarhvoli
2 1 V Sigrún Helga Halldórsdóttir Fákur Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli-einlitt 13 Fákur Eggert Pálsson Hágangur frá Narfastöðum Gola frá Bjargshóli
3 1 V Lilja Rún Sigurjónsdóttir Fákur Þráður frá Egilsá Rauður/milli-nösótt 11 Fákur Lilja Rún Sigurjónsdóttir Gári frá Auðsholtshjáleigu Vera frá Borgarhóli
4 2 H Helena Rán Gunnarsdóttir Máni Valsi frá Skarði Bleikur/fífil/kolótturskjótt 21 Máni Helena Sjöfn Guðjónsdóttir Hilmir frá Sauðárkróki Vænting frá Skarði
5 2 H Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Björk frá Lækjamóti Brúnn/dökk/sv.einlitt 16 Þytur Sindrastaðir ehf. Stígandi frá Leysingjastöðum II Rauðhetta frá Lækjamóti
6 2 H Kristín Karlsdóttir Fákur Einar-Sveinn frá Framnesi Brúnn/milli-einlitt 14 Fákur Kristín Karlsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Perla frá Framnesi
7 3 H Matthías Sigurðsson Fákur Biskup frá Sigmundarstöðum Rauður/milli-blesótt 18 Fákur Matthías Sigurðsson Leikur frá Sigmundarstöðum Brynja frá Sigmundarstöðum
8 3 H Sara Dís Snorradóttir Sörli Tappi frá Ytri-Bægisá I Brúnn/milli-einlitt 10 Sörli Kolbeinn O Indriðason Kappi frá Kommu Nótt frá Akureyri
Tölt T4 Unglingaflokkur
1 1 H Bergey Gunnarsdóttir Máni Dagur frá Björgum Jarpur/milli-einlitt 12 Máni Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Moli frá Skriðu Ösp (Stygg) frá Kvíabekk
2 1 H Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Brúnn/milli-einlitt 12 Sleipnir Sunnuhvoll ehf, Védís Huld Sigurðardóttir Gammur frá Steinnesi Irpa frá Skeggsstöðum
3 1 H Kristín Hrönn Pálsdóttir Fákur Gaumur frá Skarði Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 15 Fákur Páll Sveinbjörn Pálsson Vígar frá Skarði Gyðja frá Akureyri
4 2 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Taktur frá Varmalæk Brúnn/milli-einlitt 15 Skagfirðingur Þórarinn Eymundsson Kraftur frá Bringu Tilvera frá Varmalæk
5 2 V Sveinn Sölvi Petersen Fákur Kappi frá Dallandi Brúnn/milli-tvístjörnótt 13 Fákur Lára Jóhannsdóttir Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Katla frá Dallandi
6 2 V Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Arður frá Miklholti Grár/óþekktureinlitt 11 Fákur Sveinbjörn Runólfsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Aríel frá Höskuldsstöðum
7 3 V Dagur Ingi Axelsson Fákur Fjörnir frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Axel Ingi Eiríksson Hruni frá Breiðumörk 2 Prinsessa frá Eyjólfsstöðum
8 3 V Anika Hrund Ómarsdóttir Fákur Yrsa frá Álfhólum Jarpur/milli-einlitt 13 Fákur Anika Hrund Ómarsdóttir, Sara Ástþórsdóttir Baldur Freyr frá Búlandi Ylfa frá Álfhólum
9 3 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt 13 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf, Kristófer Darri Sigurðsson Grettir frá Grafarkoti Surtsey frá Gröf Vatnsnesi
10 4 H Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli-einlitt 11 Máni Glódís Líf Gunnarsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Yrpa frá Spágilsstöðum
11 4 H Selma Leifsdóttir Fákur Hrafn frá Eylandi Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Davíð Matthíasson, Maja Loncar Hrafnar frá Ragnheiðarstöðum Hnáta frá Hábæ
12 4 H Katrín Ósk Kristjánsdóttir Sleipnir Höttur frá Austurási Brúnn/milli-skjótt 8 Fákur Ragnhildur Loftsdóttir Álfur frá Selfossi Fjöður frá Sperðli
13 5 V Rakel Gígja Ragnarsdóttir Þytur Trygglind frá Grafarkoti Rauður/milli-skjótt 7 Þytur Eydís Ósk Indriðadóttir, Herdís Einarsdóttir, Kolbrún Stella Indriðadóttir Hvinur frá Blönduósi Vakning frá Gröf Vatnsnesi
14 5 V Hrund Ásbjörnsdóttir Fákur Ábóti frá Söðulsholti Rauður/milli-skjótt 11 Fákur Á bygg ehf. Álfur frá Selfossi Sunna frá Akri
15 5 V Sigrún Högna Tómasdóttir Smári Tandri frá Breiðstöðum Brúnn/milli-einlitt 9 Smári Sigrún Högna Tómasdóttir Ómur frá Kvistum Ófelía frá Breiðstöðum
16 6 H Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Börkur frá Kvistum Brúnn/mó-einlitt 11 Sleipnir Kvistir ehf. Ómur frá Kvistum Rún frá Þúfu í Landeyjum
17 6 H Aron Freyr Petersen Fákur Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Birgitta Magnúsdóttir, Róbert Petersen Adam frá Ásmundarstöðum Dagsbrún frá Lækjamóti
18 6 H Katla Sif Snorradóttir Sörli Eldey frá Hafnarfirði Brúnn/milli-einlitt 7 Sörli Guðmunda Kristjánsdóttir Arður frá Brautarholti Brynja frá Skjólbrekku
19 7 H Elín Þórdís Pálsdóttir Sleipnir Ópera frá Austurkoti Bleikur/fífil-stjörnótt 10 Sleipnir Hugrún Jóhannsdóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Ófelía frá Austurkoti
20 7 H Bergey Gunnarsdóttir Máni Strengur frá Brú Jarpur/milli-einlitt 7 Máni Gunnar Eyjólfsson, Helga Hildur Snorradóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Fiðla frá Kjarnholtum I
21 8 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Grettir frá Saurbæ Grár/jarpureinlitt 11 Skagfirðingur Þórarinn Eymundsson Fjörnir frá Hólum Gola frá Ysta-Gerði
22 8 V Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Sómi frá Kálfsstöðum Jarpur/milli-einlitt 13 Fákur Sigurjón Rúnar Bragason Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Æsa frá Neðra-Ási
23 8 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Gjafar frá Hæl Grár/brúnneinlitt 20 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Sokki frá Skollagróf Harpa frá Steðja