Skeiðleikar Baldvins og Þorvaldar

Dagskrá og ráslistar

24.07.2019 - 10:44
 Í kvöld fara fram þriðju Skeiðleikar ársins á Brávöllum á Selfossi. Leikarnir hefjast klukkan 19:30 á keppni í 250 metra skeiði. Nú eins og undanfarinn ár er keppt í stigakeppni sem nær yfir allt keppnistímabilið.
 
Til mikils er að vinna í heildarstigakeppninni þar sem hestavöruverslunin Baldvin og Þorvaldur gefa heildarsigurvegara ársins 100.000 króna gjafaúttekt í verslun sinni.
 
Heildarsigurvegari skeiðleika vinnur einnig farandbikar sem gefinn er af Gunnari Arnarssyni og Kristbjörgu Eyvindsdóttur til minningar um Einar Öder Magnússon
Keppendur eru beðnir um að greiða skráningargjöld í dómpalli á mótsstað.
 
Dagskrá 19:30
250 metra skeið
150 metra skeið
100 metra skeið
 
Ráslistar
250 metra skeið                                                                  
1              Elvar Þormarsson                          Tígull frá Bjarnastöðum
1              Daníel Gunnarsson                        Eining frá Einhamri 2
1              Konráð Valur Sveinsson                 Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II
2              Bjarni Bjarnason                            Jarl frá Þóroddsstöðum
2              Hermann Árnason                          Árdís frá Stóru-Heiði
2              Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Seyður frá Gýgjarhóli
 
Holl          Knapi                                           Hestur            
150 metra skeið                                                                  
1              Hlynur Guðmundsson                    Klaustri frá Hraunbæ
1              Bjarni Bjarnason                            Þröm frá Þóroddsstöðum
1              Kristína Rannveig Jóhannsdótti      Askur frá Efsta-Dal I
2              Daníel Gunnarsson                        Gletta frá Stóra-Vatnsskarði
2              Hlynur Pálsson                              Snafs frá Stóra-Hofi
2              Erling Ó. Sigurðsson                     Hnikar frá Ytra-Dalsgerði
3              Jóhann Valdimarsson                    Magni frá Efsta-Dal I
3              Hermann Árnason                          Heggur frá Hvannstóði
3              Brynjar Nói Sighvatsson                Hríma frá Gunnlaugsstöðum
4              Elvar Þormarsson                          Baltasar frá Strandarhjáleigu
4              Ólafur Örn Þórðarson                     Lækur frá Skák
4              Bjarni Bjarnason                            Djörfung frá Skúfslæk
                                                                                                                  
                                                                                                                  
100 metra skeið                                                                  
1              Bjarni Bjarnason                            Glotti frá Þóroddsstöðum
2              Bjarney Jóna Unnsteinsd.              Gunnvör frá Lækjarbrekku 2
3              Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Seyður frá Gýgjarhóli
4              Hlynur Guðmundsson                    Klaustri frá Hraunbæ
5              Bjarki Freyr Arngrímsson                Davíð frá Hlemmiskeiði 3
6              Konráð Valur Sveinsson                 Dama frá Hekluflötum
7              Jón Marteinn Arngrímsson             Kamus frá Hákoti
8              Jóhann Valdimarsson                    Magni frá Efsta-Dal I
9              Kristína Rannveig Jóhannsdótti      Askur frá Efsta-Dal I
10             Hermann Árnason                          Heggur frá Hvannstóði
11             Brynjar Nói Sighvatsson                Hríma frá Gunnlaugsstöðum