Haustmót Léttis 2019 rásliti og dagskrá

28.08.2019 - 12:18
 
Dagskrá
 
Laugardagur 31.ágúst

Kl. 09:00

Fjórgangur V2

Fimmgangur F2

Tölt T7

Tölt T4

Tölt T3

Hádegishlé

100 m skeið

Úrslit - Fjórgangur V2

Úrslit - Fimmgangur F2

Úrslit - Tölt T7

Úrslit - Tölt T4

Úrslit - Tölt T3
 
Ráslisti.
 
Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Faðir Móðir
Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur
1 1 V Egill Már Þórsson Léttir Tinna frá Ragnheiðarstöðum Þeyr frá Akranesi Fiðla frá Ketu
2 2 V Auður Karen Auðbjörnsdóttir Léttir Hróðný frá Syðri-Reykjum Hróður frá Refsstöðum Begga frá Brattholti
3 3 V Reynir Jónsson Freyfaxi Auðkúla frá Ásgeirsbrekku Huginn frá Haga I Finna frá Ásgeirsbrekku
4 4 V Stefán Birgir Stefánsson Funi Sigurdís frá Árgerði Hágangur frá Narfastöðum Silfurtá frá Árgerði
5 5 V Atli Sigfússon Léttir Vefur frá Akureyri Spuni frá Vesturkoti Bylting frá Akureyri
6 6 V Belinda Ottósdóttir Léttir Skutla frá Akranesi Hruni frá Breiðumörk 2 Skvísa frá Felli
7 7 V Egill Már Þórsson Léttir Sprengja frá Skriðu Óskasteinn frá Íbishóli Stjarna frá Draflastöðum
Tölt T3 Opinn flokkur
1 1 V Vignir Sigurðsson Léttir Snilld frá Syðra-Brekkukoti Pistill frá Litlu-Brekku Nína frá Skriðulandi
2 1 V Reynir Jónsson Freyfaxi Sigla frá Gunnarsstöðum Klængur frá Skálakoti Sigling frá Skarði
3 2 H Viðar Bragason Léttir Lóa frá Gunnarsstöðum Fjarki frá Breiðholti, Gbr. Ósk frá Hafrafellstungu 2
4 2 H Anna Catharina Gros Léttir Logi frá Sauðárkróki Hágangur frá Narfastöðum Dimmbrá frá Sauðárkróki
5 3 V Sigfús Arnar Sigfússon Léttir Matthildur frá Fornhaga II Krókur frá Ytra-Dalsgerði Brynja frá Árbæ
6 3 V Eyþór Þorsteinn Þorvarsson Léttir Hellir frá Ytri-Bægisá I Hrímnir frá Ósi Jóka frá Ytri-Hofdölum
7 4 V Sara Arnbro Funi Mósi frá Uppsölum Bláskjár frá Kjarri Mósa frá Uppsölum
8 4 V Atli Sigfússon Léttir Seðill frá Brakanda Segull frá Akureyri Saga frá Björgum
9 5 V Þórhallur Þorvaldsson Funi Sprengja frá Ysta-Gerði Gandur frá Garðsá Hvellhetta frá Gilsbakka
10 5 V Fanndís Viðarsdóttir Léttir Össi frá Gljúfurárholti Stáli frá Kjarri Assa frá Ingólfshvoli
11 6 H Sveinn Ingi Kjartansson Léttir Nína frá Naustum III Fróði frá Staðartungu Viðja frá Naustum III
12 6 H Þórhallur Þorvaldsson Funi Arður frá Ysta-Gerði Gandur frá Garðsá Arða frá Ysta-Gerði
13 7 H Auður Karen Auðbjörnsdóttir Léttir Eldar frá Efra - Holti Sigur frá Hólabaki Elding frá Efra - Holti
14 7 H Elín M. Stefánsdóttir Funi Kuldi frá Fellshlíð Hágangur frá Narfastöðum Dáfríður frá Hríshóli
15 8 V Sveinn Ingi Kjartansson Léttir Lukka frá Naustum III Kompás frá Skagaströnd Von frá Akureyri
16 9 H Birgir Árnason Léttir Glitnir frá Ysta-Gerði Tígull frá Gýgjarhóli Salka frá Ysta-Gerði
17 10 V Fanndís Viðarsdóttir Léttir Jarl frá Sámsstöðum Jón frá Sámsstöðum Jara frá Gunnarshólma
18 10 V Viðar Bragason Léttir Þytur frá Narfastöðum Stjörnufákur frá Stóru-Gröf ytri Svala frá Ólafsfirði
Tölt T7 Opinn flokkur
1 1 V Katharina Winter Snæfaxi Kvísl frá Víðivöllum fremri Sólon frá Skáney Duld frá Víðivöllum fremri
2 1 V Sigfús Arnar Sigfússon Léttir Málmey frá Fornhaga II Bastían frá Litlu-Brekku Sandra frá Hvassafelli
3 2 V Anna Catharina Gros Léttir Óskadís frá Sveinsstöðum Ódeseifur frá Möðrufelli Vordís frá Fossi
4 2 V Auður Karen Auðbjörnsdóttir Léttir Júdas frá Gásum Hlekkur frá Lækjamóti Jódís frá Akureyri
5 3 V Svana Karlsdóttir Léttir Spuni frá Akureyri Hlynur frá Vatnsleysu Lína frá Árbakka
6 3 V Eyþór Þorsteinn Þorvarsson Léttir Katla frá Runnum Moli frá Skriðu Dögun frá Jórvík
7 4 H Johanna Luisa Driever Léttir Gjafar frá Syðra-Fjalli I Stirnir frá Syðra-Fjalli I Perla frá Höskuldsstöðum
Fjórgangur V2 Opinn flokkur
1 1 V Viðar Bragason Léttir Þytur frá Narfastöðum Stjörnufákur frá Stóru-Gröf ytri Svala frá Ólafsfirði
2 2 H Fanndís Viðarsdóttir Léttir Jarl frá Sámsstöðum Jón frá Sámsstöðum Jara frá Gunnarshólma
Ráslisti Haustmót.xls
2
3 3 V Auður Karen Auðbjörnsdóttir Léttir Eldar frá Efra - Holti Sigur frá Hólabaki Elding frá Efra - Holti
4 3 V Steingrímur Magnússon Funi Hetja frá Skjólgarði Þorri frá Möðrufelli Ýsa frá Litla-Garði
5 4 V Anna Catharina Gros Léttir Logi frá Sauðárkróki Hágangur frá Narfastöðum Dimmbrá frá Sauðárkróki
6 4 V Atli Sigfússon Léttir Milljarður frá Barká Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Þota frá Dalsmynni
7 5 V Viðar Bragason Léttir Lóa frá Gunnarsstöðum Fjarki frá Breiðholti, Gbr. Ósk frá Hafrafellstungu 2
8 5 V Eyþór Þorsteinn Þorvarsson Léttir Katla frá Runnum Moli frá Skriðu Dögun frá Jórvík
9 6 H Þórhallur Þorvaldsson Funi Arður frá Ysta-Gerði Gandur frá Garðsá Arða frá Ysta-Gerði
10 6 H Bjarney Anna Þórsdóttir Léttir Spuni frá Hnjúkahlíð Akkur frá Brautarholti Spurning frá Hólabaki
11 7 V Vignir Sigurðsson Léttir Snilld frá Syðra-Brekkukoti Pistill frá Litlu-Brekku Nína frá Skriðulandi
12 7 V Birgir Árnason Léttir Glitnir frá Ysta-Gerði Tígull frá Gýgjarhóli Salka frá Ysta-Gerði
13 8 V Þórhallur Þorvaldsson Funi Sprengja frá Ysta-Gerði Gandur frá Garðsá Hvellhetta frá Gilsbakka
14 8 V Reynir Jónsson Freyfaxi Sigla frá Gunnarsstöðum Klængur frá Skálakoti Sigling frá Skarði
15 9 H Fanndís Viðarsdóttir Léttir Sigur frá Ánastöðum Pistill frá Litlu-Brekku Sigurrós frá Eyri
16 10 V Atli Sigfússon Léttir Snilld frá Akureyri Knár frá Ytra-Vallholti Mánadögg frá Starrastöðum
17 10 V Viðar Bragason Léttir Katrín frá Björgum Magni frá Þjóðólfshaga 1 Kata frá Björgum
Fimmgangur F2 Opinn flokkur
1 1 V Atli Sigfússon Léttir Vefur frá Akureyri Spuni frá Vesturkoti Bylting frá Akureyri
2 1 V Belinda Ottósdóttir Léttir Skutla frá Akranesi Hruni frá Breiðumörk 2 Skvísa frá Felli
3 2 V Anna Kristín Friðriksdóttir Hringur Vængur frá Grund Tindur frá Varmalæk Ölun frá Grund
4 2 V Stefán Birgir Stefánsson Funi Tangó frá Litla-Garði Gangster frá Árgerði Melodía frá Árgerði
5 3 H Fanndís Viðarsdóttir Léttir Össi frá Gljúfurárholti Stáli frá Kjarri Assa frá Ingólfshvoli
6 4 V Viðar Bragason Léttir Birta frá Gunnarsstöðum Bylur frá Breiðholti, Gbr. Júnídís frá Skarði
7 4 V Brynhildur Heiða Jónsdóttir Hringur Ásaþór frá Hnjúki Snævar Þór frá Eystra-Fróðholti Perla frá Þverá
8 5 V Anna Kristín Friðriksdóttir Hringur Korka frá Litlu-Brekku Viti frá Kagaðarhóli Lygna frá Litlu-Brekku
9 5 V Auður Karen Auðbjörnsdóttir Léttir Hróðný frá Syðri-Reykjum Hróður frá Refsstöðum Begga frá Brattholti
10 6 V Vignir Sigurðsson Léttir Evíta frá Litlu-Brekku Óskasteinn frá Íbishóli Esja Sól frá Litlu-Brekku
11 6 V Björgvin Daði Sverrisson Léttir Kambur frá Akureyri Konsert frá Korpu Hrönn frá Búlandi
12 7 V Atli Sigfússon Léttir Seðill frá Brakanda Segull frá Akureyri Saga frá Björgum
13 7 V Sveinn Ingi Kjartansson Léttir Nína frá Naustum III Fróði frá Staðartungu Viðja frá Naustum III
14 8 V Stefán Birgir Stefánsson Funi Víkingur frá Árgerði Kiljan frá Steinnesi Snælda frá Árgerði
15 8 V Viðar Bragason Léttir Þórir frá Björgum Tígull frá Gýgjarhóli Þóra frá Björgum
Tölt T4 Opinn flokkur
1 1 H Vignir Sigurðsson Léttir Salka frá Litlu-Brekku Eldur frá Torfunesi Stilla frá Litlu-Brekku
2 1 H Bjarney Anna Þórsdóttir Léttir Spuni frá Hnjúkahlíð Akkur frá Brautarholti Spurning frá Hólabaki
3 2 V Auður Karen Auðbjörnsdóttir Léttir Safír frá Skúfslæk Akkur frá Brautarholti Gjöf frá Hafsteinsstöðum
4 2 V Brynhildur Heiða Jónsdóttir Hringur Ásaþór frá Hnjúki Snævar Þór frá Eystra-Fróðholti Perla frá Þverá