Ráslisti - Fjórgangur Meistaradeild 2020

29.01.2020 - 08:05
Meistaradeildin í hestaíþróttum hefst á fimmtudaginn á keppni í fjórgangi í TM Höllinni í Víðidal í Reykjavík. Keppni hefst klukkan 19:00 en fyrstur í braut er Teitur Árnason á Arthúri frá Baldurshaga en þetta er frumraun þeirra á hringvelli.
 
Þetta stefnir í hörkuspennandi keppni en á ráslistanum eru þræl reynd keppnispör, sem dæmi Elin Holst á Frama frá Ketilsstöðum og Siguroddur Pétursson á Stegg frá Hrísdal, í bland við minna þekkt pör líkt og Glódísi Rún Sigurðardóttir á Glymjanda frá Íbishóli og Flosa Ólafsson á Frama frá Ferjukoti.

Miðasala er í fullum gangi á tix.is og í verslun Líflands en ársmiðinn kostar 5.000 kr en einnig verður selt inn á staka viðburði. Ársmiðinn er einnig happadrættismiði en dregið verður úr seldum ársmiðum og eru glæsilegir vinningar í boði frá Líflandi, Top Reiter, Litlu hestabúðinni, Toyota Selfossi og folatollar undir marga af glæsilegustu stóðhestum landsins.

Bein útsending verður á RÚV2 og fyrir þá sem staddir eru erlendis er hægt að gerast áskrifandi að deildinni á oz.com/meistaradeildin.

Hlökkum til að sjá ykkur í vetur.

Ráslisti
Fjórgangur V1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur                           
Nr.    Knapi    Hestur    Faðir    Móðir    Litur    Aldur    Lið
1    Teitur Árnason    Arthúr frá Baldurshaga    Ársæll frá Hemlu II    Kengála frá Búlandi    Moldóttur    9    Top Reiter
2    Hulda Gústafsdóttir    Sesar frá Lönguskák    Ágústínus frá Melaleiti    Hugdís frá Lækjarbotnum    Jarpur    9    Hestvit / Árbakki
3    Helga Una Björnsdóttir    Hnokki frá Eylandi    Álfur frá Selfossi    Hnáta frá Hábæ    Rauður    7    Hjarðartún
4    Flosi Ólafsson    Frami frá Ferjukoti    Gaumur frá Auðsholtshjáleigu    Skýla frá Kanastöðum    Jarpur    9    Hrímnir / Export hestar
5    Guðmundur Björgvinsson    Jökull frá Rauðalæk    Hrímnir frá Ósi    Karitas frá Kommu    Grár    8    Eques / Kingsland
6    Sylvía Sigurbjörnsdóttir    Kolbakur frá Morastöðum    Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum    Kolbrá frá Litla-Dal    Jarpur    9    Auðsholtshjáleiga / Strandarhöfuð
7    Elin Holst    Frami frá Ketilsstöðum    Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum    Framkvæmd frá Ketilsstöðum    Brúnn    13    Gangmyllan
8    Glódís Rún Sigurðardóttir    Glymjandi frá Íbishóli    Dynjandi frá Íbishóli    Salka frá Tumabrekku    Brúnn    9    Ganghestar / Austurás
9    Gústaf Ásgeir Hinriksson    Kría frá Kópavogi    Klettur frá Hvammi    Birta frá Kópavogi    Grár    9    Hestvit / Árbakki
10    Jakob Svavar Sigurðsson    Hálfmáni frá Steinsholti    Abel frá Eskiholti II    Birna frá Ketilsstöðum    Rauðstj.    9    Hjarðartún
11    Matthías Leó Matthíasson    Taktur frá Vakurstöðum    Smári frá Skagaströnd    Líra frá Vakurstöðum    Brúnn    9    Eques / Kingsland
12    Siguroddur Pétursson    Steggur frá Hrísdal    Þristur frá Feti    Mánadís frá Margrétarhofi    Bleikál.skjó.    11    Hrímnir / Export hestar
13    Ragnhildur Haraldsdóttir    Vákur frá Vatnsenda    Mídas frá Kaldbak    Dáð frá Halldórsstöðum    Jarpur    10    Ganghestar / Austurás
14    Þórdís Erla Gunnarsdóttir    Sproti frá Enni    Orri frá Þúfu í Landeyjum    Sending frá Enni    Brúnn    12    Auðsholtshjáleiga / Strandarhöfuð
15    Árni Björn Pálsson    Hátíð frá Hemlu II    Þröstur frá Hvammi    Hafrún frá Hemlu II    Brúnn    10    Top Reiter
16    Sigurður Sigurðarson    Rauðka frá Ketilsstöðum    Skýr frá Skálakoti    Spes frá Ketilsstöðum    Rauður    8    Gangmyllan
17    Jóhanna Margrét Snorradóttir    Bárður frá Melabergi    Héðinn frá Feti    Skrítla frá Grímstungu    Grár    10    Hestvit / Árbakki
18    Hanna Rún Ingibergsdóttir    Grímur frá Skógarási    Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum    Lind frá Ármóti    Jarpbles.leist.    9    Eques / Kingsland
19    Telma Tómasson    Baron frá Bala 1    Stæll frá Neðra-Seli    Beta frá Forsæti    Móálóttur    11    Ganghestar / Austurás
20    Ásmundur Ernir Snorrason    Dökkvi frá Strandarhöfði    Hróður frá Refsstöðum    Dimma frá Strandarhöfði    Brúnn    10    Auðsholtshjáleiga / Strandarhöfuð
21    Þórarinn Ragnarsson    Leikur frá Vesturkoti    Spuni frá Vesturkoti    Líf frá Þúfu í Landeyjum    Jarpur    9    Hjarðartún
22    Eyrún Ýr Pálsdóttir    Askur frá Gillastöðum    Smári frá Skagaströnd    Klófífa frá Gillastöðum    Jarpur    8    Top Reiter
23    Arnar Bjarki Sigurðarson    Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum    Gammur frá Steinnesi    Irpa frá Skeggsstöðum    Brúnn    13    Hrímnir / Export hestar
24    Bergur Jónsson    Álfgrímur frá Syðri-Gegnishólum    Orri frá Þúfu í Landeyjum    Álfadís frá Selfossi    Rauðskj.    9    Gangmyllan