Suðurlandsdeildin hefst þriðjudaginn 4. Febrúar

01.02.2020 - 09:40
Suðurlandsdeildin hefst á þriðjudag þar sem keppt verður í parafimi! 24 pör munu sýna sitt besta prógram.
 
Gaman hefur verið að fylgjast með æfingum í Rangárhöllinni síðustu daga og er gríðarlegur metnaður lagður í Parafimi í ár. Þetta er því viðburður sem þú villt ekki missa af!

Húsið opnar 17:45 - Mótið hefst kl. 18:00!

Rjúkandi heit súpa í anddyrinu og því gott að mæta tímanlega.

Sjáumst í Rangárhöllinni á Hellu á þriðjudag!

Dagskrá vetrarins:
4. febrúar – Parafimi
18. febrúar – Fjórgangur
3. mars – Fimmgangur
17. mars – Tölt og skeið

Að venju verður hægt að fá súpu og léttar veitingar í Rangárhöllinni fyrir keppni og í hléi.

Húsið opnar kl. 17:30 og keppni hefst kl. 18:00.
Miðaverð er 1.000 kr.

Sjáumst í Rangárhöllinni í vetur!

Lið Vöðla/Snilldarverks

Atvinnumenn
Eva Dyröy
Guðmundur Friðrik Björgvinsson
Ólafur Brynjar Ásgeirsson
Áhugamenn
Åsa Ljungberg
Johannes Amplatz
Theódóra Þorvaldsdóttir

Lið Ásmúla

Atvinnumenn
Þorbjörn Hreinn Matthíasson
Arnhildur Helgadóttir
Þór Jónsteinsson
Áhugamenn
Eva Dögg Pálsdóttir
Páll Guðmundsson
Erla Brimdís Birgisdóttir

Lið Húsasmiðjunnar

Atvinnumenn
Ólafur Þórisson
Davíð Jónsson
Sigursteinn Sumarliðason
Áhugamenn
Katrín Ólína Sigurðardóttir
Sarah M. Nielsen
Svanhildur Hall

Lið Heimahaga

Atvinnumenn
Gústaf Ásgeir Hinríksson
Hinrík Bragason
Hulda Gústafsdóttir
Áhugamenn
Edda Hrund Hinríksdóttir
Jóhnann G Jóhannesson
Jóhann Ólafsson

Lið Equsana

Atvinnumenn
Kristín Lárusdóttir
Hlynur Guðmundsson
Bjarney Jóna Unnsteinsdóttir
Áhugamenn
Vilborg Smáradóttir
Hjördís Rut Jónsdóttir
Guðbrandur Magnússon

Lið Krappa

Atvinnumenn
Lena Zielinski
Sigurður Sigurðarson
Lea Schell
Áhugamenn
Þorgils Kári Sigurðsson
Karen Konráðsdóttir
Sara Pesenacker

Lið Tøltrider

Atvinnumenn
Hanna Rún Ingibergsdóttir
Hjörvar Ágústsson
Eygló Arna Guðnadóttir
Áhugamenn
Heiðar þormarsson
Theódóra Guðnadóttir
Trausti Óskarsson

Lið Hemla / Hrímnir / Strandarhöfuð

Atvinnumenn
Sara Sigurbjörnsdóttir
Vignir Siggeirsson
Stella Sólveig Pálmarsdóttir
Áhugamenn
Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir
Sanne Van Hezel
Jakobína Agnes Valsdóttir

Lið Fet/Kvistir

Atvinnumenn
Sigvaldur Lárus Guðmundsson
Bylgja Gauksdóttir
Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson
Áhugamenn
Marie-Josefine Neumann
Brynjar Nói Sighvatsson
Renate Hanemann

Lið Byko

Atvinnumenn
Elin Holst
Herdís Rútsdóttir
Brynja Amble Gísladóttir
Áhugamenn
Árni Sigfús Birgirsson
Sævar Örn Sigurvinsson
Sara Camilla Lundberg

Lið Fákasels

Atvinnumenn
Agnes Hekla Árnadottir
Valdís Björk Guðmundsdóttir
Svanhvít Kristjánsdóttir
Áhugamenn
Andrés Pétur Rúnarsson
Guðrún Sylvía Pétursdóttir
Högni Freyr Kristínarson

Lið Heklu hnakka

Atvinnumenn
Fríða Hansen
Klara Sveinbjörnsdóttir
Ásdís Ósk Elvarsdóttir
Áhugamenn
Dagbjört Hrund Hjaltadóttir
Elín Magnea Björnsdóttir
Laura Diehl