Ráslistar í parafimi - Suðurlandsdeildin

03.02.2020 - 18:19
Framundan er fyrsta greinin í Suðurlandsdeildinni þar sem keppt verður í Parafimi. Parafimi er keppnisgrein sem reynir á ganghæfileika, fegurð, kraft og glæsileika hestsins.

Líkt og nafn greinarinnar gefur til kynna þá mynda tveir knapar par á reiðvellinum og reynir hún því mikið á samvinnu þeirra. Annar knapinn er atvinnuknapi og hinn áhugamaður en þó geta báðir knapar verið áhugamenn.

Ekki láta þessa spennandi grein framhjá þér fara og athugið að hvergi er keppt í henni nema í Suðurlandsdeildinni í Rangárhöllinni á Hellu!
24 pör eru skráð til leiks annað kvöld og eftir að hafa fylgst með æfingum má búast við gríðarlega flottum sýningum!

Húsið opnar kl. 17:45 og keppni hefst kl. 18:00.
Aðgangseyrir er 1.000 kr.

Hér að neðan má nálgast ráslista fyrir parafimi.

Suðurlandsdeildin 2020 - Parafimi                   
4. febrúar 2020 - Keppni hefst kl. 18:00                   
Par nr.    At/Á    Knapi    Hestur    Litur    Lið
1    At    Fríða Hansen    Vargur frá Leirubakka    Brúnn    Heklu hnakkar
1    Á    Dagbjört Hjaltadóttir    Hekla frá Laugarbökkum    Rauð    Heklu hnakkar
2    At    Kristín Lárusdóttir    Kúla frá Laugardælum    Rauð    Equsana
2    Á    Guðbrandur Magnússon    Straumur frá Valþjófsstað 2    Brúnn    Equsana
3    At    Elin Holst    Spurning frá Syðri-Gegnishólum    Grá    Byko
3    Á    Sævar Örn Sigurvinsson    Huld frá Arabæ    Brún    Byko
4    At    Sara Sigurbjörnsdóttir    Flóki frá Oddhóli    Brúnn    Hemla / Hrímnir / Strandarhöfuð
4    Á    Sanne Van Hezel    Völundur frá Skálakoti    Rauður    Hemla / Hrímnir / Strandarhöfuð
5    At    Lena Zielinski    Sigurrós frá Þjórsárbakka    Jörp    Krappi
5    Á    Sara Pesenacker    Flygill frá Þúfu í Landeyjum    Rauðskjóttur    Krappi
6    At    Hjörvar Ágústsson    Hrafnfinnur frá Sörlatungu    Brúnn    Tøltrider
6    Á    Trausti Óskarsson    Hrymur frá Strandarhöfði    Brúnstjörnóttur    Tøltrider
7    At    Hulda Gústafsdóttir    Barón frá Brekku, Fljótsdal    Brúnn    Heimahagi
7    Á    Jóhann G. Jóhannesson    Krakatindur frá Hæli    Brúnstjörnóttur    Heimahagi
8    At    Davíð Jónsson    Saga frá Blönduósi    Rauð    Húsasmiðjan
8    Á    Katrín Sigurðardóttir    Ólína frá Skeiðvöllum    Brún    Húsasmiðjan
9    At    Svanhvít Kristjánsdóttir    Ötull frá Halakoti    Jarpstjörnóttur    Fákasel
9    Á    Dagmar Öder Einarsdóttir    Kolbakur frá Hólshúsum    Brúnn    Fákasel
10    At    Þorbjörn Hreinn Matthíasson    Bjarnfinnur frá Áskoti    Brúnskjóttur    Ásmúli
10    Á    Páll Bergþór Guðmundsson    Karmur frá Kanastöðum    Mólálóttur    Ásmúli
11    At    Bylgja Gauksdóttir    Dröfn frá Feti    Brún    Fet / Kvistir
11    Á    Renate Hannemann    Spes frá Herríðarhóli    Móálótt    Fet / Kvistir
12    At    Eva Dyröy    Valkyrja frá Rauðalæk    Jarpstjörnótt    Vöðlar / Snildarverk / Sumarliðabær
12    Á    Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg    Skorri frá Skriðulandi    Brúnn    Vöðlar / Snildarverk / Sumarliðabær
13    At    Klara Sveinbjörnsdóttir    Draumhyggja frá Eystra-Fróðholti    Móálótt    Heklu hnakkar
13    Á    Elín Magnea Björnsdóttir    Melódía frá Hjarðarholti    Jarpskjótt    Heklu hnakkar
14    Á    Vilborg Smáradóttir    Dreyri frá Hjaltastöðum    Rauðstjörnóttur    Equsana
14    At    Hlynur Guðmundsson    Tromma frá Höfn    Brún    Equsana
15    At    Brynja Amble Gísladóttir    Goði frá Ketilsstöðum    Brúnn    Byko
15    Á    Árni Sigfús Birgisson    Klassík frá Skíðbakka I    Brún    Byko
16    At    Stella Sólveig Pálmarsdóttir    Dökkvi frá Strandarhöfði    Brúnn    Hemla / Hrímnir / Strandarhöfuð
16    Á    Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir    Trú frá Ási    Jörp    Hemla / Hrímnir / Strandarhöfuð
17    At    Lea Schell    Tinna frá Lækjarbakka    Brún    Krappi
17    Á    Karen Konráðsdóttir    Lind frá Hárlaugsstöðum 2    Móálótt    Krappi
18    At    Eygló Arna Guðnadóttir    Heppni frá Þúfu í Landeyjum    Brún    Tøltrider
18    Á    Theodóra Jóna Guðnadóttir    Gerpla frá Þúfu í Landeyjum    Rauð    Tøltrider
19    At    Gústaf Ásgeir Hinriksson    Kría frá Kópavogi    Grá    Heimahagi
19    Á    Jóhann Ólafsson    Brenna frá Blönduósi    Rauð    Heimahagi
20    At    Ólafur Þórisson    Enja frá Miðkoti    Jörp    Húsasmiðjan
20    Á    Sarah Maagaard Nielsen    Sóldís frá Miðkoti    Leirljós    Húsasmiðjan
21    At    Agnes Hekla Árnadóttir    Askur frá Akranesi    Jarpur    Fákasel
21    Á    Guðrún Sylvía Pétursdóttir    Gleði frá Steinnesi    Jarpskjótt    Fákasel
22    At    Arnhildur Helgadóttir    Gná frá Kílhrauni    Rauð    Ásmúli
22    Á    Eva Dögg Pálsdóttir    Kopar frá Fákshólum    Grár    Ásmúli
23    At    Sigvaldi Lárus Guðmundsson    Lottó frá Kvistum    Brúnstjörnóttur    Fet / Kvistir
23    Á    Brynjar Nói Sighvatsson    Prýði frá Vík í Mýrdal    Bleikblesótt    Fet / Kvistir
24    At    Guðmundur Björgvinsson    Sölvi frá Auðsholtshjáleigu    Brúnn    Vöðlar / Snildarverk / Sumarliðabær
24    Á    Johannes Amplatz    Brana frá Feti    Brún    Vöðlar / Snildarverk / Sumarliðabær