Fyrsta keppni í Suðurlandsdeildinni fór fram í kvöld þar sem keppt var í Parafimi!

04.02.2020 - 23:54
Keppnin gekk frábærlega og voru sýningarnar hverri annari glæsilegri. Byko gaf glæsileg verðlaun í úrslitum og var með vörukynningu í anddyri Rangárhallarinnar.

Það var par úr liði Byko sem sigraði Parafimi og sýndu þau Brynja Amble Gísladóttir og Árni Sigfús Birgisson glæsilega sýningu bæði í forkeppni og úrslitum. Stigahæsta liðið var lið Húsasmiðjunnar en pör þeirra enduðu í 2. og 3. sæti.

Næsta keppni er fjórgangur og fer hann fram þriðjudaginn 18. febrúar í Rangárhöllinni!

Staðan í liðakeppni eftir fyrstu grein:
Liðakeppnin Parafimi
Húsasmiðjan 90
Byko 79
Fet / Kvistir 70
Tøltrider 64
Hemla / Hrímnir / Strandarhöfuð 58
Heklu hnakkar 49
Krappi 46
Vöðlar / Snilldarverk / Sumarliðabær 46
Equsana 37
Heimahagi 35
Ásmúli 14
Fákasel 12

Úrslit
Sæti Knapi - hestur Lið Gangtegundir Æfingar Flæði Einkunn
1 Brynja Amble Gísladóttir - Goði frá Ketilsstöðum / Árni Sigfús Birgisson - Klassík frá Skíðbakka I Byko 7,55 6,75 7,55 7,28
2 Davíð Jónsson - Saga frá Blönduósi / Katrín Sigurðardóttir - Ólína frá Skeiðvöllum Húsasmiðjan 7,05 7 7,4 7,15
3 Ólafur Þórisson - Enja frá Miðkoti / Sarah Maagaard Nielsen - Sóldís frá Miðkoti Húsasmiðjan 6,9 6,55 7,6 7,02
4 Sigvaldi Lárus Guðmundsson - Lottó frá Kvistum / Brynjar Nói Sighvatsson - Prýði frá Vík í Mýrdal Fet / Kvistir 7,1 6,45 7,25 6,93
5 Guðmundur Björgvinsson - Sölvi frá Auðsholtshjáleigu / Johannes Amplatz - Brana frá Feti Vöðlar / Snilldarverk / Sumarliðabær 6,5 6,85 7,25 6,87
6 Hjörvar Ágústsson - Hrafnfinnur frá Sörlatungu / Trausti Óskarsson - Hrymur frá Strandarhöfði Tøltrider 6,45 6,3 7,1 6,62

Forkeppni
Sæti Knapi - hestur Lið Gangtegundir Æfingar Flæði Einkunn
1 Brynja Amble Gísladóttir - Goði frá Ketilsstöðum / Árni Sigfús Birgisson - Klassík frá Skíðbakka I Byko 7,3 6,75 7,35 7,13
2 Guðmundur Björgvinsson - Sölvi frá Auðsholtshjáleigu / Johannes Amplatz - Brana frá Feti Vöðlar / Snilldarverk / Sumarliðabær 6,6 7,2 7,05 6,95
3 Davíð Jónsson - Saga frá Blönduósi / Katrín Sigurðardóttir - Ólína frá Skeiðvöllum Húsasmiðjan 6,8 6,7 7,25 6,92
4 Sigvaldi Lárus Guðmundsson - Lottó frá Kvistum / Brynjar Nói Sighvatsson - Prýði frá Vík í Mýrdal Fet / Kvistir 6,95 6,5 7,05 6,83
5 Ólafur Þórisson - Enja frá Miðkoti / Sarah Maagaard Nielsen - Sóldís frá Miðkoti Húsasmiðjan 6,75 6,25 7,5 6,83
6 Hjörvar Ágústsson - Hrafnfinnur frá Sörlatungu / Trausti Óskarsson - Hrymur frá Strandarhöfði Tøltrider 6,6 6,45 7,15 6,73
7 Lea Schell - Tinna frá Lækjarbakka / Karen Konráðsdóttir - Lind frá Hárlaugsstöðum 2 Krappi 6,55 6,15 7,4 6,70
8 Stella Sólveig Pálmarsdóttir - Dökkvi frá Strandarhöfði / Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir - Trú frá Ási Hemla / Hrímnir / Strandarhöfuð 7,05 5,9 6,95 6,63
9 Elin Holst - Spurning frá Syðri-Gegnishólum / Sævar Örn Sigurvinsson - Huld frá Arabæ Byko 6,7 6,15 6,95 6,60
10 Klara Sveinbjörnsdóttir - Draumhyggja frá Eystra-Fróðholti / Elín Magnea Björnsdóttir - Melódía frá Hjarðarholti Heklu hnakkar 6,9 6,1 6,8 6,60
11 Bylgja Gauksdóttir - Dröfn frá Feti / Renate Hannemann - Spes frá Herríðarhóli Fet / Kvistir 6,5 6 7 6,50
12 Eygló Arna Guðnadóttir - Heppni frá Þúfu í Landeyjum / Theodóra Jóna Guðnadóttir - Gerpla frá Þúfu í Landeyjum Tøltrider 6,65 6,5 6,3 6,48
13 Sara Sigurbjörnsdóttir - Flóki frá Oddhóli / Sanne Van Hezel - Völundur frá Skálakoti Hemla / Hrímnir / Strandarhöfuð 6,6 5,95 6,8 6,45
14 Kristín Lárusdóttir - Kúla frá Laugardælum / Guðbrandur Magnússon - Straumur frá Valþjófsstað 2 Equsana 6,35 6 6,9 6,42
15 Hulda Gústafsdóttir - Sesar frá Lönguskák / Jóhann G. Jóhannesson - Austri frá Svanavatni Heimahagi 6,5 6,2 6,5 6,40
16 Fríða Hansen - Vargur frá Leirubakka / Dagbjört Hjaltadóttir - Hekla frá Laugarbökkum Heklu hnakkar 6,65 5,7 6,65 6,33
17 Vilborg Smáradóttir - Dreyri frá Hjaltastöðum / Hlynur Guðmundsson - Tromma frá Höfn Equsana 6,4 5,8 6,7 6,30
18 Gústaf Ásgeir Hinriksson - Kría frá Kópavogi / Jóhann Ólafsson - Brenna frá Blönduósi Heimahagi 6,65 6 6,25 6,30
19 Arnhildur Helgadóttir - Gná frá Kílhrauni / Eva Dögg Pálsdóttir - Kopar frá Fákshólum Ásmúli 6,3 6,1 6,45 6,28
20 Lena Zielinski - Sigurrós frá Þjórsárbakka / Sara Pesenacker - Flygill frá Þúfu í Landeyjum Krappi 5,9 6,2 6,7 6,27
21 Agnes Hekla Árnadóttir - Askur frá Akranesi / Guðrún Sylvía Pétursdóttir - Gleði frá Steinnesi Fákasel 6,55 5,95 6,2 6,23
22 Eva Dyröy - Valkyrja frá Rauðalæk / Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg - Skorri frá Skriðulandi Vöðlar / Snilldarverk / Sumarliðabær 6,7 5,75 5,9 6,12
23 Svanhvít Kristjánsdóttir - Ötull frá Halakoti / Dagmar Öder Einarsdóttir - Kolbakur frá Hólshúsum Fákasel 6,25 5,5 6,25 6,00
24 Þorbjörn Hreinn Matthíasson - Bjarnfinnur frá Áskoti / Páll Bergþór Guðmundsson - Karmur frá Kanastöðum Ásmúli 5,1 4,05 5,75 4,97