Landsmót 2011

Úrslit úr forkeppni barnaflokks

27.06.2011 - 11:28
Forkeppni barnaflokks er nú lokið. Krakkarnir voru gríðarlega vel ríðandi
og áttu mörg hver sérlega góðar sýningar. Efst er Glódís Rún Sigurðardóttir Ljúf á Kamban frá Húsavík með 8,70, önnur Birta Ingadóttir Andvara á Frey frá Langholti II með 8,56 og þriðji Viktor Aron Adolfsson á Leik frá Miðhjáleigu með 8,54.
 
Efstu 30 börnin mæta svo í milliriðla á þriðjudaginn kl. 16:00.

Forkeppni barnaflokks
Sæti           Keppandi              
1           Glódís Rún Sigurðardóttir / Kamban frá Húsavík        8,70       
2           Birta Ingadóttir / Freyr frá Langholti II        8,56       
3           Viktor Aron Adolfsson / Leikur frá Miðhjáleigu        8,54       
4           Rúna Tómasdóttir / Brimill frá Þúfu        8,49       
5           Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Gustur frá Margrétarhofi        8,46       
6           Guðmar Freyr Magnússun / Frami frá Íbishóli        8,40       
7           Þórdís Inga Pálsdóttir / Kjarval frá Blönduósi        8,39       
8           Karitas Ármann / Bríet frá Friðheimum        8,37       
9           Ingunn Ingólfsdóttir / Hágangur frá Narfastöðum        8,36       
10-11           Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Hrönn frá Árbakka        8,34       
10-11           Selma María Jónsdóttir / Sproti frá Mörk        8,34       
12           Sylvía Sól Guðmunsdóttir / Skorri frá Skriðulandi        8,34       
13           Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Töfri frá Þúfu        8,33       
14           Kristín Hermannsdóttir / Fursti frá Efri-Þverá        8,32       
15-16           Bríet Guðmundsdóttir / Dagbjartur frá Flagbjarnarholti        8,32       
15-16           Ómar Högni Guðmarsson / Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1        8,32       
17           Stefán Hólm Guðnason / Rauðka frá Tóftum        8,31       
18           Þorgils Kári Sigurðsson / Sýnir frá Hallgeirseyjarhjáleigu        8,27       
19           Aron Freyr Sigurðsson / Svaðilfari frá Báreksstöðum        8,27       
20           Katla Sif Snorradóttir / Rommel frá Hrafnsstöðum        8,25       
21           Gyða Helgadóttir / Hermann frá Kúskerpi        8,24       
22           Matthías Már Stefánsson / Hvinur frá Hamrahóli        8,23       
23-24           Elísa Benedikta Andrésdóttir / Flötur frá Votmúla 1        8,22       
23-24           Þorri Mar Þórisson / Ósk frá Hauganesi        8,22       
25           Eva Dögg Pálsdóttir / Heimir frá Sigmundarstöðum        8,21       
26           Anton Hugi Kjartansson / Sprengja frá Breiðabólsstað        8,20       
27-28           Katrín Eva Grétarsdóttir / Gnýr frá Árbæ        8,17       
27-28           Dagbjört Skúladóttir / Tígull frá Runnum        8,17       
29           Margrét Hauksdóttir / Kappi frá Brimilsvöllum        8,16       
30           Logi Örn Axel Ingvarsson / Dama frá Stakkhamri 2        8,16       
31           Kolbrún Lind Malmquist / Orka frá Arnarholti        8,14       
32-33           Ásthildur Hrund Stefánsdóttir / Dynjandi frá Höfðaströnd        8,13       
32-33           Anna Diljá Jónsdóttir / Mózart frá Einiholti        8,13       
34           Jónína Valgerður Örvar / Súla frá Súluholti        8,11       
35-36           Karítas Aradóttir / Gyðja frá Miklagarði        8,10       
35-36           Thelma Dögg Tómasdóttir / Greifi frá Hóli        8,10       
37           Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir / Mímir frá Syðra-Kolugili        8,08       
38           Berglind Birta Jónsdóttir / Baugur frá Holtsmúla 1        8,06       
39           Viktoría Eik Elvarsdóttir / Máni frá Fremri-Hvestu        8,05       
40           Sólveig Ágústa Ágústsdóttir / Mökkur frá Litlu-Sandvík        8,03       
41           Lilja Maria Suska / Hamur frá Hamrahlíð        8,02       
42           Sigríður Magnea Kjartansdóttir / Baugur frá Bræðratungu        8,00       
43           Sunna Lind Ingibergsdóttir / Beykir frá Þjóðólfshaga 3        7,99       
44-45           Nadía Sif Gunnarsdóttir / Tara frá Hala        7,99       
44-45           Margrét Lóa Björnsdóttir / Hljómur frá Vindheimum        7,99       
46           Þór Ævarsson / Þöll frá Fellshlíð        7,98       
47           Stefanía Malen Halldórsdóttir / Blakkur frá Sauðárkróki        7,97       
48           Annabella R Sigurðardóttir / Eldar frá Hólshúsum        7,96       
49           Harpa Lilja Ólafsdóttir / Lilja frá Brimilsvöllum        7,93       
50           Sigurður Bjarni Aadnegard / Þokki frá Blönduósi        7,93       
51           Aðalheiður J Ingibjargardóttir / Karíus frá Feti        7,91       
52           Iðunn Bjarnadóttir / Mína frá Garðsá        7,91       
53           Sif Jónsdóttir / Sóldís frá Böðmóðsstöðum 2        7,89       
54           Sigurjóna Kristjánsdóttir / Svörður frá Hellulandi        7,85       
55-56           Matthías Bjarnason / Tvistur frá Reykholti        7,84       
55-56           Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson / Dalvíkingur frá Dalvík        7,84       
57           Fanney Lilja Harðardóttir / Jódís frá Garðabæ        7,83       
58           Belinda Sól Ólafsdóttir / Flóki frá Sælukoti        7,83       
59-60           Hákon Dan Ólafsson / Gammur frá Brattholti        7,82       
59-60           Stormur J Kormákur Baltasarsso / Glotti frá Glæsibæ        7,82       
61           Pálína Höskuldsdóttir / Héðinn frá Sámsstöðum        7,81       
62           Magnús Eyþór Magnússon / Bjartur frá Garðakoti        7,81       
63           Gottskálk Darri Darrason / Kiljan frá Krossi        7,80       
64           Sunna Dís Heitmann / Krummi frá Hólum        7,78       
65           Ásta Margrét Jónsdóttir / Nökkvi frá Sauðárkróki        7,76       
66           Hólmfríður Sylvía Björnsdóttir / Fjóla frá Fagranesi        7,70       
67           Katrín Diljá Vignisdóttir / Mörk frá Dalsmynni        7,69       
68           Þuríður Inga Gísladóttir / Heba frá Ríp        7,67       
69           Helga Þóra Steinsdóttir / Straumur frá Lambhaga        7,66       
70           Sverrir Geir Guðmundsson / Fljóð frá Giljahlíð        7,66       
71           Skarphéðinn Sigurðsson / Ofsi frá Engimýri        7,60       
72           Hlynur Óli Haraldsson / Spá frá Ytra-Skörðugili        6,84       
73           Borghildur  Gunnarsdóttir / Frosti frá Glæsibæ        0,00
 
frett og mynd landsmot.is