Landsmót 2011

Sigurbjörn fljótastur

150M skeið

30.06.2011 - 11:00
Í gærkvöldi voru riðnir 2 sprettir af 4 í 250m og 150m skeiði.
Það var reynsluboltinn Sigurbjörn Bárðarson á Óðni frá Búðardal sem rann 150m á besta tímanum, 14,64. Óðinn lá aðeins annan sprettinn en það dugði þeim félögum í gær.
 
Annan besta tímann hlaut Teitur Árnason á Veigari frá Varmalæk, 15,04 og Jakob Svavar Sigurðsson á Funa frá Hofi náði þriðja  besta tímanum, 15,23.

Sigurbjörn átti líka besta tímann í 250m skeiðinu, 23,72 á Flosa frá Keldudal. Næst fljótastur var Guðmundur Björgvinsson á Gjálp frá Ytra-Dalsgerði á 23,81 og þriðja besta tímanum náði Ævar Örn Guðjónsson á Gjafari frá Þingeyrum 24,06.

Seinni sprettirnir tveir verða svo farnir í kvöld, fimmtudagskvöld kl. 21:15.

250m skeið
"   Keppandi  "          Sprettur 1    Sprettur 2      Betri sprettur
1        "   Sigurbjörn Bárðarson
   Óðinn frá Búðardal
"        14,64    lá ekki    14,64
2        "   Teitur Árnason
   Veigar frá Varmalæk
"        15,14    15,04    15,04
3        "   Jakob Svavar Sigurðsson
   Funi frá Hofi
"        15,23    lá ekki    15,23
4        "   Bjarni Bjarnason
   Vera frá Þóroddsstöðum
"        0,00    15,36    15,36
5        "   Daníel Ingi Smárason
   Gammur frá Svignaskarði
"        18,18    15,37    15,37
6        "   Valdimar Bergstað
   Glaumur frá Torfufelli
"        15,58    lá ekki    15,58
7        "   Ragnar Tómasson
   Gríður frá Kirkjubæ
"        15,67    15,66    15,66
8        "   Sigurður Vignir Matthíasson
   Zelda frá Sörlatungu
"        0,00    15,89    15,89
9        "   Bjarni Bjarnason
   Hrund frá Þóroddsstöðum
"        0,00    16,0    16,00
10        "   Sigurður Vignir Matthíasson
   Drótt frá Ytra-Dalsgerði
"        0,00    lá ekki    0,00
11        "   Árni Björn Pálsson
   Korka frá Steinnesi
"        0,00    lá ekki    0,00
12        "   Sigurður Óli Kristinsson
   Gletta frá Fákshólum
"        0,00    lá ekki    0,00
13        "   Magnús Benediktsson
   Heggur frá Hvannstóði
"        0,00    lá ekki    0,00
14        "   Elvar Einarsson
   Hrappur frá Sauðárkróki
"        0,00    lá ekki    0,00

250m skeið
"   Keppandi"          Sprettur 1    Sprettur 2      Betri sprettur
1        "   Sigurbjörn Bárðarson
   Flosi frá Keldudal
"        0,00    23,72    23,72
2        "   Guðmundur Björgvinsson
   Gjálp frá Ytra-Dalsgerði
"        0,00    23,81    23,81
3        "   Ævar Örn Guðjónsson
   Gjafar frá Þingeyrum
"        0,00    24,06    24,06
4        "   Guðrún Elín Jóhannsdóttir
   Óðinn frá Efsta-Dal I
"        24,91    24,86    24,86
5        "   Steinn Haukur Hauksson
   Hraðsuðuketill frá Borgarnesi
"        24,92    lá ekki    24,92
6        "   Þórir Örn Grétarsson
   Blossi frá Skammbeinsstöðum 1
"        25,09    lá ekki    25,09
7        "   Veronika Eberl
   Tenór frá Norður - Hvammi
"        26,09    25,52    25,52
8        "   Daníel Ingi Smárason
   Hörður frá Reykjavík
"        26,65    lá ekki    26,65
9        "   Elvar Einarsson
   Kóngur frá Lækjamóti
"                ógilt
10        "   Valdimar Bergstað
   Prins frá Efri-Rauðalæk
"        0,00    lá ekki    0,00
11        "   Sigurður Vignir Matthíasson
   Birtingur frá Selá
"        0,00    lá ekki    0,00
12        "   Teitur Árnason
   Korði frá Kanastöðum
"        0,00    lá ekki    0,00
 
Frétt landsmot.is