Horses On Ice 2013

Ráslistar

22.01.2013 - 09:23
Ístöltmótið Horses on Ice verður haldið í Harrlem í Hollandi 23. mars næstkomandi. Meðfylgjandi eru uppfærðir ráslistar.

Rider     Horse                                                          
Anne-Jet White     Galsa-Háfeta von Haselrode  
Anouk Hoogers     Orrigal vom Saringhof   
Antoin Merx     Skuggi de Ny     
Arnout Bakker     Fitja-Hrimnir frá Oddhóli   
Bianca Tak     Keli frá Libèrté    
Charlotte White      Silfri frá Hákoti                
Chris Blom     Fylkir frá Sólssandaldastaðir              
Cunera Rauwerda     Hraði frá Úlfsstöðum                       
Erik Spee                                    
Erik Spee                                    
Franca Schreurs     Glöð frá Oddhóli            
Iris Groenestijn     Drífandi van de Blanke Waal      
Irma Schortinghuis     Arthúr frá Hrísum                 
Jaap Groven     Gimsteinn frá Skáney  
Jaap Groven     Lúðvík frá Feti                  
Marianne Timmerman     Flygill von Wilhelmstein                 
Marije Rauwerda     Rósa frá Svalbarda 
Marjolein Koops     Rauðdreki vom Stefanihof    
Mark Timmerman     Þokka van de Waaldijk      
Matisse Brummel     Brynjar frá Feti           
Michel Venner                                    
Mieke van Herwijnen     Sæunn frá Ormsstöðum    
Noortje de Laat     Máni frá Innri-Kleif  
Noortje de Laat     Ugla frá Nátthaga                   
Odette Nijssen     Huld frá Hæli            
Pim van der Sloot             
Sigurdur Marinusson     Eilimi vom Lindenhof                              
Silke Kosse     Nathan von Ravenstein    
Stella Timmerman     Svartbakur von Altenbruch       
Yoni Blom     Valur frá Strandarhjáleigu         
Yvonne Groven     Roði frá Lágafelli           
Yvonne Groven     Árni Geir frá Feti    
                                     
Austria                                    
Andreas Höpfner     Álfgrímur frá Gullberastöðum                
Andreas Höpfner     Dreyri frá Uxahrygg               
Johannes Hoyos     Narfi vom Panoramahof              
                                     
Belgium                                    
Evy de Permentier     Náttfari vom Wieseneck       
Martine Andries     Sólfari frá Nýttland        
Stijn Rottiers     Taktur frá Tjarnarlandi         
                                     
Denmark                                    
Gunnar Hafdal     Kári frá Eystri-Hól            
Sigrun Erlingsdottir      Píla fra Nymark                 
                                     
England                                    
Mike Adams     Gauti frá Reykjavík                              
Jemimah Adams     Kraftur frá Kvistum                              
                                     
Germany                                    
Achim Kohnle     Gjafar frá Grenstanga             
Alexa Maxrath     Sléfir vom Aubachtal             
Andreas Trappe     Lindi frá Malborgh    
Andreas Trappe     Rasmus vom Lindenhof          
Angi Wittfeld     Dropi frá Litla-Moshvoli         
Bernhard Podlech                                    
Catharina Müller     Þróttur von Oed              
Catharina Müller     Fiskur vom Petersberg             
Daniel C. Schulz     Arko vom Heesberg           
Daniel C. Schulz     Svarta-Sól vom Heesberg                   
Eva Schneider     Blossi fra Skarholt               
Heinz Pinsdorf     Pegasus vom Klausenberg            
Heinz Pinsdorf     As fra Visindahofi            
Irene Reber                                    
Jens Füchtenschnieder     Klakkur vom Mönchhof               
Jens Füchtenschnieder     Gaski                        
Johanna Tryggvason      Haukur frá Halldórsstöðum           
Jolly Schrenk     Bjalli von Berlar
Jolly Schrenk     Kiljan vom Kranichtal        
Katrin Dustert     Glódís vom Nußheckerhof          
Maike Topphoff                                    
Melanie Muller     Bjarkar frá Þverá                          
Michaela Förster     Ása       
Naty Muller     Pála vom Paulshof                              
Sabine Eder                                    
Steffi Amand                                    
Stephanie Gall     Tobi von Blastur         
Uli Reber                                    
Xenia Becker     Andi frá Ósabakka 2              
                                     
Iceland                                    
Haukur Tryggvason      Emilía frá Hólshúsum         
Hogni Frodason                                    
Koki Olafsson                                    
Siggi N. Birgisson                        
Susanne Birgisson     Flygill frá Lækjarbakka      
Sigurdur Óskarsson                   
Sigurdur Óskarsson                       
Stymir Arnason                                    
Þórður Þorgeirsson     Glymur frá Innri-Skeljabrekku                       
Þórður Þorgeirsson     Maxi frá Blesastöðum 1A       
                                     
Luxembourg                                    
Patricia  Fleming     Smjörvi frá Stóra-Hofi   
                                     
Norway                                    
Anne-Lene Holm      Bjartur von Hof Osterkamp                   
Elise Lundhaug     Hrynjandi fra Fageräng           
Nils-Christian Larsen     Moli frá Skriðu              
Nils-Christian Larsen     Sædynur frá Múla        
                                     
Switzerland                                    
Lisa Staubli     Ósk frá Þingnesi              
Lisa Staubli     Fróði frá Litlalandi           
Ladina Sigurbjörnsson     Sörli frá Þjórsárholti