Best að sýna kynbótahross í Spretti

25.04.2016 - 10:32
 Það er komið skrið á skráningar á kynbótasýningar vorsins og greinilegt að það er mikill áhugi að sýna í Spretti, en fyrri vika sýningar þar sem verður haldin dagana 30/05 -03/06 er þegar orðin full og búið að loka fyrir skráningar þar.
 
 
Athygli vekur að aðeins 20 hross eru nú skráð á fyrstu sýningu vorsins sem haldin verður á Sörlastöðum í Hafnafirði þann 17/05.  
 
Skráð hross í dóm hjá Spretti / fyrri vika
 
IS2008237637 Arða frá Brautarholti
IS2007186189 Arion frá Eystra-Fróðholti
IS2012287570 Aría frá Austurási
IS2011286141 Arna frá Ármóti
IS2010237637 Aska frá Brautarholti
IS2010286807 Aska frá Lækjarbotnum
IS2010135046 Askur frá Akranesi
IS2010265291 Auðlind frá Brúnum
IS2010287467 Álfrún frá Egilsstaðakoti
IS2011165060 Árblakkur frá Laugasteini
IS2012187593 Bassi frá Litlu-Sandvík
IS2011280711 Björk frá Barkarstöðum
IS2010284813 Björk frá Tjaldhólum
IS2010258920 Blíða frá Keldulandi
IS2011255050 Brimborg frá Efri-Fitjum
IS2009155050 Brimnir frá Efri-Fitjum
IS2012235846 Buna frá Skrúð
IS2006125080 Dan frá Hofi
IS2009137637 Draupnir frá Brautarholti
IS2010265792 Duld frá Ytra-Dalsgerði
IS2011287475 Dögun frá Gafli
IS2009285260 Dögun frá Þykkvabæ I
IS2011265005 Efemía frá Litlu-Brekku
IS2010201357 Eiða frá Óskarshóli
IS2010286756 Eldlilja frá Árbæjarhjáleigu II
IS2010280469 Eydís frá Eystri-Hól
IS2011186134 Finnur frá Ármóti
IS2010281212 Fortíð frá Koltursey
IS2007255025 Fregn frá Stóru-Ásgeirsá
IS2010286733 Freyja frá Vöðlum
IS2011235545 Frigg frá Syðstu-Fossum
IS2007255022 Fura frá Stóru-Ásgeirsá
IS2007236680 Fura frá Borgarnesi
IS2009125291 Galdur frá Reykjavík
IS2011280380 Garún frá Koltursey
IS2008286732 Gjálp frá Vöðlum
IS2011287937 Gloría frá Votumýri 2
IS2011287936 Gló frá Votumýri 2
IS2011286654 Glóey frá Flagbjarnarholti
IS2009184174 Glæsir frá Fornusöndum
IS2010235544 Gná frá Syðstu-Fossum
IS2012286808 Gola frá Lækjarbotnum
IS2006225427 Gola frá Hofsstöðum, Garðabæ
IS2011286098 Grafík frá Eystra-Fróðholti
IS2010265602 Hástíg frá Hrafnagili
IS2011287570 Hátíð frá Austurási
IS2011287571 Hera frá Austurási
IS2011281808 Herdís frá Haga
IS2008165645 Hrafn frá Efri-Rauðalæk
IS2008286199 Hríma frá Eystra-Fróðholti
IS2011235085 Ilmur frá Steinsholti
IS2011287833 Ída frá Hlemmiskeiði 3
IS2012265792 Ísey frá Ytra-Dalsgerði
IS2009225113 Ísvör frá Dallandi
IS2007186992 Jarl frá Árbæjarhjáleigu II
IS2012187105 Jökull frá Stuðlum
IS2010281210 Jörð frá Koltursey
IS2010287836 Kamma frá Hlemmiskeiði 3
IS2006281666 Karen frá Hjallanesi 1
IS2011281136 Karitas frá Langholti
IS2011225132 Karítas frá Seljabrekku
IS2009285751 Katla frá Eyjarhólum
IS2011201041 Kenning frá Skipaskaga
IS2011286281 Koley frá Hárlaugsstöðum 2
IS2008186178 Kórall frá Eystra-Fróðholti
IS2012182899 Krummi frá Tjarnastöðum
IS2009201049 Lausn frá Skipaskaga
IS2012187476 Leikur frá Gafli
IS2009287936 Líf frá Votumýri 2
IS2010180716 Ljósvaki frá Valstrýtu
IS2012101481 Marel frá Aralind
IS2009225086 Nípa frá Meðalfelli
IS2011277271 Nn frá Horni I
IS2012282826 Nótt frá Rútsstaða-Norðurkoti
IS2010177270 Organisti frá Horni I
IS2010186757 Óskar frá Árbæjarhjáleigu II
IS2012280377 Pálína frá Koltursey
IS2006186178 Penni frá Eystra-Fróðholti
IS2011281606 Ráðgáta frá Pulu
IS2008264492 Rák frá Efri-Rauðalæk
IS2012287479 Ríma frá Gafli
IS2010181398 Roði frá Lyngholti
IS2010267170 Rósa frá Sauðanesi
IS2012181565 Rögnir frá Minni-Völlum
IS2007181660 Salvador frá Hjallanesi 1
IS2008235160 Sara frá Eyri
IS2009265792 Sefja frá Ytra-Dalsgerði
IS2012135084 Sesar frá Steinsholti
IS2009101044 Skaginn frá Skipaskaga
IS2012235849 Skör frá Skrúð
IS2011277270 Snædís frá Horni I
IS2012235085 Spá frá Steinsholti
IS2011256297 Speki frá Steinnesi
IS2009201031 Spenna frá Margrétarhofi
IS2012165792 Spori frá Ytra-Dalsgerði
IS2010135610 Sproti frá Innri-Skeljabrekku
IS2009265791 Stáss frá Ytra-Dalsgerði
IS2009177274 Steinálfur frá Horni I
IS2011201050 Sveðja frá Skipaskaga
IS2009235085 Sveifla frá Steinsholti
IS2011187057 Svörður frá Skjálg
IS2011281802 Sædís frá Haga
IS2010125727 Sæþór frá Stafholti
IS2012184174 Tangó frá Fornusöndum
IS2007257801 Tildra frá Varmalæk
IS2010182592 Tónn frá Breiðholti í Flóa
IS2009286177 Trú frá Eystra-Fróðholti
IS2010286795 Vala frá Efsta-Seli
IS2010156418 Vegur frá Kagaðarhóli
IS2009201045 Veisla frá Skipaskaga
IS2012225355 Villa frá Kópavogi
IS2009264489 Vilma frá Efri-Rauðalæk
IS2010135460 Víðar frá Eystra-Súlunesi I
IS2011226088 Von frá Meðalfelli
IS2012186177 Vonar frá Eystra-Fróðholti
IS2007286763 Vænting frá Skarði
IS2011286809 Þeldökk frá Lækjarbotnum
IS2012281629 Þjóð frá Þingholti
IS2006287037 Þota frá Rútsstaða-Norðurkoti
IS2010286651 Þórey frá Flagbjarnarholti
IS2010225426 Þruma frá Hofsstöðum, Garðabæ
IS2010257027 Þula frá Keldudal
IS2011286754 Þökk frá Árbæjarhjáleigu II 
IS2009135006 Ölnir frá Akranesi
IS2008187040 Örvar frá Gljúfri
IS2010286143 Ösp frá Ármóti