Dómar hafnir á Sörlastöðum

Mynd / www.sorli.is

17.05.2016 - 10:27
 Fyrsta kynbótasýning ársins hérlendis hófst stundvíslega klukkan 08.00 í morgun á Sörlastöðum í Hafnafirði og stendur hún yfir til 20 maí. Við látum hér fylgja með áður birta hollaröðum.
 
 Þriðjudagur 17. maí
Hópur 1 kl. 08:00-11:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2009185070 Glaður Prestsbakka Atli Guðmundsson
2 IS2009101043 Skírnir Skipaskaga Daníel Jónsson
3 IS2010201041 Rakel Skipaskaga Daníel Jónsson
4 IS2012101044 Gleipnir Skipaskaga Daníel Jónsson
5 IS2008288570 Njála Kjarnholtum I Daníel Jónsson
6 IS2012287119 Gerpla Torfabæ Fanney Guðrún Valsdóttir
7 IS2009225131 Flugsvinn Seljabrekku Guðmar Þór Pétursson
8 IS2012186651 Fróði Flagbjarnarholti Hjörtur Ingi Magnússon
9 IS2010288693 Gígja Efri-Brú Milena Saveria Van Den Heerik
10 IS2010181556 Aragon Hvammi Sigurður Vignir Matthíasson
11 IS2009184085 Hattur Eylandi Sigurður Vignir Matthíasson
12 IS2009225558 Lipurtá Hafnarfirði Sindri Sigurðsson
 
Hópur 2 kl. 12:30-15:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2008225069 Pála Naustanesi Árni Björn Pálsson
2 IS2011284504 Úlfhildur Skíðbakka III Árni Björn Pálsson
3 IS1999277270 Von Horni I Árni Björn Pálsson
4 IS2010186590 ÖmmustrákurÁsmundarstöðum 3 Daníel Jónsson
5 IS2012187105 Jökull Stuðlum Daníel Jónsson
6 IS2011135608 Örvar Efri-Hrepp Daníel Jónsson
7 IS2010284501 Heimaey Skíðbakka III Guðmundur Friðrik Björgvinsson
8 IS2008276264 Edda Egilsstaðabæ Guðmundur Friðrik Björgvinsson
9 IS2010286713 Kolbrún Rauðalæk Guðmundur Friðrik Björgvinsson
10 IS2009286913 Hekla Feti Ólafur Andri Guðmundsson
11 IS2010286910 Hildur Feti Ólafur Andri Guðmundsson
 
Hópur 3 kl. 16:00-19:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2008255514 Viðja Syðri-Reykjum Árni Björn Pálsson
2 IS2007286463 Hátíð Sandhólaferju Árni Björn Pálsson
3 IS2012286463 Harpa Sandhólaferju Árni Björn Pálsson
4 IS2010125727 Sæþór Stafholti Árni Björn Pálsson
5 IS2011135606 Æsir Efri-Hrepp Daníel Jónsson
6 IS2010235606 Æsa Efri-Hrepp Daníel Jónsson
Hollaröðun á Sörlastöðum 17. - 19. maí 2016
7 IS2010281900 Una Rauðalæk Guðmundur Friðrik Björgvinsson
8 IS2007188906 Hrókur Efsta-Dal II Guðmundur Friðrik Björgvinsson
9 IS2011286901 Ásdís Feti Ólafur Andri Guðmundsson
10 IS2011187001 Máfur Kjarri Ólafur Andri Guðmundsson
 
Miðvikudagur 18. maí
Hópur 1 kl. 08:00-11:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2012284742 Fregn Strandarhöfði Ásmundur Ernir Snorrason
2 IS2006284745 Uppreisn Strandarhöfði Ásmundur Ernir Snorrason
3 IS2011235607 Ör Efri-Hrepp Daníel Jónsson
4 IS2012288161 Aþena Haukholtum Daníel Jónsson
5 IS2009236520 Hugsýn Svignaskarði Daníel Jónsson
6 IS2012184541 Brjánn Miðhjáleigu Hafdís Arna Sigurðardóttir
7 IS2010256299 Gleði Steinnesi Ragnhildur Haraldsdóttir
8 IS2011235180 Stína Húsafelli 2 Sigurður Vignir Matthíasson
9 IS2010288670 Hansa Ljósafossi Sigurður Vignir Matthíasson
10 IS2009137638 Bruni Brautarholti Viðar Ingólfsson
11 IS2011187055 Prúður Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir
12 IS2011287014 Sjöfn Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir
 
Hópur 2 kl. 12:30-15:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2010225764 Valdís Njarðvík Ásmundur Ernir Snorrason
2 IS2006125765 Spölur Njarðvík Ásmundur Ernir Snorrason
3 IS2010235544 Gná Syðstu-Fossum Björn Haukur Einarsson
4 IS2009286004 Orða Stóra-Hofi Daníel Jónsson
5 IS2009281349 Varúð Vetleifsholti 2 Daníel Jónsson
6 IS2006284172 Surtsey Fornusöndum Daníel Jónsson
7 IS2008225466 Rökkva Reykjavík Ragnhildur Haraldsdóttir
8 IS2011256297 Speki Steinnesi Ragnhildur Haraldsdóttir
9 IS2010187017 Sölvi Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir
10 IS2010287018 Telpa Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir
11 IS2009287018 Arndís Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir
 
Hópur 3 kl. 16:00-19:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2010281214 Framtíð Koltursey Daníel Jónsson
2 IS2009281211 Klemma Koltursey Daníel Jónsson
3 IS2011286428 Róska Hákoti Guðmundur Friðrik Björgvinsson
4 IS2010186505 Ópall Miðási Guðmundur Friðrik Björgvinsson
5 IS2010286935 Gleði Árbæ Guðmundur Friðrik Björgvinsson
6 IS2010255011 Þoka Gröf Hörður Óli Sæmundarson
7 IS2005257042 Dáð Ási I Hörður Óli Sæmundarson
8 IS2008265894 Hátíð Kommu Hörður Óli Sæmundarson
9 IS2008187722 Gáll Dalbæ Sólon Morthens
10 IS2010188472 Listi Fellskoti Sólon Morthens
Fimmtudagur 19. maí
 
Hópur 1 kl. 08:00-11:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2008238381 Skutla Vatni Arnar Ingi Lúðvíksson
2 IS2008276173 Katla Ketilsstöðum Bergur Jónsson
3 IS2009187660 Álfarinn Syðri-Gegnishólum Bergur Jónsson
4 IS2006225036 Hrafnhetta Þúfu í Kjós Daníel Jónsson
5 IS2009137637 Draupnir Brautarholti Daníel Jónsson
6 IS2008282280 Oddvör Sólvangi Daníel Jónsson
7 IS2010125110 Glúmur Dallandi Halldór Guðjónsson
8 IS2010225109 Tekla Dallandi Halldór Guðjónsson
9 IS2010282310 Sóllilja Hamarsey Helga Una Björnsdóttir
10 IS2011187660 Álfgrímur Syðri-Gegnishólum Olil Amble
11 IS2008249202 Stemma Bjarnarnesi Ragnheiður Samúelsdóttir
12 IS2010225553 Hrafna Hafnarfirði Snorri Dal
 
 
Hópur 2 kl. 12:30-15:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2010282038 Fiðla Lækjarteigi Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir
2 IS2011280900 Álfamey Dufþaksholti Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir
3 IS2012258152 Gæfa Hofi á Höfðaströnd Barbara Wenzl
4 IS2011158152 Hagur Hofi á Höfðaströnd Barbara Wenzl
5 IS2007138286 Kolur Kirkjuskógi Benedikt Þór Kristjánsson
6 IS2011225710 Vissa Valhöll Benedikt Þór Kristjánsson
7 IS2010176189 Stúdent Ketilsstöðum Bergur Jónsson
8 IS2011276192 Bjóla Ketilsstöðum Bergur Jónsson
9 IS2009282279 Sprund Sólvangi Daníel Jónsson
10 IS2010287229 Líf Baugsstöðum 5 Daníel Jónsson
11 IS2011225993 Sóley Blönduholti Daníel Jónsson
 
Hópur 3 kl. 16:00-19:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2012125047 Fálki Flekkudal Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir
2 IS2012225041 Halla Flekkudal Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir
3 IS2012158955 Hugleikur Egilsá Anna Sigríður Valdimarsdóttir
4 IS2009158150 Grámann Hofi á Höfðaströnd Barbara Wenzl
5 IS2010286901 Nína Feti Bylgja Gauksdóttir
6 IS2011284366 Eldey Skíðbakka I Elvar Þormarsson
7 IS2009282682 Von Nýjabæ Helgi Þór Guðjónsson
8 IS2011101133 Hljómur Ólafsbergi Jóhann Kristinn Ragnarsson
9 IS2012187725 Anton Dalbæ Jóhann Kristinn Ragnarsson
10 IS2010186013 Ari Stóra-Hofi Jóhann Kristinn Ragnarsson