Íslandsmóti 2016 á Brávöllum lokið

23.07.2016 - 19:00
 Framkvæmdanefnd Íslandsmóts 2016, fyrir hönd Sleipnis, vill koma kærum þökkum til allra þeirra sem að Íslandsmótinu stóðu og þá sérstaklega sjálfboðaliðum og styrktaraðilum mótsins.
 
Sem voru Landsbankinn, Jötunn, Lífland, Sjóvá, Landstólpi, Baldvin og Þorvaldur, Eldhestar, Hótel Selfoss, Haraldur Þórarinsson í Laugardælum og Furuflís. Mótið fór vel fram í alla staði og náðist glæsilegur árangur bæði í skeiði og hringvallagreinum. 
 
Hér að neðan má sjá öll úrslit mótsins: 
 
TöLT T1
Opinn flokkur - Meistaraflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Árni Björn Pálsson   Stormur frá Herríðarhóli 8,83 
2 Jakob Svavar Sigurðsson   Gloría frá Skúfslæk 8,77 
3 Jakob Svavar Sigurðsson   Júlía frá Hamarsey 8,50 
4 Bjarni Jónasson   Randalín frá Efri-Rauðalæk 8,23 
5 Bergur Jónsson   Katla frá Ketilsstöðum 8,00 
6-7 Hulda Gústafsdóttir   Rósalín frá Efri-Rauðalæk 7,87 
6-7 Ásmundur Ernir Snorrason   Spölur frá Njarðvík 7,87 
6-7 Bylgja Gauksdóttir   Straumur frá Feti 7,87 
9 Jakob Svavar Sigurðsson   Harka frá Hamarsey 7,80 
10 Sólon Morthens   Ólína frá Skeiðvöllum 7,73 
11 Sigurður Vignir Matthíasson   Arður frá Efri-Þverá 7,67 
12 Viðar Ingólfsson   Von frá Ey I 7,43 
13 Sigurður Sigurðarson   Garpur frá Skúfslæk 7,40 
14-15 Janus Halldór Eiríksson   Hlýri frá Hveragerði 7,37 
14-15 Hanna Rún Ingibergsdóttir   Hrafnfinnur frá Sörlatungu 7,37 
16 Ævar Örn Guðjónsson   Eydís frá Eystri-Hól 7,33 
17-20 Steinn Haukur Hauksson   Hreimur frá Kvistum 7,27 
17-20 Ólöf Rún Guðmundsdóttir   Ýmir frá Ármúla 7,27 
17-20 Helgi Þór Guðjónsson   Hnoss frá Kolsholti 2 7,27 
17-20 Guðjón Sigurðsson   Lukka frá Bjarnastöðum 7,27 
21-22 Sigurður Rúnar Pálsson   Reynir frá Flugumýri 7,23 
21-22 Barbara Wenzl   Kjalvör frá Kálfsstöðum 7,23 
23 Ragnhildur Haraldsdóttir   Gleði frá Steinnesi 7,20 
24-25 Stella Sólveig Pálmarsdóttir   Sóley frá Efri-Hömrum 7,17 
24-25 Bylgja Gauksdóttir   Nína frá Feti 7,17 
26-27 Ísólfur Líndal Þórisson   Kristófer frá Hjaltastaðahvammi 7,13 
26-27 Mette Mannseth   Hnokki frá Þúfum 7,13 
28-29 Davíð Jónsson   Dagfari frá Miðkoti 7,07 
28-29 Pernille Lyager Möller   Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 7,07 
30-34 Mette Mannseth   Karl frá Torfunesi 7,00 
30-34 Arnar Bjarki Sigurðarson   Glæsir frá Torfunesi 7,00 
30-34 Sandra Pétursdotter Jonsson   Kóróna frá Dallandi 7,00 
30-34 Ásmundur Ernir Snorrason   Frægur frá Strandarhöfði 7,00 
30-34 Freyja Amble Gísladóttir   Bylgja frá Ketilsstöðum 7,00 
35 Elías Þórhallsson   Barónessa frá Ekru 6,90 
36 Emil Fredsgaard Obelitz   Víkingur frá Feti 6,87 
37 Ármann Sverrisson   Dessi frá Stöðulfelli 6,77 
38 Hanne Oustad Smidesang   Roði frá Syðri-Hofdölum 6,57 
39 Júlía Katz   Aldís frá Lundum 6,07 
40 Magnús Bragi Magnússon   Lukkudís frá Víðinesi 1 6,00 
41 Sina Scholz   Nói frá Saurbæ 5,93 
42 Teitur Árnason   Ópera frá Vakurstöðum 0,00 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Sólon Morthens   Ólína frá Skeiðvöllum 8,11 
2 Sigurður Vignir Matthíasson   Arður frá Efri-Þverá 7,67 
3 Sigurður Sigurðarson   Garpur frá Skúfslæk 7,50 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Árni Björn Pálsson   Stormur frá Herríðarhóli 9,28 
2 Bergur Jónsson   Katla frá Ketilsstöðum 9,00 
3 Jakob Svavar Sigurðsson   Gloría frá Skúfslæk 8,94 
4 Bylgja Gauksdóttir   Straumur frá Feti 8,33 
5 Bjarni Jónasson   Randalín frá Efri-Rauðalæk 8,22 
6 Ásmundur Ernir Snorrason   Spölur frá Njarðvík 8,11 
7 Sólon Morthens   Ólína frá Skeiðvöllum 7,78 
8 Hulda Gústafsdóttir   Rósalín frá Efri-Rauðalæk 7,72 
TöLT T2
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Elin Holst   Frami frá Ketilsstöðum 8,33 
2 Flosi Ólafsson   Rektor frá Vakurstöðum 8,03 
3 Sigurður Sigurðarson   List frá Langsstöðum 7,73 
4 Sigurbjörn Bárðarson   Spói frá Litlu-Brekku 7,47 
5 Guðmar Þór Pétursson   Brúney frá Grafarkoti 7,40 
6 Þórarinn Eymundsson   Taktur frá Varmalæk 7,33 
7 Páll Bragi Hólmarsson   Ópera frá Austurkoti 7,10 
8 Mette Mannseth   Hryðja frá Þúfum 7,03 
9 Þórarinn Ragnarsson   Sólfaxi frá Sámsstöðum 6,97 
10 Fredrica Fagerlund   Snær frá Keldudal 6,73 
11-12 Reynir Örn Pálmason   Glæsir frá Lækjarbrekku 2 6,57 
11-12 Edda Rún Guðmundsdóttir   Þulur frá Hólum 6,57 
13 Bjarni Sveinsson   Hrappur frá Selfossi 6,47 
14 Reynir Örn Pálmason   Laxnes frá Lambanesi 6,27 
15 Eysteinn Leifsson   Freyþór frá Mosfellsbæ 6,17 
16 Reynir Örn Pálmason   Brimnir frá Efri-Fitjum 5,63 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Elin Holst   Frami frá Ketilsstöðum 8,88 
2 Flosi Ólafsson   Rektor frá Vakurstöðum 8,58 
3 Guðmar Þór Pétursson   Brúney frá Grafarkoti 7,88 
4 Sigurður Sigurðarson   List frá Langsstöðum 7,71 
5 Sigurbjörn Bárðarson   Spói frá Litlu-Brekku 7,46 
FJóRGANGUR V1
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Elin Holst   Frami frá Ketilsstöðum 7,90 
2-3 Jakob Svavar Sigurðsson   Júlía frá Hamarsey 7,73 
2-3 Hulda Gústafsdóttir   Askur frá Laugamýri 7,73 
4 Bergur Jónsson   Katla frá Ketilsstöðum 7,63 
5 Artemisia Bertus   Korgur frá Ingólfshvoli 7,47 
6 Hinrik Bragason   Pistill frá Litlu-Brekku 7,43 
7 Ásmundur Ernir Snorrason   Spölur frá Njarðvík 7,37 
8 Sylvía Sigurbjörnsdóttir   Gola frá Hofsstöðum, Garðabæ 7,27 
9 Sigurður Vignir Matthíasson   Arður frá Efri-Þverá 7,23 
10-11 Þórdís Erla Gunnarsdóttir   Sproti frá Enni 7,17 
10-11 Viðar Ingólfsson   Von frá Ey I 7,17 
12 Ásmundur Ernir Snorrason   Frægur frá Strandarhöfði 7,13 
13 Flosi Ólafsson   Rektor frá Vakurstöðum 7,10 
14-15 Guðmundur Björgvinsson   Sökkull frá Dalbæ 7,00 
14-15 Ísólfur Líndal Þórisson   Kristófer frá Hjaltastaðahvammi 7,00 
16-17 Ragnar Tómasson   Sleipnir frá Árnanesi 6,97 
16-17 Jakob Svavar Sigurðsson   Harka frá Hamarsey 6,97 
18 Sólon Morthens   Ólína frá Skeiðvöllum 6,93 
19-20 Elías Þórhallsson   Barónessa frá Ekru 6,83 
19-20 Lilja S. Pálmadóttir   Fannar frá Hafsteinsstöðum 6,83 
21-22 John Sigurjónsson   Feykir frá Ey I 6,80 
21-22 Arnar Bjarki Sigurðarson   Glæsir frá Torfunesi 6,80 
23 Hanne Oustad Smidesang   Roði frá Syðri-Hofdölum 6,70 
24-25 Vilfríður Sæþórsdóttir   Gaumur frá Skarði 6,63 
24-25 Tómas Örn Snorrason   Úlfur frá Hólshúsum 6,63 
26 Vignir Sigurðsson   Nói frá Hrafnsstöðum 6,60 
27-28 Hanna Rún Ingibergsdóttir   Mörður frá Kirkjubæ 6,53 
27-28 Stella Sólveig Pálmarsdóttir   Sóley frá Efri-Hömrum 6,53 
29-30 Páll Bragi Hólmarsson   Ópera frá Austurkoti 6,47 
29-30 Kristín Lárusdóttir   Aðgát frá Víðivöllum fremri 6,47 
31 Pernille Lyager Möller   Afturelding frá Þjórsárbakka 6,33 
32 Sina Scholz   Nói frá Saurbæ 6,27 
33 Sandra Pétursdotter Jonsson   Kóróna frá Dallandi 6,20 
34-35 Magnús Bragi Magnússon   Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum 6,17 
34-35 Bylgja Gauksdóttir   Gambur frá Engjavatni 6,17 
36-42 Pernille Lyager Möller   Þjóð frá Skör 0,00 
36-42 Jóhann Kristinn Ragnarsson   Roði frá Hala 0,00 
36-42 Bjarni Sveinsson   Hrappur frá Selfossi 0,00 
36-42 Edda Rún Guðmundsdóttir   Spyrna frá Strandarhöfði 0,00 
36-42 Ármann Sverrisson   Dessi frá Stöðulfelli 0,00 
36-42 Matthías Leó Matthíasson   Nanna frá Leirubakka 0,00 
36-42 Guðmar Þór Pétursson   Flóki frá Flekkudal 0,00 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Ásmundur Ernir Snorrason   Spölur frá Njarðvík 7,63 
2 Sigurður Vignir Matthíasson   Arður frá Efri-Þverá 7,57 
3 Hinrik Bragason   Pistill frá Litlu-Brekku 7,50 
4 Þórdís Erla Gunnarsdóttir   Sproti frá Enni 7,47 
5 Sylvía Sigurbjörnsdóttir   Gola frá Hofsstöðum, Garðabæ 7,30 
6 Viðar Ingólfsson   Von frá Ey I 6,97 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Elin Holst   Frami frá Ketilsstöðum 8,30 
2 Hulda Gústafsdóttir   Askur frá Laugamýri 8,07 
3 Bergur Jónsson   Katla frá Ketilsstöðum 8,03 
4 Jakob Svavar Sigurðsson   Júlía frá Hamarsey 7,97 
5-6 Ásmundur Ernir Snorrason   Spölur frá Njarðvík 7,87 
5-6 Artemisia Bertus   Korgur frá Ingólfshvoli 7,87 
FIMMGANGUR F1
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Árni Björn Pálsson   Oddur frá Breiðholti í Flóa 7,67 
2 Hulda Gústafsdóttir   Birkir frá Vatni 7,33 
3 Daníel Jónsson   Þór frá Votumýri 2 7,30 
4 Guðmundur Björgvinsson   Sjóður frá Kirkjubæ 7,23 
5 Þórarinn Eymundsson   Narri frá Vestri-Leirárgörðum 7,20 
6-7 Teitur Árnason   Hafsteinn frá Vakurstöðum 7,10 
6-7 Mette Mannseth   Karl frá Torfunesi 7,10 
8 Hans Þór Hilmarsson   Lukku-Láki frá Stóra-Vatnsskarði 7,07 
9 Ísólfur Líndal Þórisson   Sólbjartur frá Flekkudal 7,03 
10 Sylvía Sigurbjörnsdóttir   Héðinn Skúli frá Oddhóli 7,00 
11 Barbara Wenzl   Náttúra frá Hofi á Höfðaströnd 6,97 
12 Hinrik Bragason   Byr frá Borgarnesi 6,93 
13 Agnes Hekla Árnadóttir   Hrynur frá Ytra-Hóli 6,90 
14-18 Mette Mannseth   Kiljan frá Þúfum 6,87 
14-18 Mette Mannseth   Hnokki frá Þúfum 6,87 
14-18 Olil Amble   Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum 6,87 
14-18 Ævar Örn Guðjónsson   Kolgrímur frá Akureyri 6,87 
14-18 Líney María Hjálmarsdóttir   Kunningi frá Varmalæk 6,87 
19 Ólafur Andri Guðmundsson   Hekla frá Feti 6,83 
20-21 Þórarinn Eymundsson   Milljarður frá Barká 6,77 
20-21 Róbert Petersen   Prins frá Blönduósi 6,77 
22-23 Viðar Ingólfsson   Bruni frá Brautarholti 6,70 
22-23 Viðar Ingólfsson   Eyjarós frá Borg 6,70 
24-25 Sigurður Vignir Matthíasson   Náttfríður frá Kjartansstöðum 6,67 
24-25 John Sigurjónsson   Snævar Þór frá Eystra-Fróðholti 6,67 
26 Ragnar Tómasson   Heimur frá Votmúla 1 6,63 
27-28 Reynir Örn Pálmason   Laxnes frá Lambanesi 6,60 
27-28 Matthías Leó Matthíasson   Oddaverji frá Leirubakka 6,60 
29 Bjarni Bjarnason   Hnokki frá Þóroddsstöðum 6,57 
30 Sigurður Vignir Matthíasson   Freyr frá Vindhóli 6,53 
31-33 Ólafur Ásgeirsson   Konsert frá Korpu 6,50 
31-33 Edda Rún Guðmundsdóttir   Þulur frá Hólum 6,50 
31-33 Pernille Lyager Möller   Álfsteinn frá Hvolsvelli 6,50 
34 Hólmfríður Kristjánsdóttir   Brimrún frá Þjóðólfshaga 1 6,47 
35 Helga Una Björnsdóttir   Blæja frá Fellskoti 6,43 
36 Reynir Örn Pálmason   Brimnir frá Efri-Fitjum 6,40 
37-38 Ísleifur Jónasson   Prins frá Hellu 6,37 
37-38 Edda Rún Ragnarsdóttir   Kinnskær frá Selfossi 6,37 
39 Reynir Örn Pálmason   Glæsir frá Lækjarbrekku 2 6,33 
40 Fredrica Fagerlund   Snær frá Keldudal 6,30 
41 Páll Bragi Hólmarsson   Álvar frá Hrygg 6,23 
42-43 Sara Rut Heimisdóttir   Magnús frá Feti 6,17 
42-43 Þórarinn Ragnarsson   Sæmundur frá Vesturkoti 6,17 
44 Magnús Bragi Magnússon   Salka frá Steinnesi 5,97 
45 Þórdís Erla Gunnarsdóttir   Prúður frá Auðsholtshjáleigu 5,93 
46 Sarah Höegh   Frigg frá Austurási 5,77 
47 Sigurbjörn Bárðarson   Spói frá Litlu-Brekku 5,63 
48 Steingrímur Sigurðsson   Gróði frá Naustum 5,47 
49 Sara Sigurbjörnsdóttir   Fjóla frá Oddhóli 5,33 
50 Vignir Sigurðsson   Elva frá Litlu-Brekku 5,10 
51 Sigurður Sigurðarson   Magni frá Þjóðólfshaga 1 5,07 
52 Sigurður Rúnar Pálsson   Seiður frá Flugumýri II 5,00 
53 Ásmundur Ernir Snorrason   Kvistur frá Strandarhöfði 0,00 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Hans Þór Hilmarsson   Lukku-Láki frá Stóra-Vatnsskarði 7,60 
2 Mette Mannseth   Karl frá Torfunesi 7,43 
3 Teitur Árnason   Hafsteinn frá Vakurstöðum 7,38 
4 Sylvía Sigurbjörnsdóttir   Héðinn Skúli frá Oddhóli 7,26 
5 Ísólfur Líndal Þórisson   Sólbjartur frá Flekkudal 5,74 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Einkunn
42371 Hulda Gústafsdóttir   Birkir frá Vatni 7,79 
42371 Árni Björn Pálsson   Oddur frá Breiðholti í Flóa 7,79 
3 Guðmundur Björgvinsson   Sjóður frá Kirkjubæ 7,74 
4 Þórarinn Eymundsson   Narri frá Vestri-Leirárgörðum 7,69 
5 Daníel Jónsson   Þór frá Votumýri 2 7,62 
6 Hans Þór Hilmarsson   Lukku-Láki frá Stóra-Vatnsskarði 7,43 
GæðINGASKEIð
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Sigurbjörn Bárðarson Flosi frá Keldudal 8,17 
2 Líney María Hjálmarsdóttir Brattur frá Tóftum 7,92 
3 Edda Rún Ragnarsdóttir Tign frá Fornusöndum 7,83 
4 Leó Hauksson Tvistur frá Skarði 7,83 
5 Teitur Árnason Eðall frá Torfunesi 7,75 
6 Ævar Örn Guðjónsson Stáss frá Ytra-Dalsgerði 7,58 
7 Guðmar Þór Pétursson Rúna frá Flugumýri 7,25 
8 Þórarinn Eymundsson Þeyr frá Prestsbæ 7,25 
9 Viðar Ingólfsson Sleipnir frá Skör 7,17 
10 Jóhann Kristinn Ragnarsson Atlas frá Lýsuhóli 7,13 
11 Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði 7,00 
12 Sigurður Sigurðarson Skyggnir frá Stokkseyri 6,75 
13 Páll Bragi Hólmarsson Heiða frá Austurkoti 6,71 
14 Mette Mannseth Hnokki frá Þúfum 6,50 
15 Bergur Jónsson Flugnir frá Ketilsstöðum 6,42 
16 Edda Rún Ragnarsdóttir Kinnskær frá Selfossi 6,33 
17 Bergur Jónsson Minning frá Ketilsstöðum 6,21 
18 Reynir Örn Pálmason Glæsir frá Lækjarbrekku 2 5,71 
19 Reynir Örn Pálmason Laxnes frá Lambanesi 5,71 
20 Ísleifur Jónasson Prins frá Hellu 5,71 
21 Helga Una Björnsdóttir Besti frá Upphafi 4,08 
22 Mette Mannseth Karl frá Torfunesi 3,71 
23 Reynir Örn Pálmason Brimnir frá Efri-Fitjum 1,83 
24 Þórarinn Ragnarsson Sleipnir frá Lynghóli 0,54 
25 Sigurður Rúnar Pálsson Seiður frá Flugumýri II 0,54 
26 Fredrica Fagerlund Snær frá Keldudal 0,50 
27 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Ása frá Fremri-Gufudal 0,42 
28 Bergur Jónsson Sædís frá Ketilsstöðum 0,00 
29 Teitur Árnason Hafsteinn frá Vakurstöðum 0,00 
SKEIð 100M (FLUGSKEIð)
Sæti Knapi Hross Tími
1 Helga Una Björnsdóttir Besti frá Upphafi 7,68 
2 Þórarinn Eymundsson Bragur frá Bjarnastöðum 7,76 
3 Teitur Árnason Jökull frá Efri-Rauðalæk 7,77 
4 Árni Björn Pálsson Skykkja frá Breiðholti í Flóa 7,85 
5 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi 7,87 
6 Ævar Örn Guðjónsson Vaka frá Sjávarborg 7,88 
7 Bjarni Bjarnason Hera frá Þóroddsstöðum 7,90 
8 Bjarni Bjarnason Glúmur frá Þóroddsstöðum 7,98 
9 Ragnar Tómasson Isabel frá Forsæti 8,02 
10 Leó Hauksson Tvistur frá Skarði 8,05 
11 Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum 8,12 
12 Daníel Ingi Larsen Flipi frá Haukholtum 8,24 
13 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Ása frá Fremri-Gufudal 8,25 
14 Jón Bjarni Smárason Virðing frá Miðdal 8,45 
15 Magnús Bragi Magnússon Fróði frá Ysta-Mó 8,57 
16 Bergrún Ingólfsdóttir Eva frá Feti 8,68 
17 Þórarinn Ragnarsson Hákon frá Sámsstöðum 0,00 
SKEIð 150M
Sæti Knapi Hross Tími
1 Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum 14,22 
2 Sigursteinn Sumarliðason Bína frá Vatnsholti 14,36 
3 Sigurbjörn Bárðarson Óðinn frá Búðardal 14,49 
4 Bjarni Bjarnason Glúmur frá Þóroddsstöðum 14,49 
5 Sigurbjörn Bárðarson Flosi frá Keldudal 14,50 
6 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi 14,54 
7 Árni Björn Pálsson Korka frá Steinnesi 14,54 
8 Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi 14,57 
9 Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði 14,60 
10 Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ 14,71 
11 Líney María Hjálmarsdóttir Brattur frá Tóftum 14,75 
12 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Lilja frá Dalbæ 15,21 
13 Teitur Árnason Ör frá Eyri 15,23 
14 Gústaf Ásgeir Hinriksson Mánadís frá Akureyri 15,41 
15 Bergrún Ingólfsdóttir Eva frá Feti 15,58 
16 Viðar Ingólfsson Sleipnir frá Skör 16,06 
17 Magnús Bragi Magnússon Fróði frá Ysta-Mó 18,35 
18 Ólafur Þórðarson Skúta frá Skák 0,00 
19 Bjarni Bjarnason Randver frá Þóroddsstöðum 0,00 
20 Hans Þór Hilmarsson Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði 0,00 
SKEIð 250M
Sæti Knapi Hross Tími
1 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 22,29 
2 Bjarni Bjarnason Hera frá Þóroddsstöðum 22,44 
3 Árni Björn Pálsson Dalvar frá Horni I 22,60 
4 Ævar Örn Guðjónsson Vaka frá Sjávarborg 22,78 
5 Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga 23,03 
6 Sigurður Óli Kristinsson Snælda frá Laugabóli 23,40 
7 Daníel Ingi Larsen Flipi frá Haukholtum 23,75 
8 Ragnar Tómasson Odda frá Halakoti 0,00 
9 Teitur Árnason Jökull frá Efri-Rauðalæk 0,00 
10 Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum 0,00