Úrslit Opna íþróttamóts Þyts 2016

25.08.2016 - 08:42
 Opna íþróttamót Þyts 2016 fór fram 19. og 20. ágúst sl. Hér fyrir neðan má sjá úrslit mótsins:
 
4.gangur - 1.flokkur
 
1.Sonja Líndal - Kvaran frá Lækjamóti - 7,03
2.Vigdís Gunnarsdóttir - Daníel frá Vatnsleysu - 6,60
3.Ísólfur Líndal - Vala frá Lækjamóti - 6,60
4.Fanney Dögg Indriðadóttir - Táta frá Grafarkoti - 6,40
5.Elvar Logi Friðriksson - Gutti frá Grafarkoti - 6,40
 
4.gangur - 2.flokkur
 
1.Sverrir Sigurðsson - Frosti frá Höfðabakka - 6,60
2.Þorgeir Jóhannesson - Stígur frá Reykjum 1 - 6,37
3.Þorgerður Gyða Ásmundsdóttir - Aladín frá Torfunesi - 5,27
4.Óskar Einar Hallgrímsson - Aur frá Höfðabakka - 4,93
5. Eyjólfur Sigurðsson - Lukka frá Akranesi - 4,80
 
4.gangur - börn
 
1.Guðmar Hólm Ísólfsson - Stjarna frá Selfossi - 6,50
2.Rakel Gígja Ragnarsdóttir - Grágás frá Grafarkoti - 6,00
3.Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir - Glóð frá Þórukoti - 5,25
4.Dagbjört Jóna Tryggvadóttir - Dropi frá Hvoli - 4,33
5.Margrét Jóna Þrastardóttir - Melódý frá Framnesi - 4,17
6.Kristinn Örn Guðmundsson - Birtingur frá Stóru Ásgeirsá - 2,92
 
4.gangur - unglingar
1.Eysteinn Tjörvi Kristinsson - Kjarval frá Hjaltastaðahvammi - 6,20
2.Karítas Aradóttir - Sómi frá Kálfsstöðum - 6,03
3.Ásta Guðný Unnsteinsdóttir - Mylla frá Hvammstanga - 5,70
4.Anna Herdís Sigurbjartsdóttir - Áldrottning frá Hryggstekk - 4,83
 
4.gangur - ungmenni
1. Eva Dögg Pálsdóttir - Stuðull frá Grafarkoti - 6,40
2. Lisa Dicmanken - Hökull frá Þorkellshóli 2 - 5,93
3. Vera van Praag Sigaar - Rauðbrá frá Hólabaki - 5,90
4. Birna Olivia Agnarsdóttir - Vísa frá Skúfslæk - 5,50
 
Pollaflokkur
Indriði Rökkvi Ragnarsson - Freyðir frá Grafarkoti
Eva Rún Jarfadóttir - Kolskeggur frá Bjargshóli
Herdís Erla Elvarsdóttir - Fjöður frá Grund
Arnheiður Kristín Guðmundsdóttir - Jasmín frá Þorkellshóli
Jakob Friðriksson Líndal - Valdís frá Blesastöðum 
 
Tölt - 1.flokkur
 
1.Ísólfur Líndal - Ósvör frá Lækjamóti - 7,17
2.Vigdís Gunnarsdóttir - Daníel frá Vatnsleysu - 7,11
3.Elvar Logi Friðriksson - Byr frá Grafarkoti - 7,0
4.Fanney Dögg Indriðadóttir - Táta frá Grafarkoti - 6,39
5.Herdís Einarsdóttir - Griffla frá Grafarkoti - 6,33
 
 
Tölt - 2.flokkur
1.Sverrir Sigurðsson - Frosti frá Höfðabakka - 6,61
2.Þorgeir Jóhannesson - Stígur frá Reykjum 1 - 6,17
3.Sigrún Eva Þórisdóttir - Freisting frá Hvoli - 5,0
4.Óskar Einar Hallgrímsson - Glotti frá Grafarkoti - 4,89
 
 
Tölt - barnaflokkur
1. Guðmar Hólm Ísólfsson - Dagur frá Hjaltastaðahvammi - 6,17
2. Rakel Gígja Ragnarsdóttir - Vídalín frá Grafarkoti - 5,92
3.Dagbjört Jóna Tryggvadóttir - Dropi frá Hvoli - 5,75
4. Kristinn Örn Guðmundsson - Birtingur frá Stóru Ásgeirsá - 5,42
5.Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir - Glóð frá Þórukoti - 5,08
 
 
Tölt - unglingaflokkur
1. Karítas Aradóttir - Sómi frá Kálfsstöðum - 6,17
2. Eysteinn Tjörvi Kristinsson - Kjarval frá Hjaltastaðahvammi - 5,67
3. Ásta Guðný Unnsteinsdóttir - Glitri frá Grafarkoti - 5,28
4. Anna Herdís Sigurbjartsdóttir - Máni frá Melstað - 5,11
 
Tölt - ungmennaflokkur
1.Eva Dögg Pálsdóttir - Stuðull frá Grafarkoti - 6,22
2. Vera van Praag Sigaar - Rauðbrá frá Hólabaki - 6,0
3.Birna Olivia Agnarsdóttir - Vísa frá Skúfslæk - 5,94
 
 
100 metra skeið
 
1. Ísólfur Líndal - Viljar frá Skjólbrekku - 8,20 sek
2. Hallfríður S. Óladóttir - Hrókur frá Kópavogi - 8,29 sek
3. Hörður Óli Sæmundarson - Þoka frá Gröf - 8,77 sek
 
 
5 gangur - 1.flokkur
 
1.Jóhanna Friðriksdóttir - Frenja frá Vatni - 6,31
2.Jóhann Magnússon - Knár frá Bessastöðum - 6,12
3.Ísólfur Líndal - Sólbjartur frá Flekkudal - 5,81
4.Herdís Einarsdóttir - Tó frá Grafarkoti - 5,33
5.Gréta Brimrúm Karlsdóttir - Sólrún frá Efri Fitjum - 5,17
 
Gæðingaskeið
 
1.Ísólfur Líndal - Korði frá Kanastöðum - 7,04
2.Vigdís Gunnarsdóttir - Stygg frá Akureyri - 6,04
3.Jóhanna Friðriksdóttir - Frenja frá Vatni - 5,83